ufakick

ตารางบอล 14 ก.ค. 2564

41 ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก

Kairat
21:00
Maccabi Haifa
Alashkert
22:00
Connah's Quay
Neftçi
00:00
Dinamo Tbilisi
ลีเกีย วอร์ซอว์
01:00
Bodø / Glimt

99474 World - Club Friendlies

TOP Oss
07:00
NEC
Arouca
07:00
ปากอส เฟอร์ไรร่า
Vitória SC
07:00
Boavista
Gil Vicente
07:00
ชาเวช
เกนท์
07:00
สปอร์ติงลิสบอน
ASU Poli Timişoara
14:45
Şcolar Reşiţa
Mladá Boleslav
16:00
Varnsdorf
Resovia Rzeszów
16:00
Wisła Kraków
Tychy 71
16:00
Garbarnia Kraków
Inter Bratislava
16:00
Gyirmót
Jagiellonia Białystok
16:00
Aris
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
16:00
Le Mans
Honvéd
16:00
NŠ Drava
Vizela
17:00
Boavista
Korona Kielce
17:30
Ruch Chorzów
เกงค์
18:00
อัลค์มาร์
โรชเดล
19:00
บาร์นสลีย์
สตุทท์การ์ดต
20:00
Darmstadt 98
Hlučín
20:00
Opava
Cherno More
20:30
Sozopol
Bochum
21:00
Bonner SC
โวล์ฟสบวร์ก
21:00
Holstein Kiel
Almere City
21:00
MVV Maastricht
Inhulets
21:00
Makedonija
Sporting Charleroi
21:00
RWDM
ก็อง
21:00
Orléans
Inđija
21:00
Mornar
Gazişehir Gaziantep
21:00
Sumqayıt
OH Leuven
21:15
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
Hradec Králové
21:30
Štětí
Hradec Králové
22:00
Náchod
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
22:00
ฮันโนเฟอร์ 96
Würzburger Kickers
22:00
Greuther Fürth
คราสโนดาร์
22:00
České Budějovice
Zeljeznicar
22:00
Paksi SE
Lokomotiv Sofia 1929
22:00
Botev Vratsa
Khimki
22:00
Sochi
Levski Sofia
22:00
Septemvri Sofia
แทร็บซอนสปอร์
22:00
Ümraniyespor
น็องต์
22:00
แก็งก็อง
แร็งส์
22:00
Paris
Viitorul Şimian
22:00
Pandurii Târgu Jiu
Győri ETO
22:00
Vasas
Skopje
22:00
Akademija Pandev
Cherno More
22:30
Dobrudzha 1919
Viktoria Berlin
22:30
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
Widzew Lodz
22:30
Hutnik Krakow
Carl Zeiss Jena
22:30
Plauen
Etar
22:30
Spartak Varna
Frýdek-Místek
22:30
Vítkovice
Start Brno
22:30
Vyškov
Union Saint-Gilloise
23:00
วาล็องเซียนส์
อองเช่ร์
23:00
Avranches
Vlašim
23:00
Zbuzany
Clermont
23:00
Grenoble Foot 38
เลเวอร์คูเซ่น
23:00
Wehen Wiesbaden
Krieschow
23:00
Altglienicke
Katowice
23:00
Bełchatów
Beerschot-Wilrijk
23:00
อูเทรชท์
ŁKS Łódź
23:00
Kalisz
HB Køge
23:00
HIK
Sokol Lanžho
23:00
Lisen
มงต์เปลลิเย่ร์
23:00
Rodez
Westfalia Herne
23:00
Wuppertaler SV
Diósgyőr
23:00
FK Košice
Hassia Bingen
23:00
SG Eintracht Bad Kreuznach
Skive
23:00
Holstebro
Tasmania Berlin
23:00
Grün-Weiß Brieselang
Uherský Brod
23:00
Spartak Myjava
Honvéd
23:00
Příbram
Amorebieta
23:00
Burgos
Grafičar
23:00
Bregalnica Stip
Germania Egestorf
23:30
Werder Bremen II
Spfr. Dorfmerkingen
23:30
Aalen
Werderaner Viktoria
23:30
Babelsberg
Ajaccio
00:00
Gazélec Ajaccio
Deinze
00:00
Zulte-Waregem
FC Grimma
00:00
Chemie Leipzig
Sion
00:00
ดินาโมเคียฟ
Pansdorf
00:00
Phönix Lübeck
Kilia Kiel
00:00
Holstein Kiel II
เดปอร์ติโบ อลาเบส
00:00
SD Logroñés
Atlético San Luis
00:00
Correcaminos UAT
Rot-Weiss Essen
00:00
FC Bocholt
Schalke 04 II
00:00
Schonnebeck
Zuzenhausen
00:00
Neckarsulmer SU
Union Fürstenwalde
00:00
Victoria Seelow
Inter Zaprešić
00:00
Sesvete
Esbjerg
00:00
Weiche Flensburg
Thisted
00:00
Jammerbugt
Eintracht Rheine
00:30
Preußen Münster
FSV Kuhlungsborn
00:30
Hansa Rostock II
Blauw Geel '38
01:00
FC Den Bosch
พีเอสวี
01:00
PAOK
Bishop Auckland
01:00
มิดเดิลส์เบรอ
Rubin Kazan'
01:00
สปาร์ตัก มอสโก
Brigg Town
01:00
Cleethorpes Town
Schott Mainz
01:00
Ginsheim
St Albans City
01:30
Stevenage
Eccleshill United
01:30
Bradford City
Chatham Town
01:30
Ebbsfleet United
Saltash United
01:30
พลีมัธ อาร์ไกล์
Paulton Rovers
01:30
Bath City
Barbate
01:30
กาดิซ
บริสตอลซิตี
01:45
เซลติก
Bedford Town
01:45
ลูตัน ทาวน์
Witton Albion
01:45
ครูว์ อเล็กซานดร้า
Ashton United
01:45
ครูว์ อเล็กซานดร้า
Grays Athletic
01:45
Phoenix Sports
Winterton Rangers FC
01:45
Frickley Athletic
Quorn
01:45
Shepshed Dynamo
Morelia
04:00
Herediano
Lviv
05:00
Kolos Kovalivka

11 Germany - Oberliga: Bremen

Schwachhausen
18:00
BTS Neustadt
Blumenthaler SV
18:15
Union Bremen
Hemelingen
19:30
Habenhauser FV
OSC Bremerhaven
20:00
Geestemünde
Borgfeld
20:00
Komet Arsten
Hastedt
20:00
Leher TS
Vatan Sport
20:00
Aumund-Vegesack
SFL Bremerhaven
20:30
Brinkumer SV
Bremer SV
23:30
Werder Bremen III

748 Latvia - Virsliga

Ventspils
22:00
Noah Jūrmala

227 Russia - Russian Cup

Dinamo Barnaul
18:30
Novosibirsk
Nosta
20:00
Torpedo Miass
Lada Tolyatti
20:00
Spartak Tuymazy
Amkar Perm'
20:30
Tyumen
Dinamo St. Petersburg
21:00
Chita
Yadro St. Petersburg
21:00
Zvezda Sint Petersburg
Znamya Truda
22:00
Peresvet Podolsk
Smolensk
22:00
Luki-Energiya
Sakhalin
22:00
Dinamo Vladivostok
Kvant
22:00
Kairat Moskva
Znamya Noginsk
22:00
Kolomna
Khimik Dzerzhinsk
22:00
Volna Kovernino
Saransk
22:00
Zenit Penza
Avangard Kursk
22:30
Salyut Belgorod
Krasava Odintsovo
23:00
Metallurg Vidnoye
Torpedo Vladimir
23:00
Murom

1161 Scotland - League Cup

Arbroath
01:45
East Fife
Dundee United
01:45
Elgin City
Queen's Park
01:45
Motherwell

44 Argentina - Copa Argentina

San Telmo
01:35
Banfield

5 Brazil - Serie B

Londrina
07:30
Operário PR
Coritiba
07:30
Vasco da Gama
Vitória
07:30
Sampaio Corrêa
CSA
05:00
Goiás

80 Chile - Primera B

Barnechea
23:30
Univ. Concepción
Copiapó
05:00
Cobreloa

158 Uruguay - Segunda Division

Uruguay Montevideo
04:00
Rocha
Juventud
06:30
Cerro

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Louisville City
06:30
OKC Energy

614 Algeria - Ligue 1

JS Kabylie
03:00
NA Hussein Dey

593 Cameroon - Elite One

PWD
19:00
Dragon de Yaounde
Eding Sport
19:30
Feutcheu
Stade Renard
21:00
Bamboutos
Cotonsport
21:00
Panthère
Young Sport Academy
21:00
Canon
Yafoot
21:30
Fovu Club

26833 Grenada - Premier Division

SAB Spartans
06:30
Hard Rock
St. John's
06:30
Camerhogne
Eagles Super Strikers
06:30
Mt. Rich

1179 Kenya - Premier League

Ulinzi Stars
19:00
Wazito

16175 Libya - Premier League

Al Ta'awon
22:30
Al-Tahaddi
Darnes
22:30
Al-Nasr
Al-Wehda
23:00
Olympic Azzaweya

1424 Morocco - Botola Pro

Raja Casablanca
23:00
Moghreb Tétouan
Ittihad Tanger
01:15
Difaâ El Jadida
Chabab Mohammédia
03:30
Maghreb Fès
Mouloudia Oujda
03:30
Wydad Casablanca

200 Senegal - Ligue 1

Pikine
00:00
Douanes
Niarry Tally
00:00
Mbour Petite Côte
Casa Sport
00:00
Diambars
Dakar SC
00:00
Gorée
Stade de Mbour
00:00
ASEC Ndiambour
Generation Foot
00:00
Teungueth
CNEPS Excellence
00:00
Jaraaf

155043 Bangladesh - Premier League

Muktijoddha SKC
17:00
Sheikh Russel

1004 Canada - PCSL

Penticton
09:30
Okanagan

479 เจแปน เอ็มเพอเรอร์ คัพ

นาโกย่า แกรมปัส
16:00
ฟาเจียโน โอคายามา

712 Korea Republic - K-League 1

Seoul
17:30
Incheon United

99474 World - CONCACAF Gold Cup

ฮอนดูรัส
08:00
Grenada
Trinidad and Tobago
06:30
เอลซัลวาดอร์

11555657 South America - Copa Sudamericana

América de Cali
07:30
Athletico PR
Sporting Cristal
05:15
Arsenal de Sarandi

11555657 South America - Copa Libertadores

São Paulo
07:30
Racing Club
Universidad Católica
05:15
Palmeiras
Vélez Sarsfield
05:15
Barcelona Guayaquil

5 Brazil - Acreano

Sao Francisco
05:00
Plácido de Castro

5 Brazil - Cearense 2

Itapipoca
01:30
Cariri
Floresta
01:30
Maranguape
Iguatu
01:30
União CE

5 Brazil - Rondoniense

Porto Velho
02:30
Real Ariquemes

909440 Cambodia - C-League

Asia Europe University
15:30
Nagacorp
Kirivong Sok Sen Chey
15:30
National Defense
Prey Veng
15:30
Police Commissary

99474 World - Friendly International Women

ญี่ปุ่น W
17:20
ออสเตรเลีย W

2405 Estonia - Estonian Cup

Kose
23:00
Maksatransport
Kristiine JK
23:00
Jogeva

99474 World - Cosafa Cup

โมซัมบิก
17:00
นามิเบีย
เซเนกัล
17:00
มาลาวี
เอสวาตีนี
20:00
บอตสวานา
แอฟริกาใต้
20:00
แซมเบีย

5 Brazil - Brasileiro U20

Vasco U20
20:00
Sport Recife U20
Cruzeiro U20
01:00
Atlético GO U20
Fortaleza U20
01:00
Internacional U20
Palmeiras U20
01:00
Flamengo RJ U20
Chapecoense-SC U20
01:00
Bahia U20
Ceará U20
01:00
Santos U20
Botafogo U20
01:00
Atletico-PR U20
Fluminense U20
01:00
Atletico-MG U20
Sao Paulo U20
01:00
Corinthians U20
América Mineiro U20
03:00
Gremio U20

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

Jeenyo
05:00
Gaadiidka

482134 Lesotho - Premier League

Likhopo
16:00
CCX
Bantu
19:00
Liphakoe Football Club
Lioli
19:00
Lifofane
Mazenod
19:00
Linare
Lesotho Defence Force
19:00
Kick4Life
Sefotha-Fotha
19:00
LMPS
LCS
19:00
Manonyane
Lijabatho
19:00
Matlama

3483 USA - USL League One

Chattanooga Red Wolves
06:00
Tormenta

5 Brazil - Carioca U20

Bangu U20
01:00
Volta Redonda U20

1004 Canada - Premier League

HFX Wanderers
07:00
Pacific
York9
06:00
Cavalry

1796 Iceland - 4. Deild

Árborg
03:00
Ísbjörninn
Mídas
03:00
Ýmir
KM
03:00
Álafoss
Stokkseyri
03:00
Smári
SR
03:00
Gullfálkinn
KFB
03:00
Skallagrímur

491 Northern Ireland - Premiership Women

Sion Swifts W
01:45
Derry City W

491 Northern Ireland - Championship Women

Lisburn W
01:30
Mid-Ulster W
Killen Rangers W
01:30
Ballymena Allstars W
Comber Rec. W
01:30
East Belfast W

1796 Iceland - 1. Deild Women

Grindavík W
02:15
Afturelding W
IA Akranes W
02:15
Grótta W
HK W
02:15
Víkingur Reykjavík W

1233 Finland - Kolmonen

TPS II
21:30
VG-62
RoPo
22:30
TP-47
OPS
22:30
OsPa
Raahe
22:30
Tervarit-j
KyPa
23:00
Liry
JJK Jyväskylä II
23:00
FC Komeetat
HauPa
23:00
KajHa