ufakick

ตารางบอล 18 ก.ย. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

วูล์ฟแฮมป์ตัน
18:30
เบรนท์ฟอร์ด
เบิร์นลีย์
21:00
อาร์เซน่อล
ลิเวอร์พูล
21:00
คริสตัล พาเลซ
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
21:00
เซาแธมป์ตัน
นอริชซิตี
21:00
วัตฟอร์ด
แอสตันวิลลา
23:30
เอฟเวอร์ตัน

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

ฮัลล์ซิตี
18:30
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
บาร์นสลีย์
21:00
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
21:00
บอร์มัธ
ดาร์บีเคาน์ตี
21:00
สโตกซิตี
ฟูลัม
21:00
เรดิง
ฮัดเดอร์ฟิลด์
21:00
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
ลูตัน ทาวน์
21:00
สวอนซีซิตี
มิดเดิลส์เบรอ
21:00
แบล็กพูล
มิลล์วอลล์
21:00
โคเวนทรี ซิตี้
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
21:00
เบอร์มิงแฮมซิตี
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
21:00
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
21:00
บริสตอลซิตี

462 อีเอฟแอลลีกวัน

เอเอฟซี วิมเบิลดัน
21:00
พลีมัธ อาร์ไกล์
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
21:00
วีแกนแอทเลติก
โบลตันวอนเดอเรอส์
21:00
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
Cheltenham Town
21:00
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
ครูว์ อเล็กซานดร้า
21:00
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
21:00
มอร์แคมป์
ฟลีตวู้ด ทาวน์
21:00
ซันเดอร์แลนด์
จิลลิ่งแฮม
21:00
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
ลินคอล์น ซิตี้
21:00
อิปสวิช ทาวน์
พอร์ตสมัท
21:00
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
21:00
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
21:00
ชาร์ลตันแอธเลติก

462 อีเอฟแอลลีกทู

Northampton Town
20:00
Swindon Town
Bradford City
21:00
Barrow
บริสตอล โรเวอร์ส
21:00
Leyton Orient
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
21:00
สคันธอร์ป
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
21:00
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
Exeter City
21:00
Sutton United
Mansfield Town
21:00
โรชเดล
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
21:00
Walsall
Oldham Athletic
21:00
Hartlepool United
Port Vale
21:00
Harrogate Town
Stevenage
21:00
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
21:00
ซอลฟอร์ด ซิตี้

462 เอฟเอคัพ

Mole Valley SCR
18:30
Jersey Bulls
Chorley
21:00
Southport
York City
21:00
Hebburn Town
Marine
21:00
Warrington Town
Squires Gate
21:00
Pontefract Collieries
Gateshead
21:00
Bradford Park Avenue
Colne
21:00
Guiseley
Darlington
21:00
Chester
Curzon Ashton
21:00
Stockton Town
Fylde
21:00
Spennymoor Town
City of Liverpool
21:00
Farsley Celtic
Morpeth Town
21:00
Lancaster City
Mossley
21:00
Radcliffe Borough
Prescot Cables
21:00
Whitby Town
Runcorn Linnets
21:00
Bamber Bridge
Marske United
21:00
South Shields
Leamington
21:00
Stone Old Alleynians
Belper Town
21:00
Tamworth
Bromsgrove Sporting
21:00
Worksop Town
Brackley Town
21:00
Coalville Town
Sporting Khalsa
21:00
Kidderminster Harriers
Boston United
21:00
Corby Town
Nantwich Town
21:00
Banbury United
AFC Telford United
21:00
Stamford
Spalding United
21:00
Kettering Town
Bedworth United
21:00
Long Eaton United FC
Halesowen Town
21:00
Handsworth Parramore
Mickleover Sports
21:00
Basford United
Stratford Town
21:00
Nuneaton Town
Braintree Town
21:00
Billericay Town
Bishop's Stortford
21:00
Bowers & Pitsea
Norwich United
21:00
Mildenhall Town FC
East Thurrock United
21:00
Needham Market
AFC Sudbury
21:00
Stowmarket Town
Concord Rangers
21:00
St Albans City
Chelmsford City
21:00
Little Oakley
Kings Langley
21:00
Leiston
Ware
21:00
Hemel Hempstead Town
Hitchin Town
21:00
Cheshunt
Great Wakering Rovers
21:00
Peterborough Sports
Ashford Town (Middlesex)
21:00
Folkestone Invicta
Abbey Rangers
21:00
Marlow
Carshalton Athletic
21:00
Ebbsfleet United
Chichester City
21:00
Maidstone United
Burgess Hill Town
21:00
Dorking Wanderers
Hanwell Town
21:00
Eastbourne Borough
Slough Town
21:00
Whitehawk
Dartford
21:00
Hythe Town
Metropolitan Police FC
21:00
Farnborough
Hayes & Yeading United
21:00
Tonbridge Angels
Walton Casuals
21:00
Hampton & Richmond
Welling United
21:00
Harrow Borough
Aylesbury United
21:00
Bishop's Cleeve
Tiverton Town
21:00
Sholing
Basingstoke Town
21:00
Wimborne Town
Frome Town
21:00
Oxford City
Poole Town
21:00
Chippenham Town
Hungerford Town
21:00
Truro City
Yate Town
21:00
Gosport Borough
Lymington Town
21:00
Hereford
Atherton Collieries
21:00
Witton Albion
Blyth Spartans
21:00
United of Manchester
Buxton
21:00
Rushall Olympic
Hanley Town
21:00
Chasetown
Cleethorpes Town
21:00
Alfreton Town
AFC Hornchurch
21:00
Waltham Forest
Wingate & Finchley
21:00
Baldock Town
Bedford Town
21:00
Welwyn Garden City
Broadfields United
21:00
Hastings United
Merstham
21:00
Margate
Beaconsfield Town
21:00
Havant & Waterlooville
Leatherhead
21:00
Corinthian-Casuals
Cirencester Town
21:00
Hamworthy United FC
Weston-super-Mare
21:00
Taunton Town
Shaftesbury Town
21:00
Bath City
Chertsey Town
21:00
Chesham United
Phoenix Sports
21:00
Redhill
Kingstonian
21:00
Horsham
Dulwich Hamlet
21:00
Bedfont Sports
Enfield Town
21:00
Hadley
Barking
21:00
AFC Dunstable

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

ฮีเรนวีน
21:30
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
วิลเลม ทเว
23:45
โกรนิงเงิน
อาแจกซ์
01:00
SC Cambuur
อูเทรชท์
02:00
อาร์เคซี วาลไวก์

11 บุนเดิสลีกา

FC Bayern München
20:30
VfL Bochum 1848
1. FSV Mainz 05
20:30
SC Freiburg
FC Augsburg
20:30
Borussia Mönchengladbach
DSC Arminia Bielefeld
20:30
TSG Hoffenheim
1. FC Köln
23:30
แอร์เบ ไลป์ซิก

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

Lens
22:00
ลีลล์
แซงต์ เอเตียน
02:00
บอร์กโดซ์

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

เจนัว
20:00
ฟิออเรนติน่า
อินเตอร์ มิลาน
23:00
โบโลญญ่า
Salernitana
01:45
อตาลันต้า

32 ลาลีกา สเปน

ราโย่ บาเยกาโน่
19:00
เกตาเฟ่
แอตเลติโก มาดริด
21:15
แอธเลติก บิลเบา
เอลเช่
23:30
เลบันเต้
เดปอร์ติโบ อลาเบส
02:00
โอซาซูนา

479 เจลีก

คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
16:00
กัมบะ โอซาก้า
คาชิว่า เรย์โซล
16:00
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
โชนัน เบลล์มาเร่
16:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ
วิสเซล โคเบะ
16:00
คอนซาโดเล ซัปโปโร
โตกุชิม่า วอร์ทิส
16:30
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
นาโกย่า แกรมปัส
17:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
สากัน โตสู
17:00
โออิตะ ตรินิต้า
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
17:00
เซเรโซ โอซาก้า
เอฟซี โตเกียว
17:00
โยโกฮามา เอฟซี
ชิมิสุ เอส-พัลส์
17:00
เวกัลตะ เซนได

479 เจลีก 2

โทชิกิ SC
16:00
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
16:00
เอฮิเมะ
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
16:00
โอมิยะ อาร์ดิย่า
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
17:00
เกียวโต แซงก้า
มาชิดา เซลเวีย
17:00
V-วาเรน นากาซากิ
จูบิโล่ อิวาตะ
17:00
ฟาเจียโน โอคายามา
FC เรียวเคียว
17:00
ThespaKusatsu Gunma

49477 ไทยลีก

Port FC
17:30
Khonkaen United
Chonburi FC
18:00
Nongbua Pitchaya FC
Singha Chiangrai United
18:00
Ratchaburi Mitrphol FC
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
18:30
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
BG Pathum United
05:00
SCG Muangthong United

49477 ไทยลีก 2

เกษตรศาสตร์ เอฟซี
17:00
ลำปาง เอฟซี
Raj Pracha
17:30
ตราด เอฟซี
สุโขทัย เอฟซี
18:00
Lamphun Warrior
อุดรธานี เอฟซี
19:00
Muangkan United

462 England - National League

Bromley
21:00
Barnet
Halifax Town
21:00
Stockport County
กริมสบี้ ทาวน์
21:00
Eastleigh
Notts County
21:00
Maidenhead United
Solihull Moors
21:00
Boreham Wood
Torquay United
21:00
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
Wealdstone
21:00
Aldershot Town
Wrexham
21:00
Dagenham & Redbridge
Yeovil Town
21:00
Altrincham
Yeovil Town
21:00
Chesterfield
Weymouth
23:20
Dover Athletic

462 England - Non League Premier: Isthmian

Brightlingsea Regent
21:00
Lewes
Potters Bar Town
21:00
Bognor Regis Town

462 England - Non League Div One: Isthmian North

Aveley
21:00
Heybridge Swifts
Canvey Island
21:00
Hullbridge Sports
Coggeshall Town
21:00
Grays Athletic
Dereham Town
21:00
Basildon United
Maldon & Tiptree
21:00
Barking
Witham Town
21:00
Bury Town
Hashtag United
21:00
Felixstowe & Walton United

462 England - Non League Div One: Southern Central

Colney Heath
21:00
Hertford Town
FC Romania
21:00
Berkhamsted
Harlow Town
21:00
Welwyn Garden City
AFC Kempston Rovers
21:00
Didcot Town
Kidlington
21:00
Barton Rovers
Waltham Abbey
21:00
Biggleswade
North Leigh
21:00
St Neots Town

462 England - Non League Premier: Northern

Stafford Rangers
21:00
Matlock Town
Gainsborough Trinity
21:00
Stalybridge Celtic

462 England - Non League Premier: Southern Central

Redditch United
21:00
Barwell

38 Netherlands - Tweede Divisie

Noordwijk
19:30
De Treffers
ASWH
20:00
Volendam II
Excelsior Maassluis
20:00
Quick Boys
Spakenburg
20:00
GVVV
HHC
20:30
Rijnsburgse Boys
Jong Sparta
20:30
Kozakken Boys
Katwijk
20:30
Scheveningen
Koninklijke HFC
20:30
IJsselmeervogels

11 บุนเดิสลีกา 2

Holstein Kiel
18:30
ฮันโนเฟอร์ 96
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
18:30
Jahn Regensburg
Sandhausen
18:30
Heidenheim
แวร์เดอร์ เบรเมน
01:30
Hamburger SV

11 Germany - 3. Liga

Osnabrück
19:00
Meppen
1860 München
19:00
Zwickau
Waldhof Mannheim
19:00
Hallescher FC
Magdeburg
19:00
Würzburger Kickers
Saarbrücken
19:00
Türkgücü-Ataspor
MSV Duisburg
19:00
Eintracht Braunschweig

11 Germany - Regionalliga: Nord

Hannover 96 II
18:00
Werder Bremen II
St. Pauli II
18:30
Holstein Kiel II
Hamburger SV II
19:00
Eintracht Norderstedt
VfB Lübeck
19:00
Teutonia Hamburg
Oberneuland
20:00
LSK Hansa
Jeddeloh
20:00
Schwarz-Weiß Rehden

11 Germany - Regionalliga: Bayern

Schweinfurt
19:00
Schalding-Heining
Bayreuth
19:00
Unterhaching
Nürnberg II
19:00
Augsburg II
Aubstadt
19:00
Eltersdorf
Greuther Fürth II
19:00
Eichstätt
Rain / Lech
19:00
Memmingen

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Chemnitzer FC
18:00
Energie Cottbus
Luckenwalde
18:00
BFC Dynamo
Chemie Leipzig
18:00
FSV Optik Rathenow
Hertha BSC II
18:00
Carl Zeiss Jena

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Homburg
19:00
Schott Mainz
FSV Frankfurt
19:00
Pirmasens
TSV Steinbach
19:00
Aalen
TuS RW Koblenz
19:00
Hoffenheim II
Elversberg
19:00
Mainz 05 II
Stuttgart II
20:30
Bahlinger SC

11 Germany - Regionalliga: West

Rot Weiss Ahlen
19:00
Lippstadt 08
Wegberg-Beeck
19:00
Uerdingen
Borussia M'gladbach II
19:00
Köln II
Wuppertaler SV
19:00
Homberg
SV 1919 Straelen
19:00
Preußen Münster
Rot-Weiß Oberhausen
19:00
Rödinghausen

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Spfr. Dorfmerkingen
19:00
Bissingen
Göppinger SV
19:00
Bruchsal
Backnang
19:00
Ravensburg
Oberachern
20:30
CfR Pforzheim
Nöttingen
20:30
Freiburger FC
Reutlingen
20:30
Villingen
Stuttgarter Kickers
23:00
Neckarsulmer SU

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

Eintracht Bamberg
19:00
Vatan Spor
Neumarkt Germany
19:30
Vilzing
Bayern Hof
20:00
Gebenbach
TSV Abtswind
21:00
Würzburger FV
Sand
21:00
ATSV Erlangen
Großbardorf
22:00
Cham

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

Hallbergmoos-Goldach
18:00
Schwaben Augsburg
Pullach
19:00
1860 München II
Dachau
19:00
Jahn Regensburg II
1880 Wasserburg
19:00
Ismaning
Türkspor Augsburg
20:00
Ingolstadt II
Donaustauf
20:00
Deisenhofen
Gundelfingen
20:00
Landsberg
Kottern
21:00
Garching
Hankofen-Hailing
21:00
Kirchanschöring

11 Germany - Oberliga: Bremen

Bremer SV
18:00
OSC Bremerhaven
Brinkumer SV
19:00
Geestemünde

11 Germany - Oberliga: Hamburg

Dassendorf
18:00
Wandsbeker TSV Concordia
Curslack-Neuengamme
20:00
TSV Sasel
Süderelbe
23:00
HEBC

11 Germany - Oberliga: Hessen

Lehnerz
19:00
SV Steinbach
Bayern Alzenau
20:00
Neuhof
Hunfelder SV
20:00
Baunatal
Buchonia Flieden
20:00
Fernwald
Hanau 93
20:00
Eintracht Stadtallendorf
Rot-Weiß Hadamar
20:00
FV Bad Vilbel

11 โอเบอร์ลีกา

SC Velbert
21:00
FSV Duisburg

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

Kickers Emden
19:00
TB Uphusen
HSC BW Schwalbe Tündern
21:00
Eintracht Northeim
Arminia Hannover
21:00
FT Braunschweig
Wolfenbüttel
22:00
Ramlingen/Ehlershausen

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

MSV 1919 Neuruppin
19:00
Greifswalder FC
Ludwigsfelder FC
19:00
Staaken
RSV Eintracht
19:00
Mecklenburg Schwerin
Pampow
20:00
Neustrelitz

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

Plauen
19:00
VfL Halle
Krieschow
19:00
1. FC Merseburg
Einheit Wernigerode
19:00
Oberlausitz Neugersdorf
Union Sandersdorf
19:00
Bischofswerdaer FV
Martinroda
20:00
Blau-Weiß Zorbau

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

Röchling Völklingen
20:00
Elversberg II
Kaiserslautern II
20:30
Karbach
Hassia Bingen
20:30
FV Engers 07
Speyer
20:30
Jagersburg
Pfeddersheim
20:30
Hertha Wiesbach
Dudenhofen
20:30
Diefflen
Mechtersheim
20:30
Wormatia Worms
Eisbachtal
21:00
Koblenz
Eppelborn
21:00
Arminia Ludwigshafen
Eintracht Trier
23:30
Mülheim-Kärlich

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

Union Neumünster
19:00
Dornbreite Lubeck
Kronshagen
20:00
Bordesholm
Eckernforder SV
20:00
Weiche Flensburg II
Oldenburger SV
21:00
Pansdorf

2454 Albania - Superliga

Skënderbeu Korçë
21:45
Partizani Tirana
Vllaznia Shkodër
00:45
Teuta Durrës

143 Austria - Tipico Bundesliga

Ried
22:00
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
Austria Wien
22:00
Rheindorf Altach
Admira
22:00
Hartberg

143 ออสเตรียลีก1

Dornbirn
19:30
Floridsdorfer AC
Vorwärts Steyr
01:00
Austria Lustenau

2453 Azerbaijan - Premier League

Qabala
20:00
Sebail
Zira
22:15
Sabah

212 Belarus - Pershaya Liga

Dnepr Mogilev
17:00
Lida
Krumkachy
19:00
Gomelzheldortrans
Slonim
21:00
Orsha

556 Belgium - Pro League

KV Oostende
21:15
Beerschot-Wilrijk
Union Saint-Gilloise
23:30
Zulte-Waregem
Mechelen
23:30
OH Leuven
Sporting Charleroi
01:45
คลับ บรูกก์

556 Belgium - First Division B

Royal Excel Mouscron
01:45
Excelsior Virton

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Posusje
21:30
Radnik Bijeljina
Zeljeznicar
22:00
Velez
Sloga
23:55
Sloboda Tuzla
Zrinjski
02:10
Rudar Prijedor

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

Zvijezda Gradačac
21:00
Mladost Doboj Kakanj
Gorazde
21:00
Gradina Srebrenik
Travnik
21:00
TOSK Tesanj
Bratstvo Gracanica
21:00
Tomislav
Buducnost Banovici
21:00
Jedinstvo Bihac
Vis Kosova
21:00
Orasje
Rudar Kakanj
21:00
Igman Konjic

224 Bulgaria - Parva Liga

Cherno More
21:30
Lokomotiv Sofia 1929
Levski Sofia
23:45
CSKA 1948 Sofia

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

Ljubic Prnjavor
21:00
Podrinje Janja
Sloga Doboj
21:00
Borac Kozarska Dubica
Zvijezda '09 Brgule
21:00
Budućnost Pilica
Sloboda Novi Grad
21:00
Slavija
Tekstilac Derventa
21:00
Kozara Gradiska
Drina Zvornik
21:00
Krupa na Vrbasu

224 Bulgaria - Vtora Liga

FK Minyor Pernik
19:00
Montana
Ludogorets II
21:00
Spartak Varna
Hebar 1918
21:00
Septemvri Sofia
Yantra 1919
21:00
Neftohimik
Sozopol
22:00
Botev Plovdiv II

266 Croatia - 1. HNL

Slaven Koprivnica
22:00
Istra 1961
Šibenik
00:05
Lokomotiva Zagreb

266 Croatia - 2. HNL

Opatija
21:30
Solin
Rudeš
21:30
Bijelo Brdo
Jarun
21:30
Kustošija
Sesvete
21:30
Inter Zaprešić
Dugopolje
21:30
Cibalia
Dubrava Zagreb
21:30
Orijent 1919

116 Cyprus - 1. Division

Paphos
22:00
AEK Larnaca
Olympiakos
00:00
AEL

116 Cyprus - 2. Division

Ayia Napa
23:00
Anagennisi Deryneia
Xylotympou
23:00
Omonia Aradippou
Othellos
23:00
Alki Oroklini

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Slovácko
21:00
Zlín
Slovan Liberec
21:00
Mladá Boleslav
Viktoria Plzeň
00:00
České Budějovice

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Vyškov
15:15
Sparta Praha II
Třinec
15:15
Vysočina Jihlava
Chrudim
15:15
Lisen
Opava
20:00
Táborsko

320 Denmark - First Division

Esbjerg
18:00
Fremad Amager
Hobro
19:00
Horsens

2405 Estonia - Meistriliiga

Legion
17:00
Tulevik
Kuressaare
20:00
Vaprus
Levadia
23:00
Trans

1233 Finland - Veikkausliiga

HIFK
19:00
Mariehamn
Lahti
21:00
Oulu
Haka
21:00
Ilves
KTP
21:00
KuPS
SJK
21:00
Inter Turku

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

Sochaux
20:00
Paris
ตูลูส
20:00
Grenoble Foot 38
Bastia
00:00
ก็อง
ดิฌง
00:00
Dunkerque
Nancy
00:00
Le Havre
นีมส์
00:00
อาเมียงส์
Niort
00:00
แก็งก็อง
Pau
00:00
วาล็องเซียนส์
Quevilly Rouen
00:00
Auxerre
Rodez
00:00
Ajaccio

125 Greece - Super League

PAS Giannina
00:30
Panathinaikos

674 Hungary - Hungarian Cup

Senyo Carnifex
18:00
MTK
Dabas
19:30
Szombathelyi Haladás
Vác
20:00
Zalaegerszegi TE
DEAC
20:00
Várda SE
Komárom
20:00
Mezőkövesd-Zsóry
Veszprém
20:00
Debrecen
Gyömrő
20:00
Paksi SE
Jászberényi Vasas
20:00
Balassagyarmat VSE
Budaörs
20:00
Vasas
Monori SE
20:00
Csákvári TK
Kelen
20:00
Szeged 2011
Ceglédi
20:00
Kaposvári Rákóczi
Csepel
20:00
Szegedi VSE
MTE 1904
20:00
Győri ETO
Tokol
20:00
Teskánd
BVSC
20:00
Ivancsa
Papai Perutz
21:00
Budafoki MTE
Tiszakecske
23:00
Újpest
SC Sopron
23:00
MOL Vidi
Diósgyőr
23:00
Szentlőrinc SE
Kazincbarcika
23:00
Szolnoki MÁV
Békéscsaba
00:00
Dorogi
Tatabánya
00:00
Soroksár SC

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

Selfoss
21:00
Fjölnir
Fram
21:00
Afturelding
Grindavík
21:00
Víkingur Ólafsvík
Thróttur Reykjavík
21:00
Thór

1796 Iceland - 2. Deild

Haukar
21:00
KF
KV
21:00
Thróttur Vogar
Fjardabyggd
21:00
Leiknir Fáskrúdsfj.
Njardvík
21:00
Völsungur
Magni
21:00
Kári
ÍR
21:00
Reynir

455 Republic of Ireland - Premier Division

Sligo Rovers
01:45
Shamrock Rovers

802 Israel - Ligat ha'Al

Bnei Sakhnin
21:45
Hapoel Be'er Sheva
Hapoel Nazareth Illit
23:00
Ashdod
Maccabi Petah Tikva
00:00
Hapoel Tel Aviv
Maccabi Tel Aviv
00:30
Maccabi Haifa

251 Italy - Serie B

Ascoli
19:00
Benevento
เลชเช่
19:00
Alessandria
Monza
19:00
Ternana
Reggina
19:00
สปาล
Perugia
19:00
Cosenza
Vicenza
21:15
Pisa
Cittadella
23:30
Pordenone

748 Latvia - First Liga

Auda
19:00
Tukums
Saldus SS/Leevon
21:00
Smiltene

2756 Malta - Premier League

Santa Lucia
22:00
Sirens
Valletta
00:00
Gzira United
Hibernians
02:00
Mosta

2756 Malta - First Division

Mgarr
22:00
Senglea Athletic
Tarxien Rainbows
22:00
Swieqi
Rabat Ajax
02:00
Zejtun Corinthians
Lija Athletic
02:00
San Gwann

2345 Moldova - National Division

Dinamo-Auto
21:00
Floreşti

998 Montenegro - First League

Rudar
23:00
Zeta
Iskra
00:00
Mladost Ljeskopolje

491 Northern Ireland - Premiership

Ballymena United
21:00
Glenavon
Carrick Rangers
21:00
Portadown
Crusaders
21:00
Larne
Dungannon Swifts
21:00
Cliftonville
Linfield
21:00
Coleraine
Warrenpoint Town
21:00
Glentoran

491 Northern Ireland - Championship

Ballinamallard United
21:00
Knockbreda
Ballyclare Comrades
21:00
Newry City AFC
Dergview
21:00
Queen's University
Dundela
21:00
Annagh United
Institute
21:00
Ards
Loughgall
21:00
H&W Welders

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

Kristiansund
23:00
Haugesund
Odd
23:00
Lillestrøm

1578 Norway - Obos-Ligaen

Bryne
20:00
Start
Grorud
20:00
Sogndal
Jerv
20:00
Sandnes Ulf
Raufoss
20:00
KFUM
Strømmen
20:00
HamKam
Åsane
20:00
Aalesund
Ranheim
23:00
Stjørdals-Blink

2 Poland - Ekstraklasa

Wisła Płock
17:30
Jagiellonia Białystok
Pogoń Szczecin
20:00
Cracovia Kraków
Radomiak Radom
22:30
Śląsk Wrocław
Lechia Gdańsk
01:00
Piast Gliwice

2 Poland - 1. Liga

ŁKS Łódź
17:40
Podbeskidzie
Korona Kielce
01:30
Sandecja Nowy Sącz

20 พรีเมียรา ลีกา

Famalicão
21:30
Marítimo
Belenenses
00:00
Gil Vicente
Arouca
02:30
Vitória SC

20 Portugal - Segunda Liga

Rio Ave
17:00
Feirense
Mafra
21:30
Trofense

155 Romania - Liga 1

Chindia Târgovişte
18:30
SSC Farul
U Craiova 1948
00:00
FCSB

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

Ufa
18:00
Khimki
Krylya Sovetov
20:30
Rostov
Akhmat Grozny
23:00
คราสโนดาร์

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

Aberdeen
21:00
St. Johnstone
Hibernian
21:00
St. Mirren
Ross County
21:00
Hearts

1161 Scotland - Championship

Dunfermline Athletic
21:00
Inverness CT
Hamilton Academical
21:00
Ayr United
Greenock Morton
21:00
Raith Rovers
Partick Thistle
21:00
Kilmarnock
Queen of the South
21:00
Arbroath

1161 Scotland - Scottish Cup

Penicuik Athletic
20:30
Tranent Juniors
Banks O Dee FC
21:00
Turriff United
Blackburn United
21:00
Rothes
Brechin City
21:00
Vale of Leithen
BSC Glasgow
21:00
Glasgow University
Edusport Academy
21:00
Stirling University
Clachnacuddin
21:00
Dunipace
Clydebank
21:00
Dalkeith Thistle
Coldstream
21:00
East Kilbride
Deveronvale
21:00
Haddington Athletic
Dunbar United
21:00
Camelon Juniors
Formartine United
21:00
Cumnock Juniors
Forres Mechanics
21:00
Bonnyrigg Rose Athletic
Fraserburgh
21:00
Sauchie Juniors
Golspie Sutherland
21:00
Civil Service Strollers
Huntly
21:00
Hill Of Beath Hawthorn
Inverurie Loco Works
21:00
Jeanfield Swifts
Irvine Meadow
21:00
Auchinleck Talbot
Keith
21:00
Darvel
Lossiemouth
21:00
Preston Athletic
Nairn County
21:00
Strathspey Thistle
Newtongrange Star
21:00
Dalbeattie Star
Spartans
21:00
Gala Fairydean Rovers
Tynecastle
21:00
Brora Rangers
Wick Academy
21:00
Bo'ness United
Wigtown & Bladnoch
21:00
St. Cuthbert Wanderers

1161 Scotland - League One

Airdrieonians
21:00
East Fife
Clyde
21:00
Queen's Park
Falkirk
21:00
Dumbarton
Montrose
21:00
Alloa Athletic
Peterhead
21:00
Cove Rangers

1161 Scotland - League Two

Albion Rovers
21:00
Kelty Hearts
Cowdenbeath
21:00
Forfar Athletic
Elgin City
21:00
Annan Athletic
Stranraer
21:00
Stenhousemuir

296 Serbia - Super Liga

Čukarički
21:00
Spartak Subotica
Proleter Novi Sad
21:00
Mladost Lučani
Voždovac
23:30
Radnički Kragujevac

296 Serbia - Prva Liga

Žarkovo
21:00
Radnički Sr. Mitrovica
Bačka Palanka
21:00
Rad Beograd
Zlatibor Čajetina
21:00
Loznica
IMT Novi Beograd
21:00
Železničar Pančevo
Mladost Novi Sad
21:00
Budućnost Dobanovci
Mačva Šabac
00:00
Inđija

401 Slovakia - Fortuna Liga

Trenčín
23:00
Senica
Ružomberok
23:00
DAC
Zemplín Michalovce
23:00
Zlaté Moravce
Liptovský Mikuláš
23:00
Pohronie

401 Slovakia - 2. Liga

Slovan Bratislava II
20:00
Partizán Bardejov
Námestovo
20:30
Šamorín
Banska Bystrica
20:30
Slavoj Trebišov
Futura Humenne
20:30
Žilina II
Púchov
20:30
FK Košice
Skalica
23:00
Petržalka akadémia

1638 Slovenia - 1. SNL

Domžale
22:00
Radomlje
Olimpija
01:15
Celje

1638 Slovenia - 2. SNL

Primorje
19:45
Rudar Velenje
Beltinci
21:00
Ilirija
Dekani
21:00
Fužinar
Nafta
21:00
Brežice
Dob
21:00
Bilje

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

UD Ibiza
21:00
เรอัล โอเบียโด้
เลกาเนส
23:15
Amorebieta
เรอัลซาราโกซา
23:15
Real Sociedad II
คิโรน่า
01:30
เรอัล บายาโดลิด
FC Cartagena
02:00
ลูโก

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

Degerfors
20:00
Sirius
มัลโม่
20:00
Djurgården
Häcken
22:30
Mjällby

47 Sweden - Superettan

Norrby
18:00
Trelleborg
AFC Eskilstuna
20:00
Vasalund
Brage
20:00
GAIS
GIF Sundsvall
22:00
Landskrona

47 Sweden - Ettan: North

Brommapojkarna
18:00
Gefle
Haninge
19:00
Sylvia
IF Karlstad Fotboll
21:00
Täby

47 Sweden - Ettan: South

Lindome
18:00
Tvååker
Qviding FIF
18:00
Åtvidaberg
Assyriska Turabdin
19:00
Torns
Oskarshamns AIK
20:00
IFK Malmö
Lund
20:00
Ljungskile
Vänersborgs IF
21:00
Linköping City
Österlen
21:00
Skövde AIK

62 Switzerland - Swiss Cup

Black Stars
20:00
Biel-Bienne
Stade Lausanne-Ouchy
22:00
Sion
Étoile Carouge
23:00
Winterthur
Paradiso
23:00
Aarau
Buochs
23:00
Luzern
Bosporus
00:00
FC Schaffhausen
Thun
01:15
Grasshopper

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

Sivasspor
17:30
Gazişehir Gaziantep
Kasımpaşa
20:00
แทร็บซอนสปอร์
Antalyaspor
23:00
เบซิคตัส
Adana Demirspor
23:00
Rizespor

404 Turkey - 1. Lig

Eyüpspor
20:00
BB Erzurumspor
Manisa BBSK
23:00
Bandırmaspor

86 Ukraine - Premier League

Inhulets
18:00
Kolos Kovalivka
Dnipro-1
21:00
Veres
Mariupol
21:00
ชัคตาร์
ดินาโมเคียฟ
23:30
โอเล็กซานเดรีย

86 Ukraine - Second League: Group A

Dinaz Vyshhorod
19:00
Nyva Vinnytsya
Chernihiv
20:00
Bukovyna
Karpaty
21:00
Karpaty Halych

86 Ukraine - Second League: Group B

Enerhiya Nova Kakhovka
20:00
Skoruk Tomakivka
Vovchansk
20:00
Yarud Mariupol'
Nikopol
20:00
SK Poltava
Balkany Zorya
20:00
Peremoga
Trostianets
20:00
Viktoriya Mykolaivka
Real Pharm
20:00
Tavriya

515 Wales - Premier League

Caernarfon Town
20:30
Cardiff MU
Cefn Druids
20:30
Penybont
Connah's Quay
20:30
Bala Town
Haverfordwest County
20:30
Flint Town United
The New Saints
23:15
Barry Town United

44 Argentina - Superliga

Godoy Cruz
23:30
Sarmiento
Vélez Sarsfield
01:45
Aldosivi
Racing Club
04:00
Talleres Córdoba
Atlético Tucumán
06:15
Boca Juniors

44 Argentina - Primera B Nacional

Atletico Mitre
07:00
Deportivo Maipú
Estudiantes Caseros
01:00
Agropecuario
Barracas Central
01:00
Gimnasia Jujuy
Villa Dálmine
01:00
Deportivo Santamarina
Guillermo Brown
01:30
Deportivo Morón
Chacarita Juniors
02:10
Estudiantes Río Cuarto
Almirante Brown
04:10
Deportivo Riestra

5 Brazil - Serie A

Chapecoense
03:00
Palmeiras
Athletico PR
04:45
Juventude
Atlético Mineiro
05:00
Sport Recife

5 Brazil - Serie B

Ponte Preta
07:30
Guarani
Botafogo
02:30
Náutico
Londrina
02:30
CSA
Goiás
05:00
Brasil de Pelotas

5 Brazil - Serie C

Oeste
21:00
EC São José
Floresta
01:00
Volta Redonda
Altos
03:00
Paysandu
Criciúma
03:00
Mirassol
Botafogo SP
03:00
Figueirense
Novorizontino
05:00
Paraná

353 Colombia - Liga BetPlay

Independiente Medellín
08:00
Once Caldas
Envigado
02:00
Deportes Quindío
América de Cali
04:00
Jaguares de Córdoba
Junior
06:05
Atlético Nacional

353 Colombia - Torneo Betplay

Bogotá
23:00
Real San Andres
Llaneros
03:00
Boca Juniors de Cali
Barranquilla
05:00
Cortuluá

1739 Costa Rica - Primera Division

Alajuelense
09:00
San Carlos
ADR Jicaral
03:00
Pérez Zeledón

459 Ecuador - Liga Pro

Barcelona Guayaquil
07:00
Deportivo Cuenca
Orense
03:00
Guayaquil City
Delfin
05:30
Aucas

53128 Guatemala - Liga Nacional

Cotzumalguapa
23:00
Antigua GFC
Iztapa
02:00
Comunicaciones
Municipal
04:00
Cobán Imperial

53128 Guatemala - Primera Division

Siquinalá
21:00
Suchitepéquez
Quiché
04:00
Amatitlan
Sacachispas
04:00
Comunicaciones II
Mixco
04:30
Aurora

458 Mexico - Liga MX

Necaxa
09:00
Atlas
León
05:00
Juárez

3990 Nicaragua - Primera Division

Diriangén
04:00
H&H Export

1190 Paraguay - Division 1

River Plate
07:15
Libertad

338 Peru - Primera Division

Carlos Manucci
23:00
Alianza Universidad
César Vallejo
01:15
Academia Cantolao
Deportivo Binacional
03:30
Sport Boys

158 Uruguay - Primera Division

Cerrito
23:15
Cerro Largo
Villa Española
01:30
Sud América

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
02:30
ดีซี ยูไนเต็ด
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
06:00
โคลัมบัส ครูว์
โตรอนโต้ เอฟซี
06:30
Nashville SC
ซินซินนาติ
06:30
นิวยอร์กซิตี

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Indy Eleven
06:00
Louisville City
Charlotte Independence
06:00
Pittsburgh Riverhounds
Birmingham Legion
06:30
OKC Energy
Atlanta United II
06:30
Tampa Bay Rowdies
Miami FC II
06:30
Charleston Battery

146 South Africa - Premier League

Chippa United
20:00
Orlando Pirates
Baroka
22:00
Sekhukhune United
Cape Town City
22:00
Stellenbosch
Kaizer Chiefs
22:00
Royal AM

26833 Grenada - Premier Division

Eagles Super Strikers
05:30
Camerhogne

1424 Morocco - Botola Pro

Difaâ El Jadida
23:00
Hassania Agadir
Ittihad Tanger
01:15
Chabab Mohammédia
Riadi Salmi
03:30
Maghreb Fès

1424 Morocco - Botola 2

Raja Beni Mellal
23:00
Chabab Atlas Khénifra
USM Oujda
23:00
Olympique Dcheïra
Ittihad Khemisset
23:00
Racing de Casablanca

3677 Syria - Premier League

Al-Horgelah
20:00
Jabala

2568 Zambia - Super League

Buildcon
18:00
Prison Leopards
Forest Rangers
20:00
Kafue Celtic
Chambishi
20:00
Indeni
Lusaka Dynamos
20:00
Konkola Blades
Nkwazi
20:00
Green Buffaloes

2931 Andorra - 2. Division

UE Santa Coloma II
01:30
UE Sant Julia II
Atlètic Club II
01:30
FC Santa Coloma II

97374 Jordan - Premier League

Ma'an
00:30
Shabab Al Ordon

45412 Lebanon - Premier League

Shabab Al Sahel
19:30
Safa
Al Hikma
20:00
Al Ansar

35376 Saudi Arabia - Pro League

Al Hilal
22:30
Al Ittifaq
Al Hazm
22:45
Abha
Al Nassr
00:30
Al Ittihad

2802 United Arab Emirates - Uae League

Al Wasl
21:45
Al Wahda
Shabab Al Ahli Dubai
00:00
Al Sharjah

5618 China PR - League One

Xinjiang Tianshan
15:30
Nantong Zhiyun
Sichuan
18:35
Zhenjiang Huasa
Wuhan Three Towns
18:35
Zibo Sunday

712 Korea Republic - K-League 1

Jeonbuk Motors
12:20
Suwon Bluewings
Gwangju
14:30
Jeju United
Daegu
17:00
Ulsan

44 Argentina - Primera C

Dock Sud
01:00
Deportivo Español

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

VVOG
19:30
SteDoCo
Ajax Amateurs
19:30
Ter Leede
Staphorst
19:30
Excelsior '31
Lisse
19:30
HSV Hoek
Harkemase Boys
19:30
ODIN '59
GOES
19:30
DVS '33
Sportlust '46
20:00
Barendrecht
Sparta Nijkerk
20:00
VVSB
DOVO
20:00
ACV

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Santa Cruz
02:00
Royal Pari
Aurora
04:15
Blooming
Nacional Potosí
06:30
Always Ready

147 - CAF Champions League

Tusker
20:00
Arta / SIHD
Platinum
20:00
Sagrada Esperança
ZESCO United
20:00
Royal Leopards
Zanaco
20:00
Akonangui
Big Bullets
21:00
AmaZulu
Petro de Luanda
22:00
Fovu Club
Nouadhibou
00:00
Esae

147 - CAF Confederations Cup

Buffles
20:00
FAR Rabat
Horseed
20:00
Azam
Young Buffaloes
20:00
Red Arrows
Biashara United
20:00
Dikhil
AS Kigali
20:00
Olympique de Missiri
Orapa United
21:00
Mangasport
Diables Noirs
21:30
Bumamuru
AS Police
22:30
Ben Guerdane

556 Belgium - Second Amateur Division: ACFF

RES Durbuy
00:30
Acren
Ganshoren
01:00
Rebecq
Couvin-Mariembourg
01:00
Meux
Waremme
01:00
Verlaine
Jette
01:30
US Givry

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV A

Harelbeke
21:00
Toekomst Menen
Ronse
00:30
Westhoek
Ninove
00:30
Gent-Zeehaven
RFC Wetteren
01:00
Lokeren-Temse

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV B

Hades
01:00
Houtvenne
Berchem Sport
01:00
Cappellen
Hoogstraten
01:00
Londerzeel
Lyra-Lierse Berlaar
01:00
Olympia Wijgmaal
Bocholt
01:00
Heur Tongeren

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

Sint-Niklaas
00:30
Avanti
Tempo Overijse
01:00
Rhodienne-De Hoek
FC Lebbeke
01:00
Torhout

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

Diest
00:30
De Kempen
Weerstand Koersel
00:30
Eendracht Termien
Sint-Lenaarts
00:30
Zwarte Leeuw
Berlaar-Heikant
00:30
Esperanza Pelt
Wellen
01:00
Witgoor Sport
ลีลล์
01:00
Nijlen
Betekom
01:00
Turnhout

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

PAC Buzet
00:30
Union Namur
Stockel
01:00
Tournai
Schaerbeek-Evere
01:00
Jeunesse Tamines
Rapid Symphorinois
01:00
Entité Manageoise

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

Onhaye
01:00
Mormont
Aywaille
01:00
Marloie Sport

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

Wezel
00:00
Ranst
Ternesse
00:30
K. Kontich
Geel
01:00
Oppuurs
Eendracht Zoersel
01:00
Retie
Kalmthout
01:00
Antonia

556 Belgium - Provincial-Brabant

Houtem-Oplinter
00:30
Veltem
Huldenberg
01:00
Hoegaarden-Outgaarden
Linden
01:00
SC Aarschot
Ixelles
01:30
Football Club Schaerbeek

556 Belgium - Provincial-Hainaut

Antoing
00:00
Snef-Tyber

556 Belgium - Provincial-Limburg

KFC Eksel
00:30
Juve Hasselt
Helson Helchteren
01:00
Zepperen-Brustem

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

Bastogne
01:00
Sartoise
Jeunesse Freylangeoise
01:00
Ethe Belmont
La Roche
01:30
Meix-Devant-Virton

556 Belgium - Provincial-Namur

Flavion-Morialmé
01:00
Chevetogne
Ciney
01:00
Grand-Leez
Fernelmont-Hemptinne
01:30
US Dinantaise

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

Eendracht Aalter
00:30
SK Denderhoutem
Berlare
00:30
Lokeren Doorslaar
Excelsior Mariakerke
00:30
Ardennen

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

Eendracht Wervik
23:00
SC Zonnebeke
Sassport Boezinge
23:30
Meulebeke
RC Lauwe
23:30
Sparta Heestert

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Slavoj Vyšehrad
15:15
Králův Dvůr
Písek
15:15
Motorlet Praha
Rakovnik
15:15
Karlovy Vary
Loko Vltavín
15:15
Benesov
Zbuzany
15:15
Mlada Boleslav II
Přepeře
15:30
Hradec Kralove II
Teplice II
16:00
Jablonec II
Sokol Živanice
20:30
Slovan Velvary
Jiskra Domažlice
21:30
Příbram II

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Frýdek-Místek
15:15
Hanácká
Viktoria Otrokovice
15:15
Blansko
Sigma Olomouc II
15:15
Velké Meziříčí
Slovan Rosice
20:30
Vratimov
Uherský Brod
20:30
Uničov

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

Marianske Lazne
15:15
Tatran Sedlcany
České Budějovice II
15:30
Jindrichuv Hradec
Rokycany
20:30
Český lev - Union Beroun
Prestice
20:30
Doubravka
Otava Katovice
20:30
Hvězda Cheb
Klatovy
20:30
Petřín Plzeň

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

Neratovice-Byškovice
15:15
Louny
Kladno
15:15
Banik Sous
FK Brandys nad Labem
15:15
Ostrov
Aritma Praha
15:15
Meteor Praha
Arsenal Česká Lípa
15:15
Český Brod
Chomutov
15:30
Štětí
Dobris
20:30
Tatran Rakovnik
Olympie Brezova
21:00
Slaný

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

Sokol Libiš
15:15
Velke Hamry
Kosmonosy
15:30
Poříčany
Trutnov
20:30
Tochovice
Letohrad
20:30
Sparta Kutná Hora

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

Hranice
20:30
FC Vsetin
Bzenec
20:30
Nove Sady
Valašské Meziříčí
20:30
Viktorie Přerov
Holesov
20:30
Tatran Všechovice
Skaštice
20:30
Slavičín

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

Břeclav
15:30
Slavoj Polná
Havlickuv Brod
15:30
Bystřice nad Pernštejnem

320 Denmark - Denmark Series Group 1

Allerod
18:00
Solrød
Avarta
18:00
Herstedøster
Frederikssund
18:00
Greve
Ishøj
18:00
B 1903
Brønshøj
19:00
BK Union

320 Denmark - Denmark Series Group 2

GVI
16:00
Ringsted
Skovshoved
17:00
B 1908
LSF
18:00
Tarnby FF
Holbæk B&I
19:00
Køge Nord
AB Tårnby
19:00
KFUM

320 Denmark - Denmark Series Group 3

OKS
18:00
B 1913
Oure
18:00
B 1909
Hedensted
18:30
Varde IF Elite

320 Denmark - Denmark Series Group 4

VRI
18:00
Norresundby
Vejgaard B
18:00
ASA Aarhus
Kjellerup
18:30
Fuglebakken KFUM
Odder
19:00
Ringkøbing

1233 Finland - Kakkonen

JJK
18:00
RoPS II
KaaPo
19:00
VJS
Jazz
19:00
Ilves II
SalPa
19:00
GrIFK
VIFK
20:00
OLS
Kemi City
20:00
JS Hercules
Atlantis
20:00
KäPa
TPV
21:00
PIF
MiPK
21:00
Reipas

17 France - CFA Group A

C' Chartres
23:00
Stade Plabennec
Chateaubriant Voltigeurs
23:00
Saint-Malo
Granville
23:00
Vitré
Poissy
23:00
St-Pryvé St-Hilaire
Romorantin
23:00
Rouen
Guingamp II
23:00
Blois
Vannes
23:30
Versailles
Lorient II
00:00
Caen II

17 France - CFA Group B

Lens II
21:00
Belfort
Bobigny
23:00
Reims II
Fleury 91
23:00
Épinal
Haguenau
23:00
Beauvais
Olympique St Quentin
23:00
Sainte Geneviève
St Maur Lusitanos
23:00
Entente SSG
Metz II
23:00
Schiltigheim
Gobelins
23:00
Auxerre II

17 France - CFA Group C

Olympique Lyonnais II
21:00
Aubagne
Hyères
23:00
Saint-Priest
Marignane Gignac
23:00
Jura Sud Foot
Grasse
23:00
Chasselay MDA
Monaco II
23:00
Martigues
Olympique Marseille II
23:00
Toulon
Lyon Duchère
23:00
Rumilly Vallieres

17 France - CFA Group D

Nantes II
21:00
Andrézieux
Béziers
23:00
Le Puy F.43 Auvergne
Trélissac
23:00
Les Herbiers
Colomiers US
23:00
Bergerac
Canet Roussillon
23:00
Chamalières
Stade Montois
23:00
Bourges Foot 18
Yzeure
23:30
Angers SCO II

251 Italy - Serie C: Girone A

Pro Sesto
22:30
Fiorenzuola

251 Italy - Serie C: Girone B

Gubbio
22:30
Entella
Pistoiese
22:30
Reggiana

251 Italy - Serie C: Girone C

Juve Stabia
22:30
Campobasso

251 Italy - Serie D: Girone A

Vado
21:00
Derthona

251 Italy - Serie D: Girone C

Caldiero Terme
20:00
Luparense
Cjarlins Muzane
21:00
Mestre
Dolomiti Bellunesi
21:00
Levico
Clodiense
21:00
Adriese

251 Italy - Serie D: Girone E

Pro Livorno
20:00
Flaminia

1578 Norway - 2. Division

Vard
20:00
Øygarden
Brattvåg
20:30
Bærum
Eidsvold
21:00
Moss
Florø
21:00
Alta
Skeid
21:00
Sotra
Fram
21:00
Notodden

2 Poland - 2. Liga East

Bełchatów
17:30
Lech Poznań II
Wisła Puławy
21:00
Stal Rzeszów
Znicz Pruszków
21:00
Sokół Ostróda
Motor Lublin
22:00
Garbarnia Kraków
Ruch Chorzów
23:00
Wigry Suwałki

20 Portugal - 2. Division: Group E

Rabo Peixe
23:00
Operário

155 Romania - 3. Liga: Series 1

Ceahlaul Piatra Neamt
21:00
Dante Botoşani
CSM Bacău
21:00
Hușana Huși
SJ Vaslui
21:00
Foresta Suceava
Bucovina Radauti
21:00
Şomuz Fălticeni

155 Romania - 3. Liga: Series 2

Dinamo Bacău
21:00
Focsani
Otelul
21:00
Viitorul Ianca
Făurei
21:00
Aerostar Bacău
Metalul Buzău
21:00
Sportul Chiscani

155 Romania - 3. Liga: Series 3

Recolta Gheorghe Doja
21:00
Agricola Borcea
Voluntari II
21:00
CSM Fetești

155 Romania - 3. Liga: Series 4

Tunari
21:00
FCSB II
Progresul Spartac
21:00
Unirea Bascov
Real Bradu
21:00
Arges Pitesti II

155 Romania - 3. Liga: Series 5

Blejoi Vispeşti
21:00
SR Municipal Braşov
Kids Tâmpa Braşov
21:00
Plopeni
Olimpic Cetate
21:00
Hermannstadt II
Pucioasa
21:00
Targu Secuiesc

155 Romania - 3. Liga: Series 6

Sporting Roşiori
21:00
Minerul Costeşti
Filiaşi
21:00
Horezu
Petrolul Potcoava
21:00
CS U Craiova II
Viitorul Dăești
21:00
Vediţa Coloneşti

296 Serbia - Srpska Liga - East

Meševo
21:00
Vlasina
Sloga Leskovac
21:00
Brzi Brod
Pčinja Trgovište
21:00
Dinamo Vranje

296 Serbia - Srpska Liga - West

Sloga Požega
21:00
Mačva 1929
Semendrija 1924
21:00
RSK Rabrovo
Sloga Kraljevo
21:00
Jedinstvo Ub
Real Podunavci
21:00
Radjevac Krupanj
Mladi Radnik
21:00
Budućnost Arilje
Borac Čačak
21:00
Sloboda Užice
Trepča
21:00
Takovo
Sloga Bajina Basta
21:00
Sušica

401 Slovakia - 3. Liga - West

Nové Zámky
20:00
Imeľ
TEMPO Partizánske
20:00
Lednické Rovne
Povazska Bystrica
20:00
Zlaté Moravce-Vrablé II
Slovan Duslo Šaľa
20:00
Kalna n. Hronom
Nitra
20:00
Slovan Levice
Spartak Myjava
00:00
Galanta

32 Spain - Tercera - Group 2

Praviano
21:00
Urraca
L'Entregu
23:30
Colunga
Lenense
23:30
Caudal

32 Spain - Tercera - Group 3

Samano
22:30
Castro

32 Spain - Tercera - Group 4

Beasain
22:00
Pasaia KE
Lagun Onak
22:00
Barakaldo

32 Spain - Tercera - Group 6

Atzeneta
22:30
RC Catarroja
Villajoyosa
22:45
Hércules II
Valencia II
23:00
Olímpic de Xàtiva
Saguntino
00:00
Torrellano
Beniganim
00:30
Orihuela

32 Spain - Tercera - Group 7

Complutense
00:30
Alcobendas Sport

32 Spain - Tercera - Group 8

Cultural Leonesa II
23:00
Ribert
Mirandés II
23:00
Palencia CF
Atlético Astorga
23:00
Bembibre
UD Santa Marta
23:30
Atlético Tordesillas

32 Spain - Tercera - Group 9

Ciudad de Torredonjimeno
23:00
Intergym

32 Spain - Tercera - Group 10

Sevilla III
00:00
Cabecense

32 Spain - Tercera - Group 11

Murense
22:00
Son Veri
Platges de Calvià
22:00
Mercadal
PE Sant Jordi
23:00
Campos
Poblense
23:00
Constància
Llosetense
23:00
Collerense
Rotlet Molinar
23:30
Felanitx

32 Spain - Tercera - Group 12

Arucas
17:00
Tenerife II
Unión Viera
17:00
Unión Sur Yaiza

32 Spain - Tercera - Group 13

El Palmar
23:00
UD Caravaca
Archena Sport
23:30
UCAM Murcia II

32 Spain - Tercera - Group 15

Avance Ezcabarte
20:45
Valle Egüés
Beti Kozkor
21:30
Cortes
Burladés
22:30
Murchante
Gares
22:30
Corellano
Pamplona
22:30
Beti Onak
Cantolagua
23:00
Huarte
Subiza
23:00
Txantrea

32 Spain - Tercera - Group 18

Villacanas
22:00
Conquense
Villarrubia
00:30
La Roda

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

Vänersborgs FK
18:00
Forward
Grebbestad
19:00
Yxhult
Angered BK
19:00
Ahlafors
Gauthiod
19:00
Nordvärmland
Kumla
19:00
Stenungsund
Lidköping
21:00
IFK Tidaholm

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

Enskede
19:00
Sandvikens AIK
Karlberg
19:00
Enkoping
Gamla Upsala
20:00
Skiljebo
Stocksund
20:00
Kvarnsveden
Arlanda
21:00
Stockholm Internazionale
Lidingö
21:30
Kungsängen

47 Sweden - Division 2: Norrland

IFK Östersund
17:00
Notvikens IK
Gottne IF
19:00
Umeå FC Akademi
Friska Viljor
19:00
Storfors
Sandviks
19:00
Skellefteå
Bergnasets
19:00
Boden
Täfteå
20:00
Stöde
Tegs SK
20:00
Frösö

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

Rosengård
19:00
Karlshamn
Asarum
19:00
Kristianstad
Nosaby
19:00
Räppe
Olympic
19:00
Karlskrona
Solvesborg
20:00
Hässleholms IF
IFK Hässleholm
20:00
Balkan

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

Tyreso
18:30
Rynninge
United Nordic
19:00
Trosa-Vagnhärad SK
Smedby
19:00
Huddinge
Värmbols
20:00
Mjolby
Karlslund
21:00
Arameiska / Syrianska

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

Hoganas
18:00
Sävedalen
Varbergs GIF
19:00
Vastra Frolunda
Torslanda
19:00
Eskilsminne
Dalstorps
20:00
Ängelholm
Onsala
21:00
Husqvarna

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

Hekimoğlu Trabzon
19:00
Niğde Belediyespor
Sarıyer
20:00
Turgutluspor

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

Sancaktepe Belediye
20:00
1954 Kelkit Belediyespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

Halide Edip Adıvar
20:00
Çarşambaspor

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

Erokspor
20:00
Derincespor

5 Brazil - Carioca 2

7 de Abril
20:00
São Gonçalo EC RJ
Rio São Paulo
01:00
Carapebus
Olaria
01:00
Nova Cidade
Goytacaz
01:00
Campo Grande AC

5 Brazil - Gaucho 2

Tupi RS
01:00
Passo Fundo
Inter Santa Maria
01:00
São Paulo RS
Guarani RS
01:00
Avenida
Igrejinha
02:00
Cruzeiro RS

5 Brazil - Paranaense 2

Apucarana
01:30
Araucária
PSTC
01:30
Nacional PR
Verê
01:30
AA Iguaçu
Andraus Brasil
01:30
Independiente FSJ
Prudentópolis
01:30
União PR

44 Argentina - Primera B Metropolitana

Flandria
23:00
Sacachispas
Deportivo Armenio
01:00
Defensores Unidos
Comunicaciones
01:00
Fénix
UAI Urquiza
01:00
Colegiales
San Miguel
01:00
Argentino Quilmes
Deportivo Merlo
01:00
JJ Urquiza
Cañuelas
01:00
Acassuso

44 Argentina - Torneo Federal A

Olimpo
01:30
Deportivo Camioneros
Gimnasia Concepción
02:00
Sportivo Belgrano
Chaco For Ever
04:00
Defensores Belgrano VR

909440 Cambodia - C-League

Nagacorp
15:30
Cambodia Tiger
Visakha
15:30
Boeung Ket
Nagacorp
15:30
Cambodia Tiger
Visakha
15:30
Boeung Ket
Electricite du Cambodge
15:30
Soltilo Angkor
Svay Rieng
18:00
Phnom Penh Crown
Svay Rieng
18:00
Phnom Penh Crown

866998 Fiji - National Football League

Labasa
08:30
Suva

3347 San Marino - Campionato

La Fiorita
20:00
Libertas
Cailungo
20:00
Fiorentino
Tre Fiori
20:00
Murata
Folgore
20:00
Domagnano

2454 Albania - 1st Division

Korabi Peshkopi
20:00
Butrinti Sarandë
Apolonia Fier
21:00
Shkumbini Peqin
Turbina Cërrik
21:00
Besëlidhja Lezhë
Pogradeci
21:00
Besa Kavajë
Burreli
21:00
Tomori Berat
Lushnja
21:00
Tërbuni Pukë
Vora
21:00
Maliqi
Erzeni Shijak
21:00
Bylis Ballsh

2454 Albania - 2nd Division

Gramshi
21:00
Luzi 2008
Labëria
21:00
Sopoti Librazhd

712 Korea Republic - K League 2

Jeonnam Dragons
11:30
Bucheon 1995
Gyeongnam
14:00
Sangju Sangmu
Busan I'Park
16:30
Anyang

99474 World - Friendly International Women

Ecuador W
03:00
Peru W
Costa Rica W
06:00
Panama W

98 Australia - Brisbane Premier League

The Gap
14:00
Acacia Ridge
Western Spirit
15:00
Bayside United
Toowong
16:00
Brisbane Knights
Univ. Queensland
16:00
St George Willawong

5 Brazil - Brasileiro U20

Atlético GO U20
01:00
Internacional U20
Gremio U20
01:00
Sport Recife U20

98 Australia - Npl Western Australia

Perth
18:00
Floreat Athena

98 Australia - Npl Queensland

Magpies Crusaders
16:00
Queensland Lions

153732 India - Calcutta Premier Division A

Bhawanipore
16:00
Mohammedan

556 Belgium - First Amateur Division

Dessel Sport
00:30
Sint-Eloois-Winkel
Patro Eisden
01:00
Thes Sport
Dender
01:00
Knokke
Mandel United
01:00
URSL Visé
Tienen
01:00
Olympic Charleroi

11 Germany - Junioren Bundesliga

Bayer Leverkusen U19
16:00
Duisburg U19
Dresden U19
16:00
Hamburger SV U19
Chemnitzer FC U19
16:00
Jena U19
Kickers Offenbach U19
16:00
Eintracht Frankfurt U19
Ingolstadt U19
16:00
Karlsruher U19
Ulm U19
16:00
Saarbrucken U19
Viktoria Berlin U19
17:00
Energie Cottbus U19
Wolfsburg U19
18:00
Hannover U19
Alemannia Aachen U19
19:00
Arminia Bielefeld U19
Heidenheim U19
19:00
Hoffenheim U19
Darmstadt 98 U19
20:00
Hessen Kassel U19
Freiburg U19
20:30
Stuttgart U19

251 Italy - PrimaVera 1

Verona U19
16:00
Lecce U19
Milan U19
16:00
Roma U19
Juventus U19
18:00
Napoli U19
Pescara U19
18:00
Torino U19
Empoli U19
20:00
Spal U19

251 Italy - Primavera 2

Alessandria U19
16:00
Pordenone U19
Cesena U19
16:00
Salernitana U19
Lazio U19
16:00
Crotone U19
Pisa U19
19:00
Frosinone U19
Ascoli U19
19:30
Ternana U19
Cittadella U19
20:00
Udinese U19
Como U19
20:00
Vicenza Virtus U19
Cremonese U19
20:00
Reggiana U19
Monza U19
20:00
Brescia U19
Virtus Entella U19
20:00
Venezia U19
Reggina U19
20:00
Cosenza U19
Spezia U19
20:00
Benevento U19

245 Czech Republic - U19 League

Plzen U19
15:30
Slovacko U19
Brno U19
16:00
Sigma Olomouc U19
Sparta Praha U19
16:00
Mlada Boleslav U19
Meteor Praha U19
16:00
Opava U19
Slavia Prague U19
16:00
Ceske Budejovice U19
Pribram U19
18:00
Ostrava U19
FC Fastav Zlin U19
18:30
Hradec Kralove U19
FK Pardubice U19
18:30
Karvina U19

2 Poland - Central Youth League

Legia U18
16:00
Pogon Szczecin U18
Wisla U18
16:15
Zaglebie U18
Lech Poznan U18
17:00
Cracovia U18
Jagiellonia U18
17:00
Warta Poznań U18
Raków Częstochowa U18
19:00
Gwarek Zabrze U18

146 South Africa - Gladafrica Championship

Hungry Lions
20:00
Jomo Cosmos
JDR Stars
20:00
Cape Town All Stars
TTM
20:00
Platinum City Rovers
TS Sporting
20:00
University of Pretoria

2802 United Arab Emirates - Presidents Cup

Al Hamriyah
20:30
Al Jazira Al Hamra
Al Arabi
20:30
Al Thaid
Gulf Heroes
20:35
Dibba Al Fujairah

65437 Panama - Lpf

Azuero
07:00
Costa del Este
Árabe Unido
04:00
Veraguas
Plaza Amador
06:00
San Francisco
Atlético Chiriquí
06:00
Tauro

98 Australia - Npl South Australian

Cumberland United
17:00
Adelaide United ||
Croydon Kings
17:00
Adelaide City
South Adelaide Panthers
17:00
Sturt Lions
Adelaide Comets
17:00
Adelaide Olympic
Campbelltown City
17:00
Adelaide Blue Eagles
NE MetroStars
17:00
Adelaide Raiders

122 Kosovo - Superliga

Malisheva
21:00
KF Feronikeli
KF Ballkani
21:00
KF Llapi

62 Switzerland - 1.Liga Classic

Höngg
21:00
Schötz
Köniz
21:00
Solothurn
Wohlen
21:00
Bassecourt
Luzern II
21:00
Zug
Kosova
21:00
Langenthal
Baden
21:00
Balzers
Wettswil-Bonstetten
21:00
Uzwil
Eschen / Mauren
21:00
Lugano II
Gossau
21:00
Tuggen
Freienbach
22:00
St. Gallen II
Echallens
22:00
Monthey
Terre Sainte
22:00
Vevey Sports
Naters
22:00
Thun II
Thalwil
22:30
Linth
La Chaux-de-Fonds
22:30
La Sarraz-Eclépens
Delémont
00:00
Münsingen
Lancy
00:00
Lausanne II

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

Bavois
21:00
Brühl
Bellinzona
22:45
Zürich II

3126 Luxembourg - National Division

RM Hamm Benfica
22:00
Etzella Ettelbrück
Jeunesse d'Esch
23:00
Racing
F91 Dudelange
23:00
UT Pétange
Wiltz
23:00
Mondorf-les-Bains
Swift Hesperange
00:30
Victoria Rosport

143 Austria - Regionalliga: Mitte

Stadl-Paura
21:00
Union Vöcklamarkt
Gurten
22:00
Wels

143 Austria - Regionalliga: Ost

Leobendorf
21:30
Neusiedl
Wiener Viktoria
22:00
Stripfing

227 Russia - Pfl

Zvezda Sint Petersburg
07:00
Smolensk
Chita
13:00
Krasava Odintsovo
SKA-Energiya II
14:00
Strogino
Ural 2
16:00
Lada Tolyatti
Zenit II
17:00
Baltika BFU
Khimki 2
17:00
Znamya Noginsk
Metallurg Vidnoye
17:00
Kvant
Znamya Truda
18:00
Olimp-Dolgoprudny II
Ryazan
18:00
Fakel II
Orenburg II
18:00
Zvezda Perm
Chelyabinsk
18:00
Volga Ulyanovsk
Alaniya Vladikavkaz II
19:00
Legion Dynamo
Nosta
19:00
Tyumen
Anzhi
19:30
Spartak Nal'chik
Makhachkala
20:00
Chernomorets
Forte Taganrog
20:00
Essentuki
Kuban Kholding
20:00
Biolog
Kairat Moskva
20:00
Tver
Volna Kovernino
20:00
Torpedo Vladimir
Murom
20:00
Kazanka
Saturn Ramenskoye
20:00
Saransk
Sokol Saratov
20:00
Salyut Belgorod
Zenit Penza
20:00
Kaluga
Dinamo Bryansk
21:00
Avangard Kursk
Druzhba
21:30
Mashuk-KMV
FK Dinamo St. Petersburg
23:00
Leningradets

6783 Mozambique - Mocambola

Black Bulls Maputo
19:30
Ferroviário Nacala

556 Belgium - 1st National Women

Moldavo W
20:00
Genk II W
Wuustwezel W
20:00
Chastre W
Gent II W
20:00
Voorwaarts Zwevezele W
Eva's Tienen W
20:30
Anderlecht II W
Famkes Merkem W
21:00
RFC de Liege W
Mechelen W
22:00
Standard Liège II W
Renaissance Mons 44 W
22:00
OH Leuven II

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Marítimo U23
17:00
Belenenses U23
Sporting CP U23
17:00
Estoril U23
Académica U23
22:00
Vizela U23

32 Spain - Primera Nacional Femenina

Peña la Amistad W
18:00
Orientación Marítima W
Levante II W
21:00
Plaza Argel W
Victoria CF W
21:30
Friol W
Villarreal II W
21:45
Albacete II W
Versalles W
22:00
Deportivo La Coruña II W
Viajes Interrías W
22:00
Mos W
Oiartzun W
22:00
Arratia W
Cacereño II W
22:00
San Miguel W
Real Unión Tenerife II W
22:00
Tarsa W
Puerto del Carmen W
22:00
Geneto del Teide W
Elche II W
22:00
UD Aguilas W
San Vicente W
22:00
Valencia II W
Bizkerre W
22:30
Real Sociedad II W
Umia W
23:00
Sárdoma W
Sevilla II W
23:00
Santa Teresa II W
Salamanca W
23:00
Extremadura W
Atlético Madrid III W
23:00
Pozuelo Alarcón W
Logroño II W
23:00
Torrelodones W
Tres Cantos W
23:00
Laurus W
Las Majoreras W
23:00
Achamán W
Real Madrid II W
00:00
Atlético Lince W
Sant Lluís W
01:00
Casablanca W
Llamoro W
02:00
Fundación Tenerife W

3483 USA - USL League One

Chattanooga Red Wolves
06:00
North Carolina

491 Northern Ireland - Premiership Development League

Cliftonville U20
20:00
Dungannon Swifts U20
Glentoran U20
20:00
Warrenpoint Town U20

99474 World - World Cup Women Qualification Europe

เยอรมนี W
21:07
Bulgaria W

32 Spain - Spain Youth League

Acodetti U19
16:45
Orientación Marítima U19
Danok Bat U19
17:00
Pamplona U19
Girona U19
17:00
Barcelona U19
Victoria U19
17:00
Mensajero U19
Maspalomas U19
17:00
Sobradillo U19
Real Oviedo U19
17:30
Real Avilés U19
Lleida U19
17:30
Espanyol U19
Getxo U19
17:45
Eibar U19
Juventud Laguna U19
18:00
Águilas SA U19
San José U19
18:00
La Oliva U19
Tenerife U19
18:00
Huracán U19
Sant Andreu U19
18:15
Atlético Baleares U19
Unión Viera U19
19:00
Atlético GC U19
Deportivo La Coruña U19
21:00
Covadonga U19
Oberena U19
21:00
Real Sociedad U19
Sabadell U19
21:00
Cornellà U19
Rayo Majadahonda U19
21:00
Unión Adarve U19
Compostela U19
22:00
Pontevedra U19
Ebro U19
22:00
Europa U19
Sporting Atlético U19
22:00
Calavera U19
Las Rozas U19
22:00
Gimnástica Segoviana U19
Torre Levante U19
22:00
Conquense U19
Cartagena FC U19
22:30
Atlético Madrileño U19
Bezana U19
23:00
Arenal U19
Tolosa U19
23:00
Osasuna U19
Bellvitge U19
23:00
Gimnàstic Tarragona U19
Burgos CF U19
23:00
La Cruz U19
Talavera U19
23:00
Alboraya U19
La Nucía U19
23:00
FC Cartagena U19
CF San José U19
23:00
Albacete U19
Damm U19
23:30
Cerdanyola d. Vallès U19
Villarreal U19
00:00
Levante U19
San Félix U19
01:00
Málaga U19

155 Romania - Liga 2

Brașov Steagul Renașt
15:00
Dunărea Călăraşi
Astra
15:00
Unirea Dej
Hermannstadt
15:00
Dacia Unirea Brăila
SCM Gloria Buzau
15:00
Metaloglobus
Unirea Constanța
15:00
CSM Iaşi
ASU Poli Timişoara
21:00
Csikszereda

44 Argentina - Reserve League

Atlético Tucumán Res.
19:00
Boca Juniors Res.

5 Brazil - Paulista Série B

XV de Jaú
01:00
Santacruzense
Paulista
01:00
Barcelona EC
Mauaense
01:00
Colorado Caieiras
USAC
01:00
Mauá
Manthiqueira
01:00
ECUS

401 Slovakia - Youth League

Žilina U19
16:00
Spartak Trnava U19
Poprad U19
16:00
Dukla U19
FC Košice U19
16:00
Podbrezová U19
Slovan Bratislava U19
16:00
Nitra U19
Ružomberok U19
16:00
DAC U19

479 Japan - Nadeshiko League 1

Yamato Sylphid W
11:00
NGU Lublield Nagoya W
Speranza W
11:00
Yokohama W

5724 Sierra Leone - Premier League

Central Parade
23:00
SLIFA Mount Aureol
Police
23:00
Diamond Stars
Bai Bureh Warriors
23:00
Freetown City
Mighty Blackpool
01:00
Old Edwardians

1004 Canada - Premier League

York9
01:00
HFX Wanderers
Valour
03:00
Cavalry

1796 Iceland - 3. Deild

Höttur / Huginn
21:00
Ægir
KFS
21:00
Tindastóll
Einherji
21:00
Vídir
Ellidi
21:00
ÍH
KFG
21:00
Sindri

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

Andelsbuch
21:00
Bezau
Hörbranz
21:00
Lochau
Lustenau
21:00
Höchst
Göfis
21:30
Alberschwende
Ludesch
22:00
Blau-Weiß Feldkirch
Meiningen
22:00
Schruns
Bizau
23:00
Fussach

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

The Gap Res.
12:00
Acacia Ridge Res.
Western Spirit Res.
13:00
Bayside United Res.
Toowong Res.
14:00
Brisbane Knights Res.
Univ. Queensland Res.
14:00
St. George Willawong Res

479 Japan - Japan Football League

Maruyasu Okazaki
11:00
Biwako Shiga
Osaka
12:00
Verspah Oita
Suzuka Unlimited
13:00
Matsue City
Tokyo Musashino City
13:00
Sony Sendai
Honda Lock
13:00
TIAMO Hirakata

49477 ไทยลีก 3

Royal Thai Fleet
15:30
Marines Eureka
Kabin United
15:30
Sa Kaeo City
Chainat United
15:30
Kanchanaburi
Kanjanapat Group
15:30
Ang Thong
Saraburi United
15:30
Assumption United
สมุทรปราการ ซิตี้
16:00
ACDC

1233 Finland - Kolmonen

Valtti
15:00
PKKU II
SavU
17:00
Kultsu
TP-T
17:00
TKT
Ri-Pa
18:00
IPS Edustus
Barca
18:00
Riverball
Kirkkonummi
18:00
ToTe
Peimari United
18:00
JyTy Turku
Virkiä
18:00
Norrvalla
PuiU Helsinki
18:15
Finnkurd
EsPa
18:30
Töölön Taisto
STPS
19:00
KyPa
PAVE
19:00
JPS
Warkaus
19:00
FC Komeetat
Union Plaani
19:00
LaPa
Viikingit
19:00
KoiPS
RiPS
19:00
Futura
Virkiä
19:00
Nykarleby IK
IkU
19:00
Tampere United
NoPS
19:00
Tervakosken Pato
KaIK
19:00
Kiisto
Nykarleby IK
19:00
VPV
NoPS
19:00
Tampere United
Raahe
19:00
Tervarit-j
RPS Lions
20:00
LaPa
Warkaus
20:00
PK-37
MPS/Atletico Malmi
20:00
PPJ
Kapina
20:00
RiPS
PuiU Helsinki
20:00
SAPA III
Åland
20:00
ÅIFK
LehPa
21:00
FC Komeetat
EPS II
21:00
EBK
KajHa
21:00
HauPa
Kontu
21:30
Futura