ufakick

ตารางบอล 2 มิ.ย. 2564

479 เจลีก

โชนัน เบลล์มาเร่
17:00
กัมบะ โอซาก้า
โยโกฮามา เอฟซี
17:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่

479 Japan - Ybc Levain Cup

ชิมิสุ เอส-พัลส์
17:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส

99474 World - Friendly International

Bosnia and Herzegovina
23:00
มอนเตเนโกร
เบลารุส
23:00
อาเซอร์ไบจาน
นอร์เวย์
00:00
ลักเซมเบิร์ก
โรมาเนีย
01:45
จอร์เจีย
เนเธอร์แลนด์
01:45
สกอตแลนด์
อังกฤษ
02:00
ออสเตรีย
เยอรมนี
02:00
เดนมาร์ก
ฝรั่งเศส
02:05
เวลส์
อียิปต์
05:00
บุรุนดี

99474 World - Club Friendlies

Levanger
21:00
Rosenborg II
Skeid
21:30
Stabæk
Slovan Rosice
23:00
Sokol Tasovice
Gleisdorf 09
00:00
Union RB Weinland Gamlit
Mannswörth
00:00
Mannersdorf
Telfs
01:00
Zams

125 Greece - Football League

Kavala
21:00
Thesprotos
Rodos
21:00
Aspropyrgos Enosis
Santorini 2020
21:00
Kallithea

802 Israel - State Cup

Maccabi Tel Aviv
00:30
Hapoel Tel Aviv

1578 Norway - Obos-Ligaen

Ranheim
22:00
Start

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

คิโรน่า
02:00
อัลเมรีอา

47 Sweden - Ettan: South

Linköping City
00:00
Åtvidaberg

5 Brazil - Copa do Brasil

4 de Julho
07:30
São Paulo
Boavista
07:30
Vasco da Gama
Grêmio
02:30
Brasiliense
Chapecoense
02:30
ABC
Remo
05:00
Atlético Mineiro
Fortaleza
05:00
Ceará

80 Chile - Primera B

กลาสโกว์ เรนเจอร์
07:30
Puerto Montt

99474 World - WC Qualification Concacaf

Dominica
02:00
Anguilla
Montserrat
04:00
US Virgin Islands
Cuba
04:30
British Virgin Islands
Cayman Islands
05:00
Aruba
เปอร์โตริโก
06:30
Bahamas

158 Uruguay - Primera Division

Peñarol
04:00
Plaza Colonia
Nacional
06:30
Cerro Largo

158 Uruguay - Segunda Division

Racing
07:45
Uruguay Montevideo
Central Español
22:15
Danubio

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Loudoun United
06:00
Pittsburgh Riverhounds
New York RB II
06:00
Tampa Bay Rowdies
Indy Eleven
06:00
OKC Energy

146 South Africa - Premier League

AmaZulu
22:00
Moroka Swallows
Baroka
22:00
Orlando Pirates
Bloemfontein Celtic
22:00
Mamelodi Sundowns
Cape Town City
22:00
Black Leopards
Kaizer Chiefs
22:00
Golden Arrows
Stellenbosch
22:00
TS Galaxy
SuperSport United
22:00
Maritzburg United
Tshakhuma
22:00
Chippa United

1560 Congo - Super Ligue

Blessing
20:30
Lubumbashi Sport

1703 Guinea - Ligue 1

Loubha Télimélé
05:00
ASFAG
Fello Star
05:00
CI Kamsar

1179 Kenya - Premier League

Bandari
19:00
Zoo Kericho

16175 Libya - Premier League

Al Ahli Benghazi
21:00
Ngom Egdabya
Al-Madina
22:00
Asswehly
Rafeeq
22:00
Olympic Azzaweya

56518 Sudan - Sudan Premier League

Al Hilal Omdurman
21:30
Al-Ahly Merowe

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Namungo
20:00
Tanzania Prisons

2568 Zambia - Super League

Lusaka Dynamos
18:00
Green Buffaloes
ZESCO United
20:00
Green Eagles
NAPSA Stars
20:00
Lumwana Radiants

488 Iran - Azadegan League

Shahrdari Astara
20:15
Pars Jam Bushehr
Mes Kerman
21:35
Esteghlal Mollasani
Navad Urmia
22:40
Qashqai
Esteghlal Khuzestan
23:15
Kheybar Khorramabad

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Hradec Kralove II
15:15
Jablonec II
Pardubice II
22:00
Teplice II
Sokol Živanice
22:00
Dukla Praha II
Ústí nad Orlicí
22:00
Slovan Liberec II
Chlumec nad Cidlinou
22:00
Bohemians 1905 II
Zbuzany
22:00
Slovan Velvary
Sokol Zápy
22:00
Přepeře
Sokol Brozany
22:00
Mlada Boleslav II
Jiskra Domažlice
22:00
Povltava FA
Baník Sokolov
22:00
Příbram II
Viktoria Plzen II
22:00
Karlovy Vary
Admira Praha
22:00
Písek
Rakovnik
22:00
Slavia Praha II
Králův Dvůr
22:00
Sokol Hostoun
Loko Vltavín
22:00
Sparta Praha II
Benesov
23:00
Motorlet Praha

1233 Finland - Kakkonen

GrIFK
22:30
VJS

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

M. Alexandros Kastorias
21:00
Thyella Katsikas
Thyella Monastirakiou
21:00
Anagennisi Artas
Lefkimmi
21:00
Panagriniakos
Amvrakikos Loutrou
21:00
Agios Matthaios
Missolonghi
21:00
Asteras Kalirachis
Acheron Kanalaki
21:00
Preveza
Tilikratis
21:00
Kerkyra

251 Italy - Serie D: Girone A

Gozzano
21:00
Bra
Folgore Caratese
21:00
Sanremo

251 Italy - Serie D: Girone B

Tritium
21:00
Virtus Ciserano Bergamo

251 Italy - Serie D: Girone D

Correggese
21:00
Fiorenzuola

251 Italy - Serie D: Girone E

Trastevere
21:00
Robur Siena

251 Italy - Serie D: Girone F

Pineto
21:00
Castelnuovo Vomano
Vastogirardi
21:00
Castelnuovo Vomano

251 Italy - Serie D: Girone G

Latina
20:00
Muravera
Vis Artena
20:00
Arzachena

251 Italy - Serie D: Girone I

Santa Maria Cilento
21:00
Rende
Biancavilla
21:00
San Luca
Cittanovese
21:00
Dattilo

32 Spain - Tercera - Group 4

Tolosa
00:30
Santurtzi

32 Spain - Tercera - Group 5

Igualada
00:45
Figueres

32 Spain - Tercera - Group 7

Villanueva del Pardillo
01:00
Atlético de Pinto

32 Spain - Tercera - Group 12

Arucas
23:00
Atletico Victoria

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

Onsala
00:00
Varbergs GIF

5 Brazil - Paraibano

Botafogo PB
06:30
Campinense

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

บริสเบน รอร์
16:05
เพิร์ธ กลอรี

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

Gaadiidka
05:00
Midnimo

886 Egypt - Egypt Cup

Smouha
00:00
Pyramids FC

1439 Tunisia - Tunisia Cup

CS Sfaxien
21:00
Olympique Béja
Monastir
21:00
Zarzis
CO Transports
21:00
Métlaoui
Slimane
21:00
Club Africain

2 Poland - Central Youth League

Hutnik Kraków U18
21:15
Arka Gdynia U18

716 Nigeria - Npfl

Enyimba
22:00
Lobi Stars

482134 Lesotho - Premier League

Kick4Life
16:00
Matlama
Manonyane
19:00
CCX
Linare
19:00
Sefotha-Fotha
LCS
19:00
Mazenod

227 Russia - Pfl

Essentuki
18:00
Legion Dynamo
Anzhi
21:00
Mashuk-KMV
SKA Rostov
21:30
Biolog
Spartak Nal'chik
21:30
Forte Taganrog
Dinamo Stavropol'
22:00
Tuapse
Kuban Kholding
22:00
Krasnodar 3
Chernomorets
22:30
Druzhba

1560 Congo - Ligue 1

Patronage Sainte-Anne
20:00
Nico-Nicoye
Kondzo
22:00
Cheminots

4125 Uganda - Uganda Cup

SC Villa
19:30
Vipers

802 Israel - Lig Bet

Ahi Bir al-Maksur
21:00
Hapoel Ein as-Sahla

125 Greece - Gamma Ethniki Group 6

Ano Meras
21:00
Panionios
Moschato
21:00
Pannaxiakos
Ilioupoli
21:00
Proodeftiki
Ethnikos Piraeus
21:00
Charavgiakos
Marko
21:00
Aittitos Spata

5 Brazil - Carioca U20

Resende U20
01:00
Botafogo U20

5 Brazil - Brasileiro Women

Botafogo W
01:00
São José W
Bahia W
01:00
Kindermann-Avaí W
Grêmio W
01:00
Napoli CA W
Cruzeiro W
03:00
Flamengo W

44 Argentina - Reserve League

Boca Juniors Res.
01:00
Sarmiento Res.

99474 World - Friendly International U23

ออสเตรเลีย
18:00
Republic of Ireland U21
Denmark U21
23:00
ซาอุดีอาระเบีย

98 Australia - Victoria FFA Cup Preliminary

Oakleigh Cannons
16:30
Green Gully
South Melbourne
16:30
Eastern Lions
North Geelong Warriors
16:30
Avondale Heights

251 Italy - Serie C Play-offs

Alessandria
21:30
FeralpiSalò
Calcio Padova
22:30
Renate
Catanzaro
22:30
AlbinoLeffe
Südtirol
22:30
Avellino

5724 Sierra Leone - Premier League

Anti Drugs Strikers
23:15
Kallon
Old Edwardians
01:45
Police

1796 Iceland - 4. Deild

Hvíti riddarinn
03:00
Vængir Jupiters
Stokkseyri
03:00
Skallagrímur
KFB
03:00
Gullfálkinn
KH
03:00
Smári

98 Australia - Western Australia FFA Cup Preliminary

Sorrento
18:00
Armadale
Bayswater City
18:30
ECU Joondalup
Cockburn City
19:00
Perth

491 Northern Ireland - Premiership Women

Derry City W
01:45
Crusaders Strikers W
Glentoran BU W
01:45
Sion Swifts W
Linfield W
01:45
Cliftonville W

491 Northern Ireland - Championship Women

Comber Rec. W
01:30
Ballymena Allstars W
Lisburn W
01:30
Killen Rangers W
Mid-Ulster W
02:00
St. James' Swifts W

1233 Finland - Kolmonen

KJP
22:30
IPS Edustus
HaPK
22:30
LaPa
Union Plaani
22:30
Ri-Pa
STPS
22:30
RPS Lions
EIF II
22:30
EBK
JJK Jyväskylä II
23:00
Warkaus
Kuusysi
23:30
RiPS
Inter Turku II
23:30
ÅIFK