ufakick

ตารางบอล 11 ก.ค. 2564

479 เจลีก

ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
16:00
โยโกฮามา เอฟซี
โตกุชิม่า วอร์ทิส
16:00
ชิมิสุ เอส-พัลส์
คาชิว่า เรย์โซล
17:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
โชนัน เบลล์มาเร่
17:00
เอฟซี โตเกียว

479 เจลีก 2

Blaublitz Akita
16:00
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
16:00
มัตซูโมโตะ ยามากะ
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
16:00
เอฮิเมะ
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
16:00
โทชิกิ SC
V-วาเรน นากาซากิ
16:00
โอมิยะ อาร์ดิย่า
FC เรียวเคียว
16:30
Sagamihara
ThespaKusatsu Gunma
17:00
โตเกียวเวอร์ดี้
มาชิดา เซลเวีย
17:00
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
ซไวเก้น คานาซาวะ
17:00
ฟาเจียโน โอคายามา
รีโนฟา ยามากูชิ
17:00
จูบิโล่ อิวาตะ
Giravanz Kitakyushu
17:00
เกียวโต แซงก้า

99474 World - Club Friendlies

San Diego Loyal
07:00
Tijuana
Davis
08:00
Sonoma County Sol
Napa Valley 1839
09:00
Sacramento Gold
Academica SC
09:00
Contra Costa
Santos Laguna
09:30
Tampico Madero
Slovácko
15:30
Hanácká
Slovácko II
15:30
Hanácká
VfL Oldenburg
16:00
Oberneuland
Paksi SE
16:00
Hermannstadt
Şcolar Reşiţa
16:00
Viitorul Şimian
Skive
16:00
Jammerbugt
Stern
16:00
Internationale
Nantwich Town
18:00
ครูว์ อเล็กซานดร้า
Türkgücü-Ataspor
18:00
Karlsruher SC
Ural
18:00
Krylya Sovetov
Lichtenberg
18:00
Energie Cottbus
Clitheroe
18:00
Chester
Schermbeck
18:00
Jahn Dinslaken-Hiesfeld
Preußen Reinfeld
19:00
Altona 93
SV Blau-WeiY 90 Berlin
19:00
Dersimspor Berlin
Lviv
20:00
Podillya Khmelnytskyi
Chemie Leipzig
20:00
Borussia Hildesheim
Schonnebeck
20:00
Ennepetal
Germania Großkrotzenburg
20:00
Rot-Weiß Walldorf
Frechen
20:00
TuRU 1880 Düsseldorf
Teutonia Kleinenbroich
20:00
Borussia M'gladbach II
Hilden
20:30
Siegburger SV
1860 München
21:00
Wacker Burghausen
Vejle
21:00
VfB Lübeck
Karlsruher SC
21:30
เซนิต
Sigma Olomouc
22:00
Zagłębie Lubin
อองเช่ร์
22:00
Niort
Arsenal Tula
22:00
คาราบัค
สปาร์ตัก มอสโก
22:00
Sochi
โลโคโมทีฟ มอสโก
22:00
Celje
U Craiova 1948
22:00
Pandurii Târgu Jiu
Speyer
22:00
Aalen
Žďár nad Sázavou
22:00
Blansko
Hlučín
22:00
Polanka nad Odrou
Mornar
22:00
Bregalnica Stip
Paksi SE
22:30
Hermannstadt
SG Rosenhöhe 1895
23:00
SV Zeilsheim
โอลิมปิก มาร์กเซย
23:00
Sète
Istra 1961
00:00
Koper
มอนเตอร์เรย์
04:00
Guadalajara
El Farolito
04:00
Oakland Stompers
ซานตาคลารา
05:00
Varzim

11 Germany - Oberliga: Bremen

Schwachhausen
18:00
Blumenthaler SV
Bremer SV
18:00
Vatan Sport
Hemelingen
19:30
Werder Bremen III
Hastedt
20:00
Brinkumer SV
OSC Bremerhaven
20:00
SFL Bremerhaven
Komet Arsten
20:00
Aumund-Vegesack
Borgfeld
20:00
Union Bremen
Habenhauser FV
20:30
Geestemünde
Leher TS
20:30
BTS Neustadt

212 Belarus - Pershaya Liga

Shakhtyor Petrikov
18:30
Volna
Baranovichi
21:00
Dnepr Mogilev

1233 Finland - Veikkausliiga

Haka
22:30
KuPS
Honka
22:30
Oulu

1233 Finland - Ykkonen

MP
22:30
RoPS

748 Latvia - First Liga

Super Nova
23:00
Dinamo Riga

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

Vålerenga
20:30
Lillestrøm
Molde
23:00
Odd

1578 Norway - Obos-Ligaen

HamKam
20:00
Åsane

227 Russia - FNL

Metallurg Lipetsk
22:00
Tom' Tomsk

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

Hammarby
20:00
Degerfors
Mjällby
20:00
Norrköping
Elfsborg
22:30
Örebro
Östersunds FK
22:30
IFK Göteborg

47 Sweden - Superettan

Helsingborg
20:00
Akropolis

47 Sweden - Ettan: North

Brommapojkarna
20:00
IFK Luleå
Sollentuna
20:00
Umeå
Piteå
21:00
Sylvia
Sandviken
22:00
Hudiksvall

44 Argentina - Primera B Nacional

Club Atlético Güemes
01:00
All Boys
Almagro
01:00
Deportivo Morón
Deportivo Santamarina
01:00
Ferro Carril Oeste
Guillermo Brown
01:00
Atlético Rafaela
Gimnasia Mendoza
01:10
Temperley
Belgrano
02:00
Agropecuario
Almirante Brown
03:10
Tigre
Chacarita Juniors
05:10
Estudiantes Caseros

5 Brazil - Serie A

Juventude
21:00
Atlético GO
ฟลาเมงโก
04:15
Chapecoense
Cuiabá
04:15
Ceará
Fortaleza
06:30
Corinthians

5 Brazil - Serie B

Brusque
06:30
CSA

5 Brazil - Serie C

Figueirense
21:00
EC São José
Floresta
01:30
Tombense
Paysandu
04:00
Ferroviário

80 Chile - Primera B

Barnechea
23:00
Santiago Morning
Deportes Santa Cruz
02:30
San Luis

80 Chile - Chilean Cup

Ñublense
05:00
เอฟเวอร์ตัน
Coquimbo Unido
05:00
Fernández Vial

338 Peru - Segunda Division

Carlos Stein
23:00
Molinos El Pirata
Unión Comercio
01:00
Atlético Grau
Santa Rosa PNP
03:30
Comerciantes Unidos

158 Uruguay - Primera Division

Boston River
22:15
Cerro Largo
Fénix
01:00
Progreso
Torque
04:00
Nacional
Peñarol
06:30
Cerrito

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

OKC Energy
07:30
Indy Eleven
Oakland Roots
09:00
Las Vegas Lights
Sacramento Republic
10:00
Orange County
Loudoun United
04:00
Miami FC II

593 Cameroon - Elite One

Feutcheu
20:00
Stade Renard
Fovu Club
22:00
Union Douala

886 Egypt - Premier League

Misr Lel Makasa
00:00
Al Ahly

468 Ghana - Premier League

King Faisal
16:00
Ebusua Dwarfs
Inter Allies
22:00
Aduana Stars
Berekum Chelsea
22:00
Great Olympics
Ashanti Gold
22:00
Dreams
Hearts of Oak
22:00
Liberty Professionals
Elmina Sharks
22:00
Wa All Stars
Bechem United
22:00
Asante Kotoko
Karela
22:00
WAFA
Eleven Wonders
22:00
Medeama

26833 Grenada - Premier Division

Camerhogne
08:00
St. John's
Paradise
03:00
Chantimelle
Hard Rock
05:15
SAB Spartans

1179 Kenya - Premier League

Bidco United
17:00
Sofapaka
KCB
19:15
Tusker

16175 Libya - Premier League

Al-Anwar
22:30
Darnes
Shabaab Al Jabal
22:30
Al Ahli Benghazi
Al-Madina
22:30
Al-Khmes
Al-Nasr
23:00
Al Ta'awon
Asswehly
23:00
Rafeeq
Al Ahli Tripoli
00:30
Al-Wehda

200 Senegal - Ligue 1

ASEC Ndiambour
00:00
Gorée
Douanes
00:00
Generation Foot
Jaraaf
00:00
Casa Sport
Mbour Petite Côte
00:00
CNEPS Excellence
Niarry Tally
00:30
Dakar SC

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Simba
23:00
Coastal Union

97374 Jordan - Premier League

Al Jazeera
00:30
Al Wihdat

1004 Canada - PCSL

Tigers Vancouver
04:00
Okanagan

5618 China PR - League One

Nantong Zhiyun
16:00
Heilongjiang Lava Spring
Meizhou Hakka
18:35
BIT

69697 Vietnam - V-League 2

Công An Nhân Dân
16:00
Long An
Bà Ria Vũng Tàu
17:00
Dak Lak

11240938 เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก

Viettel
17:00
Kaya
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
19:00
Beijing Guoan
Ceres Philippines
19:00
Daegu
บีจี ปทุม ยูไนเต็ด
21:00
Ulsan

44 Argentina - Primera C

Argentino Merlo
01:00
Dock Sud
Leandro Nicéforo Alem
01:00
Deportivo Laferrere
Berazategui
01:00
Claypole
Excursionistas
01:00
Real Pilar
Central Córdoba
01:00
General Lamadrid
San Martín Burzaco
01:00
Victoriano Arenas
Sportivo Italiano
01:00
Atlas
El Porvenir
01:00
Midland
Deportivo Español
01:00
Luján

44 Argentina - Primera D Metropolitana

Deportivo Muñiz
01:00
Central Ballester

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Always Ready
02:00
Municipal Vinto
Guabirá
04:15
Oriente Petrolero
Bolívar
06:30
Santa Cruz

99474 World - CONCACAF Gold Cup

เม็กซิโก
09:00
Trinidad and Tobago
Canada
05:30
Martinique

11555657 โคปาอเมริกา

อาร์เจนตินา
07:00
บราซิล

1233 Finland - Kakkonen

JJK
22:30
GBK

1578 Norway - 2. Division

Hødd
18:00
Kvik Halden
Asker
19:00
Alta
Brattvåg
19:00
Fløya
Sotra
19:00
Vard
Kongsvinger
20:00
Florø
Levanger
20:00
Øygarden
Notodden
21:00
Arendal
Flekkerøy
21:00
Skeid
Nardo
21:00
Kjelsås
Moss
23:00
Bærum
Fram
23:45
Rosenborg II

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

Sandvikens AIK
18:00
Arlanda
Stocksund
20:00
Enskede
Lidingö
20:00
Kvarnsveden

47 Sweden - Division 2: Norrland

Sandviks
20:00
Gottne IF
Boden
20:00
Tegs SK
Storfors
20:00
Umeå FC Akademi

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

Karlskrona
19:00
Prespa Birlik
Berga
21:00
IFK Hässleholm

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

Eskilstuna City
19:00
Värmbols
Rynninge
19:00
Smedby
Huddinge
19:00
United Nordic
Motala
19:00
Mjolby
Karlslund
21:00
Nyköping
Syrianska
22:00
Trosa-Vagnhärad SK

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

Assyriska BK
18:00
Torslanda
Sävedalen
18:30
Astrio
Husqvarna
19:00
Vastra Frolunda

5 Brazil - Baiano 2

Botafogo BA
01:00
Barcelona BA
Grapiuna Itabuna
01:00
Camacariense
Camacari
01:00
Colo Colo

5 Brazil - Mineiro 2

Guarani MG
20:00
Uniao Luziense

41 Europe - European Championship

อิตาลี
02:00
อังกฤษ

44 Argentina - Torneo Federal A

Crucero del Norte
01:00
Gimnasia Concepción
Def. de Pronunciamiento
01:00
Boca Unidos
Olimpo
01:00
Ciudad de Bolívar
Deportivo Madryn
01:00
Sportivo Peñarol
Deportivo Camioneros
01:00
Cipolletti
Juventud Unida Univ.
01:00
Circulo Deportivo
Sansinena
01:00
Ferro Carril Oeste LP
Sportivo Desamparados
01:00
Villa Mitre
Central Norte
01:30
Racing Córdoba
Defensores Belgrano VR
01:30
Sportivo Las Parejas
Sportivo Belgrano
01:30
CDJU Gualeguaychu
Sarmiento Resistencia
01:30
Gimnasia y Tiro
Huracán Las Heras
01:30
Independiente Chivilcoy
Unión Sunchales
01:45
Douglas Haig
Sol de Mayo
01:55
Estudiantes de San Luis

44569 Aruba - Division de Honor

Estrella
07:00
RCA
Bubali
05:00
Caravel

909440 Cambodia - C-League

Cambodia Tiger
15:30
Electricite du Cambodge
Police Commissary
15:30
Phnom Penh Crown
Kirivong Sok Sen Chey
15:30
Cambodia Tiger
Boeung Ket
15:30
Asia Europe University
National Defense
18:00
Nagacorp

712 Korea Republic - K League 2

Busan I'Park
17:00
Jeonnam Dragons

2405 Estonia - Estonian Cup

Elva
20:00
Team Helm
Rumori Calcio II
20:00
FCP Parnu
TJK Legion II
20:00
Ajax Annelinn
Marjamaa Kompanii
20:00
Imavere
Tallinna Wolves
22:30
JK Jalgpallihaigla

99474 World - Cosafa Cup

นามิเบีย
19:00
ซิมบับเว
โมซัมบิก
22:00
มาลาวี

98 Australia - Brisbane Premier League

Acacia Ridge
14:00
St George Willawong
Bayside United
14:00
Brisbane Knights
Toowong
14:00
Albany Creek Excelsior

98 Australia - Capital Territory

Gungahlin
12:00
Belconnen United
Canberra FC
12:00
Canberra Olympic
Tuggeranong United
12:00
Monaro Panthers
Cooma Tigers
12:00
Woden Weston

98 Australia - New South Wales

Wollongong Wolves
11:30
APIA Leichhardt Tigers
Sydney United
12:00
Rockdale City Suns
Sydney II
15:30
Blacktown City

5 Brazil - Brasileiro U20

Flamengo RJ U20
21:00
Gremio U20
Santos U20
01:00
Chapecoense-SC U20
Atletico-PR U20
01:00
América Mineiro U20
Corinthians U20
02:00
Vasco U20

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

Heegan
05:00
Raadsan

98 Australia - Npl Queensland

Logan Lightning
13:00
SC Wanderers
Brisbane Roar II
13:00
Queensland Lions
Redlands United
15:00
Eastern Suburbs Brisbane
Olympic
15:00
Moreton Bay United

716 Nigeria - Npfl

Akwa United
22:00
Enyimba
Jigawa Golden Stars
22:00
Plateau United
Ifeanyi Uba
22:00
Nasarawa United
MFM
22:00
Katsina United
Lobi Stars
22:00
Adamawa United
Sunshine Stars
22:00
Kano Pillars
Akwa Starlets
22:00
Heartland
Enugu Rangers
22:00
Wikki Tourist
Abia Warriors
22:00
Kwara United
Rivers United
22:00
Warri Wolves

98 Australia - Npl Victoria

Heidelberg United
12:00
Bentleigh Greens
St. Albans Saints
12:00
Dandenong Thunder
Eastern Lions
12:00
Avondale Heights
Port Melbourne
14:00
Hume City

2427 Kazakhstan - Kazakhstan Cup

Aktobe
20:00
Akzhayik
Atyrau
21:00
Maqtaaral
Kaspiy
21:00
Arys
Ordabasy
22:00
Shakhter Karagandy

98 Australia - Northern Nsw

Edgeworth Eagles
11:30
Charlestown City Blues

482134 Lesotho - Premier League

Mazenod
19:00
Sefotha-Fotha
Kick4Life
19:00
Linare
LCS
19:00
Lesotho Defence Force
Lifofane
19:00
Manonyane

47 Sweden - Elitettan Women

IFK Kalmar W
19:00
IFK Sundsvall W

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

KuPS W
20:00
PK-35 Vantaa W
HJK W
22:30
TiPS W

3483 USA - USL League One

North Texas
08:00
Forward Madison

125 Greece - Gamma Ethnik: Play-offs

Diagoras Stefanovik
21:00
Anagennisi Karditsas
Zakynthos
21:00
Thyella Diastavroseos
Orfeas Xanthi
22:00
Acheron Kanalaki
Kifisia
22:00
Irodotos

2507 Gambia - GFA League

Armed Forces
03:00
Banjul

98 Australia - Victoria NPL Youth League

St. Albans Saints U21
09:30
Dandenong Thunder U21
Heidelberg United U21
10:00
Bentleigh Greens U21
Eastern Lions U21
10:00
Avondale Heights U21
Melbourne Knights U21
10:00
Oakleigh Cannons U21

479 Japan - Nadeshiko League 1

NGU Lublield Nagoya W
13:00
Nittaidai W

1004 Canada - Premier League

Valour
00:30
Forge

1796 Iceland - 4. Deild

Reynir Hellissandur
21:00
KÁ Hafnarfjördur

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

Acacia Ridge Res.
12:00
St. George Willawong Res
Bayside United Res.
12:00
Brisbane Knights Res.
Toowong Res.
12:00
Albany Creek Res.

80 Chile - Segunda División

Deportes Valdivia
23:30
Recoleta
Concepcion
02:00
Rodelindo Román
Iberia
02:00
Colchagua
Independiente
02:00
Lautaro de Buin
San Antonio Unido
02:30
Colina

491 Northern Ireland - Championship Women

Belfast Celtic W
21:15
St. James' Swifts W

99474 World - Club Friendlies Women

Hoffenheim W
19:00
Ingolstadt W

453172 Macao - Primeira Division

Polícia
18:00
เบนฟิกา
Sporting Macau
20:00
Monte Carlo

1796 Iceland - Premier League Women

Thor Akureyri W
21:00
ÍBV W
Thróttur Reykjavík W
23:00
Tindastóll W

479 Japan - Japan Football League

Reinmeer Aomori
11:00
Honda Lock
Osaka
12:00
Veertien Mie
Matsue City
13:00
Kochi United
Maruyasu Okazaki
13:00
Sony Sendai
Kariya
15:00
Tokyo Musashino City
Honda
16:00
Verspah Oita
Suzuka Unlimited
16:00
TIAMO Hirakata
Iwaki
16:00
Nara Club

1233 Finland - Kolmonen

KPV Akatemia
19:00
Virkiä
PJK
21:00
JanPa