ufakick

ตารางบอล 19 มิ.ย. 2564

479 เจลีก

อวิสปา ฟูกูโอกะ
11:00
วิสเซล โคเบะ
คอนซาโดเล ซัปโปโร
12:00
โออิตะ ตรินิต้า
โยโกฮามา เอฟซี
16:00
เอฟซี โตเกียว
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
17:00
คาชิว่า เรย์โซล

479 เจลีก 2

โทชิกิ SC
16:00
V-วาเรน นากาซากิ
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
16:00
รีโนฟา ยามากูชิ
มัตซูโมโตะ ยามากะ
16:00
โอมิยะ อาร์ดิย่า
ซไวเก้น คานาซาวะ
17:00
เกียวโต แซงก้า
จูบิโล่ อิวาตะ
17:00
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
ฟาเจียโน โอคายามา
17:00
FC เรียวเคียว

99474 World - Club Friendlies

Dukla Praha
15:00
Sparta Praha II
Baltika
15:00
Ufa
Žďár nad Sázavou
15:00
Velké Meziříčí
Motorlet Praha
15:00
Admira Praha
Tatran Všechovice
15:00
Valašské Meziříčí
Slavoj Trebišov
15:00
Futura Humenne
Osijek
15:00
Čepin
Čáslav
15:15
Dukla Praha II
Sereď
15:30
Skalica
Žilina
15:30
Podbrezová
Raków Częstochowa
16:00
Sokół Ostróda
Spartak Trnava
16:00
Petržalka akadémia
SV Blau-WeiY 90 Berlin
16:00
Hertha BSC II
FC Frankfurt
16:00
Union Fürstenwalde
Eugendorf
16:00
Austria Salzburg
Blau-Weiß Feldkirch
16:00
Rot-Weiß Rankweil
Schwarz-Weiß Bregenz
18:00
Austria Lustenau
Aluminij
18:00
Šampion Celje
Gaz Metan Mediaş
18:00
Viitorul Şelimbăr
Häcken
19:00
Örebro
Eintracht Norderstedt
19:00
HSC Hannover
Eintracht Norderstedt
19:00
Rugenbergen
TuS Rüssingen
19:30
Pfeddersheim
Mjällby
20:00
Halmstad
Djurgården
20:00
Kalmar
Baltika
20:00
Ufa
มัลโม่
20:30
Elfsborg
Cheadle Town
20:30
Bury AFC
Portstewart
20:30
Coleraine
Tempo Overijse
21:00
Union Saint-Gilloise
Veles
21:00
Volgar Astrakhan
Rochester United
21:00
Punjab United
Darwen FC
21:00
New Mills
Atherstone Town
21:00
Earlswood Town
Meridian
21:00
Beckenham Town
Pinkafeld
22:00
Hartberg
Liptovský Mikuláš
22:00
Zemplín Michalovce
Slavia Sofia
22:00
Marek
Admira
22:00
SV Horn II
ซีเอฟอาร์ คลูจ์
22:00
ลูโดโกเรต์ส
Spartak Moskva II
22:00
SKA Khabarovsk
CSKA Sofia
22:00
Lovech
Juniors OÖ
22:00
Puskás
Pohronie
23:00
Šamorín
Berg en Dal
23:00
Sint-Truiden
Bačka Topola
23:00
Spartak Subotica
Mura
23:00
ดีนาโมซาเกร็บ
Ried II
23:00
Seekirchen
St. Valentin
23:30
Amstetten
St. Anna
00:00
Voitsberg

212 Belarus - Pershaya Liga

Belshina
20:00
Lida
Slonim
22:00
Shakhtyor Petrikov

1233 Finland - Veikkausliiga

KuPS
21:00
Honka

125 Greece - Football League

Kallithea
21:00
Niki Volos
Ialysos
21:00
Asteras Vlachioti
Rodos
21:00
Santorini 2020
Egaleo
21:00
Kalamata
Aspropyrgos Enosis
21:00
Episkopi

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

Víkingur Ólafsvík
21:00
Vestri

1796 Iceland - 2. Deild

Leiknir Fáskrúdsfj.
21:00
Thróttur Vogar
ÍR
21:00
Fjardabyggd
Reynir
21:00
Magni
Völsungur
23:00
Kári
KF
23:00
KV

455 Republic of Ireland - First Division

Cobh Ramblers
01:00
Treaty United

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

Sandefjord
20:00
Viking

47 Sweden - Superettan

Brage
18:00
Örgryte
Norrby
20:00
Värnamo
Öster
20:00
AFC Eskilstuna
Jönköpings Södra
22:00
GAIS
Vasalund
22:00
Landskrona

47 Sweden - Ettan: North

Brommapojkarna
18:00
Örebro Syrianska
Piteå
19:00
Assyriska
Sylvia
21:00
Haninge
Dalkurd
21:00
IF Karlstad Fotboll
Sollentuna
21:00
Hudiksvall
Sandviken
22:00
Gefle

47 Sweden - Ettan: South

Lindome
18:00
Ljungskile
Utsikten
21:00
Åtvidaberg
Assyriska Turabdin
21:00
Linköping City
Österlen
21:00
Trollhättan
Tvååker
21:00
Skövde AIK

5 Brazil - Serie B

Brasil de Pelotas
07:30
Goiás
Vasco da Gama
02:30
CRB
Avaí
02:30
Remo
Guarani
04:30
Ponte Preta
Operário PR
05:00
Cruzeiro
Vitória
05:00
Brusque

5 Brazil - Serie C

Novorizontino
21:00
EC São José
Floresta
01:30
Botafogo PB
Paysandu
03:00
Volta Redonda
Ituano
03:00
Paraná
Oeste
05:00
Criciúma

338 Peru - Segunda Division

Comerciantes Unidos
05:00
Atlético Grau
Union Huaral
05:00
Unión Comercio
Molinos El Pirata
05:00
Santos
Sport Chavelines Juniors
05:00
Carlos Stein

158 Uruguay - Primera Division

Sud América
20:00
River Plate
Progreso
22:15
Cerro Largo
Boston River
01:00
Nacional
Wanderers
03:15
Villa Española

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
07:00
Nashville SC
รีล ซอลต์ เลค
09:00
แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์
นิวยอร์กซิตี
06:30
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
โคลัมบัส ครูว์
06:30
ชิคาโก ไฟร์
โตรอนโต้ เอฟซี
06:30
ออร์แลนโด้ ซิตี้
ซินซินนาติ
06:30
โคโลราโด ราปิดส์

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Real Monarchs
09:00
El Paso Locomotive
Hartford Athletic
06:00
Loudoun United
Birmingham Legion
06:30
Austin Bold
Tampa Bay Rowdies
06:30
Pittsburgh Riverhounds

614 Algeria - Ligue 1

MC Oran
23:00
MC Alger
Tlemcen
23:00
Olympique Médéa
NC Magra
23:00
USM Bel Abbès
CR Belouizdad
23:00
Paradou AC
US Biskra
02:00
RC Relizane
JS Saoura
02:00
JSM Skikda

614 Algeria - Ligue 2

Lakhdaria
22:00
USM Blida
CR Béni Thour
22:00
USM El Harrach
RC Arbaâ
22:00
MO Béjaïa
Amal Bou Saâda
22:00
Msila
JSM Béjaïa
22:00
Ben Aknoun
Kouba
22:00
WA Boufarik
HB Chelghoum Laïd
22:00
Annaba
Teleghma
22:00
US Chaouia
CRB Ouled Djellal
22:00
AS Khroub
MSP Batna
22:00
CA Batna
MO Constantine
22:00
MC El Eulma
USM Khenchela
22:00
DRB Tadjenanet
MCB Oued Sly
22:00
CRB Ain Ouessara
Arzew
22:00
Temouchent
MC Saïda
22:00
SC Aïn Defla
IRB El Kerma
22:00
ASM Oran
SKAF Khémis Mélina
22:00
Remchi
RC Oued Rhiou
22:00
JSM Tiaret

911 Angola - Girabola

Sagrada Esperança
21:00
Santa Rita
Onze Bravos
21:00
Baixa de Kassange
Sporting de Cabinda
21:30
Progresso

26833 Grenada - Premier Division

Paradise
03:00
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
Eagles Super Strikers
04:00
Chantimelle
Paradise
05:30
SAB Spartans
Mt. Rich
06:15
Hard Rock
Camerhogne
06:15
Hurricanes
St. John's
06:15
SAB Spartans

1703 Guinea - Ligue 1

Hafia
05:00
Satellite
Eléphant Coléah
05:00
ASFAG
Santoba
05:00
Loubha Télimélé

1179 Kenya - Premier League

Nairobi City Stars
17:00
Homeboyz
Western Stima
19:00
Nzoia United
KCB
19:15
Mathare United

1424 Morocco - Botola Pro

FAR Rabat
23:00
Mouloudia Oujda
Olympic Safi
01:15
Moghreb Tétouan
Chabab Mohammédia
03:30
RSB Berkane

56518 Sudan - Sudan Premier League

Al Khartoum
21:15
Al Shorta
Alamal Atbara
00:00
Hay Al Wadi
Al Ahly Shendi
00:00
Al Ahli Khartoum

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Young Africans
15:00
Mwadui
Kagera Sugar
16:00
Ihefu
Biashara United
17:00
JKT Tanzania
Polisi Tanzania
20:00
Simba

2568 Zambia - Super League

Kitwe United
18:00
Green Buffaloes
Nkana
20:00
Buildcon

712 Korea Republic - K-League 1

Gwangju
14:30
Seoul

712 Korea Republic - National League

Gimpo
15:00
Gimhae City
Hwaseong
15:00
Changwon City
Yangju Citizen
15:00
Gyeongju HNP
Paju Citizen
15:00
Busan Transportation

11240938 เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก

บริสเบน รอร์
05:00
Kaya

11240938 เอเอฟซีคัพ

Lao Toyota
05:00
Kasuka
Visakha
05:00
Lalenok United

147 - CAF Champions League

ES Tunis
23:00
Al Ahly
Wydad Casablanca
02:00
Kaizer Chiefs

11555657 โคปาอเมริกา

อาร์เจนตินา
07:00
อุรุกวัย

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Příbram II
15:00
Benesov
Motorlet Praha
15:15
Králův Dvůr
Slovan Velvary
22:00
Ústí nad Orlicí
Teplice II
22:00
Sokol Zápy
Jablonec II
22:00
Sokol Brozany
Mlada Boleslav II
22:00
Pardubice II
Dukla Praha II
22:00
Zbuzany
Přepeře
22:00
Sokol Živanice
Povltava FA
22:00
Loko Vltavín
Sokol Hostoun
22:00
Jiskra Domažlice

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

Otava Katovice
22:00
České Budějovice II
Tatran Sedlcany
22:00
Rokycany
Doubravka
22:00
Český lev - Union Beroun
Petřín Plzeň
22:00
Hořovicko
Jindrichuv Hradec
22:00
Marianske Lazne
Prestice
22:00
Klatovy
Sokol Lom
22:00
Slavoj Mýto
Hvězda Cheb
22:00
Spartak Sobeslav

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

Neratovice-Byškovice
15:15
FK Brandys nad Labem
Aritma Praha
22:00
Chomutov
Štětí
22:00
Dobris
Olympie Brezova
22:00
Arsenal Česká Lípa
Meteor Praha
22:00
Tatran Rakovnik
Louny
22:00
Banik Sous
Ostrov
22:00
Český Brod
Slaný
22:00
Kladno

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

Čáslav
22:00
Kolín
Benatky nad Jizerou
22:00
Sokol Libiš
Trutnov
22:00
Hlinsko
Poříčany
22:00
Náchod
Sparta Kutná Hora
22:00
Dvůr Králové
Vysoke Myto
22:00
Kosmonosy
Polaban Nymburk
22:00
Horky nad Jizerou
Letohrad
22:00
Velke Hamry

1233 Finland - Kakkonen

EPS
18:00
Honka Akatemia
PeKa
18:00
KuFu-98
Kiffen
18:00
PKKU
I-Kissat
20:00
VJS
Jazz
20:00
HJS Akatemia
SalPa
20:00
PIF

17 France - CFA Group A

Rouen
23:00
Stade Plabennec
Saint-Malo
23:00
Fleury 91
Sainte Geneviève
23:00
Granville
Guingamp II
23:00
Caen II
Lorient II
23:00
Chateaubriant Voltigeurs

17 France - CFA Group B

Entente SSG
23:00
Auxerre II
Belfort
23:00
Reims II
Épinal
23:00
Gazélec Ajaccio
Haguenau
23:00
Beauvais
Lens II
23:00
Olympique St Quentin
St Maur Lusitanos
23:00
Gobelins
Metz II
23:00
Sedan
Épinal
23:00
Lens II
Sedan
23:00
St Maur Lusitanos
Beauvais
23:00
Belfort
Gazélec Ajaccio
23:00
Haguenau
Auxerre II
23:00
Metz II
Reims II
23:00
Entente SSG
Entente SSG
23:00
Beauvais
Belfort
23:00
Gazélec Ajaccio
Haguenau
23:00
Épinal
Olympique St Quentin
23:00
Gobelins
St Maur Lusitanos
23:00
Auxerre II
Metz II
23:00
Reims II
Épinal
23:00
Belfort
Sedan
23:00
Olympique St Quentin
Beauvais
23:00
Metz II
Gazélec Ajaccio
23:00
Entente SSG
Lens II
23:00
Haguenau
Auxerre II
23:00
Bobigny
Reims II
23:00
St Maur Lusitanos
Gobelins
23:30
Bobigny
Gobelins
23:30
Schiltigheim

251 Italy - Serie D: Girone A

Caronnese
21:00
Saluzzo
Casale
21:00
Legnano
Folgore Caratese
21:00
Gozzano
Fossano
21:00
Lavagnese
Pro Imperia
21:00
Castellanzese
PDHAE
21:00
Bra
Sanremo
21:00
Chieri
Sestri Levante
21:00
Borgosesia
Vado
21:00
Arconatese

251 Italy - Serie D: Girone D

Bagnolese
21:00
Forlì
Ghivizzano Borgo Mozzano
21:00
Correggese
Lentigione
21:00
Sammaurese
Marignanese
21:00
Rimini
Prato
21:00
Seravezza
Pro Livorno
21:00
Aglianese
Real Forte Querceta
21:00
Progresso
Sasso Marconi Zola
21:00
Fiorenzuola
Mezzolara
22:30
Corticella

251 Italy - Serie D: Girone F

Aprilia
21:00
CynthiAlbalonga
Porto Sant'Elpidio
21:00
San Nicolò
Atletico
21:00
Castelfidardo Calcio
Olympia Agnonese
21:00
Montegiorgio
Pineto
21:00
Campobasso
FC Rieti
21:00
Matese
Tolentino
21:00
Vastogirardi

251 Italy - Serie D: Girone I

Biancavilla
21:00
Troina
Castrovillari
21:00
Licata
Acireale
21:00
San Luca
Gelbison
21:00
Paternò
Rotonda
21:00
Dattilo

1578 Norway - 2. Division

Flekkerøy
18:00
Sotra
Eidsvold
20:00
Florø
Vard
20:00
Kjelsås
Skeid
21:00
Arendal
Alta
23:00
Moss

2 Poland - 2. Liga East

Kalisz
16:45
SKRA Częstochowa

401 Slovakia - 3. Liga - West

Nové Mesto nad Váhom
22:00
Imeľ
Marcelová
22:00
Nové Zámky
Castkovce
22:00
Kalna n. Hronom
Spartak Myjava
22:30
Zlaté Moravce-Vrablé II

32 Spain - Tercera - Group 1

Fisterra
22:30
Ribadumia
Viveiro
23:30
Pontellas

32 Spain - Tercera - Group 11

Santa Catalina Atlético
23:00
Ferriolense

32 Spain - Tercera - Group 12

Guía
22:30
Vera
Villa Santa Brígida
23:00
Ibarra
Arucas
23:00
Velke Levare

32 Spain - Tercera - Group 15

Subiza
23:00
Lourdes
River Ega
23:00
Fontellas
Corellano
23:00
Peña Azagresa

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

Grebbestad
19:00
Stenungsund
Angered BK
19:00
Nordvärmland
Gauthiod
19:00
Yxhult
Lidköping
21:00
Forward

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

Skiljebo
19:00
Sandvikens AIK
IFK Österåker
19:00
Stocksund
Järfälla
20:00
Gute
Kungsängen
21:00
Enkoping
Arlanda
21:00
Enskede
Lidingö
21:30
Gamla Upsala

47 Sweden - Division 2: Norrland

Bergnasets
18:00
Stöde
Gottne IF
19:00
Täfteå
Skellefteå
19:00
Notvikens IK
Sandviks
20:00
Frösö
Tegs SK
20:00
IFK Östersund
Ytterhogdal
21:00
Friska Viljor

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

Prespa Birlik
19:00
Asarum
Karlshamn
20:00
Berga
Räppe
20:00
Rosengård
Balkan
21:00
Solvesborg

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

Motala
18:00
Rynninge
Syrianska
19:00
Eskilstuna City
Nyköping
19:00
Smedby
IFK Eskilstuna
21:00
United Nordic
Huddinge
21:00
Arameiska / Syrianska
Trosa-Vagnhärad SK
21:00
Tyreso
Mjolby
22:00
Karlslund

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

Vastra Frolunda
17:00
Hoganas
Ullared
17:00
Sävedalen
Astrio
19:00
Husqvarna
Eskilsminne
19:00
Assyriska BK
Torslanda
19:00
Vinberg
Ängelholm
19:00
Onsala

5 Brazil - Carioca 2

Friburguense
01:00
Duque de Caxias
Artsul
01:00
Americano
Sampaio Corrêa RJ
01:00
América RJ
Audax Rio
01:00
CFRJ / Marica
Angra dos Reis
01:00
Macaé

41 Europe - European Championship

ฮังการี
20:00
ฝรั่งเศส
โปรตุเกส
23:00
เยอรมนี
สเปน
02:00
โปแลนด์

44 Argentina - Torneo Federal A

Def. de Pronunciamiento
01:00
Racing Córdoba
Sol de Mayo
01:00
Ciudad de Bolívar
Huracán Las Heras
01:00
Deportivo Madryn
Deportivo Camioneros
01:00
Olimpo
Juventud Unida Univ.
01:00
Sportivo Peñarol
Sportivo Desamparados
01:00
Independiente Chivilcoy
Villa Mitre
01:00
Cipolletti
Ferro Carril Oeste LP
01:00
Circulo Deportivo
Sarmiento Resistencia
01:30
Douglas Haig
CDJU Gualeguaychu
01:30
Boca Unidos
Defensores Belgrano VR
01:45
Chaco For Ever
Sportivo Belgrano
02:00
Gimnasia Concepción

44569 Aruba - Division de Honor

RCA
05:00
Dakota

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

ซิดนี่ย์ เอฟซี
16:05
แอดิเลด ยูไนเต็ด

712 Korea Republic - K League 2

Sangju Sangmu
14:00
Seoul E.
Daejeon Citizen
16:30
Ansan Greeners

98 Australia - Brisbane Premier League

Mt Gravatt Hawks
15:00
St George Willawong
The Gap
15:15
Univ. Queensland
The Lakes
16:00
Bayside United

98 Australia - Capital Territory

Woden Weston
10:15
Canberra FC
Monaro Panthers
14:30
Belconnen United

98 Australia - Npl Western Australia

Perth
14:00
Gwelup Croatia SC
Bayswater City
14:00
Inglewood United
Balcatta
14:00
ECU Joondalup
Rockingham City
14:00
Sorrento
Armadale
14:00
Perth Glory II

98 Australia - Npl Tasmania

Devonport City
11:15
Launceston City
Riverside Olympic
11:30
Kingborough Lions
Clarence Zebras
13:30
South Hobart
Olympia Warriors
15:30
Glenorchy Knights

245 Czech Republic - U19 League

Plzen U19
16:00
Meteor Praha U19
Slavia Prague U19
16:00
Sparta Praha U19
Brno U19
16:00
FK Pardubice U19
Mlada Boleslav U19
16:00
Pribram U19
Slovacko U19
16:00
FC Fastav Zlin U19
Ceske Budejovice U19
16:00
Ostrava U19
Karvina U19
16:00
Opava U19
Sigma Olomouc U19
16:00
Hradec Kralove U19

245 Czech Republic - First League Women

Plzen W
19:00
Slavia Prague W
Sparta Prague W
19:00
Slovacko W
Pardubice W
20:30
Horní Heršpice

2 Poland - Central Youth League

Jagiellonia U18
16:00
Slask U18
Legia U18
17:00
Hutnik Kraków U18
Pogon Szczecin U18
17:15
Zaglebie U18

716 Nigeria - Npfl

Akwa United
22:00
Adamawa United

98 Australia - Npl South Australian

Adelaide United ||
12:00
NE MetroStars
Adelaide Raiders
12:30
Adelaide Olympic
Adelaide Blue Eagles
12:30
South Adelaide Panthers
Campbelltown City
12:30
Croydon Kings
Sturt Lions
12:30
Adelaide Comets
Adelaide City
14:30
Cumberland United

98 Australia - Npl Victoria

Avondale Heights
12:00
Dandenong City
Hume City
14:30
Melbourne Knights
Dandenong Thunder
16:00
Eastern Lions

62 Switzerland - 1.Liga Classic

Wohlen
20:00
Delémont
St. Gallen II
20:30
Kosova
Baden
21:00
Muttenz
Solothurn
21:00
Luzern II
Naters
21:00
Chênois
Gossau
21:00
Eschen / Mauren
Wettswil-Bonstetten
21:00
Balzers
Tuggen
21:00
Winterthur II
Red Star Zürich
21:00
Thalwil
Young Boys II
21:30
Terre Sainte
Grasshopper II
22:00
Langenthal
Echallens
22:00
Azzurri 90
Bulle
22:00
Meyrin
Dietikon
22:00
Höngg
Lancy
22:30
La Chaux-de-Fonds
Vevey Sports
22:30
Lausanne II
Paradiso
22:30
Linth
Goldau
23:00
Schötz
Bassecourt
23:00
Buochs
Biel-Bienne
01:00
Zug

98 Australia - Northern Nsw

Weston Bears
14:00
Valentine

482134 Lesotho - Premier League

Lioli
19:00
Mazenod

2493 Mauritania - Super D1

Médine
23:30
Police
JAHE
23:30
Armee
Garde Nationale
23:30
Kedia
Inter Nouakchott
01:30
SNIM

1560 Congo - Ligue 1

Inter Club
20:00
Patronage Sainte-Anne
JS Talangaï
22:00
Leopards de Dolisie

32 Spain - Primera Division Women

Real Betis W
16:00
Deportivo de La Coruña W
Espanyol W
16:00
Madrid CFF W
Eibar W
16:30
Huelva W

251 Italy - Serie D: Playoffs

Trastevere
21:00
Robur Siena
Sporting Trestina
21:00
San Donato Tavarnelle
Union ArzignanoChiampo
21:00
Clodiense
Picerno
21:00
Fidelis Andria
Latina
22:00
Savoia
Montebelluna
22:30
Virtus Bolzano
Cavenago Fanfulla
01:30
Nibionnoggiono

32 Spain - Tercera - Playoffs

Beti Kozkor
22:30
Ardoi

614 Algeria - Algeria Youth League

MC Oran U21
16:00
MC Alger U21
WA Tlemcen U21
16:00
Olympique Médéa U21
NC Magra U21
16:00
USM Bel Abbès U21
US Biskra U21
16:00
RC Relizane U21
CR Belouizdad U21
16:00
Paradou AC U21
JS Saoura U21
16:00
JSM Skikda U21

32 Spain - Segunda Division Women

Atlético Revellín W
21:00
Aurrerá de Vitoria W
Victoria FC W
22:30
Castro W
Umia W
23:00
Oceja-Gimnástica W
UD Logroñés W
00:00
Oiartzun W
La Garita W
01:00
Elche W

3483 USA - USL League One

Richmond Kickers
05:30
Union Omaha
Toronto II
06:00
Inter Miami II

32 Spain - Spain Youth League

Athletic Club U19
23:00
Málaga U19

5 Brazil - Carioca U20

Boavista U20
20:00
Flamengo RJ U20
Nova Iguaçu U20
20:00
Vasco U20
Macaé U20
20:00
Portuguesa RJ U20
Fluminense U20
01:00
Volta Redonda U20

5 Brazil - Brasileiro Women

São José W
01:00
Ferroviária W
Flamengo W
01:00
Kindermann-Avaí W
Botafogo W
04:00
Santos W
Corinthians W
06:00
Minas ICESP W

2507 Gambia - GFA League

Real de Banjul
03:00
Hawks

98 Australia - Queensland FFA Cup Preliminary

Peninsula Power
15:00
Olympic
Magpies Crusaders
16:00
Edge Hill United

98 Australia - Victoria NPL Youth League

South Melbourne U21
09:30
Port Melbourne U21
Dandenong Thunder U21
14:00
Eastern Lions U21
Hume City U21
16:45
Melbourne Knights U21

479 Japan - Nadeshiko League 1

Speranza W
10:00
Nittaidai W
Setagaya Sfida W
11:00
Cerezo Osaka W
NGU Lublield Nagoya W
11:00
Kamogawa W

5724 Sierra Leone - Premier League

Bo Rangers
23:15
Central Parade
SLIFA Mount Aureol
02:00
Bai Bureh Warriors

1796 Iceland - 4. Deild

Horhur I.
19:00
Álftanes
Hvíti riddarinn
21:00
Kormákur / Hvöt
ÍBU
21:00
Gullfálkinn
Samherjar
23:00
Úlfarnir

1796 Iceland - 3. Deild

Höttur / Huginn
22:00
Augnablik

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

Mt Gravatt Res.
13:00
St. George Willawong Res
The Gap Res.
13:00
Univ. Queensland Res.
The Lakes Res.
14:00
Bayside United Res.

80 Chile - Segunda División

Rodelindo Román
02:00
Iberia
General Velásquez
02:00
Recoleta

99474 World - Club Friendlies Women

Elfen Saitama
12:00
Parceiro Nagano W

453172 Macao - Primeira Division

Cheng Fung
18:00
เบนฟิกา
Lun Lok
20:00
CPK

69697 Vietnam - Women's National League

Ho Chi Minh City II W
16:00
Son La W
GT Thai Nguyen W
16:00
Ha Noi II W
TKS Viet Nam W
18:30
PP Ha Nam W

338 Peru - Copa Bicentenario

Unión Comercio
22:00
Santa Rosa PNP
Sporting Cristal
03:00
Real Garcilaso

1796 Iceland - Premier League Women

Keflavík W
23:00
Tindastóll W

479 Japan - Japan Football League

Honda
11:00
Biwako Shiga
TIAMO Hirakata
11:00
Tokyo Musashino City
Nara Club
13:00
Reinmeer Aomori

1233 Finland - Kolmonen

Finnkurd
17:30
PuiU Helsinki
KJP
18:00
RPS Lions
SavU
19:00
HaPK
Viikingit
19:00
KoiPS
MPS/Atletico Malmi
19:00
LPS
Peimari United
19:00
Wilpas
KaIK
19:00
Virkiä
IK Myran
19:00
KPV Akatemia
RoPo
20:00
KajHa
TP-47
20:00
OsPa
Espoo II
20:40
HPS
Tampere United
21:00
IkU
VG-62
21:30
Åland