ufakick

ตารางบอล 10 ก.ย. 2564

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

เบอร์มิงแฮมซิตี
02:00
ดาร์บีเคาน์ตี

462 อีเอฟแอลลีกทู

Barrow
01:45
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
Harrogate Town
01:45
นิวพอร์ท เคาท์ตี้

38 เอร์สเตอดีวีซี

เอ็มเมน
01:00
MVV Maastricht
Excelsior
01:00
FC Dordrecht
TOP Oss
01:00
เอดีโอ เดน ฮาก
Telstar
01:00
Almere City
วีวีวี เวนโล
01:00
FC Den Bosch
Jong AZ
01:00
Jong Utrecht
De Graafschap
01:00
FC Volendam
Jong PSV
01:00
Jong Ajax
Roda JC Kerkrade
01:00
NAC Breda

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

ลอริยองต์
02:00
ลีลล์

479 เจลีก

นาโกย่า แกรมปัส
17:00
โตกุชิม่า วอร์ทิส

49477 ไทยลีก

BG Pathum United
18:00
Ratchaburi Mitrphol FC

49477 ไทยลีก 2

อยุธยา ยูไนเต็ด
18:00
ชัยนาท ฮอร์นบิล

462 England - Premier League Cup

Stoke City U23
01:00
Colchester U23

462 England - Professional Development League

Sheffield Wed U23
17:00
Cardiff U23
Sheffield Utd U23
21:00
Bristol City U23

462 England - Non League Div One: Isthmian North

Barking
01:45
Tilbury
Maldon & Tiptree
01:45
Grays Athletic

462 England - Non League Div One: Southern Central

Bedford Town
01:45
Hertford Town

38 Netherlands - Eredivisie Women

SC Heerenveen W
00:30
Alkmaar W

11 Germany - 3. Liga

Meppen
00:00
Freiburg II

11 Germany - Regionalliga: Bayern

Heimstetten
00:00
Aubstadt
Unterhaching
00:00
1860 Rosenheim
Bayern München II
00:00
Viktoria Aschaffenburg
Eltersdorf
00:00
Greuther Fürth II
Illertissen
00:00
Nürnberg II
Memmingen
00:30
Buchbach

11 Germany - Regionalliga: Nordost

FSV Optik Rathenow
00:00
Hertha BSC II
Altglienicke
00:00
Eilenburg

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Homburg
00:00
Astoria Walldorf
FSV Frankfurt
00:00
Mainz 05 II
Kickers Offenbach
00:00
Hoffenheim II

11 Germany - Regionalliga: West

Rödinghausen
23:30
Schalke 04 II
Alemannia Aachen
00:00
Wiedenbrück
Rot Weiss Ahlen
00:30
Preußen Münster
Köln II
00:30
Bonner SC
Rot-Weiss Essen
00:30
Homberg

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Nöttingen
00:00
Neckarsulmer SU
Reutlingen
00:30
Backnang

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

Würzburger FV
23:00
Großbardorf
1. SC Feucht
00:00
TSV Abtswind
ATSV Erlangen
00:00
DJK Bamberg

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

Hallbergmoos-Goldach
01:00
Kirchanschöring
1880 Wasserburg
01:00
Jahn Regensburg II

11 Germany - Oberliga: Hamburg

Bramfelder SV
00:00
TSV Sasel

11 Germany - Oberliga: Hessen

Hessen Dreieich
00:30
Rot-Weiß Walldorf

11 โอเบอร์ลีกา

Velbert
00:30
Meerbusch
Germania Ratingen
00:30
Jahn Dinslaken-Hiesfeld

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

BW Lohne
01:15
Hagen / ​Uthlede

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

Greifswalder FC
00:45
Pampow
Victoria Seelow
01:00
Torgelower SV Greif

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

Dornbreite Lubeck
22:30
Preußen Reinfeld

2454 Albania - Superliga

Teuta Durrës
00:45
Partizani Tirana

143 ออสเตรียลีก1

Austria Wien II
23:30
Vorwärts Steyr
SV Horn II
23:30
Juniors OÖ
Floridsdorfer AC
23:30
Wacker Innsbruck
Kapfenberger SV
23:30
Lafnitz
Blau-Weiß Linz
01:25
Grazer AK

556 Belgium - Pro League

คลับ บรูกก์
01:45
KV Oostende

556 Belgium - First Division B

Deinze
01:00
Royal Excel Mouscron

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Velez
01:00
Sarajevo

224 Bulgaria - Parva Liga

Lokomotiv Sofia 1929
00:30
OFK Pirin

266 Croatia - 1. HNL

Gorica
01:00
Hrvatski Dragovoljac

266 Croatia - 2. HNL

Sesvete
21:30
Orijent 1919
Osijek II
21:30
Solin
Croatia Zmijavci
21:30
Dinamo Zagreb II
Opatija
22:00
Bijelo Brdo

116 Cyprus - 2. Division

Omonia Aradippou
23:00
Othellos
Enosis
23:00
Ermis

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Příbram
22:00
Zbrojovka Brno
Lisen
22:00
Dukla Praha
Vysočina Jihlava
23:00
Opava

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

Midtjylland
23:00
Nordsjælland
Brøndby
01:00
Silkeborg

320 Denmark - First Division

Fremad Amager
23:30
Nykøbing
Esbjerg
00:00
Hobro

2405 Estonia - Meistriliiga

Legion
22:00
Tammeka

1233 Finland - Ykkonen

Klubi-04
22:00
RoPS
Gnistan
22:30
EIF
TPS
22:30
MuSa

17 France - National

Annecy
00:00
Red Star
Bastia-Borgo
00:00
Boulogne
Cholet
00:00
Concarneau
Stade Briochin
00:00
Orléans
Créteil
00:00
Bourg-en-Bresse
Châteauroux
00:00
Sète
Villefranche
00:00
Chambly
Avranches
00:00
Laval

674 Hungary - OTP Bank Liga

Debrecen
01:00
Gyirmót

455 Republic of Ireland - Premier Division

Derry City
01:45
Finn Harps
Drogheda United
01:45
Bohemians
Sligo Rovers
01:45
St Patrick's
Shamrock Rovers
02:00
Waterford United

455 Republic of Ireland - First Division

Bray Wanderers
01:30
Athlone Town
UCD
01:45
Cabinteely
Cork City
01:45
Shelbourne
Wexford Youths
01:45
Cobh Ramblers
Galway United
01:45
Treaty United

251 Italy - Serie B

Benevento
01:30
เลชเช่

2756 Malta - First Division

Zejtun Corinthians
22:00
Lija Athletic
Senglea Athletic
02:00
Tarxien Rainbows

491 Northern Ireland - Premiership

Glentoran
01:45
Ballymena United

491 Northern Ireland - Championship

Annagh United
02:00
Dergview

2 Poland - 1. Liga

Chrobry Głogów
20:00
SKRA Częstochowa
Widzew Lodz
01:30
Katowice

20 Portugal - Segunda Liga

Estrela Amadora
02:15
Rio Ave

20 Portugal - Taça De Portugal

Real
02:00
FC Barreirense

155 Romania - Liga 1

Mioveni
22:00
Chindia Târgovişte
UTA Arad
01:00
Rapid Bucuresti

227 Russia - FNL

Yenisey
19:00
Baltika

227 Russia - Youth League

Ufa U19
15:30
Ural U19
Akademiya Konoplev U20
16:00
Nizhny Novgorod U19
Rubin Kazan U19
17:00
Dinamo Moskva U19
Strogino U20
17:00
Krylya Sovetov U19
Sochi U19
19:00
Khimki U20
Krasnodar U19
20:00
UOR №5 U20
Akhmat Grozny U19
20:00
Arsenal Tula U19
Rostov U19
20:30
Lokomotiv Moskva U19
CSKA Moscow U19
23:00
Spartak Moskva U19

296 Serbia - Super Liga

Napredak
21:55
Radnik Surdulica
Spartak Subotica
00:00
Bačka Topola

296 Serbia - Prva Liga

Javor Ivanjica
00:00
Mačva Šabac

401 Slovakia - Fortuna Liga

Zlaté Moravce
22:00
Ružomberok

1638 Slovenia - 2. SNL

Triglav
00:00
Dob
Gorica
01:00
Krka

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
02:00
เลกาเนส

62 Switzerland - Challenge League

Stade Lausanne-Ouchy
01:30
FC Schaffhausen
Yverdon Sport
01:30
Aarau

86 Ukraine - Premier League

โอเล็กซานเดรีย
23:30
Inhulets

515 Wales - Premier League

Caernarfon Town
01:45
Cefn Druids

44 Argentina - Primera B Nacional

Ferro Carril Oeste
00:30
Independiente Rivadavia
Deportivo Riestra
01:00
Nueva Chicago
Defensores de Belgrano
01:00
Villa Dálmine
Deportivo Santamarina
01:00
San Martín San Juan
Tristán Suárez
01:00
Barracas Central
Temperley
01:30
Atletico Mitre
Almagro
01:30
Brown de Adrogué
Deportivo Maipú
02:00
Estudiantes Caseros
Agropecuario
02:30
Alvarado
Gimnasia Mendoza
05:10
Chacarita Juniors
Estudiantes Río Cuarto
06:00
Atlanta
Deportivo Morón
06:35
Atlético Rafaela

5 Brazil - Serie B

Vitória
05:00
Remo

353 Colombia - Torneo Betplay

Cortuluá
03:00
Tigres

353 Colombia - Copa Betplay

Deportivo Pasto
08:30
Deportivo Pereira

35008 El Salvador - Primera Division

Alianza
04:15
Once Municipal

99474 World - WC Qualification South America

บราซิล
07:30
เปรู

1190 Paraguay - Division 1

Nacional Asunción
06:30
Sol de América

338 Peru - Segunda Division

Comerciantes Unidos
22:30
Santa Rosa PNP
Juan Aurich
01:00
Union Huaral
Molinos El Pirata
03:30
Carlos Stein
Deportivo Coopsol
06:00
Sport Chavelines Juniors

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
06:00
ออร์แลนโด้ ซิตี้

1424 Morocco - Botola Pro

Youssoufia Berrechid
01:15
Raja Casablanca
Olympic Safi
03:30
Difaâ El Jadida

1424 Morocco - Botola 2

Olympique Dcheïra
23:00
UTS Rabat
AS Salé
23:00
Wydad Fès

2568 Zambia - Super League

Indeni
05:00
Kabwe Warriors
ZESCO United
05:00
Red Arrows
Kansanshi Dynamos
05:00
Zanaco

2802 United Arab Emirates - Uae League

Emirates
21:45
Al Dhafra
Khorfakkan Club
21:45
Al Wahda
Al Sharjah
00:00
Al Wasl

712 Korea Republic - K-League 1

Ulsan
17:30
Jeonbuk Motors
Pohang Steelers
17:30
Daegu

712 Korea Republic - National League

Gimpo
17:00
Cheonan City
Gangneung City
17:00
Cheongju
Daejeon Korail
17:00
Paju Citizen
Changwon City
17:00
Pyeongtaek Citizen

3995 Malaysia - Premier League

Selangor United
20:00
Negeri Sembilan
PKNS
20:00
PBDKT T-Team
Skuad Projek
20:00
PKNP

52126 Pakistan - Premier League

SSGC
22:00
Pakistan Navy
KRL
00:00
Karachi United

147 - CAF Champions League

Express FC
20:00
Al Merreikh
AmaZulu
22:00
Big Bullets

147 - CAF Confederations Cup

Olympique de Missiri
19:00
AS Kigali
Bumamuru
20:00
Diables Noirs
Dikhil
22:00
Biashara United

320 Denmark - Denmark Series Group 1

Herstedøster
22:45
Allerod

320 Denmark - Denmark Series Group 2

Tarnby FF
22:45
GVI

1233 Finland - Kakkonen

Ilves II
23:00
TPV

2 Poland - 2. Liga East

Garbarnia Kraków
21:00
Pogoń Siedlce

155 Romania - 3. Liga: Series 2

Olimpia Râmnicu Sărat
21:00
Dinamo Bacău
Aerostar Bacău
21:00
Otelul

155 Romania - 3. Liga: Series 3

FCV Farul Constanţa II
21:00
Înainte Modelu

155 Romania - 3. Liga: Series 4

Dinamo Bucureşti II
21:00
Academica Clinceni II
FCSB II
21:00
Flacăra Moreni

155 Romania - 3. Liga: Series 5

Sepsi II
21:00
Olimpic Cetate
Hermannstadt II
21:00
Kids Tâmpa Braşov

155 Romania - 3. Liga: Series 6

Vediţa Coloneşti
21:00
Petrolul Potcoava
CS U Craiova II
21:00
Filiaşi
Horezu
21:00
Alexandria

5 Brazil - Acreano

Humaitá
07:00
Vasco da Gama AC
Atlético Acreano
07:00
Rio Branco

5 Brazil - Gaucho 2

Inter Santa Maria
01:00
Guarani RS

44 Argentina - Torneo Federal A

CDJU Gualeguaychu
01:00
Sportivo Las Parejas
Circulo Deportivo
01:00
Ciudad de Bolívar
Ferro Carril Oeste LP
01:00
Cipolletti
Deportivo Camioneros
01:00
Deportivo Madryn
Gimnasia y Tiro
01:30
Douglas Haig
Def. de Pronunciamiento
01:30
Chaco For Ever
Sansinena
01:30
Sportivo Peñarol
Juventud Unida Univ.
01:30
Olimpo
Huracán Las Heras
01:30
Sol de Mayo
Defensores Belgrano VR
02:00
Central Norte
Villa Mitre
02:00
Independiente Chivilcoy
Sportivo Desamparados
02:00
Estudiantes de San Luis
Sarmiento Resistencia
05:00
Gimnasia Concepción
Sportivo Belgrano
06:30
Racing Córdoba
Unión Sunchales
06:30
Crucero del Norte

462 England - Premier League 2 Divison Two

Birmingham U23
19:30
Sunderland U23
Burnley U23
01:00
Wolves U23
Fulham U23
01:00
Southampton U23
Norwich City U23
01:00
Aston Villa U23

98 Australia - Brisbane Premier League

Brisbane Knights
17:30
Mt Gravatt Hawks

98 Australia - Npl Queensland

Gold Coast United
16:30
Logan Lightning

153732 India - Calcutta Premier Division A

Mohun Bagan
05:00
Calcutta Customs

11 Germany - Junioren Bundesliga

Karlsruher U19
00:00
Astoria Walldorf U19

251 Italy - PrimaVera 1

Atalanta U19
22:00
Juventus U19

245 Czech Republic - First League Women

Slovacko W
01:00
Horní Heršpice

2 Poland - Central Youth League

Pogon Szczecin U18
21:15
Lech Poznan U18

2802 United Arab Emirates - Presidents Cup

Dibba Al Fujairah
20:35
Al Jazira Al Hamra
Al Fujairah
20:35
Al Thaid
Al Hamriyah
20:40
Gulf Heroes
Al Arabi
20:40
Ras Al Khaima

98 Australia - Npl South Australian

Adelaide Raiders
16:30
Campbelltown City

143 Austria - Regionalliga: Mitte

Weiz
00:00
Stadl-Paura
Deutschlandsberger SC
00:00
Treibach
Union Vöcklamarkt
00:00
Hertha
Spittal
00:00
Ried II

143 Austria - Regionalliga: Ost

Neusiedl
00:00
Mannsdorf
First Vienna
00:00
Wiener Neustadt
Draßburg
00:30
Bruck/Leitha
Traiskirchen
00:30
TWL Elektra

227 Russia - Pfl

Luki-Energiya
07:00
Smolensk
Chita
14:30
FK Dinamo St. Petersburg
Khimki 2
17:00
Strogino
Zvezda Sint Petersburg
18:00
Tver
Fakel II
19:00
Arsenal Tula II
Kairat Moskva
20:00
Krasava Odintsovo
Rodina Moskva
20:00
Kvant
Zenit Penza
20:00
Dinamo Bryansk
Znamya Truda
20:30
Chertanovo
Dinamo Moskva II
20:30
Torpedo Vladimir
Peresvet Podolsk
21:00
Saransk
Volna Kovernino
22:00
Khimik Dzerzhinsk
Murom
22:00
Olimp-Dolgoprudny II
Shinnik
22:00
Yenisey II
Sokol Saratov
22:00
Kaluga
Saturn Ramenskoye
23:00
SKA-Energiya II
Zenit II
00:00
Leningradets

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

PK-35 W
22:00
Ilves W
PK-35 Vantaa W
23:00
HJK W

556 Belgium - Super League Women

RSC Anderlecht W
01:00
Gent W
White Star Woluwé W
01:30
OH Leuven W
Genk W
01:30
Charleroi

320 Denmark - Elitedivisionen Women

AaB W
23:30
AGF W

17 France - Division 1 Women

Guingamp W
23:30
Montpellier W

674 Hungary - Nb I Women

Soroksár W
18:00
Győri ETO W

802 Israel - Lig Bet

Hapoel Kiryat Ono
15:00
Maccabi Ironi Amishav PT
MS Be'er Sheva
15:00
Arad
Mac Ram Amidar
16:00
Hapoel Ramat Yisrael
Beitar Petah Tikva
16:00
Hapoel Kafr Qasim Shouaa
MS Jerusalem
16:00
Hapoel Yeruham
Maccabi Neve Sha'anan
16:30
MS Tirat HaCarmel
Hapoel Qalansawe
16:45
Roei Heshbon Tel Aviv
Beitar Kfar Saba Shlomi
17:00
Bnei Jaffa Ortodoxim
Hapoel Ironi Safed
17:30
Tzeirei Sakhnin
Maccabi Ironi Sderot
17:30
Maccabi Ironi Netivot
Shikun HaMizrah
18:00
Ramla
Beitar Ironi Kiryat Gat
18:00
Ironi Or Yehuda
Moadon Tzeirey Rahat
18:00
Beitar Ir Ma'ale Adumim
Hapoel Beit Shean
18:30
Hapoel Ramot Menashe
MS Kfar Kama
19:00
Pardes Hanna-Karkur
Shimshon Bnei Taibe
19:00
Sporting Tel Aviv
Tzeirei Umm al-Fahm
19:30
Maccabi Nujeidat Ahmed
Hapoel Tirat HaCarmel
19:30
Beitar Haifa Jacob
Hapoel Hod Hasharon
19:30
Ironi Beit Dagan
Hapoel Ironi Arraba
20:00
Hapoel Deir Hanna
Maccabi Ahi Iksal
20:00
Hapoel Bnei Musmus
Ihud Bnei Kfar Kara
20:30
Hapoel Sandala Gilboa
Ironi Bnei Sha'ab
05:00
Ironi Bnei Kabul

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Farense U23
17:00
Sporting CP U23
Belenenses U23
19:00
Benfica U23
Vizela U23
21:00
Rio Ave U23
Estoril U23
23:00
Portimonense U23

32 Spain - Primera Nacional Femenina

Fundación Tenerife W
02:00
Geneto del Teide W

556 Belgium - Reserve Pro League

Genk U21
00:30
Sint-Truiden U21

44 Argentina - Reserve League

Unión Santa Fe Res.
20:00
Estudiantes La Plata Res
Argentinos Juniors Res.
20:00
Patronato Res.
Talleres Córdoba Res.
20:00
Platense Res.
Central Córdoba SdE Res.
20:00
Atlético Tucumán Res.
Newell's Old Boys Res.
20:00
River Plate Res.
Gimnasia Esgrima Res.
20:00
Vélez Sársfield Res.
San Lorenzo Res.
00:00
Racing Club Res.
Sarmiento Res.
01:00
Huracán Res.

1004 Canada - Premier League

Pacific
09:00
Cavalry

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

Brisbane Knights Res.
15:30
Mt Gravatt Res.

491 Northern Ireland - Premiership Women

Linfield W
01:45
Glentoran BU W

1796 Iceland - Premier League Women

ÍBV W
00:15
Fylkir W
Valur W
02:15
Selfoss W

1233 Finland - Kolmonen

SavU
21:30
Ri-Pa
PJK
22:00
ACE
TiPS
22:15
LPS
EBK
22:15
EsPa
SexyPöxyt
22:15
Kirkkonummi
IPS Edustus
22:30
KJP
KJP
22:30
Liry
Futura
22:30
MPS
VPS II
22:30
SIF
JPS
23:00
JJK Jyväskylä II
FC Komeetat
23:00
SaPa Pieksämäki
LehPa
23:00
SaPa Pieksämäki
Kiisto
23:00
Korsnas
PPJ
23:30
LPS
Kuusysi
23:30
PKKU II
CLE
00:00
FC Espoo
PP-70
00:00
Loiske
Valtti
00:15
Kontu
HIFK 2
00:30
Viikingit