ufakick

ตารางบอล 1 มิ.ย. 2564

99474 World - Friendly International

โครเอเชีย
23:00
อาร์เมเนีย
Slovakia
23:00
บัลแกเรีย
North Macedonia
23:00
สโลวีเนีย
โคโซโว
23:00
ซานมารีโน
โปแลนด์
01:45
รัสเซีย

99474 World - Club Friendlies

Sandnes Ulf
18:00
Egersund
Raufoss
23:00
Ullensaker / Kisa
FC 1980 Wien
23:30
Wienerberg
Donau
00:00
Elektra
Lordswood
01:45
Chatham Town

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Kickers Offenbach
00:00
Astoria Walldorf
Balingen
00:00
TuS RW Koblenz
TSV Steinbach
00:00
Elversberg
Ulm
00:00
Eintracht Stadtallendorf

11 Germany - Regionalliga: West

Bonner SC
23:00
Alemannia Aachen
Homberg
00:30
Wegberg-Beeck
Borussia Dortmund II
00:30
Bergisch Gladbach
Rot Weiss Ahlen
00:30
SV 1919 Straelen

11 Germany - Oberliga: Bremen

Bremer SV
00:30
Brinkumer SV
BTS Neustadt
00:30
Blumenthaler SV
Aumund-Vegesack
00:30
SFL Bremerhaven
Geestemünde
00:30
Vatan Sport
Borgfeld
00:30
Hastedt
Komet Arsten
00:30
Hemelingen
Union Bremen
00:30
Werder Bremen III
Leher TS
00:30
OSC Bremerhaven
Habenhauser FV
00:30
Schwachhausen

491 Northern Ireland - Premiership

Larne
01:30
Glenavon
Cliftonville
01:30
Crusaders

47 Sweden - Superettan

GIF Sundsvall
23:30
Jönköpings Södra

47 Sweden - Ettan: North

Sollentuna
00:00
Hammarby Talang

5 Brazil - Serie B

Operário PR
05:00
Guarani

5 Brazil - Copa do Brasil

Vila Nova
02:30
Bahia
Cianorte
05:00
Santos

80 Chile - Primera Division

Audax Italiano
07:30
Universidad Chile

80 Chile - Primera B

San Marcos
01:30
Unión San Felipe
Coquimbo Unido
05:00
Copiapó

99474 World - WC Qualification Concacaf

St. Lucia
05:00
Turks and Caicos Islands

158 Uruguay - Segunda Division

Villa Teresa
03:15
Juventud
Albion
05:30
Cerro

614 Algeria - Ligue 2

Lakhdaria
22:00
Msila
USM El Harrach
22:00
MO Béjaïa
CR Béni Thour
22:00
USM Blida
RC Arbaâ
22:00
Ben Aknoun
Amal Bou Saâda
22:00
WA Boufarik
JSM Béjaïa
22:00
Kouba
HB Chelghoum Laïd
22:00
CA Batna
US Chaouia
22:00
AS Khroub
Teleghma
22:00
Annaba
CRB Ouled Djellal
22:00
MC El Eulma
MSP Batna
22:00
DRB Tadjenanet
MO Constantine
22:00
USM Khenchela
MCB Oued Sly
22:00
ASM Oran
Temouchent
22:00
SC Aïn Defla
Arzew
22:00
CRB Ain Ouessara
MC Saïda
22:00
Remchi
IRB El Kerma
22:00
JSM Tiaret
SKAF Khémis Mélina
22:00
RC Oued Rhiou

911 Angola - Girabola

Baixa de Kassange
21:30
Cubango

886 Egypt - Premier League

Al Ahly
02:00
National Bank of Egypt

1703 Guinea - Ligue 1

Horoya
05:00
Wakirya
Satellite
05:00
Kaloum Star

26 Mali - Premiere Division

Nianan
23:30
USFAS Bamako
Djoliba
00:00
Bakaridjan
Yeelen Olympique
02:00
Onze Créateurs

488 Iran - Azadegan League

Havadar
21:10
Malavan
Oxin Alborz
21:10
Khouneh Be Khouneh Babol
Fajr Sepasi
21:50
Chooka Talesh
Khooshe Talaee Saveh
22:15
Baderan
Shahin Bushehr
23:00
Arman Gohar

1233 Finland - Kakkonen

JäPS
23:00
Kiffen
Atlantis
23:00
PEPO
PKKU
23:00
Reipas

5 Brazil - Paraibano

Sousa
02:00
São Paulo Crystal

5 Brazil - Roraimense

GAS
06:15
São Raimundo RR

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส
16:05
นิวคาสเซิ่ล เจตส์

98 Australia - Brisbane Premier League

Western Spirit
17:30
Centenary Stormers

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

Banadir
05:00
Jeenyo

251 Italy - Primavera 2

Benevento U19
20:30
Cosenza U19

227 Russia - Pfl

Chita
16:30
Rodina Moskva

41 Europe - Baltic Cup

ลิทัวเนีย
23:00
เอสโตเนีย

32 Spain - Primera Division Women

Atletico Madrid W
22:45
Barcelona W

458 Mexico - Liga Mx Women

Tigres UANL W
07:00
Guadalajara W

802 Israel - Lig Bet

Ironi Beit Dagan
20:45
Bnei Jaffa Ortodoxim
Hapoel Kiryat Ono
21:00
Shimshon Tel Aviv
Maccabi Ironi Sderot
21:00
Hapoel Lod
Maccabi Ma'alot Tarshiha
21:00
Tzeirey Tamra
Maccabi Ironi Yafia
21:00
Ahva Kafr Manda
MS Kfar Kama
21:00
Hapoel Ramot Menashe
Beitar Kfar Saba Shlomi
21:00
Shimshon Bnei Taibe
Beitar Ironi Kiryat Gat
21:00
Beitar Yavne
Shikun HaMizrah
21:00
MS Be'er Sheva
Maccabi Ironi Netivot
21:00
Beitar Ashdod
Hapoel Ironi Arraba
21:15
Bnei Bir al-Maksur
Hapoel Tirat HaCarmel
21:30
MS Tirat HaCarmel
Hapoel Mahane Yehuda
21:30
Hapoel Hod Hasharon
Hapoel Yeruham
21:30
Bnei Eilat
Maccabi Ahva Sha'ab
21:30
Tzeirei Sakhnin
Bnei HaGolan VeHaGalil
21:30
Hapoel Ironi Safed
Pardes Hanna-Karkur
21:30
Hapoel Bnei Musmus
Ihud Bnei Kfar Kara
21:30
Maccabi Nujeidat Ahmed
Hapoel Kfar Bara
21:30
Hapoel Qalansawe
Maccabi Kiryat Malachi
21:30
Arad
Moadon Tzeirey Rahat
21:30
MS Jerusalem
Ironi Nesher
22:00
Maccabi Neve Sha'anan
Hapoel Beit Shean
22:00
Maccabi Ahi Iksal
Hapoel Kafr Qasim Shouaa
22:00
Otzma Holon
Ironi Modi'in
22:00
Hapoel Merhavim
Maccabi Ironi Amishav PT
22:45
Hapoel Pardesya Noam
Ahi Akko
23:00
Tzeirei Kafr Kanna
Beitar Haifa Jacob
23:00
Hapoel Ihud Bnei Jatt
Beitar Ramat Gan
23:00
Beitar Petah Tikva
Hapoel Ironi Karmiel
00:00
Ihud Bnei Shfaram

3483 USA - USL League One

Inter Miami II
06:30
Forward Madison

98 Australia - Victoria FFA Cup Preliminary

Port Melbourne
16:00
Sydenham Park
Dandenong City
16:30
Pascoe Vale
Moreland Zebras
16:30
Langwarrin
Monbulk Rangers
17:00
Clifton Hill

1796 Iceland - 4. Deild

Ýmir
03:00
Álftanes
SR
03:00
Hamar

98 Australia - Western Australia FFA Cup Preliminary

Floreat Athena
18:00
Gosnells City

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

Western Spirit Res.
15:30
Centenary Stormers II

80 Chile - Segunda División

General Velásquez
02:00
Colchagua

491 Northern Ireland - Championship Women

East Belfast W
05:00
Belfast Celtic W

1233 Finland - Kolmonen

VPV
23:00
SIF
Nykarleby IK
23:00
KPV Akatemia