ufakick

ตารางบอล 8 ส.ค. 2564

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

ฟูลัม
19:30
มิดเดิลส์เบรอ
โคเวนทรี ซิตี้
22:30
นอตทิงแฮมฟอเรสต์

462 เอฟเอคัพ

AFC Emley
19:30
Congleton Town FC
Coventry United W
20:00
Worcester City
Baldock Town
21:00
Wembley
Hoddesdon Town
21:00
Clapton
Tuffley Rovers
21:00
Windsor

38 เอร์สเตอดีวีซี

เอดีโอ เดน ฮาก
17:15
Jong Ajax
วีวีวี เวนโล
19:30
NAC Breda

11 เดเอฟเบ โพคาล เยอรมัน

Meppen
20:30
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
Elversberg
20:30
1. FSV Mainz 05
Carl Zeiss Jena
20:30
1. FC Köln
Villingen
20:30
ชาลเก้ 04
Waldhof Mannheim
20:30
แฟร้งค์เฟิร์ต
TuS RW Koblenz
20:30
Jahn Regensburg
Türkgücü-Ataspor
20:30
1. FC Union Berlin
VfL Oldenburg
20:30
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
Preußen Münster
20:30
VfL Wolfsburg
Eintracht Braunschweig
23:30
Hamburger SV
Würzburger Kickers
23:30
SC Freiburg
Hansa Rostock
23:30
Heidenheim

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

แรนส์
18:00
Lens
บอร์กโดซ์
20:00
Clermont
นีซ
20:00
แร็งส์
แซงต์ เอเตียน
20:00
ลอริยองต์
สตราส์บูร์ก
20:00
อองเช่ร์
เม็ตซ์
22:00
ลีลล์
มงต์เปลลิเย่ร์
01:45
โอลิมปิก มาร์กเซย

99474 World - Club Friendlies

อัลเมรีอา
15:30
Real Betis II
Union Frintrop
16:00
Phönix Essen
Karbach
18:00
Schott Mainz
Gonsenheim
18:00
Niedernhausen
FV Fortuna Heddesheim
19:00
Fußgönheim
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
20:00
อาร์เซน่อล
Schonnebeck
20:00
Hordel
แอสตันวิลลา
20:00
Salernitana
เฟเยนูร์ด
22:00
แอตเลติโก มาดริด
Dusseldorfer SC
22:00
Berghausen
Monza
22:00
Giana Erminio
ลิเวอร์พูล
22:30
แอธเลติก บิลเบา
Germania Ober-Roden
22:30
Turnerschaft Ober-Roden
นาโปลี
22:30
Ascoli
Buducnost Popovac
22:30
Brzi Brod
Ethnikos Achna
23:00
AEK Larnaca
อัลค์มาร์
23:00
โตริโน่
Hatayspor
23:00
Gazişehir Gaziantep
เรอัล มาดริด
23:30
เอซี มิลาน
Lamia
23:30
Ionikos
Panaitolikos
23:30
PAS Giannina
ปาร์มา
00:00
อินเตอร์ มิลาน
Alanyaspor
00:00
คอนยาสปอร์
Pontevedra
00:00
Racing Ferrol
Linense
00:00
Atlético Baleares
Prat
00:00
Manresa
เดปอร์ติโบเดลาโกรุญญา
01:00
Ponferradina
Llerenense
01:00
Merida
Azuaga
01:00
Córdoba II
Villacanas
01:00
Toledo
โบโลญญ่า
01:30
Pordenone

11 Germany - 3. Liga

MSV Duisburg
18:00
Havelse

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Auerbach
18:30
Lokomotive Leipzig
Lichtenberg
19:05
Chemnitzer FC

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

1860 München II
19:00
Schwabmünchen
Garching
20:00
Ingolstadt II

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

Stern
18:00
Ludwigsfelder FC
Lok Stendal
19:00
Mecklenburg Schwerin
Rostocker FC
19:00
BSC Süd 05
Eintracht Mahlsdorf
19:00
RSV Eintracht
Pampow
20:00
Hertha Zehlendorf

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

Plauen
19:00
Union Sandersdorf
Arnstadt
19:00
VfL Halle
Rot-Weiß Erfurt
19:05
FC Grimma

919 Armenia - Premier League

Van
20:00
Ararat
Noah
22:00
Alashkert

143 Austria - Tipico Bundesliga

Rapid Vienna
22:00
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
Wattens
22:00
แอลเอเอสเค ลินซ์
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
22:00
Austria Wien

143 ออสเตรียลีก1

SV Horn II
15:30
Rapid Wien II

212 Belarus - Pershaya Liga

Orsha
20:30
Volna
Baranovichi
22:30
Shakhtyor Petrikov

556 Belgium - Pro League

Standard Liège
18:30
Antwerp
OH Leuven
21:00
Sporting Charleroi
Anderlecht
23:30
RFC Seraing
KV Oostende
02:00
เกนท์

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Posusje
21:55
Borac Banja Luka
Rudar Prijedor
22:00
Sarajevo
Radnik Bijeljina
00:00
Velez

224 Bulgaria - Parva Liga

Levski Sofia
01:00
Arda
CSKA Sofia
01:00
ลูโดโกเรต์ส

224 Bulgaria - Vtora Liga

Marek
22:00
Spartak Varna
Maritsa Plovdiv
22:00
Strumska slava
Levski Lom
22:00
Sportist Svoge
Hebar 1918
22:00
Sozopol
Yantra 1919
22:00
FK Minyor Pernik
Septemvri Simitli
23:00
Etar
CSKA 1948 Sofia II
23:30
Septemvri Sofia
Lovech
00:00
Neftohimik

266 Croatia - 1. HNL

Hrvatski Dragovoljac
23:55
Osijek
Rijeka
02:00
Lokomotiva Zagreb

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Pardubice
21:00
Mladá Boleslav
Jablonec
21:00
Bohemians 1905
Viktoria Plzeň
00:00
Slovácko

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Viktoria Žižkov
15:15
Příbram
Varnsdorf
22:00
Sparta Praha II
Táborsko
22:00
Vlašim

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

Randers
19:00
SønderjyskE
โคเปนเฮเก้น
21:00
Brøndby
AaB
23:00
AGF

320 Denmark - First Division

HB Køge
18:30
Hobro
Vendsyssel
20:00
Nykøbing

2405 Estonia - Meistriliiga

Tammeka
19:00
Nõmme Kalju

1233 Finland - Veikkausliiga

Haka
20:00
Inter Turku
KuPS
22:30
Lahti
Honka
22:30
Ilves

1233 Finland - Ykkonen

VPS
21:00
JIPPO

674 Hungary - OTP Bank Liga

Debrecen
22:45
Újpest
Puskás
01:00
Paksi SE

674 Hungary - Hungarian Cup

Pecsi VSK
16:00
Ivancsa
Monostorpályi
20:00
Berkenye
Rakamaz
21:00
Heréd
Cso-Ki Sport
21:00
Jászberényi Vasas
Budai
21:00
Tordas
Hajduszoboszloi SE
21:30
Balassagyarmat VSE
BTE Felsőzsolca
21:30
Salgotarjani BTC
Janoshalmi
21:30
Kiskundorozsma
Albertirsa
21:30
Karcag SE
Szarvasi FC
21:30
ESMTK
Koronco
21:30
Szentantalfa
Csornai SE
21:30
Balatonfuredi
Csolnok
21:30
SC Sopron
Tanakajd
21:30
Balatonalmadi
Mosonszentmiklós
21:30
Perbál
Mori SE
21:30
KSE Csesztreg
Táplán
21:30
Tatabánya
Győrújbarát
21:30
Papai Perutz
Urkut
21:30
Komárom
Majosi
21:30
Pecsvarad Spartacus
Ercsi Kinizsi
21:30
Villány
Szabadkikoto
21:30
Kelen
Balatonkeresztúr
21:30
Bonyhad Volgyseg
Somogysárd
21:30
Nagykanizsai ULE

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

Budaörs
22:30
Szolnoki MÁV
Szentlőrinc SE
22:30
Pécsi MFC
Dorogi
22:30
Békéscsaba
Ajka
00:00
Siófok
Szombathelyi Haladás
00:00
Győri ETO
Tiszakecske
00:00
Nyíregyháza Spartacus
Szeged 2011
00:00
III. Kerületi TUE
Budafoki MTE
00:00
Csákvári TK
Kecskemeti TE
00:00
Soroksár SC

1796 Iceland - Pepsideild

Leiknir Reykjavík
00:00
Valur
Víkingur Reykjavík
00:00
KA
KR
02:15
FH
Keflavík
02:15
Fylkir
ÍA
02:15
HK

455 Republic of Ireland - Premier Division

Dundalk
21:00
St Patrick's
Shamrock Rovers
21:00
Longford Town

802 Israel - Toto Cup Ligat Al

Maccabi Petah Tikva
00:30
Maccabi Netanya

251 โกปปาอีตาเลีย

Ternana
23:30
Avellino
Perugia
00:00
Südtirol
Calcio Padova
01:30
Alessandria

57142 Macedonia FYR - First League

Rabotnicki
22:30
Borec
Tikves
22:30
Skendija 79
Bregalnica Stip
22:30
Shkupi
Makedonija
22:30
Pelister
Renova
22:30
Skopje
Akademija Pandev
01:00
Struga

2345 Moldova - National Division

Milsami
00:00
Floreşti
Sfîntul Gheorghe
00:00
Zimbru

998 Montenegro - First League

Sutjeska
00:00
Jezero

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

Mjøndalen
23:00
Tromsø
Molde
23:00
Haugesund
Sandefjord
23:00
Lillestrøm
Viking
23:00
Kristiansund
Stabæk
01:00
Sarpsborg 08

2 Poland - Ekstraklasa

Pogoń Szczecin
20:00
Piast Gliwice
Wisła Kraków
22:30
Raków Częstochowa
Śląsk Wrocław
01:00
Lechia Gdańsk

2 Poland - 1. Liga

Zagłębie Sosnowiec
17:40
Widzew Lodz
Jastrzębie
20:00
Stomil Olsztyn
ŁKS Łódź
23:00
SKRA Częstochowa

20 พรีเมียรา ลีกา

Vitória SC
21:30
Portimonense
Tondela
21:30
ซานตาคลารา
ปอร์โต้
00:00
Belenenses
ปากอส เฟอร์ไรร่า
02:30
Famalicão

20 Portugal - Segunda Liga

Estrela Amadora
17:00
Mafra
Rio Ave
20:00
Académica

155 Romania - Liga 1

Chindia Târgovişte
23:00
Dinamo Bucureşti
FCSB
02:00
Gaz Metan Mediaş

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

Khimki
21:30
Rostov
Dinamo Moskva
00:00
ซีเอสเคเอ มอสโก
Rubin Kazan'
00:00
Akhmat Grozny

227 Russia - FNL

SKA Khabarovsk
16:00
Krasnodar II
Tom' Tomsk
17:00
Orenburg
Tekstilshchik
20:00
Yenisey
Metallurg Lipetsk
20:00
Rotor Volgograd
Spartak Moskva II
22:00
Veles
Volgar Astrakhan
22:00
KAMAZ
Fakel
22:00
Akron
Alaniya Vladikavkaz
23:00
Urozhay
Baltika
23:00
Neftekhimik
Torpedo Moskva
23:00
Dolgie Prudy

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

เซลติก
21:00
Dundee
Hibernian
21:00
Ross County
Livingston
21:00
Aberdeen
St. Johnstone
21:00
Motherwell

296 Serbia - Super Liga

Vojvodina
23:55
Voždovac
Kolubara
23:55
Čukarički
Novi Pazar
02:00
Partizan

296 Serbia - Prva Liga

Grafičar
22:30
Mladost Novi Sad
Zlatibor Čajetina
22:30
Timok
Bačka Palanka
01:00
IMT Novi Beograd

401 Slovakia - Fortuna Liga

Žilina
23:00
Pohronie
Sereď
01:00
DAC

401 Slovakia - 2. Liga

Slovan Bratislava II
15:30
Púchov
Žilina II
15:30
Petržalka akadémia
Rohožník
16:00
FK Košice

1638 Slovenia - 1. SNL

Tabor Sežana
22:00
Olimpija
Aluminij
01:15
Mura

1638 Slovenia - 2. SNL

Krško
22:30
Fužinar
Ilirija
22:30
Brežice
Nafta
01:00
Dob

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

Häcken
20:00
Östersunds FK
Djurgården
20:00
AIK
Elfsborg
22:30
Degerfors
IFK Göteborg
22:30
Hammarby

47 Sweden - Superettan

Brage
22:00
Jönköpings Södra

62 Switzerland - Super League

ลูกาโน
19:15
St. Gallen
บาเซิ่ล
21:30
Servette
Luzern
21:30
Zürich

62 Switzerland - Challenge League

FC Schaffhausen
19:15
Winterthur
Stade Lausanne-Ouchy
19:15
Vaduz

86 Ukraine - Premier League

Minai
21:00
Kolos Kovalivka
Vorskla
23:30
Lviv
Zorya
23:30
ดินาโมเคียฟ

86 Ukraine - Second League: Group A

Epitsentr Dunayivtsi
21:00
LNZ Cherkasy
MSK Dnipro Cherkasy
21:00
Karpaty
Lyubomyr Stavyshche
22:00
Livyi Bereh
Rubikon
22:00
Chernihiv
Dinaz Vyshhorod
22:00
AFSK Kyiv

86 Ukraine - Second League: Group B

Vovchansk
21:30
Real Pharm
SK Poltava
22:00
Skoruk Tomakivka
Krystal
22:00
Sumy
Enerhiya Nova Kakhovka
22:00
Viktoriya Mykolaivka
Nikopol
22:00
Trostianets
Balkany Zorya
22:00
Metalurh Zaporizhya

44 Argentina - Superliga

Gimnasia La Plata
23:30
Atlético Tucumán
Vélez Sarsfield
01:45
Colón
Boca Juniors
04:00
Argentinos Juniors
Independiente
06:15
Racing Club

44 Argentina - Primera B Nacional

Chacarita Juniors
00:00
Nueva Chicago
Atletico Mitre
01:30
San Martín Tucumán
Estudiantes Caseros
01:35
Belgrano
Agropecuario
02:00
Temperley
Independiente Rivadavia
02:00
Defensores de Belgrano

5 Brazil - Serie A

Palmeiras
07:00
Fortaleza
Cuiabá
07:00
Bahia
Santos
02:00
Corinthians
América Mineiro
02:00
Fluminense
Juventude
02:00
Atlético Mineiro
ฟลาเมงโก
04:15
Internacional
Ceará
04:15
Atlético GO

5 Brazil - Serie B

Vila Nova
07:30
Sampaio Corrêa
Botafogo
06:30
Ponte Preta
Londrina
06:30
CRB

5 Brazil - Serie C

Oeste
21:00
Figueirense
Manaus
02:00
Volta Redonda
Botafogo PB
04:00
Paysandu

80 Chile - Primera Division

Universidad Católica
07:00
La Serena
Santiago Wanderers
23:30
Huachipato
Antofagasta
02:00
Audax Italiano
Colo-Colo
04:30
Curicó Unido

80 Chile - Primera B

Cobreloa
22:00
Deportes Santa Cruz
San Marcos
23:00
กลาสโกว์ เรนเจอร์

353 Colombia - Liga BetPlay

Millonarios
08:00
Santa Fe
La Equidad
04:00
Independiente Medellín
Junior
06:05
Deportes Tolima

353 Colombia - Torneo Betplay

Boca Juniors de Cali
03:00
Real San Andres
Barranquilla
03:30
Atlético

1739 Costa Rica - Primera Division

Alajuelense
08:00
Cartaginés
Grecia
03:00
ADR Jicaral
Deportivo Saprissa
06:00
Herediano

459 Ecuador - Liga Pro

Barcelona Guayaquil
08:00
Guayaquil City
Aucas
02:00
Orense
9 de Octubre
04:30
Técnico Universitario

35008 El Salvador - Primera Division

Municipal Limeño
07:30
Firpo
Santa Tecla
08:00
Isidro Metapán
Águila
08:00
FAS
Jocoro
04:15
Once Municipal
CD Platense
04:15
Alianza

53128 Guatemala - Liga Nacional

Antigua GFC
07:00
Xelajú
Guastatoya
04:00
Iztapa

53128 Guatemala - Primera Division

Zacapa Tellioz
09:00
Comunicaciones II
Marquense
00:00
Suchitepéquez
Deportivo Sanarate
00:00
Aurora
Plataneros
03:00
San Pedro
Chimaltenango
04:00
Juventud Pinulteca

458 Mexico - Liga MX

América
07:00
Puebla
Tigres UANL
09:00
Santos Laguna
Pumas UNAM
00:00
Atlético San Luis

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Atlante
05:00
Raya2

3990 Nicaragua - Primera Division

Real Estelí
08:00
Real Madriz
Walter Ferreti
09:00
Deportivo Ocotal

1190 Paraguay - Division 1

12 de Octubre
04:00
Sportivo Luqueño
Sol de América
06:15
River Plate

338 Peru - Primera Division

Real Garcilaso
23:00
Alianza Atlético
Academia Cantolao
01:15
Sport Boys
Universidad San Martín
03:30
Alianza Lima

158 Uruguay - Primera Division

ลิเวอร์พูล
01:00
Villa Española
Cerrito
04:00
Nacional

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

โตรอนโต้ เอฟซี
07:00
นิวยอร์กซิตี
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด
07:00
ฮิวสตัน ไดนาโม
เอฟซี ดัลลัส
07:30
Austin
โคโลราโด ราปิดส์
08:00
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
09:30
รีล ซอลต์ เลค
ชิคาโก ไฟร์
05:00
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
Inter Miami
05:00
Nashville SC
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
05:00
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์
06:00
ลอสแอนเจลิส

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Tulsa Roughnecks
07:00
Birmingham Legion
OKC Energy
07:30
Memphis 901
Colorado Springs
08:00
Hartford Athletic
El Paso Locomotive
08:30
Austin Bold
Orange County
09:00
LA Galaxy II
Las Vegas Lights
09:30
Phoenix Rising
San Diego Loyal
09:30
Real Monarchs
Tacoma Defiance
03:30
Oakland Roots
Atlanta United II
06:30
Indy Eleven

593 Cameroon - Elite One

Canon
19:00
Cotonsport
Avion Academy
19:30
PWD
Yafoot
19:30
Dragon de Yaounde
Les Astres
19:30
Tonnerre
Feutcheu
21:00
Fortuna Mfou
Union Douala
21:30
Bamboutos
Eding Sport
21:30
Stade Renard
New Star
21:30
Panthère

886 Egypt - Premier League

El Gounah
00:00
National Bank of Egypt
Aswan
00:00
El Entag El Harby
Al Masry
02:00
Al Mokawloon
El Geish
02:00
Pyramids FC

1179 Kenya - Premier League

Posta Rangers
17:00
Western Stima
Nzoia United
19:00
Wazito
Homeboyz
19:00
Bandari
KCB
19:15
Gor Mahia

56518 Sudan - Sudan Premier League

Hilal Obayed
00:00
Al-Ahly Merowe

155043 Bangladesh - Premier League

Muktijoddha SKC
17:00
Baridhara

5618 China PR - Super League

Shijiazhuang Ever Bright
17:00
Shenzhen
Guangzhou R&F
17:00
Shandong Luneng
Qingdao Hainiu
19:00
Henan Jianye
Chongqing Dangdai Lifan
19:00
กว่างโจวเอเวอร์แกรนด์

712 Korea Republic - K-League 1

Seoul
18:00
Gwangju
Incheon United
18:00
Suwon

3995 Malaysia - Premier League

PDRM
20:00
PBDKT T-Team

3995 Malaysia - Super League

Johor Darul Ta'zim
20:00
Sabah

44 Argentina - Primera C

Claypole
01:00
Dock Sud
Real Pilar
01:00
Ituzaingó
Atlas
01:00
Berazategui
Midland
01:00
Excursionistas
Luján
01:00
Central Córdoba

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Real Tomayapo
02:00
Wilstermann
Aurora
04:15
Municipal Vinto
Bolívar
06:30
Always Ready

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Mlada Boleslav II
15:15
Chlumec nad Cidlinou
Bohemians 1905 II
15:15
Slovan Velvary
Dukla Praha II
15:15
Pardubice II
Viktoria Plzen II
15:30
Sokol Hostoun
Sokol Brozany
22:00
Přepeře

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Banik Ostrava II
15:00
Frýdek-Místek
Slovácko II
15:15
Sigma Olomouc II

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

Sokol Lom
19:00
Český lev - Union Beroun
Jindrichuv Hradec
21:00
Tatran Sedlcany

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

Louny
22:00
Ostrov

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

Čáslav
22:00
Sokol Libiš
Horky nad Jizerou
22:00
Velke Hamry
Kolín
22:00
Vysoke Myto

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

Slavičín
15:15
Šumperk
FC Vsetin
21:00
HFK Olomouc

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

Zbrojovka Brno II
15:15
Ždírec nad Doubravou
Sokol Tasovice
22:00
Slavoj Polná
Humpolec
22:00
Velka Bites
Sokol Lanžho
22:00
Hodonín-Šardice

1233 Finland - Kakkonen

Vaajakoski
22:30
RoPS II
OLS
22:30
Kraft
GBK
22:30
JS Hercules
PeKa
22:30
Kiffen

1578 Norway - 2. Division

Egersund
21:30
Rosenborg II

2 Poland - 2. Liga East

Pogoń Siedlce
22:00
Śląsk Wrocław II
Chojniczanka Chojnice
00:30
Sokół Ostróda
Motor Lublin
01:00
Ruch Chorzów

401 Slovakia - 3. Liga - West

OFK Malzenice
22:00
Imeľ
Veľké Ludince
22:00
Kalna n. Hronom
Beluša
22:00
Castkovce

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

Järfälla
20:00
Enskede
Lidingö
21:30
Stocksund
Arlanda
22:00
Karlberg
IFK Österåker
23:00
Enkoping

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

Olympic
19:00
Nosaby
Räppe
22:00
Karlshamn

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

Smedby
19:00
Karlslund
United Nordic
19:00
Motala
Värmbols
21:00
Arameiska / Syrianska
IFK Eskilstuna
22:30
Tyreso

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

Onsala
18:00
Vinberg
Ullared
18:30
Astrio
Ängelholm
19:00
Vastra Frolunda
Husqvarna
19:00
Eskilsminne

5 Brazil - Baiano 2

Barcelona BA
01:00
Botafogo BA

44 Argentina - Torneo Federal A

Douglas Haig
00:45
Racing Córdoba
CDJU Gualeguaychu
01:00
Crucero del Norte
Estudiantes de San Luis
01:00
Ciudad de Bolívar
Independiente Chivilcoy
01:00
Sportivo Peñarol
Cipolletti
01:00
Olimpo
Circulo Deportivo
01:00
Deportivo Madryn
Villa Mitre
01:00
Huracán Las Heras
Sportivo Desamparados
01:00
Deportivo Camioneros
Sansinena
01:00
Juventud Unida Univ.
Sarmiento Resistencia
01:30
Defensores Belgrano VR
Sportivo Las Parejas
02:00
Chaco For Ever
Sportivo Belgrano
02:00
Def. de Pronunciamiento

712 Korea Republic - K League 2

Sangju Sangmu
18:00
Gyeongnam
Jeonnam Dragons
18:00
Daejeon Citizen
Bucheon 1995
18:00
Ansan Greeners

98 Australia - Brisbane Premier League

Acacia Ridge
14:00
Western Spirit
St George Willawong
14:00
Toowong
Albany Creek Excelsior
15:00
The Gap

98 Australia - Capital Territory

Canberra FC
12:00
Woden Weston
Cooma Tigers
12:00
Tuggeranong United

5 Brazil - Brasileiro U20

Fortaleza U20
01:00
Chapecoense-SC U20
Internacional U20
01:00
Flamengo RJ U20
Ceará U20
01:00
Atlético GO U20
Fluminense U20
01:00
Santos U20
Bahia U20
01:00
Gremio U20
Corinthians U20
02:05
Palmeiras U20

748 Latvia - Latvian Cup

Auda
18:00
Metta / LU
Rēzekne / BJSS
20:00
Albatroz
Tukums
22:00
Riga

98 Australia - Npl Queensland

Olympic
15:00
Queensland Lions

488 Iran - Hazfi Cup

Esteghlal
23:30
Foolad

65437 Panama - Lpf

Sporting San Miguelito
04:00
Alianza
Costa del Este
06:00
Árabe Unido

98 Australia - Npl Victoria

St. Albans Saints
12:00
Heidelberg United
Eastern Lions
12:00
Green Gully

3126 Luxembourg - National Division

Etzella Ettelbrück
21:00
Victoria Rosport
Mondorf-les-Bains
21:00
Fola Esch
Hostert
21:00
Rodange
Jeunesse d'Esch
21:00
RM Hamm Benfica
UT Pétange
22:00
UNA Strassen

2427 Kazakhstan - Kazakhstan Cup

Kairat
20:00
Zhetysu
Tobol
20:00
Taraz
แอสตาน่า
22:00
Kaisar
Arys
22:00
Kaspiy

98 Australia - Northern Nsw

Valentine
11:30
Lake Macquarie

227 Russia - Pfl

Arsenal Tula II
21:00
Sakhalin
SKA Rostov
22:00
Anzhi

47 Sweden - Elitettan Women

Umea W
19:00
Borgeby W

6783 Mozambique - Mocambola

Costa do Sol
19:30
Ferroviario Beira

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

PK-35 Vantaa W
21:00
JyPK W

320 Denmark - Elitedivisionen Women

Farum BK W
19:00
AaB W

458 Mexico - Liga Mx Women

Atlético San Luis W
05:00
Pachuca W

3483 USA - USL League One

Union Omaha
07:00
Forward Madison
Tucson
09:00
North Texas

155 Romania - Liga 2

SCM Gloria Buzau
16:00
Universitatea Cluj

401 Slovakia - Youth League

Zemplín Michalovce U19
16:00
Spartak Trnava U19
Trenčín U19
16:00
Poprad U19

98 Australia - Victoria NPL Youth League

St. Albans Saints U21
09:30
Heidelberg United U21
Eastern Lions U21
10:00
Green Gully U21

1004 Canada - Premier League

Forge
00:00
Atlético Ottawa
Cavalry
03:00
Valour

1796 Iceland - 3. Deild

Ægir
22:00
Dalvík / Reynir
Sindri
23:00
ÍH

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

Acacia Ridge Res.
12:00
Western Spirit Res.
St. George Willawong Res
12:00
Toowong Res.
Albany Creek Res.
13:00
The Gap Res.

80 Chile - Segunda División

Lautaro de Buin
23:00
Iberia
Independiente
02:00
General Velásquez
Recoleta
02:00
San Antonio Unido

491 Northern Ireland - Championship Women

Comber Rec. W
18:00
East Belfast W

99474 World - Club Friendlies Women

Hoffenheim II W
16:00
Eintracht Frankfurt II W
SC Sand W
16:30
Stade de Reims W
AIK W
18:30
KIF Orebro W
Lille W
19:00
Dijon W
Linkoping W
20:00
Häcken W
Guingamp W
21:00
Brest W
RB Leipzig W
21:00
Eintracht Frankfurt W
Everton W
21:00
Blackburn Rovers W
Deportivo de La Coruña W
22:30
Valadares Gaia
Tottenham W
22:45
Arsenal W
Barcelona W
23:00
Juventus W
Atletico Madrid W
01:00
AC Milan W

453172 Macao - Primeira Division

เบนฟิกา
18:00
Monte Carlo
CPK
20:00
Hang Sai

1796 Iceland - 1. Deild Women

Augnablik W
22:00
HK W

99474 World - Trofeo Joan Gamper

FC Barcelona
02:30
ยูเวนตุส

1233 Finland - Kolmonen

PP-70
22:00
PJK