ufakick

ตารางบอล 23 เม.ย. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

อาร์เซน่อล
02:00
เอฟเวอร์ตัน

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

วิลเลม ทเว
23:45
อาร์เคซี วาลไวก์

38 เอร์สเตอดีวีซี

NAC Breda
23:45
Excelsior
Helmond Sport
23:45
FC Eindhoven
FC Den Bosch
02:00
Roda JC Kerkrade
Jong AZ
02:00
SC Cambuur
Jong Ajax
02:00
NEC
FC Dordrecht
02:00
MVV Maastricht
De Graafschap
02:00
Almere City
Jong Utrecht
02:00
Go Ahead Eagles

11 บุนเดิสลีกา

เอาก์สบวร์ก
01:30
โคโลญจน์

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

แร็งส์
02:00
โอลิมปิก มาร์กเซย

99474 World - Club Friendlies

Kristiansund
19:00
Molde
Raufoss
22:00
HamKam
North Carolina
02:00
Charlotte Independence
Hartford Athletic
05:00
FC Motown

462 England - Premier League U18

Fulham U18
19:00
Reading U18

462 England - Professional Development League

Nottingham U23
01:00
Cardiff U23

38 Netherlands - Eredivisie Women

ADO Den Haag W
00:30
FC Twente W
Excelsior Barendrecht W
00:30
Alkmaar W
PEC Zwolle W
00:30
SC Heerenveen W

11 บุนเดิสลีกา 2

Karlsruher SC
23:30
Würzburger Kickers
Eintracht Braunschweig
23:30
Erzgebirge Aue

11 Germany - 3. Liga

Viktoria Köln
00:00
Verl

11 Germany - Regionalliga: West

Köln II
00:30
Alemannia Aachen

919 Armenia - Premier League

Shirak
19:00
Van

143 ออสเตรียลีก1

Austria Wien II
23:30
Amstetten
SV Horn II
23:30
Blau-Weiß Linz
Floridsdorfer AC
23:30
Austria Lustenau
Grazer AK
23:30
Rapid Wien II
Kapfenberger SV
23:30
Liefering
Wacker Innsbruck
01:25
Austria Klagenfurt

2453 Azerbaijan - Birinci Dasta

Zaqatala
19:00
Keşlə II

224 Bulgaria - Parva Liga

Botev Vratsa
00:30
Cherno More

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

Zeljeznicar Banja Luka
21:30
Leotar

224 Bulgaria - Vtora Liga

Lovech
21:30
OFK Pirin
Kariana Erden
05:00
Septemvri Sofia
Dobrudzha 1919
05:00
Vitosha Bistritsa

116 Cyprus - 1. Division

Ermis
23:00
Doxa

116 Cyprus - 2. Division

Anagennisi Deryneia
22:00
Ayia Napa

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Lisen
19:30
Viktoria Žižkov

320 Denmark - First Division

Silkeborg
00:00
Viborg
FC Helsingør
00:00
Esbjerg
Kolding IF
00:00
Vendsyssel

17 France - National

Bastia-Borgo
23:00
Quevilly Rouen
Avranches
23:00
Bourg-en-Bresse
Annecy
00:00
Red Star

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

Vasas
01:00
Pécsi MFC

1796 Iceland - Iceland Cup

Tindastóll
01:00
Völsungur
Smári
02:15
Grindavík
Ellidi
02:15
ÍR
Hvíti riddarinn
02:15
Árborg
KV
02:15
Thróttur Vogar
KB
02:15
Thróttur Reykjavík
Léttir
02:15
Vídir
KFG
03:00
Álftanes
Mídas
03:00
Augnablik
Úlfarnir
03:00
Ísbjörninn
Kári
03:00
Vængir Jupiters
Bjorninn
03:00
KÁ Hafnarfjördur

455 Republic of Ireland - Premier Division

Finn Harps
23:45
St Patrick's
Shamrock Rovers
01:45
Bohemians

455 Republic of Ireland - First Division

Galway United
01:45
UCD
Cabinteely
01:45
Shelbourne
Athlone Town
01:45
Wexford Youths
Treaty United
01:45
Cork City

802 Israel - Liga Leumit

Sektzia Nes Tziona
20:00
Hapoel Nazareth Illit
Hapoel Ramat Gan
20:00
Hapoel Iksal
Maccabi Ahi Nazareth
20:00
Hapoel Umm al-Fahm
Kafr Qasim
20:00
Hapoel Petah Tikva

2345 Moldova - National Division

Floreşti
19:00
Codru Lozova
Dinamo-Auto
19:00
Petrocub
Zimbru
20:00
Speranţa Nisporeni

491 Northern Ireland - Premiership

Glentoran
01:30
Larne

2 Poland - Ekstraklasa

Raków Częstochowa
23:00
Śląsk Wrocław
Podbeskidzie
01:30
Lech Poznań

2 Poland - 1. Liga

Bełchatów
21:00
Sandecja Nowy Sącz
Widzew Lodz
22:40
Górnik Łęczna

20 Portugal - Segunda Liga

Estoril
02:15
Casa Pia

155 Romania - Liga 1

UTA Arad
21:30
Hermannstadt
Gaz Metan Mediaş
00:30
Dinamo Bucureşti

227 Russia - Youth League

Rotor Volgograd U20
15:00
Akademiya Konoplev U20

1161 Scotland - League Two

Queen's Park
01:45
Stranraer

296 Serbia - Super Liga

Zlatibor Čajetina
23:00
Novi Pazar

401 Slovakia - 2. Liga

Slovan Bratislava II
21:00
Šamorín

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

เรอัลซาราโกซา
02:00
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน

47 Sweden - Allsvenskan Women

Häcken W
00:00
Växjö W

47 Sweden - Ettan: North

Hudiksvall
00:00
Gefle

62 Switzerland - Challenge League

Chiasso
00:00
Stade Lausanne-Ouchy
FC Schaffhausen
00:00
Neuchâtel Xamax
Winterthur
01:00
Aarau
Grasshopper
01:00
Thun

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

Gençlerbirliği
00:30
Rizespor

86 Ukraine - Premier League

Mariupol
23:00
Rukh Vynnyky

515 Wales - Premier League

Aberystwyth Town
01:45
Cardiff MU

353 Colombia - Torneo Betplay

Cortuluá
04:00
Atlético Huila

353 Colombia - Copa Betplay

Barranquilla
07:40
Tigres

1739 Costa Rica - Primera Division

Santos de Guápiles
08:00
Herediano

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Tapatío
09:00
Tlaxcala

3990 Nicaragua - Primera Division

Real Estelí
08:00
Juventus Managua

1190 Paraguay - Division 1

Sol de América
06:00
12 de Octubre

338 Peru - Primera Division

Academia Cantolao
01:15
UTC Cajamarca
Deportivo Municipal
03:30
Deportivo Binacional
Ayacucho
06:00
Cienciano

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
06:30
ออร์แลนโด้ ซิตี้

146 South Africa - Premier League

Maritzburg United
22:00
Baroka

911 Angola - Girabola

Sagrada Esperança
21:30
Petro de Luanda

607 Burkina Faso - Premier League

Léopards
23:00
Royal
Ouagadougou
01:15
RC Bobo-Dioulasso

1703 Guinea - Ligue 1

CO Coyah
05:00
Eléphant Coléah

1179 Kenya - Premier League

Nairobi City Stars
19:00
Western Stima

16175 Libya - Premier League

Al-Tahaddi
03:30
Al Ta'awon
Shabaab Al Jabal
03:30
Khaleej Sart

1424 Morocco - Botola Pro

FAR Rabat
05:00
Hassania Agadir
CR Khemis Zemamra
05:00
Maghreb Fès

1424 Morocco - Botola 2

Racing de Casablanca
23:00
Kawkab Marrakech
Chabab Atlas Khénifra
23:00
Raja Beni Mellal

488 Iran - Persian Gulf Pro League

Gol Gohar
23:10
Sanat Naft
Zob Ahan
23:30
Persepolis
Tractor Sazi
23:30
Machine Sazi
Esteghlal
23:30
Padideh Khorasan
Saipa
23:30
Foolad

97374 Jordan - Premier League

Aqaba
02:30
Al Salt

21462 Kuwait - Premier League

Khaitan
02:00
Al Kuwait

21462 Kuwait - Division 1

Yarmouk
02:00
Al Tadhamon
Burgan
02:00
Al Sulaibikhat

45412 Lebanon - Premier League

Shabab Al Sahel
20:00
Safa
Al Akhaa Al Ahli
20:00
Al Ahed

190321 Bahrain - Premier League

Manama
02:00
Budaiya
East Riffa
02:00
Malkiya
Busaiteen
02:00
Al-Najma

5618 China PR - Super League

Hebei CFFC
17:00
Wuhan Zall
Shanghai Shenhua
19:00
Beijing Guoan

64306 Hong Kong - Premier League

Southern District
19:00
Warriors

3995 Malaysia - Premier League

Johor Darul Ta'zim II
21:00
Kelantan
PKNP
21:00
Skuad Projek

3995 Malaysia - Super League

Kedah
21:00
Kuala Lumpur
Selangor
21:00
Sabah

69697 Vietnam - Vietnamese Cup

Can Tho
17:00
Binh Duong
Hoang Anh Gia Lai
17:00
An Giang
Da Nang
17:00
Bà Ria Vũng Tàu
Hong Linh Ha Tinh
18:00
Công An Nhân Dân
Pho Hien
18:00
Song Lam Nghe An

11240938 เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก

Al Rayyan
21:30
Al Wahda
Tractor Sazi
22:00
Al Quwa Al Jawiya
Goa
00:00
Persepolis
Pakhtakor
01:00
Al Sharjah
Al Wihdat
01:00
Al Sadd
Al Nassr
01:00
Foolad
นาโกย่า แกรมปัส
05:00
Pohang Steelers
Beijing Guoan
05:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี
05:00
Johor Darul Ta'zim

44 Argentina - Primera C

Dock Sud
01:30
Luján
Berazategui
01:30
San Martín Burzaco

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Nacional Potosí
06:30
Royal Pari

11555657 South America - Copa Sudamericana

River Plate
07:30
Corinthians
Peñarol
07:30
Sport Huancayo
Libertad
07:30
Palestino

11555657 South America - Copa Libertadores

Atlético Nacional
07:00
Universidad Católica
Junior
09:00
Santa Fe

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Písek
00:00
Slavia Praha II

320 Denmark - 2. Division Group 1

Jammerbugt
00:00
VSK Århus

320 Denmark - 2. Division Group 2

Roskilde
00:00
HIK

320 Denmark - Denmark Series Group 1

Tarnby FF
23:30
Frederikssund

2 Poland - 2. Liga East

Stal Rzeszów
18:00
Kalisz
Chojniczanka Chojnice
00:30
Wigry Suwałki

155 Romania - 3. Liga: Series 2

Dacia Unirea Brăila
21:00
Sportul Chiscani

155 Romania - 3. Liga: Series 3

Viitorul Constanţa II
21:00
Recolta Gheorghe Doja

155 Romania - 3. Liga: Series 4

FCSB II
21:00
Voluntari II
Baloteşti
21:00
Progresul Spartac
Rapid Bucuresti II
21:00
Concordia Chiajna II

155 Romania - 3. Liga: Series 5

Kids Tâmpa Braşov
21:00
Blejoi Vispeşti
Odorheiu Secuiesc
21:00
Olimpic Cetate

155 Romania - 3. Liga: Series 6

CS U Craiova II
21:00
Unirea Bascov
Vediţa Coloneşti
21:00
Sporting Roşiori
Flacăra Moreni
21:00
Petrolul Potcoava
Pucioasa
21:00
Alexandria

32 Spain - Tercera - Group 8

La Granja
22:00
La Bañeza
Burgos Promesas
22:30
Atlético Astorga
Almazán
22:30
UD Santa Marta

32 Spain - Tercera - Group 17

Borja
17:15
Illueca
CDJ Tamarite
01:00
Épila

5 Brazil - Paulista A1

São Caetano
08:15
Ponte Preta
São Paulo
06:00
Santo André
Guarani
06:00
Palmeiras

5 Brazil - Paulista A2

Monte Azul
08:00
Portuguesa
Portuguesa Santista
08:00
XV de Piracicaba
Velo Clube
08:00
Oeste
RB Brasil
08:00
Atibaia

44 Argentina - Primera B Metropolitana

Fénix
01:30
Villa San Carlos
Los Andes
03:00
Comunicaciones

44 Argentina - Torneo Federal A

Estudiantes de San Luis
03:00
Cipolletti

462 England - Premier League 2 Divison Two

West Bromwich Albion U23
19:00
Stoke City U23
Middlesbrough U23
21:00
Aston Villa U23

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

เมลเบิร์น วิคตอรี
16:05
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์

2454 Albania - 1st Division

Pogradeci
20:00
Egnatia Rrogozhinë
Tomori Berat
20:00
Besa Kavajë
Luftëtari Gjirokastër
05:00
Turbina Cërrik

2454 Albania - 2nd Division

Maliqi
18:00
Butrinti Sarandë
Përmeti
18:00
Këlcyra
Shënkolli
19:00
Valbona
Tepelena
20:00
Labëria
Luzi 2008
20:00
Mirdita
Bulqiza
20:00
Internacional Tirana
Sopoti Librazhd
20:00
Tërbuni Pukë
Ada Velipojë
20:00
Shkumbini Peqin
Spartaku Tiranë
20:00
Sopoti Librazhd

99474 World - Friendly International Women

Zambia W
05:00
Kenya W

98 Australia - Brisbane Premier League

Centenary Stormers
17:30
Brisbane Knights

98 Australia - New South Wales

Manly United
16:30
Sutherland Sharks
APIA Leichhardt Tigers
16:30
Wollongong Wolves

86 Ukraine - Youth League

Lviv U21
16:00
Desna U21
Kolos Kovalivka U21
17:00
Vorskla Poltava U21
Dnipro-1 U21
17:30
Minai U21
Mariupol U21
18:00
Rukh Vynnyky U21

98 Australia - Npl Tasmania

Launceston City
16:30
Riverside Olympic

886 Egypt - Egypt Cup

Aswan
02:30
El Gounah

251 Italy - PrimaVera 1

Ascoli U19
20:00
Spal U19

65437 Panama - Lpf

Alianza
05:00
Costa del Este

98 Australia - Npl Victoria

Green Gully
17:00
Melbourne Knights
Dandenong City
17:30
South Melbourne
Oakleigh Cannons
17:30
Eastern Lions

143 Austria - Regionalliga: Mitte

Kalsdorf
00:00
Deutschlandsberger SC
Weiz
00:00
Stadl-Paura
Bad Gleichenberg
00:00
Gleisdorf 09

143 Austria - Regionalliga: Ost

Bruck/Leitha
00:00
Leobendorf
Wiener Neustadt
00:30
Traiskirchen
Mannsdorf
00:30
Draßburg
Wiener SC
00:30
Stripfing

2493 Mauritania - Super D1

Concorde
04:15
JAHE
Garde Nationale
06:15
Inter Nouakchott

227 Russia - Pfl

Rodina Moskva
16:00
Murom
Strogino
17:00
Sakhalin
Khimki 2
17:00
Metallurg Lipetsk
Khimik Novomoskovsk
18:00
Ryazan
Avangard Kursk
20:00
Fakel II
Metallurg Vidnoye
21:00
Salyut Belgorod
Kvant
21:00
Krasnyy-SGAFKST
Kaluga
21:00
Saturn Ramenskoye
Sokol Saratov
22:00
Znamya Noginsk

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

TiPS W
22:30
HJK W

556 Belgium - Super League Women

Gent W
00:30
Club Brugge W
White Star Woluwé W
01:30
Genk W

458 Mexico - Liga Mx Women

Necaxa W
04:00
Pachuca W

802 Israel - Lig Bet

Hapoel Kfar Bara
15:00
Hapoel Hod Hasharon
Beitar Ir Ma'ale Adumim
16:00
MS Be'er Sheva
Maccabi Ironi Amishav PT
16:00
Bnei Jaffa Ortodoxim
Maccabi Ironi Netivot
17:00
Hapoel Yeruham
Hapoel Qalansawe
17:00
Beitar Ramat Gan
Arad
17:30
Beitar Yavne
Bnei Eilat
17:30
Hapoel Gedera
Hapoel Kiryat Ono
17:45
Roei Heshbon Tel Aviv
Hapoel Bnei Musmus
17:45
Hapoel Beit Shean
Beitar Ironi Kiryat Gat
18:00
Maccabi Ironi Sderot
Beitar Petah Tikva
18:00
Shimshon Bnei Taibe
Otzma Holon
18:00
Ironi Beit Dagan
Maccabi Nujeidat Ahmed
18:30
Maccabi Neve Sha'anan
Maccabi Ma'alot Tarshiha
18:30
Hapoel Ironi Karmiel
Hapoel Ironi Safed
19:00
Beitar Nahariya
Beitar Ashdod
19:30
Moadon Tzeirey Rahat
Maccabi Ahi Iksal
19:30
Ahi Bir al-Maksur
Ihud Bnei Kfar Kara
19:45
Hapoel Tirat HaCarmel
Beitar Haifa Jacob
19:45
Ihud Bnei Baka
Hapoel Ihud Bnei Jatt
20:00
MS Kfar Kama
Hapoel Ein as-Sahla
20:00
Hapoel Sandala Gilboa
Hapoel Ironi Arraba
20:30
Tzeirei Sakhnin
Tzeirey Tamra
21:00
Hapoel Tuba-Zangariyye

155 Romania - Liga 2

SCM Gloria Buzau
21:00
Aerostar Bacău

44 Argentina - Reserve League

Godoy Cruz Res.
20:00
Central Córdoba SdE Res.
Argentinos Juniors Res.
20:00
Banfield Res.
Racing Club Res.
20:00
Colón Res.
River Plate Res.
20:00
San Lorenzo Res.
Rosario Central Res.
20:00
Estudiantes La Plata Res
Platense Res.
20:00
Aldosivi Res.
Huracán Res.
20:00
Boca Juniors Res.
Unión Santa Fe Res.
20:00
Independiente Res.
Lanús Res.
20:00
Vélez Sársfield Res.
Atlético Tucumán Res.
20:00
Talleres Córdoba Res.
Gimnasia Esgrima Res.
20:00
Newell's Old Boys Res.
Defensa y Justicia Res.
20:00
Arsenal Res.

2507 Gambia - GFA League

Armed Forces
03:30
Fortune
Banjul
05:30
Real de Banjul

98 Australia - Queensland FFA Cup Preliminary

Peninsula Power
16:45
St George Willawong
Ipswich Knights
16:45
Souths United
SWQ Thunder
17:00
Toowong

98 Australia - Victoria NPL Youth League

Oakleigh Cannons U21
15:15
Eastern Lions U21
Dandenong City U21
15:30
South Melbourne U21

5724 Sierra Leone - Premier League

Anti Drugs Strikers
23:15
SLIFA Mount Aureol
Police
23:15
East End Tigers
Kallon
02:30
Ports Authority

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

Lochau
05:00
Lustenau
Höchst
05:00
Fussach
Admira Dornbirn
05:00
Ludesch
Andelsbuch
05:00
Blau-Weiß Feldkirch
Nenzing
05:00
Alberschwende
Bizau
05:00
FC Egg
Hard
05:00
Göfis

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

Centenary Stormers II
15:30
Brisbane Knights Res.

453172 Macao - Primeira Division

Casa de Portugal
20:00
CPK

3374 Gibraltar - Premier Division

Lions FC
01:30
Europa FC

1233 Finland - Kolmonen

VG-62
22:30
P-Iirot
Jyväskylä Blackbird
23:00
PAVE
Haka Juniorit
23:00
IkU
Tervakosken Pato
23:00
Tampere United
Kings
23:45
JJK Jyväskylä II
TP-T
00:00
ACE