ufakick

ตารางบอล 16 มิ.ย. 2564

99474 World - Friendly International

แอลจีเรีย
02:45
บุรุนดี
มอริเตเนีย
05:00
จิบูตี

99474 World - Club Friendlies

Ufa
21:00
Chayka
Albert Quévy-Mons
21:00
Union Saint-Gilloise
Wels
22:00
ซีเอฟอาร์ คลูจ์
Orenburg
22:00
Frýdek-Místek
ลูโดโกเรต์ส
23:00
Heimstetten
Weiz
23:00
Maribor
Náchod
23:00
Trutnov
St. Anna
00:00
Mura

125 Greece - Football League

Apollon Pontou FC
21:00
Olympiakos Volos

1796 Iceland - Pepsideild

ÍA
01:00
KA
Keflavík
01:00
HK
FH
03:15
Stjarnan
Valur
03:15
Breidablik

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

Fram
01:00
Thróttur Reykjavík

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

Bodø / Glimt
23:00
Strømsgodset
Molde
23:00
Sarpsborg 08
Vålerenga
01:00
Odd

2 Poland - 1. Liga

Tychy 71
23:00
Górnik Łęczna
Arka Gdynia
01:45
ŁKS Łódź

47 Sweden - Svenska Cupen

Skiljebo
00:00
Haninge
Värmbols
00:00
Örebro Syrianska
Sylvia
00:00
Assyriska Turabdin
Vastra Frolunda
00:00
Utsikten
Bälinge
00:30
Lidingö
FBK Karlstad
00:30
Karlslund
Tyreso
01:00
Brommapojkarna

44 Argentina - Primera B Nacional

Atlanta
01:10
Quilmes
Atletico Mitre
03:10
Tigre

5 Brazil - Serie A

São Paulo
05:00
Chapecoense
Internacional
05:00
Atlético Mineiro
Corinthians
06:30
Bragantino

5 Brazil - Serie B

Goiás
07:30
CRB
Confiança
07:30
Brasil de Pelotas
Remo
02:00
Vitória
Operário PR
04:00
Sampaio Corrêa
Vasco da Gama
05:00
Avaí

5 Brazil - Serie C

Oeste
02:00
Mirassol

80 Chile - Chilean Cup

Deportes Iquique
07:00
San Marcos
Lautaro de Buin
02:00
Magallanes
San Antonio Unido
02:00
Unión San Felipe

353 Colombia - Torneo Betplay

Cortuluá
04:00
Leones FC
Fortaleza CEIF
04:00
Atlético Huila

99474 World - WC Qualification Concacaf

Canada
08:05
Haiti
เอลซัลวาดอร์
08:30
St. Kitts and Nevis

158 Uruguay - Segunda Division

Juventud
07:15
Uruguay Montevideo
Villa Teresa
22:30
Rampla Juniors
Albion
03:15
Defensor Sporting
Central Español
05:30
Cerro

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Indy Eleven
07:00
Pittsburgh Riverhounds
Louisville City
06:30
Birmingham Legion

911 Angola - Girabola

Santa Rita
21:00
Académica do Lobito

607 Burkina Faso - Premier League

วิเทสส์
23:00
Douanes
RCK
23:00
Ouagadougou
Salitas
23:00
Police
Royal
23:00
SONABEL
Majestic
23:00
ASEC Koudougou
ASFA-Yennenga
23:00
ASFB
RC Bobo-Dioulasso
23:00
Etoile Filante
Rahimo
23:00
KOZAF
USFA
23:00
Léopards

886 Egypt - Premier League

National Bank of Egypt
00:00
ENPPI
Ceramica Cleopatra
02:00
Al Masry

1703 Guinea - Ligue 1

Santoba
05:00
Loubha Télimélé
Santoba
05:00
Hafia

1179 Kenya - Premier League

Mathare United
19:00
Gor Mahia
Sofapaka
19:00
Leopards
Bidco United
19:00
KCB
Wazito
19:00
Kariobangi Sharks

1424 Morocco - Botola Pro

Wydad Casablanca
01:15
CR Khemis Zemamra
Ittihad Tanger
03:30
Raja Casablanca

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

JKT Tanzania
18:00
Ihefu
Kagera Sugar
20:00
Tanzania Prisons

2568 Zambia - Super League

Zanaco
20:00
Nkana
Buildcon
20:00
Nkwazi
Kabwe Warriors
20:00
Prison Leopards

479 เจแปน เอ็มเพอเรอร์ คัพ

โตเกียวเวอร์ดี้
16:00
ฟาเจียโน โอคายามา
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
16:00
Ococias Kyoto
โยโกฮามา เอฟซี
16:00
Vanraure Hachinohe
วิสเซล โคเบะ
16:00
Suzuka Unlimited
กัมบะ โอซาก้า
16:00
Kwansei Gakuin
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
17:00
YSCC

44 Argentina - Primera C

Berazategui
01:30
Argentino Merlo
Excursionistas
01:30
Ituzaingó
Central Córdoba
01:30
Dock Sud
San Martín Burzaco
01:30
Deportivo Laferrere
Sportivo Italiano
01:30
Claypole
El Porvenir
01:30
Real Pilar
Deportivo Español
01:30
General Lamadrid
Luján
01:30
Victoriano Arenas
Midland
01:30
Atlas

44 Argentina - Primera D Metropolitana

Centro Español
01:30
Argentino Rosario
Central Ballester
01:30
Liniers
Puerto Nuevo
01:30
Defensores de Cambaceres
Deportivo Paraguayo
01:30
Sportivo Barracas
Juventud Unida G.
01:30
ลูกาโน

1233 Finland - Kakkonen

GBK
22:30
Kemi City
MYPA
22:30
KuFu-98

17 France - CFA Group A

Granville
23:00
Lorient II
Fleury 91
23:00
Sainte Geneviève
Chateaubriant Voltigeurs
23:00
Versailles
Stade Plabennec
23:00
Blois
Poissy
23:00
Guingamp II
Vannes
23:00
Rouen
St-Pryvé St-Hilaire
23:00
Saint-Malo
Caen II
23:00
C' Chartres

251 Italy - Serie D: Girone A

Arconatese
21:00
Casale
Bra
21:00
Sestri Levante
Borgosesia
21:00
Caronnese
Chieri
21:00
Città di Varese
Castellanzese
21:00
Folgore Caratese
Gozzano
21:00
Fossano
Derthona
21:00
PDHAE
Lavagnese
21:00
Vado
Legnano
21:00
Sanremo
Saluzzo
21:00
Pro Imperia

251 Italy - Serie D: Girone D

Aglianese
21:00
Prato
Correggese
21:00
Real Forte Querceta
Corticella
21:00
Pro Livorno
Fiorenzuola
21:00
Mezzolara
Forlì
21:00
Marignanese
Progresso
21:00
Lentigione
Rimini
21:00
Ghivizzano Borgo Mozzano
Sammaurese
21:00
Sasso Marconi Zola
Seravezza
21:00
Bagnolese

251 Italy - Serie D: Girone E

Montevarchi Calcio
21:00
Tiferno Lerchi
Foligno
21:00
Ostia Mare Lidocalcio
Gavorrano
21:00
Cannara
Lornano Badesse
21:00
Montespaccato
Pianese
21:00
Robur Siena
San Donato Tavarnelle
21:00
Grassina
Sinalunghese
21:00
Scandicci
Sporting Trestina
21:00
Sangiovannese
Trastevere
21:00
Flaminia

251 Italy - Serie D: Girone F

Castelfidardo Calcio
21:00
Olympia Agnonese
Castelnuovo Vomano
21:00
FC Rieti
Campobasso
21:00
Atletico
CynthiAlbalonga
21:00
Tolentino
Matese
21:00
Pineto
Montegiorgio
21:00
Aprilia
San Nicolò
21:00
Giulianova
Vastese
21:00
Porto Sant'Elpidio
Vastogirardi
21:00
Recanatese

251 Italy - Serie D: Girone I

Dattilo
21:00
Gelbison
Licata
21:00
Città Di Sant’Agata
ACR Messina
21:00
Marina di Ragusa
Paternò
21:00
FC Messina
Santa Maria Cilento
21:00
Acireale
Rende
21:00
Biancavilla
Roccella
21:00
Castrovillari
San Luca
21:00
Rotonda
Troina
21:00
Cittanovese

32 Spain - Tercera - Group 7

Alcobendas Sport
01:00
Atlético de Pinto
San Fernando de Henares
01:00
Real Aranjuez

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

Dalstorps
00:00
Varbergs GIF

5 Brazil - Carioca 2

Cabofriense
01:00
Artsul
Duque de Caxias
01:00
Gonçalense
Americano
01:00
Friburguense
América RJ
01:00
Audax Rio
CFRJ / Marica
01:00
Angra dos Reis
Macaé
01:00
Sampaio Corrêa RJ

5 Brazil - Cearense 2

Horizonte
01:30
Floresta
Itapipoca
01:30
Maracanã
Tiradentes CE
01:30
União CE

5 Brazil - Paranaense 1

Athletico PR
01:20
Paraná

5 Brazil - Potiguar

Globo
01:00
ABC

41 Europe - European Championship

ฟินแลนด์
20:00
รัสเซีย
ตุรกี
23:00
เวลส์
อิตาลี
02:00
สวิตเซอร์แลนด์

712 Korea Republic - K League 2

Asan Mugunghwa
17:00
Seoul E.

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

Elman
05:00
Gaadiidka

251 Italy - PrimaVera 1

Lazio U19
20:00
Ascoli U19
Juventus U19
20:00
Cagliari U19
Sassuolo U19
20:00
Fiorentina U19
Milan U19
20:00
Genoa U19
Atalanta U19
20:00
Inter U19
Bologna U19
20:00
Roma U19
Empoli U19
20:00
Spal U19
Sampdoria U19
20:00
Torino U19

62 Switzerland - 1.Liga Classic

Kosova
23:45
Tuggen
Balzers
00:30
Paradiso
St. Gallen II
01:00
Eschen / Mauren
Bulle
01:15
Olympique de Genève

482134 Lesotho - Premier League

LMPS
16:00
Likhopo
Lesotho Defence Force
19:00
Manonyane
Liphakoe Football Club
19:00
CCX
Matlama
19:00
Sefotha-Fotha

3039 Togo - Championnat National

Binah
22:00
Sara Sport
Semassi
22:00
Kara
ASKO de Kara
22:00
Ifodjè
Anges Notsè
22:00
Gomido
Togo Port
22:00
Dynamic Togolais
OTR
22:00
Entente II
Gbohloe-Su
22:00
Maranatha Fiokpo
Unisport
22:00
Koroki Metete

2079 Lithuania - Lithuanian Cup

Panevėžys
23:00
Kauno Žalgiris
Šilas
23:00
Hegelmann Litauen
Garliava
23:00
Šilutė

1560 Congo - Ligue 1

Inter Club
20:00
JS Talangaï
Nathaly's
20:00
Kondzo
Étoile du Congo
22:00
Otôho d'Oyo
Leopards de Dolisie
22:00
CARA Brazzaville
V.Club Mokanda
22:00
Patronage Sainte-Anne

47 Sweden - Elitettan Women

Lidköping W
00:00
Mallbacken W
Morön W
00:00
Umea W
IFK Kalmar W
00:30
Borgeby W

251 Italy - Serie D: Playoffs

Union ArzignanoChiampo
21:00
Caldiero Terme
Manzanese
21:00
Clodiense
Savoia
21:00
Vis Artena
Picerno
21:00
Casarano
Fidelis Andria
21:00
US Bitonto
Cavenago Fanfulla
23:00
Crema
Latina
23:00
Nocerina
Nibionnoggiono
23:30
Casatese

32 Spain - Tercera - Playoffs

Buzanada
03:00
Tenerife II

32 Spain - Segunda Division Women

Oceja-Gimnástica W
00:30
Mos W

3483 USA - USL League One

Greenville Triumph
06:00
North Carolina
Inter Miami II
06:30
Toronto II

32 Spain - Spain Youth League

Levante U19
23:00
Barcelona U19

5724 Sierra Leone - Premier League

Ports Authority
23:15
SLIFA Mount Aureol
Police
02:00
Kamboi Eagles

1796 Iceland - 4. Deild

GG
03:00
KFR
KM
03:00
Bjorninn
Stokkseyri
03:00
Hamar
KFB
03:00
KH
SR
03:00
Smári
KÁ Hafnarfjördur
04:00
Mídas

1796 Iceland - 3. Deild

Ægir
03:00
Tindastóll
Ellidi
03:00
Höttur / Huginn
Augnablik
03:00
KFG

491 Northern Ireland - Premiership Women

Glentoran BU W
01:45
Linfield W

491 Northern Ireland - Championship Women

Lisburn W
01:30
St. James' Swifts W
Killen Rangers W
01:30
East Belfast W
Mid-Ulster W
02:00
Comber Rec. W

69697 Vietnam - Women's National League

Ha Noi W
16:00
Ho Chi Minh City W

338 Peru - Copa Bicentenario

Ayacucho
22:00
Alianza Atlético
Atlético Grau
03:00
Deportivo Municipal

1233 Finland - Kolmonen

IPS Edustus
23:00
Liry
KyPa
23:00
Ri-Pa
Inter Turku II
23:15
Toejoen Veikot
OPS
23:30
HauPa
Kuusysi
23:30
MPS
NJS II
00:00
PKKU II
EPS II
00:00
EIF II