ufakick

ตารางบอล 1 เม.ย. 2564

99474 World - Club Friendlies

RoPS
07:00
Oulu
Gnistan
07:00
JäPS
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
09:00
แอลเอ แกลักซี
Eidsvold
18:00
Skeid
Haka
18:00
TPS
KuPS
18:30
KPV
Klubi-04
19:00
NJS
Oulu
19:00
VPS
MP
22:30
JIPPO

462 England - Non League Premier: Isthmian

Carshalton Athletic
01:45
Worthing
Haringey Borough
01:45
Bowers & Pitsea
Bishop's Stortford
01:45
Wingate & Finchley
Bognor Regis Town
01:45
Kingstonian
Brightlingsea Regent
01:45
Potters Bar Town
Corinthian-Casuals
01:45
Lewes
Cray Wanderers
01:45
Horsham
Enfield Town
01:45
East Thurrock United

462 England - Non League Div One: Isthmian North

Canvey Island
01:45
Coggeshall Town
Tilbury
01:45
Bury Town
Aveley
01:45
Basildon United
Dereham Town
01:45
Grays Athletic
Great Wakering Rovers
01:45
Brentwood Town
Hullbridge Sports
01:45
Histon
Cambridge City
01:45
AFC Sudbury

462 England - Non League Div One: Isthmian South

Tooting & Mitcham United
01:45
Bracknell Town
Ashford Town (Middlesex)
01:45
Ware
Barking
01:45
Hanwell Town
FC Romania
01:45
Chipstead
Harlow Town
01:45
Uxbridge
Hertford Town
01:45
Marlow
Northwood
01:45
Bedfont Sports
Staines Town
01:45
Waltham Abbey

11 Germany - Regionalliga: West

Bonner SC
22:00
Borussia M'gladbach II
Sportfreunde Lotte
22:00
Rödinghausen

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Backnang
23:00
Freiburger FC
Astoria Walldorf II
23:00
Ilshofen
Linx
23:00
Nöttingen
Ravensburg
23:00
Spfr. Dorfmerkingen
Rielasingen-Arlen
23:00
Oberachern
CfR Pforzheim
00:00
Stuttgarter Kickers
Villingen
00:00
Lörrach-Brombach
Bissingen
00:00
SGV Freiberg
Neckarsulmer SU
00:00
Sandhausen II
Göppinger SV
00:00
Reutlingen

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

Hürth
00:30
Eilendorf
Alfter
00:30
SV Breinig
Hennef 05
00:30
Siegburger SV
FC BW Friesdorf
00:30
VfL Vichttal
Düren Merzenich
00:30
Fortuna Köln II
Deutz
00:30
BCV Glesch / Paffendorf
Frechen
00:30
Viktoria Arnoldsweiler
Pesch
00:30
Borussia Freialdenhoven

11 โอเบอร์ลีกา

Schwarz-Weiß Essen
00:00
Meerbusch
TVD Velbert
00:30
Kleve
Jahn Dinslaken-Hiesfeld
00:30
SC Velbert
Dusseldorf-West
00:30
FSV Duisburg
Cronenberger SC
00:30
SF Niederwenigern
Schonnebeck
00:30
Union Nettetal
FC Bocholt
00:30
Kray
Velbert
00:30
Germania Ratingen
Monheim
00:30
Teutonia St.Tönis
Sterkrade-Nord
01:00
SF Baumberg
1. FC M'gladbach
01:00
TuRU 1880 Düsseldorf

11 Germany - Oberliga: Westfalen

Meinerzhagen
00:00
Westfalia Herne
Hammer SpVg
00:00
Kaan-Marienborn
Sportfreunde Siegen
00:00
Westfalia Rhynern
TuS Haltern
00:00
Vreden
Victoria Clarholz
00:00
Ennepetal
Erndtebrück
00:00
Holzwickeder SC
Eintracht Rheine
00:00
Wattenscheid 09
ASC Dortmund
00:00
Preußen Münster II
Paderborn 07 II
00:00
Finnentrop / Bamenohl
Schermbeck
00:00
Gütersloh

2453 Azerbaijan - Birinci Dasta

Turan
18:00
Qarabağ II
Qaradağ Lökbatan
18:00
Keşlə II

266 Croatia - 2. HNL

Solin
21:30
Sesvete

1796 Iceland - League Cup

Breidablik
23:30
Keflavík
Valur
02:00
Stjarnan

2345 Moldova - National Division

Dinamo-Auto
05:00
Codru Lozova

2 Poland - 1. Liga

Górnik Łęczna
22:00
Chrobry Głogów
Tychy 71
22:40
Arka Gdynia

1161 Scotland - League One

Dumbarton
01:45
Airdrieonians
East Fife
01:45
Clyde

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

เอสปันญ่อล
22:00
Fuenlabrada
มาจอร์กา
00:00
เลกาเนส
พัลมาส
02:00
ลูโก
เรอัลซาราโกซา
02:30
FC Cartagena

47 Sweden - Svenska Cupen

Hammarby
00:00
Trelleborg

5 Brazil - Copa do Brasil

Luverdense
03:00
Bragantino

353 Colombia - Liga BetPlay

Rionegro Águilas
08:00
Once Caldas
Boyacá Chicó
06:00
Alianza Petrolera

1739 Costa Rica - Primera Division

Deportivo Saprissa
09:00
Guadalupe

459 Ecuador - Liga Pro

Técnico Universitario
08:00
Independiente del Valle
Universidad Católica
05:30
Macará

35008 El Salvador - Primera Division

Chalatenango
07:00
Municipal Limeño
Isidro Metapán
08:30
Santa Tecla
FAS
04:15
Alianza
Firpo
04:30
Jocoro

53128 Guatemala - Liga Nacional

Sacachispas
08:00
Deportivo Sanarate
Guastatoya
04:00
Municipal

53128 Guatemala - Primera Division

Xinabajul
07:00
Marquense

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Venados
08:05
Mineros de Zacatecas
Tampico Madero
10:05
Atlante

3990 Nicaragua - Primera Division

Deportivo Ocotal
07:00
Junior Managua
Diriangén
08:00
Juventus Managua
Real Estelí
08:00
Real Madriz
Managua
09:00
Chinandega

1190 Paraguay - Division 1

River Plate
05:15
12 de Octubre

1560 Congo - Super Ligue

Vita Club
21:30
Dauphins Noirs

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

Abengourou
22:30
Bassam
Sporting Gagnoa
22:30
San-Pedro
ES Bafing
01:00
Africa Sports

2568 Zambia - Super League

Nkana
20:00
Green Buffaloes

488 Iran - Persian Gulf Pro League

Aluminium Arak
18:00
Foolad

21462 Kuwait - Division 1

Al Jahra
23:35
Yarmouk
Al Tadhamon
23:35
Al Sulaibikhat

74505 Qatar - Q League

Al Nasr
22:30
Al Markhiya

35376 Saudi Arabia - Division 1

Al Sahel
22:30
Al Adalh
Al Feiha
22:55
Jeddah
Najran
22:55
Al Najoom
Al Hazm
23:00
Al Jeel

320 Denmark - 2. Division Group 1

Brabrand
19:00
Jammerbugt
Dalum
19:00
Thisted

320 Denmark - 2. Division Group 2

AB
18:00
Avarta

320 Denmark - Denmark Series Group 1

BSF
16:00
Tarnby FF
Avedøre
17:00
Køge Nord
Karlslunde
18:00
KFUM
Frederikssund
18:00
Ishøj
BK Union
19:00
Husum

320 Denmark - Denmark Series Group 2

Vordingborg
17:00
GVI
Taastrup
17:00
RB 1906
Otterup
18:00
LSF
Herlev
18:00
Allerod
Greve
19:00
B 1908

320 Denmark - Denmark Series Group 3

Kolding B
18:00
Marienlyst
Viby
18:00
Odder
Tarup-Paarup
18:00
Hedensted
Ringkøbing
19:00
Horsens II

320 Denmark - Denmark Series Group 4

Lyseng
18:15
VRI
Skjold Sæby
18:30
Herning Fremad
Norresundby
18:30
Silkeborg KFUM
Djursland
20:00
Aarhus Fremad II
Tjorring
20:00
Vejgaard B

251 Italy - Serie D: Girone A

Arconatese
20:00
Saluzzo
Casale
20:00
Derthona
Folgore Caratese
20:00
Sestri Levante
Fossano
20:00
PDHAE
Gozzano
20:00
Chieri
Pro Imperia
20:00
Caronnese
Lavagnese
20:00
Castellanzese
Legnano
20:00
Borgosesia
Sanremo
20:00
Bra
Vado
20:00
Città di Varese

251 Italy - Serie D: Girone B

Caravaggio
20:00
Real Calepina
Crema
20:00
Villa d'Almè
Cavenago Fanfulla
20:00
Casatese
Nibionnoggiono
20:00
Breno
Pontisola
20:00
Brusaporto
Scanzorosciate
20:00
Virtus Ciserano Bergamo
Sona
20:00
Adrense
Tritium
20:00
Seregno
Vis Nova Giussano
20:00
Desenzano Calvina

251 Italy - Serie D: Girone C

Trento Calcio 1921
20:00
Mestre
Ambrosiana
20:00
Manzanese
Union ArzignanoChiampo
20:00
Clodiense
Belluno
20:00
Montebelluna
Campodarsego
20:00
Cartigliano
Cjarlins Muzane
20:00
Adriese
Delta Calcio Rovigo
20:00
Caldiero Terme
Este
20:00
Luparense
Union Feltre
20:00
Union S. Giorgio-Sedico
Chions
20:30
Virtus Bolzano

251 Italy - Serie D: Girone D

Correggese
20:00
Forlì
Fiorenzuola
20:00
Corticella
Ghivizzano Borgo Mozzano
20:00
Marignanese
Lentigione
20:00
Prato
Progresso
20:00
Seravezza
Real Forte Querceta
20:00
Bagnolese
Rimini
20:00
Mezzolara
Sammaurese
20:00
Aglianese
Sasso Marconi Zola
20:00
Pro Livorno

251 Italy - Serie D: Girone E

Scandicci
20:00
Montevarchi Calcio
Cannara
20:00
Ostia Mare Lidocalcio
Gavorrano
20:00
Pianese
Grassina
20:00
Flaminia
Lornano Badesse
20:00
Sinalunghese
Montespaccato
20:00
Robur Siena
San Donato Tavarnelle
20:00
Foligno
Sangiovannese
20:00
Tiferno Lerchi
Sporting Trestina
20:00
Trastevere

251 Italy - Serie D: Girone F

Porto Sant'Elpidio
19:30
Atletico
Recanatese
19:30
Olympia Agnonese
Vastese
19:30
Castelfidardo Calcio
Castelnuovo Vomano
20:00
Matese
CynthiAlbalonga
20:00
FC Rieti
Giulianova
20:00
Pineto
San Nicolò
20:00
Campobasso
Tolentino
20:00
Aprilia
Vastogirardi
20:00
Montegiorgio

251 Italy - Serie D: Girone G

Lanusei
19:30
Nuova Monterosi
Sassari Torres
19:30
Insieme Formia
Cassino
20:00
Vis Artena
Nola 1925
20:00
Carbonia
SSC Giugliano
20:00
Afragolese
Gladiator
20:00
Muravera
Latte Dolce
20:00
Nocerina
Team Nuova Florida
20:00
Arzachena
Savoia
20:00
Latina

251 Italy - Serie D: Girone H

Audace Cerignola
20:00
Picerno
Fidelis Andria
20:00
Aversa Normanna
Francavilla
20:00
Puteolana Internapoli
Lavello
20:00
Sorrento
Molfetta Calcio
20:00
Brindisi
Nardò
20:00
Città di Fasano
Portici
20:00
US Bitonto
Taranto
20:00
Gravina
Team Altamura
20:00
Casarano

251 Italy - Serie D: Girone I

Biancavilla
20:00
Gelbison
Cittanovese
20:00
Rotonda
Città Di Sant’Agata
20:00
Castrovillari
Licata
20:00
Acireale
Marina di Ragusa
20:00
FC Messina
ACR Messina
20:00
Roccella
Santa Maria Cilento
20:00
San Luca
Rende
20:00
Paternò
Troina
20:00
Dattilo

32 Spain - Tercera - Group 11

Santanyi
17:30
Santa Catalina Atlético

32 Spain - Tercera - Group 14

Arroyo
23:00
Aceuchal

32 Spain - Tercera - Group 15

Beti Kozkor
17:00
Corellano
Txantrea
17:00
Pamplona
River Ega
17:00
Burladés
Beti Onak
17:00
Valle Egüés
Subiza
17:00
Huarte
Cortes
17:00
Peña Sport
Murchante
17:00
Peña Azagresa
Lourdes
17:00
Bidezarra
Cirbonero
17:00
Baztan
Cantolagua
17:00
Fontellas

32 Spain - Tercera - Group 16

Villegas
16:30
River Ebro
CDFC La Calzada
22:00
Yague
Oyonesa
22:00
Calahorra II

32 Spain - Tercera - Group 17

Sabiñánigo
17:00
Cariñena
Almudévar
22:00
Valdefierro

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

Hekimoğlu Trabzon
18:00
Manisa BBSK
Amed SK
18:00
Afjet Afyonspor
Ankara Demirspor
19:00
Niğde Belediyespor
Kahramanmaraşspor
19:00
Kocaelispor
Şanlıurfaspor
19:00
Sarıyer
Sancaktepe Belediye
19:00
İnegölspor
Hacettepe
19:00
Zonguldak Kömürspor
24 Erzincanspor
19:00
Çorum Belediyespor
Utaş Uşakspor
19:00
Gümüşhanespor

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

Kırklarelispor
19:00
Serik Belediyespor
Tarsus İdman Yurdu
19:00
Karabükspor
Van BB
19:00
Bayburt İÖİ
Karacabey Birlikspor
19:00
Bugsaşspor
Sakaryaspor
19:00
Pendikspor
Eyüpspor
19:00
Turgutluspor
Pazarspor
19:00
Elazığspor
Kastamonuspor
19:00
Sivas Belediyespor
1922 Konyaspor Kulübü
19:00
Etimesgut Belediyespor
Bodrumspor
19:00
Kırşehir Belediyespor

5 Brazil - Amazonense

Manaus
07:30
São Raimundo AM
Iranduba
02:30
JC
Princesa Solimões
02:30
Nacional AM

5 Brazil - Copa do Nordeste

Santa Cruz
07:30
Sport Recife
Treze
01:30
Botafogo PB

5 Brazil - Carioca 1

ฟลาเมงโก
07:00
Bangu
Resende
01:30
Portuguesa RJ
Volta Redonda
04:00
Boavista

5 Brazil - Catarinense 1

Criciúma
07:30
Prospera Criciuma
Chapecoense
08:00
Brusque
Concórdia Atlético Clube
02:00
Metropolitano
Avaí
05:30
Marcílio Dias

5 Brazil - Gaucho 1

São Luiz
08:00
Grêmio
Pelotas
06:00
Esportivo
Novo Hamburgo
06:00
Caxias
Juventude
06:00
Aimoré

5 Brazil - Goiano 1

Goiás
08:00
Jaraguá EC
Jataiense
01:30
Anápolis
Itumbiara
02:00
Atlético GO
Grêmio Anápolis
02:00
CRAC
Aparecidense
02:00
Iporá
Goianésia
02:00
Vila Nova

5 Brazil - Matogrossense

Operário Ltda
03:00
Poconé

5 Brazil - Mineiro 1

Uberlândia
21:00
América Mineiro
Pouso Alegre
01:30
URT
Cruzeiro
02:00
Tombense
CAP Patrocinense
02:00
Boa
Coimbra
03:30
แอธเลติก บิลเบา
Caldense
03:30
Atlético Mineiro

5 Brazil - Paraibano

Sousa
02:00
Botafogo PB

5 Brazil - Paranaense 1

Azuriz
02:00
Maringá
Cascavel CR
02:00
Cascavel

5 Brazil - Paulista A3

Capivariano
01:00
Barretos
Rio Preto
01:00
Bandeirante SP

5 Brazil - Potiguar

Potiguar Mossoró
01:30
Palmeira

5 Brazil - Rondoniense

Rondoniense
03:00
Real Ariquemes

5 Brazil - Sul Matogrossense

Novoperário
02:00
Águia Negra

5 Brazil - Tocantinense

Palmas
02:00
Araguacema
Capital
06:00
Gurupi

909440 Cambodia - C-League

Cambodia Tiger
15:30
National Defense

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

เวสเทิร์นยูไนเต็ด
13:35
เมลเบิร์น ซิตี้
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส
15:40
แอดิเลด ยูไนเต็ด

2454 Albania - 2nd Division

Tepelena
18:30
Gramozi Ersekë
Devolli
18:30
Skrapari
Memaliaj
18:30
Albpetrol Patos
Këlcyra
18:30
Labëria
Përmeti
18:30
Butrinti Sarandë

86 Ukraine - Youth League

Dnipro-1 U21
15:00
Lviv U21

98 Australia - Npl Western Australia

Bayswater City
18:15
Perth Glory II

41 Europe - Champions League Women

Rosengard W
00:00
Bayern Munich W

2 Poland - Ekstraliga Women

ROW Rybnik
17:00
Mks Olimpia Szczecin W
Akademia Piłkarska LG
17:00
Czarni Sosnowiec W
UJ Krakow W
20:00
GKS Katowice W
UKS SMS Lodz W
21:00
Bydgoszcz
Śląsk Wrocław
22:00
Leczna W

2 Poland - Central Youth League

Korona Kielce U18
16:15
Lech Poznan U18
Zaglebie U18
17:00
Arka Gdynia U18
Legia U18
18:00
Jagiellonia U18
Gornik Z. U18
19:00
SMS Łódź U18

62 Switzerland - 1.Liga Classic

Buochs
01:15
Langenthal

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

Brühl
01:00
Köniz

98 Australia - Northern Nsw

Broadmeadow Magic
15:45
Hamilton Olympic

227 Russia - Pfl

Strogino
17:00
Salyut Belgorod
Khimki 2
17:00
Metallurg Vidnoye
Leningradets
17:00
Luki-Energiya
Khimik Novomoskovsk
18:00
Avangard Kursk
Znamya Truda
18:00
Zenit II
Smolensk
18:00
Dinamo Moskva II
Ryazan
20:00
Kaluga
Kolomna
20:00
Zvezda Sint Petersburg
Kvant
20:30
Sokol Saratov
Metallurg Lipetsk
22:00
Znamya Noginsk
Torpedo Vladimir
22:00
Tver

458 Mexico - Liga Mx Women

Atlético San Luis W
06:00
Atlas W

802 Israel - Lig Bet

Roei Heshbon Tel Aviv
00:30
Beitar Ramat Gan

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Rio Ave U23
21:00
Académica U23
Vitória Guimarães U23
21:00
Boavista U23
Cova da Piedade U23
23:00
Portimonense U23
Sporting CP U23
23:00
Benfica U23

32 Spain - Segunda Division Women

Llanera W
16:00
Umia W
Furia Arona W
18:00
Llamoro W
León FF W
22:00
Fuensalida W
Zaragoza II W
01:00
Riudoms W

32 Spain - Spain Youth League

Danok Bat U19
17:00
Deportivo Alavés U19
Aurrerá Vitoria U19
17:00
Eibar U19
Los Llanos Aceró U19
18:00
Tenerife U19
Juventud Laguna U19
18:00
Mensajero U19
Las Palmas U19
18:30
Puertos Las Palmas U19
Arenas Getxo U19
00:00
Real Sociedad U19

155 Romania - Liga 2

Mioveni
23:30
U Craiova 1948

98 Australia - Queensland FFA Cup Preliminary

Mackay Wanderers
16:00
Magpies
Southside Eagles
16:00
Buderim Wanderers
Redlands United
16:00
Brisbane City
St George Willawong
16:30
AC Carina
Logan Metro
16:30
Queensland Lions
Palm Beach
16:30
Magic United
Ipswich Knights
16:30
Moggill
Tarragindi Tigers
16:30
Capalaba
Mitchelton
16:30
Surfers Paradise Apollo
Rochedale Rovers
16:30
Souths United
Pine Hills
16:45
Caloundra
Mt Gravatt Hawks
17:00
Acacia Ridge
Gold Coast United
17:00
Albany Creek Excelsior

98 Australia - Victoria FFA Cup Preliminary

Geelong SC
16:00
Brunswick City
Frankston Pines
16:00
Epping City

99474 World - Club Friendlies Women

KIF Orebro W
00:00
Kristianstads W