ufakick

ตารางบอล 21 เม.ย. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
00:00
เซาแธมป์ตัน
แอสตันวิลลา
02:15
แมนเชสเตอร์ ซิตี้

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

มิลล์วอลล์
00:00
บอร์มัธ
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
00:00
มิดเดิลส์เบรอ
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
01:00
บริสตอลซิตี
สโตกซิตี
01:00
โคเวนทรี ซิตี้
เบอร์มิงแฮมซิตี
01:45
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
ฮัดเดอร์ฟิลด์
01:45
บาร์นสลีย์
ลูตัน ทาวน์
01:45
เรดิง

11 บุนเดิสลีกา

ดอร์ทมุนด์
01:30
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
ฮอฟเฟ่นไฮม์
01:30
มึนเช่นกลัดบัค
แวร์เดอร์ เบรเมน
01:30
ไมนซ์
สตุทท์การ์ดต
01:30
โวล์ฟสบวร์ก

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

เอซี มิลาน
23:30
ซัสเซาโล่
เจนัว
01:45
Benevento
อูดิเนเซ่
01:45
กายารี่
Spezia
01:45
อินเตอร์ มิลาน
ยูเวนตุส
01:45
ปาร์มา
Crotone
01:45
ซามพ์โดเรีย
โบโลญญ่า
01:45
โตริโน่

32 ลาลีกา สเปน

เลบันเต้
00:00
เซบีย่า
โอซาซูนา
00:00
บาเลนเซีย
เรอัล เบติส
01:00
แอธเลติก บิลเบา
เดปอร์ติโบ อลาเบส
02:00
บียาร์เรอัล
เอลเช่
02:00
เรอัล บายาโดลิด
กาดิซ
03:00
เรอัล มาดริด

479 เจลีก 2

โตเกียวเวอร์ดี้
16:00
เกียวโต แซงก้า
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
17:00
V-วาเรน นากาซากิ
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
17:00
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
โทชิกิ SC
17:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
ThespaKusatsu Gunma
17:00
ฟาเจียโน โอคายามา
มาชิดา เซลเวีย
17:00
FC เรียวเคียว
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
17:00
Sagamihara
ซไวเก้น คานาซาวะ
17:00
Blaublitz Akita
จูบิโล่ อิวาตะ
17:00
โอมิยะ อาร์ดิย่า
เอฮิเมะ
17:00
มัตซูโมโตะ ยามากะ
Giravanz Kitakyushu
17:00
รีโนฟา ยามากูชิ

479 Japan - Ybc Levain Cup

วิสเซล โคเบะ
16:00
โตกุชิม่า วอร์ทิส
คาชิว่า เรย์โซล
16:00
โชนัน เบลล์มาเร่
สากัน โตสู
17:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ
โออิตะ ตรินิต้า
17:00
เอฟซี โตเกียว
โยโกฮามา เอฟซี
17:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
ชิมิสุ เอส-พัลส์
17:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
17:00
เวกัลตะ เซนได

99474 World - Club Friendlies

Mjøndalen
18:00
Sandefjord
Aalesund
19:00
Sogndal
Odd
20:00
Jerv
Vålerenga
20:00
Sarpsborg 08
โรเซนบอร์ก บีเค
21:00
Ranheim
Hartford Athletic
23:00
Bethlehem Steel
Sandnes Ulf
23:00
Viking

462 England - Premier League U18

Middlesbrough U18
17:00
Newcastle Utd U18

462 England - Women's Super League

Manchester City W
00:00
Chelsea W

462 England - Professional Development League

Crewe U23
19:00
Wigan U23

462 England - Non League Premier: Isthmian

Cray Wanderers
01:45
Lewes

462 England - Non League Div One: Isthmian North

AFC Sudbury
01:45
Grays Athletic

11 บุนเดิสลีกา 2

ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
23:30
St. Pauli
พาเดอร์บอร์น
23:30
Osnabrück
Heidenheim
23:30
Bochum
ฮันโนเฟอร์ 96
23:30
Jahn Regensburg

11 Germany - 3. Liga

Hansa Rostock
00:00
Wehen Wiesbaden
Meppen
00:00
Magdeburg
Unterhaching
00:00
Türkgücü-Ataspor
Saarbrücken
00:00
Waldhof Mannheim
VfB Lübeck
00:00
Ingolstadt

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Hessen Kassel
22:00
Bahlinger SC
Elversberg
23:00
Aalen

11 Germany - Regionalliga: West

Wuppertaler SV
00:30
Wegberg-Beeck

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Oberachern
23:30
Astoria Walldorf II
Spfr. Dorfmerkingen
23:30
Bissingen
Ravensburg
23:30
Villingen
Rielasingen-Arlen
23:30
CfR Pforzheim
Ilshofen
23:30
Nöttingen
Lörrach-Brombach
23:30
Linx
Freiburger FC
00:00
Neckarsulmer SU
Sandhausen II
00:00
Reutlingen
SGV Freiberg
00:00
Bruchsal
Stuttgarter Kickers
00:00
Göppinger SV

11 Germany - Oberliga: Bremen

Schwachhausen
23:30
Vatan Sport
Komet Arsten
23:30
Union Bremen

143 Austria - Tipico Bundesliga

Sturm Graz
23:30
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
Wattens
23:30
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
แอลเอเอสเค ลินซ์
01:30
Rapid Vienna

2453 Azerbaijan - Azerbaidjan Cup

Keşlə FK
21:30
Zira
Sumqayıt
23:30
คาราบัค

507 Bosnia and Herzegovina - Bosnia Cup

Klis Buturović Polje
20:00
Borac Banja Luka
Sarajevo
22:00
Sloga

224 Bulgaria - Parva Liga

Beroe
20:00
Tsarsko selo
CSKA Sofia
22:15
Montana
Lokomotiv Plovdiv
00:30
Levski Sofia

266 Croatia - 1. HNL

Lokomotiva Zagreb
21:00
Varaždin
Istra 1961
23:05
Rijeka
Osijek
01:30
ดีนาโมซาเกร็บ

266 Croatia - 2. HNL

Rudeš
22:00
Croatia Zmijavci
Solin
22:00
Cibalia
Sesvete
22:00
Dubrava Zagreb
Hajduk Split II
22:00
Orijent 1919
Opatija
22:00
Junak
Kustošija
22:00
Dugopolje
Inter Zaprešić
22:00
Medimurje Cakovec

116 Cyprus - 2. Division

Xylotympou
20:00
Alki Oroklini

116 Cyprus - Cyprus Cup

AEL
22:00
Olympiakos
อาโปเอล
00:00
Anorthosis

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Opava
20:00
Slovan Liberec
Slovácko
20:00
Zbrojovka Brno
Teplice
20:00
Viktoria Plzeň
Příbram
20:00
Bohemians 1905
Pardubice
22:00
Sparta Praha
เอสเค สลาเวีย ปราก
00:30
Zlín

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Dukla Praha
22:00
Blansko
Chrudim
22:00
Hradec Králové

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

Lyngby
23:00
SønderjyskE
AaB
23:00
OB
Nordsjælland
01:00
Brøndby

2405 Estonia - Meistriliiga

Kuressaare
21:30
Vaprus
Paide
23:30
Nõmme Kalju
Levadia
00:00
Trans

17 เฟร้นช์ คัพ ฝรั่งเศส

ปารีส แซงต์แชร์กแมง
23:45
อองเช่ร์
โอลิมปิก ลียง
02:10
โมนาโก

17 France - National

Orléans
00:00
Le Mans
Villefranche
01:00
Créteil

125 Greece - Super League

โอลิมเปียกอส
21:15
Asteras Tripolis
Aris
23:30
PAOK
AEK Athens
01:30
Panathinaikos

674 Hungary - OTP Bank Liga

MTK
20:15
Várda SE
Diósgyőr
22:30
Puskás
Mezőkövesd-Zsóry
01:00
MOL Vidi
Paksi SE
01:15
Honvéd

802 Israel - State Cup

Bnei Sakhnin
00:00
Beitar Tel Aviv Ramla
Ashdod
00:30
Maccabi Tel Aviv

998 Montenegro - First League

Jezero
20:00
Mladost

998 Montenegro - Second League

Berane
20:00
Ibar

2 Poland - Ekstraklasa

Jagiellonia Białystok
23:00
Stal Mielec
Zagłębie Lubin
23:00
Wisła Kraków
Cracovia Kraków
01:30
Wisła Płock
Piast Gliwice
01:30
ลีเกีย วอร์ซอว์

2 Poland - 1. Liga

Arka Gdynia
23:00
Nieciecza

20 พรีเมียรา ลีกา

ซานตาคลารา
21:30
Moreirense
Marítimo
23:00
Rio Ave
บราก้า
01:00
Boavista
สปอร์ติงลิสบอน
03:15
Belenenses

155 Romania - Liga 1

Argeş
20:45
Chindia Târgovişte
Botoşani
23:00
Universitatea Craiova
Sepsi
01:30
ซีเอฟอาร์ คลูจ์

227 Russia - Russian Cup

Akhmat Grozny
20:00
Krylya Sovetov
โลโคโมทีฟ มอสโก
23:00
ซีเอสเคเอ มอสโก

227 Russia - Youth League

Akhmat Grozny U19
16:00
Rubin Kazan U19
Sochi U19
17:00
Lokomotiv Moskva U19
Arsenal Tula U19
17:00
Ufa U19
Krasnodar U19
18:00
Zenit U19
Rostov U19
18:00
Strogino U20
Tambov U19
18:00
Ural U19
Dinamo Moskva U19
19:00
UOR №5 U20

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

Hibernian
00:00
Livingston
Hamilton Academical
00:00
Motherwell
St. Johnstone
01:00
กลาสโกว์ เรนเจอร์
Aberdeen
01:45
เซลติก
Kilmarnock
01:45
Dundee United
Ross County
01:45
St. Mirren

401 Slovakia - 2. Liga

Slavoj Trebišov
21:30
Podbrezová

1638 Slovenia - 1. SNL

Tabor Sežana
20:00
Mura
Olimpija
21:45
Koper
Gorica
01:00
Bravo

1638 Slovenia - 2. SNL

Triglav
22:00
Krško
Rudar Velenje
22:00
Brda Dobrovo
Radomlje
22:00
NŠ Drava
Dekani
22:00
Nafta
Dob
22:00
Primorje
Brežice
22:00
Fužinar
Smartno
22:00
Beltinci
Bilje
22:00
Krka

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

Mirandés
00:00
เตเนริเฟ

62 Switzerland - Super League

Luzern
23:15
Lausanne Sport
ลูกาโน
01:30
St. Gallen
Vaduz
01:30
บาเซิ่ล

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

BB Erzurumspor
20:00
Yeni Malatyaspor
Ankaragücü
20:00
Denizlispor
กาลาตาซาราย
23:00
แทร็บซอนสปอร์

86 Ukraine - Premier League

Lviv
18:00
Minai

86 Ukraine - Ukrainian Cup

Ahrobiznes Volochysk
20:00
ดินาโมเคียฟ
โอเล็กซานเดรีย
22:30
Zorya

44 Argentina - Copa Argentina

Huracán Las Heras
00:00
Estudiantes Río Cuarto
Talleres Remedios
00:00
Temperley

44 Argentina - Primera B Nacional

Atletico Mitre
07:10
Gimnasia Mendoza

353 Colombia - Torneo Betplay

Unión Magdalena
07:40
Deportes Quindío

353 Colombia - Copa Betplay

Real San Andres
03:15
Leones FC

1739 Costa Rica - Primera Division

Cartaginés
09:00
Sporting San José
Limón
04:00
Deportivo Saprissa
Guadalupe
05:00
Pérez Zeledón

35008 El Salvador - Primera Division

Municipal Limeño
04:00
Chalatenango
Jocoro
04:30
Firpo

53128 Guatemala - Liga Nacional

Cobán Imperial
00:00
Xelajú
Achuapa
01:00
Antigua GFC
Deportivo Sanarate
02:00
Iztapa
Guastatoya
04:00
Malacateco
Municipal
04:00
Comunicaciones

53128 Guatemala - Primera Division

Chimaltenango
22:00
Quiché
Xinabajul
05:00
Comunicaciones II
Mixco
05:30
Nueva Concepción

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Mineros de Zacatecas
07:00
Alebrijes de Oaxaca
Cimarrones de Sonora
09:15
Venados
Tepatitlán de Morelos
05:00
Dorados

146 South Africa - Premier League

AmaZulu
20:00
Mamelodi Sundowns
Black Leopards
20:00
Stellenbosch
Kaizer Chiefs
22:00
Cape Town City
SuperSport United
22:00
Golden Arrows

593 Cameroon - Elite One

Dragon de Yaounde
19:30
Feutcheu
Tonnerre
19:30
UMS de Loum
Young Sport Academy
20:00
New Star
Stade Renard
21:00
Union Douala
Avion Academy
21:00
Eding Sport
Panthère
21:00
APEJES Academy
Yafoot
21:30
Fortuna Mfou
Canon
21:30
Colombe
Cotonsport
05:00
Les Astres

1560 Congo - Super Ligue

Maniema Union
20:30
Vita Club
JSK
20:30
RCK
Sanga Balende
21:30
TP Mazembe

886 Egypt - Premier League

Al Ahly
02:30
Smouha

1703 Guinea - Ligue 1

Horoya
05:00
Hafia

1179 Kenya - Premier League

Sofapaka
19:00
Gor Mahia

26 Mali - Premiere Division

Soni
23:30
Onze Créateurs
Nianan
23:30
ASKO

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Ruvu Shooting
18:00
Mwadui
Namungo
20:00
Simba
Kagera Sugar
20:00
Simba
Polisi Tanzania
20:00
Mbeya City

2568 Zambia - Super League

Kitwe United
20:00
Lusaka Dynamos
Lumwana Radiants
20:00
Forest Rangers
Indeni
20:00
Nkwazi
Prison Leopards
20:00
ZESCO United

2931 Andorra - Primera División

Penya Encarnada
01:30
Engordany

488 Iran - Azadegan League

Khouneh Be Khouneh Babol
22:30
Qashqai

21462 Kuwait - Premier League

Al Qadsia
02:00
Al Nasar

21462 Kuwait - Division 1

Al Sulaibikhat
02:00
Yarmouk
Al Jahra
02:00
Burgan

5618 China PR - Super League

Qingdao Hainiu
17:00
Shijiazhuang Ever Bright
Henan Jianye
19:00
Shenzhen

712 Korea Republic - K-League 1

Ulsan
17:00
Jeonbuk Motors
Seongnam
17:30
Incheon United
Daegu
17:30
Suwon Bluewings
Jeju United
17:30
Seoul

11240938 เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก

Al Duhail
00:45
Esteghlal
Al Hilal
02:00
Istiqlol Dushanbe
AMGK
02:00
Shabab Al Ahli Dubai
Al Shorta
03:15
Al Ahli Jeddah
Viettel
05:00
Ulsan
Jeonbuk Motors
05:00
ซิดนี่ย์ เอฟซี
Tampines Rovers
05:00
กัมบะ โอซาก้า
Kitchee
05:00
การท่าเรือ เอฟซี

11240938 เอเอฟซีคัพ

Abahani
18:45
Eagles

99474 World - CAF Confederations Cup

Orlando Pirates
20:00
ES Sétif
Cotonsport
20:00
JS Kabylie
Nkana
20:00
Pyramids FC
Namungo
20:00
Raja Casablanca
NAPSA Stars
23:00
RSB Berkane
Salitas
23:00
CS Sfaxien
Jaraaf
23:00
Etoile du Sahel

11555657 South America - Copa Sudamericana

12 de Octubre
07:30
Rosario Central
Aucas
07:30
Athletico PR
Ceará
05:15
Wilstermann
San Lorenzo
05:15
Huachipato

11555657 South America - Copa Libertadores

Sporting Cristal
07:30
São Paulo
Vélez Sarsfield
07:30
ฟลาเมงโก
The Strongest
05:00
Boca Juniors
Deportivo La Guaira
05:00
Atlético Mineiro

320 Denmark - Denmark Series Group 1

Fremad Valby
23:00
BSF
Køge Nord
23:30
Karlslunde
Ishøj
23:30
Avedøre

320 Denmark - Denmark Series Group 2

B 1908
23:30
Skjold Birkerod
GVI
23:30
Greve
Allerod
23:30
LSF
RB 1906
23:30
Vordingborg

320 Denmark - Denmark Series Group 3

OKS
23:30
Kolding B
Hedensted
23:30
Ringkøbing
Marienlyst
23:30
Odder
Varde IF Elite
23:30
Tarup-Paarup
Horsens II
23:30
B 1913

320 Denmark - Denmark Series Group 4

Silkeborg KFUM
23:30
Lyseng
Vejgaard B
23:30
Skjold Sæby
Herning Fremad
23:30
Norresundby
Kjellerup
23:30
Djursland

125 Greece - Gamma Ethniki Group 3

Kozani
20:30
Dias Diou
Makedonikos Foufas
20:30
Fikis

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

M. Alexandros Trikala
20:30
Nea Kallikrateia

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

Thyella Katsikas
20:30
Agios Matthaios

251 Italy - Serie C: Girone A

Pro Vercelli
20:00
Lecco

251 Italy - Serie C: Girone C

Juve Stabia
20:00
Catanzaro
Foggia
20:00
Monopoli

251 Italy - Serie D: Girone A

Folgore Caratese
20:00
Città di Varese

251 Italy - Serie D: Girone C

Delta Calcio Rovigo
20:00
Ambrosiana

251 Italy - Serie D: Girone D

Correggese
20:00
Rimini
Progresso
20:00
Mezzolara
Real Forte Querceta
20:00
Bagnolese

251 Italy - Serie D: Girone E

Lornano Badesse
20:00
San Donato Tavarnelle
Grassina
20:00
Robur Siena

251 Italy - Serie D: Girone F

Pineto
20:00
Matese
Castelfidardo Calcio
20:00
Atletico

251 Italy - Serie D: Girone G

Team Nuova Florida
20:00
Afragolese
Nuova Monterosi
20:00
Cassino
Insieme Formia
20:00
SSC Giugliano

251 Italy - Serie D: Girone H

Lavello
20:00
Team Altamura
Gravina
20:00
Aversa Normanna
Casarano
20:00
Nardò

251 Italy - Serie D: Girone I

Rotonda
20:00
San Luca
Dattilo
20:00
Licata

2 Poland - 2. Liga East

Garbarnia Kraków
18:00
Motor Lublin

155 Romania - 3. Liga: Series 3

Axiopolis
21:00
Olteniţa

296 Serbia - Srpska Liga - East

Buducnost Popovac
21:30
Radan

32 Spain - Tercera - Group 1

Villalbés
22:30
Rápido Bouzas
Agrupación Estudiantil
01:00
UD Ourense

32 Spain - Tercera - Group 7

Atlético de Pinto
01:00
Villanueva del Pardillo

32 Spain - Tercera - Group 9

El Palo
00:00
Ciudad de Torredonjimeno
Atlético Porcuna
00:30
Motril

32 Spain - Tercera - Group 10

Xerez
01:00
Lucena

32 Spain - Tercera - Group 12

Tenisca
22:00
Ibarra

32 Spain - Tercera - Group 18

Pedroñeras
01:00
Almagro Spain
Madridejos
01:00
Atletico Ibanes

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

Manisaspor
19:00
Edirnespor
Derincespor
19:00
Ofspor
Artvin Hopaspor
19:00
Yeşilyurt Belediyespor
Payasspor
19:00
Yeni Diyarbekirspor
Tire 1922
19:00
Fatsa Belediyespor
Nevşehirspor
19:00
Kızılcabölükspor
Arnavutköy Belediyespor
19:00
Kemerspor 2003
1877 Alemdağspor
19:00
Ankara Adliyespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

Tekirdağspor
19:00
Darıca Gençlerbırlığı
Fethiyespor
19:00
Tokatspor
Karaman Belediyespor
19:00
Nazilli Belediyespor
Yomraspor
19:00
Ağrı 1970
Ceyhanspor
19:00
Halide Edip Adıvar
Tepecikspor
19:00
Cengelkoyspor
Kahta 02 Spor
19:00
Kütahyaspor
Mardin BB
19:00
Erzin Belediyespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

Şile Yıldızspor
19:00
Batman Petrolspor
Erokspor
19:00
Çatalcaspor
Isparta Davrazspor
19:00
Arhavispor
Osmaniyespor
19:00
Somaspor
Yeni Altındağ BS
19:00
Karşıyaka
Gölcükspor
19:00
Cizrespor
Erbaaspor
19:00
Çarşambaspor
Elaziz Belediyespor
19:00
Yalovaspor

5 Brazil - Alagoano

CRB
06:00
CSE

5 Brazil - Amazonense

JC
02:00
Manaus

5 Brazil - Baiano 1

Juazeirense
05:30
Vitória

5 Brazil - Brasiliense

Brasiliense
01:30
Capital
Ceilândia
01:30
Santa Maria

5 Brazil - Maranhense

Sampaio Corrêa
01:30
Iape
Imperatriz
01:30
Bacabal
São José MA
01:30
Juventude MA
Pinheiro
01:30
Moto Club MA

5 Brazil - Paraense

Águia de Marabá
02:00
Itupiranga
Remo
03:00
Castanhal

5 Brazil - Paraibano

São Paulo Crystal
06:00
Treze

5 Brazil - Paranaense 1

Paraná
21:00
Maringá
Londrina
02:00
Toledo Brazil
Coritiba
03:40
Azuriz

5 Brazil - Paulista A1

Ferroviária
07:30
Guarani

5 Brazil - Paulista A2

Portuguesa
08:00
São Bernardo
XV de Piracicaba
08:00
Água Santa
Osasco Audax
08:00
Sertãozinho
Oeste
08:00
RB Brasil
Monte Azul
01:00
Água Santa
EC São Bernardo
01:00
Rio Claro
Taubaté
01:00
Osasco Audax
Velo Clube
02:00
ยูเวนตุส
RB Brasil
02:00
Portuguesa Santista
XV de Piracicaba
03:00
São Bernardo
Portuguesa
05:00
Sertãozinho
Oeste
05:00
Atibaia

5 Brazil - Paulista A3

Votuporanguense
01:00
Capivariano
Desportivo Brasil
01:00
CA Linense
Primavera SP
01:00
Marília
Nacional SP
01:00
Noroeste
Olímpia
01:00
Rio Preto
Penapolense
02:00
Batatais
Comercial
02:00
Barretos
São José EC
06:00
Bandeirante SP

5 Brazil - Pernambucano 1

Vera Cruz
01:00
Retrô
Santa Cruz
04:45
Salgueiro

5 Brazil - Piauiense

Ríver
19:00
Picos
4 de Julho
01:45
Tiradentes PI
Parnahyba
02:00
Flamengo PI

5 Brazil - Potiguar

ABC
01:30
Potiguar Mossoró

5 Brazil - Sergipano

Confiança
02:00
América de Pedrinhas

5 Brazil - Sul Matogrossense

Dourados Atlético
02:00
Comercial MS
Operário MS
02:00
União ABC
Aquidauanense
02:00
Costa Rica - MS

98 Australia - Npl Queensland

Brisbane Strikers
16:30
Capalaba

251 Italy - PrimaVera 1

Cagliari U19
19:00
Bologna U19

251 Italy - Primavera 2

Verona U19
20:00
Cremonese U19
Venezia U19
20:00
Pordenone U19
Frosinone U19
20:30
Pescara U19

2 Poland - Central Youth League

Wisla U18
17:00
Lech Poznan U18

146 South Africa - Gladafrica Championship

Cape Town All Stars
20:00
Cape Town Spurs
Royal AM
20:00
Richards Bay
Pretoria Callies
20:00
Free State Stars
Bizana Pondo Chiefs
20:00
Polokwane City

65437 Panama - Lpf

Costa del Este
07:00
Árabe Unido
Independiente
05:00
Azuero

122 Kosovo - Kosovar Cup

KF Llapi
20:00
Prishtina

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

Bellinzona
00:30
Sion II
Brühl
01:00
Köniz
Münsingen
01:00
Basel II

296 Serbia - Serbian Cup

เชอร์เวนา ซเวซดา
22:00
Radnik Surdulica
Vojvodina
00:05
Partizan

3126 Luxembourg - National Division

Victoria Rosport
00:30
UT Pétange
Swift Hesperange
00:30
Progrès Niedercorn
Fola Esch
00:30
Wiltz
Etzella Ettelbrück
00:30
F91 Dudelange
Rodange
00:30
Racing
Hostert
00:30
UNA Strassen
Differdange 03
00:30
Jeunesse d'Esch

143 Austria - Regionalliga: Mitte

Bad Gleichenberg
00:00
St. Anna
Weiz
00:00
Wels
Kalsdorf
00:00
Allerheiligen

201580 Maldives - Male League

Maziya
00:00
Green Streets

227 Russia - Pfl

Ural 2
14:00
Krylya Sovetov Samara II
Tuapse
17:00
Krasnodar 3
Lada Tolyatti
19:00
Nosta
Lada SOK
19:00
Orenburg II
Forte Taganrog
19:00
SKA Rostov
Inter Cherkessk
20:00
Kuban Kholding
Mashuk-KMV
20:00
Legion Dynamo
Makhachkala
20:00
Biolog
Zvezda Perm
20:30
KAMAZ
Tyumen
21:00
Zenit Izhevsk
Dinamo Stavropol'
22:00
Chernomorets

3374 Gibraltar - Gibraltar Cup

Manchester 62
01:30
Glacis United

3039 Togo - Championnat National

Binah
22:00
Ifodjè
Unisport
22:00
Sara Sport
Togo Port
22:00
Entente II
Gbohloe-Su
22:00
Dynamic Togolais
Anges Notsè
22:00
Maranatha Fiokpo
OTR
22:00
Gomido

320 Denmark - Elitedivisionen Women

Brondby W
22:30
Farum BK W
FC Thy - ThistedQ
23:00
Fortuna Hjorring W
KoldingQ W
00:00
Køge

674 Hungary - Nb I Women

Viktória Szombathely W
21:00
MTK Hungaria W

119 Georgia - David Kipiani Cup

Shukura
16:00
Dinamo Tbilisi
WIT Georgia II
17:00
Dila
Norchi Dinamo
17:00
Lokomotivi Tbilisi
Saburtalo II
17:00
Gareji
Samgurali II
18:00
Telavi
Sioni
18:00
Samtredia
Gagra
18:00
Zugdidi
Merani Martvili
18:00
Torpedo Kutaisi
Rustavi
18:00
Dinamo Batumi

802 Israel - Lig Bet

Hapoel Gedera
21:00
Ironi Modi'in

5 Brazil - Brasileiro Women

Kindermann-Avaí W
01:00
Palmeiras W
Bahia W
01:00
Internacional RS W
Real Brasília W
01:00
Botafogo W
Ferroviária W
06:00
Corinthians W
Grêmio W
06:00
Cruzeiro W

155 Romania - Liga 2

Şirineaşa
21:00
Petrolul 52

98 Australia - Queensland FFA Cup Preliminary

Mitchelton
16:30
Surfers Paradise Apollo
Mt Gravatt Hawks
17:00
Acacia Ridge

479 Japan - Japan Football League

Maruyasu Okazaki
13:00
TIAMO Hirakata

1233 Finland - Kolmonen

TPS II
22:15
ÅIFK
LaPa
22:30
IPS Edustus
JPS
23:00
PK-37