ufakick

ตารางบอล 29 ก.ค. 2564

99474 World - Club Friendlies

FC Andorra
15:00
Villarreal II
Rödinghausen
19:00
Jong Utrecht
Bochum
21:30
วิเทสส์
Jong Utrecht
21:45
TOP Oss
อาโปเอล
22:00
Al Nasr
ฟิออเรนติน่า
22:00
Levico
Benevento
22:00
Reggina
เวโรน่า
22:00
Modena
อาโปเอล
22:00
Al Nassr
Pisa
22:30
Pro Sesto
Vicenza
22:30
Virtus Verona
Salernitana
22:30
Fermana
Dalum
23:00
Oure
Barcelona II
00:00
Grama
Schöneberg
00:00
BSC Süd 05
Kickers Offenbach
00:00
Rot-Weiss Essen
Al Shabab
00:00
Algeciras
Wiedenbrück
00:00
Schwarz-Weiß Rehden
บียาร์เรอัล
00:30
เลบันเต้
Wesseling-Urfeld
00:30
Blau-Weiß Köln
Neu-Isenburg
00:30
Germania Schwanheim
Lichtenrader BC
00:30
Concordia Britz
SV Schlebusch 1923
00:45
Pesch
Hennef 05
01:00
Emmelshausen
Belper Town
01:00
Boston United
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
01:20
ลิเวอร์พูล
Staines Town
01:30
Maidenhead United
Erith & Belvedere
01:45
Ramsgate
VCD Athletic
01:45
Dulwich Hamlet
Dunstable Town
01:45
AFC Rushden & Diamonds

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

Selfoss
02:15
Thróttur Reykjavík

44 Argentina - Superliga

Lanús
07:00
River Plate
Central Cordoba SdE
00:15
Talleres Córdoba
Arsenal de Sarandi
02:30
Argentinos Juniors
Gimnasia La Plata
04:45
Rosario Central

5 Brazil - Copa do Brasil

Atlético Mineiro
07:30
Bahia
São Paulo
07:30
Vasco da Gama
Fortaleza
02:30
CRB
ฟลาเมงโก
06:00
ABC

80 Chile - Primera Division

Unión La Calera
07:30
Palestino
Antofagasta
23:30
Universidad Católica
Santiago Wanderers
02:00
Colo-Colo
Universidad Chile
06:00
Ñublense

80 Chile - Primera B

Fernández Vial
05:00
Deportes Iquique

353 Colombia - Copa Betplay

Independiente Medellín
08:05
Once Caldas
Jaguares de Córdoba
05:30
Barranquilla

1739 Costa Rica - Primera Division

Herediano
07:00
Guadalupe
San Carlos
08:00
Alajuelense

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Tampico Madero
07:05
Universidad Guadalajara
Raya2
09:05
Cancún
Morelia
04:00
Mineros de Zacatecas

338 Peru - Segunda Division

Molinos El Pirata
22:30
Deportivo Coopsol
Santos
01:00
Carlos Stein
Atlético Grau
03:00
Union Huaral
Comerciantes Unidos
03:00
Sport Chavelines Juniors
Deportivo Llacuabamba
03:30
Santa Rosa PNP
Juan Aurich
06:00
Unión Comercio

158 Uruguay - Segunda Division

Danubio
01:30
Rocha
Juventud
04:00
Central Español
Villa Teresa
06:30
Atenas

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

ลอสแอนเจลิส
09:30
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Sporting Kansas City II
07:00
Louisville City
San Antonio
07:30
El Paso Locomotive

886 Egypt - Premier League

Aswan
00:00
Al Ahly

1004 Canada - PCSL

Tigers Vancouver
10:00
Port Moody Rangers

99474 World - CECAFA Senior Challenge Cup

South Sudan U23
18:00
Kenya U23

99474 World - CONCACAF Gold Cup

กาตาร์
06:30
สหรัฐอเมริกา

1578 Norway - 2. Division

Odd II
18:00
Nardo
Vard
21:00
Notodden

5 Brazil - Acreano

Vasco da Gama AC
03:30
Atlético Acreano

5 Brazil - Cearense 2

Horizonte
01:30
Iguatu
Maracanã
01:30
Maranguape
Tiradentes CE
01:30
Pacatuba

5 Brazil - Amapaense

São Paulo AP
06:00
Ypiranga AP

2405 Estonia - Estonian Cup

Vastseliina Tannem
23:15
Pohja-Tallinna JK Volta

5 Brazil - Brasileiro U20

Chapecoense-SC U20
01:00
Gremio U20
Internacional U20
01:00
Atletico-PR U20

6783 Mozambique - Mocambola

Costa do Sol
19:30
Ferroviário de Lichinga

99474 World - Florida Cup

Millonarios
07:45
Atlético Nacional

1796 Iceland - 4. Deild

Horhur I.
23:00
Reynir Hellissandur

1796 Iceland - 3. Deild

KFS
01:00
KFG

80 Chile - Segunda División

Lautaro de Buin
23:30
Colchagua

99474 World - Club Friendlies Women

Resovia Rzeszów W
18:30
Rekord Bielsko-Biala W
Respekt Myślenice
22:30
Tarnovia Tarnów

1190 Paraguay - Copa Paraguay

Benjamin Aceval
02:00
Cerro Porteño
Atlético Trébol
04:30
Fernando de la Mora

1233 Finland - Kolmonen

Warkaus
22:30
Riverball
Roi United
22:30
RoPo
ÅIFK
22:30
TPS II
Kontu
23:00
NJS II
TP-T
23:00
JanPa
TKT
23:00
Tampere United
Norrvalla
23:00
KPV Akatemia
Korsnas
23:00
Nykarleby IK
PPJ
23:15
PuiU Helsinki
Espoon Tikka
00:00
EIF II
PP-70
00:00
PJK
EsPa
00:15
ToTe