ufakick

ตารางบอล 22 ส.ค. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

เซาแธมป์ตัน
20:00
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
วูล์ฟแฮมป์ตัน
20:00
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
อาร์เซน่อล
22:30
เชลซี

462 เอฟเอคัพ

Aylesbury United
19:00
Brimscombe & Thrupp
Northwich Victoria
21:00
Clitheroe
Baldock Town
21:00
Grays Athletic
Kensington Borough
21:00
Romford
Erith & Belvedere
22:00
AFC Croydon Athletic

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

ทเวนเต้
17:15
อาแจกซ์
เฟเยนูร์ด
19:30
Go Ahead Eagles
วิเทสส์
21:45
วิลเลม ทเว

11 บุนเดิสลีกา

TSG Hoffenheim
20:30
1. FC Union Berlin
FC Bayern München
22:30
1. FC Köln

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

โอลิมปิก ลียง
18:00
Clermont
บอร์กโดซ์
20:00
อองเช่ร์
เม็ตซ์
20:00
แร็งส์
มงต์เปลลิเย่ร์
20:00
ลอริยองต์
สตราส์บูร์ก
20:00
Troyes
แรนส์
22:00
น็องต์
นีซ
01:45
โอลิมปิก มาร์กเซย

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

โบโลญญ่า
23:30
Salernitana
อูดิเนเซ่
23:30
ยูเวนตุส
นาโปลี
01:45
Venezia
โรม่า
01:45
ฟิออเรนติน่า

32 ลาลีกา สเปน

เรอัล โซเซียดาด
22:00
ราโย่ บาเยกาโน่
แอตเลติโก มาดริด
00:30
เอลเช่
เลบันเต้
03:00
เรอัล มาดริด

479 เจลีก

นาโกย่า แกรมปัส
16:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ

479 เจลีก 2

มัตซูโมโตะ ยามากะ
16:00
เอฮิเมะ
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
16:00
Sagamihara
Blaublitz Akita
16:30
V-วาเรน นากาซากิ
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
17:00
FC เรียวเคียว
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
17:00
เกียวโต แซงก้า
ThespaKusatsu Gunma
17:00
รีโนฟา ยามากูชิ
Giravanz Kitakyushu
17:00
มาชิดา เซลเวีย

99474 World - Friendly International

เอลซัลวาดอร์
10:00
คอสตาริกา
ซูดาน
23:00
Niger

99474 World - Club Friendlies

Socuéllamos
16:00
Huracán Balazote
Sant Andreu
00:00
San Cristobal
Prat
00:00
Cornellà
Atlético Baleares
00:00
Ibiza Islas Pitiusas
Villanovense
01:30
CD Badajoz
Cacereño
01:30
Merida
Mancha Real
01:30
Toledo
Ciudad Real
01:30
Toledo

38 Netherlands - Tweede Divisie

Jong Sparta
19:30
De Treffers

11 บุนเดิสลีกา 2

Hamburger SV
18:30
Darmstadt 98
Erzgebirge Aue
18:30
Sandhausen
Ingolstadt
18:30
นูเรมเบิร์ก

11 Germany - 3. Liga

Würzburger Kickers
18:00
Osnabrück
Wehen Wiesbaden
19:00
Havelse
Türkgücü-Ataspor
20:00
Freiburg II

11 Germany - Regionalliga: Nord

Holstein Kiel II
19:00
Weiche Flensburg
Eintracht Norderstedt
19:00
St. Pauli II
Drochtersen / Assel
20:00
Teutonia Hamburg
HSC Hannover
20:00
LSK Hansa
Borussia Hildesheim
20:00
Jeddeloh

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Germania Halberstadt
18:00
Auerbach
Eilenburg
18:00
Tennis Borussia
Hertha BSC II
18:00
Chemie Leipzig
Babelsberg
18:00
BFC Dynamo

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Astoria Walldorf II
19:00
SGV Freiberg

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

DJK Bamberg
20:00
Cham

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

Schwabmünchen
21:00
Kirchanschöring

11 Germany - Oberliga: Bremen

Schwachhausen
18:00
Habenhauser FV
Hemelingen
19:00
OSC Bremerhaven
Union Bremen
20:00
Werder Bremen III
Borgfeld
20:00
Hastedt
SFL Bremerhaven
20:30
Geestemünde

11 Germany - Oberliga: Hamburg

Paloma
15:45
Hamm United
HEBC
15:45
Buchholz
Niendorfer TSV
19:00
Victoria Hamburg
TSV Sasel
20:00
Wandsbeker TSV Concordia

11 Germany - Oberliga: Hessen

Türk Gücü Friedberg
20:00
Hessen Dreieich
FV Bad Vilbel
20:00
Waldgirmes
Eddersheim
20:00
Ginsheim

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

Hürth
20:00
Eilendorf
Hennef 05
20:00
Viktoria Arnoldsweiler
Düren Merzenich
20:00
Wesseling-Urfeld
Alfter
20:00
BCV Glesch / Paffendorf
Borussia Freialdenhoven
20:00
FC BW Friesdorf
Pesch
20:00
VfL Vichttal
Fortuna Köln II
20:30
Siegburger SV
Deutz
20:30
SV Breinig
Frechen
20:30
Bergisch Gladbach

11 โอเบอร์ลีกา

Cronenberger SC
20:00
Sterkrade-Nord
Schonnebeck
20:00
Schwarz-Weiß Essen
Jahn Dinslaken-Hiesfeld
20:00
Kray
SF Niederwenigern
20:00
Teutonia St.Tönis
SC Velbert
20:00
TuRU 1880 Düsseldorf
Kleve
20:00
Meerbusch
Union Nettetal
20:15
TVD Velbert
Dusseldorf-West
20:30
Velbert
Hilden
20:30
Germania Ratingen
FSV Duisburg
20:30
Monheim

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

Bersenbrück
20:00
Eintracht Celle
Rotenburger SV
20:00
Spelle-Venhaus
VfL Oldenburg
20:00
BW Lohne
SVG Göttingen
20:00
Gifhorn
Lupo-Martini
20:00
Ramlingen/Ehlershausen
Arminia Hannover
20:00
Wolfenbüttel
FT Braunschweig
21:00
Eintracht Northeim

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

Neustrelitz
18:30
Hansa Rostock II
Mecklenburg Schwerin
19:00
MSV 1919 Neuruppin
BSC Süd 05
19:00
SV Blau-WeiY 90 Berlin
Greifswalder FC
19:00
Lok Stendal
CFC Hertha
19:00
Pampow
Staaken
19:00
Stern
Hertha Zehlendorf
19:00
Eintracht Mahlsdorf
Victoria Seelow
19:00
RSV Eintracht

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

1. FC Merseburg
19:00
International Leipzig
Wacker Nordhausen
19:00
Carl Zeiss Jena II
Einheit Rudolstadt
19:00
Krieschow
Martinroda
19:00
FC Grimma
Union Sandersdorf
19:00
Budissa Bautzen

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

Gonsenheim
20:00
Eintracht Trier
Kaiserslautern II
20:30
FV Engers 07

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

Lubeck II
19:00
Preußen Reinfeld

143 Austria - Tipico Bundesliga

Rapid Vienna
22:00
Ried
Sturm Graz
22:00
Austria Wien
แอลเอเอสเค ลินซ์
22:00
Hartberg

143 ออสเตรียลีก1

Kapfenberger SV
15:30
Grazer AK

2453 Azerbaijan - Premier League

Zira
21:30
Neftçi
คาราบัค
23:30
Sebail

212 Belarus - Pershaya Liga

Krumkachy
18:00
Slonim
Baranovichi
22:00
Orsha

556 Belgium - Pro League

Anderlecht
18:30
เกนท์
Zulte-Waregem
21:00
Sporting Charleroi
คลับ บรูกก์
23:30
Beerschot-Wilrijk
Mechelen
02:00
Union Saint-Gilloise

556 Belgium - First Division B

Lierse Kempenzonen
21:00
Excelsior Virton
Waasland-Beveren
01:00
Deinze

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Rudar Prijedor
22:00
Borac Banja Luka
Radnik Bijeljina
00:00
Zeljeznicar
Siroki Brijeg
02:00
Velez

224 Bulgaria - Parva Liga

Lokomotiv Plovdiv
22:45
Slavia Sofia
CSKA Sofia
01:00
OFK Pirin

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

Omarska
23:00
Ljubic Prnjavor

224 Bulgaria - Vtora Liga

Sportist Svoge
22:00
Septemvri Simitli
Neftohimik
22:00
Ludogorets II
Strumska slava
22:00
Levski Lom
Septemvri Sofia
22:00
Dobrudzha 1919
Spartak Varna
22:00
Lovech
Sozopol
23:00
FK Minyor Pernik
Etar
00:00
Marek

224 Bulgaria - Bulgarian Cup

Sveti Nikola Burgas
05:00
Yambol 1915

266 Croatia - 1. HNL

Istra 1961
23:55
Osijek
Rijeka
02:00
Šibenik

266 Croatia - 2. HNL

Croatia Zmijavci
22:30
Kustošija

116 Cyprus - 1. Division

Olympiakos
23:00
Aris
PAEEK
23:00
Anorthosis

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Viktoria Plzeň
21:00
Karviná
České Budějovice
21:00
Slovan Liberec
Jablonec
21:00
Slovácko
เอสเค สลาเวีย ปราก
00:00
Baník Ostrava

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Viktoria Žižkov
15:15
Ústí nad Labem
Lisen
15:15
Zbrojovka Brno
Varnsdorf
22:00
Vyškov
Táborsko
22:00
Dukla Praha

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

Randers
19:00
AaB
โคเปนเฮเก้น
21:00
SønderjyskE
Viborg
23:00
AGF

320 Denmark - First Division

Vendsyssel
19:00
Fredericia
Horsens
20:00
Jammerbugt

2405 Estonia - Meistriliiga

Kuressaare
19:00
Tammeka

1233 Finland - Veikkausliiga

HIFK
22:30
KuPS
Mariehamn
22:30
Honka

1233 Finland - Ykkonen

VPS
22:30
MuSa
Jaro
22:30
JIPPO
MP
22:30
Gnistan

674 Hungary - OTP Bank Liga

Mezőkövesd-Zsóry
20:45
Gyirmót
Újpest
23:00
MTK

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

III. Kerületi TUE
22:30
Szombathelyi Haladás
Nyíregyháza Spartacus
22:30
Budaörs
Budafoki MTE
22:30
Dorogi
Békéscsaba
00:00
Szentlőrinc SE
Győri ETO
00:00
Soroksár SC
Pécsi MFC
00:00
Ajka
Kecskemeti TE
00:00
Csákvári TK
Siófok
00:00
Vasas
Szeged 2011
00:00
Tiszakecske

1796 Iceland - Pepsideild

Víkingur Reykjavík
02:15
Valur

1796 Iceland - 2. Deild

Kári
20:00
Völsungur
Magni
20:00
Reynir
Thróttur Vogar
20:30
Leiknir Fáskrúdsfj.
Fjardabyggd
21:00
ÍR
KV
23:00
KF

802 Israel - Toto Cup Ligat Al

Maccabi Tel Aviv
00:00
Hapoel Katamon
Hapoel Be'er Sheva
00:30
Hapoel Haifa
Maccabi Haifa
00:45
Hapoel Tel Aviv

251 Italy - Serie B

Reggina
23:00
Monza
Ternana
23:00
เบรสชา
Benevento
01:30
Alessandria
Cremonese
01:30
เลชเช่
Crotone
01:30
Como
Pisa
01:30
สปาล
Ascoli
01:30
Cosenza

748 Latvia - First Liga

Super Nova
23:00
JDFS Alberts

57142 Macedonia FYR - First League

Struga
21:00
Shkupi
Skopje
21:00
Pelister
Skendija 79
21:00
Makedonija
Borec
21:00
Bregalnica Stip
Rabotnicki
21:00
Tikves
Akademija Pandev
01:00
Renova

2756 Malta - Premier League

Santa Lucia
00:00
Gzira United
Hibernians
00:00
Gudja United

998 Montenegro - Second League

Grbalj
22:30
Berane
Igalo
22:30
Mladost
Mladost DG
01:00
Cetinje
Jedinstvo
01:00
Kom
Bokelj
01:00
Arsenal Tivat

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

Bodø / Glimt
23:00
Kristiansund
Haugesund
23:00
Lillestrøm
Sandefjord
23:00
Tromsø
Vålerenga
23:00
Viking
โรเซนบอร์ก บีเค
01:00
Odd

1578 Norway - Obos-Ligaen

Raufoss
20:00
Ullensaker / Kisa
Start
20:00
Sogndal

2 Poland - Ekstraklasa

Piast Gliwice
20:00
Śląsk Wrocław
Lech Poznań
22:30
Lechia Gdańsk
Raków Częstochowa
22:30
Górnik Zabrze
ลีเกีย วอร์ซอว์
01:00
Nieciecza

2 Poland - 1. Liga

Katowice
17:40
Zagłębie Sosnowiec
Polkowice
20:00
Arka Gdynia
Tychy 71
23:00
Sandecja Nowy Sącz

20 พรีเมียรา ลีกา

Tondela
21:30
Portimonense
Marítimo
00:00
ปอร์โต้
Vitória SC
02:30
Vizela

20 Portugal - Segunda Liga

Varzim
17:00
Rio Ave
Leixões
20:00
Académica
Porto II
21:30
Nacional
Benfica II
00:00
Trofense
Academico Viseu
00:00
Mafra
Feirense
01:30
ชาเวช

155 Romania - Liga 1

UTA Arad
22:30
Voluntari
Botoşani
01:30
Rapid Bucuresti

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

โลโคโมทีฟ มอสโก
20:00
คราสโนดาร์
Olimpiyets
22:00
Rostov
Khimki
00:00
Rubin Kazan'

227 Russia - Youth League

Ural U19
15:00
Akademiya Konoplev U20
Dinamo Moskva U19
17:00
Spartak Moskva U19

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

Dundee
18:00
Hibernian
Hearts
21:00
Aberdeen
Ross County
21:00
กลาสโกว์ เรนเจอร์
St. Johnstone
21:00
Dundee United

296 Serbia - Super Liga

Vojvodina
21:30
Novi Pazar
Spartak Subotica
23:00
Napredak
Kolubara
02:00
Partizan

296 Serbia - Prva Liga

Žarkovo
22:30
Loznica
Zlatibor Čajetina
22:30
Mladost Novi Sad
Timok
22:30
IMT Novi Beograd

401 Slovakia - Fortuna Liga

Žilina
23:00
Senica
Sereď
23:00
สโลวาน บราติสลาวา
DAC
01:00
Trenčín

401 Slovakia - 2. Liga

Žilina II
15:30
Dubnica
Slovan Bratislava II
15:30
Petržalka akadémia
Rohožník
16:00
Púchov

1638 Slovenia - 1. SNL

Bravo
22:00
Olimpija
Mura
01:15
Celje

1638 Slovenia - 2. SNL

Gorica
22:00
Fužinar
Dob
22:00
NŠ Drava

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

UD Ibiza
22:00
มาลากา
เออิบาร์
00:30
Ponferradina
คิโรน่า
00:30
พัลมาส
เอสดี ฮูเอสก้า
03:00
FC Cartagena

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

Halmstad
20:00
Norrköping
Elfsborg
20:00
Hammarby
AIK
22:30
Häcken
Örebro
22:30
Sirius

47 Sweden - Allsvenskan Women

Pitea W
19:30
Linkoping W
Rosengard W
21:00
KIF Orebro W

47 Sweden - Superettan

Falkenberg
18:00
Trelleborg
GIF Sundsvall
20:00
AFC Eskilstuna
Öster
20:00
Örgryte

47 Sweden - Ettan: North

Brommapojkarna
18:00
Sylvia
Assyriska
20:00
IFK Luleå
Sollentuna
21:00
IF Karlstad Fotboll

47 Sweden - Ettan: South

Åtvidaberg
20:00
Assyriska Turabdin

62 Switzerland - Super League

Lausanne Sport
19:15
บาเซิ่ล
Servette
21:30
Luzern

62 Switzerland - Challenge League

FC Schaffhausen
19:15
Vaduz

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

คอนยาสปอร์
23:15
อิสตันบูล บีบี
Fenerbahçe
01:45
Antalyaspor
Göztepe
01:45
Yeni Malatyaspor

404 Turkey - 1. Lig

Bandırmaspor
21:00
Menemen Belediyespor
Ümraniyespor
21:00
İstanbulspor
Ankaragücü
23:15
Kocaelispor
Manisa BBSK
01:45
Denizlispor

86 Ukraine - Premier League

Mariupol
21:00
Zorya
Kolos Kovalivka
23:30
โอเล็กซานเดรีย
ดินาโมเคียฟ
01:30
Desna

86 Ukraine - Second League: Group A

Lyubomyr Stavyshche
21:00
LNZ Cherkasy
Munkács
21:00
Livyi Bereh
MSK Dnipro Cherkasy
21:00
Bukovyna
Chernihiv
21:00
AFSK Kyiv
Dinaz Vyshhorod
21:30
Karpaty

86 Ukraine - Second League: Group B

Enerhiya Nova Kakhovka
21:00
Peremoga
Mykolaiv
21:00
Sumy
Balkany Zorya
21:00
Real Pharm
Nikopol
21:30
Tavriya

44 Argentina - Superliga

Unión Santa Fe
23:30
Talleres Córdoba
Newell's Old Boys
01:45
Rosario Central
San Lorenzo
04:00
Argentinos Juniors
Gimnasia La Plata
06:15
River Plate

44 Argentina - Primera B Nacional

Chacarita Juniors
22:10
San Martín Tucumán
Atletico Mitre
01:30
Deportivo Riestra
Independiente Rivadavia
01:30
Almagro
Quilmes
02:00
Deportivo Maipú
Atlético Rafaela
02:00
Deportivo Santamarina
San Martín San Juan
02:00
Villa Dálmine
Alvarado
05:00
Estudiantes Río Cuarto

5 Brazil - Serie A

Juventude
07:00
Fortaleza
Palmeiras
21:00
Cuiabá
Ceará
02:00
ฟลาเมงโก
Athletico PR
02:00
Corinthians
Santos
04:15
Internacional
Sport Recife
06:30
São Paulo

5 Brazil - Serie B

Remo
07:00
CRB
Botafogo
21:00
Vila Nova
Goiás
02:00
Sampaio Corrêa
Londrina
04:15
Brasil de Pelotas
Ponte Preta
06:30
Brusque

5 Brazil - Serie C

Criciúma
21:00
Oeste
Botafogo SP
02:00
Ypiranga Erechim
Volta Redonda
04:00
Paysandu

80 Chile - Primera Division

Cobresal
22:00
Unión Española
Melipilla
01:00
Huachipato
Unión La Calera
03:30
Universidad Chile
Universidad Católica
06:00
เอฟเวอร์ตัน

80 Chile - Primera B

San Marcos
23:00
Magallanes
Fernández Vial
02:00
Deportes Santa Cruz

353 Colombia - Liga BetPlay

Millonarios
08:10
Independiente Medellín
La Equidad
02:00
Deportes Tolima
Rionegro Águilas
04:00
Jaguares de Córdoba
Alianza Petrolera
06:05
Deportivo Cali

353 Colombia - Torneo Betplay

Llaneros
03:00
Fortaleza CEIF

459 Ecuador - Liga Pro

9 de Octubre
08:00
Emelec
Orense
02:00
Deportivo Cuenca
Aucas
04:30
Manta

35008 El Salvador - Primera Division

Santa Tecla
08:00
Águila
Isidro Metapán
08:00
Municipal Limeño
Atletico Marte
04:00
Jocoro
FAS
04:15
CD Platense

53128 Guatemala - Liga Nacional

Xelajú
08:00
Municipal
Solola
22:00
Cotzumalguapa
Comunicaciones
00:00
Cobán Imperial
Nueva Concepción
02:00
Guastatoya

53128 Guatemala - Primera Division

Sacachispas
08:00
Deportivo Sanarate
Deportivo Reu
01:00
Suchitepéquez
Plataneros
03:00
Xinabajul
Quiché
04:00
Marquense
San Pedro
04:00
Siquinalá
Chimaltenango
04:00
Zacapa Tellioz

458 Mexico - Liga MX

León
07:00
Santos Laguna
Atlético San Luis
09:00
Cruz Azul
มอนเตอร์เรย์
09:36
Guadalajara
Pumas UNAM
00:00
Puebla
América
05:00
Tijuana

3990 Nicaragua - Primera Division

Jalapa
08:00
Walter Ferreti
H&H Export
04:00
Managua

1190 Paraguay - Division 1

12 de Octubre
04:00
River Plate
Sportivo Luqueño
06:15
Olimpia

338 Peru - Primera Division

Cienciano
23:00
Deportivo Binacional
Ayacucho
01:15
César Vallejo
Sport Boys
03:30
Universitario
Sporting Cristal
06:00
Real Garcilaso

158 Uruguay - Primera Division

Plaza Colonia
22:30
Rentistas
Sud América
01:00
Peñarol
Cerro Largo
03:30
Villa Española

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

Inter Miami
07:00
โตรอนโต้ เอฟซี
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
07:00
มอนทรีออล อิมแพ็ค
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
07:00
นิวยอร์กซิตี
ออร์แลนโด้ ซิตี้
07:00
ชิคาโก ไฟร์
ดีซี ยูไนเต็ด
07:00
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
07:00
ซินซินนาติ
ฮิวสตัน ไดนาโม
07:30
เอฟซี ดัลลัส
Austin
08:00
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
โคโลราโด ราปิดส์
08:00
รีล ซอลต์ เลค
แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์
09:00
ลอสแอนเจลิส

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

El Paso Locomotive
08:30
Rio Grande Valley
Las Vegas Lights
09:30
Oakland Roots
Phoenix Rising
09:30
Sacramento Republic
San Diego Loyal
09:30
Orange County
Birmingham Legion
04:00
Tulsa Roughnecks
Sporting Kansas City II
04:00
Indy Eleven
OKC Energy
05:00
Louisville City
Miami FC II
05:30
Hartford Athletic
Pittsburgh Riverhounds
06:00
Atlanta United II

146 South Africa - Premier League

Moroka Swallows
20:00
Royal AM
TS Galaxy
22:00
Kaizer Chiefs

593 Cameroon - Elite One

Yafoot
19:30
Feutcheu
Young Sport Academy
21:00
UMS de Loum
Eding Sport
21:30
PWD
Fortuna Mfou
21:30
Union Douala
Dragon de Yaounde
21:30
Bamboutos
Fovu Club
21:30
Avion Academy

26833 Grenada - Premier Division

Hurricanes
08:00
Camerhogne
Hard Rock
03:00
Mt. Rich
SAB Spartans
05:15
St. John's

1179 Kenya - Premier League

Kariobangi Sharks
16:00
Sofapaka
Tusker
19:00
Bidco United
Western Stima
19:00
Mathare United
Nairobi City Stars
19:00
KCB
Gor Mahia
19:00
Nzoia United
Bandari
19:00
Wazito
Ulinzi Stars
19:00
Posta Rangers
Leopards
19:00
Homeboyz

56518 Sudan - Sudan Premier League

Al Khartoum
00:00
Alamal Atbara

712 Korea Republic - K-League 1

Seoul
16:00
Pohang Steelers
Ulsan
17:30
Suwon Bluewings

712 Korea Republic - National League

Yangju Citizen
15:00
Ulsan Citize
Pyeongtaek Citizen
15:00
Hwaseong

3995 Malaysia - Premier League

Skuad Projek
20:00
Selangor United
PKNP
20:00
PDRM

3995 Malaysia - Super League

Sabah
19:15
Pulau Pinang
Melaka United
20:00
UiTM

44 Argentina - Primera C

Leandro Nicéforo Alem
01:00
Luján
Argentino Merlo
01:00
Midland
Ituzaingó
01:00
Atlas
Dock Sud
01:00
Victoriano Arenas
Deportivo Laferrere
01:00
General Lamadrid
Claypole
01:00
Real Pilar

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

Hoogland
19:00
Gemert
ADO '20
19:00
OFC Oostzaan
Dongen
19:00
JOS Watergraafsmeer
Hollandia
19:00
UNA
HV & CV Quick
19:00
Westlandia
Blauw Geel '38
19:00
OSS '20
USV Hercules
19:30
GVV Unitas
HSC '21
19:30
EVV
Groene Ster
19:30
DEM

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Nacional Potosí
02:00
Wilstermann
Real Tomayapo
04:00
Royal Pari
Bolívar
04:15
Guabirá

556 Belgium - Provincial-Brabant

Grez-Doiceau
19:30
Stade Everois
Sportive Brainoise
20:00
Union Lasne-Ohain
NSeth Berchem
20:00
Ixelles
Genappe
20:00
BX Brussels
Kosova Schaerbeek
20:00
Etterbeek
Tubize II
20:00
Sporting Bruxelles
Saint-Josse
20:00
Léopold
Nivellois
20:00
Football Club Schaerbeek

556 Belgium - Provincial-Hainaut

Houdeng
20:00
Snef-Tyber
Soignies Sports
20:00
Belœil
Hornu
20:00
Excelsior Biévène
Morlanwelz
20:00
Le Roeulx
Montignies
20:00
Ransart
Péruwelz
22:30
Antoing

556 Belgium - Provincial-Namur

Andennais
20:00
US Dinantaise
Loyers
20:00
ES de la Molignée
Fernelmont-Hemptinne
20:00
Flavion-Morialmé
Malonne
23:00
Nismes

224 Bulgaria - 3. League Northeast

Ustrem Donchevo
22:00
Dunav 2010

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Slavia Praha II
15:15
Příbram II
Admira Praha
15:15
Loko Vltavín
Dukla Praha II
15:15
Hradec Kralove II
Mlada Boleslav II
15:15
Slovan Velvary
Viktoria Plzen II
15:30
Motorlet Praha
Sokol Zápy
22:00
Pardubice II
Sokol Brozany
22:00
Chlumec nad Cidlinou

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Banik Ostrava II
15:00
Velké Meziříčí
Slovácko II
15:15
Hanácká

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

Sokol Lom
19:00
Hořovicko
Jindrichuv Hradec
21:00
Petřín Plzeň
Slavoj Mýto
22:00
Marianske Lazne

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

Čáslav
22:00
Dvůr Králové
Kolín
22:00
Sparta Kutná Hora
Hlinsko
22:00
Sokol Libiš

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

Slavičín
15:15
Tatran Všechovice

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

Zbrojovka Brno II
15:15
Slavoj Polná
Sokol Lanžho
21:30
Start Brno
Sokol Tasovice
21:30
Hodonín-Šardice
Humpolec
21:30
Bystřice nad Pernštejnem
Žďár nad Sázavou
21:30
Ždírec nad Doubravou

1233 Finland - Kakkonen

GBK
21:00
RoPS II
KaaPo
22:30
Ilves II
GrIFK
22:30
EPS
OLS
22:30
JJK

674 Hungary - NB 3: Nyugati

Gyirmót II
16:00
Nagykanizsai ULE
Puskás II
16:00
Bicskei
Zalaegerszegi TE II
21:00
Veszprém
Gyori ETO II
21:15
Kaposvári Rákóczi
Kelen
22:30
BVSC
MTE 1904
22:30
Videoton II
Gardony
22:30
Érdi VSE
Papai Perutz
23:00
Balatonfuredi
Tatabánya
00:00
Komárom
SC Sopron
00:00
Andráshida

1578 Norway - 2. Division

Hødd
18:00
Tromsdalen
Alta
19:00
Florø
Egersund
19:00
Levanger
Notodden
20:00
Flekkerøy
Nardo
20:30
Sotra
Bærum
21:00
Fløya
Skeid
21:30
Vard

2 Poland - 2. Liga East

Znicz Pruszków
17:00
Pogon Grodzisk Mazowiecki
Śląsk Wrocław II
17:00
Lech Poznań II
Radunia Stężyca
20:00
Kalisz
Pogoń Siedlce
22:00
Motor Lublin
Stal Rzeszów
00:00
Wigry Suwałki

296 Serbia - Srpska Liga - East

Radnički Svilajnac
16:00
Buducnost Popovac
Brzi Brod
22:00
Timočanin
Vlasina
22:00
Rembas
Radnički Pirot
22:00
Dinamo Vranje
Hajduk Veljko
22:00
Dubocica

296 Serbia - Srpska Liga - West

RSK Rabrovo
22:00
Radjevac Krupanj

401 Slovakia - 3. Liga - West

Lednické Rovne
22:00
Imeľ
Veľké Ludince
22:00
OFK Malzenice
Beluša
22:00
Slovan Levice

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

Forward
19:00
IFK Tidaholm
Vänersborgs FK
19:00
IF Karlstad II

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

Gute
21:30
Kungsängen

47 Sweden - Division 2: Norrland

Notvikens IK
18:00
Frösö
Umeå FC Akademi
19:00
Stöde

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

Olympic
19:00
Prespa Birlik

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

IFK Eskilstuna
22:00
Arameiska / Syrianska

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

Husqvarna
19:00
Astrio

5 Brazil - Gaucho 2

São Paulo RS
01:00
Guarani RS
Guarany de Bagé
01:00
Inter Santa Maria

5 Brazil - Mineiro 2

Tupi
21:00
Villa Nova

44 Argentina - Primera B Metropolitana

Comunicaciones
01:00
JJ Urquiza

866998 Fiji - National Football League

Nadi
10:00
Ba
Rewa
10:00
Lautoka
Suva
10:00
Nadroga

712 Korea Republic - K League 2

Seoul E.
17:00
Jeonnam Dragons

98 Australia - Capital Territory

Tuggeranong United
12:00
Woden Weston

5 Brazil - Brasileiro U20

Ceará U20
01:00
Atletico-PR U20
Botafogo U20
01:00
Santos U20
Atletico-MG U20
01:00
Bahia U20
Sport Recife U20
02:00
Flamengo RJ U20

748 Latvia - Latvian Cup

Liepāja
21:00
FC Daugavpils / Progress
Valmiera / BSS
22:00
Dinamo Riga
Riga
00:00
Albatroz

153732 India - Calcutta Premier Division A

Southern Samity
16:15
Railway

11 Germany - Junioren Bundesliga

Dresden U19
16:00
Hansa Rostock U19
Bremen U19
16:00
Hertha U19
Kaiserslautern U19
16:00
Hessen Kassel U19
Astoria Walldorf U19
17:00
Mainz U19
Viktoria Berlin U19
18:00
Hannover U19

2 Poland - Ekstraliga Women

Bydgoszcz W
17:00
GKS Katowice W

245 Czech Republic - First League Women

Sparta Prague W
19:00
Pardubice W

245 Czech Republic - Czech Cup Women

Hradiste W
15:00
Domazlice W

2 Poland - Central Youth League

Jagiellonia U18
17:00
Raków Częstochowa U18
Gornik Z. U18
17:00
Cracovia U18

251 Italy - Coppa Italia Serie C

AlbinoLeffe
22:30
Lecco
Piacenza
22:30
Reggiana
Pro Sesto
23:00
Juventus U23
Imolese
23:00
Carrarese
Turris
01:00
Latina
Cesena
01:45
Pistoiese
Virtus Francavilla
02:00
Taranto

146 South Africa - Gladafrica Championship

Cape Town Spurs
20:00
Venda FC
Free State Stars
20:00
Platinum City Rovers
Jomo Cosmos
20:00
Richards Bay

65437 Panama - Lpf

Alianza
05:00
Árabe Unido
Atlético Chiriquí
05:00
Deportivo Universitario

122 Kosovo - Superliga

Malisheva
22:00
Prishtina
KF Ballkani
22:00
Dukagjini

98 Australia - Npl Victoria

Heidelberg United
14:00
Hume City

62 Switzerland - 1.Liga Classic

Linth
20:00
Balzers
La Sarraz-Eclépens
20:00
Meyrin
Kosova
20:30
Delémont

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

Young Boys II
20:00
Chiasso

3126 Luxembourg - National Division

Victoria Rosport
21:00
Progrès Niedercorn
Etzella Ettelbrück
21:00
UNA Strassen
Mondorf-les-Bains
21:00
Swift Hesperange
Hostert
21:00
Wiltz
Jeunesse d'Esch
21:00
F91 Dudelange
Differdange 03
23:00
Fola Esch

143 Austria - Regionalliga: Ost

Admira II
22:30
Neusiedl

227 Russia - Pfl

Chertanovo
20:00
Dinamo Moskva II

47 Sweden - Elitettan Women

Umea W
18:10
Alingsås W
Uppsala W
19:00
Morön W

6783 Mozambique - Mocambola

Songo
19:30
Ferroviário Nacala
Matchedje de Mocuba
19:30
Textáfrica
Incomáti
19:30
Ferroviario Beira

62 Switzerland - Nationalliga A Women

Yverdon W
19:00
Grasshopper W
Luzern W
20:00
Lugano W

320 Denmark - Elitedivisionen Women

Farum BK W
19:30
FC Thy - ThistedQ

11 Germany - Dfb Pokal Women

Buntentor Women W
16:00
RB Leipzig W
Phoenix Leipzig W
16:00
Duisburg W
Ingolstadt W
16:00
Andernach W
Magdeburger FFC W
17:00
Meppen W
Germania Ebing W
18:00
RW Waldenrath/Straeten W
Jahn Calden W
19:00
Carl Zeiss Jena W
Arminia Bielefeld W
19:00
Viktoria Berlin W
Babelsberg W
19:00
Pfeil Broistedt W
Riegelsberg W
19:00
Elversberg W
Hannover 96 W
20:00
Hertha Zehlendorf W
Würzburger Kickers W
20:00
Nürtingen W
Lok Meiningen W
20:00
Wormatia Worms W
Karlsruher SC W
21:00
FFC 08 Niederkirchen W

458 Mexico - Liga Mx Women

Atlas W
00:00
Pumas UNAM W

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Belenenses U23
17:00
Portimonense U23
Marítimo U23
19:00
Sporting CP U23

3483 USA - USL League One

Forward Madison
07:00
North Texas
Tormenta
07:00
New England II
Greenville Triumph
06:00
Richmond Kickers
Inter Miami II
06:30
Tucson

5 Brazil - Brasileiro Women

São Paulo W
21:00
Internacional RS W
Corinthians W
03:00
Kindermann-Avaí W
Palmeiras W
06:00
Grêmio W

155 Romania - Liga 2

Şirineaşa
16:00
Petrolul 52
Unirea Slobozia
20:30
CSA Steaua Bucureşti

5 Brazil - Paulista Série B

Matonense
20:00
América SP
Inter de Bebedouro
20:00
Taquaritinga
Assisense
20:00
Santacruzense
Osvaldo Cruz
20:00
XV de Jaú
São Carlos
20:00
Mogi Mirim
Barcelona EC
20:00
Mauaense
Catanduva
01:00
Fernandópolis
Grêmio Prudente
01:00
VOCEM
Guarulhos
01:00
Colorado Caieiras
Atlético Mogi
01:00
ECUS

401 Slovakia - Youth League

Trenčín U19
16:00
Spartak Trnava U19
Zemplín Michalovce U19
16:00
Nitra U19

98 Australia - Victoria NPL Youth League

Melbourne Knights U21
12:00
Bentleigh Greens U21
Heidelberg United U21
12:00
Hume City U21

1004 Canada - Premier League

Forge
03:00
HFX Wanderers

1796 Iceland - 4. Deild

Afrika Reykjavik
21:00
Snæfell
Reynir Hellissandur
22:00
Álftanes

1796 Iceland - 3. Deild

KFS
21:00
Dalvík / Reynir
Einherji
21:00
ÍH
Vídir
21:00
Sindri
Tindastóll
23:00
Ægir

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

Ludesch
16:00
Höchst
Andelsbuch
21:00
Lochau

80 Chile - Segunda División

Independiente
02:00
Deportes Limache
General Velásquez
02:00
Rodelindo Román

491 Northern Ireland - Championship Women

St. James' Swifts W
18:00
Comber Rec. W

99474 World - Club Friendlies Women

Atletico Granadilla W
16:00
Femarguín W
Real Sociedad W
17:00
Alavés W
Athletic Club W
17:00
Eibar W
Eintracht Frankfurt W
18:00
SC Heerenveen W
Espanyol W
23:30
Villarreal W

1796 Iceland - 1. Deild Women

Augnablik W
21:00
HK W

479 Japan - Japan Football League

Reinmeer Aomori
11:00
Tokyo Musashino City
TIAMO Hirakata
12:30
Maruyasu Okazaki
Veertien Mie
13:00
Iwaki

1233 Finland - Kolmonen

STPS
19:00
KJP
RPS Lions
20:00
HaPK