ufakick

ตารางบอล 26 พ.ค. 2564

41 ยูฟ่ายูโรปาลีก

บียาร์เรอัล
02:00
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด

479 เจลีก

คอนซาโดเล ซัปโปโร
17:00
สากัน โตสู
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
17:00
เซเรโซ โอซาก้า
คาชิว่า เรย์โซล
17:00
วิสเซล โคเบะ
โยโกฮามา เอฟซี
17:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ
โชนัน เบลล์มาเร่
17:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
ชิมิสุ เอส-พัลส์
17:00
เอฟซี โตเกียว
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
17:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
โออิตะ ตรินิต้า
17:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
นาโกย่า แกรมปัส
17:00
เวกัลตะ เซนได

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Freiburg II
19:00
Ulm

11 Germany - Regionalliga: West

Rödinghausen
23:30
Borussia Dortmund II
Rot-Weiss Essen
00:30
Sportfreunde Lotte
Preußen Münster
00:30
Rot-Weiß Oberhausen

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Bissingen
23:30
Neckarsulmer SU
Stuttgarter Kickers
23:30
Lörrach-Brombach
Freiburger FC
23:30
SGV Freiberg
Oberachern
23:30
Ilshofen
Spfr. Dorfmerkingen
23:30
Sandhausen II
Ravensburg
23:30
Reutlingen
Rielasingen-Arlen
23:30
Nöttingen
Backnang
23:30
Bruchsal
CfR Pforzheim
23:30
Linx
Villingen
23:30
Göppinger SV

11 Germany - Bundesliga Play-offs

โคโลญจน์
23:30
Holstein Kiel

2454 Albania - Superliga

Kukësi
22:00
Kastrioti Krujë
Bylis Ballsh
22:00
Partizani Tirana
Vllaznia Shkodër
22:00
Laçi
Teuta Durrës
22:00
Apolonia Fier
Tirana
22:00
Skënderbeu Korçë

507 Bosnia and Herzegovina - Bosnia Cup

Borac Banja Luka
22:00
Sarajevo

224 Bulgaria - Parva Liga

CSKA Sofia
00:00
Beroe
Arda
00:00
Lokomotiv Plovdiv
CSKA 1948 Sofia
00:00
ลูโดโกเรต์ส

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

Sloboda Novi Grad
22:00
Rudar Prijedor

320 Denmark - First Division

Viborg
00:00
HB Køge
Silkeborg
00:00
Fredericia
Esbjerg
00:00
FC Helsingør

2405 Estonia - Meistriliiga

Tammeka
22:00
Nõmme Kalju
Kuressaare
23:00
Levadia
Trans
00:00
Flora

1233 Finland - Ykkonen

MuSa
22:30
Klubi-04

125 Greece - Football League

Episkopi
19:30
Aspropyrgos Enosis
Kallithea
19:30
Ialysos
Thesprotos
21:00
Apollon Pontou FC

802 Israel - Ligat ha'Al

Hapoel Be'er Sheva
00:00
Maccabi Petah Tikva
Ironi Kiryat Shmona
00:00
Maccabi Haifa
Ashdod
00:00
Maccabi Tel Aviv

2345 Moldova - National Division

Codru Lozova
22:00
Dinamo-Auto
Milsami
22:00
Floreşti
Zimbru
22:00
Petrocub
Sheriff
22:00
Dacia-Buiucani
Sfîntul Gheorghe
22:00
Speranţa Nisporeni

998 Montenegro - Second League

Jedinstvo
22:30
Bokelj
Mornar
22:30
Berane
Drezga
22:30
Grbalj
Ibar
22:30
Kom
Igalo
22:30
Arsenal Tivat

1578 Norway - Obos-Ligaen

Sandnes Ulf
00:00
Ullensaker / Kisa
Sogndal
00:00
Fredrikstad

155 Romania - Liga 1

Universitatea Craiova
22:30
Academica Clinceni

404 Turkey - 1. Lig

Altınordu
00:00
Altay

86 Ukraine - Second League: Group A

Epitsentr Dunayivtsi
21:00
Chernihiv

1739 Costa Rica - Primera Division

Sporting San José
10:00
Limón

338 Peru - Segunda Division

Deportivo Llacuabamba
23:00
Union Huaral
Santos
01:15
Sport Chavelines Juniors
Molinos El Pirata
03:30
Unión Comercio

146 South Africa - Premier League

Black Leopards
20:00
Kaizer Chiefs
Mamelodi Sundowns
22:00
SuperSport United

614 Algeria - Ligue 1

CS Constantine
23:00
MC Alger
JSM Skikda
23:00
Aïn M'lila
Olympique Médéa
23:00
USM Alger
NA Hussein Dey
23:00
CR Belouizdad
Tlemcen
23:00
MC Oran
NC Magra
23:00
ES Sétif
Paradou AC
23:00
US Biskra
RC Relizane
23:00
CA Bordj Bou Arreridj
USM Bel Abbès
23:45
JS Saoura
JS Kabylie
00:00
ASO Chlef

607 Burkina Faso - Premier League

RCK
23:00
Salitas

1560 Congo - Super Ligue

AC Rangers
20:30
RCK
Groupe Bazano
20:30
Renaissance

886 Egypt - Premier League

National Bank of Egypt
22:00
Smouha
Ceramica Cleopatra
00:00
ENPPI

1703 Guinea - Ligue 1

CI Kamsar
05:00
Ashanti GB

16175 Libya - Premier League

Al-Akhdar
21:00
Al Ahli Benghazi

26 Mali - Premiere Division

Bakaridjan
23:30
Soni
Duguwolofila
23:30
CAS de Sévaré
USC Kita
23:30
Stade Malien Bamako
Bougouni
23:30
LC Ba
COB
00:00
Black Stars
ASOM
00:00
Réal Bamako
Police
02:00
Douannes de Sikasso

1424 Morocco - Botola Pro

Wydad Casablanca
23:00
Maghreb Fès
Ittihad Tanger
01:15
CR Khemis Zemamra
FAR Rabat
03:30
Rapide Oued Zem
Difaâ El Jadida
03:30
FUS Rabat

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Namungo
20:00
Gwambina

2568 Zambia - Super League

Kabwe Warriors
18:00
NAPSA Stars
Prison Leopards
20:00
ZESCO United

488 Iran - Azadegan League

Khouneh Be Khouneh Babol
21:00
Havadar
Malavan
21:15
Fajr Sepasi
Kheybar Khorramabad
21:15
Oxin Alborz
Arman Gohar
21:30
Shahrdari Astara
Baderan
22:05
Navad Urmia
Esteghlal Mollasani
23:10
Khooshe Talaee Saveh

35376 Saudi Arabia - Pro League

Al Batin
01:00
Dhamk

35376 Saudi Arabia - Division 1

Al Jeel
23:00
Al Bukayriyah
Al Adalh
23:00
Al Draih
Al Shoalah
23:10
Al Jabalain
Al Hazm
23:30
Najran
Ohod
23:40
Jeddah

5618 China PR - League One

Suzhou Dongwu
14:30
Guizhou Zhicheng
Jiangxi Liansheng
18:35
Beijing BG
Wuhan Three Towns
18:35
Heilongjiang Lava Spring

479 เจแปน เอ็มเพอเรอร์ คัพ

Tochigi City
17:00
Nirasaki Astros

712 Korea Republic - Korean Cup

Jeonbuk Motors
17:00
Yangju Citizen
Suwon Bluewings
17:00
Anyang
Daegu
17:00
Gimhae City
Sangju Sangmu
17:00
Seongnam
Asan Mugunghwa
17:00
Pohang Steelers
Gangwon
17:00
Seoul E.
Ulsan
17:00
Gyeongnam
Busan Transportation
17:00
Jeonnam Dragons

44 Argentina - Primera C

Excursionistas
01:30
Ituzaingó
San Martín Burzaco
01:30
Deportivo Laferrere
Sportivo Italiano
01:30
Claypole
El Porvenir
01:30
Real Pilar
Luján
01:30
Victoriano Arenas

11555657 South America - Copa Sudamericana

Emelec
07:30
Talleres Córdoba
Deportes Tolima
07:30
Bragantino
Independiente
05:15
Guabirá
Bahia
05:15
Torque

11555657 South America - Copa Libertadores

Racing Club
07:30
Rentistas
São Paulo
07:30
Sporting Cristal
Atlético Mineiro
07:30
Deportivo La Guaira
Cerro Porteño
07:30
América de Cali
Internacional
05:00
Always Ready
Olimpia
05:00
Deportivo Táchira

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Uničov
21:00
Banik Ostrava II
Dolní Benešov
21:00
Znojmo
Vyškov
21:00
Slovácko II
Hlučín
21:00
Hanácká
Vrchovina
21:00
Vysočina Jihlava II
Uherský Brod
21:00
Viktoria Otrokovice
Slovan Rosice
21:00
Sigma Olomouc II
Zlín II
21:00
Velké Meziříčí
Frýdek-Místek
21:00
Odra Petrkovice

125 Greece - Gamma Ethniki Group 1

Apollon Paralimniou
21:00
M. Alexandros Orfaniou
Didymoteicho
21:00
Evosmou
Pandramaikos
21:00
Elpida Sapes
Aris Avato
21:00
Ethnikos Sochos
Antheias-Aristinou
21:00
Orfeas Xanthi
Doxa Neo Sidirochori
21:00
Iraklis Ampelokipon
Nestos Chrisoupolis
21:00
Ampelokipon Drama
Aetos Orfani
21:00
Anagennisi Thalassias

125 Greece - Gamma Ethniki Group 3

Atromitos Palamas
21:00
Ethnikos Neou Keramidiou
Fikis
21:00
Iraklis Larissa
Elassona
21:00
Karitsa
Dias Diou
21:00
Oikonomos
Anagennisi Karditsas
21:00
Ermis Amyntaio
Kozani
21:00
Makedonikos Foufas
Aetos Makrychoriou
21:00
Meteora

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

PAO Koufalion
21:00
Nea Kallikrateia
Thermaikos Thermis
21:00
Poseidon Nea Michaniona
Anagennisi Giannitsa
21:00
Thyella Sarakinoi
PAOK Alexandreia
21:00
Ethnikos Giannitsa
Edessaikos
21:00
M. Alexandros Trikala
Niki Agkathia
21:00
Makedonikos Neapolis
Anagennisi Plagia
21:00
Agrotikos Asteras

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

M. Alexandros Kastorias
21:00
Acheron Kanalaki
Agios Matthaios
21:00
Panagriniakos

674 Hungary - NB 3: Nyugati

Szabadkikoto
23:00
MTE 1904

251 Italy - Serie D: Girone A

Sanremo
21:00
Città di Varese
Chieri
21:00
Vado

251 Italy - Serie D: Girone B

Brusaporto
23:00
Tritium

251 Italy - Serie D: Girone C

Campodarsego
21:00
Union ArzignanoChiampo

251 Italy - Serie D: Girone D

Prato
21:00
Correggese
Progresso
21:00
Sammaurese

251 Italy - Serie D: Girone F

Pineto
21:00
Vastese
Porto Sant'Elpidio
21:00
Atletico
Giulianova
21:00
Olympia Agnonese
Vastogirardi
21:00
Campobasso
FC Rieti
21:00
Aprilia

251 Italy - Serie D: Girone G

Arzachena
21:00
Latina

251 Italy - Serie D: Girone H

Sorrento
21:00
Brindisi

251 Italy - Serie D: Girone I

Marina di Ragusa
21:00
Dattilo

2 Poland - 2. Liga East

Znicz Pruszków
20:00
Polkowice

296 Serbia - Srpska Liga - West

Jedinstvo Ub
22:00
Budućnost Arilje
Sumadija Arandelovac
22:00
Mačva 1929
Železničar Lajkovac
22:00
Gruža
Semendrija 1924
22:00
Jošanica
Bane Raska
22:00
Sloga Požega
Takovo
22:00
Trepča
Tutin
22:00
Sušica
Budučnost Krušik
22:00
Mladi Radnik
Sloga Petrovac na Mlavi
22:00
Sloboda Užice

32 Spain - Segunda B - Playoffs

Mutilvera
00:00
Deportivo Alaves II

32 Spain - Tercera - Group 5

Horta
00:30
Igualada

32 Spain - Tercera - Group 7

Villaverde-Boetticher
01:00
Villanueva del Pardillo

32 Spain - Tercera - Group 10

Cabecense
00:00
Castilleja

32 Spain - Tercera - Group 12

Tenisca
23:00
UD San Fernando

32 Spain - Tercera - Group 18

Almagro Spain
23:30
Illescas

5 Brazil - Catarinense 1

Chapecoense
02:00
Avaí

44 Argentina - Torneo Federal A

Ciudad de Bolívar
00:00
Circulo Deportivo
Crucero del Norte
01:00
Unión Sunchales

909440 Cambodia - C-League

Electricite du Cambodge
15:30
Visakha
Soltilo Angkor
15:30
Boeung Ket

2177 Haiti - Ligue Haïtienne

Rivartibonitienne
03:00
Don Bosco

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

เวสต์เทิร์น ซิดนีย์
16:05
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์

2454 Albania - 1st Division

Besëlidhja Lezhë
20:00
Erzeni Shijak
Veleçiku Koplik
20:00
Oriku
Lushnja
20:00
Turbina Cërrik
Burreli
21:00
Tomori Berat

2454 Albania - 2nd Division

Sopoti Librazhd
22:00
Bulqiza
Tërbuni Pukë
22:00
Luzi 2008

98 Australia - Capital Territory

Tuggeranong United
16:00
Gungahlin

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

Gaadiidka
05:00
Raadsan

251 Italy - PrimaVera 1

Roma U19
16:00
Cagliari U19
Ascoli U19
18:00
Empoli U19
Torino U19
20:00
Genoa U19
Sampdoria U19
20:00
Sassuolo U19
Bologna U19
22:00
Juventus U19
Inter U19
00:00
Milan U19

1439 Tunisia - Tunisia Cup

Rejiche
21:00
Ben Guerdane
CS Sfaxien
21:00
CA Bizertin
ES Tunis
21:00
Etoile du Sahel
Club Africain
21:00
Hammam-Lif
Mareth Sport
21:00
CS Tabarka
SS Gafsa
21:00
Redeyef
US Menzel Bouzaiane
21:00
Ariana
CO Transports
21:00
Hammam-Sousse
Enfida Sports
21:00
Djelma
Rogba Tataouine
21:00
Bembla
AS Zaouiet Sousse
21:00
Zarzis

251 Italy - Primavera 2

Pisa U19
16:00
Cosenza U19

716 Nigeria - Npfl

Adamawa United
22:00
Katsina United
Kano Pillars
22:00
Nasarawa United
Wikki Tourist
22:00
Enyimba
Kwara United
22:00
Rivers United
Akwa Starlets
22:00
Ifeanyi Uba
Sunshine Stars
22:00
MFM
Warri Wolves
22:00
Lobi Stars
Heartland
01:20
Plateau United

3126 Luxembourg - National Division

Fola Esch
00:30
Wiltz

227 Russia - Pfl

Zenit Izhevsk
21:00
Zvezda Perm

1560 Congo - Ligue 1

CARA Brazzaville
20:00
Nico-Nicoye
Inter Club
22:00
Nathaly's
Leopards de Dolisie
22:00
Otôho d'Oyo
V.Club Mokanda
22:00
Cheminots

674 Hungary - Nb I Women

Astra Hungary W
22:30
Diósgyőri VTK W
Ferencváros W
22:30
MTK Hungaria W

119 Georgia - Liga 3

Spaeri
16:00
Guria
Varketili
16:00
Chiatura

4125 Uganda - Uganda Cup

Express FC
19:30
KCCA

614 Algeria - Algeria Youth League

CS Constantine U21
16:00
MC Alger U21
JSM Skikda U21
16:00
Aïn M'lila U21
USM Bel Abbès U21
16:00
JS Saoura U21
Olympique Médéa U21
16:00
USM Alger U21
NA Hussein Dey U21
16:00
CR Belouizdad U21
WA Tlemcen U21
16:00
MC Oran U21
NC Magra U21
16:00
ES Sétif U21
Paradou AC U21
16:00
US Biskra U21
RC Relizane U21
16:00
Bordj Bou Arreridj U21
JS Kabylie U21
16:00
ASO Chlef U21

802 Israel - Lig Bet

MS Jerusalem
23:30
Beitar Ir Ma'ale Adumim

32 Spain - Segunda Division Women

Sárdoma W
00:30
Oceja-Gimnástica W

32 Spain - Spain Youth League

Málaga U19
23:00
Real Betis U19

125 Greece - Gamma Ethniki Group 6

Moschato
21:00
Panionios

5 Brazil - Carioca U20

Botafogo U20
01:00
Portuguesa RJ U20
Volta Redonda U20
01:00
Vasco U20

5 Brazil - Brasileiro Women

Minas ICESP W
01:00
Kindermann-Avaí W
Botafogo W
01:00
Internacional RS W
Napoli CA W
01:00
Ferroviária W
São José W
01:00
Palmeiras W
Cruzeiro W
03:00
São Paulo W

98 Australia - Queensland FFA Cup Preliminary

Peninsula Power
16:30
Ipswich Knights
Brisbane City
17:00
SWQ Thunder

98 Australia - Northern NSW FFA Cup Preliminary

Charlestown City Blues
16:00
Lambton Jaffas
Broadmeadow Magic
16:00
Edgeworth Eagles
Valentine
16:30
Lake Macquarie
Dudley Redhead Senior
16:30
Weston Bears
Port United
16:30
Boambee

251 Italy - Serie C Play-offs

Renate
22:30
Matelica Calcio
Südtirol
22:30
Pro Vercelli
Modena
22:30
AlbinoLeffe
Bari 1908
22:30
FeralpiSalò
Avellino
01:45
Palermo

5724 Sierra Leone - Premier League

Central Parade
23:15
RSLAF
Kallon
01:45
Johansen

1796 Iceland - 4. Deild

Hamar
02:15
KH
Kría
03:00
Berserkir
Gullfálkinn
03:00
SR
Smári
03:00
Stokkseyri

491 Northern Ireland - Premiership Women

Derry City W
01:45
Glentoran BU W
Sion Swifts W
01:45
Cliftonville W
Crusaders Strikers W
02:00
Linfield W

69697 Vietnam - Women's National League

Son La W
16:00
PP Hà Nam II W
GT Thai Nguyen W
16:00
TKS Viet Nam W
Ha Noi II W
18:30
PP Ha Nam W

1796 Iceland - Premier League Women

Stjarnan W
02:15
Thróttur Reykjavík

479 Japan - Japan Football League

TIAMO Hirakata
11:00
Nara Club
Tokyo Musashino City
16:00
Iwaki

1233 Finland - Kolmonen

LaPa
22:30
Kultsu
IPS Edustus
22:30
KyPa
SavU
22:30
KJP
OsPa
22:30
Tervarit-j
FC Komeetat
23:00
JJK Jyväskylä II