ufakick

ตารางบอล 3 ก.ค. 2564

479 เจลีก

วิสเซล โคเบะ
16:00
โชนัน เบลล์มาเร่
เวกัลตะ เซนได
17:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
คาชิว่า เรย์โซล
17:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
17:00
สากัน โตสู

479 เจลีก 2

มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
16:00
รีโนฟา ยามากูชิ
โทชิกิ SC
16:00
มาชิดา เซลเวีย
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
16:00
ThespaKusatsu Gunma
Sagamihara
16:00
Giravanz Kitakyushu
มัตซูโมโตะ ยามากะ
16:00
โตเกียวเวอร์ดี้
เกียวโต แซงก้า
16:30
V-วาเรน นากาซากิ
โอมิยะ อาร์ดิย่า
17:00
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
ซไวเก้น คานาซาวะ
17:00
FC เรียวเคียว
จูบิโล่ อิวาตะ
17:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
ฟาเจียโน โอคายามา
17:00
เวนท์ฟอเรท โกฟุ

99474 World - Club Friendlies

Viktoria Plzeň
07:00
Erzgebirge Aue
Arda
07:00
Botev Vratsa
St. Pölten
07:00
Argeş
Radnik Surdulica
07:00
Mornar
Atlas
07:00
Colima
Alianza Lima
07:00
Melgar
Botev Plovdiv II
12:30
Maritsa Plovdiv
Septemvri Simitli
14:30
CSKA 1948 Sofia
Mannsdorf
14:45
Floridsdorfer AC
Sigma Olomouc
15:00
Zbrojovka Brno
Opava
15:00
Karviná
Viktoria Plzeň
15:00
Jiskra Domažlice
Szolnoki MÁV
15:00
Tiszafuredi VSE
SSC Farul
15:00
Csikszereda
Şirineaşa
15:00
CSM Slatina
Arda
15:00
Strumska slava
Chrudim
15:15
Viktoria Žižkov
Baník Ostrava
15:30
Prostějov
Teplice
15:30
Bohemians 1905
Táborsko
15:30
České Budějovice
Zlaté Moravce
15:30
Skalica
ŁKS Łódź
15:30
Stal Mielec
Vizela
15:30
Gil Vicente
Vyškov
15:30
Hanácká
Čáslav
15:30
Sokol Živanice
Moreirense
15:30
ปากอส เฟอร์ไรร่า
Senica
15:30
Šamorín
Kolubara
15:30
Rudar
Paksi SE
16:00
Pécsi MFC
Hradec Králové
16:00
Králův Dvůr
Mladá Boleslav
16:00
Příbram
Pohronie
16:00
FK Košice
Jeddeloh
16:00
VfL Oldenburg
Górnik Zabrze
16:00
Puszcza Niepołomice
Slovan Liberec
16:00
Sparta Praha II
Osijek
16:00
Zalaegerszegi TE
Neftekhimik
16:00
Spartak Moskva II
Garching
16:00
Nürnberg II
Vlašim
16:00
Vysočina Jihlava
Zbuzany
16:00
Ústí nad Labem
Diósgyőr
16:00
Várda SE
Gyirmót
16:00
III. Kerületi TUE
Gaz Metan Mediaş
16:00
Hermannstadt
Astoria Walldorf II
16:00
Mechtersheim
Chayka
16:00
Spartak Nal'chik
Žilina II
16:00
Dubnica
Púchov
16:00
Dolny Kubin
Zlín
16:15
Trenčín
Piast Gliwice
17:00
Sandecja Nowy Sącz
Zürich
17:00
Aarau
Jagiellonia Białystok
17:00
ลีเกีย วอร์ซอว์
Thun
17:00
Stade Lausanne-Ouchy
KFUM Roskilde
17:00
HB Køge
Vitória SC
17:00
Feirense
Coggeshall United
17:00
Coggeshall Town
Korona Kielce
17:30
Zagłębie Sosnowiec
Winterthur
18:00
Luzern
Teplice
18:00
Bohemians 1905
OB
18:00
Fremad Amager
Energie Cottbus
18:00
BSC Süd 05
Union Fürstenwalde
18:00
Lichtenberg
Zemplín Michalovce
18:00
Podbrezová
Excelsior
18:00
Sint-Eloois-Winkel
Silvolde
18:00
De Graafschap
ฮีเรนวีน
18:00
Jong Utrecht
Dusseldorf-West
18:00
SV Union Velbert
Whitton United
18:00
FC Clacton
Pardubice
18:30
Dukla Praha
เฟเยนูร์ด
18:30
AEK Athens
Auerbach
18:30
Greuther Fürth II
St. Pauli II
19:00
Süderelbe
Sigma Olomouc
19:00
Sereď
Lok Stendal
19:00
FSV Optik Rathenow
Hannover 96 II
19:00
Chemnitzer FC
Jahn Regensburg
19:00
Bayreuth
Viktoria Aschaffenburg
19:00
Wehen Wiesbaden
Karlsruher SC
19:00
Viktoria Köln
Eilenburg
19:00
Hallescher FC
East Kilbride
19:00
Partick Thistle
Antwerp
19:00
อูเทรชท์
Skegness Town
19:00
Frickley Athletic
Spartans
19:00
Stenhousemuir
Peterborough Sports
19:00
Bedford Town
Sportfreunde Lotte
19:00
Meppen
อาแจกซ์
19:00
Koninklijke HFC
Neckarsulmer SU
19:00
Waldhof Mannheim
Baník Ostrava
19:30
Třinec
Vejle
19:30
AaB
Go Ahead Eagles
19:30
อาร์เคซี วาลไวก์
Altona 93
19:30
Randers
Lech Poznań
20:00
Lechia Gdańsk
Thun
20:00
Kriens
Lausanne Sport
20:00
ดินาโมเคียฟ
พีเอสวี
20:00
RWDM
Hansa Rostock
20:00
Luckenwalde
Eintracht Celle
20:00
Tennis Borussia
Pelikaan
20:00
โกรนิงเงิน
Rostocker FC
20:00
BAK '07
ฮันโนเฟอร์ 96
20:00
พาเดอร์บอร์น
Schwarz-Weiß Rehden
20:00
Osnabrück
Wacker Innsbruck
20:00
นูเรมเบิร์ก
Kelty Hearts
20:00
Montrose
St. Pauli
20:00
พีอีซี ซโวลล์
Dumbarton
20:00
Clydebank
BFC Dynamo
20:00
Eintracht Norderstedt
Beerschot-Wilrijk
20:00
MSV Duisburg
Magdeburg
20:00
Viktoria Berlin
Verl
20:00
Arminia Bielefeld
Brechin City
20:00
Dundee United
Raith Rovers
20:00
Queen's Park
Staines Town
20:00
Farnborough
Queen of the South
20:00
Stranraer
Sprockhövel
20:00
SC Velbert
Limavady United
20:00
Ballinamallard United
Sportfreunde Siegen
20:00
Dorndorf
Pontefract Collieries
20:00
Rossington Main
Argeş
20:00
NŠ Drava
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
20:30
Rijeka
Chindia Târgovişte
20:30
FCSB
Cleethorpes Town
20:30
Irlam
Uzhhorod
20:30
Vorskla
Kidsgrove Athletic
21:00
Port Vale
Spennymoor Town
21:00
ซันเดอร์แลนด์
Plymouth Parkway
21:00
พลีมัธ อาร์ไกล์
อัลค์มาร์
21:00
NEC
Hitchin Town
21:00
ลูตัน ทาวน์
Chrudim
21:00
Vlašim
ชาลเก้ 04
21:00
เซนิต
โอลิมเปียกอส
21:00
Universitatea Craiova
Rheindorf Altach
21:00
St. Gallen
Clyde
21:00
Albion Rovers
Larne
21:00
Kilmarnock
AS Eupen
21:00
Saarbrücken
Eendracht Termien
21:00
เกงค์
Krasnodar II
21:00
Chernomorets
ลูกาโน
21:00
Rapperswil-Jona
Elgin City
21:00
Ross County
SSC Farul
21:00
Petrolul 52
St Helens Town
21:00
Prescot Cables
United of Manchester
21:00
Bury AFC
Folkestone Invicta
21:00
Welling United
Dorking Wanderers
21:00
Kingstonian
Golcar United
21:00
Brighouse Town
Győri ETO
21:00
Banska Bystrica
Haringey Borough
21:00
Romford
Ware
21:00
Basildon United
Tonbridge Angels
21:00
Chipstead
Carshalton Athletic
21:00
Walton Casuals
Eintracht Braunschweig
21:00
Dynamo Dresden
Grödig
21:00
Vorwärts Steyr
Nuneaton Town
21:00
Halesowen Town
Velbert
21:00
Blau-Gelb Überruhr
Hearts
21:00
Falkirk
Real Garcilaso
21:00
César Vallejo
Livingston
21:00
East Stirlingshire
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
21:30
โมนาโก
Rapid Vienna
21:30
โลโคโมทีฟ มอสโก
Chemie Leipzig
21:30
Beitar Jerusalem
Standard Liège
21:30
Cercle Brugge
Voždovac
21:30
Rudar
Ryazan
21:30
Znamya Truda
Chornomorets
21:30
Balkany Zorya
Tsarsko selo
22:00
Lokomotiv Sofia 1929
Servette
22:00
Neuchâtel Xamax
Troyes
22:00
Clermont
Liptovský Mikuláš
22:00
Wisła Kraków
Hartberg
22:00
Lafnitz
แอลเอเอสเค ลินซ์
22:00
Dinamo Moskva
DAC
22:00
Szombathelyi Haladás
Gorica
22:00
Vojvodina
León
22:00
Necaxa
Wattens
22:00
Botoşani
Dobrudzha 1919
22:00
OFK Pirin
Borec
22:00
Bregalnica Stip
Proleter Novi Sad
22:00
Mariupol
Levski Sofia
22:00
Botev Plovdiv
Atlético Nacional
22:00
Rionegro Águilas
KAMAZ
22:00
Chelyabinsk
Radnik Surdulica
22:30
Sloboda Tuzla
Quevilly Rouen
23:00
Ajaccio
Siegendorf
23:00
Rapid Wien II
คลับ บรูกก์
23:00
Kortrijk
Katwijk
23:00
Jong AZ
Wisła Płock
23:00
Omonia Nicosia
Krasnodar II
23:00
Urozhay
Alloa Athletic
23:00
Greenock Morton
Cruz Azul
23:00
Juárez
Debrecen
23:00
Tiszakecske
Sparta Enschede
23:00
ทเวนเต้
Ginsheim
23:00
TSG 1846 Bretzenheim
Sozopol
23:00
Spartak Varna
Tabor Sežana
23:30
Radnički Niš
Dornbirn
23:30
Admira Dornbirn
Aluminij
00:00
UTA Arad
Sturm Graz II
00:00
Rebenland
Tijuana
00:00
Pachuca
Mladost Lučani
05:00
Spartak Subotica
Morelia
05:00
Pumas UNAM
Resovia Rzeszów
05:00
Hapoel Be'er Sheva
Rukh Vynnyky
05:00
Volyn
Envigado
05:00
Jaguares de Córdoba

11 Germany - Oberliga: Bremen

Werder Bremen III
18:00
Habenhauser FV
Schwachhausen
18:00
Hastedt
Blumenthaler SV
18:15
Komet Arsten
Aumund-Vegesack
19:00
Bremer SV
Brinkumer SV
19:00
Geestemünde
OSC Bremerhaven
20:00
Hemelingen
Vatan Sport
20:00
Borgfeld
Union Bremen
20:00
BTS Neustadt
SFL Bremerhaven
20:30
Leher TS

212 Belarus - Pershaya Liga

Shakhtyor Petrikov
18:45
อาร์เซน่อล
Gomelzheldortrans
21:00
Krumkachy
Orsha
23:00
Slonim

1796 Iceland - Pepsideild

Breidablik
21:00
Leiknir Reykjavík
Stjarnan
21:00
Keflavík

455 Republic of Ireland - Premier Division

Longford Town
01:30
Sligo Rovers

748 Latvia - First Liga

Tukums
17:00
Auda
Grobiņa
19:00
JDFS Alberts
Albatroz
20:00
Dinamo Riga
Smiltene
23:00
Saldus SS/Leevon

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

Bodø / Glimt
20:00
Viking

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

Norrköping
20:00
มัลโม่
Degerfors
22:30
Östersunds FK

47 Sweden - Allsvenskan Women

KIF Orebro W
19:00
Rosengard W
Hammarby W
19:00
Vittsjo W

47 Sweden - Ettan: North

Gefle
21:00
Brommapojkarna
Sollentuna
21:00
Dalkurd
Täby
21:00
Hudiksvall

47 Sweden - Ettan: South

Qviding FIF
18:00
Ljungskile
Assyriska Turabdin
18:00
Lund
Torns
18:00
Lindome
IFK Malmö
19:00
Skövde AIK
Utsikten
21:00
Trollhättan
Oskarshamns AIK
21:00
Linköping City
Vänersborgs IF
21:00
Österlen
Tvååker
21:00
Åtvidaberg

44 Argentina - Primera B Nacional

Barracas Central
00:00
Brown de Adrogué
Tristán Suárez
01:00
San Telmo

5 Brazil - Serie A

América Mineiro
05:00
Santos
Athletico PR
05:00
Fortaleza

5 Brazil - Serie B

Vasco da Gama
02:30
Confiança
CSA
04:30
CRB
Brasil de Pelotas
05:00
Cruzeiro
Sampaio Corrêa
05:00
Londrina

5 Brazil - Serie C

Oeste
21:00
Ypiranga Erechim
Ferroviário
01:00
Volta Redonda
Manaus
02:30
Jacuipense
Tombense
03:00
Botafogo PB
Novorizontino
03:00
Botafogo SP
Santa Cruz
05:00
Paysandu

80 Chile - Chilean Cup

Concepcion
02:00
Palestino
Universidad Católica
02:00
เอฟเวอร์ตัน

338 Peru - Segunda Division

Carlos Stein
22:00
Deportivo Coopsol
Santos
02:00
Comerciantes Unidos

158 Uruguay - Primera Division

Villa Española
21:45
Torque
River Plate
00:00
Boston River
Cerro Largo
02:15
Fénix

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

โคลัมบัส ครูว์
04:00
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
ดีซี ยูไนเต็ด
04:30
โตรอนโต้ เอฟซี
มอนทรีออล อิมแพ็ค
06:30
Inter Miami
ออร์แลนโด้ ซิตี้
06:30
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Sporting Kansas City II
07:00
Louisville City
OKC Energy
07:30
Tulsa Roughnecks
Pittsburgh Riverhounds
06:00
Charlotte Independence
Indy Eleven
06:00
Birmingham Legion
San Diego Loyal
06:00
Sacramento Republic
Atlanta United II
06:30
Memphis 901

911 Angola - Girabola

Onze Bravos
21:00
Cubango
Académica do Lobito
21:30
Interclube

468 Ghana - Premier League

Asante Kotoko
22:00
King Faisal
WAFA
22:00
Inter Allies
Wa All Stars
02:00
Bechem United

26833 Grenada - Premier Division

Paradise
03:00
SAB Spartans
Mt. Rich
04:00
Camerhogne
St. John's
06:15
Hard Rock
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
06:15
Chantimelle
Eagles Super Strikers
06:15
Hurricanes

1179 Kenya - Premier League

Zoo Kericho
19:00
Kariobangi Sharks

16175 Libya - Premier League

Ngom Egdabya
22:00
Shabaab Al Jabal
Al-Wehda
22:00
Alittihad Misurata
Asswehly
22:30
Olympic Azzaweya
Al-Madina
00:00
Al Ahli Tripoli

26 Mali - Premiere Division

Djoliba
00:00
Stade Malien Bamako
Onze Créateurs
02:00
Réal Bamako

1424 Morocco - Botola Pro

FUS Rabat
23:00
Maghreb Fès
Mouloudia Oujda
01:15
Youssoufia Berrechid
Rapide Oued Zem
01:15
Hassania Agadir
Raja Casablanca
03:30
Wydad Casablanca

200 Senegal - Ligue 1

Dakar SC
00:00
ASEC Ndiambour
Gorée
00:00
Teungueth

56518 Sudan - Sudan Premier League

Al Shorta
21:15
Al Hilal Port Sudan
Merreikh El-Fasher
21:15
Al-Ahly Merowe
Hay Al Wadi
00:00
Hilal Obayed
Al Merreikh
00:00
Tuti
Al Hilal Kadougli
00:00
Hay Al Arab

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Simba
21:00
Young Africans

97374 Jordan - Premier League

Sahab
00:30
Al Salt

155043 Bangladesh - Premier League

Sheikh Jamal
18:00
Saif

1004 Canada - PCSL

Port Moody Rangers
03:00
Kamloops City
Penticton
04:00
Okanagan

5618 China PR - Super League

Shandong Luneng
17:00
Chongqing Dangdai Lifan
Guangzhou R&F
19:00
กว่างโจวเอเวอร์แกรนด์

3995 Malaysia - Premier League

Kuching FA
19:15
PBDKT T-Team
PDRM
20:00
Kelantan United

69697 Vietnam - V-League 2

Dak Lak
15:30
Sanna Khanh Hoa
Can Tho
17:00
An Giang
Phu Dong
17:00
Bà Ria Vũng Tàu

69697 Vietnam - Vietnamese Cup

Than Quang Ninh
05:00
Long An
Ho Chi Minh City
05:00
Hong Linh Ha Tinh
Quang Nam
05:00
Dak Lak
Viettel
05:00
Hai Phong
Hoang Anh Gia Lai
05:00
Da Nang
Ha Noi
05:00
Pho Hien
Phu Dong
05:00
Can Tho
Nam Dinh
05:00
Sanna Khanh Hoa

11240938 เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก

การท่าเรือ เอฟซี
17:00
เซเรโซ โอซาก้า
Kitchee
21:00
กว่างโจวเอเวอร์แกรนด์

11240938 เอเอฟซีคัพ

Terengganu
20:35
Kaya
Maziya
23:05
ATK Mohun Bagan

11555657 โคปาอเมริกา

บราซิล
07:00
ชิลี
อุรุกวัย
05:00
โคลอมเบีย

1233 Finland - Kakkonen

Kraft
19:00
Kemi City

251 Italy - Serie D: Girone I

Cittanovese
22:00
Santa Maria Cilento
Città Di Sant’Agata
22:00
ACR Messina
FC Messina
22:00
Roccella
Marina di Ragusa
22:00
Rende

1578 Norway - 2. Division

Fløya
18:00
Moss
Bærum
20:00
Eidsvold
Kongsvinger
20:00
Brattvåg
Egersund
20:00
Øygarden
Hødd
21:00
Alta
Fram
21:00
Kjelsås

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

Grebbestad
19:00
IFK Tidaholm
Forward
19:00
Oddevold
Lidköping
19:00
Kumla
Nordvärmland
20:00
Stenungsund
Angered BK
21:00
IF Karlstad II

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

Skiljebo
19:00
Stocksund
Kvarnsveden
19:00
Enkoping
Kungsängen
19:00
Gamla Upsala
Stockholm Internazionale
19:00
Järfälla
Arlanda
20:00
Gute

47 Sweden - Division 2: Norrland

Bergnasets
18:00
Frösö
Boden
19:00
Stöde
Skellefteå
19:00
Umeå FC Akademi
Gottne IF
20:00
Storfors
IFK Östersund
20:00
Täfteå
Ytterhogdal
20:00
Tegs SK

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

Olympic
19:00
Kristianstad
Prespa Birlik
19:00
Berga
Nosaby
19:00
Solvesborg
IFK Hässleholm
19:00
Rosengård
Asarum
21:00
Karlshamn
Eslov
21:00
Karlskrona

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

United Nordic
19:00
Syrianska
Motala
19:00
Eskilstuna City
Värmbols
20:00
Tyreso
Huddinge
21:00
Rynninge
Mjolby
21:00
Arameiska / Syrianska
Trosa-Vagnhärad SK
21:00
Karlslund

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

Hoganas
18:00
Tord
Sävedalen
18:30
Eskilsminne
Onsala
21:00
Astrio
Husqvarna
21:00
Torslanda

5 Brazil - Mineiro 2

Betim
01:00
Democrata SL
Uniao Luziense
01:00
Villa Nova
Democrata GV
01:00
Aymorés
Tupi
01:00
Ipatinga
Serranense
02:00
Guarani MG

41 Europe - European Championship

เช็กเกีย
23:00
เดนมาร์ก
ยูเครน
02:00
อังกฤษ

44 Argentina - Primera B Metropolitana

Deportivo Armenio
01:00
San Miguel
Fénix
01:00
Cañuelas

44 Argentina - Torneo Federal A

Crucero del Norte
01:00
Chaco For Ever
Deportivo Madryn
01:00
Ciudad de Bolívar
Sol de Mayo
01:00
Olimpo
Huracán Las Heras
01:00
Sportivo Peñarol
Deportivo Camioneros
01:00
Estudiantes de San Luis
Sansinena
01:00
Cipolletti
Villa Mitre
01:00
Ferro Carril Oeste LP
Def. de Pronunciamiento
01:15
Douglas Haig
Unión Sunchales
01:30
Racing Córdoba
Defensores Belgrano VR
01:30
Gimnasia Concepción
Sarmiento Resistencia
01:30
Boca Unidos
Gimnasia y Tiro
01:30
CDJU Gualeguaychu
Juventud Unida Univ.
02:00
Independiente Chivilcoy
Gimnasia y Tiro
05:00
Sportivo Belgrano
CDJU Gualeguaychu
05:00
Def. de Pronunciamiento
Boca Unidos
05:00
Defensores Belgrano VR
Sportivo Las Parejas
05:00
Unión Sunchales
Douglas Haig
05:00
Crucero del Norte
Gimnasia Concepción
05:00
Central Norte
Racing Córdoba
05:00
Chaco For Ever
Ciudad de Bolívar
05:00
Sportivo Desamparados
Villa Mitre
05:00
Sansinena
Ferro Carril Oeste LP
05:00
Juventud Unida Univ.
Circulo Deportivo
05:00
Deportivo Camioneros
Cipolletti
05:00
Huracán Las Heras
Independiente Chivilcoy
05:00
Sol de Mayo
Estudiantes de San Luis
05:00
Deportivo Madryn
Sportivo Peñarol
05:00
Olimpo

44569 Aruba - Division de Honor

Nacional
05:00
Estrella

909440 Cambodia - C-League

Prey Veng
15:30
Boeung Ket
Visakha
15:30
Nagacorp
Soltilo Angkor
15:30
Police Commissary

712 Korea Republic - K League 2

Daejeon Citizen
17:00
Sangju Sangmu

99474 World - Friendly International Women

เนเธอร์แลนด์ W
20:00
แอฟริกาใต้ W

98 Australia - Brisbane Premier League

Mt Gravatt Hawks
15:00
Univ. Queensland
Acacia Ridge
15:00
Bayside United
Albany Creek Excelsior
16:10
St George Willawong

98 Australia - Capital Territory

Woden Weston
10:15
Tuggeranong United
Belconnen United
12:00
Canberra FC
Canberra Olympic
12:00
Cooma Tigers
Monaro Panthers
14:30
Gungahlin

98 Australia - New South Wales

APIA Leichhardt Tigers
14:15
Sydney II

5 Brazil - Brasileiro U20

Vasco U20
20:00
Internacional U20
Fluminense U20
01:00
Ceará U20

748 Latvia - Latvian Cup

Kadaga
18:00
Preili
Kvarcs / Madona
22:00
Ludzas
Progress / AFA Olaine
22:00
Spēks
Skanste
23:00
Gauja
Kuivižu Spartaks
23:00
Limbazi

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

Raadsan
05:00
Banadir

98 Australia - Npl Western Australia

Cockburn City
14:00
Balcatta
Perth
14:00
Floreat Athena
ECU Joondalup
14:00
Inglewood United
Sorrento
14:00
Armadale
Rockingham City
14:00
Gwelup Croatia SC
Perth Glory II
16:00
Bayswater City

98 Australia - Npl Tasmania

South Hobart
11:00
Glenorchy Knights
Olympia Warriors
11:15
Devonport City
Kingborough Lions
15:30
Clarence Zebras

98 Australia - Npl Queensland

Olympic
16:00
Magpies Crusaders
Queensland Lions
16:00
Capalaba

98 Australia - Npl South Australian

Adelaide United ||
12:30
Cumberland United
Adelaide City
12:30
Croydon Kings
Adelaide Raiders
12:30
NE MetroStars
Adelaide Blue Eagles
12:30
Campbelltown City
Sturt Lions
12:30
South Adelaide Panthers
Adelaide Olympic
15:30
Adelaide Comets

98 Australia - Npl Victoria

Avondale Heights
12:00
Bentleigh Greens
Hume City
14:30
Eastern Lions
Dandenong Thunder
16:00
South Melbourne

98 Australia - Northern Nsw

Valentine
11:30
Adamstown Rosebuds
Weston Bears
14:00
Broadmeadow Magic

47 Sweden - Elitettan Women

Uppsala W
17:00
IFK Kalmar W
Umea W
18:00
Älvsjö AIK W
Alingsås W
19:00
IFK Sundsvall W
Bollstanäs W
20:00
Lidköping W
Mallbacken W
23:00
Jitex W

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

HPS W
18:00
KuPS W
Ilves W
19:00
Honka W
JyPK W
20:00
HJK W
Åland United W
21:00
PK-35 Vantaa W
TiPS W
21:00
PK-35 W

3483 USA - USL League One

Richmond Kickers
05:30
North Texas

5 Brazil - Carioca U20

Nova Iguaçu U20
20:00
Madureira U20

2507 Gambia - GFA League

Sporting Real FC
03:00
Armed Forces
Brikama United
05:00
Hawks

98 Australia - Victoria NPL Youth League

Avondale Heights U21
09:15
Bentleigh Greens U21
Green Gully U21
12:00
Altona Magic U21
Dandenong Thunder U21
14:00
South Melbourne U21
Hume City U21
16:45
Eastern Lions U21

479 Japan - Nadeshiko League 1

Yokohama W
13:00
Cerezo Osaka W
Yamato Sylphid W
13:00
Iga Kunoichi W

1004 Canada - Premier League

Cavalry
06:00
HFX Wanderers

1796 Iceland - 4. Deild

KM
20:00
Horhur I.
Snæfell
21:00
Afrika Reykjavik
Kormákur / Hvöt
21:00
Léttir
KB
23:00
Samherjar

1796 Iceland - 3. Deild

Ellidi
21:00
Dalvík / Reynir
Höttur / Huginn
21:00
ÍH
KFS
21:00
Sindri
Einherji
23:00
Tindastóll

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

Mt Gravatt Res.
13:00
Univ. Queensland Res.
Acacia Ridge Res.
13:00
Bayside United Res.
The Lakes Res.
14:00
Toowong Res.
Albany Creek Res.
14:00
St. George Willawong Res

80 Chile - Segunda División

Lautaro de Buin
02:00
Deportes Limache
General Velásquez
02:00
Iberia
Colchagua
05:00
Concepcion

453172 Macao - Primeira Division

Monte Carlo
18:00
Lun Lok
Casa de Portugal
20:00
Polícia

479 Japan - Japan Football League

Verspah Oita
11:00
Biwako Shiga
TIAMO Hirakata
11:00
Osaka
Sony Sendai
13:00
Iwaki
Veertien Mie
13:00
Reinmeer Aomori
Matsue City
13:00
Honda
Honda Lock
13:00
Tokyo Musashino City
Kochi United
13:00
Kariya
Nara Club
14:00
Suzuka Unlimited

479 Japan - Nadeshiko League 2

Tsukuba Ladies
11:30
Shizuoka Sangyo Univ.

1233 Finland - Kolmonen

Ri-Pa
17:00
KJP
RoPo
17:00
Tervarit-j
Raahe
17:00
HauPa
Warkaus
19:00
LehPa
LaPa
19:00
KyPa
Viikingit
19:00
MPS/Atletico Malmi
NJS II
19:00
Futura
EPS II
19:00
EBK
ToTe
19:00
Espoon Tikka
Toejoen Veikot
19:00
ÅIFK
Riverball
19:30
PK-37
HIFK 2
19:30
LPS
OPS
20:00
KajHa
Espoo II
20:00
TiPS
Finnkurd
20:00
HPS
Åland
20:00
P-Iirot