ufakick

ตารางบอล 26 ต.ค. 2564

462 อีเอฟแอลลีกวัน

ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
01:45
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
วีแกนแอทเลติก
01:45
ลินคอล์น ซิตี้

462 อีเอฟแอลลีกทู

โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
01:45
Sutton United

462 เอฟเอคัพ

Yate Town
01:45
Dover Athletic

11 เดเอฟเบ โพคาล เยอรมัน

Preußen Münster
23:30
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
Babelsberg
23:30
แอร์เบ ไลป์ซิก
1860 München
23:30
ชาลเก้ 04
TSG Hoffenheim
23:30
Holstein Kiel
ดอร์ทมุนด์
01:00
Ingolstadt
Osnabrück
01:45
SC Freiburg
นูเรมเบิร์ก
01:45
Hamburger SV
FSV Mainz 05
01:45
DSC Arminia Bielefeld

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

Spezia
23:30
เจนัว
Venezia
23:30
Salernitana
เอซี มิลาน
01:45
โตริโน่

32 ลาลีกา สเปน

เดปอร์ติโบ อลาเบส
00:00
เอลเช่
เอสปันญ่อล
02:00
แอธเลติก บิลเบา
บียาร์เรอัล
02:30
กาดิซ

462 England - National League

Aldershot Town
01:45
Weymouth
Altrincham
01:45
Solihull Moors
Chesterfield
01:45
Eastleigh
Halifax Town
01:45
Dagenham & Redbridge
King's Lynn Town
01:45
Boreham Wood
Maidenhead United
01:45
Wrexham
Notts County
01:45
Bromley
Stockport County
01:45
Barnet
Wealdstone
01:45
กริมสบี้ ทาวน์
Yeovil Town
01:45
Woking

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

Fylde
01:45
Spennymoor Town
AFC Telford United
01:45
Guiseley
Boston United
01:45
York City
Brackley Town
01:45
Alfreton Town
Chester
01:45
Gloucester City
Chorley
01:45
Kidderminster Harriers
Curzon Ashton
01:45
Gateshead
Hereford
01:45
Kettering Town
Southport
01:45
Darlington
Leamington
02:30
Farsley Celtic

462 คาราบาว คัพ

เชลซี
01:45
เซาแธมป์ตัน
อาร์เซน่อล
01:45
ลีดส์ยูไนเต็ด
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
01:45
ซันเดอร์แลนด์

462 อีเอฟเอล โทรฟี

ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
01:00
Manchester City U21
จิลลิ่งแฮม
01:00
West Ham United U21
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
01:00
Aston Villa U21
Cheltenham Town
01:00
Chelsea U21
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
01:45
Crystal Palace U21
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
01:45
Tottenham U21

462 England - Professional Development League

Ipswich U23
18:00
Cardiff U23
Bristol City U23
19:00
Queens Park Rangers U23

462 England - Non League Premier: Isthmian

Margate
01:45
East Thurrock United
Worthing
01:45
Merstham
Corinthian-Casuals
01:45
Bishop's Stortford
Bognor Regis Town
01:45
Folkestone Invicta

462 England - Non League Div One: Isthmian North

Stowmarket Town
01:45
Tilbury

462 England - Non League Div One: Southern Central

Waltham Abbey
01:45
AFC Dunstable

462 England - Non League Premier: Northern

Witton Albion
01:45
Atherton Collieries

462 England - Non League Premier: Southern Central

Biggleswade Town
01:45
Leiston
Royston Town
01:45
Banbury United
Tamworth
01:45
Hitchin Town
Stratford Town
01:45
AFC Rushden & Diamonds
Nuneaton Town
01:45
Alvechurch

38 Netherlands - KNVB Beker

SteDoCo
23:45
อูเทรชท์
Kozakken Boys
01:00
Telstar
FC Volendam
01:00
เอ็มเมน
Sparta Nijkerk
01:00
เอดีโอ เดน ฮาก
ACV
01:00
MVV Maastricht
ASWH
01:00
Heracles Almelo
Spakenburg
01:00
FC Dordrecht
พีอีซี ซโวลล์
01:00
De Graafschap
Roda JC Kerkrade
01:00
FC Den Bosch
DVS '33
01:00
FC Eindhoven
NAC Breda
02:00
วีวีวี เวนโล

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Bahlinger SC
21:00
Hoffenheim II
FC Gießen
21:00
Kickers Offenbach
Schott Mainz
00:00
Astoria Walldorf
Stuttgart II
00:00
FSV Frankfurt
Aalen
00:00
Ulm
Balingen
00:00
TuS RW Koblenz
Pirmasens
00:00
Hessen Kassel

11 Germany - Oberliga: Hessen

Eintracht Stadtallendorf
00:00
Hunfelder SV

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

Heeslinger SC
01:00
TB Uphusen

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

Karbach
00:30
Eintracht Trier

919 Armenia - Premier League

Ararat
16:45
Van
Junior Sevan
18:00
Urartu

143 Austria - Austrian Cup

Lafnitz
16:30
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
Weiz
19:30
Austria Klagenfurt

2453 Azerbaijan - Birinci Dasta

Qaradağ Lökbatan
17:00
Səbail II
Sabah II
17:30
MOIK
FK Qəbələ II
17:30
Zira II

224 Bulgaria - Vtora Liga

Botev Plovdiv II
20:00
Neftohimik

224 Bulgaria - Bulgarian Cup

Lokomotiv Sofia 1929
19:00
Lokomotiv Plovdiv
Levski Sofia
23:00
Septemvri Simitli

266 Croatia - Croatia Cup

Rudeš
18:00
Osijek
Belišće
20:00
Hajduk Split
Šibenik
22:30
Slaven Koprivnica

245 Czech Republic - Czech Cup

Bohemians 1905
22:30
Vysočina Jihlava

320 Denmark - Landspokal Cup

Horsens
23:00
Vejle
Fredericia
23:00
Hvidovre

17 France - National

Bourg-en-Bresse
00:00
Concarneau
Sète
00:00
Boulogne
Cholet
00:00
Villefranche
Châteauroux
00:00
Chambly
Avranches
00:00
Annecy

125 Greece - Greek Cup

Levadiakos
19:00
Asteras Tripolis
Anagennisi Karditsas
19:00
Kallithea
Larissa
21:15
PAS Giannina

802 Israel - State Cup

Maccabi Shaarayim
18:00
Maccabi Bnei Raina
Maccabi Tirat HaCarmel
18:00
Maccabi Kabilio Jaffa
Hapoel Marmorek
18:00
Hapoel Bikat Hayarden
Robi Shapira
18:00
Ironi Tiberias
MS Tira
18:00
Tzeirey Tira
Bnei Eilat
18:00
Hapoel Kfar Saba
Tzeirey Taibe
18:00
Maccabi Tzur Shalom
Maccabi Yavne
18:00
Kafr Qasim
Ahva Kafr Manda
18:00
Maccabi Ashdod
Hapoel Ramat Gan
23:40
Beitar Tel Aviv Ramla
Hapoel Acre
23:45
Hapoel Ramat HaSharon
Maccabi Ahi Nazareth
23:50
Hapoel Ra'anana
Sektzia Nes Tziona
00:00
Bnei Yehuda

2 Poland - Polish Cup

Falubaz Zielona Góra
18:30
Arka Gdynia
Unia Skierniewice
18:30
Lech Poznań
Swit
20:45
Lechia Gdańsk
Kalisz
23:00
Raków Częstochowa

20 โปรตุเกส ลีกคัพ

ซานตาคลารา
01:00
ปอร์โต้
สปอร์ติงลิสบอน
03:15
Famalicão

155 Romania - Romania Cup

Filiaşi
19:00
Hermannstadt
Gaz Metan Mediaş
22:00
Chindia Târgovişte
Dinamo Bucureşti
01:00
Argeş

227 Russia - Russian Cup

Orenburg
19:00
Dinamo Moskva
Metallurg Lipetsk
21:00
ซีเอสเคเอ มอสโก

1161 Scotland - Championship

Greenock Morton
01:30
Partick Thistle
Ayr United
01:45
Kilmarnock
Dunfermline Athletic
01:45
Raith Rovers
Hamilton Academical
01:45
Queen of the South
Inverness CT
01:45
Arbroath

47 Sweden - Superettan

Helsingborg
00:00
GAIS
Trelleborg
00:00
AFC Eskilstuna

62 Switzerland - Swiss Cup

Aarau
00:00
Lausanne Sport
Biel-Bienne
01:00
Stade Lausanne-Ouchy
Yverdon Sport
01:15
Zürich

404 Turkey - Turkish Cup

Ankaragücü
17:00
Somaspor
Amed SK
18:00
Tarsus İdman Yurdu
Eyüpspor
18:00
Tire 1922
Akhisar Belediyespor
18:00
Bergama Belediyespor
Boluspor
18:00
Çarşambaspor
Altay
19:30
Derincespor
Samsunspor
22:00
1922 Konyaspor Kulübü
Adanaspor
00:45
Adıyaman 1954

86 Ukraine - Ukrainian Cup

Metalist 1925 Kharkiv
23:30
โอเล็กซานเดรีย

44 Argentina - Superliga

Independiente
07:15
Unión Santa Fe

44 Argentina - Primera B Nacional

Estudiantes Río Cuarto
07:00
Deportivo Riestra
Temperley
07:05
Belgrano

5 Brazil - Serie A

Palmeiras
07:30
Sport Recife

5 Brazil - Serie B

CRB
05:00
Coritiba

80 Chile - Primera Division

Curicó Unido
07:00
Unión La Calera
Cobresal
21:00
O'Higgins

353 Colombia - Liga BetPlay

Envigado
04:00
Millonarios
Alianza Petrolera
06:00
Independiente Medellín

353 Colombia - Torneo Betplay

Real Cartagena
08:05
Atlético

459 Ecuador - Liga Pro

Deportivo Cuenca
07:00
Macará

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Alebrijes
05:00
Atlante

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Hartford Athletic
06:00
Charleston Battery

614 Algeria - Ligue 2

JS Bordj Ménaïel
21:00
MO Constantine
US Chaouia
21:00
JSM Skikda
Teleghma
21:00
Annaba
CA Batna
21:00
JSM Béjaïa
MO Béjaïa
21:00
CA Bordj Bou Arreridj
Hamra Annaba
21:00
RB Ouargla
MC El Eulma
21:00
USM Khenchela
Lakhdaria
21:00
Aïn M'lila
WA Boufarik
21:00
USM Bel Abbès
USMM Hadjout
21:00
GC Mascara
ASM Oran
21:00
USM El Harrach
El Bayadh
21:00
SKAF Khémis Mélina
SC Aïn Defla
21:00
Temouchent
Kouba
21:00
Ben Aknoun
MCB Oued Sly
21:00
CRB Ain Ouessara
MC Saïda
21:00
JSM Tiaret

1560 Congo - Super Ligue

JSK
19:30
RCK
Renaissance
21:30
Kuya Sport

886 Egypt - Premier League

Al Mokawloon
20:00
El Sharqia Dokhan
El Gounah
22:30
Ceramica Cleopatra
ENPPI
01:00
Zamalek

1424 Morocco - Botola Pro

Khouribga
22:00
Rapide Oued Zem
Ittihad Tanger
00:15
Mouloudia Oujda
Raja Casablanca
02:30
FUS Rabat

7091 Oman - Professional League

Oman Club
19:50
Dhofar
Bahla
21:00
Al Suwaiq
Al-Ittihad
22:30
Al-Musannah
Al-Rustaq
22:30
Al Nasr

74505 Qatar - Premier League

Umm Salal
21:20
Al Sadd
Al Rayyan
21:20
Al Sailiya
Al Gharafa
23:35
Al Khor

35376 Saudi Arabia - Division 1

Al-Kawkab
21:55
Bisha
Al Kholood
22:05
Al Wahda
Al Nahdha
23:40
Al Adalh

2802 United Arab Emirates - Arabian Gulf Cup

Emirates
21:15
Al Ain

52126 Pakistan - Premier League

Muslim
17:00
PCAA
Pakistan Navy
20:15
Pakistan Air Force

462 England - Vanarama National League South

Chippenham Town
01:45
Hemel Hempstead Town
Dorking Wanderers
01:45
Eastbourne Borough
Dulwich Hamlet
01:45
Maidstone United
Ebbsfleet United
01:45
Braintree Town
Hungerford Town
01:45
Havant & Waterlooville
Slough Town
01:45
Bath City
St Albans City
01:45
Billericay Town
Welling United
01:45
Hampton & Richmond

44 Argentina - Primera C

General Lamadrid
01:00
Sportivo Italiano

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Guabirá
02:00
The Strongest
Real Potosí
05:15
Wilstermann

20 Portugal - 2. Division: Group F

Louletano
02:00
Olhanense

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

Karlshamn
01:00
Solvesborg

99474 World - Friendly International Women

ออสเตรเลีย W
16:05
บราซิล W
Ecuador W
23:00
Venezuela W
สกอตแลนด์ W
01:05
สวีเดน W
แคนาดา W
06:30
นิวซีแลนด์ W

5 Brazil - Brasileiro U20

Flamengo RJ U20
01:15
Vasco U20

491 Northern Ireland - Irish League Cup

Portadown
01:45
Ballinamallard United
Ards
02:00
Cliftonville

146 South Africa - Gladafrica Championship

JDR Stars
20:30
Venda FC
Polokwane City
20:30
Jomo Cosmos
Richards Bay
20:30
Pretoria Callies

227 Russia - Pfl

Kazanka
21:00
Torpedo Vladimir

99474 World - Friendly International U19

Spain U19
23:00
Israel U19

251 Italy - Primavera Cup

Verona U19
19:30
Udinese U19

99474 World - World Cup Women Qualification Europe

FYR Macedonia W
18:30
Luxembourg W
Bosnia & Herzegovina W
19:00
Russia W
Ukraine W
21:00
สเปน W
Azerbaijan W
21:00
Malta W
Armenia W
21:00
Kosovo W
เยอรมนี W
21:05
Israel W
Slovakia W
21:30
Georgia W
Bulgaria W
22:00
Portugal W
Kazakhstan W
22:00
ฝรั่งเศส W
Finland W
22:15
Ireland W
Lithuania W
22:30
อิตาลี W
Montenegro W
23:00
Denmark W
Serbia W
23:00
Turkey W
Faroe Islands W
00:00
Hungary W
นอร์เวย์ W
00:00
Belgium W
Switzerland W
00:00
Croatia W
Greece W
00:00
Slovenia W
Latvia W
00:30
อังกฤษ W
Poland W
00:45
Albania W
Belarus W
01:00
เนเธอร์แลนด์ W
Northern Ireland W
01:00
Austria W
Wales W
01:15
Estonia W
Iceland W
01:45
Cyprus W

44 Argentina - Reserve League

River Plate Res.
20:00
Argentinos Juniors Res.
Lanús Res.
00:00
Talleres Córdoba Res.

97374 Jordan - 1st Division

Mansheyat
19:30
Moghayer Al Sarhan
Ittihad Al Ramtha
19:30
Al Yarmouk

2345 Moldova - Moldovan Cup

Sfîntul Gheorghe
17:00
Victoria Bardar
Petrocub
17:00
Olimp Comrat
Spartanii Selemet
17:00
Dinamo-Auto
CSF Bălți
19:00
Cahul