ufakick

ตารางบอล 7 พ.ค. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

เลสเตอร์ ซิตี้
02:00
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
01:00
วิเทสส์

38 เอร์สเตอดีวีซี

FC Dordrecht
01:00
SC Cambuur
FC Den Bosch
01:00
Telstar
Jong AZ
01:00
Excelsior
Jong Ajax
01:00
De Graafschap
Go Ahead Eagles
01:00
NEC
Helmond Sport
01:00
TOP Oss
Roda JC Kerkrade
01:00
FC Eindhoven
Jong PSV
01:00
FC Volendam
NAC Breda
01:00
MVV Maastricht
Jong Utrecht
01:00
Almere City

11 บุนเดิสลีกา

สตุทท์การ์ดต
01:30
เอาก์สบวร์ก

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

Lens
02:00
ลีลล์

32 ลาลีกา สเปน

เรอัล โซเซียดาด
02:00
เอลเช่

99474 World - Club Friendlies

Orange County
05:00
Ventura County Fusion

462 England - Professional Development League

Colchester U23
19:00
Swansea City U23
Nottingham U23
01:00
Queens Park Rangers U23

38 Netherlands - Eredivisie Women

Excelsior Barendrecht W
00:30
PEC Zwolle W
SC Heerenveen W
00:30
Alkmaar W

11 บุนเดิสลีกา 2

ฮันโนเฟอร์ 96
23:30
Darmstadt 98
Holstein Kiel
23:30
St. Pauli

11 Germany - 3. Liga

Türkgücü-Ataspor
00:00
Verl

11 Germany - Oberliga: Bremen

Bremer SV
23:45
Borgfeld

2454 Albania - Superliga

Kukësi
23:00
Vllaznia Shkodër

919 Armenia - Premier League

Shirak
18:00
Urartu

143 ออสเตรียลีก1

Blau-Weiß Linz
23:10
Lafnitz
Vorwärts Steyr
23:30
Liefering
Floridsdorfer AC
23:30
SV Horn II
Kapfenberger SV
23:30
Rapid Wien II
Wacker Innsbruck
01:25
Grazer AK

2453 Azerbaijan - Birinci Dasta

MOIK
19:00
Sumqayıt II
Zaqatala
19:00
Qaradağ Lökbatan

556 Belgium - Pro League

เกงค์
01:45
คลับ บรูกก์

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Sloga
21:00
Sarajevo
Zeljeznicar
01:00
Siroki Brijeg

224 Bulgaria - Parva Liga

Beroe
21:30
Arda
CSKA 1948 Sofia
00:00
CSKA Sofia

224 Bulgaria - Vtora Liga

FK Minyor Pernik
17:45
Hebar 1918
Lokomotiv G. Oryahovitsa
22:00
Sozopol
Sportist Svoge
22:00
Ludogorets II
Kariana Erden
05:00
Vitosha Bistritsa

266 Croatia - 1. HNL

Lokomotiva Zagreb
20:00
Slaven Koprivnica
Šibenik
22:05
Istra 1961
Gorica
00:10
Osijek

266 Croatia - 2. HNL

Dubrava Zagreb
22:00
Cibalia
Inter Zaprešić
22:00
Opatija
Orijent 1919
22:00
Rudeš

116 Cyprus - 1. Division

Nea Salamis
22:00
Ermis
Doxa
00:00
Ethnikos Achna

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Jablonec
23:00
Teplice

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

OB
00:00
AaB

320 Denmark - First Division

Fredericia
23:30
HB Køge
FC Helsingør
00:00
Viborg

1233 Finland - Veikkausliiga

SJK
22:30
HIFK
KTP
22:30
Honka

17 France - National

Orléans
01:00
Le Mans

674 Hungary - OTP Bank Liga

Mezőkövesd-Zsóry
01:00
MTK

1796 Iceland - Pepsideild

KR
01:00
KA

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

Grótta
01:00
Thór
Grindavík
01:00
ÍBV

1796 Iceland - 2. Deild

Njardvík
02:15
Thróttur Vogar
Haukar
02:15
Reynir

455 Republic of Ireland - Premier Division

Derry City
23:45
Longford Town
Dundalk
01:45
Sligo Rovers

455 Republic of Ireland - First Division

Cork City
01:45
Wexford Youths
Shelbourne
01:45
Athlone Town
Galway United
01:45
Bray Wanderers
Cabinteely
01:45
Cobh Ramblers
UCD
01:45
Treaty United

802 Israel - Liga Leumit

Hapoel Umm al-Fahm
20:00
Hapoel Petah Tikva
Hapoel Afula
20:00
Hapoel Acre
Maccabi Ahi Nazareth
20:00
Hapoel Kfar Shalem
Hapoel Ra'anana
20:00
Kafr Qasim
Hapoel Ramat HaSharon
20:00
Hapoel Rishon LeZion
Hapoel Nazareth Illit
20:00
Hapoel Iksal
Hapoel Katamon
20:00
Hapoel Ramat Gan
Sektzia Nes Tziona
20:00
Beitar Tel Aviv Ramla

251 Italy - Serie B

Virtus Entella
19:00
คิเอโว่
Ascoli
19:00
Cittadella
Salernitana
19:00
เอ็มโปลี
โฟรซิโนเน่
19:00
Vicenza
Cosenza
19:00
Monza
Cremonese
19:00
Pescara
เบรสชา
19:00
Pisa
Venezia
19:00
Pordenone
เลชเช่
19:00
Reggina
Reggiana
19:00
สปาล

2345 Moldova - National Division

Floreşti
20:00
Dacia-Buiucani
Dinamo-Auto
20:00
Speranţa Nisporeni
Petrocub
22:00
Codru Lozova

2 Poland - Ekstraklasa

Górnik Zabrze
23:00
Jagiellonia Białystok
Zagłębie Lubin
01:30
Pogoń Szczecin

2 Poland - 1. Liga

Odra Opole
22:00
Puszcza Niepołomice
Zagłębie Sosnowiec
22:40
Radomiak Radom
Tychy 71
23:00
Górnik Łęczna

20 พรีเมียรา ลีกา

Famalicão
01:00
ซานตาคลารา
Boavista
03:15
Tondela

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

Akhmat Grozny
22:00
Tambov
Sochi
00:00
Rotor Volgograd

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

เตเนริเฟ
02:00
อัลเมรีอา

47 Sweden - Allsvenskan Women

Kristianstads W
23:30
Vittsjo W

62 Switzerland - Challenge League

Chiasso
00:00
Winterthur
Kriens
00:00
Thun
Grasshopper
01:00
Stade Lausanne-Ouchy
Neuchâtel Xamax
01:00
Wil

404 Turkey - 1. Lig

Boluspor
20:00
Eskişehirspor
Akhisar Belediyespor
00:30
Ümraniyespor

86 Ukraine - Second League: Group A

Epitsentr Dunayivtsi
17:00
Obolon'-Brovar II
Podillya Khmelnytskyi
20:00
Chayka

86 Ukraine - Second League: Group B

Peremoga
17:00
Nikopol

44 Argentina - Primera B Nacional

Deportivo Maipú
01:45
Atletico Mitre

353 Colombia - Torneo Betplay

Unión Magdalena
22:00
Atlético

3990 Nicaragua - Primera Division

Managua
08:00
Real Estelí
Deportivo Ocotal
08:00
Diriangén

338 Peru - Primera Division

UTC Cajamarca
01:15
Universidad San Martín
Alianza Lima
03:30
Deportivo Binacional

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Rio Grande Valley
07:00
San Diego Loyal
New York RB II
06:00
Charleston Battery

607 Burkina Faso - Premier League

วิเทสส์
22:00
Ouagadougou
SONABEL
22:00
Police
ASFA-Yennenga
22:00
Majestic
RC Bobo-Dioulasso
22:00
Léopards
Police
23:00
RC Bobo-Dioulasso
Ouagadougou
01:15
USFA

1560 Congo - Super Ligue

TP Mazembe
20:30
Don Bosco

468 Ghana - Premier League

WAFA
22:00
Great Olympics

26833 Grenada - Premier Division

ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
06:15
Hurricanes
SAB Spartans
06:15
Hard Rock
Chantimelle
06:15
Paradise
St. John's
06:15
Camerhogne

1703 Guinea - Ligue 1

Kaloum Star
05:00
Hafia

16175 Libya - Premier League

Al Ahli Benghazi
03:30
Al-Nasr

1424 Morocco - Botola Pro

Ittihad Tanger
05:00
Youssoufia Berrechid

488 Iran - Azadegan League

Mes Kerman
22:20
Khooshe Talaee Saveh
Havadar
22:45
Chooka Talesh

97374 Jordan - Premier League

Al Jazeera
02:30
Al Buqa'a

21462 Kuwait - Premier League

Al Shabab
01:30
Al Kuwait
Khaitan
01:30
Al Qadsia

21462 Kuwait - Division 1

Burgan
02:00
Al Jahra
Yarmouk
02:00
Al Sulaibikhat

35376 Saudi Arabia - Pro League

Al Shabab
01:40
Al Hilal
Al Taawon
01:50
Al Ahli Jeddah

2802 United Arab Emirates - Uae League

Hatta
00:00
Al Ittihad Kalba
Khorfakkan Club
00:00
Al Fujairah
Ajman
00:00
Al Sharjah
Al Jazira
02:00
Al Ain
Al Dhafra
02:00
Bani Yas
Al Wahda
02:00
Al Nasr
Shabab Al Ahli Dubai
02:00
Al Wasl

190321 Bahrain - Premier League

Muharraq
02:00
Manama

155043 Bangladesh - Premier League

Rahmatgonj MFS
17:00
Abahani
Baridhara
20:00
Bangladesh Police
Brothers Union
22:00
Bashundhara Kings

64306 Hong Kong - Premier League

Kitchee
19:00
กลาสโกว์ เรนเจอร์

3995 Malaysia - Premier League

Skuad Projek
21:00
PBDKT T-Team
PKNP
21:00
Kelantan
Kelantan United
21:00
Selangor United
Johor Darul Ta'zim II
21:00
Negeri Sembilan

69697 Vietnam - V-League

Sai Gon
17:00
FLC Thanh Hoa
Than Quang Ninh
17:00
Hoang Anh Gia Lai
Song Lam Nghe An
17:00
Ha Noi
Hai Phong
17:00
Binh Dinh
Binh Duong
17:00
Ho Chi Minh City
Nam Dinh
17:00
Da Nang
Viettel
17:00
Hong Linh Ha Tinh

462 England - Vanarama National League South

Braintree Town
05:00
Slough Town
Chippenham Town
05:00
Maidstone United
Concord Rangers
05:00
Hemel Hempstead Town
Dorking Wanderers
05:00
Chelmsford City
Dulwich Hamlet
05:00
Billericay Town
Eastbourne Borough
05:00
Havant & Waterlooville
Oxford City
05:00
Dartford
St Albans City
05:00
Bath City
Tonbridge Angels
05:00
Welling United

44 Argentina - Primera C

General Lamadrid
01:30
Atlas

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Santa Cruz
02:00
Blooming

11555657 South America - Copa Sudamericana

Sport Huancayo
07:30
Corinthians
San Lorenzo
07:30
12 de Octubre
Peñarol
07:30
River Plate
La Equidad
09:00
Lanús

11555657 South America - Copa Libertadores

Santa Fe
07:00
River Plate
Junior
07:00
Fluminense
Deportivo La Guaira
09:00
América de Cali

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Písek
00:00
Admira Praha

320 Denmark - 2. Division Group 2

Roskilde
00:00
Vanløse

1233 Finland - Kakkonen

JS Hercules
23:00
OLS
RoPS II
23:00
OTP
JBK
23:00
SJK Akatemia

5 Brazil - Maranhense

Moto Club MA
01:30
Juventude MA

5 Brazil - Paranaense 1

Rio Branco PR
02:00
Azuriz
Cascavel
04:00
Toledo Brazil

5 Brazil - Paulista A1

Palmeiras
07:00
Santos
Santo André
07:00
Mirassol
Ferroviária
08:15
Ituano

5 Brazil - Paulista A2

Portuguesa Santista
08:00
Monte Azul
Osasco Audax
08:00
EC São Bernardo
Rio Claro
08:00
XV de Piracicaba
São Bernardo
08:00
Taubaté

5 Brazil - Paulista A3

Penapolense
06:00
CA Linense
Votuporanguense
06:00
Noroeste
Primavera SP
06:00
São José EC
Olímpia
06:00
Bandeirante SP

5 Brazil - Sul Matogrossense

União ABC
02:00
Costa Rica - MS

462 England - Premier League 2 Divison Two

Middlesbrough U23
19:00
Crystal Palace U23
Newcastle Utd U23
01:00
Aston Villa U23

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

แอดิเลด ยูไนเต็ด
16:35
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์

98 Australia - Brisbane Premier League

Western Spirit
17:30
Acacia Ridge

98 Australia - New South Wales

Manly United
16:00
Marconi Stallions

98 Australia - Npl Queensland

Redlands United
16:30
Capalaba

251 Italy - Primavera 2

Spezia U19
16:00
Crotone U19

98 Australia - Npl South Australian

NE MetroStars
17:15
Croydon Kings

98 Australia - Npl Victoria

Green Gully
17:00
Eastern Lions
Melbourne Knights
17:15
South Melbourne
Dandenong City
17:30
Bentleigh Greens

143 Austria - Regionalliga: Mitte

Deutschlandsberger SC
00:00
Allerheiligen
Weiz
00:00
Spittal
Kalsdorf
00:00
St. Anna
Bad Gleichenberg
00:00
Sturm Graz II

143 Austria - Regionalliga: Ost

Bruck/Leitha
00:30
Draßburg
Wiener Neustadt
00:30
Stripfing
Traiskirchen
00:30
Mauerwerk
Wiener SC
00:30
Leobendorf
Admira II
01:45
Team Wiener Linien

5 Brazil - Copa Do Brasil U20

Internacional U20
05:00
Tupi U20

98 Australia - Northern Nsw

Lake Macquarie
17:00
Charlestown City Blues

2493 Mauritania - Super D1

Nouakchott King's
04:15
Tevragh-Zeïne
Nouadhibou
06:00
Kaedi

227 Russia - Pfl

Tyumen
16:00
Krylya Sovetov Samara II
Dinamo Barnaul
17:00
Chelyabinsk
Novosibirsk
19:00
Ural 2
Zenit Irkutsk
05:00
Luki-Energiya

3039 Togo - Championnat National

Sara Sport
05:00
Kara

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

HJK W
22:30
PK-35 Vantaa W
HPS W
23:00
Honka W

556 Belgium - Super League Women

Genk W
01:30
Eendracht Aalst W

458 Mexico - Liga Mx Women

América W
22:00
Tigres UANL W
Pumas UNAM W
00:00
Monterrey W
Toluca W
04:00
Guadalajara W
Pachuca W
06:30
Atlas W

119 Georgia - Liga 3

Chiatura
16:00
Merani Tbilisi II

802 Israel - Lig Bet

Hapoel Sandala Gilboa
15:00
Maccabi Ahi Iksal
Beitar Nahariya
15:30
Ironi Bnei Kabul
Bnei HaGolan VeHaGalil
16:00
Ahi Akko
MS Jerusalem
16:00
Maccabi Ironi Netivot
MS Be'er Sheva
16:00
Hapoel Yeruham
Maccabi Ironi Sderot
16:30
Bnei Eilat
Ironi Modi'in
16:30
Arad
Beitar Yavne
16:30
Maccabi Kiryat Malachi
Ironi Beit Dagan
16:30
Maccabi Ironi Amishav PT
Beitar Kfar Saba Shlomi
17:00
Hapoel Kiryat Ono
Beitar Ramat Gan
17:00
Beitar Petah Tikva
Shikun HaMizrah
17:30
Beitar Ashdod
Bnei Bir al-Maksur
17:30
Maccabi Ma'alot Tarshiha
Hapoel Tuba-Zangariyye
17:30
Hapoel Ironi Arraba
Shimshon Bnei Taibe
18:00
Hapoel Qalansawe
Ironi Nesher
18:00
Hapoel Bnei Musmus
Hapoel Hod Hasharon
19:00
Roei Heshbon Tel Aviv
Bnei Jaffa Ortodoxim
19:00
Otzma Holon
Hapoel Mahane Yehuda
19:00
Shimshon Tel Aviv
Hapoel Ramot Menashe
19:30
Maccabi Neve Sha'anan
Maccabi Ironi Yafia
20:00
Ahva Kafr Manda
Hapoel Ironi Safed
20:00
Elnahada Nazareth
Pardes Hanna-Karkur
20:00
MS Tirat HaCarmel
MS Kfar Kama
20:30
Ihud Bnei Kfar Kara
Hapoel Tirat HaCarmel
20:30
Hapoel Ihud Bnei Jatt
Ahi Bir al-Maksur
20:30
Hapoel Ein as-Sahla

3483 USA - USL League One

Inter Miami II
06:30
Union Omaha

125 Greece - Gamma Ethniki Group 8

Pythagoras Karlovasi
21:00
Aiolikos

155 Romania - Liga 2

Csikszereda
20:00
Mioveni
ASU Poli Timişoara
22:30
U Craiova 1948
SCM Gloria Buzau
23:00
Concordia Chiajna
Dunărea Călăraşi
01:00
Rapid Bucuresti

44 Argentina - Reserve League

Racing Club Res.
20:00
San Lorenzo Res.
River Plate Res.
20:00
Aldosivi Res.
Argentinos Juniors Res.
20:00
Estudiantes La Plata Res
Platense Res.
20:00
Rosario Central Res.
Atlético Tucumán Res.
20:00
Defensa y Justicia Res.
Huracán Res.
20:00
Independiente Res.
Lanús Res.
20:00
Talleres Córdoba Res.
Patronato Res.
20:00
Boca Juniors Res.
Gimnasia Esgrima Res.
20:00
Vélez Sársfield Res.
Newell's Old Boys Res.
20:00
Sarmiento Res.
Colón Res.
20:00
Unión Santa Fe Res.
Godoy Cruz Res.
22:00
Banfield Res.
Arsenal Res.
00:00
Central Córdoba SdE Res.

2507 Gambia - GFA League

Waa Banjul Football
03:30
Tallinding United
เอซี มิลาน
05:30
GAMTEL

98 Australia - Victoria NPL Youth League

Dandenong City U21
15:30
Bentleigh Greens U21
Oakleigh Cannons U21
17:15
Dandenong Thunder U21

227 Russia - Premier League Women

Chertanovo W
20:00
Rostov W
Lokomotiv Moscow W
21:00
Ryazan VDV W

5724 Sierra Leone - Premier League

Old Edwardians
02:30
Bo Rangers

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

Andelsbuch
05:00
Fussach
Lochau
05:00
Alberschwende
Admira Dornbirn
05:00
Lustenau
Höchst
05:00
FC Egg
Blau-Weiß Feldkirch
05:00
Ludesch
Nenzing
05:00
Hard
Bizau
05:00
Bezau

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

Western Spirit Res.
15:30
Acacia Ridge Res.

453172 Macao - Primeira Division

Hang Sai
20:00
Sporting Macau

3374 Gibraltar - Premier Division

Glacis United
01:30
Magpies

1233 Finland - Kolmonen

Futura
22:30
TuPS
P-Iirot
22:30
Peimari United
VG-62
22:30
Inter Turku II
LehPa
23:00
Jyväskylä Blackbird
FC Komeetat
23:00
SaPa Pieksämäki
Tervakosken Pato
23:00
PJK
Sporting Kristina
23:00
Virkiä
PKKU II
23:10
Valtti
Kapina
23:30
Ponnistajat
SAPA III
00:00
PPJ