ufakick

ตารางบอล 30 ก.ค. 2564

479 เจลีก

คอนซาโดเล ซัปโปโร
16:00
กัมบะ โอซาก้า

99474 World - Club Friendlies

วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
07:00
Hanwell Town
Jong AZ
07:00
Standard Liège
พัลมาส
15:30
UD San Fernando
เกงค์
16:00
Liège
SV 1919 Straelen
18:45
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
Næstved
20:00
B 93
FC Dordrecht
21:30
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
ดอร์ทมุนด์
22:00
โบโลญญ่า
ฟิออเรนติน่า
22:00
Virtus Verona
ซามพ์โดเรีย
22:00
Spezia
เม็ตซ์
22:00
UNFP
กาดิซ
22:00
เอสปันญ่อล
Brabrand
22:30
Skive
Polet
22:30
Osijek II
Dessel Sport
22:30
Waasland-Beveren
ปาร์มา
23:00
Giana Erminio
FSV Frankfurt
23:00
Hanau 93
Aris
23:00
Doxa
Hagen / ​Uthlede
23:30
Werder Bremen II
Frem
23:30
Roskilde
Balingen
23:30
Lehnerz
เฮราเคิล
23:45
อาร์เคซี วาลไวก์
NEC
00:00
OFI
FC Den Bosch
00:00
Helmond Sport
FC Eindhoven
00:00
Lierse Kempenzonen
Jeddeloh
00:00
Atlas Delmenhorst
เรอัลซาราโกซา
00:00
Atromitos
เรอัล บายาโดลิด
00:00
โอซาซูนา
บาเลนเซีย
00:00
เลบันเต้
Haro
00:00
Racing Rioja
FC Iserlohn
00:00
Rot-Weiss Essen
Kickers Emden
00:00
Alemannia Aachen
SC Cambuur
00:30
เอ็มเมน
Berrón
00:30
Ceares
Real Titánico
00:30
Mosconia
BCV Glesch / Paffendorf
00:30
Rommerskirchen-Gilbach
NAC Breda
01:00
Lommel United
ฟลีตวู้ด ทาวน์
01:00
ลีดส์ยูไนเต็ด
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
01:00
Halifax Town
Fuenlabrada
01:00
เกตาเฟ่
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
01:00
มิดเดิลส์เบรอ
ซันเดอร์แลนด์
01:00
ฮัลล์ซิตี
Vicenza
01:00
เลชเช่
Hyde United
01:00
กริมสบี้ ทาวน์
FC Den Bosch
01:00
TEC
วีแกนแอทเลติก
01:30
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
Bamber Bridge
01:30
แบล็กพูล
Knockbreda
01:30
Portadown
Coalville Town
01:30
Mickleover Sports
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
01:45
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
Aveley
01:45
Dagenham & Redbridge
Chichester City
01:45
Burgess Hill Town
Chippenham Town
01:45
Taunton Town
Puente Genil
02:00
คอร์โดบา
Real Madrid II
05:00
เลกาเนส

11 บุนเดิสลีกา 2

Karlsruher SC
23:30
Darmstadt 98
พาเดอร์บอร์น
23:30
นูเรมเบิร์ก

11 Germany - Regionalliga: Bayern

Viktoria Aschaffenburg
23:30
Greuther Fürth II
Unterhaching
00:00
Augsburg II
Bayern München II
00:00
Eichstätt
Buchbach
00:00
Rain / Lech
Bayreuth
00:00
Wacker Burghausen
1860 Rosenheim
00:00
Nürnberg II
Memmingen
00:30
Illertissen

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Chemnitzer FC
00:00
Union Fürstenwalde

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

Würzburger FV
23:30
Vilzing

919 Armenia - Premier League

BKMA
22:00
Pyunik

143 ออสเตรียลีก1

Liefering
23:30
St. Pölten
Wacker Innsbruck
23:30
Kapfenberger SV
Lafnitz
23:30
Austria Lustenau
Grazer AK
23:30
SV Horn II
Rapid Wien II
23:30
Juniors OÖ
Floridsdorfer AC
01:25
Austria Wien II

556 Belgium - Pro League

เกงค์
01:45
KV Oostende

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Sloboda Tuzla
01:00
Leotar

224 Bulgaria - Parva Liga

Slavia Sofia
01:00
Tsarsko selo

224 Bulgaria - Vtora Liga

Maritsa Plovdiv
22:30
Montana
Dobrudzha 1919
22:30
Botev Plovdiv II
Hebar 1918
22:30
FK Minyor Pernik
Septemvri Simitli
23:00
Yantra 1919
CSKA 1948 Sofia II
23:30
Neftohimik
Ludogorets II
00:00
Etar

266 Croatia - 1. HNL

Lokomotiva Zagreb
01:00
Hrvatski Dragovoljac

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Teplice
00:00
เอสเค สลาเวีย ปราก

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Ústí nad Labem
23:00
Vysočina Jihlava

320 Denmark - First Division

Jammerbugt
00:00
Lyngby
Hobro
00:00
Vendsyssel

2405 Estonia - Meistriliiga

Vaprus
23:30
Kuressaare

1233 Finland - Veikkausliiga

Lahti
22:30
KTP
Ilves
22:30
Oulu

1233 Finland - Ykkonen

TPS
22:30
MP

674 Hungary - OTP Bank Liga

Paksi SE
23:15
Mezőkövesd-Zsóry
Gyirmót
01:30
MTK

455 Republic of Ireland - Premier Division

Drogheda United
01:45
Waterford United
Shamrock Rovers
02:00
St Patrick's

455 Republic of Ireland - First Division

Cork City
01:45
UCD
Cabinteely
01:45
Bray Wanderers
Shelbourne
01:45
Cobh Ramblers
Wexford Youths
01:45
Galway United
Athlone Town
01:45
Treaty United

2 Poland - Ekstraklasa

Zagłębie Lubin
23:00
Górnik Łęczna
Górnik Zabrze
01:30
Lech Poznań

2 Poland - 1. Liga

Odra Opole
23:00
Miedź Legnica
Korona Kielce
01:00
SKRA Częstochowa
Tychy 71
01:30
ŁKS Łódź

20 โปรตุเกส ลีกคัพ

ปากอส เฟอร์ไรร่า
02:15
Gil Vicente

155 Romania - Liga 1

Gaz Metan Mediaş
23:00
Argeş
Rapid Bucuresti
01:30
SSC Farul

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

Krylya Sovetov
23:00
สปาร์ตัก มอสโก
Arsenal Tula
23:00
Rubin Kazan'

227 Russia - Youth League

Strogino U20
17:00
Akademiya Konoplev U20
Nizhny Novgorod U19
17:00
Ural U19
Arsenal Tula U19
17:00
Lokomotiv Moskva U19
Chertanovo U20
18:00
Khimki U20
Rubin Kazan U19
19:00
CSKA Moscow U19
Dinamo Moskva U19
19:00
Ufa U19
Spartak Moskva U19
20:30
Krylya Sovetov U19
Sochi U19
21:00
UOR №5 U20
Krasnodar U19
22:00
Akhmat Grozny U19
Rostov U19
22:00
Zenit U19

296 Serbia - Super Liga

Proleter Novi Sad
23:55
Novi Pazar
Napredak
02:00
Radnički Kragujevac

401 Slovakia - Fortuna Liga

Sereď
01:00
Ružomberok

401 Slovakia - 2. Liga

Šamorín
22:00
Slovan Bratislava II
Podbrezová
23:00
Rohožník

1638 Slovenia - 1. SNL

Aluminij
01:15
Radomlje

1638 Slovenia - 2. SNL

Triglav
23:00
Gorica

62 Switzerland - Challenge League

Winterthur
01:30
Wil

86 Ukraine - Premier League

Lviv
23:00
ชัคตาร์
Kolos Kovalivka
01:00
Metalist 1925 Kharkiv

86 Ukraine - Second League: Group B

Tavriya
22:00
Enerhiya Nova Kakhovka

44 Argentina - Superliga

Newell's Old Boys
07:00
Estudiantes

5 Brazil - Serie B

Goiás
02:00
Operário PR
Coritiba
06:00
Náutico

5 Brazil - Serie C

Volta Redonda
06:00
Altos

353 Colombia - Torneo Betplay

Atlético
03:00
Tigres

353 Colombia - Copa Betplay

Boyacá Chicó
07:00
Llaneros
Deportivo Pereira
07:40
Boca Juniors de Cali

53128 Guatemala - Liga Nacional

Malacateco
00:00
Cotzumalguapa

1190 Paraguay - Division 1

River Plate
06:30
Cerro Porteño

338 Peru - Primera Division

Academia Cantolao
23:00
Ayacucho
Universidad San Martín
01:15
Cienciano
Deportivo Municipal
03:30
Sporting Cristal

158 Uruguay - Primera Division

Rentistas
01:00
Cerro Largo

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

นิวยอร์กซิตี
06:30
โคลัมบัส ครูว์

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Tacoma Defiance
09:00
San Diego Loyal

614 Algeria - Ligue 1

CR Belouizdad
23:45
JS Kabylie

911 Angola - Girabola

Académica do Lobito
21:00
Desportivo Huíla
Sporting de Cabinda
21:00
Cubango
Interclube
21:00
Santa Rita
Wiliete
21:00
Baixa de Kassange
Progresso
21:00
Onze Bravos

1179 Kenya - Premier League

KCB
17:00
Posta Rangers
Nzoia United
17:00
Bandari
Bidco United
19:15
Western Stima
Tusker
19:15
Nairobi City Stars
Vihiga United
19:15
Ulinzi Stars

488 Iran - Persian Gulf Pro League

Sanat Naft
23:45
Machine Sazi
Aluminium Arak
23:45
Naft Masjed Soleyman
Gol Gohar
23:45
Nassaji Mazandaran
Padideh Khorasan
23:45
Foolad
Esteghlal
23:45
Sepahan
Tractor Sazi
23:45
Saipa
Zob Ahan
23:45
Mes Rafsanjan
Paykan
23:45
Persepolis

5618 China PR - Super League

Guangzhou R&F
17:00
Qingdao Hainiu
Shandong Luneng
17:00
Henan Jianye
Shijiazhuang Ever Bright
19:00
Chongqing Dangdai Lifan
Shenzhen
19:00
กว่างโจวเอเวอร์แกรนด์

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

San José
02:00
Nacional Potosí
Real Potosí
05:15
Royal Pari

99474 World - CECAFA Senior Challenge Cup

Tanzania U23
18:00
Burundi U23

99474 World - CONCACAF Gold Cup

เม็กซิโก
09:00
Canada

99474 World - Olympic Games Women

แคนาดา W
15:00
บราซิล W
Great Britain W
16:00
ออสเตรเลีย W
สวีเดน W
17:00
ญี่ปุ่น W
เนเธอร์แลนด์ W
18:00
สหรัฐอเมริกา W

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Uherský Brod
22:00
Slovácko II
Velké Meziříčí
22:30
Dolní Benešov

1233 Finland - Kakkonen

PEPO
22:30
PeKa

2 Poland - 2. Liga East

Ruch Chorzów
00:20
Pogoń Siedlce

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

Oddevold
00:00
Ahlafors
Lidköping
00:00
Grebbestad

5 Brazil - Amapaense

Santos AP
06:00
Santana

98 Australia - Brisbane Premier League

Centenary Stormers
17:30
Mt Gravatt Hawks

98 Australia - Npl Western Australia

Perth Glory II
18:30
Armadale

98 Australia - Npl Queensland

Gold Coast Knights
16:45
Logan Lightning

245 Czech Republic - U19 League

Pribram U19
18:00
Brno U19

716 Nigeria - Npfl

Ifeanyi Uba
22:00
MFM

98 Australia - Npl Victoria

Green Gully
17:00
Bentleigh Greens
Dandenong City
17:30
Melbourne Knights

2427 Kazakhstan - Kazakhstan Cup

Taraz
21:00
Atyrau

143 Austria - Regionalliga: Mitte

Gleisdorf 09
00:00
Union Vöcklamarkt
Gurten
00:00
Stadl-Paura
Kalsdorf
00:00
Hertha
Treibach
00:00
Bad Gleichenberg
Sturm Graz II
00:00
Weiz
Wels
00:00
Allerheiligen

143 Austria - Regionalliga: Ost

Stripfing
23:30
First Vienna
Bruck/Leitha
00:00
Leobendorf
Wiener SC
00:30
Mannsdorf
Traiskirchen
00:30
Mauerwerk
Draßburg
00:30
Neusiedl

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

PK-35 W
22:30
HJK W

458 Mexico - Liga Mx Women

Querétaro W
05:00
América W

3483 USA - USL League One

Toronto II
03:00
Greenville Triumph

44 Argentina - Reserve League

Colón Res.
20:00
Godoy Cruz Res.
Lanús Res.
20:00
Unión Santa Fe Res.
Racing Club Res.
20:00
Sarmiento Res.
Defensa y Justicia Res.
20:00
Gimnasia Esgrima Res.
San Lorenzo Res.
20:00
Banfield Res.
Estudiantes La Plata Res
20:00
Arsenal Res.
Rosario Central Res.
20:00
Aldosivi Res.
Patronato Res.
22:00
Newell's Old Boys Res.
Platense Res.
01:00
Independiente Res.
River Plate Res.
01:00
Huracán Res.

2507 Gambia - GFA League

Armed Forces
01:00
GPA

69697 Vietnam - Second Division

Kon Tum
15:00
PVF Vietnam
Da Nang II
15:00
Hải Nam
Quảng Nam II
15:00
Hòa Bình
Dong Thap
15:00
Binh Thuan
Dong Nai
15:00
Vĩnh Long
Tien Giang
15:00
Gia Định

98 Australia - Victoria NPL Youth League

Oakleigh Cannons U21
15:15
Port Melbourne U21
Dandenong City U21
15:30
Melbourne Knights U21

1004 Canada - Premier League

York9
06:00
Forge

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

Centenary Stormers II
15:30
Mt Gravatt Res.

99474 World - Club Friendlies Women

Stade de Reims W
22:00
Gent W
Paris W
22:00
US Orléans W
Hoffenheim W
22:30
Eintracht Frankfurt W
Paris SG W
23:00
Bordeaux W
Wolfsburg W
00:30
Trondheims-Ørn W
Strasbourg W
05:00
Saint-Étienne W

453172 Macao - Primeira Division

Sporting Macau
20:00
Lun Lok

1796 Iceland - Premier League Women

Fylkir W
00:00
Valur W

1233 Finland - Kolmonen

NuPS
22:00
Kirkkonummi
Kapina
22:00
Atlantis II
KJP
22:30
Kultsu
TiPS
22:30
Finnkurd
Futura
22:30
Valtti
P-Iirot
22:30
VG-62
MaPS
22:30
Wilpas
SaPa Pieksämäki
23:00
Barca
PAVE
23:00
Jyväskylä Blackbird
JJK Jyväskylä II
23:00
Kings
PKKU II
23:00
RiPS
HPS
23:00
Viikingit
LPS
23:00
KoiPS
Tervakosken Pato
23:00
Loiske
NoPS
23:00
Haka Juniorit
Ponnistajat
23:15
MPS
SAPA III
23:15
HIFK 2
EBK
00:00
Töölön Taisto
CLE
00:00
SexyPöxyt