ufakick

ตารางบอล 4 พ.ย. 2564

41 ยูฟ่ายูโรปาลีก

โอลิมปิก ลียง
00:45
Sparta Praha
Brøndby
00:45
กลาสโกว์ เรนเจอร์
เรอัล โซเซียดาด
00:45
Sturm Graz
โมนาโก
00:45
พีเอสวี
ลีเกีย วอร์ซอว์
00:45
นาโปลี
โอลิมเปียกอส
00:45
แฟร้งค์เฟิร์ต
กาลาตาซาราย
00:45
โลโคโมทีฟ มอสโก
เกงค์
00:45
เวสต์แฮม
เลสเตอร์ ซิตี้
03:00
สปาร์ตัก มอสโก
Antwerp
03:00
Fenerbahçe
บราก้า
03:00
ลูโดโกเรต์ส
เชอร์เวนา ซเวซดา
03:00
Midtjylland
โอลิมปิก มาร์กเซย
03:00
ลาซิโอ
Bayer 04 Leverkusen
03:00
เรอัล เบติส
เฟเรนซ์วารอส
03:00
เซลติก
ดีนาโมซาเกร็บ
03:00
Rapid Vienna

919 Armenia - Premier League

BKMA
19:00
Van

224 Bulgaria - Vtora Liga

Marek
19:30
Ludogorets II
Hebar 1918
19:30
Levski Lom
Etar
19:30
CSKA 1948 Sofia II
Sportist Svoge
19:30
Strumska slava
Sozopol
22:30
Spartak Varna

455 Republic of Ireland - Premier Division

Drogheda United
02:45
Dundalk

155 Romania - Liga 1

SSC Farul
01:30
FCSB

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

Burgos
01:00
เรอัลซาราโกซา
คิโรน่า
01:00
อัลกอร์กอน
มาลากา
03:15
Real Sociedad II
UD Ibiza
03:15
เตเนริเฟ

44 Argentina - Copa Argentina

Boca Juniors
07:10
Argentinos Juniors

5 Brazil - Serie A

Atlético Mineiro
07:00
Grêmio

5 Brazil - Serie B

Guarani
05:00
Vasco da Gama

80 Chile - Primera Division

Curicó Unido
07:00
O'Higgins
Palestino
01:30
Unión La Calera
Universidad Católica
04:00
Antofagasta
Ñublense
06:30
Universidad Chile

53128 Guatemala - Primera Division

Quiché
09:00
Sacachispas

458 Mexico - Liga MX

Pachuca
08:00
Atlético San Luis
Cruz Azul
10:00
León

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Venados
08:05
Universidad Guadalajara
Tampico Madero
10:05
Morelia

3990 Nicaragua - Primera Division

Diriangén
08:00
Real Madriz
UNAN Managua
09:00
Real Estelí
H&H Export
04:00
Jalapa

158 Uruguay - Primera Division

Nacional
07:00
Torque
Progreso
19:45
Fénix
Cerro Largo
02:30
Boston River
Sud América
04:45
Plaza Colonia

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

Austin
08:00
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
รีล ซอลต์ เลค
09:30
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส

146 South Africa - Premier League

AmaZulu
20:30
Marumo Gallants FC

1560 Congo - Super Ligue

Vita Club
19:00
JSK
Motema Pembe
21:00
AC Rangers
Saint Eloi Lupopo
21:30
Etoile de Kivu

886 Egypt - Premier League

National Bank of Egypt
20:00
Ismaily
Misr Lel Makasa
20:00
Ceramica Cleopatra
El Gounah
22:30
Pharco
Al Mokawloon
22:30
El Geish
Pyramids FC
01:00
Al Ittihad

1703 Guinea - Ligue 1

Fello Star
06:00
Sequence

1424 Morocco - Botola Pro

FAR Rabat
21:30
Youssoufia Berrechid
Ittihad Tanger
22:00
Difaâ El Jadida
RSB Berkane
02:30
Mouloudia Oujda

2568 Zambia - Super League

Zanaco
20:00
Buildcon
Red Arrows
20:00
Forest Rangers

97374 Jordan - Premier League

Al Jazeera
23:00
Al Ramtha
Al Wihdat
23:00
Aqaba

74505 Qatar - Premier League

Qatar SC
21:15
Al Sailiya
Al Khor
21:15
Al Arabi
Al Wakrah
23:30
Umm Salal

35376 Saudi Arabia - Pro League

Al Hilal
21:50
Dhamk
Al Faisaly
21:55
Abha
Al Ittifaq
23:00
Al Taawon
Al Ittihad
23:45
Al Fateh

35376 Saudi Arabia - Division 1

Al Adalh
21:40
Najran

1439 Tunisia - Ligue 1

Rejiche
20:30
Chebba
Slimane
20:30
Monastir
Etoile du Sahel
20:30
Zarzis
Club Africain
22:30
Olympique Béja

52126 Pakistan - Premier League

Humma
17:00
Karachi United

44 Argentina - Torneo Federal A

Deportivo Madryn
03:00
Racing Córdoba

190318 Yemen - Yemeni League

Al Helal Al Sahely
19:30
Al Ahli San'a

5 Brazil - Copa Verde

Vila Nova
05:30
Aquidauanense

11 Germany - Junioren Bundesliga

Augsburg U19
19:00
Ulm U19

48946 Palestine - West Bank League

Markez Balata
20:00
Shabab Alsamu
Hilal Al-Quds
22:00
Jabal Al Mukaber
Islami Kalkelea
23:00
Tubas

344167 N/C America - Concacaf League

Comunicaciones
08:00
Deportivo Saprissa

227 Russia - Pfl

Zenit II
07:00
Smolensk
Amkar Perm'
16:00
Orenburg II
Torpedo Miass
16:00
Nosta
Khimki 2
17:00
SKA-Energiya II
Metallurg Vidnoye
17:00
Saransk
Lada Tolyatti
17:00
Zvezda Perm
Spartak Tuymazy
17:00
Ural 2
Chelyabinsk
17:00
Tyumen
Znamya Truda
18:00
Khimik Dzerzhinsk
Volna Kovernino
18:00
Olimp-Dolgoprudny II
Salyut Belgorod
18:00
Fakel II
Arsenal Tula II
18:00
Dinamo Bryansk
Luki-Energiya
19:00
Baltika BFU
Zvezda Sint Petersburg
19:00
Leningradets
Kairat Moskva
19:00
Chita
Dinamo Moskva II
19:00
Kazanka
Saturn Ramenskoye
19:00
Znamya Noginsk
Peresvet Podolsk
19:00
Kvant
Rodina Moskva
19:00
Kolomna
Ryazan
20:00
Kaluga
Volga Ulyanovsk
21:00
Zenit Izhevsk
Murom
22:00
Torpedo Vladimir

119 Georgia - Liga 3

Varketili
16:00
Merani Tbilisi II
Kolkheti Poti
17:00
Chiatura
Meshakhte
17:00
Bakhmaro
Didube 2014
17:00
Guria
Spaeri
17:00
Tbilisi City

462 England - League Cup Women

Manchester City W
02:00
Durham W
Blackburn Rovers W
02:45
Sunderland W

802 Israel - Lig Bet

Ironi Modi'in
01:15
Arad

44 Argentina - Reserve League

Aldosivi Res.
20:00
Boca Juniors Res.

1190 Paraguay - Copa Paraguay

Olimpia
03:45
Guaireña