ufakick

ตารางบอล 11 พ.ค. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
00:00
เลสเตอร์ ซิตี้
เซาแธมป์ตัน
02:15
คริสตัล พาเลซ

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

นาโปลี
01:45
อูดิเนเซ่

32 ลาลีกา สเปน

โอซาซูนา
00:00
กาดิซ
เอลเช่
01:00
เดปอร์ติโบ อลาเบส
เลบันเต้
03:00
บาร์เซโลน่า

462 England - National League

Solihull Moors
01:00
Weymouth
Stockport County
01:00
Dagenham & Redbridge
Aldershot Town
01:00
Yeovil Town
Chesterfield
01:45
King's Lynn Town
Wealdstone
01:45
Bromley
Maidenhead United
01:45
Notts County
Sutton United
02:00
Woking

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

AFC Telford United
01:45
York City
Blyth Spartans
01:45
Chester
Bradford Park Avenue
01:45
Kidderminster Harriers
Guiseley
01:45
Alfreton Town
Hereford
01:45
Farsley Celtic
Southport
01:45
Leamington
Curzon Ashton
01:45
Spennymoor Town

462 England - Premier League U18

Aston Villa U18
17:00
Norwich U18
Newcastle Utd U18
19:00
Sunderland U18

462 England - Professional Development League

Sheffield Utd U23
21:00
Wigan U23

462 England - Non League Premier: Isthmian

Bowers & Pitsea
01:45
Bishop's Stortford
Enfield Town
01:45
Carshalton Athletic
Folkestone Invicta
01:45
Brightlingsea Regent
Horsham
01:45
AFC Hornchurch
Leatherhead
01:45
Corinthian-Casuals
Lewes
01:45
Haringey Borough
Margate
01:45
Bognor Regis Town
Potters Bar Town
01:45
Merstham
Wingate & Finchley
01:45
Cray Wanderers
Worthing
01:45
East Thurrock United

462 England - Non League Div One: Isthmian North

Canvey Island
01:45
Basildon United
Dereham Town
01:45
Hullbridge Sports
Felixstowe & Walton United
01:45
Bury Town
Great Wakering Rovers
01:45
Grays Athletic
Heybridge Swifts
01:45
Witham Town
Tilbury
01:45
Maldon & Tiptree

462 England - Non League Div One: Isthmian South

Bedfont Sports
01:45
Tooting & Mitcham United
Chalfont St Peter
01:45
Hertford Town
Chertsey Town
01:45
Ashford Town (Middlesex)
Harlow Town
01:45
Ware
South Park
01:45
Chipstead
Staines Town
01:45
Northwood
Uxbridge
01:45
Marlow
Waltham Abbey
01:45
Barking
Westfield
01:45
Bracknell Town

38 Netherlands - Eredivisie Women

Excelsior Barendrecht W
00:30
Alkmaar W

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Balingen
00:00
Ulm

919 Armenia - Premier League

Noah
19:00
Shirak
Urartu
22:30
Van
Pyunik
22:30
Ararat-Armenia

143 Austria - Tipico Bundesliga

St. Pölten
23:30
Rheindorf Altach
Ried
23:30
Admira
Austria Wien
01:30
Hartberg

2453 Azerbaijan - Birinci Dasta

Sumqayıt II
18:30
Qarabağ II
Keşlə II
19:00
Kapaz
Qaradağ Lökbatan
19:00
MOIK
Turan
19:00
Zaqatala
Neftchi II
19:00
Sabah II

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Sarajevo
23:00
Sloboda Tuzla
Borac Banja Luka
01:00
Zrinjski

224 Bulgaria - Parva Liga

Lokomotiv Plovdiv
23:30
Beroe

224 Bulgaria - Vtora Liga

Hebar 1918
21:00
Dobrudzha 1919
Ludogorets II
22:00
Lokomotiv G. Oryahovitsa
Vitosha Bistritsa
05:00
OFK Pirin

266 Croatia - 1. HNL

Istra 1961
22:00
Lokomotiva Zagreb
Osijek
00:05
Šibenik

266 Croatia - 2. HNL

Rudeš
19:55
Hrvatski Dragovoljac

116 Cyprus - 1. Division

Ermis
23:00
Enosis

320 Denmark - First Division

HB Køge
00:00
FC Helsingør
Hobro
00:00
Skive
Vendsyssel
00:00
Kolding IF

2405 Estonia - Meistriliiga

Legion
22:00
Vaprus

1233 Finland - Veikkausliiga

Lahti
22:30
KuPS
Ilves
22:30
HJK

2345 Moldova - National Division

Dacia-Buiucani
20:00
Petrocub
Speranţa Nisporeni
22:00
Floreşti

20 พรีเมียรา ลีกา

Tondela
22:00
Belenenses
ซานตาคลารา
22:00
Rio Ave
Nacional
00:00
เบนฟิกา
สปอร์ติงลิสบอน
02:30
Boavista

155 Romania - Romania Cup

Dinamo Bucureşti
00:15
Astra

1161 Scotland - Championship Play-Offs

Greenock Morton
01:45
Montrose
Airdrieonians
01:45
Cove Rangers

1161 Scotland - League One Play-Offs

Edinburgh City
01:45
Elgin City
Dumbarton
01:45
Stranraer

47 Sweden - Superettan

Öster
23:30
GIF Sundsvall

62 Switzerland - Super League

Vaduz
23:15
ยังบอยส์
บาเซิ่ล
01:30
ลูกาโน

62 Switzerland - Challenge League

Aarau
00:00
Kriens
Thun
01:00
FC Schaffhausen
Wil
01:00
Chiasso

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

คอนยาสปอร์
21:00
แทร็บซอนสปอร์
Alanyaspor
00:30
BB Erzurumspor
Kasımpaşa
00:30
Ankaragücü
Fenerbahçe
00:30
Sivasspor
อิสตันบูล บีบี
00:30
Kayserispor
Gazişehir Gaziantep
00:30
Rizespor
Yeni Malatyaspor
00:30
Hatayspor
Denizlispor
00:30
กาลาตาซาราย
เบซิคตัส
00:30
Fatih Karagümrük
Gençlerbirliği
00:30
Göztepe

86 Ukraine - Second League: Group B

Tavriya
21:00
Peremoga

44 Argentina - Primera B Nacional

Gimnasia Mendoza
07:10
Nueva Chicago
Deportivo Riestra
01:10
Almirante Brown

80 Chile - Primera B

กลาสโกว์ เรนเจอร์
07:30
Barnechea

459 Ecuador - Liga Pro

Guayaquil City
07:00
Manta

146 South Africa - Premier League

AmaZulu
20:00
Baroka
Stellenbosch
20:00
Orlando Pirates

614 Algeria - Ligue 1

JS Kabylie
04:30
MC Oran

1560 Congo - Super Ligue

JSK
18:30
Simba

16175 Libya - Premier League

Al-Nasr
03:30
Al-Akhdar
Rafeeq
04:00
Al-Wehda
Al-Madina
04:00
Abu Salim

1424 Morocco - Botola Pro

Mouloudia Oujda
05:00
Rapide Oued Zem
Difaâ El Jadida
05:00
Olympic Safi
Ittihad Tanger
05:00
Hassania Agadir

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Mwadui
20:00
Kagera Sugar
Simba
23:00
Coastal Union

21462 Kuwait - Premier League

Al Kuwait
01:30
Al Qadsia
Khaitan
01:30
Al Nasar
Al Sahel
01:30
Al Salmiyah
Al Fahaheel
01:30
Al Arabi SC
Kazma
01:30
Al Shabab

2802 United Arab Emirates - Uae League

Al Jazira
01:00
Khorfakkan Club
Bani Yas
01:00
Al Wahda
Al Ain
01:00
Hatta
Al Nasr
01:00
Shabab Al Ahli Dubai
Al Wasl
01:00
Al Dhafra
Al Ittihad Kalba
01:00
Al Sharjah
Al Fujairah
01:00
Ajman

155043 Bangladesh - Premier League

Arambagh
17:00
Sheikh Jamal
Sheikh Russel
20:00
Abahani Chittagong
Saif
22:00
Muktijoddha SKC

5618 China PR - Super League

Dalian Professional
17:00
Tianjin Teda
Shanghai SIPG
19:00
Changchun Yatai

5618 China PR - League One

Guizhou Zhicheng
14:30
Heilongjiang Lava Spring
Chengdu Qianbao
18:35
Beijing BG
Shenyang Urban
18:35
Wuhan Three Towns

64306 Hong Kong - Premier League

กลาสโกว์ เรนเจอร์
19:00
Pegasus

712 Korea Republic - K-League 1

Suwon
17:30
Gwangju
Incheon United
17:30
Pohang Steelers

11240938 เอเอฟซีคัพ

Bengaluru
23:05
Eagles

462 England - Vanarama National League South

Braintree Town
01:45
Bath City
Chippenham Town
01:45
Hemel Hempstead Town
Concord Rangers
01:45
Havant & Waterlooville
Dorking Wanderers
01:45
Billericay Town
Dulwich Hamlet
01:45
Dartford
Eastbourne Borough
01:45
Slough Town
Ebbsfleet United
01:45
Chelmsford City
Hungerford Town
01:45
Welling United
St Albans City
01:45
Maidstone United

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Real Tomayapo
07:00
Aurora

11555657 South America - Copa Sudamericana

Metropolitanos
05:15
Athletico PR
Bragantino
05:15
Emelec

11555657 South America - Copa Libertadores

Deportivo Táchira
05:15
Internacional
The Strongest
05:15
Barcelona Guayaquil
Santos
05:15
Boca Juniors

2 Poland - 2. Liga East

Stargard Szczeciński
21:00
Katowice

5 Brazil - Alagoano

CSA
06:00
CSE

5 Brazil - Cearense 1

Uniclinic
01:30
Pacajus
Ferroviário
01:30
Caucaia
Icasa
06:00
Ceará

5 Brazil - Paulista A1

Corinthians
02:00
Inter de Limeira

5 Brazil - Roraimense

Atlético Roraima
01:00
Rio Negro RR
São Raimundo RR
03:00
GAS

3347 San Marino - Campionato

Folgore
01:45
Libertas

2454 Albania - 1st Division

Flamurtari
05:00
Luftëtari Gjirokastër

2405 Estonia - Estonian Cup

Flora
00:00
Trans

98 Australia - Npl Queensland

Eastern Suburbs Brisbane
16:30
Redlands United

251 Italy - Primavera 2

Crotone U19
20:00
Pescara U19
Benevento U19
20:30
Cosenza U19

227 Russia - Pfl

Chita
16:00
Luki-Energiya
Kolomna
17:00
Rodina Moskva
Leningradets
17:00
Tver
Kazanka
17:00
Zenit II
Krylya Sovetov Samara II
17:00
Zvezda Perm
Dolgie Prudy
20:00
Dinamo Moskva II
Anzhi
20:00
Makhachkala
Zenit Izhevsk
21:00
Orenburg II
Volga Ulyanovsk
21:00
Lada Tolyatti
Murom
22:00
Zvezda Sint Petersburg
Torpedo Vladimir
22:00
Znamya Truda
KAMAZ
22:30
Nosta

3039 Togo - Championnat National

Ifodjè
05:00
Sara Sport
Kara
05:00
Unisport
Semassi
05:00
Binah
Anges Notsè
05:00
Togo Port
Gomido
05:00
Gbohloe-Su
Entente II
05:00
Dynamic Togolais
OTR
05:00
Maranatha Fiokpo

556 Belgium - Super League Women

St. Liege W
00:00
Gent W
Zulte-Waregem W
01:00
Charleroi
White Star Woluwé W
01:00
Eendracht Aalst W

458 Mexico - Liga Mx Women

Tigres UANL W
08:00
América W
Monterrey W
09:30
Pumas UNAM W

614 Algeria - Algeria Youth League

JS Kabylie U21
22:00
MC Oran U21

802 Israel - Lig Bet

Bnei HaGolan VeHaGalil
21:00
Ihud Bnei Shfaram
Hapoel Tuba-Zangariyye
00:00
Maccabi Ma'alot Tarshiha

98 Australia - Northern Territory FFA Cup Preliminary

Gillen Scorpions
16:00
MPH Vikings
Uni Azzurri
16:45
Darwin Olympic

99474 World - Club Friendlies Women

Vålerenga W
21:15
Stabæk W

3374 Gibraltar - Premier Division

Europa FC
01:30
Lions FC

1796 Iceland - Premier League Women

Thor Akureyri W
01:00
Selfoss W
Stjarnan W
02:15
Keflavík W

1233 Finland - Kolmonen

Union Plaani
22:30
KJP
Kultsu
22:30
Liry
Raahe
22:30
OsPa
Ri-Pa
23:00
SavU
Haka Juniorit
23:00
Tervakosken Pato
Norrvalla
23:00
VPS II