ufakick

ตารางบอล 5 ก.ย. 2564

462 เอฟเอคัพ

Erith & Belvedere
18:00
Chertsey Town
Biggleswade
19:00
AFC Dunstable
Baldock Town
21:00
Wisbech Town
Balham
21:00
Merstham
Littlehampton Town
21:00
Whitehawk

38 เอร์สเตอดีวีซี

MVV Maastricht
19:30
Telstar
เอดีโอ เดน ฮาก
21:45
FC Eindhoven
FC Dordrecht
01:00
วีวีวี เวนโล

147 - WC Qualification Africa

รวันดา
20:00
เคนย่า
โตโก
23:00
นามิเบีย
Gabon
02:00
อียิปต์

479 เจลีก

ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
16:00
วิสเซล โคเบะ

479 เจลีก 2

โทชิกิ SC
16:00
รีโนฟา ยามากูชิ
ฟาเจียโน โอคายามา
16:00
เอฮิเมะ
โอมิยะ อาร์ดิย่า
17:00
โตเกียวเวอร์ดี้

479 Japan - Ybc Levain Cup

เอฟซี โตเกียว
16:00
คอนซาโดเล ซัปโปโร
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
16:00
นาโกย่า แกรมปัส
กัมบะ โอซาก้า
16:00
เซเรโซ โอซาก้า
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
16:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์

49477 ไทยลีก

Port FC
17:30
Police Tero FC
Chonburi FC
18:00
BG Pathum United
Singha Chiangrai United
18:00
Samut Prakan City

49477 ไทยลีก 2

สุโขทัย เอฟซี
18:00
อยุธยา ยูไนเต็ด
แพร่ ยูไนเต็ด
18:00
ราชนาวี เอฟซี
Lamphun Warrior
19:00
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
ขอนแก่น เอฟซี
19:00
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด

99474 World - Friendly International

เนปาล
18:45
อินเดีย
สวีเดน
20:00
อุซเบกิสถาน
Bangladesh
21:30
ปาเลสไตน์
เอสโตเนีย
23:00
ไอร์แลนด์เหนือ

99474 World - Club Friendlies

กาลาตาซาราย
15:00
SSC Farul
Isloch
16:00
Smorgon
สปาล
19:00
Rimini
Plauen
19:00
Erzgebirge Aue
ซีเอสเคเอ มอสโก
21:00
โลโคโมทีฟ มอสโก
คอนยาสปอร์
21:00
Gençlerbirliği
ซีเอฟอาร์ คลูจ์
21:00
Gaz Metan Mediaş
Arconatese
22:00
Legnano
Jarun
22:30
ดีนาโมซาเกร็บ
Ethnikos Achna
23:00
Omonia Nicosia
Apollon
23:00
Onisilos
Göztepe
23:00
Manisa BBSK
Los Barrios
00:30
UD San Pedro

462 England - Wsl 2 Women

Charlton W
20:00
Coventry United W
Millwall W
20:00
Crystal Palace W
Sheffield Utd W
20:00
Durham W
Sunderland W
20:00
Blackburn Rovers W
Bristol City W
21:00
Lewes W

462 England - Women's Super League

Arsenal W
18:30
Chelsea W
Brighton W
20:00
West Ham W

38 Netherlands - Eredivisie Women

Ajax W
17:15
FC Twente W

11 Germany - 3. Liga

Havelse
19:00
Borussia Dortmund II

11 Germany - Regionalliga: Nord

Hannover 96 II
18:00
Schwarz-Weiß Rehden
St. Pauli II
19:00
Phönix Lübeck
Altona 93
19:00
Teutonia Hamburg
Drochtersen / Assel
20:00
Holstein Kiel II
Borussia Hildesheim
20:00
VfB Oldenburg

11 Germany - Regionalliga: Nordost

BFC Dynamo
18:00
Germania Halberstadt

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Backnang
16:00
SGV Freiberg
Rielasingen-Arlen
20:00
Nöttingen

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

DJK Bamberg
20:00
Gebenbach
Seligenporten
21:00
Würzburger FV
Sand
21:00
Ansbach

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

1860 München II
19:00
Hankofen-Hailing

11 Germany - Oberliga: Bremen

Geestemünde
16:00
Werder Bremen III
Hemelingen
19:00
Bremer SV
Borgfeld
20:00
Schwachhausen
Komet Arsten
20:00
Aumund-Vegesack
Hastedt
20:00
BTS Neustadt
SFL Bremerhaven
20:30
OSC Bremerhaven
Habenhauser FV
20:30
Blumenthaler SV
Vatan Sport
20:30
Leher TS

11 Germany - Oberliga: Hamburg

Paloma
15:45
Dassendorf
HEBC
15:45
Osdorf
Niendorfer TSV
19:00
Union Tornesch
TSV Sasel
20:00
Hamm United

11 Germany - Oberliga: Hessen

Hunfelder SV
20:00
Eintracht Stadtallendorf
SV Zeilsheim
20:00
Viktoria Griesheim
FV Bad Vilbel
20:00
Türk Gücü Friedberg
Eddersheim
20:00
Dietkirchen

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

Hürth
20:00
Siegburger SV
Hennef 05
20:00
Wesseling-Urfeld
Düren Merzenich
20:00
BCV Glesch / Paffendorf
Borussia Freialdenhoven
20:00
Eilendorf
VfL Vichttal
20:30
Alfter
Fortuna Köln II
20:30
SV Breinig
Deutz
20:30
Pesch
FC BW Friesdorf
20:30
Bergisch Gladbach
Frechen
20:30
Viktoria Arnoldsweiler

11 โอเบอร์ลีกา

SF Baumberg
20:00
TVD Velbert
Cronenberger SC
20:00
Kray
Schonnebeck
20:00
Teutonia St.Tönis
Jahn Dinslaken-Hiesfeld
20:00
TuRU 1880 Düsseldorf
SF Niederwenigern
20:00
Germania Ratingen
Meerbusch
20:00
FC Bocholt
Kleve
20:00
Velbert
Union Nettetal
20:15
Schwarz-Weiß Essen
Dusseldorf-West
20:30
Sterkrade-Nord
Hilden
20:30
1. FC M'gladbach

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

Bersenbrück
20:00
Heeslinger SC
VfL Oldenburg
20:00
TB Uphusen
Hagen / ​Uthlede
20:00
Spelle-Venhaus
HSC BW Schwalbe Tündern
20:00
FT Braunschweig
SVG Göttingen
20:00
Ramlingen/Ehlershausen
Lupo-Martini
20:00
Eintracht Northeim

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

Einheit Rudolstadt
19:00
Carl Zeiss Jena II
Union Sandersdorf
19:00
1. FC Merseburg

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

Koblenz
19:00
Eintracht Trier
Elversberg II
20:00
Arminia Ludwigshafen
Röchling Völklingen
20:00
Wormatia Worms

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

Union Neumünster
19:00
Oldenburger SV
Eichede
19:00
Lubeck II
Preußen Reinfeld
20:00
Pansdorf
Frisia 03 Risum-Lindholm
20:00
Bordesholm

11 Germany - Oberliga: Westfalen

ASC Dortmund
20:00
Victoria Clarholz
Holzwickeder SC
20:00
Ennepetal
Westfalia Rhynern
20:00
Schermbeck
Paderborn 07 II
20:00
Sprockhövel
Preußen Münster II
20:00
Hammer SpVg
Erndtebrück
20:00
Sportfreunde Siegen
TuS Haltern
20:00
Vreden
Finnentrop / Bamenohl
20:00
Kaan-Marienborn

212 Belarus - Pershaya Liga

Gomelzheldortrans
19:30
Dnepr Mogilev
Lida
21:30
Belshina

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

GOSK Gabela
21:30
Jedinstvo Bihac
Zvijezda Gradačac
22:00
Gradina Srebrenik

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

Omarska
22:00
Zeljeznicar Banja Luka

1233 Finland - Veikkausliiga

Mariehamn
22:30
KuPS

1233 Finland - Ykkonen

PK-35
20:00
JIPPO

125 Greece - Greek Cup

Anagennisi Ierapetra
18:00
Keratsini
Ano Meras
18:00
Ethnikos Piraeus
Ethnikos Skoulikadou
20:00
Diavolitsi
Aiolikos
21:00
Panelefsiniakos
Aris Soudas
21:00
Karavas
Atsalenios
21:00
Pyliou
PAO Rouf
21:00
Panegialios
Kozani
21:00
Elassona

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

Thróttur Reykjavík
20:00
Víkingur Ólafsvík

748 Latvia - First Liga

Super Nova
21:00
Smiltene

998 Montenegro - Second League

Igalo
22:00
Kom
Mladost DG
22:30
Grbalj
Mladost
00:00
Arsenal Tivat
Jedinstvo
01:00
Cetinje
Bokelj
01:00
Berane

2 Poland - 1. Liga

ŁKS Łódź
17:40
Resovia Rzeszów
Jastrzębie
20:00
Podbeskidzie
Odra Opole
23:00
Widzew Lodz

227 Russia - FNL

SKA Khabarovsk
12:00
Spartak Moskva II
Tekstilshchik
20:00
Veles
Dolgie Prudy
21:00
Alaniya Vladikavkaz
Metallurg Lipetsk
21:00
Yenisey
Orenburg
21:00
Rotor Volgograd
Volgar Astrakhan
22:00
Urozhay
Fakel
22:00
Krasnodar II
Akron
22:00
Neftekhimik
KAMAZ
22:00
Tom' Tomsk
Baltika
23:00
Torpedo Moskva

1161 Scotland - Challenge Cup

Queen of the South
20:00
BSC Glasgow

401 Slovakia - 2. Liga

Slovan Bratislava II
15:30
Dubnica

1638 Slovenia - 2. SNL

Rogaška
21:30
Fužinar
Beltinci
21:30
Brežice

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

Burgos
21:00
เรอัล บายาโดลิด
UD Ibiza
21:00
Amorebieta
Mirandés
23:15
พัลมาส
อัลกอร์กอน
23:15
เรอัลซาราโกซา

47 Sweden - Allsvenskan Women

Kristianstads W
19:00
Hammarby W
Linkoping W
22:00
Djurgarden W

47 Sweden - Superettan

Norrby
20:00
Vasalund

47 Sweden - Ettan: North

Piteå
18:00
Haninge
Dalkurd
21:00
Sandviken
Hammarby Talang
21:00
IFK Luleå
Assyriska
22:00
Gefle

47 Sweden - Ettan: South

Oskarshamns AIK
21:00
Vänersborgs IF

86 Ukraine - Second League: Group A

Rubikon
19:00
Livyi Bereh
Chayka
21:00
LNZ Cherkasy
MSK Dnipro Cherkasy
21:00
Nyva Vinnytsya
Karpaty
21:00
Chernihiv

86 Ukraine - Second League: Group B

Vovchansk
20:00
Peremoga
Balkany Zorya
20:30
Viktoriya Mykolaivka
Krystal
21:00
Skoruk Tomakivka
Nikopol
21:00
Sumy
Metalurh Zaporizhya
21:00
Tavriya

44 Argentina - Superliga

Godoy Cruz
23:30
Gimnasia La Plata
Patronato
23:30
Talleres Córdoba
Racing Club
05:00
Banfield

44 Argentina - Primera B Nacional

Atletico Mitre
21:00
Estudiantes Río Cuarto
Atlanta
21:00
Gimnasia Mendoza
Nueva Chicago
21:00
Belgrano

5 Brazil - Serie A

Bahia
07:00
Fortaleza
Cuiabá
07:00
Santos
Ceará
02:00
Palmeiras
ฟลาเมงโก
04:15
Atlético GO
Athletico PR
04:15
Sport Recife
Atlético Mineiro
06:30
Grêmio

5 Brazil - Serie C

Volta Redonda
07:00
Ferroviário
Ypiranga Erechim
21:00
Oeste
Paysandu
04:00
Santa Cruz
Botafogo PB
06:00
Tombense

80 Chile - Primera B

Deportes Iquique
22:00
Barnechea
Puerto Montt
22:00
Deportes Santa Cruz

353 Colombia - Liga BetPlay

Once Caldas
23:00
Atlético Bucaramanga
Deportivo Pasto
01:00
Deportivo Cali
Independiente Medellín
03:00
Santa Fe

53128 Guatemala - Liga Nacional

Malacateco
23:00
Antigua GFC

53128 Guatemala - Primera Division

Suchitepéquez
00:00
Quiché
Puerto San Jose
00:00
Plataneros
Mictlán
00:00
Chimaltenango
Deportivo Reu
01:00
Marquense
Agua Blanca
04:00
Deportivo Sanarate

99474 World - WC Qualification Concacaf

เอลซัลวาดอร์
06:00
ฮอนดูรัส
คอสตาริกา
06:00
เม็กซิโก

41 Europe - WC Qualification Europe

เบลารุส
20:00
เวลส์
บัลแกเรีย
23:00
ลิทัวเนีย
แอลเบเนีย
23:00
ฮังการี
อังกฤษ
23:00
อันดอร์รา
ไอซ์แลนด์
23:00
North Macedonia
สวิตเซอร์แลนด์
01:45
อิตาลี
เบลเยียม
01:45
เช็กเกีย
ซานมารีโน
01:45
โปแลนด์
เยอรมนี
01:45
อาร์เมเนีย
โรมาเนีย
01:45
ลิกเตนสไตน์
โคโซโว
01:45
กรีซ
สเปน
01:45
จอร์เจีย

99474 World - WC Qualification South America

บราซิล
02:00
อาร์เจนตินา
เอกวาดอร์
04:00
ชิลี
อุรุกวัย
05:00
โบลิเวีย
ปารากวัย
05:00
โคลอมเบีย

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Atlante
00:00
Universidad Guadalajara

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

ซินซินนาติ
07:00
Inter Miami
รีล ซอลต์ เลค
07:00
เอฟซี ดัลลัส
ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์
09:00
โคโลราโด ราปิดส์

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Memphis 901
07:00
Birmingham Legion
Rio Grande Valley
07:30
Loudoun United
San Antonio
07:30
Pittsburgh Riverhounds
New Mexico United
08:30
Colorado Springs
Tacoma Defiance
03:30
Phoenix Rising
San Diego Loyal
05:00
LA Galaxy II

5618 China PR - League One

Beijing BG
15:30
Zibo Sunday
Chengdu Qianbao
18:35
BIT
Nantong Zhiyun
18:35
Guizhou Zhicheng

712 Korea Republic - K-League 1

Seoul
17:00
Jeonbuk Motors

712 Korea Republic - National League

Hwaseong
13:00
Mokpo City

3995 Malaysia - Super League

Sabah
19:15
Selangor
Pahang
20:00
Pulau Pinang

52126 Pakistan - Premier League

Humma
22:00
SSGC
PCAA
00:00
Pakistan Air Force

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

USV Hercules
19:00
OSS '20
Hoogland
19:00
Westlandia
ADO '20
19:00
UNA
Dongen
19:00
DEM
Hollandia
19:00
EVV
HV & CV Quick
19:00
OFC Oostzaan
Blauw Geel '38
19:00
GVV Unitas
HSC '21
19:30
JOS Watergraafsmeer
Groene Ster
19:30
Gemert

556 Belgium - Second Amateur Division: ACFF

Ganshoren
20:00
La Louvière
Hamoir
20:00
US Givry
Jette
20:00
Solières Sport
Stockay-Warfusée
20:00
Meux
Verlaine
20:00
Rebecq
Waremme
20:00
Acren

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV A

Zelzate
20:00
Gent-Zeehaven
Voorwaarts Zwevezele
20:00
Gullegem
Merelbeke
20:00
Westhoek

556 Belgium - Second Amateur Division: VFV B

Spouwen-Mopertingen
20:00
Houtvenne
Diegem Sport
20:00
Olympia Wijgmaal
Pepingen-Halle
20:00
Londerzeel

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

Lochristi
20:00
Torhout
VW Hamme
20:00
Avanti
Voorde Appelterre
20:00
Rhodienne-De Hoek
Jong Lede
21:00
Erpe-Mere United

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

Gosselies Sports
20:00
Rapid Symphorinois
Braine
20:00
Tournai
Ostiches
20:00
Binche
Stockel
20:00
Union Namur
Schaerbeek-Evere
20:00
SG-Tertre-Hautrage

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

Aywaille
20:00
Oppagne-Wéris
Jodoigne
20:00
Sprimont-Comblain
Stade Disonais
20:00
Herstal
Gouvy
20:00
Rochefort
Wanze / Bas-Oha
20:00
Habay-la-Neuve
Richelle United
20:00
Huy

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

Bevel FC
20:00
Ranst
Bornem
20:00
Oppuurs
Ternesse
20:00
Retie

556 Belgium - Provincial-Brabant

Borght-Humbeek
20:00
Bodegem Kapelle United
Liedekerke
20:00
Hoegaarden-Outgaarden
Sporting Kampenhout
20:00
Grimbergen
Wambeek
20:00
Stade Bierbeek
Bertem-Leefdaal
20:00
Veltem
Kosova Schaerbeek
20:00
Football Club Schaerbeek
Genappe
20:00
Léopold
Nivellois
20:00
BX Brussels
Sportive Brainoise
20:00
Sporting Bruxelles
NSeth Berchem
20:00
Union Lasne-Ohain
Saint-Josse
20:00
Grez-Doiceau
Tubize II
20:00
Stade Everois

556 Belgium - Provincial-Hainaut

Gilly
20:00
Montignies
Soignies Sports
20:00
RAS Monceau
Morlanwelz
20:00
Ransart
Excelsior Biévène
20:00
Antoing
Hornu
20:00
Snef-Tyber
Houdeng
20:00
Le Roeulx
Péruwelz
20:00
Solre-sur-Sambre
Molenbaix
22:30
Belœil

556 Belgium - Provincial-Liege

JS Fizoise
20:00
Pontisse Cite
Beaufays
20:00
Aubel
UCE Liège
20:00
La Calamine
Rechain
20:00
Etoile de Faimes
Jehaytois
20:00
Mélen-Micheroux
Sprimont-Comblain II
20:00
Ster-Francorchamps
Elsautoise
20:00
Weywertz
FC Du Geer
20:00
Malmundaria

556 Belgium - Provincial-Limburg

Verbroedering Maasmechelen
20:00
Groen Star Beek
Schoonbeek-Beverst
20:00
Herk
Herderen-Millen
20:00
Torpedo Hasselt
Herkol
20:00
Zepperen-Brustem

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

La Roche
20:00
Lorraine Arlon
Florenville
20:00
RAC Saint-Mard
Ethe Belmont
20:00
Longlier

556 Belgium - Provincial-Namur

Fernelmont-Hemptinne
20:00
Nismes
Loyers
20:00
Chevetogne
Beauraing
20:00
Biesme
Andennais
20:00
Condruzien
ES de la Molignée
23:00
Flavion-Morialmé

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

St-Joris Sleidinge
20:00
SK Denderhoutem
Munkzwalm
20:00
Drongen
Grembergen
20:00
Dendermonde

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

Excelsior Zedelgem
20:00
SC Zonnebeke
Blankenberge
20:00
Roeselare Daisel
Oostnieuwkerke
20:00
Sparta Heestert

224 Bulgaria - 3. League Northeast

Ustrem Donchevo
21:00
Spartak Varna II

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Admira Praha
15:15
Příbram II
Slavia Praha II
15:15
Baník Sokolov
Dukla Praha II
15:15
Ústí nad Orlicí
Viktoria Plzen II
15:30
Králův Dvůr
Sokol Zápy
22:00
Hradec Kralove II
Sokol Brozany
22:00
Slovan Velvary

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Banik Ostrava II
15:00
Blansko

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

Jindrichuv Hradec
21:00
Doubravka
Sokol Lom
22:00
Hvězda Cheb

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

Čáslav
22:00
Náchod
Hlinsko
22:00
Dvůr Králové
Kolín
22:00
Tochovice

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

Kozlovice
21:00
Strani

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

Zbrojovka Brno II
15:15
Hodonín-Šardice
Sokol Lanžho
21:00
Sokol Tasovice
Humpolec
21:00
Start Brno
Stara Rise
21:00
Bystřice nad Pernštejnem

320 Denmark - Denmark Series Group 3

Aarhus Fremad II
19:00
Varde IF Elite

320 Denmark - Denmark Series Group 4

Holstebro
18:00
VRI

1233 Finland - Kakkonen

PIF
19:00
Honka Akatemia
Kraft
19:00
VIFK
VJS
20:00
HJS Akatemia
Vaajakoski
20:00
JJK
JS Hercules
21:00
SJK Akatemia

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

Moulins Football
20:00
Vaulx
Thonon Évian
20:00
Chambery

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

Bourges Foot 18 II
20:00
Montlouis
Chateauroux II
20:00
Saint-Jean-le-Blanc
C' Chartres II
20:00
J3 Amilly

17 France - National 3: Grand-Est

Nancy II
20:30
Saint-Louis Neuweg

17 France - National 3: Hauts-de-France

Valenciennes II
20:00
Croix Football IC
Feignies-Aulnoye
20:00
Lille II
Le Touquet
20:00
Saint-Omer
Amiens SC II
20:00
Boulogne II
Vimy
20:00
Maubeuge
US Chantilly
20:00
Olympique Marcquois
Wasquehal
20:00
Amiens AC

251 Italy - Serie C: Girone B

Ancona 1905
20:00
Olbia
Montevarchi Calcio
22:30
Virtus Entella
Carrarese
22:30
Pescara
Gubbio
22:30
Fermana
Lucchese
22:30
Cesena
Teramo
22:30
Robur Siena
Vis Pesaro
22:30
Pontedera
Viterbese Castrense
22:30
Imolese
Pistoiese
22:30
Grosseto

251 Italy - Serie C: Girone C

Bari 1908
22:30
Nuova Monterosi
Foggia
22:30
Potenza Calcio
Turris
22:30
Monopoli
Virtus Francavilla
22:30
Vibonese

1578 Norway - 2. Division

Tromsdalen
19:00
Bærum
Eidsvold
20:00
Asker
Kongsvinger
20:00
Vålerenga II
Kvik Halden
20:00
Hødd
Kjelsås
20:00
Nardo
Øygarden
20:00
Skeid
Levanger
20:00
Arendal
Moss
21:00
Fløya
Flekkerøy
21:00
Notodden
Sotra
22:00
Rosenborg II

2 Poland - 2. Liga East

Radunia Stężyca
20:00
Sokół Ostróda

20 Portugal - 2. Division: Group A

Os Limianos
17:00
União Madeira
Pedras Salgadas
23:00
Forjães SC

20 Portugal - 2. Division: Group D

Vitória de Sernache
22:00
Oleiros

296 Serbia - Srpska Liga - East

Vlasina
21:30
Jedinstvo Paraćin
Hajduk Veljko
21:30
Jagodina
Radnički Svilajnac
21:30
Dinamo Vranje
Trajal Krusevac
21:30
Dubocica

296 Serbia - Srpska Liga - West

Sloga Požega
21:30
RSK Rabrovo
Mačva 1929
21:30
Jedinstvo Ub
Semendrija 1924
21:30
Radjevac Krupanj
Sloga Kraljevo
21:30
Budućnost Arilje
Real Podunavci
21:30
Sloboda Užice
Mladi Radnik
21:30
Takovo
Borac Čačak
21:30
Sušica

401 Slovakia - 3. Liga - West

Veľké Ludince
21:00
Imeľ
Beluša
21:00
Kalna n. Hronom
Spartak Myjava
00:30
Nové Mesto nad Váhom

32 Spain - Tercera - Group 2

Covadonga
17:00
Sporting Gijon II
Real Oviedo II
17:00
Roces
Navarro
17:00
Caudal
Real Titánico
17:00
Tuilla
Mosconia
23:00
Langreo II
Urraca
23:00
Luarca
Praviano
23:00
San Martin
Lenense
00:30
Colunga

32 Spain - Tercera - Group 4

Urduliz
16:00
Aurrera de Ondarroa
Durango
17:00
Beti Gazte
Amurrio
23:00
CD Vitoria
Barakaldo
00:00
Basconia

32 Spain - Tercera - Group 5

Guineueta
17:30
Grama
Olot
23:00
Castelldefels
Sant Andreu
23:00
Manresa
L'Hospitalet
23:00
Girona II
Peralada
23:00
Pobla Mafumet
Vilassar Mar
00:00
Vilafranca
Sants
00:00
Figueres
Granollers
00:00
San Cristobal

32 Spain - Tercera - Group 6

RC Catarroja
16:30
Beniganim
Silla
23:00
Saguntino
Callosa Deportiva
23:30
Villarreal III

32 Spain - Tercera - Group 7

Alcorcón II
15:00
Getafe II
Colonia Moscardo
16:30
Ursaria
Carabanchel
16:30
Trival Valderas
Torrejón
16:30
Complutense
Las Rozas
17:00
Madrid 2021 FP
Atlético Madrid II
17:00
Parla
Pozuelo Alarcón
17:00
Villaviciosa Odón
Galapagar
21:30
Tres Cantos
RSD Alcalá
23:00
Moratalaz

32 Spain - Tercera - Group 8

Numancia II
22:00
Bembibre
Real Ávila
23:00
Ribert
Guijuelo
23:30
Cultural Leonesa II
Ciudad Rodrigo
23:30
Palencia CF
UD Santa Marta
00:00
Salamanca II

32 Spain - Tercera - Group 11

San Rafael
16:30
Son Veri
Rotlet Molinar
17:00
Mercadal
Mallorca II
17:00
Portmany
Soller
22:00
Felanitx

32 Spain - Tercera - Group 12

Herbania
17:30
Tenerife II
Lanzarote
18:00
La Cuadra
Tenisca
18:00
Las Palmas III
Buzanada
18:00
Gran Tarajal
Vera
18:00
Villa Santa Brígida

32 Spain - Tercera - Group 13

Archena Sport
14:00
Mazarrón FC
Real Murcia II
16:00
Bullense
Cartagena FC
21:00
Yeclano
Deportiva Minera
21:30
CAP Ciudad de Murcia
El Palmar
21:30
Bala Azul
Racing Murcia
21:30
Cartagena II
Los Garres
21:30
UCAM Murcia II
Huércal-Overa
22:00
UD Caravaca
Lorca Deportiva
00:00
La Union Atletico

32 Spain - Tercera - Group 17

Giner Torrero
16:30
Épila
Cariñena
22:00
Binéfar
Borja
23:00
Biescas
Utebo
23:00
Caspe
Calamocha
23:00
Santa Anastasia
Illueca
23:00
Belchite 97
Atletico Monzon
00:00
Cuarte Industrial
Barbastro
00:00
Robres

32 Spain - Tercera - Group 18

Illescas
16:30
Torrijos
Quintanar del Rey
23:30
Conquense
San Clemente
23:30
Huracán Balazote
Miguelturreño
00:00
Villarrobledo
Ciudad Real
00:30
Almansa

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

IF Karlstad II
20:00
Stenungsund

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

Gute
21:30
Stockholm Internazionale

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

Prespa Birlik
18:00
Balkan

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

Pazarspor
19:30
Kırşehir Belediyespor
Zonguldak Kömürspor
20:00
Akhisar Belediyespor
1922 Konyaspor Kulübü
20:00
Tarsus İdman Yurdu
Kastamonuspor
20:00
Pendikspor
Kırklarelispor
20:30
Nazilli Belediyespor
Amed SK
21:00
Utaş Uşakspor
Karacabey Birlikspor
00:00
Eskişehirspor
Şanlıurfaspor
00:00
Ankara Demirspor
Tire 1922
00:00
Isparta Davrazspor

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

Sivas Belediyespor
19:30
Turgutluspor
Van BB
19:30
Adıyaman 1954
Bayburt İÖİ
19:30
Sakaryaspor
Hekimoğlu Trabzon
19:30
Etimesgut Belediyespor
Kahramanmaraşspor
20:00
Serik Belediyespor
Bodrumspor
20:30
Afjet Afyonspor
Somaspor
20:30
Niğde Belediyespor
Sarıyer
20:30
Ergene Velimeşespor
Osmanlıspor
00:00
İnegölspor
Çorum Belediyespor
00:00
Yeni Diyarbekirspor

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

Elazığspor
19:30
Bergama Belediyespor
Erbaaspor
20:00
1954 Kelkit Belediyespor
Nevşehirspor
20:00
Bugsaşspor
Sancaktepe Belediye
20:30
Osmaniyespor
Kütahyaspor
20:30
Arnavutköy Belediyespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

68 Aksaray Belediyespor
20:00
Erzin Belediyespor
Düzcespor
20:00
Yeşilyurt Belediyespor
Kızılcabölükspor
20:30
Bayrampaşaspor
Darıca Gençlerbırlığı
20:30
Yomraspor

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

Gümüşhanespor
19:30
Ceyhanspor
Türk Metal Kırıkkale
20:00
Fethiyespor
Karabükspor
20:00
Karaköprü Belediyespor
İçelspor
20:00
Ağrı 1970
Edirnespor
20:30
Derincespor
Erokspor
20:30
Karşıyaka

5 Brazil - Gaucho 2

Bage
21:00
Guarany de Bagé
Cruzeiro RS
01:00
Veranópolis
União RS
01:00
Glória

44 Argentina - Primera B Metropolitana

UAI Urquiza
21:00
Argentino Quilmes

44 Argentina - Torneo Federal A

Crucero del Norte
21:00
Defensores Belgrano VR
Douglas Haig
21:00
CDJU Gualeguaychu
Cipolletti
21:00
Circulo Deportivo
Racing Córdoba
21:30
Sarmiento Resistencia
Sportivo Las Parejas
21:30
Boca Unidos
Ciudad de Bolívar
21:30
Huracán Las Heras
Chaco For Ever
04:30
Sportivo Belgrano
Central Norte
05:00
Def. de Pronunciamiento

909440 Cambodia - C-League

Prey Veng
15:30
Police Commissary
Svay Rieng
18:00
National Defense

866998 Fiji - National Football League

Suva
10:00
Nadi
Navua
10:00
Rewa
Lautoka
10:00
Ba

712 Korea Republic - K League 2

Gyeongnam
14:00
Jeonnam Dragons
Ansan Greeners
16:30
Bucheon 1995

98 Australia - Brisbane Premier League

Toowong
14:00
Bayside United

98 Australia - Capital Territory

Gungahlin
12:00
Canberra FC
Tuggeranong United
12:00
Canberra Olympic
Cooma Tigers
12:00
Monaro Panthers

5 Brazil - Brasileiro U20

Botafogo U20
01:00
Atletico-MG U20
Cruzeiro U20
01:00
Atletico-PR U20
Corinthians U20
01:00
Bahia U20
Sao Paulo U20
02:00
Ceará U20

98 Australia - Npl Queensland

Logan Lightning
14:00
Redlands United
Brisbane Strikers
15:00
Peninsula Power

153732 India - Calcutta Premier Division A

Bhawanipore
16:15
Railway
Southern Samity
16:15
BSS Sporting

2 Poland - Ekstraliga Women

Bydgoszcz W
17:00
Akademia Piłkarska LG
UJ Krakow W
17:00
GKS Katowice W

245 Czech Republic - First League Women

Horní Heršpice
16:00
Dukla Prague W
Sparta Prague W
18:00
Liberec W
Pardubice W
20:30
Slovacko W

2 Poland - Central Youth League

Gornik Z. U18
17:00
Arka Gdynia U18
Slask U18
17:00
Pogon Szczecin U18
Stal Rzeszów U18
17:00
Raków Częstochowa U18

98 Australia - Npl Victoria

St. Albans Saints
12:00
Dandenong City
Eastern Lions
12:00
South Melbourne
Heidelberg United
14:00
Oakleigh Cannons

62 Switzerland - 1.Liga Classic

Linth
20:00
Lugano II
Kosova
20:30
Zug

227 Russia - Pfl

Dinamo Vladivostok
12:00
Zenit Penza
Ural 2
16:00
Dinamo Barnaul
Novosibirsk
18:00
Volga Ulyanovsk
Spartak Tuymazy
18:00
Zvezda Perm
Chelyabinsk
18:30
Irtysh
Torpedo Miass
18:30
Amkar Perm'
Sakhalin
19:00
Sokol Saratov
Nosta
19:00
Zenit Izhevsk

47 Sweden - Elitettan Women

Jitex W
17:30
Morön W
Umea W
18:00
Lidköping W
Brommapojkarna W
20:00
Borgeby W

99474 World - Friendly International U19

Estonia U19
16:00
Georgia U19

99474 World - Friendly International U18

Austria U18
16:00
Slovakia U18
Czech Republic U18
19:00
Germany U18

32 Spain - Primera Division Women

Levante W
16:00
Real Madrid W
Eibar W
16:00
Sevilla W
Huelva W
16:30
Villarreal W
Alavés W
17:00
Real Betis W
Real Sociedad W
21:00
Valencia W
Madrid CFF W
23:00
Athletic Club W

556 Belgium - Super League Women

OH Leuven W
23:00
St. Liege W

556 Belgium - 1st National Women

OH Leuven II
18:00
Chastre W

320 Denmark - Elitedivisionen Women

Fortuna Hjorring W
19:00
KoldingQ W
Brondby W
21:00
Farum BK W

17 France - Division 1 Women

Lyon W
18:00
Saint-Étienne W

674 Hungary - Nb I Women

Astra Hungary W
21:30
MTK Hungaria W

251 Italy - Serie A Women

Fiorentina W
22:30
Juventus W
Inter Milano W
22:30
Lazio W
Pomigliano W
22:30
Empoli W

458 Mexico - Liga Mx Women

América W
08:00
Pumas UNAM W
Puebla W
00:00
Santos Laguna W

74505 Qatar - QSL Cup

Al Arabi
22:10
Al Sailiya
Qatar SC
00:20
Al Khor

32 Spain - Primera Nacional Femenina

Mutilvera W
16:00
Real Sociedad II W
Salamanca W
16:00
Málaga W
Badajoz W
16:00
Extremadura W
Almería W
16:00
Olympia Las Rozas W
Atlético Madrid III W
16:00
Olímpico Madrid W
Real Madrid II W
16:00
Torrelodones W
CFF Albacete W
16:00
Plaza Argel W
Victoria CF W
16:30
Mos W
Sporting Gijón II W
17:00
Versalles W
León FF W
17:00
Real Oviedo II W
Monte W
17:00
Aurrerá de Vitoria W
San Ignacio W
17:00
Tolosa W
Athletic Club III W
17:00
Osasuna II W
Pardinyes W
17:00
Europa W
Collerense W
17:00
Riudoms W
Granada II W
17:00
La Rambla W
Tres Cantos W
17:00
Pozuelo Alarcón W
DNS de Belen W
17:00
Samper W
Murcia Féminas W
17:00
Levante II W
San Vicente W
17:00
UD Aguilas W
Aldaia W
17:15
Discobolo-La Torre W
Espanyol II W
17:30
Huesca W
Transportes Alcaine II W
17:30
Sant Gabriel W
Son Sardina W
18:00
Sant Lluís W
Llamoro W
18:30
La Garita W
Vic Riuprimer W
21:00
Balears W
Gijón FF W
22:00
Friol W
Villarreal II W
22:00
Mislata W
Fontsanta Fatjó W
22:30
Casablanca W
Nueva Montaña W
23:00
Arratia W
Cádiz W
23:00
San Miguel W
Madrid III W
01:00
Atlético Lince W

3483 USA - USL League One

North Texas
08:00
Tucson
New England II
06:00
Tormenta

32 Spain - Spain Youth League

Oberena U19
16:30
Eibar U19
Mutilvera U19
16:30
Villegas U19
Getafe U19
16:30
Unión Adarve U19
Bansander U19
17:00
Covadonga U19
Celta de Vigo U19
17:00
Atlético Perines U19
Arenal U19
17:00
Marina Sport U19
UD Logroñés U19
17:00
Getxo U19
Danok Bat U19
17:00
Osasuna U19
Ebro U19
17:00
Montecarlo U19
Girona U19
17:00
Europa U19
Tomares U19
17:00
San Félix U19
Séneca U19
17:00
Tiro de Pichón U19
Badajoz U19
17:00
Trival Valderas U19
Talavera U19
17:00
Levante U19
Val Miñor U19
17:15
Pontevedra U19
Tolosa U19
21:30
Real Sociedad U19
Ural U19
22:00
Lugo U19
Rayo Majadahonda U19
22:00
Flecha Negra U19
Valencia U19
22:00
Conquense U19
Elche U19
22:30
Villarreal U19
Deportivo Alavés U19
23:00
Txantrea U19
Archena U19
23:00
Alboraya U19
Atlético Jaén U19
00:00
Santa Fe U19
Atl. Madrid U19
00:30
Real Madrid U19

251 Italy - Coppa Italia Women

Pro Sesto W
20:30
Cortefranca W

5 Brazil - Brasileiro Women

Palmeiras W
21:00
Internacional RS W
Corinthians W
06:00
Ferroviária W

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

Tartas-St Yaguen
20:00
Cognac
Lège-Cap-Ferret
20:00
Poitiers

17 France - National 3: Paris Île-de-France

Les Mureaux
20:00
Linas-Montlhery

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

Mandelieu LN
20:00
Nice II

44 Argentina - Reserve League

Godoy Cruz Res.
20:00
Gimnasia Esgrima Res.
Platense Res.
21:00
San Lorenzo Res.

97374 Jordan - 1st Division

Dar Al Dawaa
20:00
Mansheyat
Ittihad Al Ramtha
20:30
Al Sareeh

5 Brazil - Paulista Série B

Santacruzense
20:00
VOCEM
Assisense
20:00
Osvaldo Cruz
Mogi Mirim
20:00
Grêmio Sãocarlense
São Carlos
20:00
Independente SP
Fernandópolis
01:00
América SP
Taquaritinga
01:00
Matonense
Itapirense
01:00
Rio Branco SP
Colorado Caieiras
01:00
Flamengo SP
Guarulhos
01:00
Barcelona EC
Atlético Mogi
01:00
Mauá

98 Australia - Victoria NPL Youth League

St. Albans Saints U21
09:30
Dandenong City U21
Eastern Lions U21
09:30
South Melbourne U21
Heidelberg United U21
12:00
Oakleigh Cannons U21

479 Japan - Nadeshiko League 1

Kamogawa W
12:00
Ehime W
Iga Kunoichi W
12:00
Yokohama W

1004 Canada - Premier League

Edmonton
08:00
Pacific

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

Nenzing
21:00
Lochau
Andelsbuch
21:00
Hard
Rheindorf Altach II
22:00
Blau-Weiß Feldkirch

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

Toowong Res.
12:00
Bayside United Res.

5 Brazil - Copa Rio

Resende
01:00
Campo Grande AC

80 Chile - Segunda División

Colchagua
22:00
General Velásquez
Colina
22:00
Lautaro de Buin
Concepcion
00:30
Iberia
Recoleta
01:00
Independiente
Deportes Limache
01:00
San Antonio Unido

1796 Iceland - Premier League Women

Stjarnan W
19:00
Breidablik W

479 Japan - Japan Football League

Osaka
12:00
Honda
TIAMO Hirakata
13:00
Kochi United
Veertien Mie
13:00
Nara Club
Iwaki
13:00
Maruyasu Okazaki

49477 ไทยลีก 3

Chiangrai Lanna
15:30
Nakhon Mae Sot United
Northern Tak United
15:30
Phitsanulok
Khonkaen Mordindang
15:30
เมืองเลย ยูไนเต็ด
Huai Thalaeng United
15:30
Chaiyaphum United
Sisaket United
15:30
Udon United
Nara United
15:30
Trang
Phattalung
15:30
Young Singh United
Pattani
16:15
Satun United

1233 Finland - Kolmonen

KajHa
17:00
TP-47
HauPa
17:00
Roi United
Tervarit-j
17:00
OsPa
Warkaus
19:00
JJK Jyväskylä II