ufakick

ตารางบอล 18 พ.ค. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
00:00
ฟูลัม
เซาแธมป์ตัน
00:00
ลีดส์ยูไนเต็ด
ไบรท์ตัน
01:00
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
เชลซี
02:15
เลสเตอร์ ซิตี้

462 อีเอฟแอลลีกวัน

อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
00:00
แบล็กพูล

462 อีเอฟแอลลีกทู

นิวพอร์ท เคาท์ตี้
02:15
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

ลาซิโอ
01:30
โตริโน่

99474 World - Club Friendlies

Halesowen Town
01:45
Redditch United
Golcar United
01:45
Liversedge

462 England - National League

Wrexham
01:00
Notts County
Weymouth
01:45
Boreham Wood
Aldershot Town
01:45
Eastleigh
Yeovil Town
01:45
Maidenhead United

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

Boston United
01:45
Hereford
Chester
01:45
Darlington
Chorley
01:45
Blyth Spartans
Farsley Celtic
01:45
Brackley Town
Gateshead
01:45
Alfreton Town
Gloucester City
01:45
Southport
Guiseley
01:45
Bradford Park Avenue
Kidderminster Harriers
01:45
Fylde
Leamington
01:45
AFC Telford United
Spennymoor Town
01:45
Kettering Town
York City
01:45
Curzon Ashton

462 England - Non League Premier: Isthmian

Bishop's Stortford
01:45
Potters Bar Town
Bognor Regis Town
01:45
Leatherhead
Brightlingsea Regent
01:45
Enfield Town
Cheshunt
01:45
Wingate & Finchley
Corinthian-Casuals
01:45
Horsham
East Thurrock United
01:45
Margate
Haringey Borough
01:45
Kingstonian
AFC Hornchurch
01:45
Folkestone Invicta
Merstham
01:45
Worthing

462 England - Non League Div One: Isthmian North

Basildon United
01:45
Heybridge Swifts
Brentwood Town
01:45
AFC Sudbury
Bury Town
01:45
Tilbury
Coggeshall Town
01:45
Dereham Town
Histon
01:45
Great Wakering Rovers
Hullbridge Sports
01:45
Felixstowe & Walton United
Maldon & Tiptree
01:45
Romford
Soham Town Rangers
01:45
Canvey Island
Witham Town
01:45
Aveley

462 England - Non League Div One: Isthmian South

Ashford Town (Middlesex)
01:45
Harlow Town
Barking
01:45
Westfield
Chipstead
01:45
Uxbridge
Hanwell Town
01:45
Chalfont St Peter
Hertford Town
01:45
Chertsey Town
Marlow
01:45
Bedfont Sports
Northwood
01:45
Waltham Abbey
Tooting & Mitcham United
01:45
Staines Town
Ware
01:45
South Park

38 Netherlands - Eredivisie Women

SC Heerenveen W
00:30
Excelsior Barendrecht W

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Ulm
00:00
SV Steinbach

224 Bulgaria - Parva Liga

Etar
21:30
Montana
Botev Vratsa
00:00
Slavia Sofia

2405 Estonia - Meistriliiga

Kuressaare
22:00
Trans

1233 Finland - Ykkonen

Klubi-04
22:30
MP

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

Grenoble Foot 38
01:45
Paris

748 Latvia - Virsliga

Rīgas FS
22:00
Spartaks Jūrmala

2345 Moldova - National Division

Zimbru
20:00
Dinamo-Auto
Codru Lozova
22:00
Milsami

20 พรีเมียรา ลีกา

Tondela
02:15
ปากอส เฟอร์ไรร่า

155 Romania - Liga 1

Botoşani
00:30
ซีเอฟอาร์ คลูจ์

1161 Scotland - Championship Play-Offs

Airdrieonians
01:35
Greenock Morton

296 Serbia - Super Liga

Čukarički
21:00
Radnik Surdulica
Bačka Topola
21:00
Inđija
Mačva Šabac
21:00
Zlatibor Čajetina
Mladost Lučani
23:05
Partizan

1638 Slovenia - 1. SNL

Aluminij
22:00
Bravo

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

FC Cartagena
00:00
อัลเมรีอา
อัลบาเซเต้
02:30
ลูโก
Ponferradina
02:30
เอสปันญ่อล

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

Degerfors
23:30
Örebro

47 Sweden - Allsvenskan Women

Linkoping W
23:30
Kristianstads W

47 Sweden - Superettan

GAIS
23:30
Trelleborg
Landskrona
23:30
Falkenberg

404 Turkey - 1. Lig

Altınordu
22:00
Samsunspor

404 Turkey - Turkish Cup

Antalyaspor
00:45
เบซิคตัส

44 Argentina - Primera B Nacional

Alvarado
07:10
Tigre
Nueva Chicago
04:00
Estudiantes Río Cuarto

80 Chile - Primera B

Barnechea
22:00
Puerto Montt
Copiapó
23:00
Deportes Iquique
Cobreloa
23:00
Santiago Morning
San Marcos
23:30
Deportes Temuco
Magallanes
02:30
กลาสโกว์ เรนเจอร์
Univ. Concepción
05:00
Unión San Felipe

1739 Costa Rica - Primera Division

Herediano
10:00
Santos de Guápiles

459 Ecuador - Liga Pro

Técnico Universitario
07:00
Orense

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Loudoun United
06:00
New York RB II

146 South Africa - Premier League

Baroka
20:00
Tshakhuma
Moroka Swallows
20:00
Stellenbosch
Chippa United
22:00
Bloemfontein Celtic

614 Algeria - Ligue 2

Kouba
21:00
Lakhdaria
WA Boufarik
21:00
USM El Harrach
Ben Aknoun
21:00
USM Blida
Msila
21:00
MO Béjaïa
CR Béni Thour
21:00
Amal Bou Saâda
JSM Béjaïa
21:00
RC Arbaâ
USM Khenchela
21:00
HB Chelghoum Laïd
DRB Tadjenanet
21:00
US Chaouia
MC El Eulma
21:00
Annaba
CA Batna
21:00
AS Khroub
Teleghma
21:00
MSP Batna
MO Constantine
21:00
CRB Ouled Djellal
RC Oued Rhiou
21:00
MCB Oued Sly
JSM Tiaret
21:00
Temouchent
Remchi
21:00
CRB Ain Ouessara
ASM Oran
21:00
SC Aïn Defla
Arzew
21:00
IRB El Kerma
SKAF Khémis Mélina
21:00
MC Saïda

1560 Congo - Super Ligue

Renaissance
20:30
JSK

886 Egypt - Premier League

Wadi Degla
00:00
Al Ahly

1703 Guinea - Ligue 1

Horoya
05:00
Hafia

26 Mali - Premiere Division

Bougouni
23:30
Police
ASOM
00:00
Stade Malien Bamako

1424 Morocco - Botola Pro

Difaâ El Jadida
01:15
Moghreb Tétouan
Wydad Casablanca
03:30
Olympic Safi

1424 Morocco - Botola 2

Kawkab Marrakech
01:00
Ittihad Khemisset

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Mwadui
18:00
Tanzania Prisons
Mtibwa Sugar
20:00
Mbeya City

97374 Jordan - Premier League

Al Buqa'a
00:30
Al Wihdat

64306 Hong Kong - Premier League

Warriors
19:00
Eastern

712 Korea Republic - K-League 1

Suwon
17:30
Pohang Steelers

462 England - Vanarama National League South

Chelmsford City
01:45
Hemel Hempstead Town
Chippenham Town
01:45
Eastbourne Borough
Concord Rangers
01:45
Slough Town
Dulwich Hamlet
01:45
Tonbridge Angels
Ebbsfleet United
01:45
Oxford City
Havant & Waterlooville
01:45
Braintree Town
Hungerford Town
01:45
Billericay Town
Maidstone United
01:45
Bath City
St Albans City
01:45
Dorking Wanderers
Welling United
01:45
Hampton & Richmond

44 Argentina - Primera D Metropolitana

Deportivo Muñiz
01:30
Sportivo Barracas

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Blooming
07:00
Nacional Potosí

11555657 South America - Copa Sudamericana

Independiente
05:15
Bahia
River Plate
05:15
Peñarol

11555657 South America - Copa Libertadores

Palmeiras
05:15
Defensa y Justicia
Nacional
05:15
Universidad Católica
The Strongest
05:15
Santos

5 Brazil - Paraibano

Treze
06:00
Perilima

5 Brazil - Paulista A2

RB Brasil
21:00
Rio Claro
São Bernardo
01:30
Atibaia
Portuguesa
05:00
Água Santa

5 Brazil - Roraimense

Atlético Roraima
04:00
Náutico RR
GAS
06:00
Rio Negro RR

44 Argentina - Torneo Federal A

Boca Unidos
01:00
Sportivo Las Parejas

2454 Albania - 2nd Division

Shënkolli
20:00
Tërbuni Pukë

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

Horseed
05:00
Raadsan

488 Iran - Hazfi Cup

Shahin Bandar Ameri
23:00
Persepolis

251 Italy - Primavera 2

Pordenone U19
21:00
Vicenza Virtus U19

5 Brazil - Copa Do Brasil U20

Floresta CE U20
01:00
Botafogo U20

2493 Mauritania - Super D1

Nouakchott King's
00:00
Sahel
Police
02:40
Garde Nationale

227 Russia - Pfl

Orenburg II
16:00
Ural 2
Zvezda Sint Petersburg
17:00
Rodina Moskva
Zenit II
17:00
Torpedo Vladimir
Kazanka
17:00
Dinamo Moskva II
Lada Tolyatti
17:00
Zenit Izhevsk
Tver
19:00
Luki-Energiya
Dolgie Prudy
20:00
Smolensk
Volna Kovernino
20:00
Krylya Sovetov Samara II
Lada SOK
20:00
KAMAZ
Nosta
20:00
Chelyabinsk
Murom
22:00
Leningradets

556 Belgium - Super League Women

St. Liege W
01:00
RSC Anderlecht W
Charleroi
01:00
Eendracht Aalst W
Genk W
01:30
White Star Woluwé W

458 Mexico - Liga Mx Women

Tigres UANL W
07:00
Monterrey W
Guadalajara W
09:00
Atlas W

119 Georgia - Liga 3

Kolkheti Khobi
15:00
Varketili
Spaeri
18:00
Didube 2014

802 Israel - Lig Bet

Ironi Beit Dagan
20:45
Bnei Jaffa Ortodoxim
Hapoel Kiryat Ono
21:00
Shimshon Tel Aviv
Hapoel Yeruham
21:00
Bnei Eilat
Beitar Kfar Saba Shlomi
21:00
Shimshon Bnei Taibe
Hapoel Kafr Qasim Shouaa
23:30
Otzma Holon

5 Brazil - Carioca U20

Vasco U20
20:00
Boavista U20

98 Australia - Northern NSW FFA Cup Preliminary

Northern Storm Thunder
15:30
Coffs City United
Coffs Coast Tigers
16:00
Kempsey Saints

98 Australia - Northern Territory FFA Cup Preliminary

MPH Vikings
16:00
Verdi

5724 Sierra Leone - Premier League

Old Edwardians
01:45
Ports Authority

1796 Iceland - 4. Deild

GG
03:00
Ísbjörninn
Kría
03:00
KFR
KH
03:00
Gullfálkinn

1233 Finland - Kolmonen

VPS II
22:30
KaIK