ufakick

ตารางบอล 2 ต.ค. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
18:30
เอฟเวอร์ตัน
เบิร์นลีย์
21:00
นอริชซิตี
เชลซี
21:00
เซาแธมป์ตัน
ลีดส์ยูไนเต็ด
21:00
วัตฟอร์ด
วูล์ฟแฮมป์ตัน
21:00
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
ไบรท์ตัน
23:30
อาร์เซน่อล

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

โคเวนทรี ซิตี้
18:30
ฟูลัม
บอร์มัธ
21:00
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
บาร์นสลีย์
21:00
มิลล์วอลล์
เบอร์มิงแฮมซิตี
21:00
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
แบล็กพูล
21:00
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
21:00
เรดิง
ดาร์บีเคาน์ตี
21:00
สวอนซีซิตี
ฮัลล์ซิตี
21:00
มิดเดิลส์เบรอ
ลูตัน ทาวน์
21:00
ฮัดเดอร์ฟิลด์
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
21:00
บริสตอลซิตี
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
21:00
เพรสตัน นอร์ท เอนด์

462 อีเอฟแอลลีกวัน

เอเอฟซี วิมเบิลดัน
21:00
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
21:00
อิปสวิช ทาวน์
โบลตันวอนเดอเรอส์
21:00
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
Cheltenham Town
21:00
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
ครูว์ อเล็กซานดร้า
21:00
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
21:00
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
ฟลีตวู้ด ทาวน์
21:00
ชาร์ลตันแอธเลติก
จิลลิ่งแฮม
21:00
วีแกนแอทเลติก
ลินคอล์น ซิตี้
21:00
พลีมัธ อาร์ไกล์
พอร์ตสมัท
21:00
ซันเดอร์แลนด์
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
21:00
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
21:00
มอร์แคมป์

462 อีเอฟแอลลีกทู

Bradford City
21:00
โรชเดล
บริสตอล โรเวอร์ส
21:00
Swindon Town
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
21:00
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
21:00
ซอลฟอร์ด ซิตี้
Exeter City
21:00
Walsall
Mansfield Town
21:00
Barrow
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
21:00
สคันธอร์ป
Northampton Town
21:00
Sutton United
Oldham Athletic
21:00
Harrogate Town
Port Vale
21:00
Leyton Orient
Stevenage
21:00
Hartlepool United
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
21:00
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์

462 เอฟเอคัพ

Hanley Town
18:30
Brackley Town
Radcliffe Borough
21:00
Morpeth Town
Atherton Collieries
21:00
Marine
Pontefract Collieries
21:00
Handsworth Parramore
City of Liverpool
21:00
Buxton
Runcorn Linnets
21:00
Gateshead
York City
21:00
Whitby Town
Stamford
21:00
Norwich United
Stratford Town
21:00
Long Eaton United FC
AFC Dunstable
21:00
Peterborough Sports
Bromsgrove Sporting
21:00
Welwyn Garden City
Hungerford Town
21:00
Cirencester Town
Maidstone United
21:00
Dartford
Folkestone Invicta
21:00
Gloucester City
Hayes & Yeading United
21:00
Whitehawk
Havant & Waterlooville
21:00
Billericay Town
Harrow Borough
21:00
Marlow
Hampton & Richmond
21:00
Wimborne Town
Bowers & Pitsea
21:00
AFC Hornchurch
Yate Town
21:00
Redhill
Aylesbury United
21:00
Ebbsfleet United
Dorking Wanderers
21:00
Weston-super-Mare
Bath City
21:00
Frome Town
Curzon Ashton
21:00
Cleethorpes Town
Bedfont Sports
21:00
Sholing
Marske United
21:00
Chester
Guiseley
21:00
Blyth Spartans
Spennymoor Town
21:00
Southport
Ware
21:00
Kidderminster Harriers
Boston United
21:00
East Thurrock United
Leamington
21:00
Kettering Town
Leiston
21:00
Tamworth
AFC Sudbury
21:00
Cheshunt
Chelmsford City
21:00
Enfield Town
Merstham
21:00
Hereford
Metropolitan Police FC
21:00
St Albans City
Chippenham Town
21:00
Hastings United
Horsham
21:00
Eastbourne Borough
Basford United
21:00
Banbury United
Corinthian-Casuals
21:00
Wingate & Finchley

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

อาร์เคซี วาลไวก์
23:45
Go Ahead Eagles
เฮราเคิล
01:00
วิลเลม ทเว
พีอีซี ซโวลล์
01:00
ฮีเรนวีน
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
02:00
NEC

11 บุนเดิสลีกา

ดอร์ทมุนด์
20:30
FC Augsburg
VfL Wolfsburg
20:30
Borussia Mönchengladbach
VfB Stuttgart
20:30
TSG Hoffenheim
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
20:30
SC Freiburg
แอร์เบ ไลป์ซิก
23:30
VfL Bochum 1848

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

มงต์เปลลิเย่ร์
22:00
สตราส์บูร์ก
นีซ
02:00
แบรสต์

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

Salernitana
20:00
เจนัว
โตริโน่
23:00
ยูเวนตุส
ซัสเซาโล่
01:45
อินเตอร์ มิลาน

32 ลาลีกา สเปน

โอซาซูนา
19:00
ราโย่ บาเยกาโน่
มาจอร์กา
21:15
เลบันเต้
กาดิซ
23:30
บาเลนเซีย
แอตเลติโก มาดริด
02:00
FC Barcelona

479 เจลีก

อวิสปา ฟูกูโอกะ
11:30
ชิมิสุ เอส-พัลส์
วิสเซล โคเบะ
13:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
14:00
โยโกฮามา เอฟซี
คาชิว่า เรย์โซล
14:00
เวกัลตะ เซนได
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
15:00
เอฟซี โตเกียว
กัมบะ โอซาก้า
17:00
คอนซาโดเล ซัปโปโร

479 เจลีก 2

Blaublitz Akita
11:00
เอฮิเมะ
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
12:00
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
V-วาเรน นากาซากิ
12:00
เกียวโต แซงก้า
FC เรียวเคียว
16:30
ฟาเจียโน โอคายามา

49477 ไทยลีก

Port FC
17:00
SCG Muangthong United
PT Prachuap FC
18:00
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
Samut Prakan City
18:00
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
Nongbua Pitchaya FC
19:00
Police Tero FC

49477 ไทยลีก 2

Raj Pracha
17:00
แพร่ ยูไนเต็ด
ราชนาวี เอฟซี
18:00
ระยอง เอฟซี
สุโขทัย เอฟซี
18:30
เชียงใหม่ เอฟซี
Lamphun Warrior
19:00
ตราด เอฟซี
ขอนแก่น เอฟซี
19:00
ระนอง ยูไนเต็ด

462 England - National League

Aldershot Town
21:00
Wrexham
Barnet
21:00
Halifax Town
Dagenham & Redbridge
21:00
Altrincham
กริมสบี้ ทาวน์
21:00
Dover Athletic
Maidenhead United
21:00
King's Lynn Town
Notts County
21:00
Woking
Solihull Moors
21:00
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
Torquay United
21:00
Wealdstone
Weymouth
21:00
Stockport County
Eastleigh
23:20
Boreham Wood

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

Darlington
21:00
AFC Telford United
Chorley
21:00
Bradford Park Avenue

462 England - Premier League U18

Chelsea U18
17:00
West Ham U18
Reading U18
17:00
Crystal Palace U18
Southampton U18
17:00
Leicester U18
Stoke City U18
17:00
Nottingham Forest U18
Burnley U18
17:00
Everton U18
Norwich U18
17:30
Arsenal U18
Birmingham City U18
18:00
Fulham U18
West Brom U18
18:00
Tottenham U18
Middlesbrough U18
18:00
Blackburn U18
Derby U18
18:30
Manchester City U18
Newcastle Utd U18
18:30
Manchester United U18
Aston Villa U18
19:00
Brighton U18
Liverpool U18
19:00
Sunderland U18
Wolverhampton U18
19:00
Leeds United U18

462 England - Wsl 2 Women

Watford W
20:00
Charlton W

462 England - Women's Super League

Chelsea W
17:30
Brighton W
Aston Villa W
23:15
Arsenal W

462 England - Non League Premier: Isthmian

Carshalton Athletic
21:00
Cray Wanderers
Leatherhead
21:00
Haringey Borough
Brightlingsea Regent
21:00
Bognor Regis Town
Potters Bar Town
21:00
Kingstonian

462 England - Non League Div One: Isthmian North

Barking
21:00
Witham Town
Basildon United
21:00
Coggeshall Town
Brentwood Town
21:00
Maldon & Tiptree
Bury Town
21:00
Aveley
Grays Athletic
21:00
Felixstowe & Walton United
Heybridge Swifts
21:00
Canvey Island
Hullbridge Sports
21:00
Stowmarket Town
Tilbury
21:00
Dereham Town

462 England - Non League Div One: Southern Central

Barton Rovers
21:00
Didcot Town
Berkhamsted
21:00
Hertford Town
FC Romania
21:00
Bedford Town
Harlow Town
21:00
St Neots Town
Kidlington
21:00
Thame
Wantage Town
21:00
North Leigh
Welwyn Garden City
21:00
Colney Heath
Colney Heath
21:00
Biggleswade

462 England - Non League Premier: Northern

Buxton
21:00
Atherton Collieries
Lancaster City
21:00
Gainsborough Trinity
Matlock Town
21:00
United of Manchester
Morpeth Town
21:00
Warrington Town
Nantwich Town
21:00
South Shields
Scarborough Athletic
21:00
Mickleover Sports
Stalybridge Celtic
21:00
Stafford Rangers
Witton Albion
21:00
Grantham Town
Ashton United
21:00
Warrington Town

462 England - Non League Premier: Southern Central

Rushall Olympic
21:00
Redditch United
Biggleswade Town
21:00
Tamworth
Hednesford Town
21:00
Lowestoft Town
Hitchin Town
21:00
Stourbridge
Needham Market
21:00
Barwell
Peterborough Sports
21:00
Alvechurch
Royston Town
21:00
Nuneaton Town
Rushall Olympic
21:00
Leiston
Stratford Town
21:00
AFC Rushden & Diamonds
Coalville Town
21:00
Biggleswade Town
Alvechurch
21:00
St Ives Town

38 Netherlands - Tweede Divisie

Noordwijk
19:30
GVVV
AFC
19:30
Kozakken Boys
ASWH
20:00
Spakenburg
Excelsior Maassluis
20:00
De Treffers
IJsselmeervogels
20:00
Rijnsburgse Boys
HHC
20:30
Volendam II
Katwijk
20:30
Jong Sparta
Koninklijke HFC
20:30
Quick Boys
TEC
20:30
Scheveningen

11 บุนเดิสลีกา 2

Holstein Kiel
18:30
Hansa Rostock
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
18:30
พาเดอร์บอร์น
Jahn Regensburg
18:30
Karlsruher SC
นูเรมเบิร์ก
01:30
ฮันโนเฟอร์ 96

11 Germany - 3. Liga

1860 München
19:00
Viktoria Berlin
Havelse
19:00
Kaiserslautern
Freiburg II
19:00
Hallescher FC
Osnabrück
19:00
Zwickau
MSV Duisburg
19:00
Meppen
Wehen Wiesbaden
19:00
Viktoria Köln

11 Germany - Regionalliga: Nord

Hamburger SV II
19:00
Heider SV
Jeddeloh
20:00
Werder Bremen II
Atlas Delmenhorst
21:00
HSC Hannover

11 Germany - Regionalliga: Bayern

Augsburg II
18:00
Heimstetten
Wacker Burghausen
19:00
Eichstätt
Schweinfurt
19:00
1860 Rosenheim
Bayreuth
19:00
Illertissen
Nürnberg II
19:00
Eltersdorf
Aubstadt
19:00
Memmingen
Greuther Fürth II
19:00
Bayern München II
Rain / Lech
19:00
Pipinsried

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Luckenwalde
18:00
Carl Zeiss Jena
Lichtenberg
18:00
Union Fürstenwalde

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Schott Mainz
19:00
Ulm
Mainz 05 II
19:00
TuS RW Koblenz
Astoria Walldorf
19:00
Hoffenheim II
TSV Steinbach
19:00
Sonnenhof Großaspach
FC Gießen
19:00
Stuttgart II
Aalen
19:00
FSV Frankfurt
Balingen
19:00
Homburg
Bahlinger SC
19:00
Elversberg
Pirmasens
19:00
Kickers Offenbach

11 Germany - Regionalliga: West

Rot Weiss Ahlen
19:00
Uerdingen
Borussia M'gladbach II
19:00
Bonner SC
Fortuna Düsseldorf II
19:00
Homberg
Wuppertaler SV
19:00
Schalke 04 II
SV 1919 Straelen
19:00
Lippstadt 08
Rot-Weiss Essen
19:00
Rot-Weiß Oberhausen

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Spfr. Dorfmerkingen
19:00
Göppinger SV
Ravensburg
19:00
Villingen
SGV Freiberg
19:00
Neckarsulmer SU
Stuttgarter Kickers
19:00
Freiburger FC
Oberachern
20:30
Ilshofen
Reutlingen
20:30
Rielasingen-Arlen

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

Eintracht Bamberg
19:00
Karlburg
Würzburger FV
20:00
Cham
Bayern Hof
20:00
Ammerthal
TSV Abtswind
21:00
Ansbach
Großbardorf
21:00
Gebenbach
Sand
21:00
Vatan Spor

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

Pullach
19:00
Garching
Dachau
19:00
Ismaning
Gundelfingen
20:00
Kirchanschöring
Türkspor Augsburg
20:30
Schwabmünchen
Kottern
21:00
Jahn Regensburg II
Hankofen-Hailing
21:00
Schwaben Augsburg

11 Germany - Oberliga: Bremen

Aumund-Vegesack
19:00
Bremer SV
Brinkumer SV
19:00
Habenhauser FV

11 Germany - Oberliga: Hamburg

Meiendorfer SV
19:00
TSV Sasel
Curslack-Neuengamme
20:00
Bramfelder SV
Dassendorf
20:30
Barmbek-Uhlenhorst

11 Germany - Oberliga: Hessen

Lehnerz
19:00
Eintracht Stadtallendorf
Bayern Alzenau
20:00
Fernwald
Buchonia Flieden
20:00
Hunfelder SV
Hanau 93
20:00
Baunatal
Viktoria Griesheim
20:00
Waldgirmes

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

Kickers Emden
19:00
VfL Oldenburg
Wolfenbüttel
22:00
Lupo-Martini

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

SV Blau-WeiY 90 Berlin
18:00
Hansa Rostock II
Torgelower SV Greif
19:00
Lok Stendal
Ludwigsfelder FC
19:00
CFC Hertha
RSV Eintracht
19:00
BSC Süd 05
Pampow
20:00
Rostocker FC

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

Budissa Bautzen
18:00
International Leipzig
Plauen
19:00
An der Fahner Höhe
Krieschow
19:00
Oberlausitz Neugersdorf
Blau-Weiß Zorbau
19:00
Bischofswerdaer FV
FC Grimma
19:00
VfL Halle
Rot-Weiß Erfurt
19:00
FC Merseburg
Wacker Nordhausen
19:00
Union Sandersdorf

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

Eintracht Trier
19:00
Kaiserslautern II
Mülheim-Kärlich
20:00
Gonsenheim
Röchling Völklingen
20:00
Mechtersheim
FV Engers 07
20:30
Karbach
Wormatia Worms
20:30
Jagersburg
Hertha Wiesbach
20:30
Diefflen
Eppelborn
21:00
Speyer

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

Bordesholm
18:30
Weiche Flensburg II
Pansdorf
19:00
Dornbreite Lubeck
Union Neumünster
19:00
Eichede
Kronshagen
20:00
TSB Flensburg

2454 Albania - Superliga

Egnatia Rrogozhinë
18:45
Kastrioti Krujë
Skënderbeu Korçë
21:45
Vllaznia Shkodër

143 Austria - Tipico Bundesliga

Ried
22:00
Austria Klagenfurt
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
22:00
Austria Wien
Admira
22:00
Rheindorf Altach

143 ออสเตรียลีก1

Lafnitz
19:30
Liefering
Grazer AK
01:00
Floridsdorfer AC

2453 Azerbaijan - Premier League

Keşlə FK
20:00
Sabah
Sebail
22:15
Neftçi

212 Belarus - Pershaya Liga

Naftan
18:00
Volna
Slonim
20:00
Baranovichi
Dnepr Mogilev
22:00
Belshina

556 Belgium - Pro League

Kortrijk
21:15
Sporting Charleroi
Cercle Brugge
23:30
Union Saint-Gilloise
Sint-Truiden
23:30
KV Oostende
OH Leuven
01:45
Beerschot-Wilrijk

556 Belgium - First Division B

Lierse Kempenzonen
01:45
Royal Excel Mouscron

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Posusje
20:00
Velez
Leotar
20:00
Radnik Bijeljina
Zrinjski
00:00
Siroki Brijeg

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

Zvijezda Gradačac
20:30
Gorazde
Bratstvo Gracanica
20:30
TOSK Tesanj
Buducnost Banovici
20:30
Radnik Hadžići
Vis Kosova
20:30
Tomislav
Rudar Kakanj
20:30
Jedinstvo Bihac
Igman Konjic
20:30
Orasje

224 Bulgaria - Parva Liga

Botev Vratsa
19:15
Lokomotiv Sofia 1929
Slavia Sofia
21:45
OFK Pirin
Arda
00:00
Cherno More

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

Podrinje Janja
20:30
Zeljeznicar Banja Luka
Ljubic Prnjavor
20:30
Borac Kozarska Dubica
Sloga Doboj
20:30
Budućnost Pilica
Zvijezda '09 Brgule
20:30
Kozara Gradiska
Sloboda Novi Grad
20:30
Krupa na Vrbasu
Drina Zvornik
20:30
Tekstilac Derventa
Sutjeska Foca
23:00
Modrica

224 Bulgaria - Vtora Liga

Marek
20:00
Dobrudzha 1919
Levski Lom
20:00
Lovech
Ludogorets II
20:00
Maritsa Plovdiv
Hebar 1918
20:00
CSKA 1948 Sofia II
Septemvri Simitli
20:00
Spartak Varna
Sozopol
21:00
Montana
Etar
22:00
Neftohimik

266 Croatia - 1. HNL

Lokomotiva Zagreb
22:00
Slaven Koprivnica
Istra 1961
00:05
Rijeka

266 Croatia - 2. HNL

Rudeš
20:30
Solin
Jarun
20:30
Dinamo Zagreb II
Dugopolje
20:30
Kustošija
Dubrava Zagreb
20:30
Inter Zaprešić
Osijek II
20:30
Opatija
Varaždin
23:00
Croatia Zmijavci

116 Cyprus - 1. Division

Ethnikos Achna
21:00
Aris
Paphos
23:00
Doxa

116 Cyprus - 2. Division

Akritas
20:00
Ermis
Omonia Aradippou
20:00
Alki Oroklini
Xylotympou
20:00
Ahironas
Karmiotissa
20:00
Enosis
Nea Salamis
20:00
ASIL Lysi
Ayia Napa
20:00
Onisilos

245 Czech Republic - Fortuna Liga

České Budějovice
21:00
Pardubice
Bohemians 1905
21:00
Sigma Olomouc
Slovácko
21:00
Teplice
Viktoria Plzeň
00:00
Zlín

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Vyškov
15:15
Ústí nad Labem
Třinec
15:15
Viktoria Žižkov
Chrudim
15:15
Varnsdorf
Opava
23:00
Lisen

320 Denmark - First Division

Hvidovre
18:00
Horsens

2405 Estonia - Meistriliiga

Paide
17:00
Trans
Nõmme Kalju
20:00
Legion

1233 Finland - Veikkausliiga

Honka
19:00
Mariehamn
KuPS
21:00
Ilves

1233 Finland - Ykkonen

Gnistan
20:00
TPS
EIF
20:00
Jaro
MuSa
20:00
JIPPO
VPS
21:00
RoPS
Klubi-04
22:30
KPV

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

อาเมียงส์
20:00
ตูลูส
Auxerre
20:00
นีมส์
Ajaccio
00:00
Quevilly Rouen
ก็อง
00:00
วาล็องเซียนส์
Dunkerque
00:00
Bastia
Grenoble Foot 38
00:00
Pau
แก็งก็อง
00:00
Rodez
Le Havre
00:00
ดิฌง
Paris
00:00
Nancy
Sochaux
00:00
Niort

125 Greece - Super League

Volos NFC
20:00
Asteras Tripolis
Aris
00:30
Apollon Smirnis

674 Hungary - OTP Bank Liga

Újpest
19:45
Gyirmót
Puskás
22:00
Mezőkövesd-Zsóry
Debrecen
00:30
MOL Vidi

1796 Iceland - Iceland Cup

ÍA
19:00
Keflavík
Vestri
21:30
Víkingur Reykjavík

455 Republic of Ireland - Premier Division

Longford Town
01:30
Bohemians
Sligo Rovers
01:45
Waterford United

802 Israel - Ligat ha'Al

Hapoel Nazareth Illit
22:00
Hapoel Tel Aviv
Maccabi Petah Tikva
23:00
Hapoel Haifa
Beitar Jerusalem
00:30
Ironi Kiryat Shmona
Bnei Sakhnin
01:00
Maccabi Netanya

251 Italy - Serie B

Cremonese
19:00
Ternana
Crotone
19:00
Ascoli
โฟรซิโนเน่
19:00
Cittadella
Alessandria
19:00
Cosenza
Pisa
21:15
Reggina
สปาล
23:30
ปาร์มา

748 Latvia - Virsliga

Noah Jūrmala
17:00
Valmiera / BSS
Spartaks Jūrmala
17:00
Riga
Liepāja
19:00
Rīgas FS
Metta / LU
21:30
FC Daugavpils / Progress

748 Latvia - First Liga

Saldus SS/Leevon
18:00
Rēzekne / BJSS
JDFS Alberts
19:00
Tukums
Smiltene
20:00
Grobiņa

57142 Macedonia FYR - First League

Bregalnica Stip
20:00
Struga
Makedonija
20:00
Renova
Pelister
20:00
Tikves
Skopje
20:00
Akademija Pandev
Skendija 79
20:00
Borec

2345 Moldova - National Division

CSF Bălți
22:00
Zimbru
Milsami
22:00
Sheriff

998 Montenegro - First League

Mladost Ljeskopolje
23:00
Sutjeska
Mornar
00:00
Petrovac

491 Northern Ireland - Premiership

Carrick Rangers
21:00
Ballymena United
Dungannon Swifts
21:00
Larne
Glenavon
21:00
Glentoran
Warrenpoint Town
21:00
Portadown

491 Northern Ireland - Championship

Dergview
21:00
Ballyclare Comrades
Dundela
21:00
H&W Welders
Institute
21:00
Knockbreda
Loughgall
21:00
Queen's University
Ards
00:30
Ballinamallard United

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

Sarpsborg 08
23:00
Lillestrøm
Viking
23:00
Sandefjord

1578 Norway - Obos-Ligaen

Fredrikstad
20:00
Raufoss
KFUM
20:00
Stjørdals-Blink
Ranheim
20:00
Strømmen
Sandnes Ulf
20:00
Bryne
Sogndal
20:00
Jerv
Start
20:00
Åsane
Ullensaker / Kisa
20:00
Grorud

2 Poland - Ekstraklasa

Radomiak Radom
17:30
Nieciecza
Cracovia Kraków
20:00
Stal Mielec
Lech Poznań
22:30
Śląsk Wrocław
Górnik Zabrze
01:00
Wisła Płock

2 Poland - 1. Liga

Puszcza Niepołomice
17:40
Widzew Lodz
Korona Kielce
23:00
Chrobry Głogów
Resovia Rzeszów
01:30
Sandecja Nowy Sącz

20 พรีเมียรา ลีกา

Vizela
21:30
ซานตาคลารา
ปอร์โต้
00:00
ปากอส เฟอร์ไรร่า
Arouca
02:30
สปอร์ติงลิสบอน

20 Portugal - Segunda Liga

Estrela Amadora
17:00
Leixões
Academico Viseu
20:00
Académica

155 Romania - Liga 1

Dinamo Bucureşti
20:30
UTA Arad
Sepsi
23:30
Rapid Bucuresti

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

Rubin Kazan'
18:00
Olimpiyets
Dinamo Moskva
20:30
Krylya Sovetov
ซีเอสเคเอ มอสโก
23:00
คราสโนดาร์
Arsenal Tula
23:00
Khimki

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

Dundee United
21:00
Ross County
Hearts
21:00
Motherwell
Livingston
21:00
St. Mirren
St. Johnstone
21:00
Dundee

1161 Scotland - Championship

Hamilton Academical
21:00
Inverness CT
Kilmarnock
21:00
Raith Rovers
Greenock Morton
21:00
Arbroath
Partick Thistle
21:00
Ayr United
Queen of the South
21:00
Dunfermline Athletic

1161 Scotland - League One

Airdrieonians
21:00
Clyde
Alloa Athletic
21:00
Cove Rangers
Falkirk
21:00
East Fife
Peterhead
21:00
Dumbarton

1161 Scotland - League Two

Elgin City
21:00
Stirling Albion
Kelty Hearts
21:00
Annan Athletic
Stenhousemuir
21:00
Forfar Athletic
Stranraer
21:00
Albion Rovers

296 Serbia - Super Liga

Bačka Topola
21:00
Čukarički
Spartak Subotica
23:00
Voždovac
Radnik Surdulica
23:00
Proleter Novi Sad

296 Serbia - Prva Liga

Radnički Sr. Mitrovica
20:00
Železničar Pančevo
Kabel Novi Sad
20:00
Budućnost Dobanovci
Loznica
20:00
Mladost Novi Sad
Rad Beograd
20:00
IMT Novi Beograd
Inđija
20:00
Zlatibor Čajetina
Žarkovo
20:00
Bačka Palanka
Mačva Šabac
00:00
Grafičar

401 Slovakia - Fortuna Liga

Ružomberok
23:00
Liptovský Mikuláš
Zemplín Michalovce
23:00
Žilina
Sereď
23:00
Senica

401 Slovakia - 2. Liga

Námestovo
20:00
Púchov
FK Košice
20:00
Petržalka akadémia
Banska Bystrica
20:00
Žilina II
Futura Humenne
20:00
Slovan Bratislava II
Šamorín
20:00
Komárno
Skalica
23:00
Dubnica

1638 Slovenia - 1. SNL

Tabor Sežana
20:00
Domžale
Maribor
01:15
Olimpija

1638 Slovenia - 2. SNL

Krško
20:30
Rogaška
Dob
20:30
Fužinar
NŠ Drava
20:30
Brežice
Primorje
20:30
Bilje
Rudar Velenje
22:30
Triglav

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

เอสดี ฮูเอสก้า
21:00
เตเนริเฟ
Amorebieta
21:00
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
เรอัลซาราโกซา
23:15
เรอัล โอเบียโด้
อัลกอร์กอน
02:00
Real Sociedad II

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

Varberg BoIS
20:00
Degerfors
Halmstad
22:30
Östersunds FK

47 Sweden - Allsvenskan Women

AIK W
18:00
Växjö W
Kristianstads W
19:00
KIF Orebro W
Vittsjo W
20:00
Linkoping W
Häcken W
20:00
Rosengard W

47 Sweden - Ettan: North

Haninge
21:00
Gefle
Hammarby Talang
21:00
Sollentuna
Sandviken
21:00
Sylvia

47 Sweden - Ettan: South

Oskarshamns AIK
18:00
Åtvidaberg
Vänersborgs IF
18:00
Assyriska Turabdin
Lindome
18:00
IFK Malmö
Lund
19:00
Skövde AIK
Utsikten
21:00
Linköping City
Ljungskile
21:00
Österlen

62 Switzerland - Super League

Grasshopper
23:00
St. Gallen
ลูกาโน
01:30
Lausanne Sport

62 Switzerland - Challenge League

Wil
23:00
Stade Lausanne-Ouchy
Winterthur
23:00
Yverdon Sport

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

คอนยาสปอร์
17:30
Alanyaspor
Kayserispor
20:00
แทร็บซอนสปอร์
Göztepe
20:00
Giresunspor
เบซิคตัส
23:00
Sivasspor

404 Turkey - 1. Lig

Tuzlaspor
17:30
Keçiörengücü
Balıkesirspor
20:00
Gençlerbirliği
Kocaelispor
23:00
İstanbulspor
Adanaspor
23:00
Bandırmaspor

86 Ukraine - Premier League

Kolos Kovalivka
18:00
Chornomorets
Lviv
21:00
Dnipro-1
Vorskla
23:30
Inhulets

86 Ukraine - Second League: Group A

MSK Dnipro Cherkasy
19:00
Chayka
Dinaz Vyshhorod
19:00
Epitsentr Dunayivtsi
Chernihiv
19:00
Nyva Vinnytsya
Bukovyna
20:00
Karpaty Halych
Karpaty
21:00
Livyi Bereh
AFSK Kyiv
21:30
Lyubomyr Stavyshche

86 Ukraine - Second League: Group B

Vovchansk
19:00
Enerhiya Nova Kakhovka
Trostianets
19:00
Peremoga
Balkany Zorya
19:30
Yarud Mariupol'
Real Pharm
19:30
Sumy

515 Wales - Premier League

Barry Town United
20:30
Newtown
Haverfordwest County
20:30
Connah's Quay
Penybont
20:30
Caernarfon Town
Cardiff MU
20:30
Cefn Druids

44 Argentina - Superliga

Lanús
07:15
Central Cordoba SdE
Godoy Cruz
23:30
Newell's Old Boys
Platense
23:30
Patronato
Huracán
01:45
Arsenal de Sarandi
Atlético Tucumán
04:00
San Lorenzo
Vélez Sarsfield
06:15
Independiente

44 Argentina - Primera B Nacional

Belgrano
07:05
Deportivo Riestra
Barracas Central
21:30
All Boys
Chacarita Juniors
01:00
Deportivo Maipú
Guillermo Brown
02:00
Tristán Suárez
Estudiantes Caseros
02:10
Tigre
San Martín San Juan
03:00
Deportivo Morón

5 Brazil - Serie A

Fortaleza
03:00
Atlético GO
Cuiabá
03:00
América Mineiro
Bragantino
05:00
Corinthians

5 Brazil - Serie B

Operário PR
07:30
Náutico
Goiás
02:00
Vitória
Brusque
02:00
Guarani
CRB
04:30
CSA
Botafogo
05:00
Avaí

5 Brazil - Serie C

Botafogo PB
03:00
Ituano
Ypiranga Erechim
05:00
Tombense

80 Chile - Primera Division

Unión La Calera
06:30
Universidad Católica

80 Chile - Primera B

Magallanes
22:00
Barnechea
Deportes Temuco
04:00
Univ. Concepción

353 Colombia - Liga BetPlay

Junior
08:05
Patriotas Boyacá
La Equidad
02:00
Deportes Quindío
Envigado
04:00
Deportivo Cali
Deportivo Pereira
06:05
Atlético Nacional

353 Colombia - Torneo Betplay

Orsomarso
03:00
Real San Andres
Barranquilla
05:00
Boca Juniors de Cali

1739 Costa Rica - Primera Division

ADR Jicaral
03:00
Grecia
Pérez Zeledón
06:00
San Carlos

459 Ecuador - Liga Pro

Universidad Católica
07:00
Deportivo Cuenca
Orense
03:00
Macará
9 de Octubre
05:30
Independiente del Valle

35008 El Salvador - Primera Division

Jocoro
04:00
Firpo
Atletico Marte
04:15
Isidro Metapán
CD Platense
04:15
Chalatenango
Municipal Limeño
04:30
Alianza

53128 Guatemala - Liga Nacional

Cobán Imperial
23:00
Xelajú

53128 Guatemala - Primera Division

Comunicaciones II
22:00
Aurora
Mictlán
01:00
Deportivo Sanarate

458 Mexico - Liga MX

Puebla
07:00
Pachuca
Juárez
09:00
มอนเตอร์เรย์
León
05:00
Atlético San Luis

3990 Nicaragua - Primera Division

Real Madriz
08:00
Walter Ferreti
Juventus Managua
09:00
Managua
H&H Export
04:00
Real Estelí

1190 Paraguay - Division 1

Sportivo Luqueño
05:00
Sol de América

338 Peru - Primera Division

Sport Huancayo
22:30
Alianza Universidad
Deportivo Municipal
01:00
Deportivo Binacional
Alianza Lima
03:30
UTC Cajamarca

158 Uruguay - Primera Division

Cerrito
07:15
Sud América
Villa Española
23:15
Fénix
River Plate
01:30
Cerro Largo

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

Austin
02:30
รีล ซอลต์ เลค
มอนทรีออล อิมแพ็ค
06:00
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
ซินซินนาติ
06:30
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
ออร์แลนโด้ ซิตี้
06:30
ดีซี ยูไนเต็ด

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Sporting Kansas City II
07:00
Birmingham Legion
Charleston Battery
06:00
Tampa Bay Rowdies
Indy Eleven
06:00
Atlanta United II
Miami FC II
06:30
Pittsburgh Riverhounds

146 South Africa - Premier League

AmaZulu
20:30
Kaizer Chiefs
Chippa United
20:30
SuperSport United
TS Galaxy
20:30
Sekhukhune United
Baroka
22:00
Stellenbosch
Cape Town City
22:30
Orlando Pirates

911 Angola - Girabola

Recreativo do Libolo
21:00
Interclube
Cubango
21:00
Petro de Luanda
Recreativo da Caála
21:00
Sporting de Benguela
1º de Agosto
22:00
Académica do Lobito

607 Burkina Faso - Premier League

Police
22:30
ASEC Koudougou
ASFB
22:30
Etoile Filante
ASK
22:30
ASFA-Yennenga

1424 Morocco - Botola Pro

Maghreb Fès
23:00
Youssoufia Berrechid
Olympic Safi
01:15
Rapide Oued Zem
Khouribga
03:30
Difaâ El Jadida
Riadi Salmi
03:30
Ittihad Tanger

1424 Morocco - Botola 2

Chabab Ben Guerir
22:30
Racing de Casablanca
Moghreb Tétouan
22:30
Chabab Atlas Khénifra
Raja Beni Mellal
22:30
AS Salé

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Coastal Union
18:00
KMC
Polisi Tanzania
20:00
Azam
Young Africans
23:00
Geita Gold

2568 Zambia - Super League

Nkwazi
18:00
Forest Rangers
Power Dynamos
20:00
Kafue Celtic
ZESCO United
20:00
Kansanshi Dynamos
Indeni
20:00
Nkana
Chambishi
20:00
Green Buffaloes
Zanaco
20:00
Prison Leopards
Kabwe Warriors
20:00
Konkola Blades

2931 Andorra - 2. Division

Atlètic Amèrica
01:30
FC Santa Coloma II
Atlètic Club II
01:30
UE Santa Coloma II

74505 Qatar - Premier League

Umm Salal
20:35
Al Shamal
Al Ahli
23:15
Al Rayyan
Al Gharafa
23:15
Qatar SC

35376 Saudi Arabia - Pro League

Al Taawon
22:30
Al Ta'ee

712 Korea Republic - K-League 1

Gangwon
12:00
Jeonbuk Motors
Suwon
14:30
Ulsan
Incheon United
17:00
Suwon Bluewings

712 Korea Republic - National League

Yangju Citizen
12:00
Gimpo
Pyeongtaek Citizen
13:00
Cheongju
Ulsan Citize
17:00
Cheonan City
Gimhae City
17:00
Gangneung City

462 England - Vanarama National League South

Tonbridge Angels
21:00
Concord Rangers
Oxford City
21:00
Welling United

44 Argentina - Primera C

Claypole
01:00
Deportivo Español

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

Blauw Geel '38
00:30
UNA

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

VVOG
19:30
Excelsior '31
Ajax Amateurs
19:30
VVSB
Lisse
19:30
SteDoCo
Harkemase Boys
19:30
Barendrecht
ACV
19:30
Ter Leede
ODIN '59
19:30
DVS '33
Sparta Nijkerk
20:00
Staphorst
DOVO
20:00
HSV Hoek

556 Belgium - Second Amateur Division: ACFF

Solières Sport
23:00
Acren
Meux
01:00
La Louvière
Couvin-Mariembourg
01:00
Rebecq

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV A

Zelzate
21:00
Oudenaarde
Harelbeke
23:00
Gent-Zeehaven
Ninove
00:30
Olsa Brakel
Dikkelvenne
00:30
Sparta Petegem
Lokeren-Temse
01:00
Toekomst Menen
RFC Wetteren
01:00
Gullegem

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV B

Diegem Sport
23:00
Heur Tongeren
Hades
23:30
KSC City Pirates
Londerzeel
00:30
Cappellen
Hoogstraten
01:00
Sporting Hasselt
Lyra-Lierse Berlaar
01:00
Eendracht Aalst
Bocholt
01:00
Spouwen-Mopertingen

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

Sint-Niklaas
00:30
Oostkamp
VW Hamme
00:30
Rhodienne-De Hoek
FC Lebbeke
01:00
Wolvertem Merchtem

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

Weerstand Koersel
00:30
Zwarte Leeuw
Racing Mechelen
01:00
Nijlen
Esperanza Pelt
01:00
Beringen
Wellen
01:00
De Kempen
ลีลล์
01:00
Eendracht Termien
Betekom
01:00
Witgoor Sport

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

PAC Buzet
00:30
Tournai
Rapid Symphorinois
01:00
Union Namur

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

Onhaye
01:00
Aywaille

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

Wezel
00:00
Vorselaar
Antonia
00:30
Ranst
Geel
01:00
Vosselaar

556 Belgium - Provincial-Brabant

Houtem-Oplinter
00:30
Stade Bierbeek
Huldenberg
01:00
Grimbergen
Linden
01:00
Hoegaarden-Outgaarden
Ixelles
01:30
BX Brussels

556 Belgium - Provincial-Hainaut

Molenbaix
00:00
Soignies Sports

556 Belgium - Provincial-Limburg

Achel
00:30
Verbroedering Maasmechelen
KFC Eksel
00:30
Zepperen-Brustem
Herk
00:30
Juve Hasselt
Herkol
00:30
Alken

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

Libramont
01:00
Jeunesse Freylangeoise
RAC Saint-Mard
01:00
Meix-Devant-Virton
La Roche
01:30
Longlier

556 Belgium - Provincial-Namur

Ciney
01:00
Biesme
Loyers
01:00
Grand-Leez
Beauraing
01:00
Meux II

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

Eendracht Aalter
00:30
Dendermonde
Latem
00:30
Ardennen
Excelsior Mariakerke
00:30
Munkzwalm

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

Eendracht Wervik
23:00
Diksmuide
RC Lauwe
23:30
Racing Waregem
Sassport Boezinge
23:30
Oostnieuwkerke
Rumbeke
00:00
Wielsbeke
Roeselare Daisel
00:00
Lauwe

224 Bulgaria - 3. League Northeast

Spartak Varna II
17:00
Sportist General Toshevo
Volov Shumen
20:00
Botev Novi Pazar
Dunav 2010
20:00
Dorostol
Riltsi
20:00
Chernomorets Balchik

116 Cyprus - 3. Division

Digenis Ypsonas
20:00
Halkanoras
MEAP Nisou
20:00
Iraklis Yerolakkou
APEP
20:00
EN THOI Lakatamia
Kouris Erimi
20:00
Peyia
Ethnikos Assias
20:00
AE Zakakiou

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Rakovnik
15:15
Motorlet Praha
Loko Vltavín
15:15
Karlovy Vary
Zbuzany
15:15
Teplice II
Přepeře
15:30
Ústí nad Orlicí
Sokol Živanice
20:00
Bohemians 1905 II
Jiskra Domažlice
21:00
Baník Sokolov

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Frýdek-Místek
15:15
Uničov
Viktoria Otrokovice
15:15
Vrchovina
Slovan Rosice
20:00
Dolní Benešov
Uherský Brod
20:00
Zlín II

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

Marianske Lazne
15:15
Petřín Plzeň
Český lev - Union Beroun
15:15
Tatran Sedlcany
České Budějovice II
15:30
Sokol Lom
Prestice
19:30
Jindrichuv Hradec
Otava Katovice
20:00
Spartak Sobeslav
Klatovy
20:00
Doubravka
Rokycany
20:00
Hořovicko

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

Neratovice-Byškovice
15:15
Štětí
FK Brandys nad Labem
15:15
Louny
Kladno
15:15
Český Brod
Arsenal Česká Lípa
15:15
Meteor Praha
Aritma Praha
15:15
Slaný
Banik Sous
20:00
Tatran Rakovnik
Dobris
20:00
Ostrov

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

Sokol Libiš
15:15
Poříčany
Kosmonosy
15:30
Sparta Kutná Hora
Letohrad
20:00
Horky nad Jizerou

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

Hranice
20:00
Skaštice
Valašské Meziříčí
20:00
FC Vsetin
Bzenec
20:00
Viktorie Přerov
HFK Olomouc
20:00
Šumperk
Holesov
20:00
Slavičín

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

Havlickuv Brod
15:30
Start Brno

320 Denmark - Denmark Series Group 1

Avarta
18:00
BK Union
Frederikssund
18:00
Solrød
Greve
18:00
Herstedøster
Allerod
18:30
B 1903
Brønshøj
19:00
Ishøj

320 Denmark - Denmark Series Group 2

GVI
17:00
KFUM
Skovshoved
17:00
Ringsted
B 1908
17:00
Tarnby FF
LSF
18:00
Køge Nord
Holbæk B&I
19:00
AB Tårnby

320 Denmark - Denmark Series Group 3

OKS
18:00
Tarup-Paarup
Oure
18:00
Varde IF Elite
Hedensted
18:30
Aarhus Fremad II
B 1909
19:00
B 1913

320 Denmark - Denmark Series Group 4

Vejgaard B
18:00
Odder
Norresundby
18:30
AaB II
Kjellerup
18:30
Ringkøbing

1233 Finland - Kakkonen

Ilves II
17:00
PIF
Kemi City
18:00
JBK
GBK
18:00
JJK
SJK Akatemia
18:00
Kraft
HJS Akatemia
19:00
GrIFK
Reipas
19:00
MiPK
NJS
19:00
PEPO
KäPa
20:00
Atlantis
VJS
21:00
Jazz
MYPA
21:00
Kiffen
OLS
22:00
Vaajakoski
VIFK
00:00
RoPS II

17 France - CFA Group D

Nantes II
23:00
Angers SCO II

251 Italy - Serie C: Girone B

Ancona
22:30
Imolese
Carrarese
22:30
Montevarchi
Grosseto
22:30
Cesena
Modena
22:30
Lucchese
Teramo
22:30
Viterbese
Vis Pesaro
22:30
Fermana
Siena
22:30
Pistoiese

251 Italy - Serie D: Girone A

Borgosesia
20:00
Asti
Casale
20:00
Vado
Chieri
20:00
Pro Imperia
Fossano
20:00
Sestri Levante
Gozzano
20:00
Ligorna
Lavagnese
20:00
Bra
PDHAE
20:00
Sanremo
Saluzzo
20:00
RG Ticino

251 Italy - Serie D: Girone B

Folgore Caratese
20:00
Crema
Virtus Ciserano Bergamo
20:00
Sangiuliano City

251 Italy - Serie D: Girone C

Dolomiti Bellunesi
20:00
Union ArzignanoChiampo

251 Italy - Serie D: Girone D

Aglianese
20:00
Progresso
Alcione
20:00
Sammaurese
Lentigione
20:00
Sasso Marconi
Mezzolara
20:00
Ravenna
Cavenago Fanfulla
21:00
Borgo San Donnino

251 Italy - Serie D: Girone E

Tiferno Lerchi
20:00
Sporting Trestina

251 Italy - Serie D: Girone H

Mariglianese
20:00
San Giorgio
Virtus Matino
20:00
Molfetta Calcio
Audace Cerignola
23:00
Nola 1925

1578 Norway - 2. Division

Fram
20:00
Arendal
Florø
20:00
Kongsvinger
Asker
21:00
Bærum
Moss
21:00
Alta
Senja
21:00
Kvik Halden

2 Poland - 2. Liga East

Hutnik Krakow
20:00
Wigry Suwałki
Wisła Puławy
21:00
Olimpia Elbląg
Bełchatów
21:00
Pogon Grodzisk Mazowiecki
Motor Lublin
22:00
Chojniczanka Chojnice

155 Romania - 3. Liga: Series 1

Ceahlaul Piatra Neamt
19:00
CSM Bacău
SJ Vaslui
19:00
Dante Botoşani
Bucovina Radauti
19:00
Foresta Suceava
Şomuz Fălticeni
19:00
Ştiinţa Miroslava

155 Romania - 3. Liga: Series 2

Dinamo Bacău
19:00
Otelul
Făurei
19:00
Focsani
Metalul Buzău
19:00
Viitorul Ianca
Sporting Lieşti
19:00
Sportul Chiscani

155 Romania - 3. Liga: Series 3

Recolta Gheorghe Doja
19:00
Olteniţa
Voluntari II
19:00
Afumaţi

155 Romania - 3. Liga: Series 4

Progresul Spartac
19:00
Flacăra Moreni
Real Bradu
19:00
FCSB II

155 Romania - 3. Liga: Series 5

Targu Secuiesc
17:00
Sepsi II
Blejoi Vispeşti
19:00
Kids Tâmpa Braşov
Olimpic Cetate
19:00
SR Municipal Braşov
Pucioasa
19:00
Hermannstadt II

155 Romania - 3. Liga: Series 6

Sporting Roşiori
19:00
Alexandria
Filiaşi
19:00
Minerul Costeşti
Petrolul Potcoava
19:00
CSM Slatina
Viitorul Dăești
19:00
Horezu

296 Serbia - Srpska Liga - East

Meševo
20:00
Sloga Leskovac
Pčinja Trgovište
20:00
Rembas
Dubocica
20:00
Dinamo Vranje

296 Serbia - Srpska Liga - West

Sloga Požega
20:00
Semendrija 1924
Sloga Kraljevo
20:00
Mačva 1929
Real Podunavci
20:00
RSK Rabrovo
Mladi Radnik
20:00
Jedinstvo Ub
Borac Čačak
20:00
Radjevac Krupanj
Trepča
20:00
Budućnost Arilje
Sloga Bajina Basta
20:00
Sloboda Užice

401 Slovakia - 3. Liga - West

Povazska Bystrica
19:30
Lednické Rovne
Slovan Duslo Šaľa
19:30
OFK Malzenice
Nitra
19:30
Kalna n. Hronom
Castkovce
19:30
Galanta
Nové Mesto nad Váhom
19:30
Slovan Levice
Marcelová
19:30
Imeľ
TEMPO Partizánske
19:30
Nové Zámky

32 Spain - Tercera - Group 1

Rápido Bouzas
00:30
Alondras

32 Spain - Tercera - Group 3

Cartes
21:30
Barreda
Samano
22:00
Naval
Gimnástica Torrelavega
00:00
Atlético Albericia

32 Spain - Tercera - Group 4

Anaitasuna FT
22:00
Urduliz
Aurrera de Ondarroa
22:00
Pasaia KE
Beasain
22:00
CD Vitoria
Durango
23:15
Leioa

32 Spain - Tercera - Group 5

Vilafranca
22:00
Figueres

32 Spain - Tercera - Group 6

Elche II
20:30
Olímpic de Xàtiva
Atzeneta
22:00
Orihuela
Beniganim
22:30
Jove Espanol
Torrellano
23:00
Villarreal III
Saguntino
23:00
Torrent

32 Spain - Tercera - Group 7

RSD Alcalá
22:45
Rayo Vallecano II

32 Spain - Tercera - Group 8

Ribert
21:30
Arandina
Mirandés II
22:00
Salamanca II
Numancia II
22:00
La Virgen del Camino
Atlético Astorga
22:30
Colegios Diocesanos
Guijuelo
22:30
Palencia CF

32 Spain - Tercera - Group 9

Almería II
17:00
Intergym

32 Spain - Tercera - Group 10

Cartaya
22:30
Conil

32 Spain - Tercera - Group 11

Murense
20:00
Manacor
Platges de Calvià
22:00
Felanitx
PE Sant Jordi
22:00
Constància
Llosetense
22:00
Santanyi
Son Veri
22:30
Mercadal
Poblense
22:30
Collerense
Binissalem
22:30
Serverense

32 Spain - Tercera - Group 12

Arucas
17:00
Herbania
Las Palmas III
23:00
Gran Tarajal

32 Spain - Tercera - Group 13

Cartagena II
22:30
Bullense

32 Spain - Tercera - Group 15

Beti Kozkor
21:00
Azkoyen
Pamplona
21:00
Valle Egüés
Beti Onak
21:30
Cirbonero
Txantrea
22:00
Huarte
Subiza
22:00
Cortes
Gares
22:00
Avance Ezcabarte
Burladés
22:30
Corellano

32 Spain - Tercera - Group 16

Rapid de Murillo
22:00
CDFC La Calzada

32 Spain - Tercera - Group 18

Tarancón
23:00
Villarrobledo
Villarrubia
00:00
Conquense

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

Grebbestad
19:00
Gauthiod
Kumla
19:00
Oddevold
Lidköping
20:00
Ahlafors
Vänersborgs FK
20:00
Nordvärmland
Angered BK
20:00
Yxhult

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

Lidingö
18:45
IFK Österåker
Karlberg
19:00
Sandvikens AIK
Stocksund
20:00
Skiljebo
Gamla Upsala
20:00
Kungsängen
Järfälla
21:00
Stockholm Internazionale
Enkoping
21:30
Kvarnsveden

47 Sweden - Division 2: Norrland

Notvikens IK
17:00
Ytterhogdal
Skellefteå
19:00
Bergnasets
Stöde
20:00
Gottne IF
Frösö
20:00
Täfteå
Friska Viljor
20:00
Tegs SK
Umeå FC Akademi
21:00
IFK Östersund

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

Berga
19:00
Karlshamn
Asarum
19:00
Prespa Birlik
Olympic
19:00
Hässleholms IF
Rosengård
19:00
Räppe
Nosaby
19:00
Kristianstad
Solvesborg
20:00
Balkan

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

Tyreso
19:00
Syrianska
United Nordic
19:00
Värmbols
Nyköping
19:00
Huddinge
IFK Eskilstuna
19:00
Mjolby
Smedby
19:00
Trosa-Vagnhärad SK
Arameiska / Syrianska
20:00
Rynninge
Karlslund
21:00
Eskilstuna City

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

Torslanda
18:00
Vastra Frolunda
Vinberg
18:00
Ängelholm
Tord
19:00
Astrio
Onsala
19:00
Hoganas
Dalstorps
19:00
Husqvarna

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

Pazarspor
18:30
Karacabey Birlikspor
24 Erzincanspor
18:30
Pendikspor
Kastamonuspor
19:00
Ankara Demirspor
Zonguldak Kömürspor
19:00
Nazilli Belediyespor
1922 Konyaspor Kulübü
19:00
Utaş Uşakspor
Kırklarelispor
19:30
Şanlıurfaspor
Amed SK
20:00
Eskişehirspor
Tarsus İdman Yurdu
23:00
Akhisar Belediyespor
Tire 1922
23:00
Kırşehir Belediyespor

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

İnegölspor
19:00
Adıyaman 1954
Hekimoğlu Trabzon
19:00
Afjet Afyonspor
Van BB
19:00
Sakaryaspor
Bayburt İÖİ
19:00
Sivas Belediyespor
Sarıyer
20:00
Kahramanmaraşspor
Bodrumspor
20:00
Turgutluspor
Niğde Belediyespor
20:00
Etimesgut Belediyespor
Somaspor
20:00
Ergene Velimeşespor
Osmanlıspor
23:00
Yeni Diyarbekirspor
Çorum Belediyespor
23:00
Serik Belediyespor

5 Brazil - Carioca 2

7 de Abril
20:00
Duque de Caxias
São Gonçalo EC RJ
01:00
Carapebus
Serra Macaense
01:00
Olaria
Nova Cidade
01:00
Goytacaz
Serrano RJ
01:00
Campo Grande AC

5 Brazil - Gaucho 2

União RS
01:00
Passo Fundo
Inter Santa Maria
01:30
Guarany de Bagé
Bage
01:30
Avenida

5 Brazil - Mineiro 2

Nacional AC MG
01:00
Tupynambás
Villa Nova
01:00
Democrata GV

5 Brazil - Paranaense 2

União PR
01:30
Apucarana
Independiente FSJ
01:30
PSTC

44 Argentina - Primera B Metropolitana

San Miguel
22:10
Colegiales
Comunicaciones
01:00
Villa San Carlos
Cañuelas
01:00
JJ Urquiza
Acassuso
01:00
Sacachispas
Talleres Remedios
01:30
Fénix

909440 Cambodia - C-League

Kirivong Sok Sen Chey
15:30
Cambodia Tiger

3347 San Marino - Campionato

Tre Penne
20:00
Murata
Cosmos
20:00
La Fiorita
Faetano
20:00
Virtus
Tre Fiori
20:00
Libertas

2454 Albania - 1st Division

Apolonia Fier
19:00
Tërbuni Pukë
Shkumbini Peqin
19:00
Maliqi
Pogradeci
19:00
Bylis Ballsh
Korabi Peshkopi
19:00
Besëlidhja Lezhë
Burreli
19:00
Besa Kavajë
Lushnja
19:00
Butrinti Sarandë
Vora
19:00
Tomori Berat
Erzeni Shijak
19:00
Turbina Cërrik

2454 Albania - 2nd Division

Ada Velipojë
19:00
Shënkolli
Veleçiku Koplik
19:00
Murlani
Gramshi
19:00
Elbasani
Oriku
19:00
Klosi
Bulqiza
19:00
Luzi 2008

712 Korea Republic - K League 2

Sangju Sangmu
11:30
Ansan Greeners
Seoul E.
14:00
Gyeongnam
Anyang
16:30
Jeonnam Dragons

99474 World - Friendly International Women

UAE W
23:00
India W

98 Australia - Brisbane Premier League

Acacia Ridge
15:00
Toowong

5 Brazil - Brasileiro U20

Atlético GO U20
01:00
Chapecoense-SC U20

98 Australia - Npl Queensland

Queensland Lions
14:00
Gold Coast United
Capalaba
14:30
Brisbane Roar II
SC Wanderers
15:00
Olympic
Moreton Bay United
16:00
Eastern Suburbs Brisbane
Peninsula Power
17:00
Magpies Crusaders

886 Egypt - Egypt Cup

Zamalek
00:00
Aswan

153732 India - Calcutta Premier Division A

United
15:30
Calcutta Customs

556 Belgium - First Amateur Division

Dessel Sport
00:30
Heist
Patro Eisden
01:00
Knokke
Olympic Charleroi
01:00
Sint-Eloois-Winkel
Mandel United
01:00
Francs Borains

11 Germany - Junioren Bundesliga

Viktoria Köln U19
16:00
Fortuna Koln U19
Bayer Leverkusen U19
16:00
Schalke 04 U19
Alemannia Aachen U19
16:00
Koln U19
Preussen Munster U19
16:00
RW Essen U19
Bochum U19
16:00
Oberhausen U19
Wolfsburg U19
16:00
Energie Cottbus U19
Hallescher FC U19
16:00
Hamburger SV U19
Viktoria Berlin U19
16:00
St. Pauli U19
Chemnitzer FC U19
16:00
Holstein Kiel U19
Unterhaching U19
16:00
Astoria Walldorf U19
Augsburg U19
16:00
Saarbrucken U19
Bayern U19
16:00
Stuttgart U19
Ulm U19
16:00
Eintracht Frankfurt U19
Kickers Offenbach U19
17:00
Hessen Kassel U19
Kaiserslautern U19
17:30
Karlsruher U19
Borussia M'gladbach U19
18:00
Paderborn U19
Wuppertaler SV U19
18:00
Arminia Bielefeld U19
Magdeburg U19
18:00
Union Berlin U19
Darmstadt 98 U19
18:00
Greuther Fürth U19
Stuttgarter Kickers U19
18:30
Mainz U19
Hertha U19
19:00
Hannover U19
Bremen U19
19:00
Hansa Rostock U19
Heidenheim U19
19:00
Nurnberg U19
Dresden U19
21:00
Jena U19
Freiburg U19
23:00
Hoffenheim U19

2 Poland - Ekstraliga Women

Czarni Sosnowiec W
15:45
Medyk Konin W
GKS Katowice W
16:00
Tarnovia Tarnów
Leczna W
17:00
UKS SMS Lodz W
Akademia Piłkarska LG
17:00
Śląsk Wrocław W

251 Italy - Primavera 2

Cittadella U19
16:00
Vicenza Virtus U19
Virtus Entella U19
16:00
Udinese U19
Ascoli U19
16:00
Cosenza U19
Crotone U19
16:00
Frosinone U19
Perugia U19
16:30
Benevento U19
Alessandria U19
20:00
Brescia U19
Monza U19
20:00
Cremonese U19
Parma U19
20:00
Como U19
Venezia U19
20:00
Reggiana U19
Lazio U19
20:00
Ternana U19
Reggina U19
20:00
Salernitana U19
Spezia U19
20:00
Cesena U19

245 Czech Republic - U19 League

FC Fastav Zlin U19
16:00
Opava U19
Sparta Praha U19
16:00
Plzen U19
Brno U19
16:00
Mlada Boleslav U19
FK Pardubice U19
16:00
Sigma Olomouc U19
Hradec Kralove U19
16:30
Ostrava U19
Slavia Prague U19
17:45
Slovacko U19
Pribram U19
18:45
Karvina U19

245 Czech Republic - First League Women

Slavia Prague W
19:00
Sparta Prague W
Liberec W
19:00
Horní Heršpice

2 Poland - Central Youth League

Wisla U18
17:00
Pogon Szczecin U18
Jagiellonia U18
17:15
Cracovia U18
Lech Poznan U18
18:00
SMS Łódź U18
Raków Częstochowa U18
19:00
Zaglebie U18

146 South Africa - Gladafrica Championship

Venda FC
20:30
Uthongathi
Hungry Lions
20:30
Free State Stars
JDR Stars
20:30
TS Sporting
Richards Bay
20:30
TTM
University of Pretoria
20:30
Platinum City Rovers

65437 Panama - Lpf

San Francisco
08:00
Alianza
Árabe Unido
04:00
Independiente
Sporting San Miguelito
05:00
Azuero
Veraguas
06:00
Costa del Este

98 Australia - Npl South Australian

Campbelltown City
12:00
South Adelaide Panthers
NE MetroStars
12:00
Sturt Lions
Adelaide City
14:30
Adelaide Comets

122 Kosovo - Superliga

KF Ballkani
20:00
Drenica
Malisheva
20:00
Gjilani

62 Switzerland - 1.Liga Classic

Martigny Sports
20:00
Meyrin
Höngg
21:00
Buochs
Wohlen
21:00
Solothurn
Luzern II
21:00
Langenthal
Gossau
21:00
Eschen / Mauren
Baden
21:00
Linth
Wettswil-Bonstetten
21:00
Tuggen
Freienbach
22:00
Uzwil
St. Gallen II
22:00
Winterthur II
Echallens
22:00
Thun II
Terre Sainte
22:00
Lausanne II
Naters
22:00
Chênois
Thalwil
22:30
Lugano II
Paradiso
22:30
Balzers
Vevey Sports
22:30
Monthey
La Chaux-de-Fonds
22:30
Bulle
Lancy
00:00
La Sarraz-Eclépens

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

Black Stars
20:00
Rapperswil-Jona
Basel II
20:30
Sion II
Bavois
21:00
Cham
Stade Nyonnais
22:00
YF Juventus
Bellinzona
22:45
Brühl
Young Boys II
23:00
Breitenrain

143 Austria - Regionalliga: Mitte

Gurten
22:00
Sturm Graz II

143 Austria - Regionalliga: Ost

TWL Elektra
21:00
First Vienna
Stripfing
21:00
Draßburg
Leobendorf
21:30
Wiener Neustadt
Wiener Viktoria
22:00
Traiskirchen

2493 Mauritania - Super D1

Kaedi
23:15
Médine
Police
23:15
SNIM

47 Sweden - Elitettan Women

Uppsala W
19:00
Umea W
Bollstanäs W
20:00
IFK Kalmar W
Brommapojkarna W
20:00
IFK Sundsvall W
Norrköping W
20:00
Lidköping W
Jitex W
23:00
Mallbacken W

6783 Mozambique - Mocambola

Costa do Sol
20:00
Ferroviário Nacala
ENH Vilankulo
20:00
LD Maputo

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

PK-35 W
17:00
HPS W
HJK W
18:00
KuPS W
TiPS W
20:00
PK-35 Vantaa W

32 Spain - Primera Division Women

Barcelona W
17:00
Alavés W

62 Switzerland - Nationalliga A Women

Luzern W
19:00
Zurich W
St. Gallen W
21:00
Young Boys W
Yverdon W
23:15
Servette Chênois W

556 Belgium - Super League Women

Eendracht Aalst W
19:00
Charleroi
St. Liege W
21:00
White Star Woluwé W
Club Brugge W
21:15
Genk W

556 Belgium - 1st National Women

Voorwaarts Zwevezele W
19:30
Moldavo W
Wuustwezel W
20:00
Renaissance Mons 44 W
Kontich W
20:30
Eva's Tienen W
Chastre W
22:00
Genk II W
Standard Liège II W
22:00
Gent II W
Anderlecht II W
23:30
Mechelen W

320 Denmark - Elitedivisionen Women

AGF W
18:15
Farum BK W
Køge
20:15
Fortuna Hjorring W

17 France - Division 1 Women

Soyaux W
19:30
Dijon W
Saint-Étienne W
19:30
Paris W
Issy W
19:30
Stade de Reims W

674 Hungary - Nb I Women

Puskás W
17:00
Viktória Szombathely W
Ferencváros W
19:00
Diósgyőri VTK W

251 Italy - Serie A Women

Fiorentina W
17:30
Sampdoria W
Roma W
19:30
Juventus W
Empoli W
19:30
Verona W

458 Mexico - Liga Mx Women

Pumas UNAM W
00:00
Guadalajara W

802 Israel - Lig Bet

Maccabi Bnei Jadida
20:00
Maccabi Ahva Sha'ab
Hapoel Ironi Karmiel
20:00
Ihud Bnei Mejdel Krum

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Famalicão U23
17:00
Sporting Braga U23

32 Spain - Primera Nacional Femenina

Riudoms W
20:30
Espanyol II W
Racing Santander II W
21:00
Nueva Montaña W
Real Sociedad II W
21:00
San Ignacio W
Toledo W
21:00
Villarreal II W
Tolosa W
21:30
Añorga W
Almería W
21:30
Cádiz W
Deportivo La Coruña II W
22:00
León FF W
Aurrerá de Vitoria W
22:00
Oiartzun W
Osasuna II W
22:00
Monte W
Athletic Club III W
22:00
Bizkerre W
Casablanca W
22:00
Vic Riuprimer W
Madrid III W
22:00
Rayo Vallecano II W
Mislata W
22:00
Levante II W
Friol W
22:30
Umia W
Villestro W
23:00
Versalles W
Torrelodones W
23:00
Atlético Madrid III W
Laurus W
23:00
Logroño II W
La Garita W
23:00
Las Majoreras W
Albacete II W
23:00
CFF Albacete W
Achamán W
23:30
Real Unión Tenerife II W

3483 USA - USL League One

Tormenta
07:00
Union Omaha
Richmond Kickers
05:30
Chattanooga Red Wolves

491 Northern Ireland - Premiership Development League

Coleraine U20
20:00
Crusaders U20

32 Spain - Spain Youth League

Elche U19
16:00
Atlético Madrileño U19
Maspalomas U19
17:00
Atlético GC U19
Victoria U19
17:00
Huracán U19
Acodetti U19
17:00
La Oliva U19
Lleida U19
17:30
Real Zaragoza U19
Danok Bat U19
18:00
Arenas Getxo U19
Granada U19
18:00
Jóvenes Promesas U19
Orientación Marítima U19
18:00
Arucas U19
Juventud Laguna U19
18:00
Mensajero U19
Marino U19
18:00
Sobradillo U19
Tenerife U19
18:00
Unión Viera U19
Cultural Leonesa U19
18:30
Unión Adarve U19
Sabadell U19
18:45
Atlético Baleares U19
Real Oviedo U19
20:45
Lugo U19
Val Miñor U19
21:00
Arenal U19
Girona U19
21:00
Espanyol U19
Rayo Majadahonda U19
21:00
Trival Valderas U19
Torre Levante U19
21:00
Valencia U19
Sant Andreu U19
21:30
San Francisco U19
Córdoba U19
21:45
Cádiz U19
Covadonga U19
22:00
Real Avilés U19
Montecarlo U19
22:00
Gimnàstic Tarragona U19
Sporting Atlético U19
22:00
El Ejido U19
La Cruz U19
22:00
Flecha Negra U19
Las Rozas U19
22:00
Badajoz U19
Levante U19
22:00
Alzira U19
Talavera U19
22:00
Real Murcia U19
Cartagena FC U19
22:00
FC Cartagena U19
Bellvitge U19
23:00
Cerdanyola d. Vallès U19
Tiro de Pichón U19
23:00
Málaga U19
Vázquez Cultural U19
23:00
Séneca U19
Archena U19
23:00
Albacete U19
La Nucía U19
23:00
Conquense U19
CF San José U19
23:00
Kelme U19
Tolosa U19
23:30
Pamplona U19

155 Romania - Liga 2

Astra
15:00
Brașov Steagul Renașt
SCM Gloria Buzau
15:00
Şirineaşa
Unirea Constanța
15:00
Csikszereda
CSM Iaşi
15:00
Metaloglobus
CSA Steaua Bucureşti
15:30
Dunărea Călăraşi
Universitatea Cluj
18:00
Unirea Slobozia
ASU Poli Timişoara
19:00
Dacia Unirea Brăila

5 Brazil - Paulista Série B

USAC
01:00
Colorado Caieiras
Flamengo SP
01:00
União Mogi
Rio Branco SP
01:00
Catanduva
XV de Jaú
01:00
VOCEM
Mauá
01:00
Grêmio Sãocarlense
Paulista
01:00
Grêmio Prudente
Independente SP
02:00
Taquaritinga

712 Korea Republic - WK-League

Gumi Sportstoto W
14:30
Seoul W
Gyeongju W
16:00
Boeun Sangmu W
Changnyeong W
16:00
Suwon FMC W
Hwacheon KSPO W
16:00
Incheon Red Angels W

401 Slovakia - Youth League

Slovan Bratislava U19
16:00
Zemplín Michalovce U19
Ružomberok U19
16:00
Senica U19
Žilina U19
16:00
Nitra U19
Dukla U19
16:00
Spartak Trnava U19
FC Košice U19
18:00
Trenčín U19

479 Japan - Nadeshiko League 1

Harima W
09:00
Yamato Sylphid W
NGU Lublield Nagoya W
11:00
Setagaya Sfida W
Cerezo Osaka W
11:00
Iga Kunoichi W

5724 Sierra Leone - Premier League

Bo Rangers
23:15
Anti Drugs Strikers
Johansen
02:00
East End Lions

1004 Canada - Premier League

Valour
02:00
Edmonton

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

Alberschwende
19:00
Lochau
Ludesch
21:00
Rheindorf Altach II
Bizau
21:00
Blau-Weiß Feldkirch
Göfis
21:00
Höchst

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

Acacia Ridge Res.
13:00
Toowong Res.

80 Chile - Segunda División

General Velásquez
02:00
Deportes Valdivia
Colchagua
05:00
Deportes Limache

453172 Macao - Primeira Division

Tak Chun Ka I
16:00
Sporting Macau
CPK
17:00
Hang Sai

479 Japan - Japan Football League

Honda
11:00
Maruyasu Okazaki
Nara Club
11:00
Tokyo Musashino City

479 Japan - Nadeshiko League 2

Shizuoka Sangyo Univ.
10:00
Yunogo Belle W
Tsukuba Ladies
11:30
Kibi Univ. Takahashi W
JFA Academy W
12:00
Bunnies Gunma White Star W

49477 ไทยลีก 3

Kohkwang
15:30
สมุทรปราการ ซิตี้
Cha Choeng Sao
15:30
ACDC
ม.เกษมบัณฑิต
15:30
Prime Bangkok
North Bangkok University
15:30
Army
Grakcu Sai Mai United
15:30
Inter Bangkok
Siam
15:30
Welfare Royal Air Force
Chainat United
15:30
Samut Songkhram
Pathum Thani University
15:30
Assumption United
IPE Samut Sakhon
15:30
Ang Thong
Khonkaen Mordindang
15:30
Udon United
Yasothon
15:30
Chaiyaphum United
Ubon Ratchathani
15:30
เมืองเลย ยูไนเต็ด
Phattalung
15:30
Songkhla
Surat Thani FC
15:30
Satun United
สุราษฎร์ธานี ซิตี้
15:30
Jalor City
See Kwae
15:30
อุทัยธานี เอฟซี
Uttaradit
15:30
Chiangrai Lanna
Sa Kaeo City
16:00
Chanthaburi
Chiangrai
17:00
Phitsanulok

1233 Finland - Kolmonen

VPS II
16:00
KPV Akatemia
LPS
17:00
HPS
OPS
18:00
KajHa
KoiPS
18:00
HIFK 2
SaPa Pieksämäki
18:00
LehPa
PAVE
18:00
Warkaus
VPV
18:00
Norrvalla
Wilpas
18:00
Inter Turku II
Korsnas
18:00
Nykarleby IK
Sporting Kristina
18:00
Virkiä
IK Myran
18:00
KaIK
RoPo
19:00
Tervarit-j
RiPS
19:00
NJS II
RPS Lions
19:00
SavU
LaPa
19:00
Ri-Pa
HaPK
19:00
Union Plaani
Tervakosken Pato
19:00
ACE
Finnkurd
20:00
PPJ
IPS Edustus
20:00
Kultsu
Åland
20:00
MaPS
VG-62
21:00
P-Iirot
JPS
22:00
Riverball
TuPS
22:30
Kapina