ufakick

ตารางบอล 30 มิ.ย. 2564

99474 World - Club Friendlies

Jagiellonia Białystok
07:00
Znicz Pruszków
Guadalajara
07:00
Tapatío
Górnik Zabrze
07:00
Podbeskidzie
Yenisey
07:00
Dolgie Prudy
Volgar Astrakhan
14:30
Fakel
Honvéd
15:00
Budaörs
MTK
15:00
BVSC
CSKA 1948 Sofia II
15:00
Maritsa Plovdiv
Viktoria Žižkov
15:15
Táborsko
Bohemians 1905
16:00
Vlašim
Teplice
16:00
Varnsdorf
Slovan Liberec
16:00
Ústí nad Labem
Třinec
16:00
Žilina II
Stal Mielec
16:00
Puszcza Niepołomice
Šamorín
16:00
Znojmo
SSC Farul
16:00
Mioveni
Karviná
16:00
Górnik Zabrze
Linfield
18:00
Kilmarnock
AaB
19:00
Esbjerg
Dynamo Dresden
19:00
Jablonec
Beerschot-Wilrijk
19:00
Verl
Eintracht Braunschweig
19:00
Hertha BSC II
ลีเกีย วอร์ซอว์
20:00
Lechia Gdańsk
Sparta Praha
20:00
Nürnberg II
Viktoria Plzeň
21:00
Příbram
Cherno More
21:00
Arda
Sint-Truiden
21:00
Lierse Kempenzonen
FSV Optik Rathenow
21:00
Babelsberg
Heidenheim
21:00
Rheindorf Altach
Hansa Rostock
21:00
BAK '07
Khimki
21:00
Fakel
AS Eupen
21:00
RFC Seraing
Inhulets
21:00
Hirnyk
SKA Khabarovsk
21:00
Tom' Tomsk
Voždovac
21:30
Metalac GM
Lech Poznań
22:00
Zagłębie Lubin
Pardubice
22:00
Mladá Boleslav
Lokomotiv Plovdiv
22:00
Beroe
ฮันโนเฟอร์ 96
22:00
Viktoria Berlin
St. Johann in Tirol
22:00
ชัคตาร์
Botev Plovdiv
22:00
Proleter Novi Sad
Gorica
22:00
UTA Arad
Mechelen
22:00
อูเทรชท์
วิเทสส์
22:00
AEK Athens
Sochi
22:00
Urozhay
Rabotnicki
22:00
Napredak
Pachuca
22:00
Pumas UNAM
Luzern
23:00
Kriens
Paksi SE
23:00
III. Kerületi TUE
Ajaccio
23:00
Bastia-Borgo
Rapperswil-Jona
23:00
Aarau
České Budějovice
23:00
Dinamo Moskva
Oberwart / Rotenturm
23:00
Rapid Vienna
Sereď
23:00
Petržalka akadémia
Pohronie
23:00
Zlaté Moravce
Standard Liège
23:00
Union Saint-Gilloise
คลับ บรูกก์
23:00
Lokomotiva Zagreb
Luckenwalde
23:00
Union Fürstenwalde
Mura
23:00
Argeş
โอลิมเปียกอส
23:00
CSKA Sofia
Rijeka
23:00
Žilina
Germania Halberstadt
23:00
Hallescher FC
Šibenik
23:00
Bačka Topola
Szombathelyi Haladás
23:00
Zalaegerszegi TE
Hamburger SV
23:00
Wacker Innsbruck
Spartak Subotica
23:00
Radnik Surdulica
Mura
23:00
Vojvodina
เฟเรนซ์วารอส
23:00
DAC
St. Pölten
23:00
Újpest
Tennis Borussia
23:00
Magdeburg
Heimstetten
23:00
1860 München
Békéscsaba
23:00
Várda SE
Sozopol
23:00
OFK Pirin
Zemplín Michalovce
23:00
Lipany
Eichstätt
23:00
Ingolstadt
SSC Farul
23:00
Chindia Târgovişte
VfB Oldenburg
23:30
แวร์เดอร์ เบรเมน
Ludwigsfelder FC
23:30
Altglienicke
Hartberg
23:30
Vorwärts Steyr
Bahlinger SC
23:30
Karlsruher SC
Aluminij
23:30
Nafta
Wehen Wiesbaden
23:30
Hassia Bingen
Zlatibor Čajetina
23:30
Mladost Lučani
Novi Pazar
23:30
Rudar
St. Pauli
23:30
BW Lohne
Kalsdorf
23:30
Admira
Plauen
23:30
ZFC Meuselwitz
Mezőkövesd-Zsóry
23:30
Hajduszoboszloi SE
Sturm Graz II
00:00
Frauental
Sparta Petegem
00:00
Kortrijk
Wiener Viktoria
00:00
Floridsdorfer AC
Chemie Leipzig
00:00
Zwickau
Fola Esch
00:00
Saarbrücken
Partizan
00:00
Koper
Sementina
00:30
ลูกาโน
Union Nettetal
00:30
Vorst
Krylya Sovetov
00:30
Radnički Niš
Langenfeld
00:45
Pesch
Langenfeld
00:45
Dusseldorf-West
สโลวาน บราติสลาวา
01:00
Zlín
Gzira United
01:00
Hamrun Spartans
Rudar
01:00
Sloboda Tuzla
Ware
01:45
Hoddesdon Town

2405 Estonia - Meistriliiga

Nõmme Kalju
22:00
Tulevik
Flora
00:00
Paide

1233 Finland - Veikkausliiga

Inter Turku
22:30
Lahti
KuPS
22:30
Oulu
SJK
22:30
Mariehamn
HIFK
22:30
HJK
Haka
22:30
Honka
KTP
22:30
Ilves

1233 Finland - Ykkonen

KPV
22:30
RoPS
VPS
22:30
EIF
JIPPO
22:30
Gnistan
MP
22:30
PK-35

1796 Iceland - 2. Deild

Leiknir Fáskrúdsfj.
00:00
KV
KF
01:00
Fjardabyggd
Völsungur
02:15
Magni
Thróttur Vogar
02:15
Kári
Reynir
02:15
Njardvík
Haukar
02:15
ÍR

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

Molde
23:00
Strømsgodset
โรเซนบอร์ก บีเค
23:00
Haugesund
Sandefjord
23:00
Bodø / Glimt
Tromsø
23:00
Kristiansund
Viking
23:00
Stabæk
Brann
01:00
Lillestrøm

47 Sweden - Svenska Cupen

Kristianstad
00:00
Lund
Rosengård
00:00
Torns
Enskede
00:00
Stockholm Internazionale
Husqvarna
00:00
Skövde AIK
Onsala
00:00
Lindome
Räppe
00:00
Solvesborg
Österlen
00:00
IFK Malmö
Dalby
00:00
Ängelholm
Kvarnsveden
00:15
Sandviken
Stöde
00:30
Ytterhogdal
Mjolby
00:30
Nyköping
Sleipner
00:30
Oskarshamns AIK

47 Sweden - Ettan: North

Hudiksvall
00:00
Piteå

44 Argentina - Primera B Nacional

Belgrano
07:10
Temperley

5 Brazil - Serie A

Fluminense
02:00
Athletico PR
Fortaleza
02:00
Chapecoense
Internacional
05:00
Palmeiras
Bahia
05:00
América Mineiro
Santos
06:30
Sport Recife

5 Brazil - Serie B

CRB
07:30
Náutico
Remo
07:30
Sampaio Corrêa
Ponte Preta
02:30
CSA
Brusque
03:00
Brasil de Pelotas
Goiás
05:00
Vasco da Gama
Cruzeiro
05:00
Guarani
Londrina
05:00
Avaí

80 Chile - Chilean Cup

Magallanes
23:00
Audax Italiano
Palestino
02:00
Concepcion
กลาสโกว์ เรนเจอร์
05:00
Coquimbo Unido

158 Uruguay - Segunda Division

Albion
04:00
Central Español
Racing
06:15
Cerro

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

San Diego Loyal
09:30
Oakland Roots
Loudoun United
06:00
Pittsburgh Riverhounds

911 Angola - Girabola

Sagrada Esperança
20:30
Wiliete
Cubango
21:00
Progresso
Desportivo Huíla
21:00
Recreativo da Caála
Ferroviário do Huambo
21:00
Petro de Luanda
Onze Bravos
21:00
Interclube
Recreativo do Libolo
21:00
Santa Rita
Sporting de Cabinda
21:30
Académica do Lobito
1º de Agosto
23:00
Baixa de Kassange

593 Cameroon - Elite One

Young Sport Academy
21:00
Tonnerre
Colombe
21:00
New Star

26833 Grenada - Premier Division

SAB Spartans
06:30
Hard Rock
St. John's
06:30
Camerhogne
Eagles Super Strikers
06:30
Mt. Rich

1179 Kenya - Premier League

Western Stima
17:00
Sofapaka
Nairobi City Stars
17:00
Wazito
Bidco United
17:00
Homeboyz
Ulinzi Stars
19:00
Tusker
Vihiga United
19:00
Mathare United
Gor Mahia
19:00
Bandari
KCB
19:15
Nzoia United
Leopards
19:15
Kariobangi Sharks

16175 Libya - Premier League

Khaleej Sart
22:00
Al-Nasr
Al Ahli Benghazi
22:00
Darnes
Al Ahli Tripoli
22:00
Asswehly
Olympic Azzaweya
22:30
Al Shat
Al-Madina
00:00
Al-Wehda

26 Mali - Premiere Division

Onze Créateurs
00:00
Djoliba
Réal Bamako
02:00
Stade Malien Bamako

1424 Morocco - Botola Pro

Hassania Agadir
23:00
FUS Rabat
Wydad Casablanca
01:15
Moghreb Tétouan
Youssoufia Berrechid
03:30
Raja Casablanca

200 Senegal - Ligue 1

Jaraaf
00:00
Diambars

488 Iran - Persian Gulf Pro League

Tractor Sazi
21:45
Zob Ahan
Persepolis
22:20
Gol Gohar
Saipa
22:20
Padideh Khorasan

155043 Bangladesh - Premier League

Mohammedan Dhaka
17:30
Bashundhara Kings
Bangladesh Police
19:45
Brothers Union

712 Korea Republic - National League

Gyeongju HNP
15:00
Gimhae City
Gimpo
17:00
Mokpo City
Busan Transportation
17:00
Ulsan Citize
Pyeongtaek Citizen
17:00
Daejeon Korail
Cheonan City
17:00
Yangju Citizen

3995 Malaysia - Premier League

PKNS
15:45
Selangor United

11240938 เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก

เซเรโซ โอซาก้า
17:00
การท่าเรือ เอฟซี
กว่างโจวเอเวอร์แกรนด์
21:00
Kitchee

11240938 เอเอฟซีคัพ

Kaya
16:30
Geylang International
Bashundhara Kings
23:05
Maziya

556 Belgium - Provincial-Liege

Mélen-Micheroux
19:30
Malmundaria
Jehaytois
19:30
FC Du Geer
Pontisse Cite
19:30
Sprimont-Comblain II
Rechain
19:30
JS Fizoise
Aubel
19:30
Etoile de Faimes
Weywertz
19:30
Ster-Francorchamps
La Calamine
19:30
Elsautoise
UCE Liège
19:30
Beaufays
Malmundaria
19:30
Jehaytois
FC Du Geer
19:30
Mélen-Micheroux
Etoile de Faimes
19:30
UCE Liège
Sprimont-Comblain II
19:30
JS Fizoise
Aubel
19:30
La Calamine
Ster-Francorchamps
19:30
Rechain
Weywertz
19:30
Pontisse Cite
Elsautoise
19:30
Beaufays
JS Fizoise
19:30
Ster-Francorchamps
Beaufays
19:30
Sprimont-Comblain II
Mélen-Micheroux
19:30
Pontisse Cite
FC Du Geer
19:30
Elsautoise
UCE Liège
19:30
Malmundaria
Rechain
19:30
Etoile de Faimes
La Calamine
19:30
Weywertz
Jehaytois
19:30
Aubel
Sprimont-Comblain II
19:30
FC Du Geer
Aubel
19:30
UCE Liège
Etoile de Faimes
19:30
JS Fizoise
Mélen-Micheroux
19:30
Elsautoise
Malmundaria
19:30
Rechain
Pontisse Cite
19:30
La Calamine
Weywertz
19:30
Jehaytois
Ster-Francorchamps
19:30
Beaufays
JS Fizoise
19:30
Malmundaria
Beaufays
19:30
Etoile de Faimes
Elsautoise
19:30
Sprimont-Comblain II
UCE Liège
19:30
Weywertz
Rechain
19:30
Aubel
FC Du Geer
19:30
Ster-Francorchamps
Jehaytois
19:30
Pontisse Cite
La Calamine
19:30
Mélen-Micheroux
Sprimont-Comblain II
19:30
Mélen-Micheroux
Rechain
19:30
Weywertz
UCE Liège
19:30
Pontisse Cite
FC Du Geer
19:30
Etoile de Faimes
Beaufays
19:30
Malmundaria
JS Fizoise
19:30
Aubel
Elsautoise
19:30
Ster-Francorchamps
Jehaytois
19:30
La Calamine
Aubel
19:30
Beaufays
La Calamine
19:30
UCE Liège
Etoile de Faimes
19:30
Elsautoise
Mélen-Micheroux
19:30
Jehaytois
Ster-Francorchamps
19:30
Sprimont-Comblain II
Malmundaria
19:30
FC Du Geer
Weywertz
19:30
JS Fizoise
Pontisse Cite
19:30
Rechain
UCE Liège
19:30
Jehaytois
Ster-Francorchamps
19:30
Mélen-Micheroux
JS Fizoise
19:30
Pontisse Cite
Beaufays
19:30
Weywertz
Rechain
19:30
La Calamine
FC Du Geer
19:30
Aubel
Elsautoise
19:30
Malmundaria
Sprimont-Comblain II
19:30
Etoile de Faimes
Pontisse Cite
19:30
Beaufays
Etoile de Faimes
19:30
Ster-Francorchamps
Mélen-Micheroux
19:30
UCE Liège
Weywertz
19:30
FC Du Geer
La Calamine
19:30
JS Fizoise
Malmundaria
19:30
Sprimont-Comblain II
Aubel
19:30
Elsautoise
Jehaytois
19:30
Rechain
Rechain
20:00
UCE Liège
Beaufays
20:00
La Calamine
JS Fizoise
20:00
Jehaytois
Elsautoise
20:00
Weywertz
Etoile de Faimes
20:00
Mélen-Micheroux
Ster-Francorchamps
20:00
Malmundaria
FC Du Geer
20:00
Pontisse Cite
Sprimont-Comblain II
20:00
Aubel
Malmundaria
20:00
Etoile de Faimes
Pontisse Cite
20:00
Elsautoise
Jehaytois
20:00
Beaufays
Weywertz
20:00
Sprimont-Comblain II
Mélen-Micheroux
20:00
Rechain
La Calamine
20:00
FC Du Geer
UCE Liège
20:00
JS Fizoise
Aubel
20:00
Ster-Francorchamps
Beaufays
20:00
UCE Liège
Elsautoise
20:00
La Calamine
Etoile de Faimes
20:00
Aubel
Sprimont-Comblain II
20:00
Pontisse Cite
FC Du Geer
20:00
Jehaytois
JS Fizoise
20:00
Rechain
Ster-Francorchamps
20:00
Weywertz
Malmundaria
20:00
Mélen-Micheroux
Mélen-Micheroux
20:00
JS Fizoise
Weywertz
20:00
Etoile de Faimes
La Calamine
20:00
Sprimont-Comblain II
UCE Liège
20:00
FC Du Geer
Jehaytois
20:00
Elsautoise
Rechain
20:00
Beaufays
Aubel
20:00
Malmundaria
Pontisse Cite
20:00
Ster-Francorchamps
Elsautoise
20:00
UCE Liège
Sprimont-Comblain II
20:00
Jehaytois
Ster-Francorchamps
20:00
La Calamine
Malmundaria
20:00
Weywertz
FC Du Geer
20:00
Rechain
Etoile de Faimes
20:00
Pontisse Cite
Beaufays
20:00
JS Fizoise
Aubel
20:00
Mélen-Micheroux
Mélen-Micheroux
20:00
Beaufays
UCE Liège
20:00
Sprimont-Comblain II
La Calamine
20:00
Etoile de Faimes
Rechain
20:00
Elsautoise
Pontisse Cite
20:00
Malmundaria
Weywertz
20:00
Aubel
JS Fizoise
20:00
FC Du Geer
Jehaytois
20:00
Ster-Francorchamps
Aubel
20:00
Pontisse Cite
Ster-Francorchamps
20:00
UCE Liège
Elsautoise
20:00
JS Fizoise
Sprimont-Comblain II
20:00
Rechain
Etoile de Faimes
20:00
Jehaytois
Weywertz
20:00
Mélen-Micheroux
Malmundaria
20:00
La Calamine
FC Du Geer
20:00
Beaufays
Pontisse Cite
20:00
Weywertz
UCE Liège
20:00
Etoile de Faimes
La Calamine
20:00
Aubel
JS Fizoise
20:00
Sprimont-Comblain II
Beaufays
20:00
Elsautoise
Rechain
20:00
Ster-Francorchamps
Jehaytois
20:00
Malmundaria
Mélen-Micheroux
20:00
FC Du Geer
Aubel
20:00
Jehaytois
Ster-Francorchamps
20:00
JS Fizoise
Elsautoise
20:00
FC Du Geer
Etoile de Faimes
20:00
Rechain
Pontisse Cite
20:00
Mélen-Micheroux
Sprimont-Comblain II
20:00
Beaufays
Weywertz
20:00
La Calamine
Malmundaria
20:00
UCE Liège
Jehaytois
20:00
Weywertz
JS Fizoise
20:00
Etoile de Faimes
UCE Liège
20:00
Aubel
Beaufays
20:00
Ster-Francorchamps
Elsautoise
20:00
Mélen-Micheroux
Rechain
20:00
Malmundaria
La Calamine
20:00
Pontisse Cite
FC Du Geer
20:00
Sprimont-Comblain II
Mélen-Micheroux
20:00
La Calamine
Etoile de Faimes
20:00
Beaufays
Aubel
20:00
Rechain
Pontisse Cite
20:00
Jehaytois
Weywertz
20:00
UCE Liège
Ster-Francorchamps
20:00
FC Du Geer
Malmundaria
20:00
JS Fizoise
Sprimont-Comblain II
20:00
Elsautoise

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

Louny
20:00
Český Brod

1233 Finland - Kakkonen

SalPa
22:30
VJS
TPV
22:30
GrIFK
HJS Akatemia
22:30
Ilves II
Honka Akatemia
22:30
I-Kissat
Jazz
22:30
PIF
KaaPo
22:30
EPS
JJK
22:30
Kraft
Kemi City
22:30
RoPS II
OTP
22:30
OLS
PEPO
22:30
Reipas
KäPa
22:30
MiPK

251 Italy - Serie D: Girone I

Licata
22:00
Città Di Sant’Agata
ACR Messina
22:00
Marina di Ragusa
Paternò
22:00
FC Messina
Rende
22:00
Biancavilla
Troina
22:00
Cittanovese

1578 Norway - 2. Division

Øygarden
21:00
Notodden
Egersund
21:30
Sotra
Alta
22:00
Bærum
Vard
22:00
Arendal
Brattvåg
23:00
Florø
Eidsvold
23:00
Kongsvinger
Senja
23:00
Moss
Fløya
00:00
Tromsdalen
Kvik Halden
00:00
Asker
Flekkerøy
00:00
Fram
Skeid
00:00
Kjelsås
Levanger
01:00
Nardo

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

Oddevold
00:00
Nordvärmland
Yxhult
00:00
Kumla
Vänersborgs FK
00:00
Lidköping
IFK Tidaholm
00:30
Ahlafors

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

Gute
22:00
Skiljebo
Gamla Upsala
00:30
IFK Österåker

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

Huddinge
01:00
Eskilstuna City

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

Ullared
00:00
Vastra Frolunda
Assyriska BK
00:00
Vinberg
Tord
00:00
Dalstorps

5 Brazil - Cearense 2

Maracanã
01:30
Floresta
Pacatuba
01:30
União CE

2405 Estonia - Estonian Cup

JK Kadakas
23:00
TransferWise

5 Brazil - Brasileiro U20

Internacional U20
01:00
Ceará U20
Fortaleza U20
01:00
Corinthians U20
Chapecoense-SC U20
01:00
Cruzeiro U20
Fluminense U20
01:00
Atlético GO U20
América Mineiro U20
01:00
Sao Paulo U20
Santos U20
01:00
Gremio U20
Botafogo U20
02:00
Vasco U20

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

Geeska Afrika
05:00
Midnimo

251 Italy - PrimaVera 1

Atalanta U19
23:30
Empoli U19

716 Nigeria - Npfl

Rivers United
22:00
Plateau United
Jigawa Golden Stars
22:00
Katsina United
Ifeanyi Uba
22:00
Adamawa United
MFM
22:00
Kano Pillars
Lobi Stars
22:00
Heartland
Sunshine Stars
22:00
Wikki Tourist
Enugu Rangers
22:00
Abia Warriors
Enyimba
22:00
Warri Wolves

62 Switzerland - 1.Liga Classic

Grasshopper II
01:00
Biel-Bienne
Dietikon
01:00
Linth

98 Australia - Northern Nsw

Hamilton Olympic
16:00
Broadmeadow Magic

482134 Lesotho - Premier League

Kick4Life
19:00
Matlama

125 Greece - Gamma Ethnik: Play-offs

Panionios
22:00
Thyella Diastavroseos
Kifisia
22:00
Zakynthos

5 Brazil - Carioca U20

Volta Redonda U20
01:00
Nova Iguaçu U20

1004 Canada - Premier League

Valour
06:00
HFX Wanderers

1796 Iceland - 4. Deild

Árborg
03:00
KFR
KFB
03:00
Smári
Gullfálkinn
03:00
Hamar

491 Northern Ireland - Premiership Women

Glentoran BU W
01:45
Derry City W
Linfield W
01:45
Crusaders Strikers W
Sion Swifts W
01:45
Cliftonville W

491 Northern Ireland - Championship Women

Killen Rangers W
01:30
Belfast Celtic W
Lisburn W
01:30
Comber Rec. W
Ballymena Allstars W
01:30
Mid-Ulster W

1796 Iceland - Premier League Women

Tindastóll W
01:00
Selfoss W
Breidablik W
02:15
Stjarnan W

1796 Iceland - 1. Deild Women

Afturelding W
02:15
IA Akranes W

1233 Finland - Kolmonen

Virkiä
22:00
Kiisto
HaPK
22:30
Union Plaani
JyTy Turku
22:30
VG-62
Kuusysi
23:30
Kontu