ufakick

ตารางบอล 30 พ.ค. 2564

462 อีเอฟแอลลีกวัน

แบล็กพูล
21:00
ลินคอล์น ซิตี้

99474 ฟุตบอลโลกรอบคัดเลือก โซนเอเชีย

กวม
18:30
China PR

479 เจลีก

โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
11:00
ชิมิสุ เอส-พัลส์
เอฟซี โตเกียว
12:00
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
วิสเซล โคเบะ
12:00
สากัน โตสู
เวกัลตะ เซนได
13:00
เซเรโซ โอซาก้า
โตกุชิม่า วอร์ทิส
13:00
โชนัน เบลล์มาเร่
โออิตะ ตรินิต้า
13:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ
กัมบะ โอซาก้า
15:00
โยโกฮามา เอฟซี
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
16:00
นาโกย่า แกรมปัส
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
17:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส

479 เจลีก 2

มัตซูโมโตะ ยามากะ
10:00
ฟาเจียโน โอคายามา
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
12:00
Sagamihara
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
12:00
FC เรียวเคียว
เกียวโต แซงก้า
12:00
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
มาชิดา เซลเวีย
13:00
Giravanz Kitakyushu
เอฮิเมะ
15:00
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค

99474 World - Friendly International

เม็กซิโก
08:00
ไอซ์แลนด์
มอลตา
23:00
ไอร์แลนด์เหนือ
สวิตเซอร์แลนด์
01:00
สหรัฐอเมริกา

99474 World - Club Friendlies

Tromsdalen
16:00
Alta
Øygarden
19:00
Hødd

38 Netherlands - Eredivisie Women

ADO Den Haag W
19:30
Ajax W
PSV W
19:30
FC Twente W

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Energie Cottbus
18:30
Chemie Leipzig
Lokomotive Leipzig
18:30
Union Fürstenwalde
BFC Dynamo
18:30
Babelsberg
Hertha BSC II
18:30
Germania Halberstadt
BAK '07
18:30
Auerbach
Carl Zeiss Jena
18:30
Viktoria Berlin
Luckenwalde
18:30
ZFC Meuselwitz
Bischofswerdaer FV
18:30
Lichtenberg
Chemnitzer FC
18:30
Tennis Borussia
FSV Optik Rathenow
18:30
Altglienicke

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Lörrach-Brombach
20:00
Freiburger FC

11 Germany - Oberliga: Hessen

Buchonia Flieden
20:00
Fernwald
Eddersheim
20:00
FV Bad Vilbel
Ginsheim
20:00
Hanau 93

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

Düren Merzenich
20:00
Hürth
BCV Glesch / Paffendorf
20:00
Pesch
FC BW Friesdorf
20:00
Borussia Freialdenhoven
Siegburger SV
20:15
Eilendorf
Wesseling-Urfeld
20:15
Viktoria Arnoldsweiler
Deutz
20:30
SV Breinig
VfL Vichttal
20:30
Hennef 05
Fortuna Köln II
20:30
Frechen

11 โอเบอร์ลีกา

SC Velbert
20:00
Kleve
Jahn Dinslaken-Hiesfeld
20:00
1. FC M'gladbach
Cronenberger SC
20:00
FC Bocholt
Schonnebeck
20:00
Kray
SF Niederwenigern
20:00
Germania Ratingen
TVD Velbert
20:15
Monheim
Sterkrade-Nord
20:15
Velbert
Union Nettetal
20:15
TuRU 1880 Düsseldorf
Dusseldorf-West
20:30
Schwarz-Weiß Essen
Hilden
20:30
Meerbusch
FSV Duisburg
20:30
Teutonia St.Tönis

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

RSV Eintracht
19:00
Strausberg
Stern
19:00
SV Blau-WeiY 90 Berlin
Victoria Seelow
19:00
BSC Süd 05
Pampow
19:00
Staaken
Hertha Zehlendorf
19:00
CFC Hertha
Rostocker FC
19:00
Hansa Rostock II
Greifswalder FC
19:00
Lok Stendal
Tasmania Berlin
19:00
Torgelower SV Greif

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

Oberlausitz Neugersdorf
19:00
Einheit Rudolstadt
1. FC Merseburg
19:00
Krieschow
Rot-Weiß Erfurt
19:00
Carl Zeiss Jena II
FC Grimma
19:00
Wacker Nordhausen
Blau-Weiß Zorbau
19:00
Eilenburg
International Leipzig
19:00
Ludwigsfelder FC
Union Sandersdorf
19:00
Martinroda
An der Fahner Höhe
19:00
VfL Halle

11 Germany - Oberliga: Westfalen

Hammer SpVg
20:00
TuS Haltern
Kaan-Marienborn
20:00
Westfalia Rhynern
Gütersloh
20:00
Vreden
Finnentrop / Bamenohl
20:00
Ennepetal
Preußen Münster II
20:00
Sprockhövel
Wattenscheid 09
20:00
Holzwickeder SC
Eintracht Rheine
20:00
Meinerzhagen
ASC Dortmund
20:00
Erndtebrück
Schermbeck
20:00
Victoria Clarholz
Westfalia Herne
20:15
Sportfreunde Siegen

11 Germany - 2. Bundesliga Play-offs

Osnabrück
18:30
Ingolstadt

143 Austria - Tipico Bundesliga

โวล์ฟสเบอร์เกอร์
22:00
Austria Wien

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Mladost Doboj Kakanj
22:00
Velez
Sloga
22:00
Zrinjski
Olimpic Sarajevo
22:00
Sarajevo
Radnik Bijeljina
22:00
Siroki Brijeg
Sloboda Tuzla
22:00
Borac Banja Luka
Zeljeznicar
22:00
Krupa na Vrbasu

224 Bulgaria - Parva Liga

Arda
23:00
Cherno More

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Vlašim
20:00
Hradec Králové
Vysočina Jihlava
20:00
Chrudim
Lisen
20:00
Třinec
Dukla Praha
20:00
Slavoj Vyšehrad
Varnsdorf
20:00
Ústí nad Labem
Viktoria Žižkov
20:00
Táborsko
Blansko
20:00
Prostějov

2405 Estonia - Meistriliiga

Tammeka
19:00
Vaprus
Kuressaare
23:00
Nõmme Kalju

1233 Finland - Veikkausliiga

Mariehamn
22:30
Lahti

1233 Finland - Ykkonen

RoPS
21:00
Gnistan
Klubi-04
22:30
PK-35

125 Greece - Football League

Pontion Karagiannion
21:00
Thesprotos

1796 Iceland - Pepsideild

Fylkir
02:15
Stjarnan
KR
02:15
ÍA
HK
02:15
Leiknir Reykjavík

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

Vestri
23:30
Grindavík
ÍBV
00:00
Víkingur Ólafsvík

1796 Iceland - 2. Deild

Thróttur Vogar
23:00
Haukar

802 Israel - Ligat ha'Al

Maccabi Petah Tikva
00:30
Ashdod
Maccabi Tel Aviv
00:30
Ironi Kiryat Shmona
Maccabi Haifa
00:30
Hapoel Be'er Sheva

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

Mjøndalen
20:00
Molde
Kristiansund
23:00
Lillestrøm
Odd
23:00
Bodø / Glimt
โรเซนบอร์ก บีเค
23:00
Stabæk
Tromsø
23:00
Sarpsborg 08
Vålerenga
23:00
Sandefjord
Brann
23:00
Strømsgodset
Haugesund
01:00
Viking

1578 Norway - Obos-Ligaen

Strømmen
20:00
Ranheim
Fredrikstad
20:00
Jerv
Start
20:00
Aalesund

2 Poland - 1. Liga

Odra Opole
17:40
Nieciecza
Górnik Łęczna
22:00
Stomil Olsztyn
Puszcza Niepołomice
00:00
Zagłębie Sosnowiec

155 Romania - Liga 1

Sepsi
00:30
Viitorul

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

อัลบาเซเต้
23:30
Fuenlabrada
อัลกอร์กอน
02:00
เอสปันญ่อล
FC Cartagena
02:00
คิโรน่า
UD Logroñés
02:00
พัลมาส
มาลากา
02:00
Castellón
Mirandés
02:00
Sabadell
Ponferradina
02:00
มาจอร์กา
ราโย่ บาเยกาโน่
02:00
ลูโก
เรอัลซาราโกซา
02:00
เลกาเนส
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
02:00
อัลเมรีอา

47 Sweden - Allsvenskan Women

Eskilstuna United W
20:00
Vittsjo W
Pitea W
20:00
Djurgarden W
KIF Orebro W
22:00
Häcken W

47 Sweden - Superettan

Vasalund
18:00
Öster

47 Sweden - Svenska Cupen

Hammarby
19:30
Häcken

47 Sweden - Ettan: North

IFK Luleå
18:00
IF Karlstad Fotboll
Dalkurd
21:00
Haninge
Brommapojkarna
21:00
Täby

47 Sweden - Ettan: South

Ljungskile
21:00
Vänersborgs IF

86 Ukraine - Second League: Group A

Rubikon
17:00
Nyva Vinnytsya
Bukovyna
20:00
Karpaty
Epitsentr Dunayivtsi
21:00
Uzhhorod

86 Ukraine - Second League: Group B

Peremoga
21:00
Tavriya

5 Brazil - Serie A

São Paulo
07:00
Fluminense
Atlético Mineiro
21:00
Fortaleza
ฟลาเมงโก
02:00
Palmeiras
Ceará
02:00
Grêmio
Corinthians
04:15
Atlético GO
Athletico PR
04:15
América Mineiro
Chapecoense
04:15
Bragantino
Internacional
06:30
Sport Recife

5 Brazil - Serie B

Brusque
21:00
Ponte Preta

5 Brazil - Serie C

Altos
02:00
Volta Redonda
Manaus
04:00
Santa Cruz
Botafogo SP
06:00
EC São José

80 Chile - Primera Division

เอฟเวอร์ตัน
03:00
Santiago Wanderers
Universidad Católica
06:00
Cobresal

80 Chile - Primera B

Univ. Concepción
07:00
Deportes Temuco
Deportes Santa Cruz
23:00
Deportes Iquique
Cobreloa
23:00
San Luis
Barnechea
23:30
Magallanes

459 Ecuador - Liga Pro

Deportivo Cuenca
07:00
Técnico Universitario
Macará
01:30
Aucas
LDU Quito
04:00
Orense

35008 El Salvador - Primera Division

Alianza
04:00
FAS

3990 Nicaragua - Primera Division

Diriangén
08:00
Managua

1190 Paraguay - Division 1

River Plate
04:45
Olimpia

338 Peru - Primera Division

Sporting Cristal
02:00
Universidad San Martín

338 Peru - Segunda Division

Deportivo Coopsol
22:00
Santos
Union Huaral
00:00
Santa Rosa PNP

158 Uruguay - Primera Division

Deportivo Maldonado
01:00
River Plate
Peñarol
04:00
Boston River
Nacional
06:30
Sud América

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

Inter Miami
07:00
ดีซี ยูไนเต็ด
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
07:30
ฮิวสตัน ไดนาโม
โคโลราโด ราปิดส์
08:00
เอฟซี ดัลลัส
รีล ซอลต์ เลค
08:30
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
06:00
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

OKC Energy
07:30
Memphis 901
San Antonio
07:30
Rio Grande Valley
New Mexico United
08:30
Loudoun United
Orange County
09:00
LA Galaxy II
San Diego Loyal
09:30
Las Vegas Lights
Sacramento Republic
09:30
Phoenix Rising
Atlanta United II
02:30
Birmingham Legion
Sporting Kansas City II
04:00
El Paso Locomotive

146 South Africa - Premier League

TS Galaxy
20:00
Orlando Pirates

614 Algeria - Ligue 1

CR Belouizdad
23:00
Olympique Médéa
ES Sétif
23:00
NA Hussein Dey
CA Bordj Bou Arreridj
23:00
Paradou AC
USM Alger
23:00
CS Constantine
MC Oran
23:00
USM Bel Abbès
JS Saoura
00:00
NC Magra
US Biskra
00:00
Tlemcen
ASO Chlef
00:00
JSM Skikda
MC Alger
01:00
RC Relizane
Aïn M'lila
01:00
JS Kabylie

911 Angola - Girabola

Recreativo da Caála
21:00
Petro de Luanda
Santa Rita
21:00
Ferroviário do Huambo
Wiliete
22:00
Académica do Lobito

607 Burkina Faso - Premier League

KOZAF
23:00
RCK
Douanes
23:00
Rahimo
Etoile Filante
23:00
Salitas
Léopards
01:15
ASFB

1560 Congo - Super Ligue

AC Rangers
18:30
JSK
TP Mazembe
20:30
Renaissance
Sanga Balende
20:30
Simba
Motema Pembe
20:30
Saint Eloi Lupopo

886 Egypt - Premier League

ENPPI
22:00
El Entag El Harby
Smouha
22:00
Al Mokawloon
Pyramids FC
00:00
Ismaily
El Gounah
02:00
Zamalek

468 Ghana - Premier League

Inter Allies
22:00
Medeama
WAFA
22:00
Ebusua Dwarfs
King Faisal
22:00
Eleven Wonders
Ashanti Gold
22:00
Wa All Stars
Bechem United
22:00
Elmina Sharks
Hearts of Oak
01:00
Berekum Chelsea

1703 Guinea - Ligue 1

Flamme Olympique
05:00
CI Kamsar
Hafia
05:00
Ashanti GB
Eléphant Coléah
05:00
ASFAG

1179 Kenya - Premier League

Vihiga United
19:00
Tusker
Leopards
19:00
Bidco United

16175 Libya - Premier League

Al Ahli Benghazi
21:00
Shabaab Al Jabal

1424 Morocco - Botola Pro

Mouloudia Oujda
23:00
Chabab Mohammédia
FUS Rabat
01:15
Wydad Casablanca
Moghreb Tétouan
03:30
Hassania Agadir
Raja Casablanca
03:30
FAR Rabat

1424 Morocco - Botola 2

KAC Kénitra
23:00
Stade Marocain
Tihad Casablanca
23:00
Wydad Fès
Chabab Atlas Khénifra
01:00
Ittihad Khemisset

200 Senegal - Ligue 1

Mbour Petite Côte
00:00
ASEC Ndiambour
Niarry Tally
00:00
Gorée
Pikine
00:00
Dakar SC
Casa Sport
00:00
Generation Foot
Jaraaf
00:00
Teungueth
CNEPS Excellence
00:00
Stade de Mbour

2568 Zambia - Super League

ZESCO United
20:00
Kitwe United

35376 Saudi Arabia - Pro League

Al Quadisiya
01:00
Abha
Dhamk
01:00
Al Taawon
Al-Ain
01:00
Al Batin
Al Raed
01:00
Al Fateh
Al Shabab
01:00
Al Wahda
Al Ahli Jeddah
01:00
Al Ittifaq
Al Hilal
01:00
Al Faisaly
Al Nassr
01:00
Al Ittihad

5618 China PR - League One

Chengdu Qianbao
14:00
Zhenjiang Huasa
Zibo Sunday
18:35
Sichuan
Beijing BG
18:35
Nantong Zhiyun
Shenyang Urban
18:35
Suzhou Dongwu

64306 Hong Kong - Premier League

Southern District
16:30
Tai Chung
กลาสโกว์ เรนเจอร์
16:30
Happy Valley

64306 Hong Kong - First Division

Wofoo Tai Po
14:30
Dreams Metro Gallery
Shatin
14:30
Citizen AA
North District
14:30
South China
Eastern District
14:30
Hoi King
Sham Shui Po
14:30
Central & Western
Wong Tai Sin
14:30
Yuen Long
Hong Kong FC
15:45
Wing Yee

712 Korea Republic - K-League 1

Daegu
14:30
Gangwon
Pohang Steelers
17:00
Gwangju

712 Korea Republic - National League

Gangneung City
13:00
Gimhae City
Busan Transportation
13:00
Mokpo City
Gyeongju HNP
13:00
Changwon City

224 Bulgaria - 3. League Northeast

Dunav 2010
21:00
Inter Dobrich
Shumen 2007
21:00
Sportist General Toshevo
Ustrem Donchevo
21:00
Spartak Varna
Dorostol
21:00
Septemvri Tervel
Chernomorets Balchik
21:00
Svetkavitsa Targovishte
Kubrat
21:00
Chernolomets
Botev Novi Pazar
21:00
Ludogorets III

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Hradec Kralove II
15:15
Ústí nad Orlicí
Admira Praha
15:15
Motorlet Praha
Viktoria Plzen II
15:30
Benesov

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Frýdek-Místek
22:30
Dolní Benešov
Znojmo
22:30
Zlín II
Uherský Brod
22:30
Vrchovina
Viktoria Otrokovice
22:30
Hanácká
Banik Ostrava II
22:30
Vysočina Jihlava II
Sigma Olomouc II
22:30
Velké Meziříčí
Odra Petrkovice
22:30
Slovácko II
Uničov
22:30
Vyškov
Slovan Rosice
22:30
Hlučín

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

Kolín
22:00
Kosmonosy

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

Hranice
22:00
Slavičín
Brumov
22:00
Strani
Nove Sady
22:00
Bzenec
HFK Olomouc
22:00
Skaštice
FC Vsetin
22:00
Valašské Meziříčí
Tatran Všechovice
22:00
Viktorie Přerov
Šumperk
22:00
Kozlovice

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

Ždírec nad Doubravou
22:00
Bystřice nad Pernštejnem
Sokol Tasovice
22:00
Hodonín-Šardice
Velka Bites
22:00
Stara Rise
Slavoj Polná
22:00
Sokol Lanžho
Humpolec
22:00
Zbrojovka Brno II
Havlickuv Brod
22:00
Žďár nad Sázavou
Břeclav
22:00
Start Brno

320 Denmark - 2. Division Group 1

Thisted
18:00
VSK Århus

320 Denmark - 2. Division Group 2

Avarta
18:00
KFUM Roskilde

1233 Finland - Kakkonen

GBK
22:30
SJK Akatemia
VIFK
22:30
Kemi City
OLS
22:30
JBK
Vaajakoski
22:30
Kraft
KuFu-98
22:30
MiPK

17 France - National 3: Bretagne

Saint-Pierre Milizac
20:00
Rennes II

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

C' Chartres II
20:00
Saint-Jean-le-Blanc
Saran Municipal
20:00
Montlouis

125 Greece - Gamma Ethniki Group 1

Didymoteicho
21:00
Apollon Paralimniou
M. Alexandros Orfaniou
21:00
Pandramaikos
Evosmou
21:00
Aris Avato
Elpida Sapes
21:00
Antheias-Aristinou
Ethnikos Sochos
21:00
Doxa Neo Sidirochori
Orfeas Xanthi
21:00
Nestos Chrisoupolis
Iraklis Ampelokipon
21:00
Aetos Orfani
Ampelokipon Drama
21:00
Anagennisi Thalassias

125 Greece - Gamma Ethniki Group 3

Fikis
21:00
Atromitos Palamas
Iraklis Larissa
21:00
Elassona
Sellana
21:00
Dias Diou
Karitsa
21:00
Anagennisi Karditsas
Oikonomos
21:00
Kozani
Ermis Amyntaio
21:00
Aetos Makrychoriou
Makedonikos Foufas
21:00
Meteora

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

Thermaikos Thermis
21:00
PAO Koufalion
Poseidon Nea Michaniona
21:00
Anagennisi Giannitsa
Aetos Varvaras
21:00
PAOK Alexandreia
Thyella Sarakinoi
21:00
Edessaikos
Ethnikos Giannitsa
21:00
Niki Agkathia
M. Alexandros Trikala
21:00
Anagennisi Plagia
Makedonikos Neapolis
21:00
Agrotikos Asteras

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

Thyella Katsikas
19:45
Tilikratis
M. Alexandros Kastorias
19:45
Thyella Monastirakiou
Anagennisi Artas
19:45
Amvrakikos Loutrou
Panagriniakos
19:45
Missolonghi
Agios Matthaios
19:45
Acheron Kanalaki
Preveza
19:45
Asteras Kalirachis
Kerkyra
19:45
Lefkimmi

674 Hungary - NB 3: Nyugati

Papai Perutz
23:00
Lipot SK
III. Kerületi TUE
23:00
Bicskei
SC Sopron
23:00
Menfocsanak
BKV Előre
23:00
Érdi VSE
Tatabánya
23:00
Nagykanizsai ULE
Nagyatadi FC
23:00
Videoton II
Balatonfuredi
23:00
Komárom
Puskás II
23:00
Zalaegerszegi TE II
Veszprém
23:00
MTE 1904
Szabadkikoto
23:00
Gardony

251 Italy - Serie D: Girone A

Sanremo
21:00
Sestri Levante

251 Italy - Serie D: Girone B

Breno
21:00
Casatese
Caravaggio
21:00
Virtus Ciserano Bergamo
Crema
21:00
Cavenago Fanfulla
Nibionnoggiono
21:00
Pontisola
Real Calepina
21:00
Adrense
Tritium
21:00
Scanzorosciate
Villa d'Almè
21:00
Desenzano Calvina
Vis Nova Giussano
21:00
Sona
Seregno
21:00
Brusaporto

251 Italy - Serie D: Girone C

Adriese
21:00
Clodiense
Caldiero Terme
21:00
Union S. Giorgio-Sedico
Campodarsego
21:00
Belluno
Cartigliano
21:00
Trento Calcio 1921
Chions
21:00
Este
Cjarlins Muzane
21:00
Ambrosiana
Delta Calcio Rovigo
21:00
Union ArzignanoChiampo
Luparense
21:00
Montebelluna
Manzanese
21:00
Mestre
Virtus Bolzano
21:00
Union Feltre

251 Italy - Serie D: Girone D

Fiorenzuola
21:00
Progresso
Sammaurese
21:00
Rimini

251 Italy - Serie D: Girone F

Olympia Agnonese
20:00
Porto Sant'Elpidio
Aprilia
21:00
Giulianova

251 Italy - Serie D: Girone G

Lanusei
19:30
Savoia
Nocerina
19:30
Muravera
Nola 1925
20:00
Latte Dolce
Sassari Torres
20:00
Cassino
Carbonia
21:00
Afragolese
Nuova Monterosi
21:00
Latina
Insieme Formia
21:00
Arzachena
Team Nuova Florida
21:00
SSC Giugliano
Vis Artena
21:00
Gladiator

251 Italy - Serie D: Girone H

Audace Cerignola
21:00
Città di Fasano
Picerno
21:00
Aversa Normanna
US Bitonto
21:00
Gravina
Francavilla
21:00
Taranto
Lavello
21:00
Nardò
Molfetta Calcio
21:00
Fidelis Andria
Portici
21:00
Team Altamura
Puteolana Internapoli
21:00
Brindisi
Sorrento
21:00
Casarano

251 Italy - Serie D: Girone I

Santa Maria Cilento
21:00
Licata
Rotonda
21:00
Acireale
Dattilo
21:00
Città Di Sant’Agata
Roccella
21:00
Biancavilla

296 Serbia - Srpska Liga - East

Župa
22:30
Vlasina
Rembas
22:30
Moravac Mrštane
Radan
22:30
Car Konstantin
Timočanin
22:30
Morava Vladičin Han
Mladost Medoševac
22:30
FK Toplicanin Prokuplje
Jedinstvo Paraćin
22:30
Buducnost Popovac
Kablovi Zaječar
22:30
SFS Borac
Trstenik PPT
22:30
Radnički Svilajnac
Pčinja Trgovište
22:30
Sinđelić Niš
Timok
22:30
Dunav Prahovo

296 Serbia - Srpska Liga - West

Sloga Petrovac na Mlavi
22:30
Jedinstvo Ub
Sloboda Užice
22:30
Budučnost Krušik
Mladi Radnik
22:30
Tutin
Sušica
22:30
Takovo
Trepča
22:30
Bane Raska
Sloga Požega
22:30
Semendrija 1924
Jošanica
22:30
Železničar Lajkovac
Gruža
22:30
Sumadija Arandelovac
Mačva 1929
22:30
Budućnost Arilje

401 Slovakia - 3. Liga - West

Nitra II
15:30
Zlaté Moravce-Vrablé II
Kalna n. Hronom
21:30
Marcelová
Castkovce
21:30
Galanta
Povazska Bystrica
21:30
Lednické Rovne
Zlaté Moravce-Vrablé II
21:30
Nové Mesto nad Váhom
Slovan Duslo Šaľa
21:30
Spartak Myjava
Nitra II
21:30
Imeľ
OFK Malzenice
21:30
Beluša
Nové Zámky
21:30
Veľké Ludince
Nové Zámky
22:00
Beluša
Galanta
22:00
Nové Mesto nad Váhom
Castkovce
22:00
Marcelová
OFK Malzenice
22:00
Spartak Myjava

32 Spain - Tercera - Group 1

Pontellas
17:30
Fisterra
Ourense CF
22:30
Agrupación Estudiantil
Atios
23:00
Paiosaco
Ribadumia
23:00
Viveiro
Barco
23:00
As Pontes

32 Spain - Tercera - Group 2

Vallobín
17:00
Valdesoto
Praviano
17:00
Colunga
Navarro
17:00
Condal

32 Spain - Tercera - Group 3

Revilla
16:30
Torina
Rinconeda Polanco
16:30
Cultural Guarnizo
Barquereño
22:00
Solares

32 Spain - Tercera - Group 5

Horta
17:00
Montañesa
Peralada
22:00
Valls
Banyoles
22:00
Igualada
Sants
00:00
Santfeliuenc

32 Spain - Tercera - Group 6

Paterna
23:00
Novelda
Vilamarxant
23:00
Villajoyosa
Benicarló
23:00
Hércules II
Torrent
23:00
Crevillente

32 Spain - Tercera - Group 7

Real Aranjuez
16:30
Complutense
El Álamo
16:30
RSD Alcalá
Villaverde-Boetticher
16:30
Alcobendas Sport

32 Spain - Tercera - Group 8

Real Burgos
22:00
La Bañeza
Almazán
22:30
Peñaranda

32 Spain - Tercera - Group 9

Real Jaén
16:30
Motril
Polideportivo Almería
00:00
Union Estepona
Atlético Porcuna
01:00
Alhaurino

32 Spain - Tercera - Group 10

Arcos
17:00
La Palma
Cabecense
00:00
Sevilla III

32 Spain - Tercera - Group 11

Cardassar
22:00
Santa Catalina Atlético
Soller
23:00
Binissalem

32 Spain - Tercera - Group 12

Panadería Pulido
18:00
Mensajero
UD San Fernando
18:00
Tenisca
Lanzarote
18:00
Santa Úrsula
Gran Tarajal
18:00
Tenerife II
Atlético Tacoronte
18:00
Arucas
Velke Levare
18:00
Guía
Atletico Victoria
18:00
Villa Santa Brígida

32 Spain - Tercera - Group 13

Deportiva Minera
23:00
Minerva
Lorca
23:00
EDMF Churra
Muleño
23:00
Plus Ultra
Huércal-Overa
23:30
El Palmar
CAP Ciudad de Murcia
00:00
Olímpico Totana

32 Spain - Tercera - Group 14

RCP Valverdeno
23:00
Valdivia
Fuente Cantos
23:00
Calamonte
Llerenense
23:00
Chinato
Trujillo
23:00
Campanario

32 Spain - Tercera - Group 15

Cirbonero
23:00
Valle Egüés
Ardoi
23:00
Beti Kozkor
Cantolagua
23:00
Huarte
Murchante
23:00
Pamplona

32 Spain - Tercera - Group 16

Villegas
17:00
Pradejon
Berceo
17:00
Tedeón
Vianés
17:00
River Ebro
Comillas
22:00
Calasancio
Agoncillo
22:30
Alberite

32 Spain - Tercera - Group 17

Valdefierro
17:00
Villanueva CF
Cariñena
17:00
Sariñena
CDJ Tamarite
22:30
Sabiñánigo
Fraga
22:30
Almudévar
Atletico Monzon
22:30
Épila

32 Spain - Tercera - Group 18

La Solana
21:30
Madridejos
Almagro Spain
23:00
Conquense
Manzanares
23:00
Pedroñeras

5 Brazil - Potiguar

ABC
02:00
Santa Cruz de Natal RN

2177 Haiti - Ligue Haïtienne

Cavaly
03:00
Racing Club Haitien
Mirebalais
03:00
Cosmopolites
América des Cayes
03:00
Racing des Gônaïves
Ouanaminthe
03:00
Arcahaie
Don Bosco
04:00
Tempête
Violette AC
04:00
Triomphe Liancourt
Capoise
05:00
FICA
Baltimore
05:00
Juventus Hai

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

เวลลิงตัน ฟีนิกซ์
10:35
เพิร์ธ กลอรี
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์
13:05
บริสเบน รอร์

712 Korea Republic - K League 2

Gyeongnam
14:00
Ansan Greeners
Asan Mugunghwa
14:00
Anyang
Sangju Sangmu
16:30
Jeonnam Dragons

98 Australia - Brisbane Premier League

St George Willawong
14:00
The Gap

98 Australia - Capital Territory

Gungahlin
12:00
Woden Weston
Canberra FC
12:00
Cooma Tigers

98 Australia - New South Wales

Blacktown City
12:00
Manly United
Rockdale City Suns
12:00
Marconi Stallions
Sydney United
12:00
Sutherland Sharks
APIA Leichhardt Tigers
14:30
Sydney Olympic

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

Dekedaha
05:00
Elman

98 Australia - Npl Queensland

Brisbane Roar II
13:45
Olympic
Queensland Lions
15:00
SC Wanderers
Brisbane Strikers
15:00
Eastern Suburbs Brisbane

251 Italy - PrimaVera 1

Cagliari U19
15:30
Spal U19
Lazio U19
17:30
Atalanta U19
Fiorentina U19
20:00
Torino U19

1439 Tunisia - Tunisia Cup

CO Transports
21:00
Bembla
Zarzis
21:00
Etoile du Sahel
Ariana
21:00
Olympique Béja
Djelma
21:00
Métlaoui
Slimane
21:00
Ben Guerdane
CS Tabarka
21:00
Club Africain

245 Czech Republic - First League Women

Slovacko W
19:00
Slavia Prague W
Pardubice W
20:30
Dukla Prague W

2 Poland - Central Youth League

Arka Gdynia U18
16:15
Wisla U18
Korona Kielce U18
17:00
Gornik Z. U18
Slask U18
17:00
Hutnik Kraków U18
Lech Poznan U18
18:00
Zaglebie U18
Jagiellonia U18
18:30
Escola Warszawa U18

716 Nigeria - Npfl

Ifeanyi Uba
20:30
Enugu Rangers
Nasarawa United
22:00
Adamawa United
Plateau United
22:00
Kano Pillars
Enyimba
22:00
Heartland
Akwa United
22:00
Kwara United
MFM
22:00
Akwa Starlets
Lobi Stars
22:00
Sunshine Stars
Katsina United
22:00
Warri Wolves

98 Australia - Npl South Australian

Adelaide United ||
14:15
Sturt Lions

3126 Luxembourg - National Division

Rodange
21:00
Victoria Rosport
Hostert
21:00
Mondorf-les-Bains
Etzella Ettelbrück
21:00
Wiltz
Differdange 03
21:00
Swift Hesperange
Jeunesse d'Esch
21:00
Fola Esch
UNA Strassen
21:00
UT Pétange
Racing
21:00
Progrès Niedercorn
F91 Dudelange
21:00
RM Hamm Benfica

143 Austria - Regionalliga: Ost

Admira II
21:30
Wiener Neustadt

5 Brazil - Copa Do Brasil U20

Botafogo U20
02:00
Avaí U20

98 Australia - Northern Nsw

Valentine
11:30
Hamilton Olympic
Broadmeadow Magic
13:30
Edgeworth Eagles

482134 Lesotho - Premier League

Sefotha-Fotha
19:00
Lesotho Defence Force
Matlama
19:00
Linare
Mazenod
19:00
Kick4Life
CCX
19:00
LCS

227 Russia - Pfl

Strogino
17:00
Avangard Kursk
Lada Tolyatti
17:00
Chelyabinsk
Znamya Noginsk
18:00
Fakel II
Salyut Belgorod
19:00
Kaluga
Khimik Novomoskovsk
19:00
Khimki 2
Leningradets
19:00
Zvezda Sint Petersburg
Lada SOK
19:00
Ural 2
Metallurg Lipetsk
20:00
Sokol Saratov
Dinamo Moskva II
20:00
Zenit II
Tver
20:00
Znamya Truda
Nosta
20:00
Tyumen
Zvezda Perm
20:00
Orenburg II
Krasnyy-SGAFKST
21:00
Metallurg Vidnoye
Saturn Ramenskoye
21:00
Kvant
Kazanka
21:00
Luki-Energiya
KAMAZ
21:00
Volna Kovernino
Zenit Izhevsk
21:00
Volga Ulyanovsk
Ryazan
22:00
Sakhalin
Murom
22:00
Smolensk

2154 Faroe Islands - Faroe Islands Cup

ÍF
22:00
Víkingur

1560 Congo - Ligue 1

Kondzo
20:00
Racing Club Brazzavile
Étoile du Congo
22:00
Diables Noirs
Nico-Nicoye
22:00
Leopards de Dolisie

47 Sweden - Elitettan Women

IFK Kalmar W
19:00
Brommapojkarna W

6783 Mozambique - Mocambola

Black Bulls Maputo
20:00
LD Maputo
Textáfrica
20:00
Ferroviário Nacala
Ferroviario Beira
20:00
Ferroviário Maputo
Incomáti
20:00
Matchedje de Mocuba
Ferroviário Nampula
20:00
ENH Vilankulo

32 Spain - Primera Division Women

Real Sociedad W
17:00
Santa Teresa W

17 France - Division 1 Women

Lyon W
02:00
Paris SG W

11 Germany - Dfb Pokal Women

Eintracht Frankfurt W
21:00
Wolfsburg W

32 Spain - Tercera - Playoffs

Huesca II
14:00
Cuarte Industrial
Cartagena II
15:00
Racing Murcia
Real Avilés
17:00
Llanes
Girona II
17:00
Cerdanyola del Vallès
Gimnástica Torrelavega
22:00
Samano
Alfaro
23:00
Logroñés II
CD Vitoria
23:00
Urduliz
Alondras
23:00
Estradense
Toledo
00:00
Quintanar del Rey
Moralo
00:00
Diocesano
Antequera
00:00
Almería II
Mar Menor
00:00
La Union Atletico
Terrassa
00:00
Sant Andreu
CD Coria
00:30
Jerez
Ciudad de Torredonjimeno
00:30
At. Malagueño
Lucena
01:00
Ceuta
Xerez
01:00
Puente Genil

614 Algeria - Algeria Youth League

CR Belouizdad U21
16:00
Olympique Médéa U21
MC Alger U21
16:00
RC Relizane U21
JS Saoura U21
16:00
NC Magra U21
US Biskra U21
16:00
WA Tlemcen U21
ES Sétif U21
16:00
NA Hussein Dey U21
Aïn M'lila U21
16:00
JS Kabylie U21
Bordj Bou Arreridj U21
16:00
Paradou AC U21
USM Alger U21
16:00
CS Constantine U21
ASO Chlef U21
16:00
JSM Skikda U21
MC Oran U21
16:00
USM Bel Abbès U21

32 Spain - Segunda Division Women

CFF Albacete W
16:00
Lorca W
Oiartzun W
16:00
Castejón W
Cádiz W
16:30
Santa Teresa II W
Murcia Féminas W
16:30
Discobolo-La Torre W
Elche W
16:30
Valencia III W
Mislata W
16:30
Plaza Argel W
Levante Las Planas W
17:00
Terrassa W
Europa W
17:00
Transportes Alcaine II W
Igualada W
17:00
Balears W
San Miguel W
17:00
Almería W
La Rambla W
17:00
Málaga II W
Real Betis II W
17:00
Cáceres II W
Badajoz W
17:00
Castuera W
Tres Cantos W
17:00
León FF W
DNS de Belen W
17:00
Zamora Amigos Duero W
Salamanca W
17:00
Samper W
Dinamo Guadalajara W
17:00
Getafe W
SMX Athletic Murcia W
17:00
Levante III W
Marítim W
17:00
Albacete II W
Oceja-Gimnástica W
17:00
Mos W
Gijón FF W
17:00
Deportivo La Coruña II W
Real Oviedo II W
17:00
Viajes Interrías W
Racing Santander II W
17:00
Victoria CF W
Real Sociedad II W
17:00
Pradejón W
Bizkerre W
17:00
Osasuna II W
Geneto del Teide W
17:00
La Garita W
Real Unión Tenerife II W
17:00
Unión Viera W
Castro W
18:00
Valladares W
Tarsa W
18:00
Achamán W
San Antonio Pilar W
18:00
Julio Suárez W
Rayo Vallecano II W
18:30
San Pío X W
Vic Riuprimer W
21:00
Sant Gabriel W
Torrelodones W
22:30
Madrid III W
Huesca W
23:00
Pallejà W

32 Spain - Spain Youth League

Getafe U19
16:30
Unión Adarve U19
Marina Sport U19
17:00
Celta de Vigo U19
Racing Santander U19
17:00
Ural U19
Atlético Perines U19
17:00
Lugo U19
Roces U19
17:00
Choco U19
Tropezón U19
17:00
Calasanz U19
Real Oviedo U19
17:00
Pabellón Ourense U19
Real Avilés U19
17:00
Racing Ferrol U19
Arenal U19
17:00
Conxo Santiago U19
Calavera U19
17:00
San Félix U19
26 de Febrero U19
17:00
Sanluqueno U19
Maracena U19
17:00
Nervión U19
Santa Fe U19
17:00
Polillas U19
Rusadir U19
17:00
Recreativo Huelva U19
Alzira U19
17:00
Albacete U19
Villarreal U19
17:00
Atlético Madrileño U19
Valencia U19
17:00
Kelme U19
Levante U19
17:00
Archena U19
Hércules U19
17:00
Real Murcia U19
Torre Levante U19
17:00
Lorca CFB U19
Castellón U19
17:00
Toledo U19
Cerdanyola d. Vallès U19
17:00
Barcelona U19
Gimnàstic Tarragona U19
17:00
Espanyol U19
Real Zaragoza U19
17:00
Damm U19
Sabadell U19
17:00
Europa U19
Lleida U19
17:00
Cornellà U19
El Olivar U19
17:00
San Francisco U19
Huesca U19
17:00
Mallorca U19
Athletic Club U19
17:00
Osasuna U19
Deportivo Alavés U19
17:00
Pamplona U19
Aurrerá Vitoria U19
17:00
Mutilvera U19
Antiguoko U19
17:00
Valvanera U19
Leioa U19
17:00
Oyonesa U19
Móstoles U19
17:00
La Cruz U19
Trival Valderas U19
17:00
Badajoz U19
Atlético Pinto U19
17:00
Aravaca U19
Bansander U19
17:30
Val Miñor U19
Santa Marta U19
17:30
Extremadura UD U19
Séneca U19
17:45
Granada U19
Laguna U19
18:00
Victoria U19
Llano del Moro U19
18:00
Acodetti U19
San José U19
18:00
Huracán U19
Los Llanos Aceró U19
18:00
Puertos Las Palmas U19
Ofra U19
18:00
UD San Fernando U19
Stadium Casablanca U19
19:30
Atlético Villacarlos U19
Cultural Leonesa U19
22:00
Rayo Vallecano U19
Real Sociedad U19
23:00
Tudelano U19
Arenas Getxo U19
23:00
UD Logroñés U19

251 Italy - Coppa Italia Women

AC Milan W
01:30
Roma W

125 Greece - Gamma Ethniki Group 6

Panionios
18:30
Fostiras
Ano Meras
18:30
Moschato
Pannaxiakos
18:30
Ethnikos Piraeus
Proodeftiki
18:30
Marko
Charavgiakos
18:30
Aittitos Spata

5 Brazil - Carioca U20

Volta Redonda U20
21:00
Boavista U20

5 Brazil - Brasileiro Women

Ferroviária W
01:00
Botafogo W
Kindermann-Avaí W
01:00
Napoli CA W
Corinthians W
01:00
Bahia W
Grêmio W
01:00
São José W
Palmeiras W
06:30
Flamengo W

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

Mandelieu LN
20:00
Marseille Endoume Catalans
Côte Bleue
20:00
Lucciana
Furiani-Agliani
20:00
Ajaccio II

251 Italy - Serie C Play-offs

FeralpiSalò
22:30
Alessandria
Renate
22:30
Calcio Padova
Avellino
22:30
Südtirol
AlbinoLeffe
23:00
Catanzaro

401 Slovakia - Youth League

Zemplín Michalovce U19
16:00
Spartak Trnava U19
Dukla U19
16:00
Senica U19
Žilina U19
16:00
Ružomberok U19
DAC U19
16:00
Poprad U19
Slovan Bratislava U19
16:00
Nitra U19
Trenčín U19
16:00
Podbrezová U19

98 Australia - Victoria NPL Youth League

Melbourne Knights U21
10:00
Port Melbourne U21

479 Japan - Nadeshiko League 1

Kamogawa W
11:00
Iga Kunoichi W
Harima W
11:00
NGU Lublield Nagoya W
Angeviolet Hiroshima W
11:00
Setagaya Sfida W

227 Russia - Premier League Women

Zvezda 2005 W
15:00
Chertanovo W

17 France - Ligue 1 Play-offs

น็องต์
23:00
ตูลูส

5724 Sierra Leone - Premier League

RSLAF
23:15
East End Lions
Johansen
01:45
Bai Bureh Warriors

62 Switzerland - Super League Play-offs

Sion
21:00
Thun

1796 Iceland - 4. Deild

Afrika Reykjavik
01:00
Ísbjörninn

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

St. George Willawong Res
12:00
The Gap Res.

80 Chile - Segunda División

Deportes Valdivia
22:00
Rodelindo Román
Fernández Vial
23:00
Colina
Iberia
02:00
Concepcion
San Antonio Unido
02:00
Deportes Limache
Independiente
03:00
Recoleta

99474 World - Club Friendlies Women

NTV Beleza W
12:00
Albirex Niigata W

453172 Macao - Primeira Division

Hang Sai
18:00
CPK
Sporting Macau
20:00
Tak Chun Ka I

69697 Vietnam - Women's National League

Ha Noi II W
16:00
Son La W
Ho Chi Minh City W
16:00
GT Thai Nguyen W
PP Ha Nam W
18:30
Ha Noi W

2345 Moldova - Moldovan Cup

Sheriff
00:00
Sfîntul Gheorghe

479 Japan - Japan Football League

Veertien Mie
11:00
TIAMO Hirakata
Iwaki
11:00
Biwako Shiga
Honda Lock
11:00
Nara Club
Reinmeer Aomori
11:00
Verspah Oita
Maruyasu Okazaki
11:00
Kochi United

479 Japan - Nadeshiko League 2

Bunnies Gunma White Star W
09:00
Norrdea Hokkaido W
JFA Academy W
09:00
Kibi Univ. Takahashi W
Yunogo Belle W
10:00
Fukuoka J. Anclas W

1233 Finland - Kolmonen

Espoo II
18:00
MPS/Atletico Malmi
Roi United
22:00
HauPa
OPS
22:30
Tervarit-j