ufakick

ตารางบอล 6 พ.ย. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
19:30
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
เบรนท์ฟอร์ด
22:00
นอริชซิตี
เชลซี
22:00
เบิร์นลีย์
คริสตัล พาเลซ
22:00
วูล์ฟแฮมป์ตัน
ไบรท์ตัน
00:30
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

บอร์มัธ
22:00
สวอนซีซิตี
บาร์นสลีย์
22:00
ฮัลล์ซิตี
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
22:00
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
22:00
ฮัดเดอร์ฟิลด์
โคเวนทรี ซิตี้
22:00
บริสตอลซิตี
ลูตัน ทาวน์
22:00
สโตกซิตี
มิลล์วอลล์
22:00
ดาร์บีเคาน์ตี
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
22:00
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
22:00
ฟูลัม
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
22:00
มิดเดิลส์เบรอ
เบอร์มิงแฮมซิตี
22:30
เรดิง
แบล็กพูล
00:30
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์

462 เอฟเอคัพ

สคันธอร์ป
20:00
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
จิลลิ่งแฮม
21:00
Cheltenham Town
Bradford City
22:00
Exeter City
ซันเดอร์แลนด์
22:00
Mansfield Town
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
22:00
Horsham
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
22:00
Bromley
พอร์ตสมัท
22:00
Harrow Borough
มอร์แคมป์
22:00
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
ฟลีตวู้ด ทาวน์
22:00
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
Northampton Town
22:00
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
Chesterfield
22:00
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
Kidderminster Harriers
22:00
กริมสบี้ ทาวน์
วีแกนแอทเลติก
22:00
Solihull Moors
อิปสวิช ทาวน์
22:00
Oldham Athletic
Hartlepool United
22:00
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
King's Lynn Town
22:00
Walsall
ครูว์ อเล็กซานดร้า
22:00
Swindon Town
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
22:00
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
Leyton Orient
22:00
Ebbsfleet United
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
22:00
Stevenage
ลินคอล์น ซิตี้
22:00
Bowers & Pitsea
Port Vale
22:00
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
Halifax Town
22:00
Maidenhead United
Hayes & Yeading United
22:00
Sutton United
Boreham Wood
22:00
Eastleigh
York City
22:00
Buxton
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
22:00
Guiseley
Harrogate Town
22:00
Wrexham
Gateshead
22:00
Altrincham
ชาร์ลตันแอธเลติก
22:00
Havant & Waterlooville
Yate Town
22:00
Yeovil Town
Banbury United
00:15
Barrow

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

NEC
00:45
ฮีเรนวีน
วิลเลม ทเว
02:00
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
พีอีซี ซโวลล์
03:00
SC Cambuur

38 เอร์สเตอดีวีซี

Telstar
22:30
Excelsior

11 บุนเดิสลีกา

FC Bayern München
21:30
SC Freiburg
VfL Wolfsburg
21:30
FC Augsburg
VfB Stuttgart
21:30
DSC Arminia Bielefeld
VfL Bochum 1848
21:30
TSG Hoffenheim
แอร์เบ ไลป์ซิก
00:30
ดอร์ทมุนด์

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

ลีลล์
23:00
อองเช่ร์
บอร์กโดซ์
03:00
ปารีส แซงต์แชร์กแมง

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

Spezia
21:00
โตริโน่
ยูเวนตุส
00:00
ฟิออเรนติน่า
กายารี่
02:45
อตาลันต้า

32 ลาลีกา สเปน

เอสปันญ่อล
20:00
เกรนาดา
เซลต้า บีโก้
22:15
FC Barcelona
เดปอร์ติโบ อลาเบส
00:30
เลบันเต้
เรอัล มาดริด
03:00
ราโย่ บาเยกาโน่

479 เจลีก

ชิมิสุ เอส-พัลส์
12:00
คอนซาโดเล ซัปโปโร
วิสเซล โคเบะ
13:00
โตกุชิม่า วอร์ทิส
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
14:00
เอฟซี โตเกียว

49477 ไทยลีก

Nongbua Pitchaya FC
17:30
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
BG Pathum United
18:00
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
Singha Chiangrai United
18:00
True Bangkok United
Khonkaen United
18:30
Police Tero FC

49477 ไทยลีก 2

เกษตรศาสตร์ เอฟซี
17:00
อุดรธานี เอฟซี
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด
18:00
Raj Pracha
อยุธยา ยูไนเต็ด
18:00
ระยอง เอฟซี
ชัยนาท ฮอร์นบิล
19:00
Muangkan United
เชียงใหม่ เอฟซี
19:00
แพร่ ยูไนเต็ด

99474 World - Friendly International

เอลซัลวาดอร์
07:00
โบลิเวีย

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

Blyth Spartans
22:00
Leamington
Bradford Park Avenue
22:00
AFC Telford United
Chester
22:00
Boston United
Curzon Ashton
22:00
Fylde
Farsley Celtic
22:00
Brackley Town
Gateshead
22:00
York City
Kettering Town
22:00
Darlington
Spennymoor Town
22:00
Alfreton Town
Hereford
22:15
Chorley

462 England - Premier League U18

Crystal Palace U18
18:00
Chelsea U18
Reading U18
18:00
Arsenal U18
West Ham U18
18:00
Fulham U18
Norwich U18
18:00
Birmingham City U18
Everton U18
18:00
Blackburn U18
Wolverhampton U18
18:00
Derby U18
Tottenham U18
18:30
Brighton U18
Leeds United U18
19:00
Newcastle Utd U18
Liverpool U18
19:30
Middlesbrough U18
Nottingham Forest U18
19:30
Manchester United U18
Southampton U18
20:00
Aston Villa U18
West Brom U18
20:30
Leicester U18

462 England - Women's Super League

Aston Villa W
19:30
Chelsea W
Everton W
00:30
Brighton W

462 England - Non League Premier: Isthmian

Bishop's Stortford
22:00
Lewes
Bognor Regis Town
22:00
Kingstonian
Carshalton Athletic
22:00
Brightlingsea Regent
Cheshunt
22:00
Folkestone Invicta
Corinthian-Casuals
22:00
Enfield Town
East Thurrock United
22:00
Leatherhead
Haringey Borough
22:00
Margate
AFC Hornchurch
22:00
Merstham
Worthing
22:00
Potters Bar Town

462 England - Non League Div One: Isthmian North

Aveley
22:00
Basildon United
Barking
22:00
Grays Athletic
Brentwood Town
22:00
Dereham Town
Bury Town
22:00
Romford
Heybridge Swifts
22:00
Great Wakering Rovers
Hullbridge Sports
22:00
Hashtag United
Stowmarket Town
22:00
Felixstowe & Walton United
Tilbury
22:00
Coggeshall Town

462 England - Non League Div One: Southern Central

Bedford Town
22:00
Welwyn Garden City
Berkhamsted
22:00
Ware
Colney Heath
22:00
Wantage Town
Didcot Town
22:00
Biggleswade
Hertford Town
22:00
North Leigh
AFC Kempston Rovers
22:00
Aylesbury United
Kidlington
22:00
Harlow Town
Thame
22:00
St Neots Town
Waltham Abbey
22:00
Barton Rovers

462 England - Non League Premier: Northern

Ashton United
22:00
Basford United
Atherton Collieries
22:00
South Shields
United of Manchester
22:00
Gainsborough Trinity
Matlock Town
22:00
Whitby Town
Morpeth Town
22:00
Grantham Town
Radcliffe Borough
22:00
Mickleover Sports
Scarborough Athletic
22:00
Lancaster City
Stafford Rangers
22:00
Bamber Bridge
Stalybridge Celtic
22:00
Witton Albion
Warrington Town
22:00
Hyde United

462 England - Non League Premier: Southern Central

Barwell
22:00
Tamworth
Biggleswade Town
22:00
Hitchin Town
Coalville Town
22:00
St Ives Town
Hednesford Town
22:00
AFC Rushden & Diamonds
Leiston
22:00
Stourbridge
Lowestoft Town
22:00
Redditch United
Nuneaton Town
22:00
Bromsgrove Sporting
Rushall Olympic
22:00
Alvechurch
Needham Market
22:00
Peterborough Sports

38 Netherlands - Tweede Divisie

Noordwijk
20:30
Kozakken Boys
ASWH
21:00
HHC
Excelsior Maassluis
21:00
Jong Sparta
IJsselmeervogels
21:00
Katwijk
Quick Boys
21:00
Scheveningen
Koninklijke HFC
21:30
GVVV
TEC
21:30
Rijnsburgse Boys
AFC
23:30
Spakenburg
De Treffers
00:00
Volendam II

11 บุนเดิสลีกา 2

ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
19:30
ฮันโนเฟอร์ 96
พาเดอร์บอร์น
19:30
Ingolstadt
Jahn Regensburg
19:30
Hansa Rostock
Karlsruher SC
02:30
Hamburger SV

11 Germany - 3. Liga

Freiburg II
20:00
Waldhof Mannheim
Osnabrück
20:00
1860 München
MSV Duisburg
20:00
Viktoria Berlin
Havelse
20:00
Hallescher FC
Saarbrücken
20:00
Kaiserslautern
Borussia Dortmund II
20:00
Meppen

11 Germany - Regionalliga: Nord

Heider SV
20:00
Drochtersen / Assel
Atlas Delmenhorst
20:00
Jeddeloh
Schwarz-Weiß Rehden
21:00
Hannover 96 II
Oberneuland
21:00
HSC Hannover

11 Germany - Regionalliga: Bayern

Bayreuth
20:00
Greuther Fürth II
Aubstadt
20:00
1860 Rosenheim
Nürnberg II
20:00
Schalding-Heining
Augsburg II
20:00
Pipinsried
Illertissen
20:00
Eichstätt
Buchbach
20:00
Viktoria Aschaffenburg

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Luckenwalde
19:00
BAK '07
Chemie Leipzig
19:00
Altglienicke
Chemnitzer FC
20:05
ZFC Meuselwitz

11 Germany - Regionalliga: Südwest

TSV Steinbach
20:00
Ulm
FC Gießen
20:00
TuS RW Koblenz
Aalen
20:00
Hoffenheim II
Balingen
20:00
Hessen Kassel
Bahlinger SC
20:00
Astoria Walldorf
Pirmasens
20:00
Mainz 05 II

11 Germany - Regionalliga: West

Wegberg-Beeck
20:00
Rödinghausen
Sportfreunde Lotte
20:00
Rot Weiss Ahlen
Wiedenbrück
20:00
Fortuna Köln
Uerdingen
20:00
Fortuna Düsseldorf II
Rot-Weiß Oberhausen
20:00
Homberg

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Neckarsulmer SU
20:00
Linx
Göppinger SV
20:00
Astoria Walldorf II
Ilshofen
20:00
Backnang
Bissingen
20:30
SGV Freiberg
Bruchsal
20:30
Reutlingen
Freiburger FC
20:30
Ravensburg

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

Bayern Hof
20:00
Eintracht Bamberg
Großbardorf
20:00
Karlburg
TSV Abtswind
20:00
Vilzing
Würzburger FV
20:00
Vatan Spor
Ansbach
20:00
ATSV Erlangen
Sand
20:00
DJK Bamberg
Cham
21:00
Ammerthal

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

Dachau
20:00
Türkspor Augsburg
Hankofen-Hailing
20:00
Donaustauf
Kottern
20:00
Schwabmünchen
Gundelfingen
20:00
Deisenhofen
Landsberg
20:00
Schwaben Augsburg

11 Germany - Oberliga: Bremen

Werder Bremen III
19:00
Vatan Sport
Bremer SV
19:00
Hastedt
BTS Neustadt
19:00
Brinkumer SV
Aumund-Vegesack
20:00
Borgfeld
OSC Bremerhaven
20:30
Blumenthaler SV

11 Germany - Oberliga: Hessen

Eintracht Stadtallendorf
20:00
SV Steinbach
Hunfelder SV
20:30
Bayern Alzenau
Baunatal
20:30
Lehnerz
Fernwald
20:30
FC 1906 Erlensee
Buchonia Flieden
20:30
Hanau 93
Rot-Weiß Hadamar
20:30
SV Zeilsheim

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

Deutz
02:00
FC BW Friesdorf

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

TB Uphusen
20:00
VfL Oldenburg
Eintracht Celle
20:00
Rotenburger SV
Ramlingen/Ehlershausen
20:00
SVG Göttingen

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

Torgelower SV Greif
19:30
Pampow
RSV Eintracht
19:30
Rostocker FC
Mecklenburg Schwerin
20:00
CFC Hertha
Staaken
20:00
BSC Süd 05

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

Budissa Bautzen
19:00
Carl Zeiss Jena II
An der Fahner Höhe
19:30
Rot-Weiß Erfurt
Krieschow
19:30
Einheit Wernigerode
Bischofswerdaer FV
19:30
VfL Halle
Blau-Weiß Zorbau
19:30
FC Merseburg
Union Sandersdorf
19:30
Oberlausitz Neugersdorf
FC Grimma
19:30
Arnstadt

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

Salmrohr
20:30
Hassia Bingen
Arminia Ludwigshafen
20:30
Elversberg II
FV Engers 07
21:30
Alemannia Waldalgesheim
Jagersburg
21:30
Pfeddersheim
Wormatia Worms
21:30
Röchling Völklingen
Diefflen
21:30
Mechtersheim
Karbach
23:15
Eisbachtal

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

Weiche Flensburg II
19:00
Inter Türkspor Kiel
Dornbreite Lubeck
20:00
Eichede
Union Neumünster
20:00
Preußen Reinfeld

2454 Albania - Superliga

Skënderbeu Korçë
22:45
Kukësi
Tirana
01:45
Dinamo Tirana

919 Armenia - Premier League

Ararat-Armenia
19:00
Noravank

143 Austria - Admiral Bundesliga

Hartberg
23:00
Austria Klagenfurt
Admira
23:00
Ried
Austria Wien
23:00
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก

143 ออสเตรียลีก1

Liefering
20:30
Blau-Weiß Linz
Vorwärts Steyr
20:30
Dornbirn

2453 Azerbaijan - Premier League

Sabah
18:00
Zira
Keşlə FK
22:00
Neftçi

212 Belarus - Pershaya Liga

Belshina
17:00
Gomelzheldortrans
Baranovichi
19:00
Orsha
Dnepr Mogilev
21:00
อาร์เซน่อล

556 Belgium - Pro League

AS Eupen
22:15
Zulte-Waregem
Kortrijk
00:30
Beerschot-Wilrijk
Mechelen
00:30
Sint-Truiden
Union Saint-Gilloise
02:45
Sporting Charleroi

556 Belgium - First Division B

Royal Excel Mouscron
02:45
Deinze

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Leotar
19:00
Siroki Brijeg
Radnik Bijeljina
23:00
Sarajevo
Zrinjski
01:00
Borac Banja Luka

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

Tomislav
19:30
Zvijezda Gradačac
Radnik Hadžići
19:30
Jedinstvo Bihac
Gradina Srebrenik
19:30
Igman Konjic
Mladost Doboj Kakanj
19:30
Rudar Kakanj
Gorazde
19:30
Vis Kosova

224 Bulgaria - Parva Liga

Cherno More
17:30
Tsarsko selo
OFK Pirin
20:00
Botev Plovdiv
Slavia Sofia
22:30
Levski Sofia

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

Zvijezda '09 Brgule
19:30
Omarska
Sloboda Novi Grad
19:30
Sloga Doboj
Tekstilac Derventa
19:30
Sutjeska Foca
Krupa na Vrbasu
19:30
Ljubic Prnjavor
Kozara Gradiska
19:30
Podrinje Janja
Budućnost Pilica
19:30
Borac Kozarska Dubica
Modrica
19:30
Drina Zvornik

266 Croatia - 1. HNL

Osijek
21:00
Istra 1961
Hajduk Split
23:05
Hrvatski Dragovoljac

266 Croatia - 2. HNL

Dugopolje
19:00
Croatia Zmijavci
Jarun
20:00
Varaždin
Dubrava Zagreb
20:00
Solin

116 Cyprus - 1. Division

อาโปเอล
22:00
AEL
Aris
00:00
AEK Larnaca

116 Cyprus - 2. Division

Alki Oroklini
19:30
Anagennisi Deryneia
Xylotympou
19:30
Onisilos
Omonia Aradippou
19:30
Enosis
Karmiotissa
19:30
Nea Salamis
Akritas
19:30
Ayia Napa
Othellos
19:30
ASIL Lysi

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Hradec Králové
21:00
Baník Ostrava
České Budějovice
21:00
Mladá Boleslav
Slovan Liberec
21:00
Bohemians 1905
Viktoria Plzeň
00:00
Sigma Olomouc

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Třinec
16:15
Vlašim
Chrudim
16:15
Ústí nad Labem
Dukla Praha
17:00
Zbrojovka Brno
Opava
20:00
Sparta Praha II
Lisen
20:00
Příbram
Prostějov
20:00
Viktoria Žižkov

320 Denmark - First Division

Nykøbing
20:00
Hobro
Hvidovre
21:00
Lyngby

2405 Estonia - Meistriliiga

Levadia
18:00
Legion
Vaprus
00:00
Kuressaare

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

Auxerre
21:00
Pau
Sochaux
21:00
นีมส์
Ajaccio
01:00
ดิฌง
อาเมียงส์
01:00
ก็อง
Grenoble Foot 38
01:00
Dunkerque
แก็งก็อง
01:00
Bastia
Le Havre
01:00
วาล็องเซียนส์
Niort
01:00
Nancy
Paris
01:00
Rodez
Quevilly Rouen
01:00
ตูลูส

125 Greece - Super League

PAS Giannina
22:15
Panaitolikos
OFI
22:15
Atromitos
Apollon Smirnis
00:30
AEK Athens

674 Hungary - OTP Bank Liga

Mezőkövesd-Zsóry
20:45
Paksi SE
Debrecen
23:00
Honvéd
Puskás
01:30
Újpest

802 Israel - Ligat ha'Al

Hapoel Katamon
20:00
Maccabi Netanya
Hapoel Be'er Sheva
22:30
Ashdod
Bnei Sakhnin
23:00
Hapoel Haifa
Maccabi Petah Tikva
00:50
Beitar Jerusalem

251 Italy - Serie B

Alessandria
20:00
Ternana
Ascoli
20:00
Vicenza
Como
20:00
Perugia
Cremonese
20:00
สปาล
เบรสชา
22:15
Pordenone
Benevento
00:30
โฟรซิโนเน่

748 Latvia - Virsliga

Riga
18:30
Valmiera / BSS
Spartaks Jūrmala
18:30
Liepāja
Metta / LU
18:30
Noah Jūrmala
FC Daugavpils / Progress
18:30
Rīgas FS

748 Latvia - First Liga

Albatroz
19:00
Rēzekne / BJSS
Dinamo Riga
19:00
Tukums
Smiltene
19:00
Super Nova
Auda
19:00
Grobiņa
JDFS Alberts
19:00
Saldus SS/Leevon

57142 Macedonia FYR - First League

Pelister
19:00
Struga
Makedonija
19:00
Shkupi
Bregalnica Stip
19:00
Skopje
Renova
19:00
Skendija 79
Tikves
19:00
Borec
Rabotnicki
19:00
Akademija Pandev

2345 Moldova - National Division

Floreşti
18:00
Dinamo-Auto
Sheriff
22:00
Zimbru

998 Montenegro - First League

Budućnost
23:00
Dečić
Iskra
23:00
Sutjeska

998 Montenegro - Second League

Mladost DG
19:30
Arsenal Tivat
Mladost
19:30
Kom
Igalo
19:30
Berane
Bokelj
19:30
Cetinje
Jedinstvo
19:30
Grbalj

491 Northern Ireland - Premiership

Carrick Rangers
22:00
Coleraine
Cliftonville
22:00
Dungannon Swifts
Glenavon
22:00
Ballymena United
Glentoran
22:00
Warrenpoint Town
Portadown
22:00
Linfield

491 Northern Ireland - Championship

Knockbreda
21:00
Ballyclare Comrades
H&W Welders
22:00
Newry City AFC
Ards
22:00
Annagh United
Ballinamallard United
22:00
Queen's University
Dundela
22:00
Loughgall
Institute
22:00
Dergview

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

Brann
00:00
โรเซนบอร์ก บีเค
Sarpsborg 08
00:00
Stabæk

1578 Norway - Obos-Ligaen

Grorud
19:00
Åsane
KFUM
19:00
Sogndal
Bryne
21:00
Jerv
Fredrikstad
21:00
Aalesund
Raufoss
21:00
Strømmen
Stjørdals-Blink
21:00
HamKam
Ullensaker / Kisa
21:00
Sandnes Ulf

2 Poland - Ekstraklasa

Piast Gliwice
18:30
Warta Poznań
Radomiak Radom
21:00
Górnik Zabrze
Lechia Gdańsk
23:30
Zagłębie Lubin
Górnik Łęczna
02:00
Lech Poznań

2 Poland - 1. Liga

Katowice
18:40
Korona Kielce
Chrobry Głogów
00:00
Sandecja Nowy Sącz
Tychy 71
02:30
Jastrzębie

20 พรีเมียรา ลีกา

Vizela
22:30
Estoril
Portimonense
01:00
Belenenses
Vitória SC
03:30
Moreirense

20 Portugal - Segunda Liga

Trofense
18:00
Rio Ave
Casa Pia
21:00
Académica

155 Romania - Liga 1

Mioveni
22:30
UTA Arad
U Craiova 1948
01:30
Sepsi

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

Arsenal Tula
18:00
Ufa
Krylya Sovetov
20:30
Khimki
Dinamo Moskva
20:30
คราสโนดาร์
Sochi
23:00
ซีเอสเคเอ มอสโก

227 Russia - FNL

SKA Khabarovsk
11:00
Rotor Volgograd
Tom' Tomsk
15:00
Fakel
Yenisey
17:00
Spartak Moskva II
Neftekhimik
17:00
Volgar Astrakhan
Tekstilshchik
18:00
Krasnodar II
Orenburg
18:00
Baltika
Akron
18:00
Metallurg Lipetsk
Veles
18:00
Urozhay
Alaniya Vladikavkaz
21:00
Torpedo Moskva
KAMAZ
21:00
Dolgie Prudy

227 Russia - Youth League

Zenit U19
21:00
Rostov U19

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

Aberdeen
22:00
Motherwell
Hearts
22:00
Dundee United
St. Johnstone
22:00
St. Mirren

1161 Scotland - Championship

Ayr United
22:00
Inverness CT
Dunfermline Athletic
22:00
Greenock Morton
Hamilton Academical
22:00
Arbroath
Kilmarnock
22:00
Partick Thistle
Queen of the South
22:00
Raith Rovers

1161 Scotland - League One

Airdrieonians
22:00
Peterhead
Dumbarton
22:00
Clyde
Falkirk
22:00
Alloa Athletic
Montrose
22:00
Cove Rangers
Queen's Park
22:00
East Fife

1161 Scotland - League Two

Annan Athletic
22:00
Stranraer
Cowdenbeath
22:00
Kelty Hearts
Forfar Athletic
22:00
Elgin City
Stirling Albion
22:00
Stenhousemuir

296 Serbia - Super Liga

Kolubara
20:55
Napredak
Metalac GM
23:00
Radnik Surdulica

296 Serbia - Prva Liga

Loznica
19:00
Javor Ivanjica
Kabel Novi Sad
19:00
Inđija
Železničar Pančevo
19:00
Žarkovo
Budućnost Dobanovci
19:00
Mačva Šabac
Mladost Novi Sad
19:00
Grafičar
Timok
19:00
Zlatibor Čajetina

401 Slovakia - Fortuna Liga

Senica
21:00
Zlaté Moravce
Pohronie
21:00
Žilina
DAC
21:00
Sereď

401 Slovakia - 2. Liga

Dubnica
19:00
Komárno
FK Košice
19:00
Slovan Bratislava II
Púchov
19:00
Žilina II
Skalica
23:00
Rohožník

1638 Slovenia - 1. SNL

Bravo
19:30
Maribor
Koper
02:15
Tabor Sežana

1638 Slovenia - 2. SNL

Fužinar
20:00
Bilje
Ilirija
20:00
Triglav
Rogaška
20:00
NŠ Drava
Beltinci
20:00
Dob
Gorica
22:00
Rudar Velenje

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

ลูโก
22:00
Ponferradina
เรอัล โอเบียโด้
00:15
พัลมาส
เรอัล บายาโดลิด
00:15
Mirandés
Fuenlabrada
03:00
เออิบาร์

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

Elfsborg
21:00
Varberg BoIS
Djurgården
23:30
Halmstad
Mjällby
23:30
Sirius

47 Sweden - Allsvenskan Women

Växjö W
20:00
Hammarby W
Eskilstuna United W
20:00
Häcken W
Vittsjo W
20:00
KIF Orebro W
Linkoping W
20:00
AIK W
Djurgarden W
20:00
Rosengard W
Pitea W
20:00
Kristianstads W

47 Sweden - Superettan

Trelleborg
19:00
Vasalund
Värnamo
19:00
Helsingborg
Örgryte
21:00
Landskrona
Jönköpings Södra
21:00
Västerås SK

47 Sweden - Ettan: North

IFK Luleå
19:00
Hudiksvall
Haninge
19:00
Assyriska
Örebro Syrianska
20:00
IF Karlstad Fotboll
Brommapojkarna
22:00
Sandviken
Sylvia
22:00
Täby

47 Sweden - Ettan: South

Utsikten
19:00
Ljungskile
Assyriska Turabdin
19:00
Skövde AIK
Vänersborgs IF
19:00
Qviding FIF
Österlen
20:00
Lindome
Oskarshamns AIK
22:00
Trollhättan
Åtvidaberg
22:00
Tvååker

62 Switzerland - Super League

Grasshopper
00:00
ยังบอยส์
Luzern
02:30
Sion

62 Switzerland - Challenge League

Aarau
00:00
Yverdon Sport
Wil
00:00
Kriens

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

Sivasspor
17:30
Giresunspor
Yeni Malatyaspor
20:00
อิสตันบูล บีบี
Antalyaspor
20:00
Altay
เบซิคตัส
23:00
แทร็บซอนสปอร์

404 Turkey - 1. Lig

İstanbulspor
16:30
Menemen Belediyespor
Boluspor
17:30
Bandırmaspor
Samsunspor
20:00
Manisa BBSK
Altınordu
23:00
Eyüpspor
Ankaragücü
23:00
Ümraniyespor

86 Ukraine - Premier League

Minai
19:00
Mariupol
ดินาโมเคียฟ
22:00
Vorskla
Chornomorets
00:30
Rukh Vynnyky

86 Ukraine - Second League: Group A

AFSK Kyiv
18:00
LNZ Cherkasy
MSK Dnipro Cherkasy
18:30
Dinaz Vyshhorod
Lyubomyr Stavyshche
19:00
Nyva Vinnytsya

86 Ukraine - Second League: Group B

SK Poltava
17:00
Peremoga
Krystal
18:00
Viktoriya Mykolaivka
Vovchansk
18:00
Trostianets
Enerhiya Nova Kakhovka
19:00
Tavriya
Mykolaiv
19:00
Real Pharm
Nikopol
19:00
Metalurh Zaporizhya
Balkany Zorya
19:00
Skoruk Tomakivka
Yarud Mariupol'
20:00
Sumy

515 Wales - Premier League

Barry Town United
21:30
Aberystwyth Town
Cardiff MU
21:30
Caernarfon Town
Flint Town United
21:30
Penybont
The New Saints
21:30
Haverfordwest County

44 Argentina - Superliga

Lanús
07:15
Estudiantes
Godoy Cruz
01:45
Talleres Córdoba
Colón
01:45
Platense
Independiente
04:00
Arsenal de Sarandi
Atlético Tucumán
06:15
Racing Club

44 Argentina - Primera B Nacional

Atlético Rafaela
07:00
Guillermo Brown
Atletico Mitre
07:10
Atlanta
Tristán Suárez
01:00
Defensores de Belgrano
Estudiantes Caseros
03:00
Chacarita Juniors
Quilmes
03:40
San Martín Tucumán
Alvarado
05:00
Nueva Chicago
Deportivo Morón
05:40
Almagro

5 Brazil - Serie A

ฟลาเมงโก
07:30
Atlético GO
Corinthians
03:00
Fortaleza
Internacional
05:00
Grêmio

5 Brazil - Serie B

Londrina
07:30
Cruzeiro
Náutico
02:15
Coritiba
Operário PR
04:30
Goiás
Confiança
05:00
Brusque

5 Brazil - Serie C

Paysandu
03:00
Criciúma
Ituano
03:00
Botafogo PB

80 Chile - Primera Division

Colo-Colo
04:00
Santiago Wanderers

80 Chile - Primera B

Magallanes
03:30
San Luis
กลาสโกว์ เรนเจอร์
04:00
San Marcos
Deportes Temuco
04:00
Deportes Iquique
Deportes Santa Cruz
06:30
Cobreloa
Barnechea
06:30
Copiapó
Univ. Concepción
06:30
Fernández Vial

353 Colombia - Liga BetPlay

Deportivo Pereira
08:00
Jaguares de Córdoba
Envigado
01:45
Once Caldas
Alianza Petrolera
03:45
Atlético Huila
La Equidad
06:00
América de Cali

459 Ecuador - Liga Pro

Emelec
07:00
Mushuc Runa
Universidad Católica
03:00
Orense
Deportivo Cuenca
05:30
Aucas

35008 El Salvador - Primera Division

Jocoro
04:00
Águila

53128 Guatemala - Liga Nacional

Cotzumalguapa
23:00
Achuapa
Iztapa
01:00
Solola
Municipal
04:00
Nueva Concepción

53128 Guatemala - Primera Division

Comunicaciones II
22:00
Puerto San Jose

458 Mexico - Liga MX

Puebla
08:00
Toluca
Mazatlán
10:00
Guadalajara
León
06:00
Necaxa

158 Uruguay - Primera Division

Rentistas
02:30
River Plate

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

San Antonio
08:00
San Diego Loyal
El Paso Locomotive
08:30
Oakland Roots
Charlotte Independence
06:00
Memphis 901
Tampa Bay Rowdies
06:30
Tulsa Roughnecks

146 South Africa - Premier League

Kaizer Chiefs
20:30
Orlando Pirates
Stellenbosch
22:00
Golden Arrows

614 Algeria - Ligue 1

CS Constantine
21:00
NC Magra

911 Angola - Girabola

Cubango
21:00
CD Lunda-Sul
Interclube
21:30
Kabuscorp
Académica do Lobito
21:30
Wiliete
Sporting de Cabinda
21:30
Recreativo do Libolo
Sagrada Esperança
21:30
Progresso

607 Burkina Faso - Premier League

Police
22:30
ASK
ASEC Koudougou
22:30
ASFA-Yennenga
วิเทสส์
22:30
Kiko
Majestic
22:30
USFA
RCK
00:45
Royal

468 Ghana - Premier League

Wa All Stars
22:00
Real Tamale
Ashanti Gold
22:00
Karela

1703 Guinea - Ligue 1

CI Kamsar
06:00
Flamme Olympique

1179 Kenya - Premier League

Mathare United
17:00
Bidco United
Nzoia United
17:00
Posta Rangers
Police
17:00
Gor Mahia
Nairobi City Stars
19:00
Vihiga Bullets

1424 Morocco - Botola Pro

Olympic Safi
22:00
Maghreb Fès
Chabab Mohammédia
22:00
Khouribga
Rapide Oued Zem
22:00
Riadi Salmi
Wydad Casablanca
23:00
Raja Casablanca

1424 Morocco - Botola 2

UTS Rabat
21:30
AS Salé
Chabab Ben Guerir
21:30
Chabab Atlas Khénifra
Wydad Fès
21:30
Stade Marocain

2568 Zambia - Super League

Nkwazi
20:00
Kafue Celtic
ZESCO United
20:00
Green Eagles

2931 Andorra - 2. Division

Extremenya
02:30
UE Sant Julia II

488 Iran - Azadegan League

Mes Shahr-e Babak
18:00
Kheybar Khorramabad
Shahrdari Astara
18:00
Caspian Qazvin
FC Vista Turbine
18:00
Saipa
Qashqai
18:00
Esteghlal Mollasani
Khouneh Be Khouneh Babol
18:00
Malavan
Shahrdari Hamedan
18:00
Shahin Bushehr
Mes Kerman
18:00
Machine Sazi
Esteghlal Khuzestan
18:30
Arman Gohar
Pars Jam Bushehr
18:30
Khooshe Talaee Saveh

488 Iran - Persian Gulf Pro League

Mes Rafsanjan
19:30
Aluminium Arak
Nassaji Mazandaran
19:30
Sanat Naft
Persepolis
21:30
Gol Gohar
Naft Masjed Soleyman
21:30
Foolad

45412 Lebanon - Premier League

Al Hikma
18:00
Al Nejmeh
AC Sporting
19:15
Al Ahed
Tadamon Sour
19:15
Al Ansar
Shabab El Bourj
19:15
Safa
Tripoli
19:15
Al Akhaa Al Ahli
Shabab Al Sahel
21:45
Bourj

1439 Tunisia - Ligue 1

Tataouine
20:30
Ben Guerdane
Hammam-Sousse
20:30
CS Sfaxien
CA Bizertin
20:30
Métlaoui
ES Tunis
22:30
Hammam-Lif

2802 United Arab Emirates - Division 1

Dibba Al Hisn
19:45
City
Al Arabi
19:45
Al Jazira Al Hamra
Hatta
19:45
Gulf Heroes

5618 China PR - FA Cup

Henan Jianye
14:30
Shandong Luneng

64306 Hong Kong - Premier League

Southern District
14:00
HK U23

712 Korea Republic - K-League 1

Jeju United
12:00
Suwon Bluewings
Suwon
14:30
Daegu
Jeonbuk Motors
17:00
Ulsan

712 Korea Republic - National League

Pyeongtaek Citizen
12:00
Gimhae City
Yangju Citizen
12:00
Mokpo City
Paju Citizen
12:00
Changwon City
Gimpo
13:00
Ulsan Citize
Cheongju
13:00
Gyeongju HNP

52126 Pakistan - Premier League

Pakistan Army
17:15
KRL
Muslim
20:15
Pakistan Navy

462 England - Vanarama National League South

Bath City
22:00
Welling United
Billericay Town
22:00
Hungerford Town
Braintree Town
22:00
Tonbridge Angels
Concord Rangers
22:00
St Albans City
Dartford
22:00
Chippenham Town
Eastbourne Borough
22:00
Chelmsford City
Hemel Hempstead Town
22:00
Dorking Wanderers
Maidstone United
22:00
Slough Town

44 Argentina - Primera C

Real Pilar
01:00
Excursionistas
General Lamadrid
01:00
Central Córdoba

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

VVOG
20:30
Barendrecht
HSV Hoek
20:30
DVS '33
Lisse
20:30
Sportlust '46
Harkemase Boys
20:30
Staphorst
ACV
20:30
GOES
ODIN '59
20:30
Ter Leede
SteDoCo
20:30
VVSB
Sparta Nijkerk
21:00
Ajax Amateurs
DOVO
21:00
Excelsior '31

556 Belgium - Second Amateur Division: ACFF

Tubize
02:00
La Louvière

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV B

Houtvenne
02:00
Sporting Hasselt

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

Zwarte Leeuw
01:30
Berlaar-Heikant
Weerstand Koersel
01:30
Betekom

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

Albert Quévy-Mons
02:00
Rapid Symphorinois
Aische
02:00
Entité Manageoise
Tournai
02:00
Union Namur
Jeunesse Tamines
02:00
Binche

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

Marloie Sport
02:00
Huy
Onhaye
02:00
Rochefort
Oppagne-Wéris
02:30
Mormont

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

Vorselaar
01:30
Ternesse
K. Kontich
01:30
Kalmthout
Eendracht Zoersel
02:00
Wezel

556 Belgium - Provincial-Hainaut

Gilly
01:00
Houdeng

556 Belgium - Provincial-Liege

La Calamine
01:30
Malmundaria
Beaufays
02:00
FC Du Geer

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

Bastogne
02:00
La Roche
Jeunesse Freylangeoise
02:00
Meix-Devant-Virton
Aubange
02:00
Longlier
Sartoise
02:00
Vaux-Noville
Libramont
02:00
Florenville

556 Belgium - Provincial-Namur

Beauraing
02:00
Ciney

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

RC Lauwe
00:30
Eendracht Wervik
Meulebeke
01:00
Roeselare Daisel
Diksmuide
01:30
Wielsbeke

224 Bulgaria - 3. League Northeast

Dunav 2010
19:00
Botev Novi Pazar
Spartak Varna II
19:00
Volov Shumen
Riltsi
19:00
Svetkavitsa Targovishte
Lokomotiv Ruse
19:00
Septemvri Tervel
Chernomorets Balchik
19:00
Sportist General Toshevo
Ludogorets III
22:30
Chernolomets

116 Cyprus - 3. Division

Digenis Morphou
19:30
Omonia Psevda
MEAP Nisou
19:30
Digenis Ypsonas
APEP
19:30
Kouris Erimi
Peyia
19:30
Ormideia
Halkanoras
19:30
Elia Lythrodonta
EN THOI Lakatamia
19:30
Ethnikos Assias

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Vysočina Jihlava II
16:15
Frýdek-Místek
Vratimov
16:15
Hanácká
Dolní Benešov
20:00
Sigma Olomouc II
Slovan Rosice
20:00
Viktoria Otrokovice
Blansko
20:00
Hlučín
Vrchovina
20:00
Velké Meziříčí

320 Denmark - Denmark Series Group 1

BK Union
18:00
Ishøj
Frederikssund
19:00
Avarta
Herstedøster
19:30
Brønshøj
Greve
20:00
Allerod
Solrød
20:00
B 1903

320 Denmark - Denmark Series Group 2

Skovshoved
18:00
LSF
B 1908
18:00
GVI
Ringsted
19:00
KFUM
Tarnby FF
20:00
Holbæk B&I
Køge Nord
20:00
AB Tårnby

320 Denmark - Denmark Series Group 3

Tarup-Paarup
19:00
Sydvest
Oure
19:00
OKS
B 1909
20:00
Hedensted
Varde IF Elite
21:00
Aarhus Fremad II
Marienlyst
22:00
B 1913

320 Denmark - Denmark Series Group 4

ASA Aarhus
19:00
Odder
VRI
19:00
Holstebro
Norresundby
19:30
Kjellerup
Ringkøbing
20:00
Fuglebakken KFUM

17 France - CFA Group A

C' Chartres
23:00
Guingamp II
Chateaubriant Voltigeurs
00:00
Lorient II
Granville
00:00
St-Pryvé St-Hilaire
Poissy
00:00
Caen II
Romorantin
00:00
Stade Plabennec
Vitré
00:00
Versailles

17 France - CFA Group B

Lens II
21:00
Haguenau
Entente SSG
23:00
Épinal
Olympique St Quentin
23:00
Gobelins
Bobigny
00:00
Beauvais
Fleury 91
00:00
Auxerre II
Schiltigheim
00:00
Belfort
St Maur Lusitanos
00:00
Reims II
Metz II
00:00
Sainte Geneviève

17 France - CFA Group C

Monaco II
22:00
Chasselay MDA
Olympique Lyonnais II
22:00
Toulon
Martigues
00:00
Fréjus St-Raphaël
Rumilly Vallieres
00:00
Saint-Priest
Hyères
00:00
Jura Sud Foot
Louhans-Cuiseaux
00:00
Olympique Marseille II
Grasse
00:00
Marignane Gignac
Lyon Duchère
00:00
Aubagne

17 France - CFA Group D

Béziers
00:00
Chamalières
Le Puy F.43 Auvergne
00:00
Angers SCO II
Trélissac
00:00
Colomiers US
Bourges Foot 18
00:00
Les Herbiers
Canet Roussillon
00:00
Bergerac
Yzeure
00:30
Andrézieux
Stade Montois
00:30
Montpellier II

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

Vaulx
21:00
Saint-Étienne II
Hauts Lyonnais
21:00
Moulins Football
Lyon Duchere II
22:00
Velay
Clermont II
00:00
Thonon Évian
Aurillac Arpajon
00:00
Bourgoin-Jallieu
Limonest
00:00
Chambery
Montlucon
00:00
Ain Sud

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

Saint-Apollinaire
21:00
Jura Dolois
Morteau Montlebon
00:00
Grandvillars
Pontarlier
00:00
Montceau
Besancon FC
00:00
Sochaux II
Gueugnon
00:00
Selongey

17 France - National 3: Bretagne

Rennes II
21:00
Stade Briochin II
Brest II
00:00
Pontivy GSI
Lannion
00:00
Drapeau Fougères
Dinan Léhon
00:00
TA Rennes
Saint-Colomban Locmine
00:00
Guipry-Messac
Stade Pontivy
00:00
Plouzane
Saint-Pierre Milizac
00:00
Trégunc

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

Tourangeau
23:00
Orleans II
Vierzon
00:00
Montlouis
Déols
01:00
Montargis

17 France - National 3: Grand-Est

Prix-lès-Mézières
21:00
Thaon
Biesheim
23:00
Sarre Union
Colmar
23:00
Mulhouse
Saint-Louis Neuweg
00:00
Raon l'Etape
Troyes II
00:00
Amneville

17 France - National 3: Hauts-de-France

Valenciennes II
21:30
Amiens SC II
Croix Football IC
00:00
US Chantilly
Lille II
00:00
Olympique Marcquois
Saint-Omer
00:00
Maubeuge
Feignies-Aulnoye
00:00
Le Touquet
Boulogne II
00:00
Wasquehal
Amiens AC
01:30
Vimy

17 France - National 3: Normandie

Vire
00:00
Romilly-Pt St Pierre
AG Caennaise
00:00
Le Havre II
Saint-Lo Manche
00:00
Évreux 27
Avranches II
00:00
Oissel CMS
Cherbourg
00:00
Bayeux
Dives-Cabourg
00:30
Dieppe

251 Italy - Serie C: Girone A

Pergolettese
20:30
Triestina
Pro Patria
20:30
Fiorenzuola

251 Italy - Serie C: Girone B

Pontedera
22:00
Grosseto

251 Italy - Serie C: Girone C

Juve Stabia
20:30
Bari 1908
Vibonese
20:30
Monopoli
Campobasso
21:00
Catania
Avellino
23:30
Taranto

251 Italy - Serie D: Girone A

Casale
21:00
Fossano
Sestri Levante
21:00
Borgosesia

251 Italy - Serie D: Girone G

Real Monterotondo Scalo
20:30
Latte Dolce

1578 Norway - 2. Division

Asker
19:00
Kongsvinger
Brattvåg
19:00
Senja
Bærum
19:00
Vålerenga II
Eidsvold
19:00
Kvik Halden
Fløya
19:00
Florø
Moss
19:00
Hødd
Tromsdalen
19:00
Alta
Vard
19:00
Sotra
Øygarden
19:00
Fram
Flekkerøy
19:00
Nardo
Egersund
19:00
Notodden
Odd II
19:00
Arendal
Levanger
19:00
Kjelsås
Skeid
19:00
Rosenborg II

2 Poland - 2. Liga East

Sokół Ostróda
19:00
Lech Poznań II
Wisła Puławy
19:00
Pogoń Siedlce
Olimpia Elbląg
00:00
Chojniczanka Chojnice
Kalisz
00:00
Pogon Grodzisk Mazowiecki
Ruch Chorzów
00:00
Śląsk Wrocław II

155 Romania - 3. Liga: Series 1

Hușana Huși
19:00
Ceahlaul Piatra Neamt
Foresta Suceava
19:00
Dante Botoşani
Ştiinţa Miroslava
19:00
CSM Bacău
Şomuz Fălticeni
19:00
SJ Vaslui
Bucovina Radauti
19:00
Paşcani

155 Romania - 3. Liga: Series 2

Viitorul Ianca
19:00
Dinamo Bacău
Sportul Chiscani
19:00
Otelul
Sporting Lieşti
19:00
Făurei

155 Romania - 3. Liga: Series 3

Afumaţi
19:00
Înainte Modelu
Agricola Borcea
19:00
Olteniţa
CSM Fetești
19:00
Gloria Albeşti
Popești-Leordeni
19:00
Recolta Gheorghe Doja

155 Romania - 3. Liga: Series 5

Plopeni
19:00
Blejoi Vispeşti
Targu Secuiesc
19:00
Olimpic Cetate
Pucioasa
19:00
Odorheiu Secuiesc

155 Romania - 3. Liga: Series 6

Horezu
19:00
Minerul Costeşti
Viitorul Dăești
19:00
Petrolul Potcoava

296 Serbia - Srpska Liga - East

Jedinstvo Paraćin
19:00
Dinamo Vranje
Sloga Leskovac
19:00
Pčinja Trgovište

296 Serbia - Srpska Liga - West

Budućnost Arilje
19:00
Sloga Požega
Jedinstvo Ub
19:00
Takovo
Semendrija 1924
19:00
Trepča
Sloga Kraljevo
19:00
Borac Čačak
Real Podunavci
19:00
Mladi Radnik

401 Slovakia - 3. Liga - West

Marcelová
19:30
Spartak Myjava
TEMPO Partizánske
19:30
Slovan Duslo Šaľa

32 Spain - Tercera - Group 2

Gijon Industrial
00:15
L'Entregu

32 Spain - Tercera - Group 3

Escobedo
22:30
Cartes
Atlético Albericia
23:00
Colindres
Castro
23:00
Vimenor

32 Spain - Tercera - Group 4

Anaitasuna FT
22:30
Amurrio
Aurrera de Ondarroa
22:30
Beasain
Tolosa
22:30
San Ignacio
Beti Gazte
23:00
Deusto
Durango
23:00
CD Vitoria
Urduliz
23:30
Pasaia KE
Leioa
00:00
Uritarra

32 Spain - Tercera - Group 5

Ascó
23:00
Castelldefels

32 Spain - Tercera - Group 6

Torrellano
22:00
Orihuela
Roda
23:00
Valencia II
Acero
23:30
Hércules II
Saguntino
00:00
Olímpic de Xàtiva

32 Spain - Tercera - Group 8

Mirandés II
21:45
Ciudad Rodrigo
Guijuelo
23:30
UD Santa Marta

32 Spain - Tercera - Group 10

Ceuta II
23:30
Conil

32 Spain - Tercera - Group 11

Portmany
18:00
Mercadal
Serverense
22:00
Murense
Poblense
22:15
Soller
Santanyi
22:30
Platges de Calvià
Llosetense
22:30
Rotlet Molinar
Constància
23:00
Manacor
Collerense
23:30
Son Veri

32 Spain - Tercera - Group 12

Santa Úrsula
23:30
Marino
Villa Santa Brígida
00:00
Atlético Paso
Las Palmas III
00:00
Unión Sur Yaiza

32 Spain - Tercera - Group 13

Lorca Deportiva
23:00
Archena Sport

32 Spain - Tercera - Group 14

Llerenense
23:00
Aceuchal

32 Spain - Tercera - Group 15

Pamplona
21:45
Cantolagua
Avance Ezcabarte
21:45
Subiza
Valle Egüés
22:00
Murchante
Beti Onak
22:30
Txantrea
Cirbonero
22:30
Burladés

32 Spain - Tercera - Group 16

Rapid de Murillo
22:00
Varea
Yague
00:30
Vianés

32 Spain - Tercera - Group 17

Robres
22:00
Cuarte Industrial

32 Spain - Tercera - Group 18

Hogar Alcarreño
23:00
Quintanar del Rey
Villarrubia
23:00
Guadalajara
Almansa
23:30
Tarancón
Villacanas
00:00
Azuqueca

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

Lidköping
19:00
Stenungsund
Grebbestad
19:30
IFK Skovde
Yxhult
19:30
Forward
Gauthiod
20:00
IFK Tidaholm
Angered BK
20:00
Oddevold
IF Karlstad II
20:00
Kumla

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

Sandvikens AIK
19:00
Enskede
Kvarnsveden
20:00
Stocksund
Stockholm Internazionale
20:00
Arlanda
Skiljebo
20:00
Gamla Upsala
IFK Österåker
21:00
Gute

47 Sweden - Division 2: Norrland

Bergnasets
17:00
IFK Östersund
Boden
22:00
Gottne IF
Sandviks
22:30
Ytterhogdal
Skellefteå
23:00
Täfteå

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

Nosaby
20:00
Hässleholms IF
Rosengård
20:00
Karlskrona
Solvesborg
20:00
Olympic
Asarum
20:00
Berga
Eslov
20:00
Räppe
Kristianstad
21:00
Balkan

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

Smedby
20:00
Eskilstuna City
Trosa-Vagnhärad SK
20:00
Motala
Värmbols
21:00
Syrianska
Mjolby
21:00
Huddinge

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

Hoganas
19:00
Astrio
Vinberg
19:00
Eskilsminne
Onsala
19:00
Tord
Sävedalen
19:30
Ängelholm
Varbergs GIF
20:00
Torslanda
Dalstorps
21:00
Vastra Frolunda

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

Tarsus İdman Yurdu
17:00
Eskişehirspor
Isparta Davrazspor
17:00
Ankara Demirspor
1922 Konyaspor Kulübü
17:00
Şanlıurfaspor
Tire 1922
17:00
Kırklarelispor
Akhisar Belediyespor
17:00
Nazilli Belediyespor
24 Erzincanspor
17:00
Karacabey Birlikspor
Zonguldak Kömürspor
17:00
Pazarspor
Kastamonuspor
17:00
Amed SK
Pendikspor
17:00
Kırşehir Belediyespor

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

Adıyaman 1954
16:00
Sakaryaspor
Hekimoğlu Trabzon
17:00
Kahramanmaraşspor
Niğde Belediyespor
17:00
Turgutluspor
Somaspor
17:00
Bayburt İÖİ
Bodrumspor
17:00
Çorum Belediyespor
Van BB
17:00
Sarıyer
İnegölspor
17:00
Serik Belediyespor
Yeni Diyarbekirspor
17:00
Etimesgut Belediyespor
Osmanlıspor
17:00
Sivas Belediyespor
Afjet Afyonspor
17:00
Ergene Velimeşespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

Hacettepe
17:00
Halide Edip Adıvar

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

Orduspor 1967
17:00
İçelspor
Modafenspor
17:00
Ağrı 1970

5 Brazil - Carioca 2

Campo Grande AC
01:00
Rio São Paulo
Serrano RJ
01:00
Duque de Caxias
Nova Cidade
01:00
7 de Abril
Olaria
01:00
São Gonçalo EC RJ
Serra Macaense
01:00
Perolas Negras
Goytacaz
01:00
Carapebus

44 Argentina - Primera B Metropolitana

Los Andes
01:35
JJ Urquiza
Colegiales
01:35
Sacachispas
Fénix
01:35
Acassuso
Defensores Unidos
01:35
Cañuelas
Villa San Carlos
01:35
Flandria
Deportivo Armenio
01:35
Deportivo Merlo
Comunicaciones
01:35
San Miguel
UAI Urquiza
01:35
Talleres Remedios

44569 Aruba - Division de Honor

United
07:00
Dakota
Caravel
05:30
RCA

144816 Belize - Premier League

Caesar Ridge
05:00
Wagiya

3347 San Marino - Campionato

Tre Fiori
21:00
Tre Penne
Juvenes / Dogana
21:00
Murata
Fiorentino
21:00
Faetano
Libertas
21:00
Cosmos

190318 Yemen - Yemeni League

Al Oruba
19:30
Shabab Al Jeel

2454 Albania - 1st Division

Maliqi
20:00
Butrinti Sarandë

2454 Albania - 2nd Division

Veleçiku Koplik
20:00
Iliria Fushë-Krujë
Gramshi
20:00
Ada Velipojë
Oriku
20:00
Internacional Tirana
Bulqiza
20:00
Shënkolli
Luzi 2008
20:00
Murlani
Klosi
20:00
Elbasani

3995 Malaysia - Malaysia Cup

Sabah
19:15
Kelantan
MISC
20:00
Johor Darul Ta'zim
Negeri Sembilan
20:00
Melaka United
Kelantan United
20:00
Kedah

98 Australia - Ffa Cup

Mt Druitt Town
15:00
Wollongong Wolves

98 Australia - Npl Queensland

Olympic
16:30
Queensland Lions

556 Belgium - First Amateur Division

La Louvière Centre
02:00
Dessel Sport
Olympic Charleroi
02:00
Dender
Patro Eisden
02:00
Francs Borains
Mandel United
02:00
Liège
Tienen
02:00
Knokke
Thes Sport
02:30
Heist

11 Germany - Junioren Bundesliga

Magdeburg U19
20:00
Bremen U19
Hamburger SV U19
20:00
Viktoria Berlin U19

251 Italy - PrimaVera 1

Bologna U19
17:00
Cagliari U19
Juventus U19
17:00
Genoa U19
Sampdoria U19
17:00
Pescara U19
Napoli U19
19:00
Sassuolo U19
Fiorentina U19
21:00
Atalanta U19

2 Poland - Ekstraliga Women

UKS SMS Lodz W
17:00
UJ Krakow W
Medyk Konin W
18:00
Akademia Piłkarska LG

251 Italy - Primavera 2

Perugia U19
17:00
Cosenza U19
Pisa U19
17:00
Reggina U19
Salernitana U19
17:00
Benevento U19
Ternana U19
17:00
Crotone U19
Cesena U19
17:30
Ascoli U19
Como U19
20:00
Cremonese U19
Lazio U19
20:00
Spezia U19
Alessandria U19
20:30
Venezia U19
Brescia U19
20:30
Virtus Entella U19
Vicenza Virtus U19
20:30
Udinese U19
Parma U19
20:30
Cittadella U19
Pordenone U19
20:30
Reggiana U19

245 Czech Republic - U19 League

Ceske Budejovice U19
18:00
FK Pardubice U19
Slavia Prague U19
19:00
Opava U19
Karvina U19
19:15
Sparta Praha U19

245 Czech Republic - First League Women

Liberec W
16:30
Sparta Prague W
Plzen W
19:30
Slavia Prague W

245 Czech Republic - Czech Cup Women

Uherský Brod W
17:00
Brusperk W

2 Poland - Central Youth League

Arka Gdynia U18
17:00
Gwarek Zabrze U18
Lech Poznan U18
17:00
Wisla U18
Pogon Szczecin U18
18:00
Zaglebie U18
Slask U18
18:00
Stal Rzeszów U18
Warta Poznań U18
18:00
Gornik Z. U18
Cracovia U18
22:00
Polonia Warszawa U18

146 South Africa - Gladafrica Championship

Venda FC
20:30
Black Leopards
Free State Stars
20:30
Cape Town All Stars
JDR Stars
20:30
Hungry Lions
TS Sporting
20:30
Platinum City Rovers

65437 Panama - Lpf

Deportivo Universitario
03:00
Atlético Chiriquí
Árabe Unido
04:00
Alianza
San Francisco
05:00
Independiente
Azuero
06:00
Veraguas

122 Kosovo - Superliga

KF Ballkani
19:00
Drita
Drenica
19:00
Ulpiana
Malisheva
19:00
KF Llapi

62 Switzerland - 1.Liga Classic

Höngg
22:00
Grasshopper II
Zug
22:00
Buochs
Baden
22:00
Lugano II
Wettswil-Bonstetten
22:00
Gossau
Winterthur II
22:00
Tuggen
Echallens
22:00
Martigny Sports
Lausanne II
22:00
Thun II
Uzwil
23:00
Balzers
Freienbach
23:00
Eschen / Mauren
Terre Sainte
23:00
Bulle
Lancy
23:00
La Chaux-de-Fonds
Monthey
23:00
La Sarraz-Eclépens
Paradiso
23:30
Thalwil
Vevey Sports
23:30
Chênois

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

Breitenrain
21:00
Étoile Carouge
Rapperswil-Jona
22:00
Zürich II
Brühl
22:00
Sion II
Cham
22:00
Biel-Bienne
Bavois
22:00
Young Boys II
YF Juventus
22:00
Basel II
Stade Nyonnais
22:00
Bellinzona
Black Stars
01:00
Chiasso

3126 Luxembourg - National Division

Fola Esch
00:00
F91 Dudelange

2427 Kazakhstan - Kazakhstan Cup

Shakhter Karagandy
16:00
Tobol

143 Austria - Regionalliga: Mitte

Wolfsberger AC II
20:00
Allerheiligen
Wels
21:00
Weiz
Gurten
21:00
Bad Gleichenberg
Kalsdorf
22:00
Treibach

191038 Botswana - Premier League

BR Highlanders
20:30
Gaborone United
Extension Gunners
21:00
Orapa United
Police XI
21:00
Notwane
Township Rollers
21:00
Galaxy
Morupule Wanderers
01:45
Masitaoka

227 Russia - Pfl

Biolog
17:00
Chernomorets
Legion Dynamo
18:00
Dinamo Stavropol'
Mashuk-KMV
19:00
SKA Rostov
Chayka
19:00
Rotor-2
Druzhba
19:30
Forte Taganrog

47 Sweden - Elitettan Women

Bollstanäs W
19:00
Umea W
IFK Kalmar W
20:00
Norrköping W
Alingsås W
21:00
Lidköping W
Jitex W
21:00
Brommapojkarna W
Mallbacken W
21:00
Uppsala W
Älvsjö AIK W
22:00
IFK Sundsvall W

6783 Mozambique - Mocambola

Incomáti
20:00
Black Bulls Maputo
ENH Vilankulo
20:00
Desportivo Maputo

32 Spain - Primera Division Women

Huelva W
18:00
Atletico Granadilla W
Real Madrid W
18:00
Rayo Vallecano W
Villarreal W
18:00
Madrid CFF W
Eibar W
18:00
Barcelona W
Athletic Club W
22:00
Levante W
Real Sociedad W
23:00
Real Betis W
Sevilla W
23:30
Alavés W

556 Belgium - Super League Women

Gent W
20:00
Club Brugge W
Eendracht Aalst W
22:00
RSC Anderlecht W
Zulte-Waregem W
22:00
White Star Woluwé W

556 Belgium - 1st National Women

Wuustwezel W
20:30
Mechelen W
RFC de Liege W
21:00
Moldavo W
Kontich W
21:30
Genk II W
Chastre W
23:00
Standard Liège II W
Renaissance Mons 44 W
23:00
Eva's Tienen W
Anderlecht II W
00:30
Voorwaarts Zwevezele W

320 Denmark - Elitedivisionen Women

AGF W
19:00
Brondby W
Køge
21:00
AaB W

674 Hungary - Nb I Women

Győri ETO W
19:00
Diósgyőri VTK W
Puskás W
20:00
Ferencváros W
Viktória Szombathely W
21:00
Astra Hungary W

251 Italy - Serie A Women

Fiorentina W
20:30
Inter Milano W
Verona W
20:30
Roma W

458 Mexico - Liga Mx Women

Atlas W
01:00
América W
Cruz Azul W
01:00
Necaxa W

119 Georgia - Liga 3

Gori
17:00
Kolkheti Khobi
Aragvi Dusheti
17:00
Saburtalo II

614 Algeria - Algeria Youth League

NA Hussein Dey U21
21:00
JS Kabylie U21
RC Arbaâ U21
21:00
HB Chelghoum Laïd U21
ES Sétif U21
21:00
ASO Chlef U21
Paradou AC U21
21:00
CR Belouizdad U21

802 Israel - Lig Bet

Ahi Akko
16:00
Tzeirey Tamra
Maccabi Ironi Yafia
19:30
Ironi Bnei Kabul
Ihud Bnei Shfaram
19:30
Hapoel Deir Hanna
Hapoel Ironi Karmiel
21:00
Maccabi Ahva Sha'ab
Hakoah Ramat Gan
00:15
Tzeirey Tira
Hapoel Lod
01:00
Maccabi Ironi Netivot

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Famalicão U23
18:00
Académica U23

32 Spain - Primera Nacional Femenina

Peña la Amistad W
19:00
Unión Viera W
Riudoms W
21:30
Stadium Casablanca W
Gijón FF W
21:45
Sporting Gijón II W
Racing Santander II W
22:00
Aurrerá de Vitoria W
Toledo W
22:00
Plaza Argel W
Friol W
22:30
Deportivo La Coruña II W
Laurus W
22:30
Pozuelo Alarcón W
Almería W
23:00
Sevilla II W
Sant Gabriel W
00:00
Huesca W
Torrelodones W
00:00
DNS de Belen W
Achamán W
00:00
Puerto del Carmen W
Discobolo-La Torre W
00:00
San Vicente W
Elche II W
00:00
CFF Albacete W

3483 USA - USL League One

Chattanooga Red Wolves
06:00
North Texas

491 Northern Ireland - Premiership Development League

Coleraine U20
21:00
Carrick Rangers U20
Dungannon Swifts U20
21:00
Cliftonville U20
Warrenpoint Town U20
21:00
Glentoran U20

32 Spain - Spain Youth League

Maspalomas U19
18:00
Juventud Laguna U19
Victoria U19
18:00
Marino U19
Lleida U19
18:30
Damm U19
Tiro de Pichón U19
19:00
Jóvenes Promesas U19
Sobradillo U19
19:00
Arucas U19
Águilas SA U19
19:00
La Oliva U19
Elche U19
19:00
Valencia U19
Huracán U19
20:00
Las Palmas U19
Unión Viera U19
20:00
San José U19
Mensajero U19
21:00
Orientación Marítima U19
Alzira U19
21:15
Albacete U19
Villarreal U19
21:30
Kelme U19
Atlético Perines U19
22:00
Real Avilés U19
Marina Sport U19
22:00
Covadonga U19
Cornellà U19
22:00
Mallorca U19
Real Zaragoza U19
22:00
Montecarlo U19
Sabadell U19
22:00
Girona U19
Trival Valderas U19
22:00
Flecha Negra U19
Gimnástica Segoviana U19
22:00
Cultural Leonesa U19
Badajoz U19
22:00
Alcorcón U19
Rayo Vallecano U19
22:00
Rayo Majadahonda U19
Levante U19
22:00
Conquense U19
Talavera U19
22:00
Roda U19
Arenal U19
22:15
Real Oviedo U19
Atlético Madrileño U19
22:15
Real Murcia U19
Arenas Getxo U19
22:30
UD Logroñés U19
Unión Adarve U19
22:30
Las Rozas U19
Cerdanyola d. Vallès U19
23:00
Gimnàstic Tarragona U19
Alboraya U19
23:00
FC Cartagena U19
Cartagena FC U19
23:00
Torre Levante U19
Sporting Atlético U19
23:30
Almería U19
Ural U19
00:00
Compostela U19
Villegas U19
00:00
Getxo U19
Las Zocas U19
03:00
Tenerife U19

125 Greece - Gamma Ethniki Group 6

Aittitos Spata
20:00
Karavas

155 Romania - Liga 2

SCM Gloria Buzau
16:00
Unirea Dej
Unirea Constanța
16:00
Ripensia Timişoara
CSM Iaşi
16:00
Unirea Slobozia
Metaloglobus
16:00
Dacia Unirea Brăila
Csikszereda
16:00
Şirineaşa
Petrolul 52
17:30
Dunărea Călăraşi
ASU Poli Timişoara
19:00
Viitorul Şelimbăr
Hermannstadt
20:00
CSA Steaua Bucureşti

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

Aviron Bayonnais
00:00
CA Neuville
Chauvigny
00:00
Tartas-St Yaguen
Bressuire
01:00
Cognac
Poitiers
01:00
Niort II
Chatellerault
01:00
Stade Bordelais

17 France - National 3: Occitanie

Nîmes II
23:00
Muret
Agde
00:00
Narbonne
Blagnac
00:00
Salinieres Aigues Mortes
Castanet
00:30
Balma
Alberes Argelès
01:00
Rodez II
Olympique d'Alès
01:00
Stade Beaucairois

17 France - National 3: Paris Île-de-France

Les Ulis
21:00
Créteil II
Paris II
22:30
Drancy JA
Mantes 78
00:00
Ivry US
Blanc Mesnil
00:00
Meaux Academy Football
Linas-Montlhery
00:00
Bretigny Foot
PSG II
00:00
Racing Colombes 92

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

Mandelieu LN
21:00
Consolat Marseille
Côte Bleue
21:00
Villefranche SJB
Nice II
22:00
Furiani-Agliani
Gazélec Ajaccio
23:00
Cannet Rocheville
Istres
00:00
Cannes

712 Korea Republic - WK-League

Hwacheon KSPO W
16:00
Incheon Red Angels W

401 Slovakia - Youth League

Senica U19
16:00
Spartak Trnava U19
Podbrezová U19
17:00
Poprad U19
FC Košice U19
17:00
Slovan Bratislava U19
Petržalka U19
17:00
Ružomberok U19

227 Russia - Premier League Women

Lokomotiv Moscow W
17:00
Rubin Kazan W
Rostov W
18:00
Zenit W
Krasnodar W
18:00
Yenisey W
CSKA Moscow W
19:00
Zvezda 2005 W
Chertanovo W
20:00
Ryazan VDV W

5724 Sierra Leone - Premier League

Kallon
02:00
Bai Bureh Warriors

1004 Canada - Premier League

York9
00:00
Forge
Edmonton
02:30
Valour

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

Höchst
20:00
Fussach
Lochau
20:00
Bezau
Hörbranz
20:00
Rheindorf Altach II
Lustenau
20:30
Meiningen
Alberschwende
20:30
Blau-Weiß Feldkirch
Göfis
20:30
Schruns
Nenzing
20:30
Ludesch
Bizau
21:00
Andelsbuch

80 Chile - Segunda División

Rodelindo Román
04:00
Colina

479 Japan - Japan Football League

Sony Sendai
11:00
Verspah Oita

49477 ไทยลีก 3

ACDC
15:30
Banbueng
Kohkwang
15:30
Royal Thai Fleet
Rayong United
15:30
Chanthaburi
Chamchuri United
15:30
Nonthaburi
Prime Bangkok
15:30
North Bangkok University
Samut Prakan
15:30
Bangkok
ม.ธนบุรี
15:30
Army
Kanjanapat Group
15:30
Chainat United
IPE Samut Sakhon
15:30
Pathum Thani University
Huai Thalaeng United
15:30
Surin Sugar
Yasothon
15:30
เมืองเลย ยูไนเต็ด
Surin
15:30
ศรีสะเกษ เอฟซี
สุราษฎร์ธานี ซิตี้
15:30
Pattani
Nakhon Mae Sot United
15:30
Maejo United
Phitsanulok
15:30
Wat Bot City
Kamphaeng Phet
15:30
Chiangrai Lanna
Songkhla
16:30
Trang
Nakhon Si Thammarat
16:30
Satun United