ufakick

ตารางบอล 22 พ.ค. 2564

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

เบรนท์ฟอร์ด
18:30
บอร์มัธ
สวอนซีซิตี
00:30
บาร์นสลีย์

462 อีเอฟแอลลีกวัน

ซันเดอร์แลนด์
21:30
ลินคอล์น ซิตี้

11 บุนเดิสลีกา

บาเยิร์น มิวนิค
20:30
เอาก์สบวร์ก
ดอร์ทมุนด์
20:30
เลเวอร์คูเซ่น
ฮอฟเฟ่นไฮม์
20:30
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
โวล์ฟสบวร์ก
20:30
ไมนซ์
แฟร้งค์เฟิร์ต
20:30
ไฟร์บวร์ก
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
20:30
แอร์เบ ไลป์ซิก
โคโลญจน์
20:30
ชาลเก้ 04
แวร์เดอร์ เบรเมน
20:30
มึนเช่นกลัดบัค
สตุทท์การ์ดต
20:30
Arminia Bielefeld

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

Crotone
01:45
ฟิออเรนติน่า
กายารี่
01:45
เจนัว
ซามพ์โดเรีย
01:45
ปาร์มา

32 ลาลีกา สเปน

เซลต้า บีโก้
23:00
เรอัล เบติส
เออิบาร์
23:00
บาร์เซโลน่า
เอสดี ฮูเอสก้า
23:00
บาเลนเซีย
โอซาซูนา
23:00
เรอัล โซเซียดาด
เรอัล มาดริด
23:00
บียาร์เรอัล
เรอัล บายาโดลิด
23:00
แอตเลติโก มาดริด
เอลเช่
23:00
แอธเลติก บิลเบา

479 เจลีก

คอนซาโดเล ซัปโปโร
12:00
ชิมิสุ เอส-พัลส์
เวกัลตะ เซนได
12:00
โออิตะ ตรินิต้า
สากัน โตสู
12:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
13:00
โยโกฮามา เอฟซี
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
14:00
วิสเซล โคเบะ
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
15:00
คาชิว่า เรย์โซล
อวิสปา ฟูกูโอกะ
15:00
โชนัน เบลล์มาเร่
โตกุชิม่า วอร์ทิส
16:00
นาโกย่า แกรมปัส
เอฟซี โตเกียว
17:00
กัมบะ โอซาก้า

479 เจลีก 2

FC เรียวเคียว
16:00
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ

99474 World - Club Friendlies

Viktoria Otrokovice
15:30
Vyškov
Wakefield
20:00
Brighouse Town
Wakefield AFC
20:00
Brighouse Town
Basford United
21:00
Mickleover Sports
Redditch United
21:00
Bromsgrove Sporting
Golcar United
21:00
Nostell MW

462 England - National League

Altrincham
21:00
Yeovil Town
Aldershot Town
21:00
Bromley
Chesterfield
21:00
Dagenham & Redbridge
Dover Athletic
21:00
Yeovil Town
Eastleigh
21:00
Boreham Wood
Maidenhead United
21:00
Halifax Town
Notts County
21:00
Weymouth
Stockport County
21:00
Woking
Torquay United
21:00
Barnet
Wealdstone
21:00
Solihull Moors
Wrexham
21:00
King's Lynn Town

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

Fylde
21:00
Kidderminster Harriers
AFC Telford United
21:00
Leamington
Alfreton Town
21:00
Gateshead
Blyth Spartans
21:00
Chorley
Brackley Town
21:00
Farsley Celtic
Bradford Park Avenue
21:00
Guiseley
Curzon Ashton
21:00
York City
Darlington
21:00
Chester
Hereford
21:00
Boston United
Kettering Town
21:00
Spennymoor Town
Southport
21:00
Gloucester City

462 England - Fa Trophy

Hereford
22:15
AFC Hornchurch

462 England - Premier League U18

Manchester City U18
19:00
Fulham U18

462 England - Non League Premier: Isthmian

Cheshunt
21:00
Haringey Borough
Cray Wanderers
21:00
Corinthian-Casuals
East Thurrock United
21:00
Potters Bar Town
Kingstonian
21:00
Margate
Lewes
21:00
Leatherhead
Wingate & Finchley
21:00
Bognor Regis Town
Brightlingsea Regent
22:00
Merstham
Carshalton Athletic
22:00
Bishop's Stortford
Enfield Town
22:00
Bowers & Pitsea
Folkestone Invicta
22:00
Horsham
Worthing
22:00
AFC Hornchurch

462 England - Non League Div One: Isthmian North

Bury Town
21:00
Canvey Island
Coggeshall Town
21:00
Brentwood Town
Dereham Town
21:00
Great Wakering Rovers
Felixstowe & Walton United
21:00
Soham Town Rangers
Grays Athletic
21:00
Heybridge Swifts
Histon
21:00
Basildon United
Hullbridge Sports
21:00
Cambridge City
Maldon & Tiptree
21:00
Aveley
Romford
21:00
AFC Sudbury
Tilbury
21:00
Witham Town

462 England - Non League Div One: Isthmian South

Ashford Town (Middlesex)
21:00
Bracknell Town
Bedfont Sports
21:00
Barking
Chipstead
21:00
Chalfont St Peter
Harlow Town
21:00
Staines Town
Hertford Town
21:00
Hanwell Town
Marlow
21:00
FC Romania
Northwood
21:00
Tooting & Mitcham United
South Park
21:00
Westfield
Uxbridge
21:00
Waltham Abbey
Ware
21:00
Chertsey Town

38 Netherlands - Tweede Divisie

Excelsior Maassluis
20:30
Koninklijke HFC
Scheveningen
20:30
AFC
Kozakken Boys
20:30
Spakenburg
IJsselmeervogels
20:30
ASWH
Volendam II
20:30
Rijnsburgse Boys
Quick Boys
20:30
HHC
GVVV
20:30
Jong Sparta
TEC
20:30
Katwijk
De Treffers
20:30
Noordwijk

11 Germany - 3. Liga

Wehen Wiesbaden
18:30
Dynamo Dresden
Bayern München II
18:30
Hallescher FC
Ingolstadt
18:30
1860 München
Hansa Rostock
18:30
VfB Lübeck
Waldhof Mannheim
18:30
Uerdingen
Meppen
18:30
MSV Duisburg
Kaiserslautern
18:30
Verl
Magdeburg
18:30
Unterhaching
Zwickau
18:30
Saarbrücken
Türkgücü-Ataspor
18:30
Viktoria Köln

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Aalen
19:00
Bahlinger SC
Pirmasens
19:00
Mainz 05 II
Stuttgart II
19:00
Teutonia WS
Schott Mainz
19:00
Ulm
Hessen Kassel
19:00
Freiburg II
Homburg
19:00
SV Steinbach
TuS RW Koblenz
19:00
Hoffenheim II
FSV Frankfurt
19:00
Kickers Offenbach
Astoria Walldorf
19:00
Sonnenhof Großaspach

11 Germany - Regionalliga: West

Sportfreunde Lotte
19:00
Wegberg-Beeck
Borussia M'gladbach II
19:00
Preußen Münster
Rot-Weiß Oberhausen
19:00
Fortuna Köln
Schalke 04 II
19:00
Fortuna Düsseldorf II
Rödinghausen
19:00
Lippstadt 08
Bergisch Gladbach
19:00
Rot Weiss Ahlen
Wuppertaler SV
19:00
Bonner SC
Alemannia Aachen
19:00
Wiedenbrück

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Ilshofen
19:00
Freiburger FC
SGV Freiberg
19:00
Stuttgarter Kickers
Göppinger SV
19:00
CfR Pforzheim
Bruchsal
20:00
Rielasingen-Arlen
Astoria Walldorf II
20:30
Bissingen
Neckarsulmer SU
20:30
Villingen
Linx
20:30
Backnang
Nöttingen
20:30
Ravensburg
Reutlingen
20:30
Spfr. Dorfmerkingen
Sandhausen II
20:30
Oberachern

11 Germany - Oberliga: Hessen

Baunatal
19:00
SV Zeilsheim
Rot-Weiß Hadamar
20:00
Viktoria Griesheim
FC 1906 Erlensee
20:00
Ginsheim
Hunfelder SV
20:00
Waldgirmes
Fernwald
20:00
Lehnerz

919 Armenia - Premier League

Ararat-Armenia
22:30
Alashkert
Urartu
22:30
Ararat

143 Austria - Tipico Bundesliga

เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
22:00
Wattens
Rapid Vienna
22:00
แอลเอเอสเค ลินซ์
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
22:00
Sturm Graz

143 ออสเตรียลีก1

Austria Wien II
19:30
Vorwärts Steyr

212 Belarus - Pershaya Liga

Orsha
18:00
Lida
อาร์เซน่อล
20:00
Naftan
Shakhtyor Petrikov
22:00
Belshina

556 Belgium - Pro League

Mechelen
01:00
เกนท์
Standard Liège
01:00
KV Oostende

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

Buducnost Banovici
22:30
Radnik Hadžići
Bratstvo Gracanica
22:30
Igman Konjic
Slaven Zivinice
22:30
Rudar Kakanj
TOSK Tesanj
22:30
Capljina
Zvijezda Gradačac
22:30
Posusje
Jedinstvo Bihac
22:30
Vis Kosova
Orasje
22:30
Gorazde
GOSK Gabela
22:30
Travnik

224 Bulgaria - Parva Liga

CSKA 1948 Sofia
23:00
CSKA Sofia

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

Rudar Prijedor
22:00
Slavija
Sloga Doboj
22:00
Sloboda Novi Grad
Kozara Gradiska
22:00
Zeljeznicar Banja Luka
Podrinje Janja
22:00
Sutjeska Foca
Ljubic Prnjavor
22:00
Zvijezda '09 Brgule
FK Jedinstvo Brcko
22:00
Modrica
Borac Kozarska Dubica
22:00
Drina Zvornik
Leotar
22:00
Tekstilac Derventa

266 Croatia - 1. HNL

Slaven Koprivnica
22:00
Varaždin
Rijeka
22:00
Gorica
Hajduk Split
22:00
Lokomotiva Zagreb
Osijek
22:00
Istra 1961
ดีนาโมซาเกร็บ
00:30
Šibenik

266 Croatia - 2. HNL

Cibalia
22:30
Osijek II
Rudeš
22:30
Junak
Solin
22:30
Dugopolje

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Hradec Králové
20:00
Lisen
Třinec
20:00
Blansko
Ústí nad Labem
20:00
Dukla Praha
Táborsko
20:00
Vlašim
Chrudim
20:00
Viktoria Žižkov
Prostějov
20:00
Varnsdorf
Slavoj Vyšehrad
20:00
Vysočina Jihlava

320 Denmark - First Division

Skive
18:00
Hvidovre
Fremad Amager
19:00
Kolding IF

1233 Finland - Veikkausliiga

Inter Turku
19:00
KTP
SJK
21:00
HJK
Lahti
21:00
Honka
Ilves
23:00
KuPS

1233 Finland - Ykkonen

MuSa
21:00
RoPS
JIPPO
21:00
Klubi-04

125 Greece - Football League

Kalamata
18:45
Rodos

125 Greece - Greek Cup

โอลิมเปียกอส
01:00
PAOK

1796 Iceland - Pepsideild

FH
23:00
KR

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

Grótta
21:00
Vestri

1796 Iceland - 2. Deild

KF
23:00
Leiknir Fáskrúdsfj.

2345 Moldova - National Division

Dinamo-Auto
20:00
Milsami
Speranţa Nisporeni
22:00
Codru Lozova
Petrocub
00:00
Sheriff

998 Montenegro - Second League

Arsenal Tivat
22:30
Jedinstvo
Kom
22:30
Igalo
Grbalj
22:30
Ibar
Berane
22:30
Drezga
Bokelj
22:30
Mornar

491 Northern Ireland - Championship

Queen's University
21:00
Newry City AFC
Knockbreda
21:00
Institute
H&W Welders
21:00
Ballyclare Comrades
Dergview
21:00
Annagh United
Dundela
21:00
Loughgall
Ballinamallard United
21:00
Ards

2 Poland - 1. Liga

Zagłębie Sosnowiec
17:40
Jastrzębie
Tychy 71
17:40
Nieciecza
Stomil Olsztyn
22:00
Puszcza Niepołomice
ŁKS Łódź
00:08
Górnik Łęczna
Odra Opole
00:45
Miedź Legnica

20 Portugal - Segunda Liga

Leixões
00:00
Académica
Cova Piedade
00:00
Casa Pia
Benfica II
00:00
Porto II
Arouca
00:00
ชาเวช
Academico Viseu
00:00
Sporting Covilhã
Varzim
00:00
UD Oliveirense
Vizela
00:00
Vilafranquense

155 Romania - Romania Cup

Astra
00:30
Universitatea Craiova

1161 Scotland - Scottish Cup

St. Johnstone
20:00
Hibernian

401 Slovakia - Fortuna Liga

DAC
00:00
Spartak Trnava
Žilina
00:00
Zlaté Moravce
สโลวาน บราติสลาวา
00:00
Trenčín
Sereď
00:00
Senica
Pohronie
00:00
Ružomberok
Nitra
00:00
Zemplín Michalovce

401 Slovakia - 2. Liga

Slavoj Trebišov
22:00
Púchov
Podbrezová
22:00
Šamorín
Skalica
22:00
Komárno
Dubnica
22:00
Slovan Bratislava II
Banska Bystrica
22:00
Petržalka akadémia

1638 Slovenia - 1. SNL

Bravo
21:00
Olimpija
Tabor Sežana
21:00
Gorica
Celje
21:00
Koper
Domžale
21:00
Aluminij
Maribor
01:00
Mura

1638 Slovenia - 2. SNL

Rudar Velenje
22:00
Nafta
Bilje
22:00
Brežice
Triglav
22:00
Krka
Radomlje
22:00
Dob
Smartno
22:00
NŠ Drava
Brda Dobrovo
22:00
Dekani
Primorje
22:00
Beltinci
Krško
22:00
Fužinar

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

AIK
20:00
Mjällby
Östersunds FK
22:30
Sirius

47 Sweden - Allsvenskan Women

Hammarby W
19:00
Djurgarden W
Häcken W
20:00
Eskilstuna United W
KIF Orebro W
21:00
Växjö W

47 Sweden - Superettan

Örgryte
20:00
GIF Sundsvall
Jönköpings Södra
20:00
Landskrona

47 Sweden - Ettan: North

Haninge
21:00
Örebro Syrianska
Sandviken
21:00
Sollentuna
Täby
21:00
IF Karlstad Fotboll
Sylvia
23:00
Gefle

47 Sweden - Ettan: South

Utsikten
18:00
Skövde AIK
Tvååker
18:00
Assyriska Turabdin
Trollhättan
21:00
Linköping City
Åtvidaberg
21:00
Lindome
Vänersborgs IF
21:00
Oskarshamns AIK
Österlen
21:00
Qviding FIF
Ljungskile
21:00
Torns

404 Turkey - 1. Lig

İstanbulspor
22:00
Altay
Samsunspor
01:00
Altınordu

86 Ukraine - Second League: Group A

Obolon'-Brovar II
19:00
Volyn Lutsk II
Dinaz Vyshhorod
20:00
Karpaty
Uzhhorod
21:00
Rubikon

86 Ukraine - Second League: Group B

Metalurh Zaporizhya
20:00
Metal Kharkiv
Tavriya
21:00
Nikopol

515 Wales - Premier League

Barry Town United
23:30
Caernarfon Town

44 Argentina - Superliga

Independiente
05:00
Colón

44 Argentina - Primera B Nacional

Tristán Suárez
21:00
Guillermo Brown
Instituto
01:00
Independiente Rivadavia
Deportivo Santamarina
02:00
Defensores de Belgrano

80 Chile - Primera Division

Cobresal
22:00
La Serena
Ñublense
02:30
Curicó Unido
Santiago Wanderers
05:00
O'Higgins

80 Chile - Primera B

Lautaro de Buin
05:00
Cobreloa

459 Ecuador - Liga Pro

9 de Octubre
07:00
Manta
Orense
01:00
Universidad Católica
Independiente del Valle
03:30
Guayaquil City
Mushuc Runa
06:00
Emelec

1190 Paraguay - Division 1

Libertad
04:45
Sol de América

338 Peru - Primera Division

UTC Cajamarca
01:15
Alianza Atlético
César Vallejo
03:30
Sporting Cristal

158 Uruguay - Primera Division

Boston River
22:00
Rentistas
Fénix
01:00
Peñarol
Cerro Largo
03:15
Cerrito

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

มอนทรีออล อิมแพ็ค
00:00
ซินซินนาติ
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
02:30
แอลเอ แกลักซี
ชิคาโก ไฟร์
05:00
Inter Miami
ออร์แลนโด้ ซิตี้
06:00
โตรอนโต้ เอฟซี
นิวยอร์กซิตี
06:30
โคลัมบัส ครูว์

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Colorado Springs
08:00
New Mexico United
Real Monarchs
08:00
Austin Bold
Indy Eleven
06:00
Sporting Kansas City II
Pittsburgh Riverhounds
06:00
Charlotte Independence
Louisville City
06:30
San Diego Loyal
Tampa Bay Rowdies
06:30
Miami FC II

614 Algeria - Ligue 1

CA Bordj Bou Arreridj
23:00
JSM Skikda
ES Sétif
23:00
USM Bel Abbès
USM Alger
23:00
Tlemcen
Aïn M'lila
23:00
NA Hussein Dey
MC Oran
23:00
Olympique Médéa
JS Saoura
00:00
RC Relizane
US Biskra
00:00
NC Magra
ASO Chlef
00:00
CS Constantine

614 Algeria - Ligue 2

Lakhdaria
21:00
WA Boufarik
USM El Harrach
21:00
Ben Aknoun
USM Blida
21:00
Msila
MO Béjaïa
21:00
CR Béni Thour
Amal Bou Saâda
21:00
JSM Béjaïa
RC Arbaâ
21:00
Kouba
HB Chelghoum Laïd
21:00
DRB Tadjenanet
US Chaouia
21:00
MC El Eulma
Annaba
21:00
CA Batna
AS Khroub
21:00
Teleghma
MSP Batna
21:00
MO Constantine
CRB Ouled Djellal
21:00
USM Khenchela
Temouchent
21:00
Remchi
CRB Ain Ouessara
21:00
ASM Oran
SC Aïn Defla
21:00
Arzew
IRB El Kerma
21:00
SKAF Khémis Mélina
MC Saïda
21:00
RC Oued Rhiou

911 Angola - Girabola

Académica do Lobito
21:30
Interclube
Sporting de Cabinda
21:30
Santa Rita
Petro de Luanda
22:30
Wiliete

607 Burkina Faso - Premier League

Rahimo
23:00
Ouagadougou
KOZAF
23:00
วิเทสส์
Douanes
23:00
ASFA-Yennenga
Ouagadougou
23:00
Royal
ASEC Koudougou
23:00
SONABEL
RC Bobo-Dioulasso
23:00
RCK
Salitas
23:00
Majestic
Etoile Filante
23:00
Rahimo
ASFB
23:00
KOZAF
USFA
23:00
วิเทสส์
Police
23:00
Léopards
ASFA-Yennenga
01:15
Police

1560 Congo - Super Ligue

AC Rangers
20:30
JSK

468 Ghana - Premier League

Asante Kotoko
22:00
WAFA
Great Olympics
01:00
Inter Allies

26833 Grenada - Premier Division

Chantimelle
04:00
Hurricanes
Hard Rock
06:15
Paradise
St. John's
06:15
Eagles Super Strikers
SAB Spartans
06:15
Camerhogne

1179 Kenya - Premier League

Ulinzi Stars
17:00
Kariobangi Sharks
Sofapaka
19:00
Vihiga United
Mathare United
19:00
Leopards
Homeboyz
19:00
Western Stima
Posta Rangers
19:15
Leopards

16175 Libya - Premier League

Al-Akhdar
21:00
Darnes
Alittihad Misurata
21:30
Abu Salim
Al-Madina
21:30
Al Shat

26 Mali - Premiere Division

Douannes de Sikasso
23:30
CAS de Sévaré
USFAS Bamako
00:00
Soni
Stade Malien Bamako
00:00
Bougouni
LC Ba
02:00
ASOM

1424 Morocco - Botola Pro

Maghreb Fès
23:00
Difaâ El Jadida
Rapide Oued Zem
01:15
Chabab Mohammédia
Olympic Safi
03:30
Youssoufia Berrechid

1424 Morocco - Botola 2

Chabab Ben Guerir
23:00
KAC Kénitra
Stade Marocain
23:00
Raja Beni Mellal
Racing de Casablanca
01:00
Chabab Atlas Khénifra

200 Senegal - Ligue 1

Teungueth
00:00
Mbour Petite Côte

2568 Zambia - Super League

NAPSA Stars
18:00
Green Eagles
Nkana
20:00
Prison Leopards
Zanaco
20:00
Kitwe United

2931 Andorra - Primera División

UE Santa Coloma
01:45
Engordany

64306 Hong Kong - Premier League

กลาสโกว์ เรนเจอร์
15:00
Southern District
Happy Valley
17:30
Tai Chung

479 เจแปน เอ็มเพอเรอร์ คัพ

Roasso Kumamoto
09:00
Nippon Bunri University
เอฮิเมะ
10:00
Imabari
Parceiro Nagano
11:00
Niigata University
Arterivo Wakayama
11:00
Ococias Kyoto
เอฟซี กิฟู
11:00
Honda
Ryutsu Keizai University
11:00
YSCC
Iwaki
11:00
Sony Sendai
Sagamihara
11:00
Komazawa University
Mizushima
11:00
Baleine Shimonoseki
Honda Lock
11:00
Kawasoe Club
รีโนฟา ยามากูชิ
13:00
Verspah Oita

712 Korea Republic - K-League 1

Jeju United
12:00
Seongnam
Ulsan
12:40
Pohang Steelers

712 Korea Republic - National League

Paju Citizen
13:00
Gimpo
Hwaseong
13:00
Cheonan City
Pyeongtaek Citizen
13:00
Gangneung City
Yangju Citizen
15:00
Cheongju
Ulsan Citize
17:00
Daejeon Korail

44 Argentina - Primera C

General Lamadrid
01:30
Luján
Real Pilar
01:30
Deportivo Español
Deportivo Laferrere
01:30
Sportivo Italiano
Ituzaingó
01:30
Central Córdoba
Argentino Merlo
01:30
Excursionistas

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

SteDoCo
19:30
Sportlust '46
VVSB
19:30
Barendrecht
VVOG
19:30
HSV Hoek
Ter Leede
19:30
Ajax Amateurs
GOES
19:30
Harkemase Boys
ODIN '59
19:30
DOVO
Excelsior '31
19:30
DVS '33
Sparta Nijkerk
19:30
Staphorst
ACV
19:30
Lisse

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Santa Cruz
02:00
Aurora
San José
04:15
Real Tomayapo
Municipal Vinto
06:30
Royal Pari

99474 World - CAF Champions League

Mamelodi Sundowns
20:00
Al Ahly
Simba
20:00
Kaizer Chiefs
Wydad Casablanca
23:00
MC Alger
ES Tunis
23:00
CR Belouizdad

116 Cyprus - 3. Division

Halkanoras
21:00
Elia Lythrodonta
ENAD
21:00
MEAP Nisou
APEP
21:00
Olympiada Lympion
Amathous
21:00
APONA Anagias
Iraklis Yerolakkou
21:00
Ormideia
Elpida Astromeritis
21:00
Peyia
Ethnikos Assias
21:00
Omonia 29is Maiou
O Kormakitis
21:00
Oroklini / Troulloi

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Baník Sokolov
15:15
Jiskra Domažlice
Motorlet Praha
15:15
Rakovnik
Jablonec II
22:00
Dukla Praha II
Mlada Boleslav II
22:00
Přepeře
Teplice II
22:00
Zbuzany
Slovan Velvary
22:00
Pardubice II
Ústí nad Orlicí
22:00
Sokol Brozany
Benesov
22:00
Králův Dvůr
Sokol Hostoun
22:00
Slavia Praha II
Povltava FA
22:00
Písek

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

Hořovicko
15:15
Rokycany
Tatran Sedlcany
22:00
Otava Katovice
Spartak Sobeslav
22:00
Český lev - Union Beroun
Doubravka
22:00
Klatovy
Petřín Plzeň
22:00
Marianske Lazne
Jindrichuv Hradec
22:00
Prestice
Sokol Lom
22:00
České Budějovice II
Hvězda Cheb
22:00
Slavoj Mýto

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

Slaný
22:00
Aritma Praha
Ostrov
22:00
Dobris
Tatran Rakovnik
22:00
Banik Sous
Štětí
22:00
Neratovice-Byškovice
Český Brod
22:00
Kladno
Olympie Brezova
22:00
Chomutov
Louny
22:00
FK Brandys nad Labem
Meteor Praha
22:00
Arsenal Česká Lípa

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

Trutnov
22:00
Kolín
Náchod
22:00
Horky nad Jizerou
Poříčany
22:00
Sokol Libiš
Kosmonosy
22:00
Dvůr Králové
Benatky nad Jizerou
22:00
Letohrad
Polaban Nymburk
22:00
Čáslav
Sparta Kutná Hora
22:00
Velke Hamry
Vysoke Myto
22:00
Hlinsko

320 Denmark - 2. Division Group 1

Jammerbugt
19:00
Sydvest
Middelfart
19:00
Oure
B 93
20:00
Dalum

320 Denmark - 2. Division Group 2

Hillerød
19:00
HIK

320 Denmark - Denmark Series Group 3

Hedensted
19:00
Kolding B
Viby
19:00
OKS

320 Denmark - Denmark Series Group 4

Norresundby
18:30
Kjellerup
Aarhus Fremad II
19:00
Vejgaard B
Djursland
19:00
Silkeborg KFUM

1233 Finland - Kakkonen

JBK
21:00
OTP
JS Hercules
22:00
GBK

17 France - National 3: Bretagne

Dinan Léhon
23:00
Plouzane
Rennes II
23:00
Drapeau Fougères
Lannion
23:00
TA Rennes
Stade Pontivy
23:00
Pontivy GSI
Vitré
23:00
Saint-Colomban Locmine
Stade Briochin II
23:00
Guipry-Messac

251 Italy - Serie D: Girone A

Sestri Levante
21:00
Castellanzese

251 Italy - Serie D: Girone G

Latina
21:00
Vis Artena

2 Poland - 2. Liga East

Znicz Pruszków
20:00
Garbarnia Kraków
Polkowice
23:15
Wigry Suwałki
Stal Rzeszów
00:44
Sokół Ostróda

296 Serbia - Srpska Liga - East

Sinđelić Niš
22:30
Timok
FK Toplicanin Prokuplje
22:30
Jedinstvo Paraćin
Morava Vladičin Han
22:30
Mladost Medoševac
Moravac Mrštane
22:30
Radan

296 Serbia - Srpska Liga - West

Mladi Radnik
22:00
Sloga Petrovac na Mlavi
Trepča
22:00
Tutin
Sloga Požega
22:00
Takovo
Gruža
22:00
Semendrija 1924
Mačva 1929
22:00
Železničar Lajkovac
Sloboda Užice
00:00
Jedinstvo Ub

401 Slovakia - 3. Liga - West

Povazska Bystrica
05:00
Nové Zámky

32 Spain - Segunda B - Playoffs

Leioa
21:00
Ejea
Deportivo Alaves II
21:00
Haro
Guijuelo
21:30
Lealtad
Arenas de Getxo
22:30
Tarazona
Portugalete
23:00
Mutilvera
Racing Santander
23:00
Ebro
Laredo
00:00
Osasuna II
Real Sociedad II
01:00
Algeciras
CD Badajoz
03:00
Amorebieta

32 Spain - Tercera - Group 3

Castro
22:00
Barquereño
Torina
22:00
Bezana
Barreda
22:00
Rinconeda Polanco
Cultural Guarnizo
22:30
Revilla
Samano
22:30
Vimenor
Solares
23:00
Ribamontan al Mar

32 Spain - Tercera - Group 4

Tolosa
21:30
Ariznabarra
Aurrera de Ondarroa
22:00
Sodupe
Somorrostro
23:00
Santurtzi

32 Spain - Tercera - Group 6

Hércules II
23:30
Torrent

32 Spain - Tercera - Group 8

UD Santa Marta
21:30
La Granja
Peñaranda
21:30
Colegios Diocesanos
Salamanca II
22:00
Real Burgos

32 Spain - Tercera - Group 9

Melilla CD
17:30
Real Jaén

32 Spain - Tercera - Group 11

Binissalem
22:00
Cardassar
Alcúdia
00:00
Ferriolense

32 Spain - Tercera - Group 12

Guía
22:30
Ibarra
Mensajero
23:00
Las Palmas III
Arucas
23:00
Atletico Victoria
Villa Santa Brígida
23:00
Velke Levare

32 Spain - Tercera - Group 13

Plus Ultra
23:30
Lorca

32 Spain - Tercera - Group 15

Beti Onak
21:30
Peña Azagresa
Txantrea
21:30
Lourdes
Subiza
22:00
Fontellas
Valle Egüés
23:00
Ardoi
San Juan
23:00
Cirbonero
Beti Kozkor
23:00
Peña Sport
Burladés
23:00
Murchante
Huarte
23:00
Cortes
Pamplona
23:00
Cantolagua

32 Spain - Tercera - Group 17

Sabiñánigo
05:00
San Juan de Mozarrifar

5 Brazil - Alagoano

CRB
02:45
CSA

5 Brazil - Amazonense

Manaus
03:05
São Raimundo AM

5 Brazil - Carioca 1

Vasco da Gama
01:05
Botafogo

5 Brazil - Mineiro 1

Atlético Mineiro
02:30
América Mineiro

5 Brazil - Paulista A2

Oeste
07:30
XV de Piracicaba

5 Brazil - Paulista A3

Bandeirante SP
01:00
Comercial
Desportivo Brasil
01:00
Capivariano
Primavera SP
01:00
Nacional SP
Rio Preto
01:00
Batatais
Barretos
03:00
Votuporanguense
Marília
03:00
Noroeste
Olímpia
03:00
CA Linense
São José EC
06:00
Penapolense

5 Brazil - Piauiense

Altos
02:00
Fluminense PI

5 Brazil - Potiguar

Palmeira
01:00
Potiguar Mossoró

5 Brazil - Roraimense

São Raimundo RR
02:00
Náutico RR
Atlético Roraima
04:00
GAS

5 Brazil - Sergipano

Lagarto
03:30
Sergipe

44 Argentina - Primera B Metropolitana

Sacachispas
22:05
Acassuso
Villa San Carlos
01:30
Comunicaciones
Defensores Unidos
01:30
UAI Urquiza
Colegiales
01:30
San Miguel
Los Andes
01:30
Deportivo Merlo
JJ Urquiza
01:30
Cañuelas

44569 Aruba - Division de Honor

Estrella
05:00
Bubali

909440 Cambodia - C-League

Soltilo Angkor
15:30
Kirivong Sok Sen Chey
Visakha
15:30
Svay Rieng
Phnom Penh Crown
18:00
Prey Veng

3347 San Marino - Campionato

La Fiorita
01:45
Folgore

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

เวลลิงตัน ฟีนิกซ์
11:05
เวสเทิร์นยูไนเต็ด
เมลเบิร์น ซิตี้
16:10
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส

2454 Albania - 1st Division

Oriku
20:00
Partizani Tirana II
Erzeni Shijak
20:00
Veleçiku Koplik
Elbasani
20:00
Flamurtari
Dinamo Tirana
22:00
Egnatia Rrogozhinë

2454 Albania - 2nd Division

Klosi
20:00
Bulqiza
Mirdita
20:00
Gramshi
Valbona
20:00
Sopoti Librazhd
Luzi 2008
20:00
Ada Velipojë
Tërbuni Pukë
20:00
Iliria Fushë-Krujë

712 Korea Republic - K League 2

Ansan Greeners
16:30
Seoul E.

2405 Estonia - Estonian Cup

Levadia
23:30
Flora

98 Australia - Brisbane Premier League

Western Spirit
15:00
St George Willawong
The Gap
15:00
Bayside United
The Lakes
16:00
Brisbane Knights
Univ. Queensland
16:00
Toowong

98 Australia - Capital Territory

Woden Weston
10:15
Belconnen United
Canberra Olympic
12:00
Tuggeranong United

98 Australia - New South Wales

APIA Leichhardt Tigers
14:15
Mt Druitt Town
Marconi Stallions
15:00
Sutherland Sharks
Manly United
16:00
Wollongong Wolves

98 Australia - Npl Western Australia

Armadale
14:00
Bayswater City
Gwelup Croatia SC
14:00
Cockburn City
ECU Joondalup
14:00
Floreat Athena
Sorrento
14:00
Perth
Inglewood United
14:00
Balcatta
Rockingham City
14:00
Perth Glory II

98 Australia - Npl Tasmania

South Hobart
11:00
Devonport City
Riverside Olympic
11:30
Olympia Warriors
Kingborough Lions
13:30
Launceston City
Clarence Zebras
13:30
Glenorchy Knights

98 Australia - Npl Queensland

Moreton Bay United
15:00
Gold Coast Knights
Olympic
15:00
Capalaba
Peninsula Power
15:30
Brisbane Strikers
Redlands United
16:30
Logan Lightning
Eastern Suburbs Brisbane
16:30
Queensland Lions

251 Italy - PrimaVera 1

Juventus U19
16:00
Genoa U19
Roma U19
18:00
Inter U19
Sampdoria U19
20:00
Atalanta U19
Empoli U19
20:00
Lazio U19
Cagliari U19
20:00
Torino U19
Milan U19
22:00
Bologna U19

1439 Tunisia - Tunisia Cup

Mareth Sport
21:00
ES Bouhajla
Ariana
21:00
SS Sfaxien
Bembla
21:00
Union Ksibet Mediouni
EM Mahdia
21:00
BS Bouhajla
Ahly Sfaxien
21:00
Zarzis
Jérissa
21:00
SS Gafsa

2 Poland - Ekstraliga Women

Mks Olimpia Szczecin W
17:00
Leczna W
GKS Katowice W
17:00
Czarni Sosnowiec W
Śląsk Wrocław
17:00
Akademia Piłkarska LG
UJ Krakow W
17:00
Medyk Konin W
UKS SMS Lodz W
17:00
ROW Rybnik

251 Italy - Primavera 2

Virtus Entella U19
16:00
Benevento U19
Crotone U19
16:00
Lecce U19
Reggina U19
19:00
Spezia U19
Brescia U19
20:00
Cittadella U19
Pordenone U19
20:00
Cremonese U19
Chievo U19
20:00
Verona U19
Reggiana U19
20:00
Monza U19
Vicenza Virtus U19
20:00
Udinese U19
Parma U19
20:00
Venezia U19
Napoli U19
20:00
Salernitana U19

245 Czech Republic - U19 League

Ostrava U19
15:00
Hradec Kralove U19
Opava U19
16:00
FC Fastav Zlin U19
Plzen U19
16:00
Sparta Praha U19
Mlada Boleslav U19
16:00
Brno U19
Ceske Budejovice U19
16:00
Meteor Praha U19
Karvina U19
16:00
Pribram U19
Sigma Olomouc U19
16:00
FK Pardubice U19
Slovacko U19
18:00
Slavia Prague U19

245 Czech Republic - First League Women

Liberec W
15:30
Dukla Prague W
Slavia Prague W
19:00
Plzen W

2 Poland - Central Youth League

Wisla U18
16:00
Slask U18
Pogon Szczecin U18
17:00
Lechia Gdańsk U18
Hutnik Kraków U18
19:30
Gwarek Zabrze U18

98 Australia - Npl South Australian

Croydon Kings
12:00
Adelaide Comets
Adelaide Raiders
12:30
Sturt Lions
South Adelaide Panthers
12:30
Cumberland United
Adelaide City
14:30
Adelaide United ||

98 Australia - Npl Victoria

Altona Magic
15:30
St. Albans Saints
South Melbourne
16:00
Bentleigh Greens

62 Switzerland - 1.Liga Classic

Schötz
21:00
Goldau
Luzern II
21:00
Solothurn
Buochs
21:00
Bassecourt
Muttenz
21:00
Baden
Langenthal
21:00
Grasshopper II
Delémont
21:00
Wohlen
Zug
21:00
Biel-Bienne
La Chaux-de-Fonds
21:00
Lancy
Martigny Sports
21:00
Olympique de Genève
Lausanne II
21:00
Vevey Sports
Azzurri 90
21:00
Echallens
Meyrin
21:00
Bulle
Terre Sainte
21:00
Young Boys II
Chênois
21:00
Naters
Winterthur II
21:00
Tuggen
Balzers
21:00
Wettswil-Bonstetten
Thalwil
21:00
Red Star Zürich
Höngg
21:00
Dietikon
Linth
21:00
Paradiso
Kosova
21:00
St. Gallen II
Eschen / Mauren
21:00
Gossau

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

Sion II
20:00
Köniz
Bavois
21:00
Yverdon Sport
Brühl
21:00
Étoile Carouge
Cham
21:00
Rapperswil-Jona
Zürich II
21:00
YF Juventus
Bellinzona
22:45
Black Stars
Basel II
00:30
Stade Nyonnais

3126 Luxembourg - National Division

UT Pétange
21:00
Racing
RM Hamm Benfica
21:00
UNA Strassen
Wiltz
21:00
F91 Dudelange
Progrès Niedercorn
21:00
Jeunesse d'Esch
Fola Esch
21:00
Differdange 03
Victoria Rosport
21:00
Hostert
Swift Hesperange
21:00
Rodange
Mondorf-les-Bains
21:00
Etzella Ettelbrück

2427 Kazakhstan - Kazakhstan Cup

Sdyushor
16:00
Akademiya Ontustik
Maqtaaral
18:00
Aksu

143 Austria - Regionalliga: Mitte

St. Anna
00:00
Ried II

143 Austria - Regionalliga: Ost

Admira II
19:00
Mannsdorf
Wiener Viktoria
21:30
Team Wiener Linien
Stripfing
21:30
Leobendorf

5 Brazil - Copa Do Brasil U20

Atletico-MG U20
21:00
Coritiba U20
Palmeiras U20
23:45
Avaí U20
Internacional U20
06:00
Vasco U20

98 Australia - Northern Nsw

Hamilton Olympic
11:30
Weston Bears
Lake Macquarie
11:30
Valentine

482134 Lesotho - Premier League

Likhopo
19:00
Sefotha-Fotha
Lesotho Defence Force
19:00
Matlama
Linare
19:00
Mazenod
Kick4Life
19:00
LCS

227 Russia - Pfl

Zvezda Perm
20:00
Dinamo Barnaul
Tyumen
21:00
Novosibirsk
Kolomna
05:00
Zenit Irkutsk

3039 Togo - Championnat National

Binah
22:00
Kara

2079 Lithuania - Lithuanian Cup

Utenis Utena
18:00
Šilutė
Sveikata
18:00
Babrungas
Panerys Vilnius
20:00
FA Šiauliai
Fortūna Kaunas
20:00
Saned Joniškis
Minija
21:00
Dainava
BFA
21:30
Nevėžis
Atmosfera
22:00
Hegelmann Litauen
Viltis Vilnius
23:00
Garliava

1560 Congo - Ligue 1

Kondzo
20:00
Inter Club
CARA Brazzaville
22:00
Patronage Sainte-Anne

47 Sweden - Elitettan Women

Mallbacken W
19:00
IFK Kalmar W
Umea W
19:00
Uppsala W
Jitex W
20:00
Bollstanäs W
Borgeby W
20:00
Alingsås W
Brommapojkarna W
20:00
Lidköping W
Älvsjö AIK W
20:00
Norrköping W
Morön W
21:00
IFK Sundsvall W

6783 Mozambique - Mocambola

Songo
18:30
Costa do Sol
Desportivo Maputo
20:00
Textáfrica
ENH Vilankulo
20:00
Incomáti

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

HJK W
18:00
Åland United W
PK-35 W
18:00
KuPS W
TiPS W
22:00
Honka W
HPS W
22:30
JyPK W

32 Spain - Primera Division Women

Madrid CFF W
16:00
Levante W
Eibar W
17:00
Valencia W
Real Betis W
18:00
Rayo Vallecano W
Espanyol W
19:00
Barcelona W

62 Switzerland - Nationalliga A Women

Zurich W
21:00
Luzern W
Young Boys W
21:00
St. Gallen
Basel W
22:00
Lugano W
Grasshopper W
23:00
Servette Chênois W

556 Belgium - Super League Women

Zulte-Waregem W
21:00
Eendracht Aalst W
Genk W
01:00
Charleroi

320 Denmark - Elitedivisionen Women

Fortuna Hjorring W
19:00
FC Thy - ThistedQ
Køge
19:00
KoldingQ W
Farum BK W
21:00
Brondby W

674 Hungary - Nb I Women

Diósgyőri VTK W
22:00
Astra Hungary W

251 Italy - Serie A Women

Napoli W
17:30
Roma W
San Marino Academy W
17:30
Fiorentina W
Florentia W
20:00
Bari W

32 Spain - Tercera - Playoffs

Cultural Leonesa II
21:00
Real Ávila

614 Algeria - Algeria Youth League

Bordj Bou Arreridj U21
16:00
JSM Skikda U21
ES Sétif U21
16:00
USM Bel Abbès U21
JS Saoura U21
16:00
RC Relizane U21
US Biskra U21
16:00
NC Magra U21
USM Alger U21
16:00
WA Tlemcen U21
Aïn M'lila U21
16:00
NA Hussein Dey U21
ASO Chlef U21
16:00
CS Constantine U21
MC Oran U21
16:00
Olympique Médéa U21

32 Spain - Segunda Division Women

Osasuna II W
21:30
Bizkerre W
Cádiz W
23:00
Almería W
La Garita W
23:00
Geneto del Teide W

3483 USA - USL League One

Richmond Kickers
05:30
North Carolina
Chattanooga Red Wolves
06:00
Inter Miami II
Tormenta
06:00
Greenville Triumph

32 Spain - Spain Youth League

Santa Fe U19
17:00
Córdoba U19
Real Zaragoza U19
17:00
Barcelona U19
UD San Fernando U19
19:00
Laguna U19

5 Brazil - Carioca U20

Boavista U20
20:00
Bangu U20
Fluminense U20
20:00
Flamengo RJ U20
Nova Iguaçu U20
20:00
Macaé U20
Madureira U20
01:00
Resende U20

5 Brazil - Brasileiro Women

Kindermann-Avaí W
01:00
Botafogo W
São Paulo W
01:00
Napoli CA W
Internacional RS W
01:00
Minas ICESP W
Grêmio W
01:00
Flamengo W
Santos W
01:00
São José W
Ferroviária W
06:00
Cruzeiro W

155 Romania - Liga 2

Unirea Slobozia
15:00
Comuna Recea

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

Poitiers
23:00
Chatellerault
Cognac
23:00
Niort II
Bressuire
23:00
Tartas-St Yaguen
Chauvigny
23:00
Lège-Cap-Ferret
Aviron Bayonnais
23:00
Stade Bordelais
Bordeaux II
23:00
Anglet Genets
Neuville
23:00
Libourne

2507 Gambia - GFA League

GPA
03:00
Brikama United
Banjul
05:00
Fortune

320 Denmark - Women's Play-offs 1/2

ASA W
18:00
Sundby W
B 93 W
19:00
Odense Q W
AaB W
19:00
AGF W

251 Italy - Serie C Play-offs

Ternana
20:00
Perugia
Legnago Salus
22:30
Ravenna
Fano
22:30
Imolese
Paganese
22:30
Bisceglie

98 Australia - Victoria NPL Youth League

South Melbourne U21
09:30
Bentleigh Greens U21
Green Gully U21
12:00
Dandenong Thunder U21
Altona Magic U21
13:30
St. Albans Saints U21

479 Japan - Nadeshiko League 1

Yokohama W
11:00
Speranza W

227 Russia - Premier League Women

Zvezda 2005 W
15:00
Zenit W
Lokomotiv Moscow W
18:00
CSKA Moscow W
Ryazan VDV W
19:00
Rubin Kazan W
Chertanovo W
20:00
Yenisey W
Krasnodar W
23:00
Rostov W

17 France - Ligue 2 Play-offs

Niort
01:45
Villefranche

5724 Sierra Leone - Premier League

East End Lions
01:45
Wusum Stars

1796 Iceland - 4. Deild

Kormákur / Hvöt
21:00
Vængir Jupiters
KH
21:30
ÍBU
Horhur I.
23:00
KÁ Hafnarfjördur
Hvíti riddarinn
00:00
Samherjar

1796 Iceland - 3. Deild

Ellidi
21:00
Tindastóll
Augnablik
21:00
Sindri
Dalvík / Reynir
21:00
Ægir

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

Western Spirit Res.
13:00
St. George Willawong Res
The Gap Res.
13:00
Bayside United Res.
The Lakes Res.
14:00
Brisbane Knights Res.
Univ. Queensland Res.
14:00
Toowong Res.

99474 World - Club Friendlies Women

Albirex Niigata W
12:00
Elfen Saitama
Omiya Ardija Ventus
12:00
NTV Beleza W

453172 Macao - Primeira Division

Monte Carlo
20:00
Casa de Portugal

69697 Vietnam - Women's National League

Ha Noi W
16:00
Ha Noi II W
PP Hà Nam II W
18:30
PP Ha Nam W

1796 Iceland - 1. Deild Women

Haukar W
20:00
Víkingur Reykjavík W
Augnablik W
21:00
FH W
Afturelding W
21:00
HK W

479 Japan - Nadeshiko League 2

Norrdea Hokkaido W
09:00
Shizuoka Sangyo Univ.

1233 Finland - Kolmonen

Riverball
17:00
FC Komeetat
KoiPS
17:00
TiPS
Loiske
18:00
PJK
LaPa
19:00
SavU
Raahe
19:00
Roi United
Viikingit
19:00
LPS
MPS/Atletico Malmi
19:00
PuiU Helsinki
FC Espoo
19:00
ToTe
Peimari United
19:00
Inter Turku II
OPS
20:00
RoPo
Finnkurd
20:00
SAPA III
Union Plaani
21:00
Liry
Kontu
21:00
Atlantis II
SIF
21:00
Norrvalla
Tampere United
23:30
Haka Juniorit
CLE
00:00
Töölön Taisto
Åland
00:00
Wilpas