ufakick

ตารางบอล 17 ก.ค. 2564

479 เจลีก

ชิมิสุ เอส-พัลส์
16:30
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
อวิสปา ฟูกูโอกะ
16:30
กัมบะ โอซาก้า
เซเรโซ โอซาก้า
17:00
วิสเซล โคเบะ
สากัน โตสู
17:00
นาโกย่า แกรมปัส

479 เจลีก 2

โทชิกิ SC
16:00
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
16:00
ซไวเก้น คานาซาวะ
มัตซูโมโตะ ยามากะ
16:00
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
เกียวโต แซงก้า
16:30
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
จูบิโล่ อิวาตะ
17:00
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
รีโนฟา ยามากูชิ
17:00
Blaublitz Akita
V-วาเรน นากาซากิ
17:00
Giravanz Kitakyushu

99474 World - Club Friendlies

Wisła Płock
07:00
Lechia Gdańsk
Lech Poznań
07:00
Miedź Legnica
AFC
07:00
Telstar
Apollon
07:00
Doxa
Tasmania Berlin
07:00
Union Sandersdorf
Volyn
07:00
Lviv
Teruel
07:00
เรอัลซาราโกซา
Vitória SC
07:00
Gil Vicente
Arouca
07:00
ชาเวช
Estrela Amadora
07:00
Sporting CP U23
Casa Pia
07:00
Benfica II
Toluca
07:00
Atlante
Chernomorets 1919 Burgas
14:00
Karnobat
Maritsa Plovdiv
14:00
Oborishte
Tsarsko selo
15:00
OFK Pirin
Zlaté Moravce
15:00
Sereď
Zagłębie Sosnowiec
15:00
Katowice
Resovia Rzeszów
15:00
Hutnik Krakow
Fuenlabrada
15:00
อัลกอร์กอน
Portimonense
15:00
บราก้า
Sepsi
15:00
CSM Iaşi
Mafra
15:00
Vilafranquense
Jiul Petrosani
15:00
Viitorul Şimian
Lovech
15:00
FK Minyor Pernik
Hanácká
15:00
Valašské Meziříčí
Slaven Koprivnica
15:00
Sesvete
CSA Steaua Bucureşti
15:00
Afumaţi
SCM Gloria Buzau
15:00
Petrolul 52
Třinec
15:15
Banska Bystrica
Čáslav
15:15
Pardubice II
Jastrzębie
15:30
Odra Opole
Táborsko
15:30
Viktoria Plzeň
Stal Rzeszów
15:30
Widzew Lodz
Prostějov
15:30
Slovan Rosice
ZFC Meuselwitz
15:30
Kaan-Marienborn
Vyškov
15:30
Uničov
Loko Vltavín
15:30
Teplice II
Ústí nad Orlicí
15:30
Žďár nad Sázavou
Mezőkövesd-Zsóry
15:30
Diósgyőr
Beltinci
15:30
Příbram
Táborsko
15:30
Viktoria Plzen II
Lisen
16:00
Baník Ostrava
Teplice
16:00
Dukla Praha
Rapid Wien II
16:00
Slovácko II
Tychy 71
16:00
Opava
Chemie Leipzig
16:00
Lehnerz
Puszcza Niepołomice
16:00
Sandecja Nowy Sącz
Vysočina Jihlava
16:00
Sokol Živanice
Varnsdorf
16:00
Slovan Liberec II
Gyirmót
16:00
Ajka
Kalisz
16:00
Polkowice
Leixões
16:00
Caldas
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
16:00
Chambly
Rostov
16:00
Honvéd
Kolding IF
16:00
VSK Århus
MSK Senec
16:00
Rohožník
Pécsi MFC
16:00
Siófok
VfL Oldenburg
16:00
Schwachhausen
VfR Mannheim
16:00
Astoria Walldorf II
Dubnica
16:00
Šamorín
Lisen
16:00
Banik Ostrava II
Garbarnia Kraków
16:00
NKP Podhale
Vizela
16:30
Estoril
Fredericia
17:00
Horsens
Chojniczanka Chojnice
17:00
Chrobry Głogów
Esbjerg
17:00
Aarhus Fremad
Frem
17:00
AB
Empor Berlin
17:00
Stern
Elana Toruń
17:00
Kutno
Olimpia Elbląg
17:00
Olimpia Grudziądz
เฟเยนูร์ด
17:00
แวร์เดอร์ เบรเมน
KV Oostende
17:00
Royal Excel Mouscron
วัตฟอร์ด
17:30
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
Jagiellonia Białystok
17:30
Górnik Łęczna
Næstved
17:30
Hillerød
Bersenbrück
18:00
VfB Oldenburg
Rayners Lane
18:00
Wealdstone
Eintracht Mahlsdorf
18:00
Lichtenberg
นูเรมเบิร์ก
18:00
1860 München
Hobro
18:00
Jammerbugt
Lyngby
18:00
Fremad Amager
Stamford
18:00
Northampton Town
บาร์นสลีย์
18:00
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
ปอร์โต้
18:00
Academico Viseu
RWDM
18:00
SC Cambuur
Jablonec II
18:00
Vratimov
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
18:30
Stevenage
แบล็กพูล
18:30
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
Ludwigsfelder FC
18:30
BFC Dynamo
Heidenheim
18:30
ฮอฟเฟ่นไฮม์
Altglienicke
18:30
Hertha BSC II
ฮีเรนวีน
18:30
TOP Oss
Auerbach
18:30
Bayern Hof
Havelse
18:30
Energie Cottbus
BAK '07
18:30
Staaken
Evesham United
18:30
Kidderminster Harriers
Luzern
19:00
Wil
RSV Eintracht
19:00
Luckenwalde
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
19:00
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
Chemnitzer FC
19:00
Viktoria Berlin
เอ็มเมน
19:00
Jong Utrecht
FSV Optik Rathenow
19:00
Greifswalder FC
Yate Town
19:00
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
Karlsruher SC
19:00
Saarbrücken
Wehen Wiesbaden
19:00
Elversberg
Hallescher FC
19:00
Holstein Kiel
De Graafschap
19:00
FC Eindhoven
Walsall
19:00
คริสตัล พาเลซ
Hannover 96 II
19:00
Fortuna Düsseldorf II
Spennymoor Town
19:00
Barrow
Eilenburg
19:00
Bischofswerdaer FV
Würzburger Kickers
19:00
Carl Zeiss Jena
Zwickau
19:00
Ústí nad Labem
FC Dordrecht
19:00
Excelsior Maassluis
Quick Boys
19:00
Jong PSV
บริสตอล โรเวอร์ส
19:00
พลีมัธ อาร์ไกล์
Jong Ajax
19:00
เอ็มเมน
Kaiserslautern
19:00
Stuttgart II
Waldhof Mannheim
19:00
Teutonia WS
Hansa Rostock
19:00
Eintracht Braunschweig
Skive
19:00
Middelfart
Excelsior Maassluis
19:00
Telstar
Kickers Offenbach
19:00
Ginsheim
Sterkrade-Nord
19:00
Rot-Weiß Oberhausen
Lippstadt 08
19:00
Finnentrop / Bamenohl
Hessen Kassel
19:00
Wuppertaler SV
CfR Pforzheim
19:00
Sonnenhof Großaspach
Blau-Weiß Köln
19:00
Bonner SC
De Graafschap
19:00
FC Dordrecht
Linfield
19:00
สโตกซิตี
วิลเลม ทเว
19:30
Excelsior
NAC Breda
19:30
FC Den Bosch
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
19:30
Dynamo Dresden
Zulte-Waregem
19:30
อูเทรชท์
Mechelen
19:30
Volos NFC
Jastrzębie
19:30
Górnik Zabrze II
SC Germania Reusrath
19:30
Altenberg
Grasshopper
20:00
Thun
กลาสโกว์ เรนเจอร์
20:00
อาร์เซน่อล
Cleethorpes Town
20:00
กริมสบี้ ทาวน์
Osnabrück
20:00
โกรนิงเงิน
พาเดอร์บอร์น
20:00
มึนเช่นกลัดบัค
ฮันโนเฟอร์ 96
20:00
Magdeburg
Winterthur
20:00
เรอัล เบติส
นูเรมเบิร์ก
20:00
Beerschot-Wilrijk
โอเล็กซานเดรีย
20:00
Hirnyk
Rubin Kazan'
20:00
Sochi
Zürich
20:00
Kriens
Sint-Truiden
20:00
AS Eupen
ก็อง
20:00
น็องต์
Kayserispor
20:00
Samsunspor
TSV Steinbach
20:00
Schalke 04 II
Beckenham Town
20:00
Hollands & Blair
Schwarz-Weiß Essen
20:00
ASC Dortmund
Deveronvale
20:00
Rothes
Ingolstadt
20:00
Greuther Fürth
Johannisthal
20:00
Friedenauer
Lens
20:30
Le Havre
Jahn Regensburg
20:30
Türkgücü-Ataspor
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
20:30
OH Leuven
Hamburger SV
20:30
บาเซิ่ล
Southport
21:00
ฮัดเดอร์ฟิลด์
Cheltenham Town
21:00
เบอร์มิงแฮมซิตี
แอร์เบ ไลป์ซิก
21:00
อัลค์มาร์
Dartford
21:00
ชาร์ลตันแอธเลติก
United of Manchester
21:00
โบลตันวอนเดอเรอส์
Maidstone United
21:00
Sutton United
Boreham Wood
21:00
ลูตัน ทาวน์
Alfreton Town
21:00
Chesterfield
Swindon Town
21:00
สวอนซีซิตี
Oldham Athletic
21:00
วีแกนแอทเลติก
Farsley Celtic
21:00
สคันธอร์ป
โรชเดล
21:00
ฟลีตวู้ด ทาวน์
Mladá Boleslav
21:00
Viktoria Žižkov
Dover Athletic
21:00
Ashford United
Lommel United
21:00
Roda JC Kerkrade
Radomiak Radom
21:00
Motor Lublin
Coalville Town
21:00
Notts County
Bradford City
21:00
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
Chorley
21:00
มอร์แคมป์
Tijuana
21:00
Herediano
St. Pauli
21:00
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
Elgin City
21:00
Nairn County
Workington
21:00
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
Boston United
21:00
ลินคอล์น ซิตี้
Horsham
21:00
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
Tamworth
21:00
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
St. Gallen
21:00
แอธเลติก บิลเบา
Farnborough
21:00
Aldershot Town
Bridgwater Town
21:00
Weymouth
เฟเยนูร์ด
21:00
แวร์เดอร์ เบรเมน
Dnipro-1
21:00
Alians Lypova Dolyna
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
21:00
Beerschot-Wilrijk
Leyton Orient
21:00
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
Port Vale
21:00
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
21:00
เบรนท์ฟอร์ด
แฟร้งค์เฟิร์ต
21:00
Sandhausen
โคโลญจน์
21:00
บาเยิร์น มิวนิค
Almere City
21:00
Meppen
Braintree Town
21:00
Dagenham & Redbridge
Casa Pia
21:00
Mafra
อาเมียงส์
21:00
Union Saint-Gilloise
Chester
21:00
Bury AFC
Radcliffe Borough
21:00
Widnes
VCD Athletic
21:00
Lewes
Rushall Olympic
21:00
Leamington
Hednesford Town
21:00
Stafford Rangers
Scarborough Athletic
21:00
Pontefract Collieries
Haringey Borough
21:00
Billericay Town
Newcastle Town
21:00
Congleton Town FC
Buxton
21:00
Barwell
Romulus
21:00
Bromsgrove Sporting
St Ives Town
21:00
Bedford Town
Dorking Wanderers
21:00
Leatherhead
Abbey Hey
21:00
Glossop North End
Avro
21:00
Mossley
Penistone Church
21:00
Sheffield
Winchester City
21:00
Poole Town
Kings Langley
21:00
St Albans City
Harlow Town
21:00
Coggeshall Town
Swindon Supermarine
21:00
Gloucester City
Shepshed Dynamo
21:00
Nuneaton Town
Szolnoki MÁV
21:00
FK Košice
Dergview
21:00
Ballinamallard United
Hearts
21:00
ซันเดอร์แลนด์
Dorchester Town
21:00
Christchurch
Faversham Town
21:00
Sheppey United
St Ives Town
21:00
Barton Rovers
Frickley Athletic
21:00
Hallam
Lviv
21:00
Nyva Ternopil'
ครูว์ อเล็กซานดร้า
21:15
วูล์ฟแฮมป์ตัน
Lokomotiv Sofia 1929
21:30
Levski Lom
Iskra
21:45
Bregalnica Stip
Górnik Zabrze
22:00
Baník Ostrava
Ružomberok
22:00
Karviná
Zlín
22:00
Zbrojovka Brno
Pardubice
22:00
Vlašim
Hradec Králové
22:00
Chrudim
Châteauroux
22:00
อองเช่ร์
NEC
22:00
อาร์เคซี วาลไวก์
ดิฌง
22:00
Troyes
Zemplín Michalovce
22:00
Partizán Bardejov
Zürich
22:00
Neuchâtel Xamax
Atlas
22:00
Atlético San Luis
Botev Vratsa
22:00
Apollon Smirnis
Aris
22:00
Wisła Płock
เม็ตซ์
22:00
RFC Seraing
ลอริยองต์
22:00
แบรสต์
Standard Liège
22:00
แรนส์
Kortrijk
22:00
ลีลล์
Antwerp
22:00
โมนาโก
Dinamo Moskva
22:00
Budafoki MTE
Auxerre
22:00
Orléans
Ulm
22:00
Stuttgarter Kickers
Dender
22:00
K. Kontich
Futura Humenne
22:00
Vranov nad Topľou
Vrchovina
22:00
Blansko
เอซี มิลาน
22:00
Pro Sesto
Stubai
22:00
เจนัว
อูดิเนเซ่
22:00
Bilje
สตราส์บูร์ก
22:00
Sion
โอเล็กซานเดรีย
22:00
Hirnyk
นีมส์
22:30
Ajaccio
ŁKS Łódź
22:30
Korona Kielce
Levski Sofia
22:30
Etar
Spartak Varna
22:30
Dunav 2010
Lokomotiv G. Oryahovitsa
22:30
Yantra Polski Trambesh
Cham
23:00
Aarau
ตูลูส
23:00
Rodez
วาล็องเซียนส์
23:00
แร็งส์
Liptovský Mikuláš
23:00
Slavoj Trebišov
Clermont
23:00
มงต์เปลลิเย่ร์
เดปอร์ติโบ อลาเบส
23:00
Amorebieta
สตราส์บูร์ก
23:00
Cercle Brugge
Honvéd
23:00
Al Ittifaq
Slavia Sofia
23:00
Montana
Sirens
23:00
Gudja United
Javor Ivanjica
23:00
Mačva Šabac
Calcio Castelfiorentino
23:00
เอ็มโปลี
OSC Bremerhaven
23:00
Werder Bremen II
Egelsbach
23:00
FSV Frankfurt
Varaždin
23:00
Inter Zaprešić
VfL Vichttal
23:00
Konzen 1922
เซลติก
23:30
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
โอลิมปิก ลียง
23:30
Villefranche
แซงต์ เอเตียน
23:30
Grenoble Foot 38
Radnički Sr. Mitrovica
23:30
Al Faisaly
เซบีย่า
00:00
โคเวนทรี ซิตี้
Alanyaspor
00:00
Polessya
Ethnikos Achna
00:00
Anorthosis
Burgos
00:00
ลูโก
CD Calahorra
00:00
เออิบาร์
Trenčín
00:00
Púchov
Wisła Kraków
01:00
Podbeskidzie
นีซ
01:00
ดินาโมเคียฟ
Cristo Atlético
01:00
เรอัล บายาโดลิด
Sanluqueño
01:30
กาดิซ
ลูกาโน
01:30
อินเตอร์ มิลาน
โอลิมปิก ลียง
02:05
โวล์ฟสบวร์ก
Necaxa
04:30
Querétaro
Santos Laguna
05:00
Tepatitlán de Morelos

11 Germany - Regionalliga: Bayern

Augsburg II
19:00
Bayern München II
Nürnberg II
19:00
Pipinsried
Eltersdorf
22:00
Eichstätt
Buchbach
22:00
Schweinfurt

11 Germany - Oberliga: Bremen

Geestemünde
16:00
Blumenthaler SV
BTS Neustadt
18:00
SFL Bremerhaven
Bremer SV
18:00
Hastedt
Aumund-Vegesack
19:00
Werder Bremen III
Union Bremen
20:00
Brinkumer SV
Komet Arsten
20:00
OSC Bremerhaven
Borgfeld
20:00
Hemelingen
Habenhauser FV
20:30
Vatan Sport
Leher TS
20:30
Schwachhausen

143 Austria - Austrian Cup

Spittal
16:00
Austria Wien
Stadl-Paura
21:00
Sturm Graz
Schwarz-Weiß Bregenz
22:00
Union Vöcklamarkt
Deutschkreutz
22:00
Amstetten
Wels
22:00
Austria Lustenau
Leobendorf
22:30
Wattens
TWL Elektra
23:00
Gleisdorf 09
Kalsdorf
23:30
Rheindorf Altach
Gurten
23:30
Lustenau
Wiener Neustadt
00:00
Austria Klagenfurt
St. Anna
00:00
Grazer AK
แอลเอเอสเค ลินซ์
01:30
Mannsdorf

212 Belarus - Pershaya Liga

Gomelzheldortrans
18:45
Shakhtyor Petrikov
Volna
20:45
Naftan
Lida
22:45
Krumkachy

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Zeljeznicar
02:00
Borac Banja Luka

266 Croatia - 1. HNL

Lokomotiva Zagreb
23:55
Hajduk Split
Rijeka
02:00
Gorica

2405 Estonia - Meistriliiga

Tulevik
20:00
Trans
Kuressaare
23:00
Legion

1233 Finland - Veikkausliiga

Oulu
22:30
HJK

1233 Finland - Ykkonen

RoPS
21:00
JIPPO
EIF
21:00
MP
Klubi-04
22:00
Jaro

1796 Iceland - Pepsideild

ÍA
23:00
Valur

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

Vestri
20:00
Thróttur Reykjavík

1796 Iceland - 2. Deild

Haukar
20:30
Leiknir Fáskrúdsfj.
Fjardabyggd
21:00
Thróttur Vogar
Njardvík
21:00
Magni
KF
23:00
Reynir
ÍR
23:00
Völsungur

455 Republic of Ireland - Premier Division

Dundalk
22:00
Finn Harps

455 Republic of Ireland - First Division

Cobh Ramblers
01:00
Cabinteely

748 Latvia - Virsliga

FC Daugavpils / Progress
20:00
Metta / LU
Spartaks Jūrmala
22:00
Riga
FC Daugavpils / Progress
22:00
Metta / LU
Spartaks Jūrmala
22:00
Riga
Noah Jūrmala
23:00
Ventspils

2345 Moldova - National Division

Zimbru
00:00
Floreşti

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

Odd
23:00
Viking
Sarpsborg 08
01:00
Bodø / Glimt

1578 Norway - Obos-Ligaen

Aalesund
20:00
Jerv
Sandnes Ulf
20:00
HamKam
Sogndal
20:00
Grorud
Start
20:00
Raufoss
Stjørdals-Blink
20:00
KFUM
Ullensaker / Kisa
20:00
Strømmen
Åsane
20:00
Ranheim

155 Romania - Liga 1

Gaz Metan Mediaş
22:30
Mioveni
Universitatea Craiova
01:30
Argeş

227 Russia - FNL

Yenisey
17:00
Urozhay
Tom' Tomsk
18:00
Baltika
Akron
20:00
Volgar Astrakhan
Neftekhimik
20:00
SKA Khabarovsk
Orenburg
21:00
Metallurg Lipetsk
KAMAZ
21:00
Tekstilshchik
Fakel
23:00
Veles
Rotor Volgograd
23:00
Dolgie Prudy
Krasnodar II
23:00
Alaniya Vladikavkaz
Torpedo Moskva
23:00
Spartak Moskva II

1161 Scotland - League Cup

Inverness CT
21:00
Stirling Albion
Peterhead
21:00
Cove Rangers
Dundee United
21:00
Arbroath
Kelty Hearts
21:00
East Fife
Brora Rangers
21:00
Forfar Athletic
Alloa Athletic
21:00
Livingston
Cowdenbeath
21:00
Brechin City
Albion Rovers
21:00
Edinburgh City
Falkirk
21:00
Hamilton Academical
Motherwell
21:00
Queen of the South
Queen's Park
21:00
Airdrieonians
Clyde
21:00
Kilmarnock
Stranraer
21:00
East Kilbride
Dunfermline Athletic
21:00
Dumbarton
Stenhousemuir
21:00
Partick Thistle

296 Serbia - Super Liga

Bačka Topola
23:55
Novi Pazar
Proleter Novi Sad
02:00
Partizan

1638 Slovenia - 1. SNL

Aluminij
22:00
Koper
Mura
01:15
Tabor Sežana

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

Degerfors
20:00
มัลโม่
Elfsborg
22:30
Östersunds FK

47 Sweden - Superettan

Akropolis
18:00
Norrby
GAIS
20:00
Brage
Landskrona
20:00
Trelleborg
Värnamo
22:00
Öster

44 Argentina - Superliga

Sarmiento
07:15
Estudiantes
Aldosivi
23:30
Patronato
Newell's Old Boys
01:45
Talleres Córdoba
Lanús
01:45
Atlético Tucumán
Gimnasia La Plata
04:00
Platense
Vélez Sarsfield
06:15
Racing Club

44 Argentina - Primera B Nacional

Gimnasia Jujuy
01:00
Defensores de Belgrano
Tristán Suárez
01:00
Deportivo Santamarina
All Boys
01:30
Guillermo Brown
Independiente Rivadavia
01:30
San Martín San Juan
Barracas Central
01:30
Villa Dálmine
Estudiantes Caseros
04:10
Nueva Chicago

5 Brazil - Serie A

São Paulo
03:00
Fortaleza
Ceará
03:00
Athletico PR
Corinthians
05:00
Atlético Mineiro

5 Brazil - Serie B

Sampaio Corrêa
07:30
Coritiba
Brasil de Pelotas
21:00
Vitória
Goiás
02:00
Londrina
Cruzeiro
02:30
Avaí
Ponte Preta
04:30
Remo
Operário PR
05:00
CSA
Brusque
05:00
Botafogo

5 Brazil - Serie C

Mirassol
21:00
Criciúma
Jacuipense
01:00
Botafogo PB
Santa Cruz
03:00
Tombense
Figueirense
03:00
Botafogo SP
Paysandu
05:00
Altos

80 Chile - Primera Division

Unión La Calera
07:30
Curicó Unido
Universidad Católica
03:00
Colo-Colo

353 Colombia - Liga BetPlay

Independiente Medellín
08:00
Rionegro Águilas
América de Cali
03:30
Junior
Deportes Quindío
05:40
Jaguares de Córdoba

459 Ecuador - Liga Pro

Técnico Universitario
07:00
LDU Quito
Mushuc Runa
00:30
Delfin
Orense
03:00
Olmedo
Aucas
05:30
Guayaquil City

1190 Paraguay - Division 1

12 de Octubre
04:15
Nacional Asunción
Guaraní
06:30
Sol de América

338 Peru - Primera Division

Deportivo Municipal
23:00
UTC Cajamarca
Universidad San Martín
01:15
Carlos Manucci
Academia Cantolao
03:30
Sporting Cristal

158 Uruguay - Primera Division

River Plate
22:45
Rentistas
Deportivo Maldonado
01:00
Plaza Colonia
Cerro Largo
03:15
Wanderers

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
04:00
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
06:00
Inter Miami
โคลัมบัส ครูว์
06:30
นิวยอร์กซิตี
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
06:30
ดีซี ยูไนเต็ด
โตรอนโต้ เอฟซี
06:30
ออร์แลนโด้ ซิตี้
มอนทรีออล อิมแพ็ค
06:30
ซินซินนาติ

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Colorado Springs
01:00
San Antonio
Pittsburgh Riverhounds
06:00
Loudoun United
Charlotte Independence
06:00
New York RB II
Indy Eleven
06:00
Memphis 901
Charleston Battery
06:30
Hartford Athletic
Miami FC II
06:30
Tampa Bay Rowdies
Louisville City
06:30
Atlanta United II

614 Algeria - Ligue 1

JSM Skikda
23:45
RC Relizane
NC Magra
23:45
CA Bordj Bou Arreridj
Paradou AC
00:00
USM Bel Abbès
Tlemcen
00:00
CR Belouizdad
ASO Chlef
02:30
MC Alger
Aïn M'lila
02:30
USM Alger
US Biskra
02:30
MC Oran
ES Sétif
03:00
JS Saoura

911 Angola - Girabola

Académica do Lobito
21:30
Ferroviário do Huambo
Progresso
22:30
Desportivo Huíla

593 Cameroon - Elite One

Canon
19:30
UMS de Loum
Feutcheu
19:30
Avion Academy
Union Douala
21:00
Eding Sport
Bamboutos
21:00
Yafoot
Fortuna Mfou
21:30
Stade Renard
Fovu Club
21:30
Dragon de Yaounde

468 Ghana - Premier League

Great Olympics
22:00
Dreams
WAFA
22:00
Hearts of Oak
Ashanti Gold
22:00
Inter Allies

26833 Grenada - Premier Division

Chantimelle
04:00
St. John's
SAB Spartans
05:30
Hurricanes
Hard Rock
06:15
Eagles Super Strikers
Hurricanes
06:15
Mt. Rich
SAB Spartans
06:15
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
Camerhogne
06:15
Paradise

1179 Kenya - Premier League

Nzoia United
17:00
Homeboyz
Wazito
17:00
KCB
Zoo Kericho
19:00
Nairobi City Stars
Sofapaka
19:00
Posta Rangers
Kariobangi Sharks
19:00
Vihiga United
Western Stima
19:15
Ulinzi Stars
Nairobi City Stars
19:15
Gor Mahia

1424 Morocco - Botola Pro

Olympic Safi
23:00
Raja Casablanca
Hassania Agadir
01:15
FAR Rabat
Moghreb Tétouan
03:30
Mouloudia Oujda

200 Senegal - Ligue 1

Diambars
00:00
CNEPS Excellence
Jaraaf
00:00
Niarry Tally
ASEC Ndiambour
00:00
Generation Foot
Gorée
00:00
Stade de Mbour
Douanes
00:00
Casa Sport
Mbour Petite Côte
00:00
Dakar SC

56518 Sudan - Sudan Premier League

Al Khartoum
21:15
Hay Al Wadi
Hilal Obayed
21:15
Al Hilal Kadougli
Al Ahly Shendi
00:00
Hilal El-Fasher
Al Shorta
00:00
Al Merreikh

97374 Jordan - Premier League

Shabab Al Ordon
22:00
Al Ramtha
Ma'an
00:30
Al Jalil

155043 Bangladesh - Premier League

Mohammedan Dhaka
17:00
Baridhara
Rahmatgonj MFS
19:45
Bangladesh Police

1004 Canada - PCSL

Port Moody Rangers
05:00
Penticton
Kamloops City
05:00
Okanagan

5618 China PR - League One

Shenyang Urban
15:30
Chengdu Qianbao
BIT
16:00
Beijing BG
Zhenjiang Huasa
18:35
Zibo Sunday
Nanjing City
19:00
Wuhan Three Towns

3995 Malaysia - Premier League

PKNS
15:45
Selangor United
PKNP
20:00
Kelantan

44 Argentina - Primera C

Luján
01:00
El Porvenir
Victoriano Arenas
01:00
Central Córdoba
Dock Sud
01:00
Ituzaingó

44 Argentina - Primera D Metropolitana

Centro Español
01:00
Deportivo Paraguayo
Liniers
01:00
Sportivo Barracas

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Santa Cruz
02:00
Aurora
Municipal Vinto
02:00
Royal Pari
San José
04:15
Real Tomayapo

147 - CAF Champions League

Kaizer Chiefs
02:00
Al Ahly

99474 World - CONCACAF Gold Cup

Suriname
07:30
คอสตาริกา
Grenada
06:30
กาตาร์

556 Belgium - Super Cup

คลับ บรูกก์
01:45
เกงค์

1233 Finland - Kakkonen

GBK
21:00
Vaajakoski
Kemi City
21:00
JJK
PKKU
21:00
KuFu-98
PEPO
21:00
KäPa
MiPK
21:00
Kiffen
NJS
21:00
JäPS
Reipas
21:00
PeKa
VIFK
22:00
Kraft
OLS
02:00
JS Hercules

1578 Norway - 2. Division

Senja
17:00
Bærum
Vard
17:30
Levanger
Øygarden
18:30
Flekkerøy
Skeid
19:00
Fram
Kjelsås
20:00
Egersund
Alta
21:00
Brattvåg
Hødd
21:00
Moss
Kvik Halden
21:00
Eidsvold
Tromsdalen
22:00
Kongsvinger
Florø
00:30
Fløya

5 Brazil - Acreano

Vasco da Gama AC
03:30
Rio Branco

5 Brazil - Carioca 2

Cabofriense
01:00
América RJ
Duque de Caxias
01:00
Macaé
Gonçalense
01:00
Sampaio Corrêa RJ
Artsul
01:00
Audax Rio
Americano
01:00
CFRJ / Marica
Friburguense
01:00
Angra dos Reis

5 Brazil - Mineiro 2

Betim
01:00
Tupynambás
Democrata GV
01:00
Uniao Luziense
Aymorés
01:00
Ipatinga
Nacional AC MG
01:30
Guarani MG
Villa Nova
02:00
Democrata SL

44 Argentina - Primera B Metropolitana

Deportivo Merlo
23:00
Comunicaciones
JJ Urquiza
23:10
Colegiales
San Miguel
01:00
UAI Urquiza
Cañuelas
01:00
Villa San Carlos
Acassuso
01:00
Defensores Unidos
Sacachispas
01:00
Fénix
Argentino Quilmes
01:00
Los Andes

44 Argentina - Torneo Federal A

Douglas Haig
01:00
Crucero del Norte
Ferro Carril Oeste LP
01:00
Juventud Unida Univ.

44569 Aruba - Division de Honor

Britannia
05:00
Dakota

866998 Fiji - National Football League

Labasa
08:30
Lautoka

712 Korea Republic - K League 2

Jeonnam Dragons
17:00
Asan Mugunghwa
Busan I'Park
18:00
Ansan Greeners

98 Australia - Brisbane Premier League

Bayside United
14:00
St George Willawong
Acacia Ridge
15:00
Toowong
Albany Creek Excelsior
15:10
Univ. Queensland

98 Australia - Capital Territory

Belconnen United
12:00
Woden Weston
Monaro Panthers
14:30
Cooma Tigers

98 Australia - New South Wales

APIA Leichhardt Tigers
14:15
North Shore Mariners

2 Poland - Super Cup

ลีเกีย วอร์ซอว์
01:00
Raków Częstochowa

748 Latvia - Latvian Cup

Varakļāni
15:00
Ludzas
Limbazi
16:00
Aliance
Mārupe
17:00
Auda
Caramba/Dinamo Riga
18:00
Valka
Jēkabpils
20:00
Grobiņa
JDFS Alberts
22:30
Babite
Skanste
23:00
Tente
Albatroz
23:00
Karosta
Salaspils
23:30
Rēzekne / BJSS

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

Midnimo
05:00
Raadsan

98 Australia - Npl Tasmania

South Hobart
11:00
Launceston City
Clarence Zebras
13:30
Olympia Warriors
Kingborough Lions
15:30
Glenorchy Knights

98 Australia - Npl Queensland

Capalaba
13:15
Gold Coast Knights
Peninsula Power
14:00
Olympic
Eastern Suburbs Brisbane
16:00
Gold Coast United
Queensland Lions
16:00
Logan Lightning

98 Australia - Npl South Australian

Croydon Kings
12:00
Adelaide United ||
Cumberland United
12:30
NE MetroStars
Adelaide Blue Eagles
12:30
Adelaide City
South Adelaide Panthers
12:30
Adelaide Olympic

98 Australia - Npl Victoria

Avondale Heights
12:00
Port Melbourne
Hume City
14:30
Dandenong Thunder
Altona Magic
15:30
Melbourne Knights

2427 Kazakhstan - Kazakhstan Cup

Maqtaaral
19:00
Taraz
Kairat
20:00
Kaspiy
Akzhayik
21:00
Kaisar

98 Australia - Northern Nsw

Adamstown Rosebuds
11:30
Broadmeadow Magic
Hamilton Olympic
11:30
Lambton Jaffas
Weston Bears
14:00
Edgeworth Eagles

482134 Lesotho - Premier League

Likhopo
19:00
LCS
Mazenod
19:00
Lijabatho
Matlama
19:00
Kick4Life

6783 Mozambique - Mocambola

Songo
20:30
Ferroviário Maputo
Desportivo Maputo
20:30
Matchedje de Mocuba
Ferroviário Nacala
20:30
ENH Vilankulo
Black Bulls Maputo
20:30
Ferroviário Nampula
Textáfrica
20:30
Incomáti
Costa do Sol
20:30
Ferroviario Beira
Ferroviário de Lichinga
20:30
LD Maputo

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

HJK W
18:00
KuPS W
TiPS W
20:00
Ilves W
JyPK W
21:00
Åland United W

458 Mexico - Liga Mx Women

Pumas UNAM W
00:00
Necaxa W

614 Algeria - Algeria Youth League

CS Constantine U21
23:45
JS Kabylie U21

3483 USA - USL League One

Union Omaha
08:00
Forward Madison
Richmond Kickers
05:30
Inter Miami II
Greenville Triumph
06:00
Tormenta

2507 Gambia - GFA League

Fortune
03:00
Armed Forces
GPA
05:00
Marimoo

99474 World - Friendly International U23

ญี่ปุ่น
17:20
Spain U23

98 Australia - Victoria NPL Youth League

Avondale Heights U21
09:15
Port Melbourne U21
Green Gully U21
12:00
Dandenong City U21
Altona Magic U21
13:30
Melbourne Knights U21
Hume City U21
16:45
Dandenong Thunder U21

479 Japan - Nadeshiko League 1

Speranza W
13:00
Harima W
Cerezo Osaka W
14:00
Ehime W

227 Russia - Premier League Women

Ryazan VDV W
19:00
Krasnodar W
Rubin Kazan W
20:00
CSKA Moscow W
Lokomotiv Moscow W
21:00
Chertanovo W
Zenit W
21:00
Yenisey W
Rostov W
22:00
Zvezda 2005 W

1004 Canada - Premier League

HFX Wanderers
06:00
Cavalry

1796 Iceland - 4. Deild

Berserkir
21:00
Snæfell
Vatnaliljur
23:00
Samherjar
Kormákur / Hvöt
00:00
Úlfarnir

1796 Iceland - 3. Deild

KFG
21:00
Einherji
KFS
21:00
Vídir
Ellidi
21:00
Sindri
Höttur / Huginn
23:00
Tindastóll

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

Bayside United Res.
12:00
St. George Willawong Res
Acacia Ridge Res.
13:00
Toowong Res.
Albany Creek Res.
13:00
Univ. Queensland Res.

99474 World - Club Friendlies Women

UJ Krakow W
17:00
Resovia Rzeszów W
Luzern W
19:00
Freiburg W
Carl Zeiss Jena W
19:00
Turbine Potsdam W

453172 Macao - Primeira Division

Monte Carlo
18:00
Polícia
Casa de Portugal
20:00
Tak Chun Ka I

224 Bulgaria - Super Cup

ลูโดโกเรต์ส
00:30
CSKA Sofia

227 Russia - Super Cup

เซนิต
23:00
โลโคโมทีฟ มอสโก

479 Japan - Japan Football League

Honda Lock
13:00
Osaka

1233 Finland - Kolmonen

LaPa
19:00
Union Plaani
Nykarleby IK
19:00
KPV Akatemia
Toejoen Veikot
19:00
Peimari United
JyTy Turku
22:00
Åland