ufakick

ตารางบอล 20 เม.ย. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

เชลซี
02:00
ไบรท์ตัน

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

เบรนท์ฟอร์ด
00:00
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
นอริชซิตี
00:00
วัตฟอร์ด
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
01:00
ดาร์บีเคาน์ตี
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
01:00
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
สวอนซีซิตี
01:00
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์

462 อีเอฟแอลลีกวัน

Swindon Town
00:00
พอร์ตสมัท
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
01:00
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
01:00
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
บริสตอล โรเวอร์ส
01:00
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
01:00
ลินคอล์น ซิตี้
Northampton Town
01:00
อิปสวิช ทาวน์
โรชเดล
01:00
แบล็กพูล
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
01:00
วีแกนแอทเลติก
ฟลีตวู้ด ทาวน์
01:45
ครูว์ อเล็กซานดร้า
ฮัลล์ซิตี
01:45
ซันเดอร์แลนด์
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
01:45
จิลลิ่งแฮม
พลีมัธ อาร์ไกล์
01:45
ชาร์ลตันแอธเลติก

462 อีเอฟแอลลีกทู

Barrow
01:00
Port Vale
Bradford City
01:00
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
01:00
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
01:00
Exeter City
กริมสบี้ ทาวน์
01:00
มอร์แคมป์
Harrogate Town
01:00
Oldham Athletic
Leyton Orient
01:00
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
Mansfield Town
01:00
สคันธอร์ป
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
01:00
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
Stevenage
01:00
Cheltenham Town
Walsall
01:00
ซอลฟอร์ด ซิตี้
โบลตันวอนเดอเรอส์
01:00
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด

11 บุนเดิสลีกา

โคโลญจน์
23:30
แอร์เบ ไลป์ซิก
บาเยิร์น มิวนิค
01:30
เลเวอร์คูเซ่น
แฟร้งค์เฟิร์ต
01:30
เอาก์สบวร์ก
Arminia Bielefeld
01:30
ชาลเก้ 04

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

เวโรน่า
01:45
ฟิออเรนติน่า

479 Japan - Ybc Levain Cup

คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
17:00
คอนซาโดเล ซัปโปโร

462 England - National League

Aldershot Town
01:00
King's Lynn Town
Boreham Wood
01:45
Barnet
Wealdstone
01:45
Maidenhead United
Dover Athletic
01:45
Weymouth
Chesterfield
01:45
Halifax Town
Woking
01:45
Torquay United

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

Darlington
01:45
Hereford
Chorley
01:45
Gateshead
Alfreton Town
01:45
York City

462 England - Premier League U18

Arsenal U18
17:00
Chelsea U18
Aston Villa U18
17:00
West Brom U18
Tottenham U18
18:00
West Ham U18
Burnley U18
19:00
Liverpool U18
Stoke City U18
00:30
Everton U18

462 England - Women's Super League

West Ham W
00:00
Aston Villa W

462 England - Professional Development League

Sheffield Wed U23
19:00
Colchester U23
Barnsley U23
19:00
Millwall U23
Hull City U23
01:00
Bristol City U23

462 England - Non League Premier: Isthmian

Bishop's Stortford
01:45
Margate
Bognor Regis Town
01:45
Folkestone Invicta
Brightlingsea Regent
01:45
Worthing
Cheshunt
01:45
Enfield Town
Corinthian-Casuals
01:45
Bowers & Pitsea
East Thurrock United
01:45
Kingstonian
AFC Hornchurch
01:45
Leatherhead
Merstham
01:45
Horsham

462 England - Non League Div One: Isthmian North

Dereham Town
01:45
Basildon United
Felixstowe & Walton United
01:45
Histon
Great Wakering Rovers
01:45
Soham Town Rangers
Hullbridge Sports
01:45
Brentwood Town
Maldon & Tiptree
01:45
Bury Town
Tilbury
01:45
Coggeshall Town

462 England - Non League Div One: Isthmian South

Ashford Town (Middlesex)
01:45
Marlow
Chertsey Town
01:45
Chalfont St Peter
Chipstead
01:45
Northwood
Harlow Town
01:45
Bedfont Sports
South Park
01:45
FC Romania
Staines Town
01:45
Barking
Tooting & Mitcham United
01:45
Westfield
Uxbridge
01:45
Hertford Town
Waltham Abbey
01:45
Bracknell Town
Ware
01:45
Hanwell Town

11 บุนเดิสลีกา 2

Erzgebirge Aue
23:30
นูเรมเบิร์ก
Greuther Fürth
23:30
Eintracht Braunschweig
Würzburger Kickers
23:30
Darmstadt 98

11 Germany - 3. Liga

1860 München
00:00
Viktoria Köln
Hallescher FC
00:00
Verl
Zwickau
00:00
Bayern München II
MSV Duisburg
00:00
Kaiserslautern

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Stuttgart II
19:00
Hoffenheim II
Homburg
23:00
Mainz 05 II
Bayern Alzenau
23:00
Freiburg II
Teutonia WS
23:00
Balingen
TuS RW Koblenz
00:00
Astoria Walldorf
Pirmasens
00:00
FSV Frankfurt
Schott Mainz
00:00
Kickers Offenbach
Eintracht Stadtallendorf
00:00
Sonnenhof Großaspach

143 Austria - Tipico Bundesliga

Hartberg
23:30
St. Pölten
Rheindorf Altach
23:30
Admira
Austria Wien
01:30
Ried

143 ออสเตรียลีก1

Liefering
23:30
Juniors OÖ
Amstetten
23:30
Blau-Weiß Linz

2453 Azerbaijan - Birinci Dasta

Sabah II
18:30
Neftchi II

224 Bulgaria - Parva Liga

Slavia Sofia
20:00
Botev Vratsa
Arda
22:15
Etar
Cherno More
00:30
Botev Plovdiv

266 Croatia - 1. HNL

Šibenik
22:00
Gorica
Slaven Koprivnica
00:05
Hajduk Split

266 Croatia - 2. HNL

Bijelo Brdo
19:55
Hrvatski Dragovoljac

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Baník Ostrava
20:00
Mladá Boleslav
České Budějovice
20:00
Sigma Olomouc
Jablonec
22:00
Karviná

2405 Estonia - Meistriliiga

Tulevik
22:45
Flora
Tammeka
23:00
Legion

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

Grenoble Foot 38
01:00
Sochaux
Châteauroux
01:00
Rodez
ก็อง
01:00
Dunkerque
อาเมียงส์
01:00
วาล็องเซียนส์
แก็งก็อง
01:00
Chambly
Paris
01:00
Clermont
Niort
01:00
Troyes
Nancy
01:00
Ajaccio
Pau
01:00
Auxerre

17 เฟร้นช์ คัพ ฝรั่งเศส

Rumilly Vallieres
23:45
ตูลูส
Canet Roussillon
02:00
มงต์เปลลิเย่ร์

17 France - National

Boulogne
23:00
Laval

674 Hungary - OTP Bank Liga

Zalaegerszegi TE
22:30
Budafoki MTE
เฟเรนซ์วารอส
01:00
Újpest

455 Republic of Ireland - Premier Division

Drogheda United
01:45
Shamrock Rovers
St Patrick's
01:45
Waterford United
Longford Town
01:45
Finn Harps
Derry City
01:45
Dundalk
Bohemians
01:45
Sligo Rovers

802 Israel - State Cup

Hapoel Kfar Shalem
00:30
Hapoel Tel Aviv

491 Northern Ireland - Premiership

Portadown
01:45
Larne
Warrenpoint Town
01:45
Glenavon
Cliftonville
01:45
Glentoran

2 Poland - Ekstraklasa

Pogoń Szczecin
23:00
Górnik Zabrze
Warta Poznań
23:00
Raków Częstochowa
Lech Poznań
01:30
Lechia Gdańsk
Śląsk Wrocław
01:30
Podbeskidzie

2 Poland - 1. Liga

Tychy 71
22:40
Radomiak Radom

20 พรีเมียรา ลีกา

ปากอส เฟอร์ไรร่า
02:00
Farense

155 Romania - Liga 1

Hermannstadt
20:45
Astra
Viitorul
23:00
Gaz Metan Mediaş
Dinamo Bucureşti
01:30
UTA Arad

1161 Scotland - Championship

Inverness CT
01:00
Dundee
Greenock Morton
01:05
Hearts

1161 Scotland - League One

Airdrieonians
01:45
East Fife
Dumbarton
01:45
Partick Thistle
Forfar Athletic
01:45
Clyde
Montrose
01:45
Cove Rangers
Peterhead
01:45
Falkirk

1161 Scotland - League Two

Albion Rovers
01:45
Stranraer
Annan Athletic
01:45
Stenhousemuir
Brechin City
01:45
Cowdenbeath
Queen's Park
01:45
Elgin City
Stirling Albion
01:45
Edinburgh City

1638 Slovenia - 1. SNL

Celje
20:00
Aluminij
Maribor
22:15
Domžale

1638 Slovenia - 2. SNL

Triglav
21:00
Fužinar
Dob
22:00
Smartno
Dekani
22:00
Bilje
Radomlje
22:00
Krka
Rudar Velenje
22:00
Beltinci
Brda Dobrovo
22:00
Primorje
NŠ Drava
22:00
Nafta
Brežice
23:00
Krško

47 Sweden - Superettan

Helsingborg
00:00
Örgryte

62 Switzerland - Challenge League

Chiasso
00:00
Grasshopper
Neuchâtel Xamax
00:00
Kriens
Stade Lausanne-Ouchy
01:00
FC Schaffhausen
Wil
01:00
Aarau

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

Kayserispor
20:00
Gençlerbirliği
Rizespor
20:00
คอนยาสปอร์
Fatih Karagümrük
20:00
Göztepe
Sivasspor
23:00
เบซิคตัส
Hatayspor
23:00
Antalyaspor

86 Ukraine - Second League: Group A

Chayka
19:00
Epitsentr Dunayivtsi

515 Wales - Premier League

Barry Town United
01:45
Penybont
Caernarfon Town
01:45
The New Saints
Connah's Quay
01:45
Bala Town
Cardiff MU
01:45
Haverfordwest County
Flint Town United
01:45
Newtown
Cefn Druids
01:45
Aberystwyth Town

80 Chile - Primera Division

Universidad Chile
07:30
Unión Española

459 Ecuador - Liga Pro

Manta
07:00
Delfin

458 Mexico - Liga MX

León
09:00
Juárez

3990 Nicaragua - Primera Division

Real Estelí
08:00
Jalapa

146 South Africa - Premier League

Chippa United
20:00
Baroka
Bloemfontein Celtic
22:00
Moroka Swallows
Tshakhuma
22:00
Maritzburg United

614 Algeria - Ligue 1

CA Bordj Bou Arreridj
04:30
CR Belouizdad

911 Angola - Girabola

Petro de Luanda
22:30
Académica do Lobito

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

KMC
18:00
Biashara United
Coastal Union
20:00
Mtibwa Sugar
Young Africans
23:00
Gwambina

97374 Jordan - Premier League

Al Hussein
02:30
Shabab Al Ordon

21462 Kuwait - Premier League

Al Shabab
02:00
Al Salmiyah
Kazma
02:00
Al Arabi SC

35376 Saudi Arabia - Division 1

Al Sahel
01:35
Al Hazm
Al Najoom
01:40
Al Ta'ee
Al Shoalah
01:45
Ohod
Al Jabalain
02:10
Al Khaleej

2802 United Arab Emirates - Division 1

Masfut
01:00
Dibba Al Fujairah

5618 China PR - Super League

Chongqing Dangdai Lifan
17:00
Shandong Luneng
กว่างโจวเอเวอร์แกรนด์
19:00
Guangzhou R&F

712 Korea Republic - K-League 1

Gangwon
17:00
Gwangju
Pohang Steelers
17:30
Suwon

11240938 เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก

Al Wahda
21:30
Al Rayyan
Al Quwa Al Jawiya
22:00
Tractor Sazi
Persepolis
00:00
Goa
Al Sharjah
01:00
Pakhtakor
Al Sadd
01:00
Al Wihdat
Foolad
01:00
Al Nassr
Johor Darul Ta'zim
05:00
นาโกย่า แกรมปัส
Ceres Philippines
05:00
Beijing Guoan
Pohang Steelers
05:00
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี

462 England - Vanarama National League South

Welling United
01:45
Havant & Waterlooville

919 Armenia - Armenian Cup

Alashkert
18:00
Noah
Ararat
21:30
Ararat-Armenia

11555657 South America - Copa Sudamericana

Metropolitanos
05:15
Melgar
Atlético GO
05:15
Newell's Old Boys

11555657 South America - Copa Libertadores

Deportivo Táchira
05:15
Olimpia
Always Ready
05:15
Internacional
Argentinos Juniors
05:15
Nacional
Santos
05:15
Barcelona Guayaquil

320 Denmark - Denmark Series Group 1

KFUM
23:30
Tarnby FF
Husum
23:30
Frederikssund

320 Denmark - Denmark Series Group 4

VRI
23:45
Aarhus Fremad II

5 Brazil - Alagoano

Aliança AL
06:00
CSA

5 Brazil - Brasiliense

Taguatinga
01:30
Gama
Paracatu
01:30
Luziânia

5 Brazil - Gaucho 1

Caxias
06:00
Ypiranga Erechim

5 Brazil - Paraense

Gaviao
02:00
Tuna Luso
Independente PA
02:00
Paysandu

5 Brazil - Paulista A1

São Bento
08:15
São Caetano
Novorizontino
06:00
Santo André

5 Brazil - Paulista A2

ยูเวนตุส
06:00
Taubaté
EC São Bernardo
06:00
Monte Azul
Rio Claro
06:00
Velo Clube
Atibaia
06:00
Portuguesa Santista

909440 Cambodia - C-League

Asia Europe University
15:30
Boeung Ket
Nagacorp
15:30
National Defense
Prey Veng
15:30
Soltilo Angkor
Visakha
18:00
Police Commissary

86 Ukraine - Youth League

Vorskla Poltava U21
16:00
Rukh Vynnyky U21
Lviv U21
16:00
Dynamo Kiev U21

98 Australia - Npl Queensland

Eastern Suburbs Brisbane
16:30
Moreton Bay United

886 Egypt - Egypt Cup

Misr Lel Makasa
02:30
Ceramica Cleopatra

1424 Morocco - Coupe Du Trone

Rapide Oued Zem
05:00
Wydad Casablanca

251 Italy - Primavera 2

Virtus Entella U19
19:30
Spezia U19

65437 Panama - Lpf

Deportivo Universitario
03:00
Veraguas
Atlético Chiriquí
06:00
San Francisco

122 Kosovo - Kosovar Cup

Dukagjini
05:00
Istogu

227 Russia - Pfl

Dinamo Barnaul
18:00
Volga Ulyanovsk
Novosibirsk
19:00
Volna Kovernino
Anzhi
20:00
Spartak Nal'chik
Urozhay
21:00
Essentuki
Chita
05:00
Zenit Irkutsk

3374 Gibraltar - Gibraltar Cup

Lincoln Red Imps
01:30
Europa FC

2154 Faroe Islands - Faroe Islands Cup

01:00
NSÍ

32 Spain - Primera Division Women

Barcelona W
20:00
Atletico Granadilla W

458 Mexico - Liga Mx Women

Juárez W
07:00
Puebla W
Tijuana W
07:00
Tigres UANL W

119 Georgia - David Kipiani Cup

Guria
16:00
Chikhura
Legioni
16:00
Shevardeni 1906
Spaeri
18:00
Saburtalo
Dinamo Tbilisi II
18:00
WIT Georgia
Didube 2014
18:00
Gori
Chiatura
18:00
Samgurali

802 Israel - Lig Bet

Beitar Petah Tikva
18:00
Hapoel Kiryat Ono
Hapoel Ihud Bnei Jatt
20:00
Maccabi Nujeidat Ahmed
Hapoel Beit Shean
20:00
Maccabi Ahi Iksal
Hapoel Ironi Arraba
20:00
Maccabi Ahva Sha'ab
Hapoel Hod Hasharon
20:15
Hapoel Qalansawe
Ahva Kafr Manda
20:30
Hapoel Ironi Safed
Maccabi Ironi Yafia
20:30
Ironi Bnei Kabul
Maccabi Ironi Sderot
20:30
Hapoel Merhavim
Shikun HaMizrah
20:30
Hapoel Lod
Hapoel Yeruham
20:30
Beitar Ir Ma'ale Adumim
Shimshon Bnei Taibe
20:30
Beitar Kfar Saba Shlomi
Tzeirey Tamra
20:30
Hapoel Ironi Karmiel
Ahi Bir al-Maksur
20:30
Ironi Nesher
Bnei Jaffa Ortodoxim
20:30
Sporting Tel Aviv
MS Kfar Kama
20:45
Ihud Bnei Baka
Hapoel Sandala Gilboa
20:45
Pardes Hanna-Karkur
Ironi Beit Dagan
20:45
Hapoel Pardesya Noam
Beitar Yavne
21:00
Bnei Eilat
Maccabi Kiryat Malachi
21:00
Arad
Moadon Tzeirey Rahat
21:00
MS Jerusalem
Hapoel Ramot Menashe
21:00
Ihud Bnei Kfar Kara
Roei Heshbon Tel Aviv
00:00
Hapoel Kfar Bara
Hapoel Tuba-Zangariyye
00:00
Bnei Bir al-Maksur
Hapoel Mahane Yehuda
00:30
Maccabi Ironi Amishav PT
Beitar Ashdod
00:45
Maccabi Ironi Netivot
Shimshon Tel Aviv
01:00
Hapoel Kafr Qasim Shouaa

98 Australia - Queensland FFA Cup Preliminary

Redlands United
16:30
Brisbane City
Palm Beach
16:30
Magic United
Rochedale Rovers
16:30
Souths United
Gold Coast Knights
16:30
Taringa Rovers
Gold Coast United
16:30
Albany Creek Excelsior

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

Bizau
05:00
Lochau
Fussach
05:00
Göfis
Lustenau
05:00
Andelsbuch
FC Egg
05:00
Bezau
Ludesch
05:00
Alberschwende
Admira Dornbirn
05:00
Schruns
Blau-Weiß Feldkirch
05:00
Hard
Höchst
05:00
Nenzing

99474 World - Club Friendlies Women

Vålerenga W
21:00
Røa W
Lyn W
22:15
Stabæk W

2345 Moldova - Moldovan Cup

Sfîntul Gheorghe
17:00
Speranţa Nisporeni
Sheriff
20:00
Milsami