ufakick

ตารางบอล 9 เม.ย. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

ฟูลัม
02:00
วูล์ฟแฮมป์ตัน

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

วัตฟอร์ด
01:45
เรดิง

462 อีเอฟแอลลีกทู

Mansfield Town
00:00
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
Oldham Athletic
01:00
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

วิเทสส์
01:00
เอดีโอ เดน ฮาก

38 เอร์สเตอดีวีซี

Roda JC Kerkrade
22:00
Almere City
NAC Breda
23:00
Jong Utrecht
FC Den Bosch
01:00
SC Cambuur
FC Volendam
01:00
Helmond Sport
FC Eindhoven
01:00
Jong PSV
Excelsior
01:00
NEC
Jong Ajax
01:00
TOP Oss

11 บุนเดิสลีกา

Arminia Bielefeld
01:30
ไฟร์บวร์ก

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

เม็ตซ์
02:00
ลีลล์

32 ลาลีกา สเปน

เอสดี ฮูเอสก้า
02:00
เอลเช่

99474 World - Club Friendlies

ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์
00:00
Oakland Roots
ออร์แลนโด้ ซิตี้
01:00
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด
Austin Bold
01:00
Rio Grande Valley

11 บุนเดิสลีกา 2

Hamburger SV
23:30
Darmstadt 98
Greuther Fürth
23:30
Sandhausen

11 Germany - 3. Liga

Hallescher FC
00:00
Uerdingen

11 Germany - Oberliga: Bremen

Bremer SV
23:15
Habenhauser FV
Bremer SV
23:15
SFL Bremerhaven

919 Armenia - Premier League

Noah
17:00
Pyunik

143 ออสเตรียลีก1

Austria Klagenfurt
23:30
Kapfenberger SV
Austria Wien II
23:30
Floridsdorfer AC
Vorwärts Steyr
23:30
SV Horn II
Juniors OÖ
23:30
Amstetten
Wacker Innsbruck
01:25
Dornbirn

556 Belgium - Pro League

AS Eupen
01:45
Standard Liège

556 Belgium - First Division B

Westerlo
01:00
RWDM

224 Bulgaria - Parva Liga

Slavia Sofia
23:30
CSKA 1948 Sofia

224 Bulgaria - Vtora Liga

Hebar 1918
21:00
Ludogorets II
OFK Pirin
21:00
Lokomotiv Sofia 1929
Vitosha Bistritsa
05:00
Neftohimik

266 Croatia - 2. HNL

Sesvete
21:30
Rudeš
Inter Zaprešić
21:30
Junak

116 Cyprus - 1. Division

Doxa
21:00
Nea Salamis

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Pardubice
23:15
Bohemians 1905

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Vysočina Jihlava
21:00
Třinec

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

OB
23:30
Vejle

320 Denmark - First Division

Hobro
23:30
Kolding IF
FC Helsingør
00:00
HB Køge

17 France - National

Bastia-Borgo
23:00
Annecy
Cholet
01:00
Quevilly Rouen
Concarneau
01:00
Sète

674 Hungary - OTP Bank Liga

Mezőkövesd-Zsóry
01:00
Várda SE

1796 Iceland - Iceland Cup

KV
02:15
Thróttur Vogar
KB
02:15
Thróttur Reykjavík
Selfoss
02:15
Kórdrengir
Njardvík
02:15
KH
Tindastóll
02:15
Völsungur
Léttir
02:15
Vídir
Kári
03:00
Vængir Jupiters
Bjorninn
03:00
KÁ Hafnarfjördur

455 Republic of Ireland - Premier Division

St Patrick's
23:45
Derry City
Dundalk
01:45
Bohemians

455 Republic of Ireland - First Division

UCD
01:45
Bray Wanderers
Shelbourne
01:45
Wexford Youths
Cork City
01:45
Athlone Town
Cabinteely
01:45
Galway United
Treaty United
01:45
Cobh Ramblers

802 Israel - Liga Leumit

Hapoel Nazareth Illit
20:00
Hapoel Ramat HaSharon
Hapoel Katamon
20:00
Hapoel Rishon LeZion
Sektzia Nes Tziona
20:00
Hapoel Iksal
Hapoel Afula
20:00
Hapoel Umm al-Fahm
Kafr Qasim
20:00
Hapoel Kfar Shalem

251 Italy - Serie B

Reggiana
02:00
เอ็มโปลี

2 Poland - Ekstraklasa

Jagiellonia Białystok
23:00
Cracovia Kraków
Wisła Kraków
01:30
Raków Częstochowa

2 Poland - 1. Liga

Widzew Lodz
22:40
Puszcza Niepołomice

20 พรีเมียรา ลีกา

Portimonense
02:00
Vitória SC

155 Romania - Liga 1

Astra
21:30
UTA Arad
Dinamo Bucureşti
00:30
Academica Clinceni
Argeş
00:30
Chindia Târgovişte
Voluntari
00:30
Botoşani

1161 Scotland - Championship

Hearts
01:45
Alloa Athletic

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

เตเนริเฟ
02:00
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน

62 Switzerland - Challenge League

Chiasso
00:00
Kriens
FC Schaffhausen
01:00
Grasshopper
Stade Lausanne-Ouchy
01:00
Thun

404 Turkey - 1. Lig

Eskişehirspor
20:00
Giresunspor
Keçiörengücü
20:00
Altınordu
İstanbulspor
23:00
Tuzlaspor

86 Ukraine - Second League: Group A

Karpaty Halych
17:00
Epitsentr Dunayivtsi
Chayka
18:00
Rubikon
Podillya Khmelnytskyi
20:00
Obolon'-Brovar II
Uzhhorod
21:00
Bukovyna

86 Ukraine - Second League: Group B

Metalurh Zaporizhya
18:00
Mykolaiv II
Balkany Zorya
19:00
Tavriya
Enerhiya Nova Kakhovka
20:00
Yarud Mariupol'
Metal Kharkiv
23:00
Nikopol

515 Wales - Premier League

Aberystwyth Town
01:45
Newtown

5 Brazil - Copa do Brasil

Vila Nova
07:30
Juventude

353 Colombia - Torneo Betplay

Valledupar
03:30
Unión Magdalena
Barranquilla
03:30
Deportes Quindío
Atlético
03:30
Orsomarso
Cortuluá
03:30
Boca Juniors de Cali
Atlético Huila
03:30
Real Cartagena
Leones FC
03:30
Real San Andres
Fortaleza CEIF
03:30
Bogotá

1739 Costa Rica - Primera Division

Grecia
04:00
Alajuelense

459 Ecuador - Liga Pro

Manta
05:00
Técnico Universitario

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Tapatío
07:00
Venados

146 South Africa - Premier League

Stellenbosch
22:00
AmaZulu

607 Burkina Faso - Premier League

RCK
23:00
USFA

468 Ghana - Premier League

Ebusua Dwarfs
22:00
Eleven Wonders

1179 Kenya - Premier League

KCB
19:00
Sofapaka

16175 Libya - Premier League

Al Ta'awon
20:30
Al-Nasr
Darnes
20:30
Al-Anwar
Almahalla
21:00
Al Shat

1424 Morocco - Botola Pro

FAR Rabat
01:30
Difaâ El Jadida

1424 Morocco - Botola 2

AS Salé
22:00
Kawkab Marrakech
Racing de Casablanca
22:00
Raja Beni Mellal

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Biashara United
18:00
Polisi Tanzania
JKT Tanzania
20:00
Mwadui
Azam
23:00
Mtibwa Sugar

97374 Jordan - Premier League

Al Jazeera
23:30
Al Jalil

74505 Qatar - Premier League

Al Duhail
22:15
Al Ahli
Al Sadd
22:15
Qatar SC
Al Rayyan
00:30
Al Khor

35376 Saudi Arabia - Pro League

Al Taawon
23:00
Al-Ain
Dhamk
23:05
Al Nassr
Al Ittihad
00:50
Al Hilal

2802 United Arab Emirates - Division 1

Al Bataeh
20:50
Dibba Al Fujairah
Al Thaid
20:50
Al Arabi
Masfut
20:50
Al Urooba
Masafi
20:50
Al Hamriyah
Al-Taawon
20:50
Emirates

2802 United Arab Emirates - Arabian Gulf Cup

Shabab Al Ahli Dubai
22:05
Al Nasr

190321 Bahrain - Premier League

Malkiya
20:10
Budaiya
Al-Najma
22:45
Al Riffa

3995 Malaysia - Premier League

Negeri Sembilan
20:00
Kelantan United

3995 Malaysia - Super League

Kedah
20:00
Terengganu

69697 Vietnam - V-League 2

Phu Dong
16:00
Quang Nam

44 Argentina - Primera C

El Porvenir
01:30
Excursionistas
Luján
01:30
Leandro Nicéforo Alem
Victoriano Arenas
01:30
Dock Sud

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Royal Pari
02:00
Santa Cruz

99474 World - CAF Champions League

TP Mazembe
20:00
Al Hilal Omdurman
Mamelodi Sundowns
20:00
CR Belouizdad
Al Ahly
02:00
Simba
Vita Club
02:00
Al Merreikh

99474 World - CONCACAF Champions League

Real Estelí
07:00
โคลัมบัส ครูว์
Deportivo Pantoja
09:00
มอนเตอร์เรย์

11555657 South America - Copa Sudamericana

Deportivo Pasto
07:30
La Equidad
Melgar
07:30
Carlos Manucci
Palestino
07:30
Cobresal

11555657 South America - Copa Libertadores

Bolívar
07:30
Junior
Independiente del Valle
05:15
Grêmio

320 Denmark - 2. Division Group 2

Roskilde
00:00
Nykøbing

320 Denmark - Denmark Series Group 1

Tarnby FF
23:00
Fremad Valby

320 Denmark - Denmark Series Group 3

Kolding B
23:30
Tarup-Paarup

155 Romania - 3. Liga: Series 2

Dacia Unirea Brăila
21:00
Sporting Lieşti

155 Romania - 3. Liga: Series 4

Baloteşti
21:00
Voluntari II
Rapid Bucuresti II
21:00
Dinamo Bucureşti II
Concordia Chiajna II
21:00
CSA Steaua Bucureşti

155 Romania - 3. Liga: Series 5

Odorheiu Secuiesc
21:00
Corona Brasov

155 Romania - 3. Liga: Series 6

Vediţa Coloneşti
21:00
Unirea Bascov
Flacăra Moreni
21:00
Sporting Roşiori
Alexandria
21:00
Petrolul Potcoava

5 Brazil - Amazonense

Fast Clube
05:00
Princesa Solimões

5 Brazil - Brasiliense

Capital
01:30
Taguatinga

5 Brazil - Gaucho 1

Esportivo
06:00
Ypiranga Erechim

5 Brazil - Goiano 1

Jataiense
01:30
Itumbiara
Anápolis
02:00
CRAC

5 Brazil - Tocantinense

Tocantinópolis
02:00
Palmas
Capital
02:00
Araguacema
Interporto
02:00
Nova Conquista
Tocantins Miracema
02:00
Gurupi

462 England - Premier League 2 Divison Two

Reading U23
19:00
Middlesbrough U23
Fulham U23
19:00
Aston Villa U23

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

Macarthur
16:05
บริสเบน รอร์

2454 Albania - 1st Division

Luftëtari Gjirokastër
05:00
Flamurtari

2454 Albania - 2nd Division

Luzi 2008
18:30
Tërbuni Pukë

99474 World - Friendly International Women

Bosnia & Herzegovina W
21:00
Albania W
Slovenia W
21:00
Serbia W
Wales W
00:00
แคนาดา W
สเปน W
00:00
เนเธอร์แลนด์ W
Hungary W
01:00
Poland W
ฝรั่งเศส W
02:10
อังกฤษ W

98 Australia - Brisbane Premier League

Centenary Stormers
17:30
The Gap

98 Australia - New South Wales

Manly United
16:00
Sydney Olympic

41 Europe - Euro Women

Czech Republic W
21:00
Switzerland W
Ukraine W
23:00
Northern Ireland W
Portugal W
00:30
Russia W

86 Ukraine - Youth League

Desna U21
16:00
Oleksandriya U21
Mariupol U21
16:00
Shakhtar Donetsk U21
Dynamo Kiev U21
17:00
Dnipro-1 U21

98 Australia - Npl Queensland

Queensland Lions
16:30
Redlands United
Eastern Suburbs Brisbane
16:30
Olympic

41 Europe - Euro U19 Women

Czech Republic U19 W
05:00
Romania U19 W
Portugal U19 W
05:00
Latvia U19 W
Finland U19 W
05:00
Bulgaria U19 W
Iceland U19 W
05:00
Georgia U19 W
Italy U19 W
05:00
Ukraine U19 W
Serbia U19 W
05:00
Andorra U19 W
France U19 W
05:00
Wales U19 W
Slovakia U19 W
05:00
FYR Macedonia U19 W
Germany U19 W
05:00
Croatia U19 W
Austria U19 W
05:00
Kazakhstan U19 W
Norway U19 W
05:00
Bosnia & Herzegovina U19 W
Poland U19 W
05:00
Faroe Islands U19 W
Belgium U19 W
05:00
Azerbaijan U19 W
Sweden U19 W
05:00
Cyprus U19 W

146 South Africa - Gladafrica Championship

Jomo Cosmos
20:00
Cape Town All Stars

65437 Panama - Lpf

Veraguas
03:00
Alianza
Árabe Unido
04:00
Deportivo Universitario

98 Australia - Npl South Australian

Campbelltown City
17:45
Adelaide City

122 Kosovo - Superliga

Arbëria
20:00
Trepça'89

98 Australia - Npl Victoria

Green Gully
17:00
South Melbourne
Oakleigh Cannons
17:30
Melbourne Knights

143 Austria - Regionalliga: Ost

Bruck/Leitha
00:00
Stripfing
Wiener Neustadt
00:30
Wiener SC
Mannsdorf
00:30
Leobendorf

201580 Maldives - Male League

Da Grande
18:00
United Victory
Club Valencia
23:00
Super United Sports

2493 Mauritania - Super D1

Kedia
23:00
Police
Inter Nouakchott
00:00
Tidjikja
Armee
02:40
SNIM

227 Russia - Pfl

Ural 2
16:00
KAMAZ
Nosta
19:00
Krylya Sovetov Samara II
Anzhi
19:00
Biolog
Makhachkala
19:00
Kuban Kholding
Chelyabinsk
19:30
Zenit Izhevsk
Volna Kovernino
20:00
Tyumen
SKA Rostov
20:00
Tuapse
Volga Ulyanovsk
21:00
Zvezda Perm

3039 Togo - Championnat National

Kara
05:00
Binah

4125 Uganda - Uganda Cup

Jinja SSS
19:30
Vipers
MYDA
20:00
Proline
Mbarara City
20:00
URA
Maroons
20:00
Terrazzo

802 Israel - Lig Bet

Hapoel Sandala Gilboa
15:00
Ahi Bir al-Maksur
Hapoel Kiryat Ono
16:00
Hapoel Kfar Bara
Maccabi Ironi Amishav PT
16:00
Hapoel Kafr Qasim Shouaa
Bnei Eilat
16:30
Beitar Ironi Kiryat Gat
MS Be'er Sheva
17:00
MS Jerusalem
Hapoel Yeruham
17:00
Hapoel Lod
Maccabi Ironi Netivot
17:00
Beitar Ir Ma'ale Adumim
Hapoel Ihud Bnei Jatt
17:00
Ihud Bnei Kfar Kara
Beitar Yavne
17:30
Hapoel Merhavim
Maccabi Ironi Sderot
17:45
Hapoel Gedera
Bnei HaGolan VeHaGalil
18:00
Hapoel Ironi Safed
Maccabi Kiryat Malachi
18:00
Ironi Modi'in
Moadon Tzeirey Rahat
18:30
Shikun HaMizrah
Hapoel Hod Hasharon
18:30
Beitar Kfar Saba Shlomi
Hapoel Beit Shean
18:30
Pardes Hanna-Karkur
Ironi Bnei Kabul
19:00
Elnahada Nazareth
Shimshon Bnei Taibe
19:00
Beitar Ramat Gan
Ironi Beit Dagan
19:00
Bnei Jaffa Ortodoxim
MS Kfar Kama
19:30
Hapoel Tirat HaCarmel
Hapoel Ramot Menashe
19:30
Ihud Bnei Baka
Maccabi Ahva Sha'ab
19:30
Maccabi Ma'alot Tarshiha
MS Tirat HaCarmel
19:30
Hapoel Bnei Musmus
Shimshon Tel Aviv
19:30
Sporting Tel Aviv
Beitar Petah Tikva
19:45
Hapoel Qalansawe
Maccabi Neve Sha'anan
20:00
Beitar Haifa Jacob
Hapoel Ironi Arraba
20:00
Tzeirey Tamra
Ihud Bnei Shfaram
20:30
Ahva Kafr Manda
Hapoel Ein as-Sahla
20:30
Maccabi Ahi Iksal

125 Greece - Gamma Ethniki Group 8

Pythagoras Karlovasi
21:00
Aetos Loutron

44 Argentina - Reserve League

Platense Res.
20:00
San Lorenzo Res.
Estudiantes La Plata Res
20:00
Aldosivi Res.
Defensa y Justicia Res.
20:00
Talleres Córdoba Res.
Racing Club Res.
20:00
Independiente Res.
Patronato Res.
20:00
Gimnasia Esgrima Res.
Rosario Central Res.
20:00
Banfield Res.
Unión Santa Fe Res.
20:00
Boca Juniors Res.
River Plate Res.
20:00
Colón Res.
Huracán Res.
20:00
Sarmiento Res.
Lanús Res.
20:00
Newell's Old Boys Res.
Atlético Tucumán Res.
20:00
Vélez Sársfield Res.
Godoy Cruz Res.
22:00
Arsenal Res.
Argentinos Juniors Res.
01:00
Central Córdoba SdE Res.

2507 Gambia - GFA League

GAMTEL
23:00
Armed Forces
Wallidan
23:00
Fortune
Sporting Real FC
23:00
Marimoo

98 Australia - Victoria NPL Youth League

Oakleigh Cannons U21
15:15
Melbourne Knights U21

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

Admira Dornbirn
05:00
Blau-Weiß Feldkirch
Göfis
05:00
Alberschwende
Andelsbuch
05:00
Höchst
Bizau
05:00
Fussach
Nenzing
05:00
Lustenau
Hard
05:00
Bezau
Lochau
05:00
Ludesch

98 Australia - Western Australia FFA Cup Preliminary

Northern City
18:00
North Perth United

3374 Gibraltar - Premier Division

College Cosmo
01:30
Magpies