ufakick

ตารางบอล 2 ก.ย. 2564

147 - WC Qualification Africa

เคนย่า
20:00
ยูกันดา
คองโก
20:00
แทนซาเนีย
Niger
23:00
บูร์กินาฟาโซ
นามิเบีย
23:00
Congo
Madagascar
23:00
เบนิน
แอลจีเรีย
02:00
จิบูตี
โมร็อกโก
02:00
ซูดาน

99474 ฟุตบอลโลกรอบคัดเลือก โซนเอเชีย

ญี่ปุ่น
17:14
โอมาน
เกาหลีใต้
18:00
อิรัก
IR Iran
23:00
ซีเรีย
United Arab Emirates
23:45
เลบานอน
Australia
01:00
China PR
ซาอุดีอาระเบีย
01:00
เวียดนาม

99474 World - Friendly International

เนปาล
18:45
อินเดีย
Kyrgyz Republic
21:30
ปาเลสไตน์

99474 World - Club Friendlies

Juniors OÖ
15:30
แอลเอเอสเค ลินซ์
1. FSV Mainz 05
18:00
Karlsruher SC
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
19:00
Sint-Truiden
อูเทรชท์
19:00
Cercle Brugge
VfB Stuttgart
20:00
นูเรมเบิร์ก
Istra 1961
20:30
Opatija
เบซิคตัส
21:00
Ümraniyespor
Sereď
21:00
Floridsdorfer AC
Cotronei
22:00
Crotone
Austria Lustenau
23:00
St. Gallen
Vorwärts Steyr
23:30
Amstetten
Scheiblingkirchen
00:00
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
Schwarz-Weiß Alstaden
00:45
GSG Duisburg
บราก้า
05:00
บียาร์เรอัล

462 England - Premier League Cup

Arsenal U23
01:00
Southampton U23

11 Germany - Oberliga: Bremen

Leher TS
23:15
Bremer SV

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

FC BW Friesdorf
00:30
Frechen

245 Czech Republic - Czech Cup

Sokol Zápy
22:00
Viktoria Žižkov

320 Denmark - Landspokal Cup

Varde IF Elite
22:15
Horsens
Fredericia
23:00
Viborg
Skive
00:15
Silkeborg

802 Israel - Liga Leumit

Hapoel Rishon LeZion
00:30
Kafr Qasim
Maccabi Bnei Raina
00:30
Beitar Tel Aviv Ramla
Bnei Yehuda
00:30
Hapoel Ramat Gan
Hapoel Kfar Saba
00:30
Hapoel Petah Tikva
Agudat Sport Ashdod
00:30
Hapoel Acre
Hapoel Afula
00:30
Hapoel Ramat HaSharon
Hapoel Ra'anana
00:30
Maccabi Ahi Nazareth
Sektzia Nes Tziona
00:30
Hapoel Umm al-Fahm

802 Israel - State Cup

Hapoel Bikat Hayarden
01:30
Hapoel Kfar Shalem
Ironi Kuseife
05:00
Maccabi Ashdod

5 Brazil - Serie A

Fluminense
05:00
Juventude

5 Brazil - Serie B

Londrina
07:30
Coritiba

80 Chile - Primera B

San Marcos
07:00
Deportes Iquique
Univ. Concepción
07:00
Cobreloa
Barnechea
23:00
Fernández Vial

353 Colombia - Copa Betplay

Deportivo Pereira
08:00
Junior
Rionegro Águilas
06:00
Deportes Tolima
Atlético Bucaramanga
06:00
Santa Fe
Patriotas Boyacá
06:00
Atlético Nacional

53128 Guatemala - Primera Division

Xinabajul
07:00
Marquense
Sacachispas
08:00
Mixco
Zacapa Tellioz
09:00
Deportivo Sanarate
Chimaltenango
23:30
Aurora

41 Europe - WC Qualification Europe

จอร์เจีย
23:00
โคโซโว
อิตาลี
01:45
บัลแกเรีย
ลิทัวเนีย
01:45
ไอร์แลนด์เหนือ
เช็กเกีย
01:45
เบลารุส
เอสโตเนีย
01:45
เบลเยียม
อันดอร์รา
01:45
ซานมารีโน
ฮังการี
01:45
อังกฤษ
โปแลนด์
01:45
แอลเบเนีย
ไอซ์แลนด์
01:45
โรมาเนีย
ลิกเตนสไตน์
01:45
เยอรมนี
North Macedonia
01:45
อาร์เมเนีย
สวีเดน
01:45
สเปน

99474 World - WC Qualification South America

โบลิเวีย
03:00
โคลอมเบีย
เอกวาดอร์
04:00
ปารากวัย

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Celaya
07:05
Pumas Tabasco
Correcaminos UAT
09:05
Tlaxcala
Tapatío
05:00
Tepatitlán de Morelos

3990 Nicaragua - Primera Division

Real Madriz
08:00
Diriangén
Real Estelí
08:00
UNAN Managua
Walter Ferreti
09:00
Juventus Managua

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Sporting Kansas City II
07:00
Birmingham Legion
Memphis 901
07:00
OKC Energy
San Antonio
07:30
Real Monarchs
LA Galaxy II
09:30
Sacramento Republic

155043 Bangladesh - Premier League

Sheikh Russel
17:30
Bashundhara Kings

52126 Pakistan - Premier League

Karachi United
22:00
SNGPL
WAPDA
00:00
PCAA

1233 Finland - Kakkonen

JJK
22:30
Kemi City

17 France - CFA Group D

Nantes II
23:00
Montpellier II

1578 Norway - 2. Division

Rosenborg II
20:30
Odd II
Notodden
00:00
Kjelsås

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

IF Karlstad II
00:30
Lidköping

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

Värmbols
00:30
Motala

5 Brazil - Acreano

Galvez
07:00
Atlético Acreano

5 Brazil - Gaucho 2

Veranópolis
21:00
Passo Fundo
Guarany de Bagé
21:00
São Paulo RS
Glória
01:00
Cruzeiro RS
Brasil Farroupilha
01:00
Tupi RS
Inter Santa Maria
01:00
Bage

2405 Estonia - Estonian Cup

Tallinna Kalev
23:00
Tabasalu II

153732 India - Calcutta Premier Division A

Mohammedan
16:15
Railway

41 Europe - Elite League U20

Czech Republic U20
21:30
Germany U20
Poland U20
23:00
Italy U20

143 Austria - Regionalliga: Ost

Admira II
00:00
First Vienna

227 Russia - Pfl

Dinamo Vladivostok
15:30
Sokol Saratov
Ural 2
16:00
Irtysh
Chelyabinsk
18:30
Dinamo Barnaul
Sakhalin
19:00
Zenit Penza

99474 World - Friendly International U19

England U19
20:00
Italy U19
Slovenia U19
22:30
North Macedonia U19

5 Brazil - Carioca U20

Flamengo RJ U20
20:00
Madureira U20
Fluminense U20
01:00
Volta Redonda U20
Resende U20
01:00
Botafogo U20

99474 World - Friendly International U20

Romania U20
23:00
Portugal U20

712 Korea Republic - WK-League

Gumi Sportstoto W
14:30
Incheon Red Angels W
Gyeongju W
16:00
Seoul W
Boeun Sangmu W
16:00
Suwon FMC W
Hwacheon KSPO W
16:00
Changnyeong W

1004 Canada - Premier League

Edmonton
08:00
Cavalry

1233 Finland - Kolmonen

Ponnistajat
22:30
RiPS
VPS II
22:30
Norrvalla
TP-T
22:30
Tervakosken Pato
IK Myran
22:30
Kiisto
CLE
23:00
EsPa
Nykarleby IK
23:00
SIF
Korsnas
23:00
Sporting Kristina
Espoon Tikka
00:00
Kirkkonummi
ACE
00:00
Loiske
Töölön Taisto
00:15
SexyPöxyt