ufakick

ตารางบอล 8 ก.ย. 2564

462 เอฟเอคัพ

Sevenoaks Town
01:30
Redhill
Enfield 1893
01:45
Hadley
Kingstonian
01:45
Oxhey Jets FC
Bedfont Sports
01:45
Spelthorne Sports

479 เจลีก

คอนซาโดเล ซัปโปโร
17:00
เซเรโซ โอซาก้า

99474 World - Friendly International

บัลแกเรีย
23:30
จอร์เจีย
เช็กเกีย
01:45
ยูเครน
Guatemala
02:00
Nicaragua

99474 World - Club Friendlies

Westerlo
19:30
Sint-Truiden
FC Iserlohn
00:00
Lippstadt 08
Barco
00:30
Ponferradina
Puente Genil
01:00
คอร์โดบา

462 England - Premier League Cup

Charlton U23
20:00
Reading U23
Leeds U23
01:00
Wigan U23

462 England - Professional Development League

Peterborough United U23
19:00
Watford U23

11 Germany - Regionalliga: Nord

Oberneuland
00:30
VfB Oldenburg

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

1860 München II
00:00
Hallbergmoos-Goldach

11 Germany - Oberliga: Bremen

BTS Neustadt
23:00
OSC Bremerhaven
Hemelingen
00:30
Geestemünde
Borgfeld
00:30
Vatan Sport
SFL Bremerhaven
00:30
Blumenthaler SV
Aumund-Vegesack
00:30
Leher TS
Bremer SV
00:30
Union Bremen
Hastedt
00:30
Brinkumer SV

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

Eintracht Northeim
00:30
Arminia Hannover

224 Bulgaria - Bulgarian Cup

Lokomotiv Mezdra
20:00
Montana
Balkan Botevgrad
20:00
Etar
Bansko
20:00
Sozopol
Levski Krumovgrad
20:00
Lovech
Partizan
20:00
Levski Lom
Sevlievo
20:00
Sportist Svoge
Rodopa Smolyan
20:00
Dobrudzha 1919
Chernolomets
20:00
Marek

245 Czech Republic - Czech Cup

Loko Vltavín
21:00
Ústí nad Labem
Vítkovice
22:00
Třinec
Chlumec nad Cidlinou
22:00
Chrudim

320 Denmark - Landspokal Cup

Aalborg Freja
22:15
Helsted Fremad
Nørrebro
00:30
Hvidovre

748 Latvia - First Liga

Grobiņa
21:00
Dinamo Riga

155 Romania - Romania Cup

Unirea Dej
20:30
FCM Baia Mare
1910 Oradea
20:30
Universitatea Cluj
Hușana Huși
20:30
CSM Iaşi
Şcolar Reşiţa
20:30
Ripensia Timişoara
SR Municipal Braşov
20:30
Csikszereda
Unirea Bascov
20:30
CSM Slatina
Tunari
20:30
Concordia Chiajna
Recolta Gheorghe Doja
20:30
SCM Gloria Buzau
Năvodari
20:30
Unirea Slobozia
Dunărea Călăraşi
20:30
Astra
Dacia Unirea Brăila
20:30
Petrolul 52

227 Russia - Youth League

Zenit U19
21:00
Chertanovo U20

404 Turkey - Turkish Cup

76 Iğdır Belediyespor
19:00
Orduspor 1967
Siirt Il Ozel Idaresi
19:00
Ankara Adliyespor
Karaman Belediyespor
19:30
Kahta 02 Spor
Kuşadasıspor
20:00
Modafenspor

44 Argentina - Primera B Nacional

Club Atlético Güemes
01:00
Guillermo Brown
Gimnasia Jujuy
05:10
Instituto

5 Brazil - Serie A

Corinthians
07:30
Juventude
Internacional
07:30
Bragantino
Chapecoense
07:30
Fluminense

5 Brazil - Serie B

Goiás
07:30
Cruzeiro

80 Chile - Primera Division

Unión La Calera
01:30
Santiago Wanderers
O'Higgins
04:00
Colo-Colo
เอฟเวอร์ตัน
06:30
Palestino

80 Chile - Primera B

Santiago Morning
22:00
Copiapó

353 Colombia - Copa Betplay

América de Cali
06:00
Deportivo Cali

1739 Costa Rica - Primera Division

Alajuelense
07:00
ADR Jicaral
Sporting San José
08:00
Deportivo Saprissa
Cartaginés
09:30
Pérez Zeledón
Santos de Guápiles
03:30
San Carlos

53128 Guatemala - Primera Division

Amatitlan
00:00
Puerto San Jose
Mixco
04:30
Agua Blanca

99474 World - WC Qualification Concacaf

Canada
06:30
เอลซัลวาดอร์

41 Europe - WC Qualification Europe

อาร์เมเนีย
23:00
ลิกเตนสไตน์
อิตาลี
01:45
ลิทัวเนีย
ไอร์แลนด์เหนือ
01:45
สวิตเซอร์แลนด์
เบลารุส
01:45
เบลเยียม
เวลส์
01:45
เอสโตเนีย
ไอซ์แลนด์
01:45
เยอรมนี
North Macedonia
01:45
โรมาเนีย
กรีซ
01:45
สวีเดน
โคโซโว
01:45
สเปน
แอลเบเนีย
01:45
ซานมารีโน
ฮังการี
01:45
อันดอร์รา
โปแลนด์
01:45
อังกฤษ

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Raya2
07:05
Tampico Madero
Cancún
09:05
Venados
Tlaxcala
05:00
Tapatío

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Austin Bold
08:00
San Antonio
Loudoun United
06:00
Charlotte Independence

35376 Saudi Arabia - Division 1

Al Shoalah
22:40
Al Sahel
Al Wahda
23:10
Al Akhdoud
Al Khaleej
00:30
Al Jeel

5618 China PR - League One

BIT
14:30
Zhenjiang Huasa
Hangzhou
18:35
Jiangxi Liansheng
Shaanxi Chang'an
18:35
Heilongjiang Lava Spring
Wuhan Three Towns
18:35
Beijing BG

3995 Malaysia - Super League

Kedah
20:00
UiTM

52126 Pakistan - Premier League

PCAA
23:30
Lyallpur

44 Argentina - Primera C

Midland
01:00
Deportivo Laferrere
Central Córdoba
01:00
Excursionistas

224 Bulgaria - 3. League Northeast

Chernomorets Balchik
21:00
Dunav 2010

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Karlovy Vary
22:00
Králův Dvůr

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Vysočina Jihlava II
21:00
Velké Meziříčí
Znojmo
21:00
Frýdek-Místek
Banik Ostrava II
21:30
Uherský Brod
Zlín II
22:00
Hlučín
Vrchovina
22:00
Blansko
Vratimov
22:00
Uničov
Slovácko II
22:00
Viktoria Otrokovice
Slovan Rosice
22:00
Sigma Olomouc II
Dolní Benešov
22:00
Hanácká

1233 Finland - Kakkonen

SalPa
22:00
Honka Akatemia
HJS Akatemia
22:30
VJS
EPS
22:30
PIF
MiPK
22:30
PEPO

17 France - National 3: Grand-Est

Nancy II
20:00
Troyes II
RC Epernay
01:00
Prix-lès-Mézières
Amneville
01:00
Sarre Union
Thaon
01:00
Raon l'Etape
Colmar
01:00
Biesheim
Illkirch Graffenstaden
01:00
Strasbourg II
Mulhouse
01:00
Saint-Louis Neuweg

1578 Norway - 2. Division

Brattvåg
19:00
Fløya

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

Forward
23:00
Nordvärmland
Oddevold
00:00
Gauthiod
Stenungsund
00:00
Vänersborgs FK
Ahlafors
00:00
Grebbestad
IFK Tidaholm
00:30
Yxhult
IFK Skovde
00:30
IF Karlstad II

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

Skiljebo
00:00
Kungsängen
Enkoping
00:00
Arlanda
Kvarnsveden
00:30
IFK Österåker
Karlberg
00:30
Lidingö
Enskede
00:30
Gamla Upsala
Stocksund
00:45
Järfälla

47 Sweden - Division 2: Norrland

Stöde
23:00
Ytterhogdal
Notvikens IK
23:30
Bergnasets
Umeå FC Akademi
00:00
Sandviks
Friska Viljor
00:00
Gottne IF
Frösö
00:30
IFK Östersund
Storfors
00:30
Skellefteå
Tegs SK
01:00
Täfteå

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

Asarum
23:00
IFK Hässleholm
Eslov
00:00
Olympic
Berga
00:00
Kristianstad
Solvesborg
00:00
Prespa Birlik
Rosengård
00:00
Nosaby
Karlskrona
00:00
Räppe

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

Nyköping
22:00
Motala
Karlslund
00:00
Rynninge
IFK Eskilstuna
00:30
Huddinge
Värmbols
00:30
Trosa-Vagnhärad SK
Tyreso
01:00
Eskilstuna City
United Nordic
01:00
Arameiska / Syrianska

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

Vinberg
23:00
Dalstorps
Husqvarna
23:30
Tord
Vastra Frolunda
00:00
Astrio
Onsala
00:00
Assyriska BK
Varbergs GIF
00:00
Hoganas
Eskilsminne
00:00
Ängelholm
Torslanda
01:00
Sävedalen

5 Brazil - Gaucho 2

Avenida
01:00
São Gabriel
Glória
05:00
União RS

5 Brazil - Paranaense 1

Cascavel
01:20
Athletico PR

5 Brazil - Paranaense 2

Araucária
01:30
AA Iguaçu
União PR
01:30
PSTC
Verê
01:30
Prudentópolis
Apucarana
01:30
Independiente FSJ

5 Brazil - Amapaense

Santos AP
06:00
Ypiranga AP

909440 Cambodia - C-League

Police Commissary
15:30
Phnom Penh Crown

153732 India - Calcutta Premier Division A

Mohammedan
16:00
United

41 Europe - Champions League Women

Glasgow City W
21:10
Servette Chênois W
Køge
23:00
Sparta Prague W
Lyon W
23:00
Levante W
Häcken W
00:00
Vålerenga W
Bordeaux W
00:00
Wolfsburg W
Hoffenheim W
00:00
Rosengard W
Manchester City W
01:00
Real Madrid W

251 Italy - Coppa Italia Serie C

Piacenza
01:30
Mantova

296 Serbia - Serbian Cup

Sloga Požega
21:00
Kabel Novi Sad
Mokra Gora
21:00
Budućnost Dobanovci
SFS Borac
21:00
Žarkovo
Radnički Novi Beograd
21:00
Sloga Kraljevo
Jedinstvo Rumenka
21:00
Loznica
Trajal Krusevac
21:00
Grafičar
Železničar Pančevo
21:00
Radnički Pirot
Radnički Sr. Mitrovica
21:00
Kolubara
Zemun
21:00
Dinamo Vranje
Dubocica
21:00
IMT Novi Beograd
Borac Čačak
23:00
Jagodina

227 Russia - Pfl

Dinamo Barnaul
15:00
Volga Ulyanovsk
Chayka
20:00
Mashuk-KMV
Rotor-2
20:00
Tuapse
Forte Taganrog
20:00
Dinamo Stavropol'
Makhachkala
20:30
SKA Rostov
Kuban Kholding
20:30
Chernomorets
Druzhba
21:30
Biolog
Alaniya Vladikavkaz II
23:00
Essentuki

47 Sweden - Svenska Cupen Women

Almhults IF W
22:30
IFK Kalmar W
Lödöse Nygård W
23:00
Alingsås W
Rävåsen W
00:00
Mallbacken W
Hittarps W
00:00
Eskilsminne W
Infjärden W
00:00
Morön W
Lidingö W
00:30
Bollstanäs W
Trollhättans W
00:30
Lidköping W

3483 USA - USL League One

Chattanooga Red Wolves
06:00
North Texas

32 Spain - Spain Youth League

Tiro de Pichón U19
17:00
El Ejido U19
Cádiz U19
18:00
Jóvenes Promesas U19
Sporting Atlético U19
22:00
Recreativo Huelva U19
Santa Fe U19
23:00
Calavera U19
San Félix U19
00:00
Sanluqueno U19
Córdoba U19
00:00
Tomares U19
Coria U19
00:00
Séneca U19
Vázquez Cultural U19
00:00
Real Betis U19
Almería U19
01:00
Málaga U19
Granada U19
01:00
Sevilla U19
Castilleja U19
01:00
Atlético Jaén U19

5 Brazil - Carioca U20

Volta Redonda U20
01:00
Nova Iguaçu U20

5 Brazil - Paulista Série B

Osvaldo Cruz
01:00
Santacruzense

1004 Canada - Premier League

Valour
07:00
Edmonton
Atlético Ottawa
06:00
Forge

5 Brazil - Copa Rio

Boavista
01:00
Americano
Macaé
01:00
Madureira
Perolas Negras
01:00
Resende

491 Northern Ireland - Premiership Women

Cliftonville W
01:45
Crusaders Strikers W
Sion Swifts W
01:45
Derry City W

479 Japan - Japan Football League

Nara Club
13:00
Biwako Shiga

1233 Finland - Kolmonen

TPS II
22:15
JyTy Turku
LaPa
22:30
HaPK
JanPa
22:30
Tervakosken Pato
RPS Lions
23:00
STPS
Ponnistajat
00:15
TuPS