ufakick

ตารางบอล 3 พ.ย. 2564

41 ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก

เอซี มิลาน
00:45
ปอร์โต้
เรอัล มาดริด
00:45
ชัคตาร์
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
03:00
คลับ บรูกก์
แอร์เบ ไลป์ซิก
03:00
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
ลิเวอร์พูล
03:00
แอตเลติโก มาดริด
ดอร์ทมุนด์
03:00
อาแจกซ์
สปอร์ติงลิสบอน
03:00
เบซิคตัส
Sheriff
03:00
อินเตอร์ มิลาน

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

บอร์มัธ
02:45
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
บาร์นสลีย์
02:45
ดาร์บีเคาน์ตี
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
02:45
ฟูลัม
แบล็กพูล
02:45
สโตกซิตี
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
02:45
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
03:00
ฮัลล์ซิตี

479 เจลีก

คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
11:05
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
11:05
กัมบะ โอซาก้า
เอฟซี โตเกียว
12:00
ชิมิสุ เอส-พัลส์
โยโกฮามา เอฟซี
12:00
สากัน โตสู
โตกุชิม่า วอร์ทิส
12:00
เซเรโซ โอซาก้า
นาโกย่า แกรมปัส
13:00
คาชิว่า เรย์โซล
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
13:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
อวิสปา ฟูกูโอกะ
13:00
โออิตะ ตรินิต้า
คอนซาโดเล ซัปโปโร
14:00
โชนัน เบลล์มาเร่
วิสเซล โคเบะ
14:00
เวกัลตะ เซนได

479 เจลีก 2

Sagamihara
11:00
Blaublitz Akita
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
12:00
โตเกียวเวอร์ดี้
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
12:00
Giravanz Kitakyushu
โทชิกิ SC
12:00
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
มาชิดา เซลเวีย
12:00
มัตซูโมโตะ ยามากะ
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
12:00
ฟาเจียโน โอคายามา
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
12:00
จูบิโล่ อิวาตะ
เกียวโต แซงก้า
12:00
โอมิยะ อาร์ดิย่า
รีโนฟา ยามากูชิ
12:00
FC เรียวเคียว
V-วาเรน นากาซากิ
12:00
ThespaKusatsu Gunma
ซไวเก้น คานาซาวะ
16:00
เอฮิเมะ

462 England - Fa Trophy

Tiverton Town
02:45
Swindon Supermarine

462 England - Professional Development League

Crewe U23
21:00
Peterborough United U23

11 Germany - Regionalliga: Bayern

Bayern München II
01:00
Aubstadt

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Tennis Borussia
01:00
Tasmania Berlin

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Stuttgarter Kickers
01:00
Linx

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

Kickers Emden
01:30
Heeslinger SC

2453 Azerbaijan - Birinci Dasta

MOIK
17:30
FK Qəbələ II
Turan
17:30
Sumqayıt II
Zira II
18:00
Qaradağ Lökbatan

224 Bulgaria - Vtora Liga

Septemvri Simitli
19:30
Dobrudzha 1919
Yantra 1919
19:30
Lovech
FK Minyor Pernik
19:30
Maritsa Plovdiv
Botev Plovdiv II
19:30
Septemvri Sofia
Montana
20:00
Neftohimik

320 Denmark - First Division

Vendsyssel
23:45
Lyngby

125 Greece - Greek Cup

Kifisia
20:00
Apollon Smirnis

674 Hungary - Hungarian Cup

BVSC
18:30
MOL Vidi
III. Kerületi TUE
18:30
Paksi SE

455 Republic of Ireland - First Division

Bray Wanderers
02:45
Galway United
Treaty United
02:45
UCD

748 Latvia - First Liga

Super Nova
20:00
Auda

2 Poland - Polish Cup

Tychy 71
19:30
Wisła Kraków
Korona Kielce
22:00
Stomil Olsztyn
Miedź Legnica
00:00
Górnik Łęczna

296 Serbia - Super Liga

Radnički Niš
22:00
Radnički Kragujevac

401 Slovakia - 2. Liga

FK Košice
19:00
Petržalka akadémia
Slavoj Trebišov
19:30
Skalica

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

Mirandés
01:00
ลูโก
Amorebieta
01:00
เรอัล บายาโดลิด
พัลมาส
03:15
Fuenlabrada
เออิบาร์
03:15
เรอัล โอเบียโด้

5 Brazil - Serie B

Goiás
07:30
Ponte Preta
Coritiba
04:30
Operário PR
Botafogo
05:00
Confiança

80 Chile - Primera Division

เอฟเวอร์ตัน
07:00
Audax Italiano
Melipilla
02:00
Cobresal
Huachipato
04:30
Unión Española

353 Colombia - Liga BetPlay

Rionegro Águilas
08:00
Deportes Tolima

35008 El Salvador - Primera Division

Chalatenango
07:30
Águila
Santa Tecla
08:00
Jocoro
Isidro Metapán
08:00
CD Platense

53128 Guatemala - Primera Division

Puerto San Jose
01:00
Comunicaciones II
Juventud Pinulteca
04:00
Marquense
Mixco
05:00
San Pedro

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Celaya
08:05
Dorados
Cimarrones de Sonora
10:05
Mineros de Zacatecas
Alebrijes
06:00
Correcaminos UAT

3990 Nicaragua - Primera Division

Juventus Managua
06:00
Walter Ferreti

158 Uruguay - Primera Division

River Plate
19:45
Wanderers
ลิเวอร์พูล
02:30
Rentistas

158 Uruguay - Segunda Division

Uruguay Montevideo
08:15
Cerro

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

ลอสแอนเจลิส
09:30
แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์
มอนทรีออล อิมแพ็ค
06:30
ฮิวสตัน ไดนาโม
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
06:30
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด

146 South Africa - Premier League

Cape Town City
22:00
Chippa United
Mamelodi Sundowns
22:30
Maritzburg United

911 Angola - Girabola

Sporting de Benguela
21:30
1º de Agosto
Sagrada Esperança
21:30
Kabuscorp
Petro de Luanda
22:00
Recreativo da Caála

1560 Congo - Super Ligue

Kuya Sport
19:00
Dauphins Noirs
Motema Pembe
19:30
Lubumbashi Sport
Groupe Bazano
20:00
TP Mazembe
Sanga Balende
20:30
Panda B5
Blessing
20:30
RCK
RCK
21:00
Maniema Union
Maniema Union
22:30
TP Mazembe

1703 Guinea - Ligue 1

Loubha Télimélé
06:00
Hafia
Horoya
06:00
Satellite
Ashanti GB
06:00
CO Coyah

1179 Kenya - Premier League

Police
17:00
Tusker
Ulinzi Stars
19:00
Gor Mahia

1424 Morocco - Botola Pro

Maghreb Fès
22:00
Chabab Mohammédia
Raja Casablanca
00:15
Rapide Oued Zem
Khouribga
02:30
Wydad Casablanca

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Coastal Union
18:00
Tanzania Prisons
Biashara United
20:00
Mbeya City
Simba
23:00
Namungo

97374 Jordan - Premier League

Ma'an
23:00
Al Salt
Shabab Al Ordon
23:00
Al Jalil

74505 Qatar - Premier League

Al Ahli
21:15
Al Shamal
Al Rayyan
21:15
Al Gharafa
Al Duhail
23:55
Al Sadd

35376 Saudi Arabia - Pro League

Al Raed
22:00
Al Ta'ee
Al Ahli Jeddah
23:45
Al Batin

35376 Saudi Arabia - Division 1

Al Wahda
20:55
Al Khaleej
Al Shoalah
21:50
Al Orubah

1439 Tunisia - Ligue 1

Hammam-Lif
20:30
CA Bizertin
Métlaoui
20:30
Hammam-Sousse
Ben Guerdane
20:30
ES Tunis
CS Sfaxien
22:30
Tataouine

2802 United Arab Emirates - Uae League

Al Urooba
21:00
Khorfakkan Club
Bani Yas
21:00
Emirates
Al Sharjah
23:15
Al Wahda

5618 China PR - FA Cup

Shanghai Shenhua
14:30
Shanghai SIPG

712 Korea Republic - K-League 1

Pohang Steelers
17:00
Gangwon
Gwangju
17:00
Seoul
Seongnam
17:30
Incheon United

52126 Pakistan - Premier League

PCAA
17:00
Muslim
WAPDA
20:15
Pakistan Navy

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

Anzegem
02:00
Sint-Niklaas

125 Greece - Gamma Ethniki Group 4

Anagennisi Artas
20:00
Panagriniakos
Nafpaktiakos
20:00
Aias Gastounis
Amvrakikos Loutrou
20:00
Tilikratis
PAO Vardas
20:00
Panegialios
Panachaiki
20:00
Diavolitsi
Ethnikos Skoulikadou
20:30
Diagoras Vrachneika

674 Hungary - NB 3: Nyugati

Veszprém
19:00
Gyori ETO II

251 Italy - Serie D: Girone H

Nocerina
20:30
Casertana

251 Italy - Serie D: Girone I

Cittanova Interpiana
20:30
Trapani 1905

32 Spain - Tercera - Group 8

Guijuelo
00:30
Salamanca II

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

Karlberg
01:30
Stockholm Internazionale

5 Brazil - Copa do Nordeste

Ferroviário
07:30
Floresta

5 Brazil - Carioca 2

7 de Abril
20:00
Campo Grande AC
Duque de Caxias
01:00
Serra Macaense
Rio São Paulo
01:00
Serrano RJ
São Gonçalo EC RJ
01:00
Nova Cidade
Carapebus
01:00
Olaria
Perolas Negras
01:00
Goytacaz

41 Europe - UEFA Youth League

Sheriff U19
17:00
Inter U19
Manchester City U19
20:00
Club Brugge U19
RB Leipzig U19
20:00
Paris SG U19
Real Madrid U19
20:00
Shakhtar Donetsk U19
Milan U19
20:30
Porto U19
Borussia Dortmund U19
21:30
Ajax U19
Liverpool U19
22:00
Atl. Madrid U19
Sporting CP U19
22:00
Besiktas U19
Hajduk Split U19
22:00
Minsk U19
MTK U19
22:00
Genk U19
Žilina U19
22:30
Kairat U19
Crvena Zvezda U19
22:30
Empoli U19
Angers U19
00:00
AZ U19
Deportivo La Coruña U19
02:00
Maccabi Haifa U19

909440 Cambodia - C-League

Cambodia Tiger
15:30
Visakha

190318 Yemen - Yemeni League

Al Sha'ab Ibb
19:30
Al Yarmuk Al Rawda

2454 Albania - Albanian Cup

Besëlidhja Lezhë
20:00
Partizani Tirana
Korabi Peshkopi
20:00
Teuta Durrës
Bylis Ballsh
20:00
Skënderbeu Korçë
Pogradeci
20:00
Vllaznia Shkodër
Tomori Berat
20:00
Laçi
Flamurtari
20:00
Kastrioti Krujë
Egnatia Rrogozhinë
20:00
Kukësi
Dinamo Tirana
22:45
Tirana

712 Korea Republic - K League 2

Daejeon Citizen
17:00
Jeonnam Dragons

1004 Canada - Championship

โตรอนโต้ เอฟซี
06:30
Pacific

5 Brazil - Copa Verde

Nova Mutum EC
02:00
Brasiliense

3995 Malaysia - Malaysia Cup

Pulau Pinang
20:00
Pahang
Terengganu
20:00
Perak
Selangor United
20:00
Kuala Lumpur
Kuching FA
20:00
Selangor

245 Czech Republic - U19 League

Ostrava U19
19:15
Sparta Praha U19

48946 Palestine - West Bank League

Markaz Tulkarm
20:00
Shabab Al-Dhahiriya
Al-Bireh
21:00
Shabab Al Khaleel
Thagafi Tulkarm
23:00
Shabab Al Am'ari

251 Italy - Coppa Italia Serie C

AlbinoLeffe
20:30
Trento Calcio 1921
Catanzaro
20:30
Palermo
Ancona
21:00
Viterbese
Calcio Padova
21:00
Virtus Entella
Modena
21:00
Piacenza
Südtirol
23:00
Juventus U23
Foggia
02:30
Fidelis Andria
Teramo
02:30
Pescara

344167 N/C America - Concacaf League

Forge
07:00
Santos de Guápiles
Motagua
09:15
Marathón

3126 Luxembourg - National Division

Hostert
02:00
Etzella Ettelbrück

227 Russia - Pfl

Sokol Saratov
18:00
Sakhalin
Zenit Penza
18:00
Dinamo Vladivostok

462 England - League Cup Women

Leicester W
02:00
Everton W
Sheffield Utd W
02:30
Liverpool W

802 Israel - Lig Bet

Hapoel Pardesya Noam
01:30
Roei Heshbon Tel Aviv

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Vitória Guimarães U23
18:00
Leixões U23

49477 ไทย ลีก คัพ

Kanjanapat Group
15:00
Phitsanulok
Krabi
15:00
Kamphaeng Phet
Nonthaburi
15:00
เมืองเลย ยูไนเต็ด
Prime Bangkok
15:00
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
Samut Songkhram
15:00
นครปฐม ยูไนเต็ด
ม.เกษมบัณฑิต
15:00
ชัยนาท ฮอร์นบิล
Songkhla
15:00
ราชนาวี เอฟซี
Marines Eureka
15:00
เชียงใหม่ เอฟซี
Mahasarakham United
15:00
Nakhon Si Thammarat
Chainat United
15:00
ลำปาง เอฟซี
Huai Thalaeng United
15:00
ขอนแก่น เอฟซี
Kanchanaburi
15:00
Lamphun Warrior
Rayong United
15:00
สุโขทัย เอฟซี
ACDC
15:00
Raj Pracha
อุทัยธานี เอฟซี
18:00
Muangkan United
Cha Choeng Sao
18:00
ระยอง เอฟซี

5724 Sierra Leone - Premier League

Anti Drugs Strikers
23:15
Kamboi Eagles
RSLAF
02:00
Mighty Blackpool

479 Japan - Japan Football League

Verspah Oita
11:00
Nara Club
Veertien Mie
11:00
Honda
Suzuka Unlimited
11:00
Reinmeer Aomori
Iwaki
11:00
Tokyo Musashino City
Biwako Shiga
11:00
Honda Lock
Matsue City
11:00
TIAMO Hirakata
Kochi United
11:00
Osaka
Maruyasu Okazaki
11:00
Kariya

1190 Paraguay - Copa Paraguay

Libertad
03:45
Sportivo Luqueño
Atlético Tembetary
06:15
Tacuary

49477 ไทยลีก 3

Grakcu Sai Mai United
15:30
Inter Bangkok