ufakick

ตารางบอล 24 ส.ค. 2564

41 ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก

เฟเรนซ์วารอส
02:00
ยังบอยส์
ลูโดโกเรต์ส
02:00
มัลโม่
พีเอสวี
02:00
เบนฟิกา

462 อีเอฟแอลลีกทู

Leyton Orient
01:45
Harrogate Town

462 เอฟเอคัพ

Ardley United
01:30
Wootton Bassett Town
Easington Sports
01:30
Cinderford Town
Millbrook
01:30
Willand Rovers
Arlesey Town
01:45
March Town United
Runcorn Linnets
01:45
Avro
Mossley
01:45
Lower Breck
Charnock Richard
01:45
Eccleshill United
Marine
01:45
Workington
Colne
01:45
Trafford
Carlton Town
01:45
Maltby Main
Mildenhall Town FC
01:45
Yaxley FC
Soham Town Rangers
01:45
Corby Town
Welwyn Garden City
01:45
FC Romania
Hertford Town
01:45
Little Oakley
Burnham
01:45
Northwood
Flackwell Heath FC
01:45
Tuffley Rovers
Deal Town
01:45
Redhill
Ashford United
01:45
Chatham Town
Alton
01:45
Bradford Town
AFC Portchester
01:45
Blackfield & Langley
Reading City
01:45
Broadfields United
Knaphill
01:45
Ashford Town (Middlesex)
Three Bridges
01:45
South Park
AFC Croydon Athletic
01:45
Erith & Belvedere
Westfield
01:45
Hythe Town
Ascot United
01:45
Risborough Rangers

99474 World - Club Friendlies

Atlético Astorga
00:00
Llanera
Lenense
01:00
Ceares

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

Chester
01:45
Curzon Ashton

462 คาราบาว คัพ

Oldham Athletic
01:00
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
นอริชซิตี
01:00
บอร์มัธ
สวอนซีซิตี
01:00
พลีมัธ อาร์ไกล์
วีแกนแอทเลติก
01:45
โบลตันวอนเดอเรอส์
ฮัดเดอร์ฟิลด์
01:45
เอฟเวอร์ตัน
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
01:45
ดาร์บีเคาน์ตี
สโตกซิตี
01:45
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
01:45
โรชเดล
มอร์แคมป์
01:45
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
แบล็กพูล
01:45
ซันเดอร์แลนด์
ลีดส์ยูไนเต็ด
01:45
ครูว์ อเล็กซานดร้า
Barrow
01:45
แอสตันวิลลา
เบรนท์ฟอร์ด
01:45
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
มิลล์วอลล์
01:45
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
01:45
ไบรท์ตัน
เบอร์มิงแฮมซิตี
01:45
ฟูลัม
จิลลิ่งแฮม
01:45
Cheltenham Town
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
01:45
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
Stevenage
01:45
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
Northampton Town
01:45
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
วัตฟอร์ด
01:45
คริสตัล พาเลซ
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
02:00
วูล์ฟแฮมป์ตัน

462 อีเอฟเอล โทรฟี

สคันธอร์ป
01:00
Manchester City U21
ลินคอล์น ซิตี้
01:00
Manchester United U21
Exeter City
01:00
Chelsea U21

462 England - Professional Development League

Coventry U23
19:00
Colchester U23
Barnsley U23
19:30
Charlton U23
Peterborough United U23
20:00
Queens Park Rangers U23

462 England - Non League Premier: Northern

Ashton United
01:45
Whitby Town
Basford United
01:45
Stafford Rangers
Buxton
01:45
Mickleover Sports
Gainsborough Trinity
01:45
Scarborough Athletic
Hyde United
01:45
Grantham Town
Lancaster City
01:45
Stalybridge Celtic
Morpeth Town
01:45
Bamber Bridge
Nantwich Town
01:45
Matlock Town
Radcliffe Borough
01:45
Witton Albion
South Shields
01:45
United of Manchester
Warrington Town
01:45
Atherton Collieries

11 Germany - 3. Liga

1860 München
00:00
Viktoria Köln
Waldhof Mannheim
00:00
Meppen
Hallescher FC
00:00
Kaiserslautern
Zwickau
00:00
Viktoria Berlin
Verl
00:00
Eintracht Braunschweig

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Bahlinger SC
23:00
Balingen
Schott Mainz
00:00
FC Gießen
Astoria Walldorf
00:00
Sonnenhof Großaspach
Hoffenheim II
00:00
FSV Frankfurt
TuS RW Koblenz
00:00
Homburg
Ulm
00:00
Elversberg
Pirmasens
00:00
Aalen

11 Germany - Regionalliga: West

Bonner SC
00:30
SV 1919 Straelen

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

Röchling Völklingen
00:00
Diefflen
Emmelshausen
00:30
Koblenz

919 Armenia - Premier League

Ararat
19:00
Noravank
Pyunik
22:00
Van

224 Bulgaria - Bulgarian Cup

Sveti Nikola Burgas
21:30
Yambol 1915

266 Croatia - Croatia Cup

Medimurje Cakovec
21:30
Slavonija Pozega

245 Czech Republic - Czech Cup

Uherský Brod
22:00
Vysočina Jihlava
Přepeře
22:00
Písek
Mladá Boleslav
22:00
Slavoj Vyšehrad

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

Selfoss
01:00
Afturelding
Kórdrengir
01:00
Thór
Vestri
01:00
Víkingur Ólafsvík
Grótta
02:15
Grindavík
Thróttur Reykjavík
02:15
Fram

155 Romania - Romania Cup

Metalul Buzău
21:30
SCM Gloria Buzau
Recolta Gheorghe Doja
21:30
Agricola Borcea
Tunari
21:30
Metaloglobus
SR Municipal Braşov
21:30
Brașov Steagul Renașt
Pucioasa
21:30
Unirea Bascov
Filiaşi
21:30
Vediţa Coloneşti
Jiul Petrosani
21:30
Hunedoara
Crişul Chişineu Criş
21:30
Soimii Lipova
Odorheiu Secuiesc
21:30
Unirea Ungheni
Gloria Bistrita
21:30
Unirea Dej
Focsani
21:30
Aerostar Bacău
Sporting Roşiori
21:30
CSM Slatina

47 Sweden - Superettan

GAIS
00:00
Jönköpings Södra

62 Switzerland - Swiss Cup

Coffrane
01:00
Buochs

44 Argentina - Superliga

Patronato
00:15
Banfield
Colón
02:30
Sarmiento
Atlético Tucumán
04:45
Independiente

44 Argentina - Primera B Nacional

Nueva Chicago
07:10
Almirante Brown
Atlanta
01:05
Belgrano

5 Brazil - Serie B

Guarani
05:00
Operário PR

80 Chile - Primera Division

Cobresal
05:00
Huachipato

80 Chile - Primera B

Barnechea
22:00
Cobreloa
Copiapó
23:00
Puerto Montt

353 Colombia - Liga BetPlay

Atlético Bucaramanga
08:00
Atlético Huila

1739 Costa Rica - Primera Division

Guanacasteca
03:00
Pérez Zeledón
Cartaginés
06:00
Guadalupe

459 Ecuador - Liga Pro

Barcelona Guayaquil
07:00
LDU Quito

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Tepatitlán de Morelos
05:00
Venados

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Austin Bold
08:00
New Mexico United

146 South Africa - Premier League

Chippa United
22:00
Mamelodi Sundowns
Tshakhuma
22:00
Orlando Pirates

614 Algeria - Ligue 1

CR Belouizdad
23:30
US Biskra
CA Bordj Bou Arreridj
23:30
Olympique Médéa
JSM Skikda
23:30
USM Alger
Tlemcen
23:30
ES Sétif
Paradou AC
23:30
JS Kabylie
MC Alger
23:30
NA Hussein Dey
JS Saoura
03:00
Aïn M'lila
ASO Chlef
03:00
RC Relizane
MC Oran
03:00
NC Magra
USM Bel Abbès
03:00
CS Constantine

886 Egypt - Premier League

Wadi Degla
22:30
Ceramica Cleopatra
Al Ittihad
22:30
National Bank of Egypt
Zamalek
02:00
El Entag El Harby
El Gounah
02:00
Al Ahly
Aswan
02:30
Smouha

155043 Bangladesh - Premier League

Saif
17:00
Bangladesh Police
Muktijoddha SKC
17:00
Mohammedan Dhaka
Arambagh
17:00
Brothers Union
Sheikh Jamal
19:15
Rahmatgonj MFS

712 Korea Republic - K-League 1

Gwangju
17:00
Seongnam

11240938 เอเอฟซีคัพ

ATK Mohun Bagan
18:00
Bashundhara Kings
Maziya
23:00
Bengaluru

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

Hranice
22:30
Viktorie Přerov

320 Denmark - Denmark Series Group 4

Odder
23:30
Fuglebakken KFUM

1233 Finland - Kakkonen

Atlantis
22:30
Reipas

1578 Norway - 2. Division

Asker
23:00
Eidsvold

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

Kristianstad
00:30
Berga

5 Brazil - Gaucho 2

Brasil Farroupilha
01:00
Cruzeiro RS
Tupi RS
01:00
União RS

44 Argentina - Primera B Metropolitana

Villa San Carlos
01:35
Los Andes

98 Australia - Ffa Cup

Avondale Heights
16:30
Devonport City

99474 World - Cotif Tournament

Rukh Vynnyky U19
01:00
Valencia U19
Uruguay U17
03:22
Levante U19

458 Mexico - Liga Mx Women

América W
07:00
Atlético San Luis W
León W
07:00
Santos Laguna W
Monterrey W
07:00
Toluca W
Mazatlán W
08:00
Pachuca W
Tijuana W
09:00
Guadalajara W

5 Brazil - Carioca U20

Volta Redonda U20
01:00
Fluminense U20

44 Argentina - Reserve League

Lanús Res.
20:00
Gimnasia Esgrima Res.
Colón Res.
20:00
Sarmiento Res.
Atlético Tucumán Res.
20:00
Independiente Res.
Defensa y Justicia Res.
20:00
Newell's Old Boys Res.
Rosario Central Res.
20:00
Arsenal Res.
Racing Club Res.
20:00
Central Córdoba SdE Res.
Platense Res.
20:00
Boca Juniors Res.
Patronato Res.
20:00
Banfield Res.

1796 Iceland - Premier League Women

Stjarnan W
01:00
Fylkir W

2345 Moldova - Moldovan Cup

Sîngerei
21:00
Făleşti
Olimpia
21:00
Grănicerul
Pepeni
21:00
Victoria Bardar
Visoca
21:00
Inter Soroca
Cruiz
21:00
Iskra Moldova
Codru Călărași II
21:00
FCM Ungheni
Ocniţa
21:00
Edineţ
Rîşcani
21:00
Speranța Drochia
Congaz
21:00
Olimp Comrat
FC Stăuceni
21:00
Real Succes
Cimişlia
21:00
Sporting Trestieni
Saxan
21:00
Sucleia
Slobozia Mare
21:00
Cahul
Maiak Chirsova
21:00
Socol Copceac
CSF Cricova
21:00
Dacia-Buiucani
Văsieni
21:00
Spartanii Selemet

1190 Paraguay - Copa Paraguay

Karai Chivé
04:00
12 de Octubre VDS
24 de Setiembre
06:30
Guaireña

1233 Finland - Kolmonen

OsPa
23:00
KajHa
Norrvalla
23:00
SIF
Nykarleby IK
23:00
Kiisto
HPS
00:15
Viikingit
EPS II
00:15
Töölön Taisto