ufakick

ตารางบอล 26 ก.ย. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

เซาแธมป์ตัน
20:00
วูล์ฟแฮมป์ตัน
อาร์เซน่อล
22:30
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
17:15
SC Cambuur
อัลค์มาร์
19:30
Go Ahead Eagles
ฮีเรนวีน
19:30
ทเวนเต้
เฮราเคิล
21:45
อาร์เคซี วาลไวก์

11 บุนเดิสลีกา

VfL Bochum 1848
20:30
VfB Stuttgart
SC Freiburg
22:30
FC Augsburg

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

บอร์กโดซ์
18:00
แรนส์
แบรสต์
20:00
เม็ตซ์
แร็งส์
20:00
น็องต์
Troyes
20:00
อองเช่ร์
Clermont
22:00
โมนาโก
โอลิมปิก มาร์กเซย
01:45
Lens

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

ยูเวนตุส
17:30
ซามพ์โดเรีย
เอ็มโปลี
20:00
โบโลญญ่า
ซัสเซาโล่
20:00
Salernitana
อูดิเนเซ่
20:00
ฟิออเรนติน่า
ลาซิโอ
23:00
โรม่า
นาโปลี
01:45
กายารี่

32 ลาลีกา สเปน

มาจอร์กา
19:00
โอซาซูนา
FC Barcelona
21:15
เลบันเต้
ราโย่ บาเยกาโน่
23:30
กาดิซ
เรอัล โซเซียดาด
23:30
เอลเช่
เรอัล เบติส
02:00
เกตาเฟ่

479 เจลีก

คอนซาโดเล ซัปโปโร
11:00
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
เซเรโซ โอซาก้า
13:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
นาโกย่า แกรมปัส
14:00
โออิตะ ตรินิต้า
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
15:00
โชนัน เบลล์มาเร่
กัมบะ โอซาก้า
17:00
คาชิว่า เรย์โซล

479 เจลีก 2

ฟาเจียโน โอคายามา
11:00
Blaublitz Akita
มัตซูโมโตะ ยามากะ
11:30
Giravanz Kitakyushu
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
12:00
ซไวเก้น คานาซาวะ
โตเกียวเวอร์ดี้
13:00
มาชิดา เซลเวีย

49477 ไทยลีก

เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
18:00
Nakhonratchasima Mazda FC
Suphanburi Football Club
18:00
Port FC
Police Tero FC
18:00
Samut Prakan City

49477 ไทยลีก 2

นครปฐม ยูไนเต็ด
17:00
อุดรธานี เอฟซี
ตราด เอฟซี
18:00
อยุธยา ยูไนเต็ด
Muangkan United
18:00
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
เชียงใหม่ เอฟซี
19:00
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด

99474 World - Friendly International

เนปาล
23:00
โอมาน

462 England - Fa Trophy

Hashtag United
21:00
Chipstead

462 England - Wsl 2 Women

Bristol City W
18:00
Durham W
Charlton W
18:00
Blackburn Rovers W
Liverpool W
20:00
Crystal Palace W
Millwall W
20:00
Coventry United W
Sheffield Utd W
20:00
Watford W
Sunderland W
20:00
Lewes W

462 England - Women's Super League

Manchester United W
18:30
Chelsea W
Brighton W
20:00
Aston Villa W
Tottenham W
20:00
Reading W
West Ham W
21:00
Leicester W
Arsenal W
00:45
Manchester City W

38 Netherlands - Tweede Divisie

TEC
19:30
Koninklijke HFC

38 Netherlands - Eredivisie Women

PSV W
17:15
FC Twente W

11 บุนเดิสลีกา 2

Hamburger SV
18:30
นูเรมเบิร์ก
ฮันโนเฟอร์ 96
18:30
Sandhausen
Dynamo Dresden
18:30
แวร์เดอร์ เบรเมน

11 Germany - 3. Liga

Türkgücü-Ataspor
18:00
Borussia Dortmund II
Zwickau
19:00
Freiburg II

11 Germany - Regionalliga: Nord

Holstein Kiel II
19:00
Eintracht Norderstedt
Teutonia Hamburg
19:00
Hamburger SV II

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Auerbach
18:00
Hertha BSC II
Lokomotive Leipzig
18:00
Germania Halberstadt
Union Fürstenwalde
18:00
Babelsberg

11 Germany - Regionalliga: West

Preußen Münster
19:00
Wuppertaler SV

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Rielasingen-Arlen
20:00
SGV Freiberg

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

Ismaning
16:00
Hallbergmoos-Goldach
Schwabmünchen
20:00
Donaustauf
Garching
20:00
Gundelfingen

11 Germany - Oberliga: Bremen

Leher TS
19:00
Borgfeld
Werder Bremen III
20:00
Komet Arsten
Union Bremen
20:00
SFL Bremerhaven
Habenhauser FV
20:30
Hastedt
Vatan Sport
20:30
Brinkumer SV

11 Germany - Oberliga: Hamburg

HEBC
15:45
Rugenbergen
Niendorfer TSV
19:00
Süderelbe
TSV Sasel
20:00
Paloma

11 Germany - Oberliga: Hessen

SV Steinbach
20:00
FC 1906 Erlensee
Türk Gücü Friedberg
20:00
Eddersheim

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

SV Breinig
20:00
Frechen
Wesseling-Urfeld
20:00
Borussia Freialdenhoven
Viktoria Arnoldsweiler
20:00
Bergisch Gladbach
Eilendorf
20:00
VfL Vichttal
Alfter
20:00
Fortuna Köln II
BCV Glesch / Paffendorf
20:00
Hürth
Pesch
20:30
Hennef 05
Siegburger SV
20:30
FC BW Friesdorf

11 โอเบอร์ลีกา

Monheim
20:00
Schonnebeck
Germania Ratingen
20:00
Cronenberger SC
Schwarz-Weiß Essen
20:00
Kleve
TVD Velbert
20:00
FC Bocholt
Sterkrade-Nord
20:15
Meerbusch
TuRU 1880 Düsseldorf
20:30
Union Nettetal
Teutonia St.Tönis
20:30
Dusseldorf-West
Hilden
20:30
SC Velbert
FSV Duisburg
20:30
SF Niederwenigern
1. FC M'gladbach
20:30
Jahn Dinslaken-Hiesfeld

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

Eintracht Northeim
19:00
Germania Egestorf
Bersenbrück
20:00
Kickers Emden
Heeslinger SC
20:00
BW Lohne
VfL Oldenburg
20:00
Rotenburger SV
Eintracht Celle
20:00
Spelle-Venhaus
Lupo-Martini
20:00
Arminia Hannover

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

Neustrelitz
18:30
MSV 1919 Neuruppin
Greifswalder FC
19:00
Stern
CFC Hertha
19:00
RSV Eintracht
Staaken
19:00
Victoria Seelow
Hertha Zehlendorf
19:00
Torgelower SV Greif
Hansa Rostock II
19:00
Lok Stendal

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

1. FC Merseburg
19:00
Plauen
Wacker Nordhausen
19:00
FC Grimma

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

Pfeddersheim
20:00
Arminia Ludwigshafen
Gonsenheim
20:00
FV Engers 07
Kaiserslautern II
20:30
Salmrohr
Speyer
20:30
Diefflen

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

Eichede
19:00
Preußen Reinfeld
Pansdorf
19:00
Lubeck II
Inter Türkspor Kiel
20:00
Frisia 03 Risum-Lindholm

11 Germany - Oberliga: Westfalen

Sportfreunde Siegen
20:00
Meinerzhagen
Hammer SpVg
20:00
Westfalia Herne
Sprockhövel
20:00
Westfalia Rhynern
Eintracht Rheine
20:00
Holzwickeder SC
Wattenscheid 09
20:00
ASC Dortmund
Schermbeck
20:00
Finnentrop / Bamenohl
TuS Haltern
20:00
Erndtebrück
Gütersloh
20:00
Preußen Münster II
Vreden
20:00
Paderborn 07 II
Ennepetal
20:15
Kaan-Marienborn

2454 Albania - Superliga

Partizani Tirana
00:45
Vllaznia Shkodër

143 Austria - Tipico Bundesliga

Hartberg
19:30
Austria Wien
แอลเอเอสเค ลินซ์
19:30
Admira
Rapid Vienna
22:00
Sturm Graz

143 ออสเตรียลีก1

Austria Wien II
15:30
Lafnitz
Grazer AK
15:30
Wacker Innsbruck

2453 Azerbaijan - Premier League

Sabah
20:00
Neftçi
Sumqayıt
22:15
Qabala

212 Belarus - Pershaya Liga

Gomelzheldortrans
19:00
อาร์เซน่อล
Baranovichi
21:00
Dnepr Mogilev
Volna
23:00
Shakhtyor Petrikov

556 Belgium - Pro League

Union Saint-Gilloise
18:30
Antwerp
เกนท์
21:00
Cercle Brugge
KV Oostende
23:30
Anderlecht
เกงค์
02:00
RFC Seraing
Sporting Charleroi
02:00
Mechelen

556 Belgium - First Division B

Excelsior Virton
21:00
Deinze
Royal Excel Mouscron
01:00
Westerlo

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Posusje
20:00
Siroki Brijeg
Zeljeznicar
22:00
Leotar
Zrinjski
02:00
Sloboda Tuzla

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

TOSK Tesanj
20:30
GOSK Gabela
Mladost Doboj Kakanj
20:30
Gorazde

224 Bulgaria - Parva Liga

CSKA Sofia
20:30
Levski Sofia
ลูโดโกเรต์ส
23:15
Botev Vratsa

224 Bulgaria - Vtora Liga

Spartak Varna
17:30
Hebar 1918
Sportist Svoge
21:00
Sozopol
Neftohimik
21:00
FK Minyor Pernik
Strumska slava
21:00
Yantra 1919
Septemvri Sofia
21:00
Septemvri Simitli
Montana
22:00
Etar
Lovech
22:00
Dobrudzha 1919
Botev Plovdiv II
23:00
Marek

266 Croatia - 1. HNL

Gorica
22:00
Rijeka
Hajduk Split
00:05
Lokomotiva Zagreb

266 Croatia - 2. HNL

Solin
21:00
Varaždin
Orijent 1919
21:00
Osijek II
Bijelo Brdo
21:00
Jarun
Croatia Zmijavci
21:00
Opatija

116 Cyprus - 1. Division

Omonia Nicosia
23:00
Paphos
AEL
23:00
Apollon

116 Cyprus - 2. Division

Omonia Aradippou
23:00
Akritas
Ahironas
23:00
Othellos
Omonia 29is Maiou
23:00
Olympiada Lympion

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Jablonec
21:00
Slovan Liberec
Mladá Boleslav
21:00
Slovácko
Teplice
21:00
Sigma Olomouc
เอสเค สลาเวีย ปราก
00:00
Hradec Králové

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Sparta Praha II
15:30
Vlašim
Varnsdorf
21:30
Třinec
Táborsko
21:30
Chrudim
Prostějov
21:30
Opava

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

Midtjylland
19:00
Randers
Viborg
19:00
OB
Nordsjælland
21:00
โคเปนเฮเก้น
Brøndby
23:00
AaB
Vejle
01:00
Silkeborg

320 Denmark - First Division

Jammerbugt
19:00
Esbjerg
Horsens
20:00
Nykøbing

2405 Estonia - Meistriliiga

Tulevik
17:00
Flora
Nõmme Kalju
19:00
Paide
Trans
20:50
Kuressaare

1233 Finland - Veikkausliiga

KuPS
22:30
HIFK
SJK
22:30
Lahti
Ilves
22:30
Honka
HJK
22:30
Inter Turku
Mariehamn
22:30
KTP
Oulu
22:30
Haka

1233 Finland - Ykkonen

RoPS
19:00
Gnistan
MP
20:00
MuSa

125 Greece - Super League

Asteras Tripolis
20:00
โอลิมเปียกอส
Panathinaikos
20:00
Volos NFC
Lamia
22:15
Panaitolikos
PAOK
00:30
AEK Athens

125 Greece - Greek Cup

OF Ierapetra
19:00
Kalamata
Edessaikos
20:00
Kozani
Lefkimmi
20:00
Apollon Pontou FC
Ethnikos Sochos
20:00
Ipato
Diagoras Vrachneika
20:00
Panachaiki
Acheron Kanalaki
20:00
Olympiakos Volos
Poseidon Nea Michaniona
20:00
Levadiakos
Thiseas Agria
20:00
Panserraikos
Fikis
20:00
Niki Volos
Panagriniakos
20:00
Trikala
PAO Rouf
20:00
Ergotelis
Nea Artaki
20:00
Kifisia
Giouchtas
20:00
Agios Nikolaos
Kallithea
20:00
Episkopi
Ilioupoli
20:00
Asteras Vlachioti
Karaiskakis
20:00
Xanthi
Apollon Larissa
20:00
Larissa
Pierikos
20:00
Iraklis 1908
Veria
20:00
Anagennisi Karditsas
Thesprotos
20:00
Almopos

674 Hungary - OTP Bank Liga

Várda SE
19:15
Debrecen
เฟเรนซ์วารอส
22:00
Újpest

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

III. Kerületi TUE
21:00
Ajka
Nyíregyháza Spartacus
21:00
Csákvári TK
Dorogi
21:00
Budaörs
Békéscsaba
22:00
Diósgyőr
Pécsi MFC
22:00
Siófok
Szolnoki MÁV
22:00
Kecskemeti TE
Tiszakecske
22:00
Szentlőrinc SE
Szeged 2011
22:00
Soroksár SC
Budafoki MTE
22:00
Szombathelyi Haladás
Győri ETO
00:30
Vasas

802 Israel - Ligat ha'Al

Maccabi Netanya
23:00
Hapoel Hadera
Ashdod
23:30
Beitar Jerusalem
Maccabi Haifa
00:15
Maccabi Petah Tikva

802 Israel - Liga Leumit

Hapoel Acre
23:00
Sektzia Nes Tziona
Beitar Tel Aviv Ramla
23:00
Agudat Sport Ashdod
Hapoel Rishon LeZion
23:00
Hapoel Kfar Saba

251 Italy - Serie B

Perugia
19:00
Alessandria
ปาร์มา
21:15
Pisa
Vicenza
01:30
Cremonese
Ternana
01:30
สปาล

748 Latvia - Virsliga

Noah Jūrmala
18:00
Rīgas FS
FC Daugavpils / Progress
19:00
Valmiera / BSS
Spartaks Jūrmala
20:00
Metta / LU

57142 Macedonia FYR - First League

Struga
20:00
Skendija 79
Borec
20:00
Skopje
Rabotnicki
20:00
Pelister
Tikves
20:00
Makedonija
Renova
20:00
Bregalnica Stip
Akademija Pandev
23:00
Shkupi

2756 Malta - Premier League

Gzira United
22:00
Birkirkara
Sirens
00:00
Sliema Wanderers
Mosta
02:00
Balzan

2756 Malta - First Division

Melita
22:00
Mqabba
Vittoriosa Stars
22:00
St. George's
Luqa
02:00
Pietà Hotspurs
St. Andrews
02:00
Fgura United

2345 Moldova - National Division

Floreşti
20:00
Milsami
Petrocub
23:00
CSF Bălți

998 Montenegro - First League

Mornar
00:00
Sutjeska
Petrovac
01:00
Budućnost

998 Montenegro - Second League

Cetinje
21:00
Mladost
Grbalj
21:00
Igalo
Kom
00:00
Mladost DG
Berane
00:00
Arsenal Tivat
Jedinstvo
00:00
Bokelj

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

Brann
23:00
Kristiansund
Haugesund
23:00
Odd
Molde
23:00
Viking
โรเซนบอร์ก บีเค
23:00
Mjøndalen
Sandefjord
23:00
Stabæk
Bodø / Glimt
01:00
Vålerenga

1578 Norway - Obos-Ligaen

Start
20:00
Fredrikstad
HamKam
23:00
Jerv

2 Poland - Ekstraklasa

Nieciecza
17:30
Górnik Zabrze
Śląsk Wrocław
20:00
Wisła Płock
Wisła Kraków
22:30
Pogoń Szczecin

2 Poland - 1. Liga

Podbeskidzie
17:40
Resovia Rzeszów
Stomil Olsztyn
20:00
Miedź Legnica
Sandecja Nowy Sącz
23:00
ŁKS Łódź

20 พรีเมียรา ลีกา

ซานตาคลารา
00:00
บราก้า
Portimonense
02:30
Vizela

20 Portugal - Taça De Portugal

Oleiros
17:00
Varzim
Ideal
18:00
Valadares Gaia
Vitória de Sernache
20:00
Rio Ave
Maria da Fonte
21:00
Penafiel

155 Romania - Liga 1

SSC Farul
19:30
Mioveni
Botoşani
22:00
U Craiova 1948
UTA Arad
01:00
ซีเอฟอาร์ คลูจ์

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

Dinamo Moskva
18:00
Rubin Kazan'
Rostov
20:30
Akhmat Grozny
คราสโนดาร์
23:00
Sochi

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

St. Mirren
18:00
Aberdeen
เซลติก
21:00
Dundee United
Hibernian
21:00
St. Johnstone

1161 Scotland - Championship

Raith Rovers
21:00
Partick Thistle

296 Serbia - Super Liga

Novi Pazar
20:55
เชอร์เวนา ซเวซดา
Metalac GM
23:00
Radnički Kragujevac
Partizan
01:15
Spartak Subotica

296 Serbia - Prva Liga

Grafičar
20:00
Žarkovo
Bačka Palanka
20:00
Inđija
Zlatibor Čajetina
20:00
Javor Ivanjica
Timok
20:00
Rad Beograd
Mladost Novi Sad
20:00
Kabel Novi Sad
Mačva Šabac
00:00
Radnički Sr. Mitrovica

401 Slovakia - Fortuna Liga

DAC
22:00
Spartak Trnava

401 Slovakia - 2. Liga

Petržalka akadémia
15:30
Podbrezová
Slovan Bratislava II
15:30
Námestovo

1638 Slovenia - 1. SNL

Aluminij
20:00
Bravo
Domžale
22:00
Maribor
Mura
01:15
Koper

1638 Slovenia - 2. SNL

Bilje
21:00
NŠ Drava
Ilirija
21:00
Dekani

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

Mirandés
19:00
เลกาเนส
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
21:00
มาลากา
เรอัล โอเบียโด้
23:15
คิโรน่า
ลูโก
01:30
เรอัลซาราโกซา
เรอัล บายาโดลิด
02:00
อัลกอร์กอน

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

Mjällby
20:00
Elfsborg
Östersunds FK
20:00
Djurgården
Häcken
22:30
Hammarby
Norrköping
22:30
Varberg BoIS

47 Sweden - Allsvenskan Women

Pitea W
19:00
Vittsjo W
Rosengard W
21:00
Kristianstads W
Linkoping W
22:00
Eskilstuna United W
KIF Orebro W
22:00
AIK W

47 Sweden - Superettan

Öster
18:00
Helsingborg
Trelleborg
20:00
Värnamo

47 Sweden - Ettan: North

Umeå
18:00
Brommapojkarna
Täby
18:00
Haninge
Assyriska
21:00
Hammarby Talang
Sollentuna
21:00
IFK Luleå

47 Sweden - Ettan: South

Ljungskile
21:00
Assyriska Turabdin

62 Switzerland - Super League

Luzern
19:15
ลูกาโน
บาเซิ่ล
21:30
Zürich
Grasshopper
21:30
Sion

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

Giresunspor
17:30
Kayserispor
อิสตันบูล บีบี
20:00
Rizespor
Hatayspor
20:00
Fenerbahçe
กาลาตาซาราย
23:00
Göztepe

404 Turkey - 1. Lig

Bandırmaspor
17:30
Altınordu
İstanbulspor
20:00
Balıkesirspor
Menemen Belediyespor
20:00
Eyüpspor
Bursaspor
23:00
Ankaragücü

86 Ukraine - Premier League

Minai
18:00
Lviv
Dnipro-1
21:00
Zorya
Desna
23:30
Metalist 1925 Kharkiv

86 Ukraine - Second League: Group A

Karpaty Halych
18:00
Chernihiv
Lyubomyr Stavyshche
19:00
MSK Dnipro Cherkasy
Chayka
20:00
Rubikon
Livyi Bereh
20:30
Dinaz Vyshhorod

86 Ukraine - Second League: Group B

Peremoga
19:00
Metalurh Zaporizhya
Viktoriya Mykolaivka
19:00
Real Pharm
SK Poltava
20:00
Balkany Zorya
Krystal
20:00
Vovchansk
Enerhiya Nova Kakhovka
20:00
Mykolaiv
Skoruk Tomakivka
20:00
Tavriya

44 Argentina - Superliga

Unión Santa Fe
23:30
Patronato
San Lorenzo
01:45
Defensa y Justicia
Independiente
04:00
Godoy Cruz
Boca Juniors
06:15
Colón

44 Argentina - Primera B Nacional

Gimnasia Jujuy
01:00
Independiente Rivadavia
Gimnasia Mendoza
01:10
Almirante Brown
Instituto
01:30
Barracas Central
Deportivo Maipú
02:00
Atlanta

5 Brazil - Serie A

São Paulo
07:00
Atlético Mineiro
América Mineiro
21:00
ฟลาเมงโก
Fluminense
02:00
Bragantino
Internacional
02:00
Bahia
Juventude
02:00
Santos
Sport Recife
04:15
Fortaleza
Athletico PR
04:15
Grêmio
Atlético GO
06:30
Cuiabá

5 Brazil - Serie B

Coritiba
07:00
Guarani
Cruzeiro
02:00
CSA
Botafogo
04:15
Sampaio Corrêa
Ponte Preta
04:15
Brasil de Pelotas

80 Chile - Primera Division

Ñublense
22:00
Santiago Wanderers
Universidad Chile
02:30
Colo-Colo

80 Chile - Primera B

Cobreloa
00:00
Fernández Vial
Copiapó
00:00
San Luis
กลาสโกว์ เรนเจอร์
06:00
Santiago Morning

353 Colombia - Liga BetPlay

Atlético Bucaramanga
08:10
América de Cali
Patriotas Boyacá
02:00
Deportes Tolima
Jaguares de Córdoba
04:00
Millonarios

353 Colombia - Torneo Betplay

Unión Magdalena
03:30
Barranquilla
Cortuluá
04:00
Bogotá

1739 Costa Rica - Primera Division

Herediano
09:00
ADR Jicaral
Sporting San José
09:00
Alajuelense
Grecia
00:00
Santos de Guápiles
Deportivo Saprissa
06:00
Pérez Zeledón

459 Ecuador - Liga Pro

Manta
08:00
LDU Quito
Deportivo Cuenca
02:00
Olmedo
Aucas
03:00
Barcelona Guayaquil
Macará
04:30
Delfin

35008 El Salvador - Primera Division

Águila
07:30
Firpo
Santa Tecla
08:00
Once Municipal
Isidro Metapán
08:00
Chalatenango
Municipal Limeño
04:00
CD Platense
Atletico Marte
04:15
FAS

53128 Guatemala - Liga Nacional

Nueva Concepción
01:00
Malacateco

53128 Guatemala - Primera Division

Sacachispas
08:00
Juventud Pinulteca
Zacapa Tellioz
09:00
Agua Blanca
Marquense
00:00
Plataneros
Suchitepéquez
00:00
Puerto San Jose
Deportivo Sanarate
00:00
Chimaltenango
Quiché
04:00
San Pedro

458 Mexico - Liga MX

Tigres UANL
07:00
Pumas UNAM
América
09:00
Guadalajara
Toluca
00:00
Atlético San Luis

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Tapatío
05:00
Atlante

3990 Nicaragua - Primera Division

Deportivo Ocotal
07:00
Real Estelí
Real Madriz
08:00
H&H Export
Real Estelí
09:00
Walter Ferreti
Walter Ferreti
06:30
Managua

1190 Paraguay - Division 1

Cerro Porteño
07:15
Sportivo Luqueño
River Plate
05:00
Olimpia

338 Peru - Primera Division

César Vallejo
23:00
Deportivo Municipal
Melgar
01:15
Sport Boys
Sport Huancayo
03:30
Universitario
Alianza Universidad
06:00
Sporting Cristal

158 Uruguay - Primera Division

Progreso
20:15
Cerrito
Fénix
22:30
Torque
Boston River
01:30
Peñarol
Wanderers
03:45
Rentistas

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

นิวยอร์กซิตี
07:00
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด
07:00
ฮิวสตัน ไดนาโม
โคโลราโด ราปิดส์
07:00
โตรอนโต้ เอฟซี
แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์
09:00
เอฟซี ดัลลัส
ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์
09:00
ลอสแอนเจลิส
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
09:30
รีล ซอลต์ เลค
ชิคาโก ไฟร์
00:00
Nashville SC
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
06:00
ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Memphis 901
07:00
Louisville City
Colorado Springs
07:00
Austin Bold
Rio Grande Valley
07:30
Atlanta United II
San Antonio
07:30
New Mexico United
Las Vegas Lights
09:00
San Diego Loyal
Orange County
09:00
Oakland Roots
Tacoma Defiance
09:00
Phoenix Rising
Birmingham Legion
04:00
Charlotte Independence
Sacramento Republic
04:00
LA Galaxy II
OKC Energy
05:00
Indy Eleven

146 South Africa - Premier League

Royal AM
20:00
TS Galaxy
Marumo Gallants FC
22:00
Kaizer Chiefs

607 Burkina Faso - Premier League

Kiko
22:30
Majestic
USFA
22:30
วิเทสส์

1560 Congo - Super Ligue

Don Bosco
18:30
Lubumbashi Sport
Panda B5
20:00
Saint Eloi Lupopo
TP Mazembe
20:30
Sanga Balende
Kuya Sport
20:30
Maniema Union

1179 Kenya - Premier League

Leopards
17:00
Tusker
Sofapaka
19:00
Nairobi City Stars
Ulinzi Stars
19:00
Nzoia United
Homeboyz
19:00
Police

1424 Morocco - Botola Pro

Hassania Agadir
01:15
Wydad Casablanca
FAR Rabat
03:30
RSB Berkane

1424 Morocco - Botola 2

AS Salé
22:30
Ittihad Khemisset
Kawkab Marrakech
22:30
Raja Beni Mellal
Racing de Casablanca
22:30
Wydad Fès

56518 Sudan - Sudan Premier League

Al Merreikh
00:00
Al Hilal Omdurman

2568 Zambia - Super League

Buildcon
20:00
Kafue Celtic
Kabwe Warriors
20:00
Nkana
Red Arrows
20:00
Green Buffaloes

2931 Andorra - Primera División

Sant Julià
16:00
UE Santa Coloma
Carroi
18:30
Ordino
FC Santa Coloma
21:00
Engordany
Inter Club d'Escaldes
23:30
Atlètic Club d'Escaldes

2931 Andorra - 2. Division

Extremenya
16:00
Ranger's
Engordany II
18:30
Penya Encarnada
FC Santa Coloma II
21:00
UE Santa Coloma II
Encamp
22:00
Atlètic Club II

97374 Jordan - Premier League

Al Hussein
22:00
Al Salt
Al Faysali
00:30
Aqaba
Ma'an
00:30
Al Jazeera

45412 Lebanon - Premier League

Al Akhaa Al Ahli
19:30
Safa
Al Nejmeh
20:00
Shabab El Bourj

74505 Qatar - Premier League

Al Duhail
20:45
Al Sailiya
Al Sadd
23:30
Al Shamal
Qatar SC
23:30
Al Arabi

5618 China PR - League One

Xinjiang Tianshan
15:30
Guizhou Zhicheng
Heilongjiang Lava Spring
18:35
Shaanxi Chang'an
Beijing BG
18:35
Wuhan Three Towns

64306 Hong Kong - First Division

Central & Western
12:30
Shatin
Eastern District
14:30
South China
Wong Tai Sin
14:30
Dreams Metro Gallery
North District
14:30
Happy Valley
Wofoo Tai Po
14:30
Citizen AA
Hoi King
14:30
Wing Yee
Yuen Long
14:30
Sham Shui Po

712 Korea Republic - K-League 1

Suwon Bluewings
13:00
Seoul
Seongnam
14:30
Gangwon

712 Korea Republic - National League

Busan Transportation
13:00
Gimhae City

44 Argentina - Primera C

Atlas
01:00
General Lamadrid
Midland
01:00
Real Pilar
Luján
01:00
Claypole
El Porvenir
01:00
Dock Sud
Sportivo Italiano
01:00
Ituzaingó
San Martín Burzaco
01:00
Argentino Merlo
Central Córdoba
01:00
Leandro Nicéforo Alem
Excursionistas
01:00
Berazategui

44 Argentina - Primera D Metropolitana

Puerto Nuevo
01:00
Juventud Unida G.
Defensores de Cambaceres
01:00
Deportivo Paraguayo

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

ADO '20
19:00
USV Hercules
Westlandia
19:00
GVV Unitas
JOS Watergraafsmeer
19:00
DEM
Gemert
19:00
Blauw Geel '38
HSC '21
19:30
Hollandia
EVV
19:30
Dongen
OSS '20
19:30
Groene Ster
OFC Oostzaan
19:30
Hoogland
UNA
19:30
HV & CV Quick

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Nacional Potosí
02:00
Real Potosí
Real Tomayapo
04:15
Bolívar
The Strongest
06:30
Always Ready

556 Belgium - Second Amateur Division: ACFF

Acren
20:00
Hamoir
Verlaine
20:00
Couvin-Mariembourg
Warnant
20:00
Waremme

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV A

Westhoek
20:00
Zelzate
Toekomst Menen
20:00
RFC Wetteren
Gullegem
20:00
Harelbeke
Olsa Brakel
20:00
Voorwaarts Zwevezele

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV B

Eendracht Aalst
20:00
Hades

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

Eppegem
20:00
Voorde Appelterre
Wolvertem Merchtem
20:00
VW Hamme
Rhodienne-De Hoek
21:00
Lochristi

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

Eendracht Termien
20:00
Wellen

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

Binche
20:00
Rapid Symphorinois
SG-Tertre-Hautrage
20:00
PAC Buzet

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

Mormont
20:00
Gouvy
Herstal
20:00
Aywaille
Raeren-Eynatten
20:00
Rochefort
Jodoigne
20:00
Onhaye

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

Ranst
20:00
Kalmthout
Rapid Leest
20:00
Bornem
Retie
20:00
Berg en Dal
Vosselaar
20:00
Bevel FC

556 Belgium - Provincial-Brabant

Wambeek
19:30
Liedekerke
Grez-Doiceau
19:30
Nivellois
SC Aarschot
20:00
Borght-Humbeek
Melsbroek
20:00
Sporting Kampenhout
Hoegaarden-Outgaarden
20:00
Houtem-Oplinter
BX Brussels
20:00
NSeth Berchem
Union Lasne-Ohain
20:00
Saint-Josse
Genappe
20:00
Tubize II
Football Club Schaerbeek
20:00
Etterbeek
Léopold
20:00
Sportive Brainoise
Sporting Bruxelles
20:00
Ixelles
Stade Everois
20:00
Kosova Schaerbeek

556 Belgium - Provincial-Hainaut

RAS Monceau
20:00
Houdeng
Ransart
20:00
Péruwelz
Le Roeulx
20:00
Excelsior Biévène
Snef-Tyber
20:00
Gilly
Montignies
20:00
Molenbaix
Solre-sur-Sambre
20:00
Antoing
Belœil
20:00
Hornu

556 Belgium - Provincial-Liege

Aubel
20:00
Sprimont-Comblain II
Jehaytois
20:00
JS Fizoise
UCE Liège
20:00
Rechain
Pontisse Cite
20:00
Elsautoise
Mélen-Micheroux
20:00
Weywertz
Malmundaria
20:00
Ster-Francorchamps

556 Belgium - Provincial-Limburg

Groen Star Beek
20:00
Helson Helchteren
Herk
20:00
Achel
Torpedo Hasselt
20:00
KFC Eksel
Zonhoven United
20:00
Herkol
Zepperen-Brustem
20:00
Schoonbeek-Beverst

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

Vaux-Noville
20:00
La Roche
Longlier
21:00
Florenville
Meix-Devant-Virton
21:00
Lorraine Arlon

556 Belgium - Provincial-Namur

Andennais
20:00
Meux II
Spy
20:00
ES de la Molignée
US Dinantaise
20:00
Loyers
Nismes
20:00
Flavion-Morialmé

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

Dendermonde
20:00
Elene-Grotenberge
HO Kalken
20:00
Eendracht Aalter
Lokeren Doorslaar
20:00
St-Joris Sleidinge
Eendracht Zele
20:00
Latem
Drongen
20:00
Berlare

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

Wielsbeke
20:00
Roeselare Daisel
Lauwe
20:00
Blankenberge
Racing Waregem
20:00
Excelsior Zedelgem

224 Bulgaria - 3. League Northeast

Septemvri Tervel
21:00
Dunav 2010
Botev Novi Pazar
21:00
Ustrem Donchevo

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Uničov
15:15
Sigma Olomouc II
Vysočina Jihlava II
15:15
Slovan Rosice
Zlín II
15:30
Viktoria Otrokovice
Vrchovina
20:30
Slovácko II

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

Tatran Sedlcany
20:30
Rokycany

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

Slavičín
15:15
Valašské Meziříčí
Tatran Všechovice
20:30
Bzenec
Viktorie Přerov
20:30
Holesov
Šumperk
20:30
Strani

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

Velka Bites
15:15
Sokol Lanžho
Sokol Tasovice
20:30
Stara Rise
Humpolec
20:30
Zbrojovka Brno II
Slavoj Polná
20:30
Ždírec nad Doubravou

320 Denmark - Denmark Series Group 1

BK Union
17:00
Allerod

320 Denmark - Denmark Series Group 4

Ringkøbing
19:00
Vejgaard B

1233 Finland - Kakkonen

OLS
17:30
VIFK
GBK
19:00
OTP
Kraft
19:00
JBK
KäPa
19:00
PEPO

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

Sochaux II
20:00
Saint-Apollinaire
Valdahon Vercel
20:00
Racing Besançon

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

Bourges Foot 18 II
20:00
Avoine OCC
Saran Municipal
20:00
Déols

17 France - National 3: Hauts-de-France

Vimy
20:00
Saint-Omer

674 Hungary - NB 3: Nyugati

Videoton II
16:00
Papai Perutz
Puskás II
16:00
Gyirmót II
Érdi VSE
21:00
SC Sopron
Nagykanizsai ULE
21:00
Tatabánya
BVSC
21:00
Balatonfuredi
Zalaegerszegi TE II
21:00
MTE 1904
Bicskei
21:00
Kelen
Komárom
21:00
Gardony
Kaposvári Rákóczi
00:00
Andráshida

251 Italy - Serie C: Girone A

FeralpiSalò
19:30
Juventus U23
Pro Vercelli
19:30
Trento Calcio 1921
Triestina
19:30
Lecco
Fiorenzuola
22:30
Seregno
Giana Erminio
22:30
AlbinoLeffe
Legnago Salus
22:30
Südtirol
Mantova
22:30
Piacenza
Pergolettese
22:30
Virtus Verona
Pro Patria
22:30
Calcio Padova
Renate
22:30
Pro Sesto

251 Italy - Serie C: Girone C

Avellino
19:30
Potenza Calcio
Bari 1908
19:30
Paganese
Campobasso
19:30
Fidelis Andria
Foggia
19:30
Juve Stabia
Nuova Monterosi
19:30
Palermo
Picerno
19:30
ACR Messina
Taranto
19:30
Latina
Vibonese
19:30
Turris
Virtus Francavilla
19:30
Monopoli

251 Italy - Serie D: Girone A

Bra
20:00
PDHAE
Asti
20:00
Gozzano
Borgosesia
20:00
Novara
Città di Varese
20:00
Fossano
Derthona
20:00
Chieri
Pro Imperia
20:00
Lavagnese
RG Ticino
20:00
Caronnese
Sanremo
20:00
Vado
Sestri Levante
20:00
Casale
Ligorna
21:00
Saluzzo

251 Italy - Serie D: Girone B

Breno
20:00
Caravaggio
Olginatese
20:00
Real Calepina
Brusaporto
20:00
Leon
Desenzano Calvina
20:00
Villa d'Almè
Casatese
20:00
Adrense
Castellanzese
20:00
Vis Nova Giussano
Legnano
20:00
Folgore Caratese
Pontisola
20:00
Virtus Ciserano Bergamo
Sangiuliano City
20:00
Sona

251 Italy - Serie D: Girone C

Adriese
20:00
Cjarlins Muzane
Cattolica
20:00
Ambrosiana
Este
20:00
Clodiense
Spinea
20:00
Caldiero Terme
Union ArzignanoChiampo
20:00
Montebelluna
Levico
20:00
Cartigliano
Luparense
20:00
Dolomiti Bellunesi
Mestre
20:00
Delta Calcio Rovigo
San Martino Speme
20:00
Campodarsego

251 Italy - Serie D: Girone D

Bagnolese
20:00
Rimini
Borgo San Donnino
20:00
Real Forte Querceta
Forlì
20:00
Aglianese
Lentigione
20:00
Ghivizzano Borgo Mozzano
Prato
20:00
Alcione
Progresso
20:00
Mezzolara
Ravenna
20:00
Seravezza
Sammaurese
20:00
Correggese
Sasso Marconi
20:00
Athletic Carpi
Tritium
20:00
Cavenago Fanfulla

251 Italy - Serie D: Girone E

Cannara
20:00
Pro Livorno
Cascina
20:00
Pianese
Flaminia
20:00
Tiferno Lerchi
Lornano Badesse
20:00
San Donato Tavarnelle
Montespaccato
20:00
Gavorrano
FC Rieti
20:00
Foligno
Scandicci
20:00
Poggibonsi
Sporting Trestina
20:00
Sangiovannese
Unipomezia
20:00
Arezzo

251 Italy - Serie D: Girone F

Castelfidardo Calcio
20:00
Porto D' Ascoli
Castelnuovo Vomano
20:00
Fano
Chieti
20:00
Atletico
Matese
20:00
Nereto
Montegiorgio
20:00
Pineto
San Nicolò
20:00
Trastevere
Tolentino
20:00
Aurora Alto Casertano
Vastese
20:00
Vastogirardi

251 Italy - Serie D: Girone G

Afragolese
20:00
Carbonia
Aprilia
20:00
Vis Artena
Atletico Uri
20:00
Team Nuova Florida
CynthiAlbalonga
20:00
Cassino
SSC Giugliano
20:00
Ostia Mare Lidocalcio
Insieme Formia
20:00
Arzachena
Real Monterotondo Scalo
20:00
Gladiator
Latte Dolce
20:00
Muravera
Lanusei
21:00
Sassari Torres

251 Italy - Serie D: Girone H

Brindisi
20:00
US Bitonto
Casarano
20:00
Bisceglie
Città di Fasano
20:00
Casertana
Nola 1925
20:00
Nardò
San Giorgio
20:00
Lavello
Molfetta Calcio
20:00
Audace Cerignola
Nocerina
20:00
Francavilla
Rotonda
20:00
Mariglianese
Sorrento
20:00
Virtus Matino
Team Altamura
00:00
Gravina

251 Italy - Serie D: Girone I

Biancavilla
20:00
Licata
Castrovillari
20:00
San Luca
Cittanova Interpiana
20:00
Città Di Sant’Agata
Trapani 1905
20:00
Cavese
FC Messina
20:00
Acireale
Giarre
20:00
Gelbison
Santa Maria Cilento
20:00
Lamezia Terme
Rende
20:00
Paternò
Sancataldese
20:00
Aversa Normanna
Troina
20:00
Portici

1578 Norway - 2. Division

Brattvåg
19:00
Tromsdalen
Sotra
19:00
Flekkerøy
Notodden
20:00
Nardo
Øygarden
20:00
Levanger
Egersund
20:00
Kjelsås
Kvik Halden
21:00
Fløya

2 Poland - 2. Liga East

Wigry Suwałki
20:00
Śląsk Wrocław II
Radunia Stężyca
20:00
Wisła Puławy
Chojniczanka Chojnice
21:00
Pogoń Siedlce
Olimpia Elbląg
23:15
Lech Poznań II
Stal Rzeszów
00:00
Znicz Pruszków

155 Romania - 3. Liga: Series 6

CSM Slatina
15:00
Filiaşi

296 Serbia - Srpska Liga - East

Rembas
20:30
Trajal Krusevac
Timočanin
20:30
Radnički Svilajnac
Brzi Brod
20:30
Radnički Pirot
Vlasina
20:30
Sloga Leskovac

296 Serbia - Srpska Liga - West

Sušica
20:30
Sloga Požega
Radjevac Krupanj
20:30
Mladi Radnik
RSK Rabrovo
20:30
Sloga Kraljevo

401 Slovakia - 3. Liga - West

Slovan Levice
20:00
Castkovce
Galanta
20:00
Nitra
Zlaté Moravce-Vrablé II
20:00
Slovan Duslo Šaľa
OFK Malzenice
20:00
Povazska Bystrica
Lednické Rovne
20:00
Beluša
Veľké Ludince
20:00
TEMPO Partizánske
Imeľ
20:00
Nové Mesto nad Váhom

32 Spain - Tercera - Group 1

Arzúa
22:00
Atlético Arnoia
Sofán
22:00
Noia
Deportivo La Coruña II
22:00
Viveiro
Alondras
22:30
Estradense
Somozas
23:00
Silva
Barco
23:00
Rápido Bouzas
Juvenil Ponteareas
23:00
Villalbés

32 Spain - Tercera - Group 2

Sporting Gijon II
16:45
Colunga
Llanes
17:00
Roces
Covadonga
17:00
Langreo II
Lenense
17:00
Tuilla
Real Oviedo II
17:00
Lealtad
Navarro
17:00
Luarca
Mosconia
17:00
San Martin
Real Titánico
17:00
Urraca
Praviano
17:00
Gijon Industrial
L'Entregu
23:30
Caudal

32 Spain - Tercera - Group 3

Barreda
16:45
Colindres
Cultural Guarnizo
16:45
Textil Escudo
Siete Villas
17:00
Samano

32 Spain - Tercera - Group 4

San Ignacio
17:00
Portugalete
Tolosa
21:30
Beti Gazte
Amurrio
23:00
Beasain
Barakaldo
23:00
Anaitasuna FT

32 Spain - Tercera - Group 5

Grama
16:45
L'Hospitalet
Pobla Mafumet
17:00
Sants
San Cristobal
17:00
Sant Andreu
Girona II
17:30
Vilassar Mar
Guineueta
17:30
Granollers
Figueres
21:30
Castelldefels
Manresa
23:30
Olot

32 Spain - Tercera - Group 6

RC Catarroja
16:30
Villajoyosa
Hércules II
17:00
Callosa Deportiva
Castellon II
17:00
Atzeneta
Torrent
23:00
Silla
Orihuela
23:00
Elche II
Olímpic de Xàtiva
23:00
Beniganim

32 Spain - Tercera - Group 7

Getafe II
16:30
Madrid 2021 FP
Alcorcón II
16:30
Trival Valderas
Colonia Moscardo
16:30
Villaviciosa Odón
Carabanchel
16:30
Moratalaz
Rayo Vallecano II
16:30
Complutense
Torrejón
16:30
Pozuelo Alarcón
Tres Cantos
17:00
Parla
Las Rozas
17:00
Villaverde-Boetticher
Galapagar
21:30
Ursaria

32 Spain - Tercera - Group 8

Atlético Tordesillas
22:00
Numancia II
Palencia CF
22:00
Real Ávila
Arandina
22:30
Cultural Leonesa II
Almazán
23:00
Guijuelo

32 Spain - Tercera - Group 9

Marbella
17:00
Almería II
Alhaurín
17:15
Ciudad de Torredonjimeno
Alhaurino
17:15
Huétor Vega
Juventud Torremolinos
22:00
UD San Pedro
Huétor Tájar
23:00
El Palo
Atlético Porcuna
00:00
At. Malagueño

32 Spain - Tercera - Group 10

Sevilla III
17:00
Puente Genil
Conil
17:00
Pozoblanco
Rota
17:00
Córdoba II
Xerez
23:00
Cartaya
Lucena
23:30
Recreativo Huelva
Cabecense
00:00
Utrera

32 Spain - Tercera - Group 11

Portmany
16:30
Poblense
Mercadal
17:00
Murense
Campos
17:00
Rotlet Molinar
Serverense
21:30
Llosetense

32 Spain - Tercera - Group 12

Gran Tarajal
18:00
La Cuadra
Marino
18:00
Buzanada
Tenerife II
18:00
Las Zocas
Herbania
18:00
Unión Viera
Atlético Paso
23:00
Vera

32 Spain - Tercera - Group 13

UCAM Murcia II
22:30
El Palmar
Bala Azul
23:00
Real Murcia II
Bullense
23:00
La Union Atletico
Mazarrón FC
23:00
Cartagena FC
Yeclano
23:00
Lorca Deportiva
Huércal-Overa
23:30
Archena Sport
UD Caravaca
23:30
Deportiva Minera
CAP Ciudad de Murcia
00:00
Racing Murcia

32 Spain - Tercera - Group 14

UP Plasencia
16:45
Jerez
Diocesano
17:00
Olivenza
Azuaga
17:00
Extremadura UD II
Calamonte
17:00
Don Álvaro
Villafranca
22:30
Badajoz II
Llerenense
23:00
Miajadas
Trujillo
23:00
Arroyo
Moralo
00:00
Aceuchal

32 Spain - Tercera - Group 15

Avance Ezcabarte
17:00
Pamplona
Murchante
22:00
Beti Kozkor
Corellano
22:00
Cirbonero
Azkoyen
22:00
Burladés

32 Spain - Tercera - Group 16

Anguiano
22:00
Oyonesa
CDFC La Calzada
22:00
Calahorra II
Alfaro
22:30
Arnedo
Vianés
23:00
Varea

32 Spain - Tercera - Group 17

Caspe
16:30
Épila
Cuarte Industrial
17:00
Giner Torrero
Biescas
22:00
Real Zaragoza II
Robres
22:00
Utebo
Santa Anastasia
22:00
Atletico Monzon
Binéfar
22:30
Borja
Belchite 97
22:30
Cariñena
Illueca
22:30
Calamocha

32 Spain - Tercera - Group 18

Almansa
17:00
Villarrubia
Villarrobledo
17:00
Huracán Balazote
Conquense
22:00
Illescas
La Roda
23:00
Guadalajara
Ciudad Real
23:00
Villacanas
Torrijos
23:00
Miguelturreño

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

Nordvärmland
20:00
Angered BK

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

Sandvikens AIK
18:00
Stocksund

47 Sweden - Division 2: Norrland

Notvikens IK
20:00
Gottne IF

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

Ankara Demirspor
19:00
Amed SK
Kırşehir Belediyespor
19:30
Zonguldak Kömürspor
Utaş Uşakspor
20:00
Tire 1922
Nazilli Belediyespor
20:00
Kastamonuspor
Pendikspor
20:00
1922 Konyaspor Kulübü
Karacabey Birlikspor
23:00
Kırklarelispor
Isparta Davrazspor
23:00
Tarsus İdman Yurdu
Akhisar Belediyespor
23:00
24 Erzincanspor
Eskişehirspor
23:00
Pazarspor

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

Adıyaman 1954
17:00
Hekimoğlu Trabzon
Niğde Belediyespor
19:30
İnegölspor
Kahramanmaraşspor
19:30
Bayburt İÖİ
Etimesgut Belediyespor
19:30
Sivas Belediyespor
Ergene Velimeşespor
20:00
Van BB
Serik Belediyespor
20:00
Sarıyer
Sakaryaspor
22:00
Bodrumspor
Yeni Diyarbekirspor
23:00
Somaspor
Afjet Afyonspor
23:00
Osmanlıspor

5 Brazil - Acreano

Humaitá
04:00
Galvez
Atlético Acreano
06:00
Rio Branco

5 Brazil - Gaucho 2

Passo Fundo
01:00
Glória
Bage
01:00
Guarani RS
Lajeadense
01:00
Inter Santa Maria

44 Argentina - Primera B Metropolitana

Argentino Quilmes
01:00
Deportivo Merlo

909440 Cambodia - C-League

Kirivong Sok Sen Chey
15:30
Boeung Ket
National Defense
15:30
Svay Rieng
Police Commissary
15:30
Prey Veng
Phnom Penh Crown
18:00
Cambodia Tiger

866998 Fiji - National Football League

Rewa
10:00
Nadi
Lautoka
10:00
Labasa
Ba
10:00
Suva
Nadroga
10:00
Navua

3347 San Marino - Campionato

Murata
20:00
La Fiorita
Libertas
20:00
Faetano

2454 Albania - 2nd Division

Shënkolli
21:00
Internacional Tirana
Luzi 2008
21:00
Oriku
Klosi
21:00
Gramshi
Elbasani
21:00
Veleçiku Koplik
Murlani
21:00
Ada Velipojë
Iliria Fushë-Krujë
21:00
Bulqiza
Këlcyra
21:00
Luftëtari

712 Korea Republic - K League 2

Sangju Sangmu
14:00
Daejeon Citizen
Asan Mugunghwa
16:30
Jeonnam Dragons

99474 World - Friendly International Women

Bangladesh W
17:00
Hong Kong W

98 Australia - Brisbane Premier League

Albany Creek Excelsior
12:30
Mt Gravatt Hawks
Brisbane Knights
14:00
The Lakes
St George Willawong
14:00
Western Spirit

5 Brazil - Brasileiro U20

Santos U20
20:00
Flamengo RJ U20
Fortaleza U20
01:00
Vasco U20
Botafogo U20
01:00
Atlético GO U20
Fluminense U20
01:00
América Mineiro U20
Internacional U20
01:00
Bahia U20
Palmeiras U20
02:00
Cruzeiro U20

3995 Malaysia - Malaysia Cup

Kuala Lumpur
20:00
Pahang
Selangor
20:00
Perak
Pulau Pinang
20:00
Selangor United
Terengganu
20:00
Kuching FA

98 Australia - Ffa Cup

Floreat Athena
12:00
แอดิเลด ยูไนเต็ด

556 Belgium - First Amateur Division

Francs Borains
20:00
Dessel Sport
Knokke
20:00
Rupel Boom
URSL Visé
20:00
Tienen
Sint-Eloois-Winkel
20:00
Patro Eisden

11 Germany - Junioren Bundesliga

Duisburg U19
16:00
Wuppertaler SV U19
Oberhausen U19
16:00
Borussia M'gladbach U19
RW Essen U19
16:00
Bochum U19
Koln U19
16:00
Dusseldorf U19
Schalke 04 U19
16:00
Alemannia Aachen U19
Osnabruck U19
16:00
Chemnitzer FC U19
Hessen Kassel U19
16:00
Heidenheim U19
Astoria Walldorf U19
16:00
Ingolstadt U19
Mainz U19
16:00
Kaiserslautern U19
Greuther Fürth U19
18:00
Stuttgarter Kickers U19
Paderborn U19
20:00
Viktoria Köln U19

251 Italy - PrimaVera 1

Roma U19
15:45
Verona U19
Spal U19
16:00
Cagliari U19
Lecce U19
18:00
Genoa U19

2 Poland - Ekstraliga Women

Bydgoszcz W
17:00
UJ Krakow W
Śląsk Wrocław W
17:00
GKS Katowice W

251 Italy - Primavera 2

Udinese U19
16:00
Monza U19
Crotone U19
16:00
Perugia U19

245 Czech Republic - First League Women

Pardubice W
16:00
Plzen W
Slovacko W
19:00
Liberec W

2 Poland - Central Youth League

Gwarek Zabrze U18
17:00
Gornik Z. U18

146 South Africa - Gladafrica Championship

JDR Stars
20:00
Polokwane City
Black Leopards
20:00
University of Pretoria
TS Sporting
20:00
Uthongathi

65437 Panama - Lpf

Tauro
07:00
Azuero
Costa del Este
05:00
San Francisco

122 Kosovo - Superliga

Malisheva
20:00
KF Ballkani
KF Feronikeli
20:00
Prishtina
Drita
20:00
Gjilani

62 Switzerland - 1.Liga Classic

Langenthal
20:00
Höngg
La Sarraz-Eclépens
20:00
Naters

3126 Luxembourg - National Division

Progrès Niedercorn
21:00
Racing
Hostert
21:00
UT Pétange
Jeunesse d'Esch
21:00
Mondorf-les-Bains
F91 Dudelange
21:00
Etzella Ettelbrück
Wiltz
21:00
Differdange 03
RM Hamm Benfica
21:00
Victoria Rosport
Rodange
21:00
Fola Esch
Swift Hesperange
21:00
UNA Strassen

143 Austria - Regionalliga: Ost

Stripfing
20:00
Admira II

2493 Mauritania - Super D1

Nouakchott King's
21:30
Ksar
AC Douane
23:00
Kaedi

227 Russia - Pfl

Smolensk
07:00
Kairat Moskva
Chita
13:00
Tver
Sakhalin
14:00
Dinamo Vladivostok
Chertanovo
17:00
Khimik Dzerzhinsk
Torpedo Miass
17:00
Ural 2
Dinamo Stavropol'
18:00
Tuapse
Biolog
18:00
Forte Taganrog
Kolomna
18:00
Saturn Ramenskoye
Nosta
18:00
Novosibirsk
Spartak Tuymazy
18:00
Chelyabinsk
Zenit Izhevsk
18:00
Tyumen
Legion Dynamo
19:00
Kuban Kholding
Baltika BFU
19:00
FK Dinamo St. Petersburg
Znamya Noginsk
19:00
SKA-Energiya II
Fakel II
19:00
Ryazan
Avangard Kursk
19:00
Dinamo Bryansk
Kaluga
19:00
Zenit Penza
Zvezda Perm
19:00
Amkar Perm'
Spartak Nal'chik
19:30
Druzhba
Leningradets
20:00
Krasava Odintsovo
Torpedo Vladimir
20:00
Shinnik
Kvant
20:00
Khimki 2
Rodina Moskva
20:00
Metallurg Vidnoye
Salyut Belgorod
20:00
Sokol Saratov
Mashuk-KMV
20:30
Alaniya Vladikavkaz II
Dinamo Moskva II
20:30
Volna Kovernino
Saransk
22:00
Strogino
Chernomorets
23:00
Rotor-2
Kazanka
23:00
Znamya Truda

47 Sweden - Elitettan Women

Mallbacken W
17:00
Borgeby W
Umea W
21:30
Norrköping W

6783 Mozambique - Mocambola

LD Maputo
19:30
Black Bulls Maputo
Ferroviário Nacala
19:30
Textáfrica
Songo
19:30
Ferroviário de Lichinga
Matchedje de Mocuba
19:30
Incomáti

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

PK-35 W
19:00
JyPK W

32 Spain - Primera Division Women

Levante W
16:00
Real Betis W
Huelva W
17:00
Atletico Madrid W

320 Denmark - Elitedivisionen Women

AaB W
18:00
KoldingQ W
FC Thy - ThistedQ
20:00
Brondby W

17 France - Division 1 Women

Paris SG W
17:45
Paris W

11 Germany - Dfb Pokal Women

Hegauer FV W
16:00
Carl Zeiss Jena W
Babelsberg W
17:00
Sportfreunde Siegen W
Arminia Bielefeld W
19:00
Köln W
Rostocker FC W
19:00
Henstedt-Ulzburg W
Wormatia Worms W
19:00
Karlsruher SC W
RB Leipzig W
19:00
Bayer Leverkusen W
Meppen W
19:00
SGS Essen W
Würzburger Kickers W
20:00
Hoffenheim W
Nürnberg W
20:00
Eintracht Frankfurt W

674 Hungary - Nb I Women

Astra Hungary W
21:00
Ferencváros W

251 Italy - Serie A Women

Lazio W
17:30
Fiorentina W
Inter Milano W
19:30
Roma W
Sampdoria W
19:30
Pomigliano W

458 Mexico - Liga Mx Women

Atlas W
00:00
Cruz Azul W

4125 Uganda - Uganda Cup

Vipers
19:00
BUL

190321 Bahrain - Bahrain Cup

Al-Hidd
22:15
Sitra

3483 USA - USL League One

Forward Madison
07:00
Greenville Triumph
Union Omaha
07:00
Tucson
North Carolina
01:00
North Texas

32 Spain - Spain Youth League

Osasuna U19
16:30
AD San Juan U19
Kelme U19
16:30
Torre Levante U19
Pabellón Ourense U19
17:00
Real Oviedo U19
Lugo U19
17:00
Bansander U19
Pontevedra U19
17:00
Racing Santander U19
Atlético Perines U19
17:00
Compostela U19
Eibar U19
17:00
Mutilvera U19
Txantrea U19
17:00
Tolosa U19
Pamplona U19
17:00
Athletic Club U19
Arenas Getxo U19
17:00
Deportivo Alavés U19
Tomares U19
17:00
Santa Fe U19
Calavera U19
17:30
Vázquez Cultural U19
Atlético GC U19
18:00
Victoria U19
Real Sociedad U19
21:00
UD Logroñés U19
Fuenlabrada U19
21:00
Getafe U19
Leganés U19
21:15
Rayo Majadahonda U19
Tudelano U19
21:30
Oberena U19
Cornellà U19
21:30
Lleida U19
Mallorca U19
22:00
Sant Andreu U19
Flecha Negra U19
22:00
Burgos CF U19
FC Cartagena U19
22:30
Archena U19
Espanyol U19
23:00
Damm U19
Almería U19
23:00
Granada U19
El Ejido U19
23:00
Castilleja U19
Atlético Jaén U19
23:00
Real Betis U19
Alboraya U19
23:00
Elche U19

155 Romania - Liga 2

Şirineaşa
15:00
ASU Poli Timişoara
Unirea Slobozia
15:00
Hermannstadt
Ripensia Timişoara
15:00
Concordia Chiajna

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

Lège-Cap-Ferret
20:00
Neuville

17 France - National 3: Occitanie

Narbonne
20:00
Olympique d'Alès
Fabrègues
20:00
Blagnac

17 France - National 3: Paris Île-de-France

Les Mureaux
20:00
Blanc Mesnil
Bretigny Foot
20:00
Drancy JA

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

Mandelieu LN
20:00
Rousset-Ste Victoire

97374 Jordan - 1st Division

Al Arabi
20:00
Ittihad Al Ramtha
Al Karmal
20:00
Sama Al Sarhan

5 Brazil - Paulista Série B

América SP
01:00
Fernandópolis
Inter de Bebedouro
01:00
Catanduva
Matonense
01:00
Taquaritinga
VOCEM
01:00
Santacruzense
Osvaldo Cruz
01:00
Assisense
Grêmio Prudente
01:00
XV de Jaú
Grêmio Sãocarlense
01:00
Mogi Mirim
Independente SP
01:00
São Carlos
Rio Branco SP
01:00
Itapirense
Flamengo SP
01:00
Colorado Caieiras
Barcelona EC
01:00
Guarulhos
Paulista
01:00
Mauaense
União Mogi
01:00
ECUS
Mauá
01:00
Atlético Mogi
USAC
01:00
Manthiqueira

401 Slovakia - Youth League

Senica U19
16:00
Slovan Bratislava U19
Zemplín Michalovce U19
20:00
Petržalka U19

479 Japan - Nadeshiko League 1

Yokohama W
11:00
Nittaidai W
Yamato Sylphid W
11:00
Cerezo Osaka W
Setagaya Sfida W
12:00
Angeviolet Hiroshima W
NGU Lublield Nagoya W
12:00
Harima W

227 Russia - Premier League Women

Lokomotiv Moscow W
17:00
Rostov W

5724 Sierra Leone - Premier League

Diamond Stars
23:15
Wusum Stars
Central Parade
02:00
Kallon

1004 Canada - Premier League

York9
01:00
Valour

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

Höchst
20:00
Hörbranz
Rheindorf Altach II
22:30
Meiningen

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

Albany Creek Res.
10:30
Mt Gravatt Res.
Brisbane Knights Res.
12:00
The Lakes Res.
St. George Willawong Res
12:00
Western Spirit Res.

80 Chile - Segunda División

Recoleta
01:00
General Velásquez
Deportes Limache
01:00
Colina

479 Japan - Japan Football League

Tokyo Musashino City
13:30
Verspah Oita

479 Japan - Nadeshiko League 2

JFA Academy W
09:00
Norrdea Hokkaido W
Fukuoka J. Anclas W
10:00
Kibi Univ. Takahashi W
Bunnies Gunma White Star W
10:00
Shizuoka Sangyo Univ.

49477 ไทยลีก 3

Chiangrai Lanna
15:30
Wat Bot City
Nan
15:30
Uttaradit
เมืองเลย ยูไนเต็ด
15:30
ศรีสะเกษ เอฟซี
Surin Sugar
15:30
Khonkaen Mordindang
Yasothon
15:30
Ubon Ratchathani
สุราษฎร์ธานี ซิตี้
15:30
Phattalung
Trang
15:30
Surat Thani FC
Marines Eureka
15:30
Cha Choeng Sao
Welfare Royal Air Force
15:30
North Bangkok University
Chamchuri United
15:30
Grakcu Sai Mai United
Inter Bangkok
15:30
Bangkok
Samut Songkhram
15:30
Kanjanapat Group
Assumption United
15:30
Chainat United
Chanthaburi
16:00
Banbueng
Sa Kaeo City
16:00
Royal Thai Fleet
Pattani
16:15
Nakhon Si Thammarat
อุทัยธานี เอฟซี
18:00
Maejo United

1233 Finland - Kolmonen

Jyväskylä Blackbird
07:00
LehPa
KajHa
18:00
TP-47
Kultsu
19:00
Ri-Pa
TPS II
20:00
Åland
PJK
20:15
NoPS
FC Espoo
21:00
Töölön Taisto
Tervarit-j
21:30
Roi United
KyPa
23:00
KJP
ACE
23:00
Loiske