ufakick

ตารางบอล 5 เม.ย. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

เอฟเวอร์ตัน
00:00
คริสตัล พาเลซ
วูล์ฟแฮมป์ตัน
02:15
เวสต์แฮม

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

มิดเดิลส์เบรอ
18:30
วัตฟอร์ด
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
21:00
บอร์มัธ
โคเวนทรี ซิตี้
21:00
บริสตอลซิตี
ลูตัน ทาวน์
21:00
บาร์นสลีย์
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
21:00
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
เรดิง
21:00
ดาร์บีเคาน์ตี
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
21:00
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
สโตกซิตี
21:00
มิลล์วอลล์
สวอนซีซิตี
21:00
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
23:30
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้

462 อีเอฟแอลลีกวัน

เอเอฟซี วิมเบิลดัน
21:00
ฟลีตวู้ด ทาวน์
แบล็กพูล
21:00
จิลลิ่งแฮม
บริสตอล โรเวอร์ส
21:00
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
21:00
Swindon Town
ฮัลล์ซิตี
21:00
Northampton Town
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
21:00
ครูว์ อเล็กซานดร้า
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
21:00
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
21:00
ซันเดอร์แลนด์
โรชเดล
21:00
อิปสวิช ทาวน์
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
21:00
พลีมัธ อาร์ไกล์
วีแกนแอทเลติก
21:00
พอร์ตสมัท

462 อีเอฟแอลลีกทู

โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
21:00
Barrow
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
21:00
Oldham Athletic
Exeter City
21:00
Mansfield Town
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
21:00
ซอลฟอร์ด ซิตี้
กริมสบี้ ทาวน์
21:00
Cheltenham Town
Harrogate Town
21:00
Port Vale
Leyton Orient
21:00
Walsall
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
21:00
โบลตันวอนเดอเรอส์
Stevenage
21:00
Bradford City
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
21:00
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด

38 เอร์สเตอดีวีซี

NEC
17:15
Telstar
Helmond Sport
19:30
Jong Ajax
FC Dordrecht
19:30
FC Eindhoven
SC Cambuur
19:30
Excelsior
Jong AZ
19:30
FC Den Bosch
NAC Breda
19:30
Go Ahead Eagles
Jong PSV
19:30
MVV Maastricht
TOP Oss
19:30
FC Volendam
Jong Utrecht
19:30
De Graafschap

32 ลาลีกา สเปน

บาร์เซโลน่า
02:00
เรอัล บายาโดลิด

99474 World - Club Friendlies

Brage
19:00
Djurgården
KuPS
19:00
JIPPO

462 England - National League

Boreham Wood
21:00
Hartlepool United
Chesterfield
21:00
Dover Athletic
Dagenham & Redbridge
21:00
Aldershot Town
Halifax Town
21:00
Weymouth
King's Lynn Town
21:00
Altrincham
Maidenhead United
21:00
Eastleigh
Solihull Moors
21:00
Sutton United
Wealdstone
21:00
Barnet
Woking
21:00
Notts County
Wrexham
21:00
Torquay United
Stockport County
23:30
Bromley

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

Alfreton Town
21:00
Southport
Boston United
21:00
Blyth Spartans
Brackley Town
21:00
Fylde
Bradford Park Avenue
21:00
Spennymoor Town
Curzon Ashton
21:00
Kidderminster Harriers
Farsley Celtic
21:00
Gloucester City
Gateshead
21:00
Chester
Guiseley
21:00
AFC Telford United
Hereford
21:00
Darlington
Kettering Town
21:00
Chorley
York City
21:00
Leamington

462 England - Non League Premier: Isthmian

Brightlingsea Regent
21:00
Bishop's Stortford
Carshalton Athletic
21:00
Merstham
Cheshunt
21:00
Bowers & Pitsea
Cray Wanderers
21:00
Leatherhead
East Thurrock United
21:00
AFC Hornchurch
Enfield Town
21:00
Haringey Borough
Folkestone Invicta
21:00
Margate
Kingstonian
21:00
Corinthian-Casuals
Lewes
21:00
Bognor Regis Town
Wingate & Finchley
21:00
Potters Bar Town
Worthing
21:00
Horsham

462 England - Non League Div One: Isthmian North

Bury Town
21:00
Soham Town Rangers
Coggeshall Town
21:00
Witham Town
Dereham Town
21:00
AFC Sudbury
Felixstowe & Walton United
21:00
Basildon United
Grays Athletic
21:00
Aveley
Histon
21:00
Cambridge City
Hullbridge Sports
21:00
Great Wakering Rovers
Maldon & Tiptree
21:00
Heybridge Swifts
Romford
21:00
Brentwood Town
Tilbury
21:00
Canvey Island

462 England - Non League Div One: Southern Central

AFC Dunstable
21:00
Berkhamsted
Aylesbury United
21:00
Thame
Bedford Town
21:00
St Neots Town
Bedworth United
21:00
Daventry Town
Coleshill Town
21:00
Halesowen Town
AFC Kempston Rovers
21:00
Biggleswade
Kidlington
21:00
Wantage Town
North Leigh
21:00
Didcot Town
Welwyn Garden City
21:00
Barton Rovers
Yaxley FC
21:00
Corby Town

462 England - Non League Div One: Northern North

Clitheroe
21:00
Widnes
Kendal Town
21:00
Colne
Marine
21:00
City of Liverpool
Marske United
21:00
Pickering Town CFC
Ossett United
21:00
Pontefract Collieries
Ramsbottom United
21:00
Mossley
Runcorn Linnets
21:00
Prescot Cables
Tadcaster Albion
21:00
Brighouse Town
Workington
21:00
Dunston

462 England - Non League Div One: Isthmian South

Ashford Town (Middlesex)
21:00
Staines Town
Bedfont Sports
21:00
Westfield
Chipstead
21:00
Chertsey Town
Harlow Town
21:00
Barking
Hertford Town
21:00
FC Romania
Marlow
21:00
Bracknell Town
Northwood
21:00
Chalfont St Peter
South Park
21:00
Tooting & Mitcham United
Uxbridge
21:00
Hanwell Town
Ware
21:00
Waltham Abbey

462 England - Non League Div One: Northern South

Frickley Athletic
21:00
Stocksbridge Park Steels
Glossop North End
21:00
Leek Town
Ilkeston Town
21:00
Carlton Town
Kidsgrove Athletic
21:00
Newcastle Town
Lincoln United
21:00
Worksop Town
Loughborough Dynamo
21:00
Stamford
Market Drayton Town
21:00
Cleethorpes Town
Sheffield
21:00
Belper Town
Sutton Coldfield Town
21:00
Chasetown
Wisbech Town
21:00
Spalding United

462 England - Non League Div One: Southern S & W

AFC Totton
21:00
Sholing
Basingstoke Town
21:00
Moneyfields
Bideford
21:00
Barnstaple Town
Bristol Manor Farm
21:00
Willand Rovers
Cinderford Town
21:00
Slimbridge
Evesham United
21:00
Cirencester Town
Highworth Town
21:00
Larkhall Athletic
Mangotsfield United
21:00
Paulton Rovers
Melksham Town
21:00
Frome Town
Thatcham Town
21:00
Winchester City

462 England - Non League Premier: Northern

Ashton United
21:00
United of Manchester
Grantham Town
21:00
Gainsborough Trinity
Hyde United
21:00
Stalybridge Celtic
Lancaster City
21:00
Bamber Bridge
Matlock Town
21:00
Buxton
Mickleover Sports
21:00
Basford United
Nantwich Town
21:00
Stafford Rangers
Radcliffe Borough
21:00
Atherton Collieries
Scarborough Athletic
21:00
Morpeth Town
Warrington Town
21:00
Witton Albion
Whitby Town
21:00
South Shields

462 England - Non League Premier: Southern Central

AFC Rushden & Diamonds
21:00
Peterborough Sports
Alvechurch
21:00
Bromsgrove Sporting
Banbury United
21:00
Stratford Town
Biggleswade Town
21:00
Hitchin Town
Coalville Town
21:00
Barwell
Kings Langley
21:00
Royston Town
Lowestoft Town
21:00
Leiston
Needham Market
21:00
St Ives Town
Rushall Olympic
21:00
Hednesford Town
Stourbridge
21:00
Redditch United
Tamworth
21:00
Nuneaton Town

11 บุนเดิสลีกา 2

St. Pauli
01:30
Eintracht Braunschweig

11 Germany - 3. Liga

Viktoria Köln
00:00
Unterhaching

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Astoria Walldorf II
19:00
Lörrach-Brombach
Backnang
19:00
Spfr. Dorfmerkingen
Bruchsal
20:00
Reutlingen
Villingen
20:30
Freiburger FC
Bissingen
20:30
Stuttgarter Kickers
Neckarsulmer SU
20:30
SGV Freiberg
Göppinger SV
20:30
Ilshofen
Linx
20:30
Sandhausen II
Rielasingen-Arlen
20:30
Ravensburg
CfR Pforzheim
20:30
Oberachern

11 Germany - Oberliga: Hessen

Eddersheim
20:00
Baunatal
Lehnerz
20:00
FC 1906 Erlensee
Buchonia Flieden
20:00
Ginsheim
SV Steinbach
20:00
Dietkirchen
Hessen Dreieich
20:00
Waldgirmes
Türk Gücü Friedberg
20:00
Rot-Weiß Walldorf
Fernwald
20:00
FV Bad Vilbel
Rot-Weiß Hadamar
20:00
Neuhof
SV Zeilsheim
20:00
Hunfelder SV
Viktoria Griesheim
20:00
Hanau 93

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

SV Breinig
20:00
Hennef 05
Eilendorf
20:00
Alfter
Borussia Freialdenhoven
20:00
Hürth
Viktoria Arnoldsweiler
20:00
Pesch
Siegburger SV
20:15
VfL Vichttal
Wesseling-Urfeld
20:15
Düren Merzenich
Frechen
20:30
Deutz
Fortuna Köln II
20:30
BCV Glesch / Paffendorf

11 โอเบอร์ลีกา

Germania Ratingen
20:00
Monheim
Meerbusch
20:00
1. FC M'gladbach
Kray
20:00
Schwarz-Weiß Essen
SF Niederwenigern
20:00
Schonnebeck
SC Velbert
20:00
Dusseldorf-West
SF Baumberg
20:00
Jahn Dinslaken-Hiesfeld
Kleve
20:00
Sterkrade-Nord
Union Nettetal
20:15
Hilden
Teutonia St.Tönis
20:30
TVD Velbert
TuRU 1880 Düsseldorf
20:30
Velbert
FSV Duisburg
20:30
Cronenberger SC

11 Germany - Oberliga: Westfalen

Westfalia Rhynern
20:00
TuS Haltern
Kaan-Marienborn
20:00
Sportfreunde Siegen
Gütersloh
20:00
Hammer SpVg
Finnentrop / Bamenohl
20:00
Schermbeck
Preußen Münster II
20:00
Paderborn 07 II
Wattenscheid 09
20:00
ASC Dortmund
Holzwickeder SC
20:00
Meinerzhagen
Sprockhövel
20:00
Erndtebrück
Vreden
20:00
Victoria Clarholz
Westfalia Herne
20:15
Eintracht Rheine

143 ออสเตรียลีก1

Liefering
15:30
Floridsdorfer AC
Kapfenberger SV
15:30
Juniors OÖ
Rapid Wien II
17:30
Vorwärts Steyr
Austria Klagenfurt
19:30
Lafnitz
Austria Lustenau
19:30
Austria Wien II
SV Horn II
19:30
Dornbirn
Blau-Weiß Linz
21:30
Wacker Innsbruck
Amstetten
23:30
Grazer AK

556 Belgium - Pro League

OH Leuven
18:30
เกงค์
Zulte-Waregem
21:00
AS Eupen
Antwerp
23:15
Anderlecht

556 Belgium - First Division B

Deinze
01:00
Lommel United

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Olimpic Sarajevo
23:00
Velez

224 Bulgaria - Vtora Liga

Dobrudzha 1919
21:00
Septemvri Sofia
FK Minyor Pernik
21:00
Lovech
Neftohimik
21:00
OFK Pirin
Septemvri Simitli
21:00
Yantra 1919
Sozopol
23:30
Hebar 1918

116 Cyprus - 1. Division

AEK Larnaca
21:00
Anorthosis
Apollon
23:30
Omonia Nicosia

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Lisen
19:30
Vysočina Jihlava

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

AaB
19:00
SønderjyskE
โคเปนเฮเก้น
21:00
Randers
Midtjylland
23:00
Brøndby

320 Denmark - First Division

Fredericia
19:00
Esbjerg
Silkeborg
20:00
FC Helsingør

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

Auxerre
01:45
Le Havre

802 Israel - Ligat ha'Al

Beitar Jerusalem
00:15
Hapoel Kfar Saba

251 Italy - Serie B

Pordenone
17:30
Virtus Entella
เอ็มโปลี
20:00
คิเอโว่
Cosenza
20:00
Cremonese
Ascoli
20:00
Vicenza
Pisa
20:00
เลชเช่
Monza
20:00
Pescara
Cittadella
20:00
Reggina
Reggiana
22:00
เบรสชา
สปาล
00:00
Venezia
Salernitana
02:00
โฟรซิโนเน่

2756 Malta - Premier League

Sliema Wanderers
22:00
Zejtun Corinthians
Gzira United
22:00
Sirens
Balzan
02:00
Gudja United
Birkirkara
02:00
Senglea Athletic

2 Poland - Ekstraklasa

Górnik Zabrze
17:30
Warta Poznań
Podbeskidzie
20:00
Wisła Kraków
Jagiellonia Białystok
22:30
Śląsk Wrocław
Lechia Gdańsk
01:00
Zagłębie Lubin

20 พรีเมียรา ลีกา

Farense
00:45
บราก้า
เบนฟิกา
01:00
Marítimo
Moreirense
03:00
สปอร์ติงลิสบอน

20 Portugal - Segunda Liga

UD Oliveirense
02:30
Leixões

155 Romania - Liga 1

Chindia Târgovişte
21:30
Voluntari
ซีเอฟอาร์ คลูจ์
00:30
Dinamo Bucureşti

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

เซนิต
23:00
Khimki

1161 Scotland - Scottish Cup

Queen of the South
01:45
Hibernian

1638 Slovenia - 1. SNL

Mura
22:00
Celje

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

FC Cartagena
00:00
อัลกอร์กอน
Fuenlabrada
02:00
เรอัลซาราโกซา

47 Sweden - Ettan: North

Dalkurd
18:00
Piteå
Umeå
19:00
Hammarby Talang
Assyriska
21:00
Täby
Gefle
23:00
IFK Luleå

47 Sweden - Ettan: South

IFK Malmö
21:00
Åtvidaberg

62 Switzerland - Super League

บาเซิ่ล
21:00
Vaduz

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

Fenerbahçe
23:00
Denizlispor

404 Turkey - 1. Lig

Bursaspor
23:00
Altay

44 Argentina - Superliga

Racing Club
07:00
Godoy Cruz

44 Argentina - Primera B Nacional

Alvarado
01:10
Gimnasia Mendoza
Independiente Rivadavia
03:00
Deportivo Santamarina

80 Chile - Primera Division

O'Higgins
08:30
Audax Italiano

353 Colombia - Liga BetPlay

Junior
08:00
Rionegro Águilas
Atlético Bucaramanga
06:00
Patriotas Boyacá

353 Colombia - Torneo Betplay

Tigres
02:00
Bogotá
Boca Juniors de Cali
03:00
Atlético Huila
Llaneros
03:00
Valledupar

1739 Costa Rica - Primera Division

Sporting San José
07:00
San Carlos
ADR Jicaral
04:00
Pérez Zeledón

53128 Guatemala - Liga Nacional

Comunicaciones
07:00
Iztapa

458 Mexico - Liga MX

Querétaro
07:00
Tigres UANL
León
09:05
Toluca

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Morelia
09:00
Tapatío

886 Egypt - Premier League

Al Ittihad
00:00
Al Mokawloon
Misr Lel Makasa
05:00
Al Ahly

488 Iran - Persian Gulf Pro League

Saipa
19:00
Sepahan
Gol Gohar
19:30
Machine Sazi

74505 Qatar - Q League

Al Nasr
21:30
Al Shahaniya
Al Mesaimeer
21:30
Al Shamal

64306 Hong Kong - Premier League

Southern District
14:00
Pegasus

462 England - Vanarama National League South

Bath City
21:00
Slough Town
Chelmsford City
21:00
Dulwich Hamlet
Chippenham Town
21:00
St Albans City
Concord Rangers
21:00
Maidstone United
Dorking Wanderers
21:00
Hungerford Town
Ebbsfleet United
21:00
Billericay Town
Hampton & Richmond
21:00
Oxford City
Havant & Waterlooville
21:00
Dartford
Hemel Hempstead Town
21:00
Braintree Town
Welling United
21:00
Eastbourne Borough

919 Armenia - Armenian Cup

BKMA
18:00
Alashkert

556 Belgium - Provincial-Liege

Beaufays
20:00
FC Du Geer
JS Fizoise
20:00
Elsautoise
Rechain
20:00
Sprimont-Comblain II
Pontisse Cite
20:00
Aubel
Jehaytois
20:00
Etoile de Faimes
La Calamine
20:00
Malmundaria
UCE Liège
20:00
Ster-Francorchamps
Mélen-Micheroux
20:00
Weywertz

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Admira Praha
15:15
Příbram II
Admira Praha
15:15
Rakovnik

320 Denmark - 2. Division Group 1

Oure
18:00
B 93
Thisted
18:00
Sydvest
VSK Århus
18:30
Frem
Jammerbugt
19:00
Holstebro
Middelfart
19:00
Brabrand
Dalum
19:00
Aarhus Fremad

320 Denmark - 2. Division Group 2

Slagelse B&I
18:00
FA 2000
Næstved
18:00
Roskilde
HIK
18:00
KFUM Roskilde
AB Tårnby
19:00
Skovshoved
Nykøbing
20:00
Vanløse

320 Denmark - Denmark Series Group 1

Fremad Valby
17:00
Karlslunde
Frederikssund
18:00
BSF
Husum
19:00
KFUM
BK Union
19:00
Avedøre
Ishøj
19:00
Køge Nord

320 Denmark - Denmark Series Group 2

Vordingborg
17:00
Skjold Birkerod
GVI
17:00
Allerod
Taastrup
17:00
Herlev
Greve
18:00
Otterup
LSF
20:30
RB 1906
RB 1906
20:30
LSF

320 Denmark - Denmark Series Group 3

Tarup-Paarup
18:00
B 1913
Hedensted
18:30
Marienlyst
Ringkøbing
19:00
Viby
Varde IF Elite
20:00
Odder
Horsens II
21:00
OKS

320 Denmark - Denmark Series Group 4

Vejgaard B
18:00
VRI
Skjold Sæby
18:30
Djursland
Herning Fremad
19:00
Silkeborg KFUM
Tjorring
20:00
Norresundby
Kjellerup
20:30
Lyseng

32 Spain - Tercera - Group 4

Deusto
22:00
Tolosa

32 Spain - Tercera - Group 11

Santa Catalina Atlético
17:00
Mallorca II

5 Brazil - Amazonense

JC
02:00
Princesa Solimões

5 Brazil - Copa do Nordeste

Botafogo PB
05:30
Confiança

5 Brazil - Gaucho 1

Brasil de Pelotas
06:00
Pelotas
Caxias
06:00
Juventude
Aimoré
06:00
Novo Hamburgo

5 Brazil - Matogrossense

Grêmio Sorriso
03:00
Luverdense

5 Brazil - Rondoniense

Gênus
03:00
Rondoniense

5 Brazil - Sul Matogrossense

Águia Negra
02:00
Operário MS

909440 Cambodia - C-League

Soltilo Angkor
15:30
National Defense

2177 Haiti - Ligue Haïtienne

Don Bosco
04:00
Cosmopolites

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

นิวคาสเซิ่ล เจตส์
14:05
เวสเทิร์นยูไนเต็ด
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์
16:10
เมลเบิร์น ซิตี้

2454 Albania - 2nd Division

Gramshi
18:30
Ada Velipojë

99474 World - Friendly International Women

Uzbekistan W
18:00
India W

98 Australia - New South Wales

Sydney United
13:00
North Shore Mariners

41 Europe - Euro U19 Women

England U19 W
05:00
Kosovo U19 W
Greece U19 W
05:00
Ireland U19 W
Switzerland U19 W
05:00
Armenia U19 W
Turkey U19 W
05:00
Northern Ireland U19 W
Denmark U19 W
05:00
Moldova U19 W
Albania U19 W
05:00
Russia U19 W

716 Nigeria - Npfl

Abia Warriors
20:00
Plateau United
Heartland
22:00
Adamawa United

122 Kosovo - Superliga

Gjilani
20:00
Besa Pejë

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

Bellinzona
22:45
Yverdon Sport

3126 Luxembourg - National Division

Jeunesse d'Esch
23:00
Etzella Ettelbrück
Differdange 03
23:00
Hostert
Wiltz
23:00
Rodange
Racing
23:00
Mondorf-les-Bains
UT Pétange
23:00
Progrès Niedercorn
F91 Dudelange
00:30
Swift Hesperange

143 Austria - Regionalliga: Mitte

Hertha
20:00
Gurten
Kalsdorf
21:00
Weiz
Deutschlandsberger SC
21:00
Sturm Graz II
St. Anna
21:00
Gleisdorf 09
Wolfsberger AC II
21:00
Bad Gleichenberg
Ried II
21:00
Stadl-Paura
Allerheiligen
21:00
Wels
Union Vöcklamarkt
21:00
Spittal

227 Russia - Pfl

Ural 2
16:00
Zenit Izhevsk

458 Mexico - Liga Mx Women

Toluca W
04:00
Mazatlán W

98 Australia - W-League

Sydney W
12:00
Canberra United W

4125 Uganda - Uganda Cup

SC Villa
19:30
Ndejje University
Onduparaka
20:00
Luweero United
Vipers
20:00
Jinja SSS
Water
20:00
Wakiso Giants
Bukedea
20:00
BUL
Police
20:00
Calvary
Terrazzo
20:00
Maroons

802 Israel - Lig Bet

Ihud Bnei Baka
23:30
Maccabi Neve Sha'anan

98 Australia - Queensland FFA Cup Preliminary

Toowong
15:00
Nambour Yandina United

98 Australia - Victoria FFA Cup Preliminary

Richmond
10:00
Dandenong City
Berwick City
16:00
Port Melbourne
Fawkner
16:00
Mooroolbark
Bentleigh Greens
16:00
Essendon Royals

98 Australia - Western Australia FFA Cup Preliminary

Rockingham City
12:00
Joondalup City
Ashfield
14:00
Floreat Athena
Bayswater City
14:00
Dianella White Eagles
Busselton City
14:00
Kwinana United
Cockburn City
14:00
Western Knights
ECU Joondalup
14:00
Fremantle City
Inglewood United
14:00
Armadale
Joondalup United
14:00
Balcatta
Olympic Kingsway
14:00
Riverside Christian
Sorrento
14:00
Subiaco
Swan United
14:00
Gwelup Croatia SC
Mandurah City
14:00
Quinns