ufakick

ตารางบอล 6 มิ.ย. 2564

479 เจลีก 2

โทชิกิ SC
12:00
เกียวโต แซงก้า
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
12:00
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
ซไวเก้น คานาซาวะ
12:00
โอมิยะ อาร์ดิย่า

479 Japan - Ybc Levain Cup

คอนซาโดเล ซัปโปโร
11:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
13:00
ชิมิสุ เอส-พัลส์
วิสเซล โคเบะ
16:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์

99474 World - Friendly International

ออสเตรีย
22:30
Slovakia
อังกฤษ
23:00
โรมาเนีย
เดนมาร์ก
23:00
Bosnia and Herzegovina
มอลโดวา
23:00
อาเซอร์ไบจาน
ลักเซมเบิร์ก
23:00
สกอตแลนด์
เนเธอร์แลนด์
23:00
จอร์เจีย
นอร์เวย์
00:00
กรีซ
เบลเยียม
01:45
โครเอเชีย
แอลจีเรีย
02:45
มาลี

99474 World - Club Friendlies

Kvik Halden
19:00
Moss
Hødd
19:00
Nardo
Ercsi Kinizsi
20:00
MOL Vidi
Florø
20:00
Sotra

462 England - National League

Hartlepool United
20:30
Bromley

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Lokomotive Leipzig
18:30
Chemie Leipzig
Altglienicke
18:30
Energie Cottbus
Tennis Borussia
18:30
FSV Optik Rathenow
Lichtenberg
18:30
Chemnitzer FC
ZFC Meuselwitz
18:30
Bischofswerdaer FV
Viktoria Berlin
18:30
Luckenwalde
Auerbach
18:30
Carl Zeiss Jena
Germania Halberstadt
18:30
BAK '07
Babelsberg
18:30
Hertha BSC II
Union Fürstenwalde
18:30
BFC Dynamo

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Göppinger SV
20:30
Neckarsulmer SU
Linx
20:30
Astoria Walldorf II
Bruchsal
20:30
Bissingen
Nöttingen
20:30
Villingen
Reutlingen
20:30
CfR Pforzheim
Sandhausen II
20:30
Backnang
Ilshofen
20:30
Rielasingen-Arlen
Lörrach-Brombach
20:30
Spfr. Dorfmerkingen
Stuttgarter Kickers
20:30
Oberachern

11 Germany - Oberliga: Hessen

Hanau 93
20:00
FC 1906 Erlensee
Neuhof
20:00
Dietkirchen
FV Bad Vilbel
20:00
Waldgirmes
Rot-Weiß Walldorf
20:00
Eddersheim
Türk Gücü Friedberg
20:00
Hessen Dreieich
SV Zeilsheim
20:00
Lehnerz

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

Eilendorf
20:00
Deutz
Düren Merzenich
20:00
Hennef 05
BCV Glesch / Paffendorf
20:00
Alfter
FC BW Friesdorf
20:00
Frechen
SV Breinig
20:00
Borussia Freialdenhoven
Wesseling-Urfeld
20:15
Pesch
Siegburger SV
20:15
Viktoria Arnoldsweiler
Fortuna Köln II
20:30
Hürth

11 โอเบอร์ลีกา

Kleve
20:00
SF Baumberg
Germania Ratingen
20:00
FSV Duisburg
Meerbusch
20:00
Union Nettetal
Kray
20:00
Hilden
Schwarz-Weiß Essen
20:00
Cronenberger SC
1. FC M'gladbach
20:00
Dusseldorf-West
Velbert
20:00
Jahn Dinslaken-Hiesfeld
Monheim
20:00
Sterkrade-Nord
Teutonia St.Tönis
20:30
SC Velbert
TuRU 1880 Düsseldorf
20:30
SF Niederwenigern
FC Bocholt
20:30
Schonnebeck

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

Stern
19:00
Strausberg
Torgelower SV Greif
19:00
Neustrelitz
Lok Stendal
19:00
Tasmania Berlin
Hansa Rostock II
19:00
Greifswalder FC
CFC Hertha
19:00
Rostocker FC
Staaken
19:00
Hertha Zehlendorf
BSC Süd 05
19:00
Pampow
SV Blau-WeiY 90 Berlin
19:00
Victoria Seelow

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

1. FC Merseburg
19:00
Einheit Rudolstadt
VfL Halle
19:00
Plauen
Martinroda
19:00
An der Fahner Höhe
Ludwigsfelder FC
19:00
Union Sandersdorf
Eilenburg
19:00
International Leipzig
Wacker Nordhausen
19:00
Blau-Weiß Zorbau
Carl Zeiss Jena II
19:00
FC Grimma
Krieschow
19:00
Rot-Weiß Erfurt

11 Germany - Oberliga: Westfalen

Kaan-Marienborn
20:00
Westfalia Herne
TuS Haltern
20:00
Sportfreunde Siegen
Victoria Clarholz
20:00
Hammer SpVg
Erndtebrück
20:00
Paderborn 07 II
Meinerzhagen
20:00
ASC Dortmund
Holzwickeder SC
20:00
Eintracht Rheine
Sprockhövel
20:00
Wattenscheid 09
Ennepetal
20:00
Preußen Münster II
Vreden
20:00
Finnentrop / Bamenohl
Westfalia Rhynern
20:00
Gütersloh

212 Belarus - Pershaya Liga

Dnepr Mogilev
18:00
อาร์เซน่อล
Orsha
20:00
Baranovichi
Slonim
22:00
Krumkachy

1233 Finland - Ykkonen

RoPS
21:00
EIF
Jaro
22:30
Gnistan
PK-35
22:30
TPS
JIPPO
22:30
VPS

125 Greece - Football League

Thesprotos
21:00
Veria
Pontion Karagiannion
21:00
Kavala
Panserraikos
21:00
Olympiakos Volos
Triglia FC
21:00
Pierikos
Apollon Pontou FC
21:00
Almopos
Egaleo
21:00
Rodos
Episkopi
21:00
Ialysos
Kallithea
21:00
Asteras Vlachioti
Aspropyrgos Enosis
21:00
Santorini 2020

1796 Iceland - 2. Deild

Leiknir Fáskrúdsfj.
21:00
Kári

2 Poland - 1. Liga

Zagłębie Sosnowiec
17:40
Górnik Łęczna
Odra Opole
17:40
Tychy 71
Sandecja Nowy Sącz
21:00
Puszcza Niepołomice

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

เลกาเนส
02:00
ราโย่ บาเยกาโน่

47 Sweden - Allsvenskan Women

Häcken W
20:00
Pitea W

47 Sweden - Superettan

Falkenberg
20:00
Västerås SK

47 Sweden - Ettan: North

IF Karlstad Fotboll
18:00
Piteå
Täby
18:00
Sollentuna
Haninge
19:00
IFK Luleå

47 Sweden - Ettan: South

Lund
20:00
Linköping City

5 Brazil - Serie A

Santos
07:00
Ceará
Bragantino
07:00
Bahia
Fluminense
21:00
Cuiabá
América Mineiro
02:00
Corinthians
Fortaleza
02:00
Internacional
Palmeiras
04:15
Chapecoense
Juventude
04:15
Athletico PR
Sport Recife
06:30
Atlético Mineiro

5 Brazil - Serie B

Botafogo
07:00
Coritiba
Ponte Preta
02:00
Vasco da Gama
Cruzeiro
04:15
CRB
Avaí
06:30
Vila Nova

5 Brazil - Serie C

Jacuipense
02:00
Tombense
Volta Redonda
02:00
Manaus
EC São José
04:00
Criciúma

80 Chile - Primera Division

Huachipato
07:30
เอฟเวอร์ตัน
Unión Española
22:30
Antofagasta
Colo-Colo
05:00
La Serena

80 Chile - Primera B

Deportes Iquique
01:30
Univ. Concepción
Unión San Felipe
02:30
Barnechea

99474 World - WC Qualification Concacaf

Aruba
07:00
Canada
Anguilla
07:00
Panama

158 Uruguay - Primera Division

Boston River
22:45
Torque
Rentistas
01:00
Deportivo Maldonado
Cerro Largo
03:15
River Plate
Wanderers
06:15
Peñarol

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Colorado Springs
07:00
San Antonio
Las Vegas Lights
09:30
Tacoma Defiance
Phoenix Rising
09:30
San Diego Loyal
Sacramento Republic
10:00
Orange County
Birmingham Legion
04:00
Tulsa Roughnecks
Pittsburgh Riverhounds
05:00
Austin Bold
Miami FC II
05:30
Rio Grande Valley
Atlanta United II
06:30
Louisville City

911 Angola - Girabola

Ferroviário do Huambo
21:00
Interclube
Sagrada Esperança
21:00
Recreativo do Libolo
Cubango
21:00
Santa Rita
Desportivo Huíla
21:30
Baixa de Kassange
Petro de Luanda
22:30
Progresso

1560 Congo - Super Ligue

Sanga Balende
20:30
RCK

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

San-Pedro
22:30
SOA
ASEC Mimosas
01:00
AFAD

468 Ghana - Premier League

Asante Kotoko
22:00
Ashanti Gold
Berekum Chelsea
22:00
King Faisal
Dreams
22:00
Elmina Sharks
Ebusua Dwarfs
22:00
Aduana Stars
Liberty Professionals
22:00
WAFA
Eleven Wonders
22:00
Bechem United
Great Olympics
01:00
Hearts of Oak

1703 Guinea - Ligue 1

CO Coyah
05:00
Hafia
Fello Star
05:00
CO Coyah
Flamme Olympique
05:00
Wakirya
Satellite
05:00
Horoya

16175 Libya - Premier League

Ngom Egdabya
21:30
Al-Nasr
Al Hilal
21:30
Al Ahli Benghazi
Al-Khmes
22:00
Al-Ittihad

1424 Morocco - Botola 2

Stade Marocain
23:00
AS Salé
Tihad Casablanca
23:00
Kawkab Marrakech
Wydad Fès
01:00
Widad Témara

200 Senegal - Ligue 1

Teungueth
00:00
Diambars
Pikine
00:00
Casa Sport
Gorée
00:00
Mbour Petite Côte
Stade de Mbour
00:00
Niarry Tally
Generation Foot
00:00
CNEPS Excellence
ASEC Ndiambour
00:00
Jaraaf
Dakar SC
00:15
Douanes

64306 Hong Kong - First Division

South China
12:30
Wong Tai Sin
Wing Yee
12:30
Sham Shui Po
Central & Western
14:30
Hong Kong FC
Shatin
14:30
Eastern District
Citizen AA
14:30
Dreams Metro Gallery
Yuen Long
14:30
North District
Hoi King
18:00
Wofoo Tai Po

712 Korea Republic - K-League 1

Seongnam
14:00
Jeonbuk Motors
Daegu
14:30
Seoul

712 Korea Republic - National League

Gyeongju HNP
14:00
Busan Transportation

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Slavia Praha II
15:15
Sparta Praha II
Slovan Liberec II
15:15
Sokol Brozany
Bohemians 1905 II
15:15
Pardubice II

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Hanácká
22:30
Banik Ostrava II
Dolní Benešov
22:30
Uničov
Sigma Olomouc II
22:30
Znojmo
Vyškov
22:30
Uherský Brod
Velké Meziříčí
22:30
Viktoria Otrokovice
Hlučín
22:30
Zlín II
Vrchovina
22:30
Slovan Rosice
Vysočina Jihlava II
22:30
Odra Petrkovice
Slovácko II
22:30
Frýdek-Místek

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

Strani
22:00
FC Vsetin
Skaštice
22:00
Slavičín
Brumov
22:00
Hranice
Bzenec
22:00
Šumperk
Valašské Meziříčí
22:00
Nove Sady
Viktorie Přerov
22:00
HFK Olomouc
Kozlovice
22:00
Tatran Všechovice

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

Slavoj Polná
22:00
Humpolec
Zbrojovka Brno II
22:00
Sokol Tasovice
Hodonín-Šardice
22:00
Havlickuv Brod
Stara Rise
22:00
Ždírec nad Doubravou
Bystřice nad Pernštejnem
22:00
Břeclav
Žďár nad Sázavou
22:00
Velka Bites
Start Brno
22:00
Sokol Lanžho

1233 Finland - Kakkonen

JBK
19:00
Vaajakoski
I-Kissat
22:30
PIF
EPS
22:30
GrIFK
SJK Akatemia
22:30
VIFK
Kemi City
22:30
OTP
JJK
22:30
OLS
Kraft
22:30
JS Hercules
MiPK
22:30
PKKU
PeKa
22:30
JäPS

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

Chateauroux II
20:00
Saran Municipal
Chateauneuf-sur-Loire
20:00
Orleans II

125 Greece - Gamma Ethniki Group 1

Apollon Paralimniou
21:00
Pandramaikos
Aris Avato
21:00
Didymoteicho
Antheias-Aristinou
21:00
M. Alexandros Orfaniou
Doxa Neo Sidirochori
21:00
Evosmou
Nestos Chrisoupolis
21:00
Elpida Sapes
Aetos Orfani
21:00
Ethnikos Sochos
Anagennisi Thalassias
21:00
Orfeas Xanthi
Ampelokipon Drama
21:00
Iraklis Ampelokipon

125 Greece - Gamma Ethniki Group 4

Dimitra Efxeinoupolis
21:00
Nea Artaki
Atalanti
21:00
Diagoras Stefanovik
Ipato
21:00
Opountios
Iraklis Psachna
21:00
Amvrysseas
Thiseas Agria
21:00
Almyros

125 Greece - Gamma Ethniki Group 3

Elassona
21:00
Fikis
Dias Diou
21:00
Ethnikos Neou Keramidiou
Anagennisi Karditsas
21:00
Iraklis Larissa
Kozani
21:00
Sellana
Aetos Makrychoriou
21:00
Karitsa
Meteora
21:00
Oikonomos
Makedonikos Foufas
21:00
Ermis Amyntaio

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

Anagennisi Giannitsa
21:00
Thermaikos Thermis
PAOK Alexandreia
21:00
Nea Kallikrateia
Edessaikos
21:00
Poseidon Nea Michaniona
Niki Agkathia
21:00
Aetos Varvaras
Anagennisi Plagia
21:00
Thyella Sarakinoi
Makedonikos Neapolis
21:00
M. Alexandros Trikala

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

Anagennisi Artas
21:00
M. Alexandros Kastorias
Panagriniakos
21:00
Tilikratis
Agios Matthaios
21:00
Thyella Monastirakiou
Asteras Kalirachis
21:00
Lefkimmi
Preveza
21:00
Amvrakikos Loutrou
Missolonghi
21:00
Acheron Kanalaki
Thyella Katsikas
21:00
Kerkyra

125 Greece - Gamma Ethniki Group 7

Nafplio 2017
21:00
Koronida Koiladas
Kifisia
21:00
Ermis Meligous
Foinikas N. Epidavrou
21:00
Panarkadikos
Molaikos
21:00
PAO Rouf
Aris Skalas
21:00
Atromitos Chiliomodi
Ermionidas-Ermis
21:00
Agios Ierotheos

251 Italy - Serie D: Girone A

Saluzzo
20:00
Città di Varese
Arconatese
21:00
Pro Imperia
Bra
21:00
Chieri
Borgosesia
21:00
Derthona
Casale
21:00
Vado
Castellanzese
21:00
PDHAE
Gozzano
21:00
Sestri Levante
Lavagnese
21:00
Caronnese
Legnano
21:00
Folgore Caratese
Sanremo
21:00
Fossano

251 Italy - Serie D: Girone B

Brusaporto
21:00
Desenzano Calvina
Casatese
21:00
Seregno
Cavenago Fanfulla
21:00
Caravaggio
Nibionnoggiono
21:00
Vis Nova Giussano
Pontisola
21:00
Crema
Scanzorosciate
21:00
Breno
Sona
21:00
Tritium
Adrense
21:00
Villa d'Almè
Virtus Ciserano Bergamo
21:00
Real Calepina

251 Italy - Serie D: Girone C

Trento Calcio 1921
21:00
Cjarlins Muzane
Union ArzignanoChiampo
21:00
Manzanese
Belluno
21:00
Delta Calcio Rovigo
Montebelluna
21:00
Adriese
Este
21:00
Ambrosiana
Luparense
21:00
Caldiero Terme
Mestre
21:00
Virtus Bolzano
Clodiense
21:00
Campodarsego
Union Feltre
21:00
Chions
Union S. Giorgio-Sedico
21:00
Cartigliano

251 Italy - Serie D: Girone D

Aglianese
21:00
Lentigione
Bagnolese
21:00
Prato
Corticella
21:00
Real Forte Querceta
Fiorenzuola
21:00
Ghivizzano Borgo Mozzano
Marignanese
21:00
Pro Livorno
Progresso
21:00
Rimini
Sammaurese
21:00
Correggese
Seravezza
21:00
Sasso Marconi Zola

251 Italy - Serie D: Girone E

Flaminia
21:00
San Donato Tavarnelle
Cannara
21:00
Scandicci
Grassina
21:00
Montespaccato
Ostia Mare Lidocalcio
21:00
Sporting Trestina
Pianese
21:00
Foligno
Sangiovannese
21:00
Lornano Badesse
Robur Siena
21:00
Montevarchi Calcio
Sinalunghese
21:00
Trastevere

251 Italy - Serie D: Girone F

Aprilia
21:00
Pineto
Castelfidardo Calcio
21:00
Giulianova
Castelnuovo Vomano
21:00
Tolentino
Campobasso
21:00
Porto Sant'Elpidio
Matese
21:00
Recanatese
Montegiorgio
21:00
FC Rieti
Olympia Agnonese
21:00
Atletico
San Nicolò
21:00
Vastogirardi
Vastese
21:00
CynthiAlbalonga

251 Italy - Serie D: Girone G

Muravera
19:30
Insieme Formia
Afragolese
21:00
Nocerina
Cassino
21:00
Nola 1925
SSC Giugliano
21:00
Gladiator
Lanusei
21:00
Arzachena
Latina
21:00
Carbonia
Latte Dolce
21:00
Team Nuova Florida
Savoia
21:00
Sassari Torres
Vis Artena
21:00
Nuova Monterosi

251 Italy - Serie D: Girone H

Casarano
21:00
Brindisi
Città di Fasano
21:00
Picerno
Fidelis Andria
21:00
Lavello
Gravina
21:00
Sorrento
Nardò
21:00
US Bitonto
Portici
21:00
Molfetta Calcio
Aversa Normanna
21:00
Puteolana Internapoli
Taranto
21:00
Audace Cerignola
Team Altamura
21:00
Francavilla

251 Italy - Serie D: Girone I

Marina di Ragusa
21:00
Santa Maria Cilento

2 Poland - 2. Liga East

Pogoń Siedlce
22:00
Motor Lublin

296 Serbia - Srpska Liga - East

Vlasina
22:30
Timok
Dunav Prahovo
22:30
Pčinja Trgovište
Sinđelić Niš
22:30
Trstenik PPT
Radnički Svilajnac
22:30
Kablovi Zaječar
SFS Borac
22:30
Jedinstvo Paraćin
Buducnost Popovac
22:30
Mladost Medoševac
FK Toplicanin Prokuplje
22:30
Timočanin
Morava Vladičin Han
22:30
Radan
Car Konstantin
22:30
Rembas
Moravac Mrštane
22:30
Župa

296 Serbia - Srpska Liga - West

Jedinstvo Ub
22:30
Mačva 1929
Budućnost Arilje
22:30
Gruža
Sumadija Arandelovac
22:30
Jošanica
Semendrija 1924
22:30
Trepča
Bane Raska
22:30
Sušica
Takovo
22:30
Mladi Radnik
Tutin
22:30
Sloboda Užice
Budučnost Krušik
22:30
Sloga Petrovac na Mlavi

401 Slovakia - 3. Liga - West

Galanta
22:00
Castkovce
Imeľ
22:00
Nitra II
Beluša
22:00
OFK Malzenice
Veľké Ludince
22:00
Nové Zámky
Lednické Rovne
22:00
Povazska Bystrica
Veľké Ludince
22:00
OFK Malzenice
Beluša
22:00
Slovan Duslo Šaľa
Imeľ
22:00
Zlaté Moravce-Vrablé II
Spartak Myjava
22:00
Nitra II
Lednické Rovne
22:00
Nové Zámky
Galanta
22:00
Kalna n. Hronom
Nové Mesto nad Váhom
22:00
Castkovce
Marcelová
22:00
Povazska Bystrica

32 Spain - Tercera - Group 1

Viveiro
22:30
Ourense CF
Paiosaco
23:00
UD Ourense
Fisterra
23:00
Atios
Arzúa
23:00
Ribadumia
Agrupación Estudiantil
23:00
Barco
As Pontes
23:00
Pontellas

32 Spain - Tercera - Group 2

Siero
22:00
Vallobín
Valdesoto
23:00
Mosconia

32 Spain - Tercera - Group 3

Torina
22:00
Rinconeda Polanco

32 Spain - Tercera - Group 5

Igualada
17:00
Horta
Montañesa
17:00
Figueres
Pobla Mafumet
17:00
Sants
Valls
21:30
Banyoles
Santfeliuenc
23:00
Peralada

32 Spain - Tercera - Group 6

Villajoyosa
23:00
Paterna
Crevillente
23:00
Benicarló
Novelda
23:00
Acero

32 Spain - Tercera - Group 7

Complutense
16:15
El Álamo
Villanueva del Pardillo
17:00
Móstoles CF
Santa Ana
17:00
Real Aranjuez

32 Spain - Tercera - Group 8

Becerril Campos
23:00
Cultural Cebrereña
La Bañeza
23:00
La Granja

32 Spain - Tercera - Group 9

Melilla CD
17:00
Atlético Porcuna
Motril
17:00
Maracena
Union Estepona
17:00
Real Jaén
Alhaurino
17:00
Loja

32 Spain - Tercera - Group 10

Castilleja
17:00
Lebrijana
Sevilla III
17:00
Conil
Coria CF
17:00
Arcos
La Palma
00:30
Cabecense

32 Spain - Tercera - Group 11

Llosetense
23:00
Felanitx

32 Spain - Tercera - Group 12

La Cuadra
17:30
Velke Levare
Tenisca
18:00
Las Palmas III
Mensajero
18:00
UD San Fernando
Atlético Paso
18:00
Panadería Pulido
Tenerife II
18:00
Lanzarote
Buzanada
18:00
Gran Tarajal
Santa Úrsula
18:00
Unión Viera

32 Spain - Tercera - Group 13

EDMF Churra
15:15
Muleño
Minerva
16:30
Lorca
Olímpico Totana
23:00
Huércal-Overa
El Palmar
23:30
Deportiva Minera

32 Spain - Tercera - Group 15

Corellano
23:00
Fontellas

32 Spain - Tercera - Group 16

Pradejon
22:00
Comillas
Tedeón
22:00
Villegas
Calasancio
22:00
Agoncillo
Alberite
22:30
Vianés

32 Spain - Tercera - Group 17

Sariñena
17:00
Valdefierro
Sabiñánigo
17:00
Fraga
Almudévar
22:30
Atletico Monzon
Robres
22:30
Cariñena
Épila
23:00
CDJ Tamarite

32 Spain - Tercera - Group 18

Illescas
16:30
Almagro Spain
Conquense
00:00
La Solana
Pedroñeras
00:00
Almansa

47 Sweden - Division 2: Norrland

Umeå FC Akademi
20:00
Gottne IF

5 Brazil - Paulista A3

Votuporanguense
01:00
Primavera SP
Nacional SP
01:00
CA Linense

41 ยูโร U21

Germany U21
02:00
Portugal U21

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

เมลเบิร์น วิคตอรี
13:05
เมลเบิร์น ซิตี้

712 Korea Republic - K League 2

Daejeon Citizen
14:00
Anyang
Sangju Sangmu
16:30
Ansan Greeners

98 Australia - Brisbane Premier League

Brisbane Knights
12:00
Albany Creek Excelsior

98 Australia - New South Wales

Wollongong Wolves
11:30
Sydney Olympic
Blacktown City
12:00
Sydney United
Marconi Stallions
14:00
North Shore Mariners
Sydney II
15:30
Mt Druitt Town

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

Gaadiidka
05:00
Horseed

98 Australia - Npl Queensland

SC Wanderers
13:15
Brisbane Strikers
Olympic
15:00
Logan Lightning
Moreton Bay United
15:00
Brisbane Roar II

251 Italy - PrimaVera 1

Cagliari U19
15:30
Lazio U19
Torino U19
17:30
Bologna U19
Roma U19
20:00
Sampdoria U19

245 Czech Republic - First League Women

Slovacko W
19:00
Plzen W

2 Poland - Central Youth League

Gornik Z. U18
17:00
Lechia Gdańsk U18
Escola Warszawa U18
17:30
Gwarek Zabrze U18

716 Nigeria - Npfl

Katsina United
22:00
Nasarawa United
Adamawa United
22:00
Plateau United
Kano Pillars
22:00
Enyimba
Heartland
22:00
Rivers United
Wikki Tourist
22:00
Akwa United
Kwara United
22:00
Jigawa Golden Stars
Abia Warriors
22:00
Ifeanyi Uba
Enugu Rangers
22:00
MFM
Akwa Starlets
22:00
Lobi Stars
Warri Wolves
22:00
Sunshine Stars

98 Australia - Npl Victoria

St. Albans Saints
12:00
Dandenong City
Eastern Lions
12:00
South Melbourne
Heidelberg United
14:00
Oakleigh Cannons

143 Austria - Regionalliga: Ost

Mauerwerk
21:30
Neusiedl

98 Australia - Northern Nsw

Valentine
11:30
Charlestown City Blues
Broadmeadow Magic
13:30
Lake Macquarie

482134 Lesotho - Premier League

Manonyane
19:00
LMPS
Sefotha-Fotha
19:00
Kick4Life
CCX
19:00
Mazenod

2493 Mauritania - Super D1

Kedia
23:30
JAHE
Police
00:00
Inter Nouakchott
Garde Nationale
02:40
Armee

1560 Congo - Ligue 1

Nathaly's
20:00
CARA Brazzaville
Racing Club Brazzavile
20:00
Diables Noirs
Patronage Sainte-Anne
22:00
Étoile du Congo
Leopards de Dolisie
22:00
Cheminots
V.Club Mokanda
22:00
Nico-Nicoye
Otôho d'Oyo
22:00
Inter Club

47 Sweden - Elitettan Women

Bollstanäs W
17:30
Morön W
Alingsås W
20:00
Norrköping W
Brommapojkarna W
21:00
Uppsala W

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

Honka W
18:00
Åland United W
TiPS W
20:00
JyPK W
KuPS W
20:00
Ilves W

99474 World - Friendly International U19

Slovakia U19
16:00
Czech Republic U19

32 Spain - Primera Division Women

Levante W
16:00
Athletic Club W
Real Madrid W
16:00
Real Sociedad W
Rayo Vallecano W
16:30
Santa Teresa W
Barcelona W
17:00
Madrid CFF W
Logroño W
17:00
Eibar W
Valencia W
21:00
Huelva W

32 Spain - Tercera - Playoffs

Siete Villas
16:45
Gimnástica Torrelavega
Cerdanyola del Vallès
23:00
Sant Andreu
Cirbonero
23:00
Huarte
Tropezón
23:30
Escobedo
Platges de Calvià
23:30
Mallorca II
Mar Menor
00:00
Cartagena II
Antequera
00:30
At. Malagueño

32 Spain - Segunda Division Women

Mulier W
16:30
San Ignacio W
Valladares W
16:45
Oceja-Gimnástica W
Mos W
17:00
Sporting Gijón II W
Sárdoma W
17:00
Llanera W
UD Logroñés W
17:30
Arratia W
Las Majoreras W
18:00
Tarsa W
Castejón W
22:30
Tolosa W

3483 USA - USL League One

Tormenta
07:00
Chattanooga Red Wolves
Tucson
09:00
Toronto II
Forward Madison
05:00
Union Omaha

32 Spain - Spain Youth League

Sevilla U19
17:00
Málaga U19
Leganés U19
17:00
Atl. Madrid U19
Real Valladolid U19
17:00
Real Madrid U19

125 Greece - Gamma Ethniki Group 6

Pannaxiakos
21:00
Ano Meras
Proodeftiki
21:00
Fostiras
Charavgiakos
21:00
Moschato
Aittitos Spata
21:00
Ilioupoli
Marko
21:00
Ethnikos Piraeus

125 Greece - Gamma Ethniki Group 8

Mikrasiatiki
21:00
Aias Salamina
Akratitos
21:00
Aiolikos
Pyliou
21:00
Keratsini
Panelefsiniakos
21:00
Karavas
Aetos Loutron
21:00
Asteras Varis
Thyella Diastavroseos
21:00
Pythagoras Karlovasi

5 Brazil - Carioca U20

Bangu U20
20:00
Flamengo RJ U20

5 Brazil - Brasileiro Women

Palmeiras W
00:00
São Paulo W
Ferroviária W
01:00
Grêmio W
Kindermann-Avaí W
01:00
Santos W
Minas ICESP W
01:00
Bahia W
São José W
01:00
Internacional RS W
Corinthians W
06:00
Cruzeiro W

99474 World - Friendly International U23

ออสเตรเลีย
19:00
ซาอุดีอาระเบีย

251 Italy - Serie C Play-offs

AlbinoLeffe
22:30
Alessandria
Calcio Padova
01:45
Avellino

98 Australia - Victoria NPL Youth League

St. Albans Saints U21
09:30
Dandenong City U21
Eastern Lions U21
09:30
South Melbourne U21
Heidelberg United U21
12:00
Oakleigh Cannons U21

479 Japan - Nadeshiko League 1

Speranza W
11:00
Kamogawa W
Iga Kunoichi W
11:00
Cerezo Osaka W
Nittaidai W
12:00
Ehime W

5724 Sierra Leone - Premier League

Kamboi Eagles
23:15
Freetown City
East End Lions
01:45
Mighty Blackpool

1796 Iceland - 4. Deild

Reynir Hellissandur
01:00
Ýmir

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

Brisbane Knights Res.
10:00
Albany Creek Res.

80 Chile - Segunda División

Concepcion
02:30
General Velásquez

453172 Macao - Primeira Division

Cheng Fung
19:00
Casa de Portugal

1796 Iceland - Premier League Women

Fylkir W
02:15
Stjarnan W

1796 Iceland - 1. Deild Women

Grótta W
21:00
Afturelding W
Augnablik W
21:00
Víkingur Reykjavík W
Haukar W
21:00
HK W
IA Akranes W
01:00
FH W

479 Japan - Nadeshiko League 2

Kibi Univ. Takahashi W
11:00
Bunnies Gunma White Star W

1233 Finland - Kolmonen

NJS II
18:00
Atlantis II
Tervarit-j
20:00
Roi United
JPS
21:00
Riverball
KajHa
21:00
OPS
TP-47
21:00
Raahe