ufakick

ตารางบอล 11 เม.ย. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

เบิร์นลีย์
18:00
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
เวสต์แฮม
20:05
เลสเตอร์ ซิตี้
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
22:30
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
01:00
อาร์เซน่อล

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

อูเทรชท์
17:15
เฟเยนูร์ด
โกรนิงเงิน
19:30
ฮีเรนวีน
วีวีวี เวนโล
19:30
พีเอสวี
อาร์เคซี วาลไวก์
21:45
อาแจกซ์

38 เอร์สเตอดีวีซี

De Graafschap
17:15
Go Ahead Eagles

11 บุนเดิสลีกา

ชาลเก้ 04
20:30
เอาก์สบวร์ก
โคโลญจน์
23:00
ไมนซ์

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

แรนส์
18:00
น็องต์
Lens
20:00
ลอริยองต์
แบรสต์
20:00
นีมส์
แซงต์ เอเตียน
20:00
บอร์กโดซ์
นีซ
20:00
แร็งส์
โมนาโก
22:05
ดิฌง
โอลิมปิก ลียง
02:00
อองเช่ร์

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

อินเตอร์ มิลาน
17:30
กายารี่
ยูเวนตุส
20:00
เจนัว
เวโรน่า
20:00
ลาซิโอ
ซามพ์โดเรีย
20:00
นาโปลี
โรม่า
23:00
โบโลญญ่า
ฟิออเรนติน่า
01:45
อตาลันต้า

32 ลาลีกา สเปน

บียาร์เรอัล
19:00
โอซาซูนา
บาเลนเซีย
21:15
เรอัล โซเซียดาด
เรอัล บายาโดลิด
23:30
เกรนาดา
เรอัล เบติส
02:00
แอตเลติโก มาดริด

479 เจลีก

คอนซาโดเล ซัปโปโร
11:05
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
เวกัลตะ เซนได
12:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
เอฟซี โตเกียว
12:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
สากัน โตสู
13:00
โยโกฮามา เอฟซี
โออิตะ ตรินิต้า
13:00
นาโกย่า แกรมปัส
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
14:00
โตกุชิม่า วอร์ทิส
คาชิว่า เรย์โซล
15:00
กัมบะ โอซาก้า
วิสเซล โคเบะ
15:00
ชิมิสุ เอส-พัลส์

479 เจลีก 2

มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
12:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
12:00
FC เรียวเคียว
โทชิกิ SC
12:00
Sagamihara
มาชิดา เซลเวีย
12:00
เกียวโต แซงก้า
ซไวเก้น คานาซาวะ
12:00
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
เอฮิเมะ
14:00
ฟาเจียโน โอคายามา

99474 World - Club Friendlies

ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์
07:00
LA Galaxy II
Inter Miami
07:00
Miami FC II
Austin
07:00
Louisville City
ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์
09:00
San Diego Loyal
RoPS
20:00
JS Hercules
Louisville City
00:00
Greenville Triumph
El Paso Locomotive
00:00
Colorado Springs
Inter Miami
01:00
โตรอนโต้ เอฟซี

11 บุนเดิสลีกา 2

ฮันโนเฟอร์ 96
18:30
Heidenheim
Osnabrück
18:30
Eintracht Braunschweig
Würzburger Kickers
18:30
นูเรมเบิร์ก

11 Germany - 3. Liga

Zwickau
18:00
Viktoria Köln
Unterhaching
19:00
Dynamo Dresden

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Bischofswerdaer FV
18:30
Chemie Leipzig
BAK '07
18:30
Energie Cottbus
Carl Zeiss Jena
18:30
FSV Optik Rathenow
Luckenwalde
18:30
Chemnitzer FC
Germania Halberstadt
18:30
Auerbach
Babelsberg
18:30
Viktoria Berlin
Union Fürstenwalde
18:30
ZFC Meuselwitz
Lokomotive Leipzig
18:30
Lichtenberg
BFC Dynamo
18:30
Tennis Borussia
Hertha BSC II
18:30
Altglienicke

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Freiburg II
19:00
SV Steinbach

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Lörrach-Brombach
20:00
Neckarsulmer SU

11 Germany - Oberliga: Bremen

Schwachhausen
18:00
SFL Bremerhaven
Schwachhausen
18:00
Union Bremen
Hemelingen
19:30
Brinkumer SV
Hemelingen
19:30
BTS Neustadt
Borgfeld
20:00
Aumund-Vegesack
Komet Arsten
20:00
BTS Neustadt
Vatan Sport
20:00
Blumenthaler SV
Hastedt
20:00
Union Bremen
Vatan Sport
20:00
Brinkumer SV
Komet Arsten
20:00
Leher TS
Borgfeld
20:00
Habenhauser FV
Hastedt
20:00
Geestemünde
Leher TS
20:30
Geestemünde

11 Germany - Oberliga: Hessen

Neuhof
20:00
SV Zeilsheim
FV Bad Vilbel
20:00
Rot-Weiß Hadamar
Rot-Weiß Walldorf
20:00
Fernwald
Ginsheim
20:00
SV Steinbach
Hanau 93
20:00
Lehnerz

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

Hennef 05
20:00
Eilendorf
Düren Merzenich
20:00
FC BW Friesdorf
BCV Glesch / Paffendorf
20:00
Wesseling-Urfeld
Hürth
20:00
Viktoria Arnoldsweiler
Alfter
20:00
Borussia Freialdenhoven
VfL Vichttal
20:30
SV Breinig
Deutz
20:30
Fortuna Köln II
Pesch
20:30
Frechen

11 โอเบอร์ลีกา

Jahn Dinslaken-Hiesfeld
20:00
Kleve
Cronenberger SC
20:00
SC Velbert
Schonnebeck
20:00
FSV Duisburg
Schwarz-Weiß Essen
20:00
FC Bocholt
1. FC M'gladbach
20:00
Kray
Velbert
20:00
Meerbusch
Monheim
20:00
TuRU 1880 Düsseldorf
TVD Velbert
20:00
Germania Ratingen
Sterkrade-Nord
20:15
Teutonia St.Tönis
Dusseldorf-West
20:30
SF Baumberg
Hilden
20:30
SF Niederwenigern

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

Greifswalder FC
19:00
Strausberg
Pampow
19:00
RSV Eintracht
Hertha Zehlendorf
19:00
Neustrelitz
Rostocker FC
19:00
Tasmania Berlin
Staaken
19:00
CFC Hertha
BSC Süd 05
19:00
Hansa Rostock II
SV Blau-WeiY 90 Berlin
19:00
Lok Stendal
Stern
19:00
Torgelower SV Greif

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

Union Sandersdorf
19:00
Einheit Rudolstadt
FC Grimma
19:00
Oberlausitz Neugersdorf
Blau-Weiß Zorbau
19:00
Plauen
International Leipzig
19:00
An der Fahner Höhe
Wacker Nordhausen
19:00
Eilenburg
Carl Zeiss Jena II
19:00
Ludwigsfelder FC
Krieschow
19:00
Martinroda
1. FC Merseburg
19:00
VfL Halle

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

Eckernforder SV
19:00
Inter Türkspor Kiel
Todesfelde
19:00
Pansdorf
Preußen Reinfeld
19:00
Eutiner SV

11 Germany - Oberliga: Westfalen

Holzwickeder SC
20:00
Westfalia Herne
TuS Haltern
20:00
Kaan-Marienborn
Victoria Clarholz
20:00
Westfalia Rhynern
Erndtebrück
20:00
Ennepetal
Meinerzhagen
20:00
Sprockhövel
ASC Dortmund
20:00
Eintracht Rheine
Paderborn 07 II
20:00
Wattenscheid 09
Schermbeck
20:00
Preußen Münster II
Hammer SpVg
20:00
Finnentrop / Bamenohl
Sportfreunde Siegen
20:00
Gütersloh

2454 Albania - Superliga

Partizani Tirana
21:00
Bylis Ballsh

919 Armenia - Premier League

Shirak
18:00
Alashkert

143 Austria - Tipico Bundesliga

แอลเอเอสเค ลินซ์
19:30
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
Sturm Graz
19:30
Wattens
Rapid Vienna
22:00
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก

143 ออสเตรียลีก1

Blau-Weiß Linz
15:30
Grazer AK

2453 Azerbaijan - Premier League

Zira
20:00
Keşlə FK
คาราบัค
22:15
Sumqayıt

556 Belgium - Pro League

เกงค์
18:30
Sint-Truiden
Waasland-Beveren
21:00
Kortrijk
Anderlecht
23:15
คลับ บรูกก์
Beerschot-Wilrijk
01:45
KV Oostende

556 Belgium - First Division B

Club Brugge II
21:00
Lierse Kempenzonen
Lommel United
01:00
Union Saint-Gilloise

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Sloga
20:00
Sloboda Tuzla
Siroki Brijeg
22:00
Krupa na Vrbasu
Borac Banja Luka
00:00
Olimpic Sarajevo

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

TOSK Tesanj
21:30
Zvijezda Gradačac
Radnik Hadžići
21:30
Posusje

224 Bulgaria - Parva Liga

Cherno More
23:45
Levski Sofia

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

Kozara Gradiska
20:30
FK Jedinstvo Brcko

224 Bulgaria - Vtora Liga

Septemvri Sofia
18:30
Septemvri Simitli
Yantra 1919
21:00
Sozopol

266 Croatia - 1. HNL

Slaven Koprivnica
20:00
Osijek
Istra 1961
22:05
Hajduk Split
Lokomotiva Zagreb
00:10
ดีนาโมซาเกร็บ

266 Croatia - 2. HNL

Hajduk Split II
19:30
Cibalia
Medimurje Cakovec
21:30
Dugopolje
Bijelo Brdo
21:30
Dubrava Zagreb

116 Cyprus - 1. Division

AEK Larnaca
21:00
AEL
Omonia Nicosia
23:30
Olympiakos

116 Cyprus - 2. Division

Omonia Psevda
20:00
Ayia Napa

245 Czech Republic - Fortuna Liga

České Budějovice
19:00
Zbrojovka Brno
Teplice
21:00
Mladá Boleslav
เอสเค สลาเวีย ปราก
23:30
Sparta Praha

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Viktoria Žižkov
15:15
Blansko
Táborsko
21:30
Prostějov
Vlašim
21:30
Lisen

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

Randers
19:00
Nordsjælland
SønderjyskE
19:00
Horsens
Brøndby
21:00
โคเปนเฮเก้น
AGF
23:00
Midtjylland

320 Denmark - First Division

Vendsyssel
20:00
Skive

2405 Estonia - Meistriliiga

Vaprus
17:00
Tammeka
Trans
17:00
Tulevik
Nõmme Kalju
19:00
Levadia
Legion
23:00
Flora

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

อาเมียงส์
00:00
Rodez

17 France - National

Lyon Duchère
01:00
Red Star

125 Greece - Super League

Aris
19:00
AEK Athens
Asteras Tripolis
21:15
PAOK
โอลิมเปียกอส
23:30
Panathinaikos

674 Hungary - OTP Bank Liga

Diósgyőr
19:30
Paksi SE
Zalaegerszegi TE
22:00
Honvéd

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

Debrecen
17:15
Nyíregyháza Spartacus
Gyirmót
21:30
Pécsi MFC
Szentlőrinc SE
21:30
Békéscsaba
Budaörs
21:30
Győri ETO
Vasas
22:00
Ajka
Szeged 2011
22:00
Kaposvári Rákóczi
Szolnoki MÁV
22:00
Soroksár SC
Szombathelyi Haladás
22:00
Kazincbarcika
Siófok
22:00
Dorogi
Csákvári TK
22:00
DEAC

1796 Iceland - Iceland Cup

Hamar
19:00
Vestri
Snæfell
21:00
Skallagrímur

802 Israel - Ligat ha'Al

Hapoel Kfar Saba
23:00
Hapoel Hadera
Maccabi Tel Aviv
00:15
Maccabi Petah Tikva

251 Italy - Serie B

Reggina
20:00
Vicenza
Venezia
00:00
Cosenza

748 Latvia - Virsliga

Ventspils
19:00
FC Daugavpils / Progress
Spartaks Jūrmala
21:00
Rīgas FS

57142 Macedonia FYR - First League

Borec
18:00
Struga
Belasica
18:00
Makedonija
Akademija Pandev
18:00
Shkupi
Renova
18:00
Skendija 79
Sileks
18:00
Vardar

2756 Malta - Premier League

Balzan
19:00
Birkirkara
Floriana
19:00
Tarxien Rainbows
Valletta
23:00
Mosta
Gudja United
23:00
Senglea Athletic

2345 Moldova - National Division

Dinamo-Auto
17:00
Codru Lozova
Speranţa Nisporeni
17:00
Sfîntul Gheorghe
Dacia-Buiucani
20:00
Sheriff

998 Montenegro - First League

Zeta
18:00
Jezero
Mladost
19:00
Rudar
Mladost Ljeskopolje
20:00
Petrovac
Sutjeska
21:00
Budućnost
Dečić
22:00
Iskra

1578 Norway - Obos-Ligaen

Start
20:00
Jerv

2 Poland - Ekstraklasa

Zagłębie Lubin
20:00
Podbeskidzie
Lech Poznań
22:30
ลีเกีย วอร์ซอว์

2 Poland - 1. Liga

Chrobry Głogów
17:40
Miedź Legnica
Arka Gdynia
17:40
Odra Opole

20 พรีเมียรา ลีกา

Gil Vicente
21:00
Moreirense
ซานตาคลารา
21:30
Nacional
บราก้า
23:30
Belenenses
สปอร์ติงลิสบอน
02:00
Famalicão

20 Portugal - Segunda Liga

Estoril
17:15
Vilafranquense
ชาเวช
20:00
Sporting Covilhã
Benfica II
23:00
Feirense
Arouca
02:30
UD Oliveirense

155 Romania - Liga 1

Universitatea Craiova
01:30
ซีเอฟอาร์ คลูจ์

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

Arsenal Tula
18:00
คราสโนดาร์
Dinamo Moskva
20:30
Ural
Sochi
20:30
เซนิต
โลโคโมทีฟ มอสโก
23:00
สปาร์ตัก มอสโก

227 Russia - FNL

SKA Khabarovsk
12:00
Olimpiyets
Orenburg
17:00
Spartak Moskva II
Shinnik
19:00
Spartak Vladikavkaz
Fakel
19:00
Tekstilshchik
Akron
19:00
Dinamo Bryansk
Chertanovo
19:00
Veles
Neftekhimik
20:00
Torpedo Moskva
Krasnodar II
20:00
Irtysh
Chayka
20:00
Yenisey
Baltika
23:00
Tom' Tomsk

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

กลาสโกว์ เรนเจอร์
21:00
Hibernian

296 Serbia - Super Liga

Javor Ivanjica
20:00
เชอร์เวนา ซเวซดา
Partizan
00:00
Radnički Niš

296 Serbia - Prva Liga

Trajal Krusevac
21:00
Radnički Sr. Mitrovica
Borac Čačak
21:00
Kabel Novi Sad
Zemun
21:00
Radnički Pirot
Žarkovo
21:00
Radnički Kragujevac

401 Slovakia - Fortuna Liga

DAC
21:00
สโลวาน บราติสลาวา

401 Slovakia - 2. Liga

Petržalka akadémia
15:30
Partizán Bardejov

1638 Slovenia - 2. SNL

Rudar Velenje
21:30
Krško
Radomlje
21:30
Triglav
Dekani
21:30
Brda Dobrovo
Dob
21:30
NŠ Drava
Brežice
21:30
Nafta
Smartno
21:30
Primorje
Bilje
21:30
Fužinar
Krka
21:30
Beltinci

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

มาลากา
19:00
อัลบาเซเต้
เรอัลซาราโกซา
21:00
อัลเมรีอา
มาจอร์กา
23:15
ลูโก
Mirandés
23:15
UD Logroñés
Sabadell
23:15
FC Cartagena
เอสปันญ่อล
02:00
เลกาเนส

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

Halmstad
20:00
Häcken
Mjällby
20:00
Varberg BoIS
Elfsborg
22:30
Djurgården
Norrköping
22:30
Sirius

47 Sweden - Superettan

Akropolis
18:00
Brage
Örgryte
18:00
Öster
Jönköpings Södra
20:00
Vasalund
Trelleborg
20:00
Norrby

47 Sweden - Ettan: North

Piteå
18:00
Örebro Syrianska
Täby
18:00
Umeå
IFK Luleå
21:00
Assyriska

47 Sweden - Ettan: South

Utsikten
18:00
Lund

62 Switzerland - Super League

Vaduz
21:00
Sion
ยังบอยส์
21:00
St. Gallen
Zürich
21:00
Servette

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

Sivasspor
17:30
คอนยาสปอร์
Ankaragücü
20:00
Gençlerbirliği
Kayserispor
20:00
Antalyaspor
BB Erzurumspor
23:00
เบซิคตัส

404 Turkey - 1. Lig

Ümraniyespor
20:00
Bursaspor
Adanaspor
23:00
Osmanlıspor

86 Ukraine - Premier League

Vorskla
18:00
Lviv
Zorya
18:00
Inhulets
Rukh Vynnyky
21:00
Minai
Olimpik Donetsk
23:30
Kolos Kovalivka

44 Argentina - Superliga

Racing Club
07:00
Independiente
Godoy Cruz
21:00
Arsenal de Sarandi
Argentinos Juniors
00:00
Central Cordoba SdE
Patronato
00:00
Gimnasia La Plata
Rosario Central
02:15
Banfield
Unión Santa Fe
04:30
Boca Juniors

44 Argentina - Primera B Nacional

All Boys
00:10
Tristán Suárez
Almagro
01:30
Independiente Rivadavia
San Telmo
01:30
Brown de Adrogué
Deportivo Maipú
02:00
Quilmes
Gimnasia Mendoza
02:00
Estudiantes Caseros
Deportivo Morón
02:10
Instituto
Deportivo Santamarina
02:30
Atlético Rafaela
Club Atlético Güemes
06:00
Barracas Central

80 Chile - Primera Division

La Serena
02:00
Universidad Chile
Santiago Wanderers
04:30
Unión La Calera

353 Colombia - Liga BetPlay

Deportivo Cali
08:00
Atlético Nacional
Envigado
03:30
Deportivo Pereira
Rionegro Águilas
03:30
Boyacá Chicó
Deportivo Pasto
05:40
Junior

1739 Costa Rica - Primera Division

Guadalupe
07:00
Herediano
Deportivo Saprissa
09:00
Pérez Zeledón
Santos de Guápiles
04:00
ADR Jicaral

35008 El Salvador - Primera Division

Chalatenango
07:00
Águila
Santa Tecla
08:00
Sonsonate
Firpo
03:30
Atletico Marte
Municipal Limeño
04:00
Isidro Metapán
Alianza
04:15
Once Municipal
Jocoro
04:30
FAS

53128 Guatemala - Liga Nacional

Sacachispas
08:00
Municipal
Achuapa
02:00
Deportivo Sanarate
Xelajú
04:30
Antigua GFC

53128 Guatemala - Primera Division

San Pedro
00:00
Xinabajul
Quiché
00:00
Marquense
Solola
00:00
Nueva Concepción
Suchitepéquez
00:00
Puerto San Jose
Deportivo Petapa
00:00
Chimaltenango
Comunicaciones II
00:00
Siquinalá
Zacapa Tellioz
00:00
Mixco

458 Mexico - Liga MX

Cruz Azul
07:00
Guadalajara
Tigres UANL
09:05
América
Toluca
00:00
มอนเตอร์เรย์

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Atlante
05:00
Pumas Tabasco

3990 Nicaragua - Primera Division

Real Estelí
07:00
Juventus Managua
Real Madriz
08:00
Managua
Chinandega
04:00
Deportivo Ocotal

1190 Paraguay - Division 1

Olimpia
07:30
12 de Octubre
Sportivo Luqueño
05:15
Cerro Porteño

146 South Africa - Premier League

Golden Arrows
20:00
Bloemfontein Celtic
Moroka Swallows
22:00
Black Leopards

607 Burkina Faso - Premier League

วิเทสส์
23:00
RC Bobo-Dioulasso
KOZAF
23:00
Etoile Filante
Ouagadougou
23:00
ASFA-Yennenga
Ouagadougou
01:15
SONABEL
Douanes
01:15
Salitas

1560 Congo - Super Ligue

Maniema Union
20:30
JSK
AC Rangers
20:30
Groupe Bazano
JSK
21:30
Simba
Sanga Balende
21:30
Motema Pembe

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

San-Pedro
22:30
AFAD
SOL
22:30
Tanda
Stella
01:00
ASEC Mimosas

886 Egypt - Premier League

Ceramica Cleopatra
22:00
El Entag El Harby
Al Masry
00:00
El Gounah

468 Ghana - Premier League

Inter Allies
22:00
Karela
Asante Kotoko
22:00
Berekum Chelsea
WAFA
22:00
Bechem United
Wa All Stars
22:00
Great Olympics
Medeama
22:00
Dreams
Aduana Stars
22:00
King Faisal

1703 Guinea - Ligue 1

Loubha Télimélé
05:00
Fello Star
Santoba
05:00
Kaloum Star

1179 Kenya - Premier League

Posta Rangers
19:00
Homeboyz
Gor Mahia
19:00
Wazito
Ulinzi Stars
19:00
Nzoia United
Zoo Kericho
20:00
Mathare United

16175 Libya - Premier League

Al Sadaqa
20:30
Al Hilal
Khaleej Sart
20:30
Al-Akhdar
Abu Salim
21:00
Al-Ittihad
Al-Khmes
21:00
Al-Madina

26 Mali - Premiere Division

Bougouni
23:00
CAS de Sévaré
Stade Malien Bamako
23:30
Douannes de Sikasso
Black Stars
23:30
USFAS Bamako
ASKO
01:30
Bakaridjan

1424 Morocco - Botola Pro

CR Khemis Zemamra
22:00
Youssoufia Berrechid
Chabab Mohammédia
00:15
Olympic Safi
FUS Rabat
02:30
Moghreb Tétouan

1424 Morocco - Botola 2

Chabab Atlas Khénifra
23:00
Tihad Casablanca
UTS Rabat
23:00
Widad Témara
Riadi Salmi
23:00
Ittihad Khemisset

200 Senegal - Ligue 1

CNEPS Excellence
00:00
Diambars
Casa Sport
00:00
Douanes
Stade de Mbour
00:00
Gorée
Generation Foot
00:00
ASEC Ndiambour

2568 Zambia - Super League

Red Arrows
20:00
Green Eagles

2931 Andorra - Primera División

Carroi
16:30
Sant Julià
Atlètic Club d'Escaldes
16:30
FC Santa Coloma
Inter Club d'Escaldes
16:30
Engordany

2931 Andorra - 2. Division

Engordany II
16:30
Ordino
La Massana
21:30
Jenlai
Encamp
22:00
Ranger's

488 Iran - Persian Gulf Pro League

Machine Sazi
19:30
Aluminium Arak
Mes Rafsanjan
21:00
Saipa

45412 Lebanon - Premier League

Bourj
20:30
Shabab El Bourj
Tadamon Sour
20:30
Tripoli
Shabab Al Ghazieh
20:30
Salam Zgharta

74505 Qatar - Q League

Al Shahaniya
21:30
Al Shamal
Al Mu'aidar
21:30
Lusail City
Al Markhiya
21:30
Al Bidda

15326 Bermuda - Premier League

Devonshire Colts
01:00
Robin Hood
X-Roads Warriors
01:00
Somerset Trojans
Devonshire Cougars
01:00
North Village Rams
Dandy Town Hornets
01:00
PHC Zebras
Southampton Rangers
01:00
SBRC

64306 Hong Kong - Premier League

Kitchee
14:00
Tai Chung
Warriors
16:30
Pegasus

64306 Hong Kong - First Division

Dreams Metro Gallery
12:30
Wong Tai Sin
Central & Western
12:30
North District
Sham Shui Po
14:30
Hong Kong FC
Eastern District
14:30
Wing Yee
Shatin
14:30
Hoi King
Wofoo Tai Po
14:30
Yuen Long
Citizen AA
14:30
South China

712 Korea Republic - K-League 1

Jeju United
14:00
Suwon Bluewings
Suwon
14:30
Ulsan
Jeonbuk Motors
17:00
Incheon United

712 Korea Republic - National League

Yangju Citizen
12:00
Hwaseong
Cheonan City
13:00
Gimhae City
Cheongju
13:00
Ulsan Citize
Paju Citizen
13:00
Pyeongtaek Citizen

3995 Malaysia - Premier League

PDRM
20:00
PKNP
Johor Darul Ta'zim II
20:00
PKNS

3995 Malaysia - Super League

Pulau Pinang
20:00
Sabah

49477 Thailand - FA Cup

เชียงราย ยูไนเต็ด
18:00
ชลบุรี เอฟซี

69697 Vietnam - V-League

Binh Dinh
17:00
Viettel
Sai Gon
19:15
Hong Linh Ha Tinh
Ha Noi
19:15
Than Quang Ninh

69697 Vietnam - V-League 2

An Giang
15:30
Bình Phước
Sanna Khanh Hoa
17:00
Công An Nhân Dân

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

HV & CV Quick
19:00
Hoogland
USV Hercules
19:00
Hollandia
Gemert
19:00
JOS Watergraafsmeer
Westlandia
19:00
GVV Unitas
DEM
19:00
Dongen
UNA
19:30
OSS '20
Groene Ster
19:30
OFC Oostzaan
HSC '21
19:30
EVV
Blauw Geel '38
19:30
ADO '20

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Guabirá
02:00
Real Tomayapo
Wilstermann
04:15
The Strongest
Real Potosí
06:30
San José

99474 World - CAF Confederations Cup

Cotonsport
20:00
NAPSA Stars
Nkana
20:00
Namungo
Orlando Pirates
23:00
Al Ahli Benghazi
CS Sfaxien
23:00
Etoile du Sahel
ES Sétif
02:00
Enyimba
JS Kabylie
02:00
RSB Berkane
Pyramids FC
02:00
Raja Casablanca

556 Belgium - Division 3: ACFF

US Givry
20:00
Jette
Warnant
20:00
Hamoir
Ganshoren
20:00
Waremme
Verlaine
20:00
Couvin-Mariembourg
Acren
20:00
La Louvière

556 Belgium - Division 3: Group A

RFC Wetteren
20:00
Gullegem
Toekomst Menen
20:00
Voorwaarts Zwevezele
Sparta Petegem
20:00
Harelbeke

556 Belgium - Division 3: Group B

Spouwen-Mopertingen
20:00
Olympia Wijgmaal
Cappellen
20:00
Heur Tongeren
Diegem Sport
20:00
Eendracht Aalst
Berchem Sport
20:00
Hades

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

Avanti
20:00
FC Lebbeke
Wolvertem Merchtem
20:00
Lochristi
Rhodienne-De Hoek
20:00
Torhout
Jong Lede
20:00
Bambrugge
Eppegem
20:00
Anzegem
VW Hamme
20:00
Tempo Overijse

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

Berlaar-Heikant
20:00
De Kempen

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

Stade Brainois
20:00
Gosselies Sports
Ostiches
20:00
Jeunesse Tamines
Entité Manageoise
20:00
Schaerbeek-Evere

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

Wanze / Bas-Oha
20:00
Gouvy
Habay-la-Neuve
20:00
Herstal
Stade Disonais
20:00
Jodoigne
Raeren-Eynatten
20:00
Onhaye
Richelle United
20:00
Aywaille
Marloie Sport
20:00
Mormont

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

Kalmthout
20:00
Geel
Ranst
20:00
Eendracht Zoersel
Retie
20:00
Vosselaar
Berg en Dal
20:00
Rapid Leest
Bevel FC
20:00
K. Kontich

556 Belgium - Provincial-Brabant

Saint-Josse
20:00
Grez-Doiceau
Etterbeek
20:00
Walhain
Sportive Brainoise
20:00
Sporting Bruxelles
Stade Everois
20:00
Nivellois
Léopold
20:00
Genappe
BX Brussels
20:00
NSeth Berchem
Union Lasne-Ohain
20:00
Football Club Schaerbeek
Sporting Kampenhout
20:00
Linden
Borght-Humbeek
20:00
Melsbroek
SC Aarschot
20:00
Bodegem Kapelle United
Wambeek
20:00
Bertem-Leefdaal
KV Tervuren-Duisburg
20:00
Huldenberg
Hoegaarden-Outgaarden
20:00
Grimbergen
Veltem
20:00
Stade Bierbeek
Liedekerke
20:00
Houtem-Oplinter

556 Belgium - Provincial-Hainaut

Ransart
20:00
Houdeng
Le Roeulx
20:00
Montignies
Solre-sur-Sambre
20:00
Molenbaix
Morlanwelz
20:00
Antoing
Gilly
20:00
Snef-Tyber
Péruwelz
20:00
Soignies Sports
Excelsior Biévène
20:00
Belœil
RAS Monceau
20:00
Hornu

556 Belgium - Provincial-Limburg

Herderen-Millen
20:00
Groen Star Beek
Helson Helchteren
20:00
Zepperen-Brustem
Torpedo Hasselt
20:00
Bregel Sport
Bilzerse Waltwilder
20:00
Verbroedering Maasmechelen

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

Libramont
20:00
Jeunesse Freylangeoise
Sartoise
20:00
La Roche
RAC Saint-Mard
20:00
Meix-Devant-Virton
Aubange
20:00
Bastogne
Lorraine Arlon
20:00
Longlier
Vaux-Noville
20:00
Saint-Hubert
Florenville
20:00
Ethe Belmont

556 Belgium - Provincial-Namur

Nismes
20:00
Loyers
Grand-Leez
20:00
Chevetogne
Flavion-Morialmé
20:00
Fernelmont-Hemptinne
ES de la Molignée
20:00
US Dinantaise
Malonne
20:00
Biesme
Spy
20:00
Andennais
Meux II
20:00
Beauraing
Condruzien
20:00
Ciney

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

Dendermonde
20:00
St-Joris Sleidinge
Excelsior Mariakerke
20:00
Jong Zulte
Elene-Grotenberge
20:00
Lokeren Doorslaar
Drongen
20:00
Grembergen
Munkzwalm
20:00
Ardennen
Eendracht Zele
20:00
HO Kalken

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

Wielsbeke
20:00
Blankenberge
Sparta Heestert
20:00
RC Lauwe
Lauwe
20:00
Oostnieuwkerke

224 Bulgaria - 3. League Northeast

Kubrat
20:00
Dorostol
Ludogorets III
20:00
Inter Dobrich
Topolite
20:00
Sportist General Toshevo
Chernolomets
20:00
Spartak Varna

116 Cyprus - 3. Division

O Kormakitis
20:00
Iraklis Yerolakkou
Ethnikos Assias
20:00
APONA Anagias
Omonia 29is Maiou
20:00
Peyia

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Příbram II
15:00
Loko Vltavín
Příbram II
15:00
Sokol Hostoun
Slovan Liberec II
15:15
Pardubice II
Chlumec nad Cidlinou
15:15
Zbuzany
Bohemians 1905 II
15:15
Sokol Zápy
Mlada Boleslav II
15:15
Dukla Praha II
Hradec Kralove II
15:15
Dukla Praha II
Chlumec nad Cidlinou
15:15
Přepeře
Bohemians 1905 II
15:15
Zbuzany
Slovan Liberec II
15:15
Jablonec II
Slavia Praha II
15:15
Povltava FA
Karlovy Vary
15:30
Jiskra Domažlice
Karlovy Vary
15:30
Povltava FA
Teplice II
16:00
Přepeře
Králův Dvůr
20:00
Slavia Praha II

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Slovácko II
21:30
Znojmo
Zlín II
21:30
Viktoria Otrokovice
Uherský Brod
21:30
Odra Petrkovice
Vrchovina
21:30
Velké Meziříčí
Hlučín
21:30
Sigma Olomouc II
Vyškov
21:30
Hanácká
Dolní Benešov
21:30
Vysočina Jihlava II
Uničov
21:30
Frýdek-Místek
Slovan Rosice
21:30
Banik Ostrava II

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

Jindrichuv Hradec
21:00
Otava Katovice
Sokol Lom
21:30
Prestice
Tatran Sedlcany
21:30
Klatovy

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

Meteor Praha
15:00
Dobris
Olympie Brezova
15:15
Neratovice-Byškovice

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

Poříčany
21:30
Horky nad Jizerou
Benatky nad Jizerou
21:30
Čáslav

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

Tatran Všechovice
20:30
FC Vsetin
Slavičín
20:30
Strani
Šumperk
20:30
Nove Sady
HFK Olomouc
20:30
Brumov
Skaštice
20:30
Valašské Meziříčí
Viktorie Přerov
20:30
Bzenec
Kozlovice
20:30
Hranice

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

Břeclav
20:30
Humpolec
Stara Rise
20:30
Slavoj Polná
Sokol Lanžho
20:30
Zbrojovka Brno II
Bystřice nad Pernštejnem
20:30
Žďár nad Sázavou
Velka Bites
20:30
Havlickuv Brod
Ždírec nad Doubravou
20:30
Sokol Tasovice
Start Brno
20:30
Hodonín-Šardice

320 Denmark - 2. Division Group 1

Holstebro
18:00
Middelfart

320 Denmark - 2. Division Group 2

Avarta
18:00
Hillerød

320 Denmark - Denmark Series Group 4

Aarhus Fremad II
18:30
Kjellerup

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

Valdahon Vercel
20:00
Pontarlier
Sochaux II
20:00
Dijon II
Paron
20:00
Grandvillars

17 France - National 3: Bretagne

Saint-Pierre Milizac
20:00
Stade Pontivy

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

Saint-Jean-le-Blanc
20:00
Orleans II
C' Chartres II
20:00
Montlouis

17 France - National 3: Hauts-de-France

US Chantilly
20:00
Maubeuge

125 Greece - Gamma Ethniki Group 1

Apollon Paralimniou
20:00
Didymoteicho
Pandramaikos
20:00
M. Alexandros Orfaniou
Aris Avato
20:00
Evosmou
Antheias-Aristinou
20:00
Elpida Sapes
Doxa Neo Sidirochori
20:00
Ethnikos Sochos
Nestos Chrisoupolis
20:00
Orfeas Xanthi
Aetos Orfani
20:00
Iraklis Ampelokipon
Anagennisi Thalassias
20:00
Ampelokipon Drama
Apollon Paralimniou
20:30
Aetos Orfani
Anagennisi Thalassias
20:30
Nestos Chrisoupolis
Iraklis Ampelokipon
20:30
Antheias-Aristinou
Orfeas Xanthi
20:30
Aris Avato
Ethnikos Sochos
20:30
Pandramaikos
Elpida Sapes
20:30
Didymoteicho
M. Alexandros Orfaniou
20:30
Evosmou

125 Greece - Gamma Ethniki Group 4

Fokikos
20:00
Nea Artaki
Dimitra Efxeinoupolis
20:00
Opountios
Atalanti
20:00
Amvrysseas
Ipato
20:00
Almyros
Iraklis Psachna
20:00
Thiseas Agria
Fokikos
20:30
Thiseas Agria
Almyros
20:30
Iraklis Psachna
Amvrysseas
20:30
Ipato
Diagoras Stefanovik
20:30
Dimitra Efxeinoupolis

125 Greece - Gamma Ethniki Group 3

Atromitos Palamas
20:00
Fikis
Elassona
20:00
Iraklis Larissa
Dias Diou
20:00
Sellana
Anagennisi Karditsas
20:00
Karitsa
Kozani
20:00
Oikonomos
Aetos Makrychoriou
20:00
Ermis Amyntaio
Meteora
20:00
Makedonikos Foufas
Atromitos Palamas
20:30
Aetos Makrychoriou
Meteora
20:30
Kozani
Makedonikos Foufas
20:30
Anagennisi Karditsas
Ermis Amyntaio
20:30
Dias Diou
Oikonomos
20:30
Elassona
Ethnikos Neou Keramidiou
20:30
Iraklis Larissa

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

PAO Koufalion
20:00
Thermaikos Thermis
Anagennisi Giannitsa
20:00
Poseidon Nea Michaniona
PAOK Alexandreia
20:00
Aetos Varvaras
Edessaikos
20:00
Thyella Sarakinoi
Niki Agkathia
20:00
Ethnikos Giannitsa
Anagennisi Plagia
20:00
M. Alexandros Trikala
Agrotikos Asteras
20:00
Makedonikos Neapolis
PAO Koufalion
20:30
Anagennisi Plagia
Agrotikos Asteras
20:30
Niki Agkathia
Makedonikos Neapolis
20:30
Edessaikos
M. Alexandros Trikala
20:30
PAOK Alexandreia
Ethnikos Giannitsa
20:30
Anagennisi Giannitsa
Aetos Varvaras
20:30
Thermaikos Thermis
Nea Kallikrateia
20:30
Poseidon Nea Michaniona

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

Thyella Katsikas
20:00
M. Alexandros Kastorias
Anagennisi Artas
20:00
Thyella Monastirakiou
Panagriniakos
20:00
Lefkimmi
Agios Matthaios
20:00
Amvrakikos Loutrou
Asteras Kalirachis
20:00
Missolonghi
Preveza
20:00
Acheron Kanalaki
Kerkyra
20:00
Tilikratis
Asteras Kalirachis
20:30
Thyella Katsikas
Agios Matthaios
20:30
Preveza
Panagriniakos
20:30
Acheron Kanalaki
Anagennisi Artas
20:30
Missolonghi
Tilikratis
20:30
Thyella Monastirakiou
Kerkyra
20:30
Amvrakikos Loutrou

125 Greece - Gamma Ethniki Group 7

Nafplio 2017
20:00
Kifisia
Foinikas N. Epidavrou
20:00
Ermis Meligous
Molaikos
20:00
Pangytheatikos
Aris Skalas
20:00
Panarkadikos
Agios Ierotheos
20:00
PAO Rouf
Ermionidas-Ermis
20:00
Atromitos Chiliomodi
Nafplio 2017
20:30
Ermionidas-Ermis
Atromitos Chiliomodi
20:30
Agios Ierotheos
PAO Rouf
20:30
Aris Skalas
Panarkadikos
20:30
Molaikos
Pangytheatikos
20:30
Foinikas N. Epidavrou
Koronida Koiladas
20:30
Kifisia

674 Hungary - NB 3: Nyugati

Szabadkikoto
16:00
BKV Előre
Videoton II
16:00
Gardony
SC Sopron
21:00
Puskás II
Lipot SK
21:30
Balatonfuredi
Papai Perutz
21:30
Érdi VSE
III. Kerületi TUE
21:30
Veszprém
Menfocsanak
21:30
Komárom
Bicskei
21:30
Zalaegerszegi TE II
Nagykanizsai ULE
21:30
MTE 1904

251 Italy - Serie C: Girone A

Juventus U23
17:30
Pontedera
Olbia
20:00
Giana Erminio
Como
20:00
Grosseto
Lucchese
20:00
Livorno
Pistoiese
20:00
Renate
Pro Sesto
22:30
Alessandria
Pro Patria
22:30
Novara
Pergolettese
22:30
Piacenza

251 Italy - Serie C: Girone B

Sambenedettese
20:00
Cesena
Fermana
20:00
FeralpiSalò
Calcio Padova
20:00
Gubbio
Carpi
20:00
Matelica Calcio
Fano
20:00
Modena
Perugia
20:00
Triestina
Mantova
22:30
Legnago Salus
Südtirol
22:30
Virtus Verona
Arezzo
22:30
Vis Pesaro
Imolese
01:30
Ravenna

251 Italy - Serie C: Girone C

Cavese
17:30
Teramo
Monopoli
20:00
Paganese
Catania
20:00
Potenza Calcio
Turris
20:00
Ternana
Bisceglie
22:30
Virtus Francavilla

251 Italy - Serie D: Girone A

Chieri
20:00
Folgore Caratese
Caronnese
20:00
Vado
Città di Varese
20:00
Legnano

251 Italy - Serie D: Girone B

Breno
20:00
Caravaggio
Desenzano Calvina
20:00
Pontisola
Adrense
20:00
Cavenago Fanfulla
Seregno
20:00
Crema

251 Italy - Serie D: Girone C

Adriese
20:00
Chions
Manzanese
20:00
Delta Calcio Rovigo
Mestre
20:00
Belluno
Clodiense
20:00
Union Feltre
Union S. Giorgio-Sedico
20:00
Trento Calcio 1921

251 Italy - Serie D: Girone D

Bagnolese
20:00
Ghivizzano Borgo Mozzano
Corticella
20:00
Rimini
Forlì
20:00
Progresso
Marignanese
20:00
Correggese
Mezzolara
20:00
Sasso Marconi Zola
Seravezza
20:00
Sammaurese

251 Italy - Serie D: Girone E

Flaminia
20:00
Sangiovannese
Foligno
20:00
Gavorrano
Ostia Mare Lidocalcio
20:00
Grassina
Pianese
20:00
Lornano Badesse
Robur Siena
20:00
Cannara
Sinalunghese
20:00
Montespaccato
Tiferno Lerchi
20:00
Scandicci

251 Italy - Serie D: Girone F

Montegiorgio
19:30
Vastese
Olympia Agnonese
19:30
Tolentino
Aprilia
20:00
Vastogirardi
Atletico
20:00
Recanatese
Castelfidardo Calcio
20:00
San Nicolò
Campobasso
20:00
Castelnuovo Vomano
Matese
20:00
CynthiAlbalonga
Pineto
20:00
Porto Sant'Elpidio
FC Rieti
20:00
Giulianova

251 Italy - Serie D: Girone G

Carbonia
19:00
Cassino
Muravera
19:30
Savoia
Arzachena
20:00
SSC Giugliano
Nuova Monterosi
20:00
Gladiator
Insieme Formia
20:00
Nola 1925

251 Italy - Serie D: Girone H

Picerno
20:00
Lavello
US Bitonto
20:00
Audace Cerignola
Brindisi
20:00
Team Altamura
Casarano
20:00
Fidelis Andria
Città di Fasano
20:00
Portici
Gravina
20:00
Nardò
Puteolana Internapoli
20:00
Molfetta Calcio
Aversa Normanna
20:00
Taranto
Sorrento
20:00
Francavilla

251 Italy - Serie D: Girone I

San Luca
19:30
Licata
Castrovillari
20:00
ACR Messina
Acireale
20:00
Cittanovese
Dattilo
20:00
Santa Maria Cilento
FC Messina
20:00
Città Di Sant’Agata
Gelbison
20:00
Marina di Ragusa
Paternò
20:00
Troina
Roccella
20:00
Rende
Rotonda
20:00
Biancavilla

1578 Norway - 2. Division

Odd II
18:00
Levanger
Sotra
20:00
Kjelsås
Vålerenga II
21:00
Moss

2 Poland - 2. Liga East

Śląsk Wrocław II
18:00
Bytovia Bytów

20 Portugal - 2. Division: Group A

Pedras Salgadas
22:00
Cerveira
Merelinense
22:00
Mirandela
Maria da Fonte
22:00
Vilaverdense
Vianense
22:00
Bragança
Sporting Braga II
22:00
Aguia FC Vimioso
Vidago
22:00
Montalegre

20 Portugal - 2. Division: Group C

Coimbrões
17:30
Salgueiros
Pedras Rubras
17:30
Vila Real
Gondomar
17:30
Marítimo II
Leca
17:30
Amarante
Paredes
17:30
Trofense

20 Portugal - 2. Division: Group F

Caldas
23:15
Loures
Alverca
23:15
Torreense
1º Dezembro
23:15
Sintrense
Lourinhanense
23:15
União Almeirim
União Santarém
23:15
Sacavenense

20 Portugal - 2. Division: Group G

Praiense
20:30
Belenenses II
Ideal
20:30
Fabril Barreiro
Fontinhas
20:30
Oriental Dragon
Estrela Amadora
20:30
Rabo Peixe
Oriental Lisboa
20:30
Olimpico do Montijo
Real
20:30
Sporting CP II

20 Portugal - 2. Division: Group H

Lagos
22:00
Armacenenses

155 Romania - 3. Liga: Series 5

Kids Tâmpa Braşov
18:00
Astra II

296 Serbia - Srpska Liga - East

Radnički Svilajnac
16:00
Car Konstantin
SFS Borac
16:00
Morava Vladičin Han
Kablovi Zaječar
21:00
Mladost Medoševac
Buducnost Popovac
21:00
FK Toplicanin Prokuplje

296 Serbia - Srpska Liga - West

Sušica
20:30
Jošanica

401 Slovakia - 3. Liga - West

Spartak Myjava
20:30
Marcelová
Nové Mesto nad Váhom
20:30
Veľké Ludince
Imeľ
20:30
Galanta
Beluša
20:30
Lednické Rovne
Nitra II
20:30
Kalna n. Hronom
OFK Malzenice
20:30
Nové Zámky
Slovan Duslo Šaľa
20:30
Povazska Bystrica
Zlaté Moravce-Vrablé II
20:30
Castkovce

32 Spain - Segunda B - Playoffs

Real Valladolid II
16:30
Zamora
Peña Deportiva
16:30
L'Hospitalet
นูมานเซีย
17:00
Racing Ferrol
Covadonga
17:00
Guijuelo
Sporting Gijon II
17:00
Pontevedra
Lealtad
17:00
Coruxo
Levante II
17:00
Llagostera-Costa Brava
La Nucia
17:00
Cornellà
Ejea
17:00
Deportivo Alaves II
Tudelano
17:00
Athletic Club II
Tarazona
17:00
Racing Santander
Ebro
17:00
Arenas de Getxo
Marino de Luanco
22:00
Compostela
Langreo
22:00
เดปอร์ติโบเดลาโกรุญญา
Real Oviedo II
22:00
Salamanca CF UDS
Alcoyano
22:00
กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า
Haro
22:00
Leioa
Mutilvera
22:00
Barakaldo
SD Logroñés
22:00
Amorebieta
CD Calahorra
22:00
Real Sociedad II
Villarreal II
22:30
FC Andorra
UD Ibiza
22:30
Barcelona II
Cultural Leonesa
23:00
Celta de Vigo II
Izarra
23:00
Portugalete
Orihuela
23:00
Espanyol II

32 Spain - Tercera - Group 1

Estradense
17:00
Deportivo La Coruña II
Pontellas
17:30
Paiosaco
Alondras
22:00
Somozas
Choco
22:00
Villalbés
Barco
22:00
Fisterra
Ourense CF
22:30
As Pontes
Atios
23:00
Arzúa
Arosa
00:00
Bergantiños

32 Spain - Tercera - Group 2

San Martin
17:00
Ceares
Llanes
17:00
Llanera
Siero
17:00
Navarro
Real Titánico
17:00
Caudal
Valdesoto
22:00
Praviano
Tuilla
22:00
Gijon Industrial
Urraca
22:00
Lenense
Condal
22:30
Vallobín
L'Entregu
23:00
Real Avilés
Colunga
23:30
Mosconia

32 Spain - Tercera - Group 3

Cultural Guarnizo
17:00
Bezana
Gimnástica Torrelavega
22:00
Racing Santander II
Vimenor
22:00
Atlético Albericia
Selaya
22:00
Samano
Tropezón
23:30
Siete Villas

32 Spain - Tercera - Group 4

Aurrera de Ondarroa
16:00
Ariznabarra
Santutxu
16:15
Anaitasuna FT
Urgatzi
16:30
Santurtzi
Deusto
21:45
San Ignacio
Somorrostro
22:00
Durango
Real Sociedad III
23:30
Urduliz

32 Spain - Tercera - Group 5

Europa
17:00
Granollers
San Cristobal
17:00
Grama
Castelldefels
17:00
Sant Andreu
Pobla Mafumet
17:00
Banyoles
Montañesa
17:00
Peralada
Manresa
17:30
Vilassar Mar
Valls
21:30
Figueres
Terrassa
22:00
Cerdanyola del Vallès
Igualada
22:00
Sants

32 Spain - Tercera - Group 6

Villajoyosa
16:45
Torrent
Elche II
17:00
Alzira
Novelda
22:00
Benicarló
Crevillente
22:00
Paterna
Hércules II
23:15
Acero
Intercity
00:00
Saguntino
Eldense
00:00
Roda

32 Spain - Tercera - Group 7

Alcorcón II
16:30
Rayo Vallecano II
Carabanchel
16:30
Torrejón
Trival Valderas
16:30
Pozuelo Alarcón
Parla
16:30
Flat Earth
Real Aranjuez
16:30
RSD Alcalá
El Álamo
16:30
Alcobendas Sport
Villaverde-Boetticher
16:30
San Fernando de Henares
Atlético de Pinto
16:30
Villanueva del Pardillo
Móstoles
17:00
Unión Adarve
Leganés II
17:00
Moratalaz
Móstoles CF
17:00
Complutense

32 Spain - Tercera - Group 8

La Granja
16:45
UD Santa Marta
Real Burgos
17:00
Salamanca II
Gimnástica Segoviana
22:00
Atlético Astorga
Real Ávila
22:00
Bembibre
Cultural Cebrereña
22:00
La Bañeza
Almazán
22:00
Becerril Campos
Burgos Promesas
22:30
Cristo Atlético

32 Spain - Tercera - Group 9

Polideportivo Almería
17:00
Alhaurino
Huétor Vega
17:00
Juventud Torremolinos
Maracena
17:15
Union Estepona
Huétor Tájar
23:00
At. Malagueño
Atlético Porcuna
23:30
Motril
Torreperogil
00:00
Alhaurín

32 Spain - Tercera - Group 10

Conil
17:00
La Palma
Cabecense
17:00
Coria CF
Antoniano
17:30
Córdoba II
Lebrijana
22:00
Gerena
Xerez
00:00
Lucena

32 Spain - Tercera - Group 11

Santa Catalina Atlético
17:00
Formentera
Esporles
17:00
San Rafael
Binissalem
17:00
Mallorca II
Platges de Calvià
17:00
Santanyi
PE Sant Jordi
17:00
Alcúdia
Ferriolense
17:00
Soller
Collerense
17:00
Andratx
Génova
17:00
Portmany
Ibiza Islas Pitiusas
17:00
Manacor
Cardassar
17:00
Constància

32 Spain - Tercera - Group 12

Tenisca
18:00
Ibarra
Mensajero
18:00
Santa Úrsula
Atletico Victoria
18:00
Atlético Tacoronte
Panadería Pulido
18:00
Las Palmas III
La Cuadra
18:00
Lanzarote
Gran Tarajal
18:00
Unión Viera

32 Spain - Tercera - Group 13

Minerva
16:30
CAP Ciudad de Murcia
UCAM Murcia II
17:00
La Union Atletico
Los Garres
17:00
Mazarrón FC
Plus Ultra
17:00
Deportiva Minera
El Palmar
17:00
Muleño
Águilas CF
17:30
Cartagena II
Real Murcia II
17:30
Racing Murcia
EDMF Churra
17:30
Huércal-Overa
Bullense
22:00
Cartagena FC
Olímpico Totana
22:00
Lorca
Atlético Pulpileño
23:30
Mar Menor

32 Spain - Tercera - Group 14

Cacereño
17:00
Montijo
UP Plasencia
17:00
Miajadas
Calamonte
17:00
RCP Valverdeno
Campanario
17:00
Fuente Cantos
Diocesano
22:00
Moralo
Jerez
23:00
CD Coria
Aceuchal
23:00
Azuaga
Lobón
23:00
Trujillo
Chinato
23:00
Olivenza
Valdivia
00:00
Llerenense

32 Spain - Tercera - Group 15

Subiza
21:30
Baztan
Corellano
22:00
Lourdes
River Ega
22:00
Peña Azagresa

32 Spain - Tercera - Group 16

Logroñés II
17:00
Alfaro
Racing Rioja
17:45
Anguiano
Náxara
22:00
Varea
Calasancio
22:00
Berceo
Pradejon
22:00
Vianés
Tedeón
22:00
Agoncillo
River Ebro
22:00
Comillas
Casalarreina
22:00
Oyonesa
Alberite
23:00
Villegas

32 Spain - Tercera - Group 17

Cuarte Industrial
17:00
Belchite 97
Calamocha
17:00
Illueca
Valdefierro
17:15
Épila
Atletico Monzon
22:00
Villanueva CF
Cariñena
22:00
Almudévar
CDJ Tamarite
22:00
Robres
Brea
22:00
Teruel
Borja
22:00
Binéfar
Utebo
22:00
Huesca II
Fraga
22:30
Sariñena
Barbastro
23:00
Real Zaragoza II

32 Spain - Tercera - Group 18

Illescas
16:30
Manzanares
Conquense
17:00
Almansa
Azuqueca
17:00
La Solana
Madridejos
22:00
Atletico Ibanes
Torrijos
22:30
Quintanar del Rey
Toledo
23:00
Albacete II
Marchamalo
23:00
Calvo Sotelo

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

24 Erzincanspor
18:00
Afjet Afyonspor
Kahramanmaraşspor
19:00
İnegölspor
Şanlıurfaspor
19:00
Çorum Belediyespor
Sancaktepe Belediye
19:00
Ergene Velimeşespor
Hacettepe
19:00
Sarıyer
Hekimoğlu Trabzon
19:00
Kocaelispor
Zonguldak Kömürspor
19:00
Gümüşhanespor
Amed SK
19:00
Niğde Belediyespor
Utaş Uşakspor
19:00
Manisa BBSK

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

Karacabey Birlikspor
18:00
Elazığspor
Kırklarelispor
19:00
Turgutluspor
Tarsus İdman Yurdu
19:00
Etimesgut Belediyespor
Van BB
19:00
Karabükspor
Sakaryaspor
19:00
Bayburt İÖİ
Eyüpspor
19:00
Kastamonuspor
Pazarspor
19:00
Serik Belediyespor
Kırşehir Belediyespor
19:00
Bugsaşspor
1922 Konyaspor Kulübü
19:00
Sivas Belediyespor
Bodrumspor
19:00
Pendikspor

5 Brazil - Alagoano

Jacyobá
02:00
CSE

5 Brazil - Amazonense

Nacional AM
02:30
Manaus
São Raimundo AM
05:00
Peñarol

5 Brazil - Baiano 1

Juazeirense
02:00
UNIRB

5 Brazil - Capixaba

Desportiva ES
01:00
Vitória ES

5 Brazil - Carioca 1

Volta Redonda
07:05
Botafogo
Madureira
01:30
Boavista
Fluminense
04:00
Nova Iguaçu

5 Brazil - Catarinense 1

Avaí
02:00
Concórdia Atlético Clube
Figueirense
02:00
Joinville

5 Brazil - Goiano 1

Goianésia
02:00
Iporá
Vila Nova
02:00
Goiás

5 Brazil - Matogrossense

Cuiabá
20:00
Luverdense
Poconé
20:00
Dom Bosco

5 Brazil - Mineiro 1

Uberlândia
20:00
แอธเลติก บิลเบา
CAP Patrocinense
01:30
Pouso Alegre
Cruzeiro
02:00
Atlético Mineiro
URT
02:00
Boa
Coimbra
03:30
Caldense
Tombense
04:15
América Mineiro

5 Brazil - Paraense

Paragominas
20:00
Gaviao
Itupiranga
02:00
Tapajós

5 Brazil - Paranaense 1

Londrina
02:00
Coritiba
Cascavel CR
02:00
Paraná
Operário PR
02:00
Cianorte
Athletico PR
02:00
Maringá
Rio Branco PR
02:00
Azuriz

5 Brazil - Paulista A1

Santos
08:00
Botafogo SP
Guarani
06:00
Corinthians

5 Brazil - Paulista A2

Monte Azul
20:00
Velo Clube
ยูเวนตุส
20:00
Água Santa
RB Brasil
02:00
EC São Bernardo

5 Brazil - Paulista A3

Batatais
20:00
Capivariano
CA Linense
20:00
Votuporanguense
Bandeirante SP
21:00
Marília
Barretos
01:00
Desportivo Brasil
Noroeste
02:00
Penapolense

5 Brazil - Pernambucano 1

Retrô
02:00
Náutico

5 Brazil - Piauiense

Tiradentes PI
19:00
Fluminense PI

5 Brazil - Potiguar

Potiguar Mossoró
01:30
Palmeira
Santa Cruz de Natal RN
02:00
Globo

5 Brazil - Rondoniense

Gênus
03:00
Real Ariquemes
Uniao Cacoalense
03:00
Barcelona RO
Ji-Paraná
03:00
Guaporé

5 Brazil - Sergipano

Maruinense
01:15
Itabaiana

5 Brazil - Sul Matogrossense

Três Lagoas
20:00
Costa Rica - MS
Águia Negra
02:00
Dourados Atlético
União ABC
02:00
Comercial MS

44 Argentina - Primera B Metropolitana

Flandria
23:30
Deportivo Merlo
Sacachispas
01:30
UAI Urquiza

44 Argentina - Torneo Federal A

Ciudad de Bolívar
01:30
Estudiantes de San Luis
Sol de Mayo
01:30
Ferro Carril Oeste LP
Deportivo Camioneros
01:30
Sportivo Desamparados
Defensores Belgrano VR
02:00
Sarmiento Resistencia
Def. de Pronunciamiento
02:00
Sportivo Belgrano
Olimpo
02:00
Cipolletti
Deportivo Madryn
02:00
Circulo Deportivo
Racing Córdoba
02:30
Douglas Haig
Unión Sunchales
02:30
Gimnasia y Tiro
Sportivo Peñarol
02:30
Independiente Chivilcoy
Huracán Las Heras
02:30
Villa Mitre
Central Norte
03:00
Boca Unidos
Chaco For Ever
03:30
Sportivo Las Parejas
Juventud Unida Univ.
04:00
Sansinena

909440 Cambodia - C-League

Soltilo Angkor
15:30
Police Commissary
Phnom Penh Crown
18:00
National Defense
Svay Rieng
18:00
Cambodia Tiger

866998 Fiji - National Football League

Rewa
09:00
Nadroga
Nadi
10:00
Labasa
Navua
10:00
Ba
Lautoka
11:00
Suva

3347 San Marino - Campionato

Tre Penne
20:00
Cosmos
Cailungo
20:00
Virtus
Pennarossa
20:00
Tre Fiori

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

เวลลิงตัน ฟีนิกซ์
16:05
เวสเทิร์นยูไนเต็ด

2454 Albania - 1st Division

Tomori Berat
18:30
Pogradeci
Besa Kavajë
18:30
Egnatia Rrogozhinë

2454 Albania - 2nd Division

Maliqi
18:30
Skrapari
Këlcyra
18:30
Memaliaj
Tepelena
18:30
Naftëtari Kuçovë
Devolli
18:30
Butrinti Sarandë
Përmeti
18:30
Albpetrol Patos
Klosi
18:30
Internacional Tirana
Spartaku Tiranë
20:00
Luzi 2008

712 Korea Republic - K League 2

Ansan Greeners
11:30
Jeonnam Dragons
Anyang
14:00
Busan I'Park
Daejeon Citizen
16:30
Gyeongnam

99474 World - Friendly International Women

ญี่ปุ่น W
11:30
Panama W
Uzbekistan W
18:00
Belarus W
FYR Macedonia W
18:00
Kosovo W
Liechtenstein W
21:00
Luxembourg W
Belgium W
00:30
Ireland W
Austria W
01:30
Finland W
El Salvador W
05:00
Nicaragua W

98 Australia - Brisbane Premier League

Brisbane Knights
12:00
Bayside United
Mt Gravatt Hawks
14:00
Western Spirit

98 Australia - Capital Territory

Tuggeranong United
12:00
Belconnen United
Cooma Tigers
12:00
Canberra FC

98 Australia - New South Wales

Blacktown City
12:00
Mt Druitt Town
Sydney United
12:00
Wollongong Wolves
APIA Leichhardt Tigers
13:45
Marconi Stallions
Sydney II
15:30
Sutherland Sharks

98 Australia - Npl Queensland

Gold Coast Knights
13:00
Brisbane Roar II
Gold Coast United
14:15
SC Wanderers
Brisbane Strikers
15:00
Logan Lightning

556 Belgium - First Amateur Division

Rupel Boom
20:00
SV Roeselare
Knokke
20:00
Tienen
Sint-Eloois-Winkel
20:00
Thes Sport
Liège
20:00
URSL Visé
Francs Borains
20:00
Dender

41 Europe - Euro U19 Women

Ireland U19 W
05:00
England U19 W
Kosovo U19 W
05:00
Greece U19 W
Northern Ireland U19 W
05:00
Switzerland U19 W
Armenia U19 W
05:00
Turkey U19 W
Russia U19 W
05:00
Denmark U19 W
Moldova U19 W
05:00
Albania U19 W

251 Italy - PrimaVera 1

Torino U19
15:30
Spal U19

2 Poland - Central Youth League

Gwarek Zabrze U18
17:00
Legia U18
Jagiellonia U18
17:00
Escola Warszawa U18

48946 Palestine - West Bank League

Markez Balata
19:00
Ahli Al-Khalil
Tubas
19:00
Thagafi Tulkarm
Shabab Alsamu
19:00
Hilal Al-Quds
Taraji Wadi Al-Nes
22:00
Shabab Al Khaleel
Shabab Al Am'ari
22:00
Shabab Al-Dhahiriya

146 South Africa - Gladafrica Championship

Sekhukhune United
20:00
Cape Town Spurs

716 Nigeria - Npfl

Jigawa Golden Stars
22:00
Akwa United
Enyimba
22:00
Enugu Rangers

99474 World - Visit Tucson Sun Cup

แอลเอ แกลักซี
07:00
รีล ซอลต์ เลค
โคโลราโด ราปิดส์
09:30
Phoenix Rising

65437 Panama - Lpf

Plaza Amador
07:00
Azuero

98 Australia - Npl South Australian

South Adelaide Panthers
14:30
Adelaide United ||

122 Kosovo - Superliga

KF Llapi
20:00
Drita
Drenica
20:00
Prishtina

98 Australia - Npl Victoria

Heidelberg United
14:00
Bentleigh Greens

62 Switzerland - 1.Liga Classic

Kosova
20:00
Thalwil

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

Cham
19:00
Zürich II

3126 Luxembourg - National Division

Progrès Niedercorn
21:00
Wiltz
Mondorf-les-Bains
21:00
UNA Strassen
Hostert
21:00
Jeunesse d'Esch
Rodange
21:00
Differdange 03

462 England - FA Cup Women

Huddersfield Town W
20:00
Brighouse Town W
Oxford United W
20:00
Billericay Town W
Middlesbrough W
20:00
The New Saints W
Burnley W
20:00
Sunderland W
West Bromwich Albion W
20:00
Derby County W
Cheltenham Town W
20:00
Gillingham W
Southampton W
20:00
Yeovil W
Leyton Orient W
20:00
Chichester City W
Watford W
21:00
Wolverhampton Wanderers W

143 Austria - Regionalliga: Mitte

Sturm Graz II
04:00
Stadl-Paura
Gurten
04:00
Ried II
Spittal
04:00
Gleisdorf 09
Hertha
04:00
Deutschlandsberger SC
Wolfsberger AC II
04:00
Union Vöcklamarkt

143 Austria - Regionalliga: Ost

Mauerwerk
21:30
Admira II

98 Australia - Northern Nsw

Lambton Jaffas
11:30
Valentine
Lake Macquarie
13:30
Edgeworth Eagles

360931 Mauritius - Mauritian League

ASPL 2000
19:00
Petite Rivière Noire
ASVP
19:00
Savanne

2493 Mauritania - Super D1

Kaedi
23:00
Ksar
Garde Nationale
00:00
Nouadhibou
Concorde
02:40
Nouakchott King's

227 Russia - Pfl

Sokol Saratov
18:00
Kaluga
Znamya Noginsk
18:00
Sakhalin
Khimik Novomoskovsk
18:30
Metallurg Lipetsk
Kvant
19:00
Strogino
Avangard Kursk
19:00
Saturn Ramenskoye
Inter Cherkessk
20:00
Legion Dynamo
Ryazan
21:00
Krasnyy-SGAFKST

3039 Togo - Championnat National

Semassi
22:00
Unisport
ASKO de Kara
22:00
Binah
Ifodjè
22:00
Koroki Metete
Gomido
22:00
Dynamic Togolais
Anges Notsè
22:00
Gbohloe-Su
OTR
22:00
Togo Port
Entente II
22:00
Maranatha Fiokpo

1560 Congo - Ligue 1

Kondzo
20:00
Nico-Nicoye
Racing Club Brazzavile
22:00
Inter Club
Cheminots
22:00
Otôho d'Oyo

98 Australia - W-League

Sydney W
13:05
Melbourne Victory W

4125 Uganda - Uganda Cup

Kiboga Young
19:30
Gadafi
Ndejje University
20:00
SC Villa
UPDF
20:00
Arua Hill

802 Israel - Lig Bet

Ahi Akko
23:00
Beitar Nahariya
Hapoel Mahane Yehuda
00:00
Hapoel Pardesya Noam

32 Spain - Segunda Division Women

Rayo Vallecano II W
16:00
Getafe W
Fuensalida W
16:30
Samper W
Atlético de Aspe W
16:30
Valencia III W
Elche W
16:30
Marítim W
Atlético Revellín W
16:30
San Ignacio W
Pardinyes W
17:00
Balears W
Castuera W
17:00
Mérida AD W
Santa Teresa II W
17:00
San Miguel W
San Pío X
17:00
Madrid III W
DNS de Belen W
17:00
Torrelodones W
Levante III W
17:00
Plaza Argel W
Discobolo-La Torre W
17:00
Albacete II W
Mos W
17:00
Oceja-Gimnástica W
Sárdoma W
17:00
Sporting Gijón II W
Unión Viera W
17:00
Llamoro W
Terrassa W
17:30
Pallejà W
Murcia Féminas W
17:30
Lorca W
SMX Athletic Murcia W
17:30
Ciudad de Murcia W
Victoria CF W
17:30
Gijón FF W
Atlético Madrid III W
18:00
Olímpico Madrid W
Tres Cantos W
18:00
Dinamo Guadalajara W
Furia Arona W
18:00
Las Majoreras W
Güímar W
18:00
Achamán W
Tarsa W
18:00
Julio Suárez W
San Antonio Pilar W
18:00
Las Torres W
Europa W
19:45
Collerense II W
Levante Las Planas W
21:00
Son Sardina W
Vic Riuprimer W
21:00
Igualada W
Cádiz W
21:00
Hispalis W
Itaroa Huarte W
21:30
Arratia W
Berriozar W
21:45
Aurrerá de Vitoria W
Málaga II W
22:00
Almería W
Badajoz W
22:00
Sporting de Huelva II W
Villarreal II W
23:00
CFF Albacete W

32 Spain - Spain Youth League

Leganés U19
15:00
Real Madrid U19
Racing Santander U19
16:30
Lugo U19
Getafe U19
16:30
Rayo Majadahonda U19
Atlético Perines U19
17:00
Val Miñor U19
Tropezón U19
17:00
Pabellón Ourense U19
Séneca U19
17:00
Málaga U19
Sanluqueno U19
17:00
Maracena U19
Nervión U19
17:00
Santa Fe U19
Villarreal U19
17:00
Kelme U19
Alzira U19
17:00
Elche U19
Alboraya U19
17:00
Lorca CFB U19
Cerdanyola d. Vallès U19
17:00
Espanyol U19
El Olivar U19
17:00
Mallorca U19
Athletic Club U19
17:00
Pamplona U19
Antiguoko U19
17:00
Oyonesa U19
Leioa U19
17:00
Numancia U19
Aurrerá Vitoria U19
17:00
UD Logroñés U19
Bansander U19
17:15
Celta de Vigo U19
Calavera U19
17:15
Granada U19
Huesca U19
17:15
Atlético Villacarlos U19
Marina Sport U19
17:30
Deportivo La Coruña U19
Real Betis U19
17:30
Tiro de Pichón U19
Cádiz U19
17:30
San Félix U19
Patacona U19
18:00
Real Murcia U19
Cultural Leonesa U19
18:00
Unión Adarve U19
Marino U19
18:00
Unión Viera U19
Los Llanos Aceró U19
18:00
UD San Fernando U19
Levante U19
21:00
Albacete U19
Torre Levante U19
21:00
Toledo U19
Castellón U19
21:00
UCAM Murcia U19
Atlético Pinto U19
21:00
La Cruz U19
Trival Valderas U19
21:15
Los Yébenes SB U19
Alcorcón U19
21:30
Atl. Madrid U19
Sporting Gijón U19
22:00
Ural U19
Recreativo Huelva U19
22:00
26 de Febrero U19
Ebro U19
22:00
Barcelona U19
Deportivo Alavés U19
22:00
AD San Juan U19
Eibar U19
22:00
Tudelano U19
Santutxu U19
22:00
Mutilvera U19
Burgos CF U19
22:00
Aravaca U19
Castilleja U19
22:30
Dos Hermanas SA U19
Mensajero U19
23:00
Maspalomas U19

125 Greece - Gamma Ethniki Group 6

Pannaxiakos
17:30
Ilioupoli
Fostiras
17:30
Ano Meras
Panionios
20:00
Ano Meras
Pannaxiakos
20:00
Moschato
Proodeftiki
20:00
Ilioupoli
Charavgiakos
20:00
Ethnikos Piraeus
Aittitos Spata
20:00
Marko
Aittitos Spata
20:30
Panionios
Charavgiakos
20:30
Marko
Proodeftiki
20:30
Ethnikos Piraeus

125 Greece - Gamma Ethniki Group 8

Karavas
15:30
Pyliou
Aiolikos
19:30
Mikrasiatiki
Aias Salamina
20:00
Aiolikos
Mikrasiatiki
20:00
Keratsini
Akratitos
20:00
Karavas
Pyliou
20:00
Asteras Varis
Panelefsiniakos
20:00
Pythagoras Karlovasi
Aetos Loutron
20:00
Thyella Diastavroseos
Aias Salamina
20:30
Thyella Diastavroseos
Asteras Varis
20:30
Panelefsiniakos
Keratsini
20:30
Akratitos

155 Romania - Liga 2

Petrolul 52
15:00
Concordia Chiajna
Rapid Bucuresti
23:00
Dunărea Călăraşi

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

Tartas-St Yaguen
20:00
Libourne

17 France - National 3: Occitanie

Toulouse II
20:00
Castanet
Montpellier II
20:00
Muret

17 France - National 3: Paris Île-de-France

Bretigny Foot
20:00
Ivry US
Les Mureaux
20:00
Blanc Mesnil

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

Villefranche SJB
20:00
Corte
Furiani-Agliani
20:00
Consolat Marseille

2507 Gambia - GFA League

GPA
23:00
Hawks
Banjul
23:00
Tallinding United

401 Slovakia - Youth League

Zemplín Michalovce U19
16:00
Slovan Bratislava U19

98 Australia - Victoria NPL Youth League

Avondale Heights U21
09:30
Eastern Lions U21
Heidelberg United U21
12:00
Bentleigh Greens U21

479 Japan - Nadeshiko League 1

Nittaidai W
11:00
Speranza W
Cerezo Osaka W
11:00
Setagaya Sfida W

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

Brisbane Knights Res.
10:00
Bayside United Res.
Mt Gravatt Res.
12:00
Western Spirit Res.

99474 World - Club Friendlies Women

KIF Orebro W
18:00
Mallbacken W
Eskilstuna United W
19:00
Norrköping W

3374 Gibraltar - Premier Division

Lions FC
21:00
Mons Calpe
Glacis United
23:30
Europa Point

479 Japan - Japan Football League

Kochi United
10:00
Sony Sendai
Verspah Oita
11:00
TIAMO Hirakata
Suzuka Unlimited
11:00
Osaka
Iwaki
11:00
Reinmeer Aomori
Biwako Shiga
11:00
Kariya
Matsue City
11:00
Veertien Mie
Honda Lock
11:00
Honda
Maruyasu Okazaki
11:00
Tokyo Musashino City

479 Japan - Nadeshiko League 2

JFA Academy W
09:00
Yunogo Belle W
Tsukuba Ladies
13:00
Bunnies Gunma White Star W