ufakick

ตารางบอล 27 มี.ค. 2564

462 อีเอฟแอลลีกวัน

เอเอฟซี วิมเบิลดัน
22:00
Northampton Town
แบล็กพูล
22:00
พลีมัธ อาร์ไกล์
บริสตอล โรเวอร์ส
22:00
ซันเดอร์แลนด์
ฮัลล์ซิตี
22:00
จิลลิ่งแฮม
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
22:00
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
22:00
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
22:00
พอร์ตสมัท
วีแกนแอทเลติก
22:00
อิปสวิช ทาวน์

462 อีเอฟแอลลีกทู

ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
19:00
โบลตันวอนเดอเรอส์
Exeter City
20:00
ซอลฟอร์ด ซิตี้
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
22:00
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
22:00
Bradford City
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
22:00
Port Vale
กริมสบี้ ทาวน์
22:00
Walsall
Harrogate Town
22:00
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
Leyton Orient
22:00
Oldham Athletic
มอร์แคมป์
22:00
Cheltenham Town
Stevenage
22:00
Barrow
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
22:00
Mansfield Town

479 เจลีก 2

โอมิยะ อาร์ดิย่า
12:00
V-วาเรน นากาซากิ
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
12:00
มาชิดา เซลเวีย
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
12:00
โตเกียวเวอร์ดี้
จูบิโล่ อิวาตะ
12:00
รีโนฟา ยามากูชิ
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
12:00
FC เรียวเคียว

479 Japan - Ybc Levain Cup

สากัน โตสู
12:00
คอนซาโดเล ซัปโปโร
โตกุชิม่า วอร์ทิส
12:00
โออิตะ ตรินิต้า
เวกัลตะ เซนได
12:00
ชิมิสุ เอส-พัลส์
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
12:00
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
13:00
คาชิว่า เรย์โซล
โชนัน เบลล์มาเร่
13:00
โยโกฮามา เอฟซี
อวิสปา ฟูกูโอกะ
16:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส

49477 ไทยลีก 2

สมุทรสาคร เอฟซี
17:00
อุทัยธานี เอฟซี
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด
18:00
แพร่ ยูไนเต็ด
อยุธยา ยูไนเต็ด
19:00
นครปฐม ยูไนเต็ด
ชัยนาท ฮอร์นบิล
19:00
ขอนแก่น เอฟซี
หนองบัว พิชญ เอฟซี
19:00
ราชนาวี เอฟซี

99474 World - Friendly International

ชิลี
08:00
โบลิเวีย
บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา
00:00
คอสตาริกา
กาตาร์
00:00
อาเซอร์ไบจาน
เวลส์
03:00
เม็กซิโก

99474 World - Club Friendlies

Kongsvinger
07:00
Skeid
Kristiansund
07:00
Aalesund
Levanger
07:00
Brattvåg
Honvéd
16:00
Vasas
Vitebsk
16:00
Smolensk
Slavia
16:00
Gomelzheldortrans
Universitatea Craiova
16:30
SSC Farul
Minsk
17:00
Smorgon
โลโคโมทีฟ มอสโก
17:00
Tuapse
Alcoyano
17:00
Eldense
Raków Częstochowa
17:15
Garbarnia Kraków
Isloch
17:30
Slutsk
EPS
18:00
Gnistan
ซีเอฟอาร์ คลูจ์
18:30
Gaz Metan Mediaş
Halmstad
19:00
Kalmar
Asker
19:00
Eidsvold
Norrby
19:00
Öster
Kvik Halden
19:00
Moss
Landskrona
19:00
Österlen
Brage
19:00
Dalkurd
Jaro
19:00
JBK
Chemnitzer FC
19:00
Havelse
Zalaegerszegi TE
19:00
Ajka
Várda SE
19:00
Minai
VPS
19:30
MuSa
Ilves
19:30
PK-35
MP
19:45
Vaajakoski
Brommapojkarna
20:00
Akropolis
Odd
20:00
Stabæk
Helsingborg
20:00
Värnamo
AFC Eskilstuna
20:00
Sandviken
Varberg BoIS
20:00
GAIS
Arendal
20:00
Vard
Haka
20:00
KTP
Mjøndalen
20:00
Stabæk
Gnistan
20:00
HIFK
Sotra
20:00
Florø
Shakhtyor
20:00
Sputnik
Novosibirsk
20:00
Nosta
Strømsgodset
21:00
Fredrikstad
Norrköping
21:00
Jönköpings Södra
National Bank of Egypt
21:00
Al Masry
Lokomotiva Zagreb
21:00
Orijent 1919
Oulu
21:30
JIPPO
Slaven Koprivnica
21:30
Mura
Start
22:00
Sandefjord
Charleston Battery
22:00
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด
TPS
22:00
Mariehamn
MuSa
22:00
Haka
Istra 1961
22:00
Kapfenberger SV
Rijeka
22:00
Koper
BATE
22:00
Dnepr Mogilev
ดินาโมเคียฟ
22:00
Dinamo Bucureşti
รีล ซอลต์ เลค
23:00
Sacramento Republic
Häcken
00:00
Degerfors
Sandnes Ulf
00:00
Egersund
ชิคาโก ไฟร์
00:00
ซินซินนาติ
North Texas
00:00
Tulsa Roughnecks
Juárez
00:00
El Paso Locomotive
นิวยอร์กซิตี
01:00
Nashville SC
Phoenix Rising
01:00
Union Omaha
New Mexico United
01:00
โคโลราโด ราปิดส์
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
01:00
Miami FC II
San Antonio
01:00
เอฟซี ดัลลัส
ฮิวสตัน ไดนาโม
06:00
Louisville City

462 England - National League

Boreham Wood
22:00
Dover Athletic
Chesterfield
22:00
Weymouth
Dagenham & Redbridge
22:00
Torquay United
Halifax Town
22:00
Sutton United
King's Lynn Town
22:00
Eastleigh
Solihull Moors
22:00
Aldershot Town
Stockport County
22:00
Hartlepool United
Wrexham
22:00
Bromley
Yeovil Town
22:00
Barnet
Maidenhead United
01:15
Altrincham

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

AFC Telford United
22:00
Darlington
Boston United
22:00
Fylde
Brackley Town
22:00
Gateshead
Bradford Park Avenue
22:00
Gloucester City
Curzon Ashton
22:00
Kettering Town
Farsley Celtic
22:00
Alfreton Town
Guiseley
22:00
Chester
Hereford
22:00
Blyth Spartans
Leamington
22:00
Chorley
Spennymoor Town
22:00
Southport
York City
22:00
Kidderminster Harriers

462 England - Fa Trophy

Notts County
22:00
AFC Hornchurch
Hereford
22:00
Woking

462 England - Premier League U18

Burnley U18
18:00
Stoke City U18
Reading U18
18:00
Arsenal U18
Southampton U18
18:00
Chelsea U18
Middlesbrough U18
19:00
Blackburn U18
Fulham U18
19:00
Norwich U18
West Ham U18
19:00
Leicester U18

462 England - Women's Super League

Manchester United W
18:30
West Ham W
Tottenham W
22:30
Arsenal W
Manchester City W
00:30
Reading W

462 England - Non League Premier: Isthmian

Bishop's Stortford
22:00
East Thurrock United
Carshalton Athletic
22:00
Brightlingsea Regent
Corinthian-Casuals
22:00
Bognor Regis Town
Cray Wanderers
22:00
Cheshunt
Folkestone Invicta
22:00
Kingstonian
Horsham
22:00
Bowers & Pitsea
Leatherhead
22:00
Potters Bar Town
Lewes
22:00
AFC Hornchurch
Margate
22:00
Wingate & Finchley
Merstham
22:00
Haringey Borough
Worthing
22:00
Enfield Town

462 England - Non League Div One: Isthmian North

Aveley
22:00
Bury Town
Brentwood Town
22:00
Heybridge Swifts
Coggeshall Town
22:00
Soham Town Rangers
Dereham Town
22:00
Romford
Great Wakering Rovers
22:00
AFC Sudbury
Histon
22:00
Grays Athletic
Hullbridge Sports
22:00
Basildon United
Maldon & Tiptree
22:00
Cambridge City
Tilbury
22:00
Felixstowe & Walton United
Witham Town
22:00
Canvey Island

462 England - Non League Div One: Southern Central

Aylesbury United
22:00
Biggleswade
Bedford Town
22:00
Yaxley FC
Bedworth United
22:00
Kidlington
Berkhamsted
22:00
Didcot Town
Coleshill Town
22:00
North Leigh
Corby Town
22:00
Barton Rovers
Daventry Town
22:00
Halesowen Town
AFC Kempston Rovers
22:00
Welwyn Garden City
St Neots Town
22:00
AFC Dunstable
Thame
22:00
Wantage Town

462 England - Non League Div One: Northern North

City of Liverpool
22:00
Clitheroe
Colne
22:00
Marske United
Kendal Town
22:00
Brighouse Town
Marine
22:00
Pontefract Collieries
Prescot Cables
22:00
Ramsbottom United
Runcorn Linnets
22:00
Pickering Town CFC
Tadcaster Albion
22:00
Mossley
Trafford
22:00
Ossett United
Widnes
22:00
Workington

462 England - Non League Div One: Isthmian South

Barking
22:00
Bracknell Town
Bedfont Sports
22:00
FC Romania
Chalfont St Peter
22:00
Tooting & Mitcham United
Hanwell Town
22:00
Ashford Town (Middlesex)
Marlow
22:00
Harlow Town
Northwood
22:00
Hertford Town
South Park
22:00
Uxbridge
Waltham Abbey
22:00
Chertsey Town
Ware
22:00
Chipstead
Westfield
22:00
Staines Town

462 England - Non League Div One: Northern South

Carlton Town
22:00
Market Drayton Town
Chasetown
22:00
Leek Town
Frickley Athletic
22:00
Cleethorpes Town
Lincoln United
22:00
Ilkeston Town
Loughborough Dynamo
22:00
Kidsgrove Athletic
Newcastle Town
22:00
Spalding United
Sheffield
22:00
Glossop North End
Stamford
22:00
Sutton Coldfield Town
Stocksbridge Park Steels
22:00
Worksop Town
Wisbech Town
22:00
Belper Town

462 England - Non League Div One: Southern S & W

Barnstaple Town
22:00
Slimbridge
Basingstoke Town
22:00
Cinderford Town
Bristol Manor Farm
22:00
AFC Totton
Evesham United
22:00
Winchester City
Frome Town
22:00
Willand Rovers
Highworth Town
22:00
Melksham Town
Mangotsfield United
22:00
Larkhall Athletic
Sholing
22:00
Cirencester Town
Thatcham Town
22:00
Bideford

462 England - Non League Premier: Northern

Ashton United
22:00
Gainsborough Trinity
Atherton Collieries
22:00
United of Manchester
Bamber Bridge
22:00
Scarborough Athletic
Basford United
22:00
Nantwich Town
Buxton
22:00
Witton Albion
Hyde United
22:00
Morpeth Town
Mickleover Sports
22:00
Lancaster City
Radcliffe Borough
22:00
Matlock Town
South Shields
22:00
Grantham Town
Stafford Rangers
22:00
Whitby Town
Warrington Town
22:00
Stalybridge Celtic

462 England - Non League Premier: Southern Central

Barwell
22:00
Kings Langley
Bromsgrove Sporting
22:00
Banbury United
Hednesford Town
22:00
Needham Market
Hitchin Town
22:00
Tamworth
Leiston
22:00
Alvechurch
Nuneaton Town
22:00
Lowestoft Town
Peterborough Sports
22:00
Stourbridge
Redditch United
22:00
AFC Rushden & Diamonds
Royston Town
22:00
Rushall Olympic
St Ives Town
22:00
Coalville Town
Stratford Town
22:00
Biggleswade Town

38 Netherlands - Tweede Divisie

Excelsior Maassluis
21:00
De Treffers
Kozakken Boys
21:00
Volendam II
Spakenburg
21:00
Scheveningen
GVVV
21:30
AFC
Katwijk
21:30
IJsselmeervogels
HHC
21:30
Noordwijk
TEC
21:30
Quick Boys
Jong Sparta
21:30
ASWH
Koninklijke HFC
21:30
Rijnsburgse Boys

11 Germany - 3. Liga

Uerdingen
20:00
Zwickau

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Teutonia WS
20:00
Bahlinger SC
Stuttgart II
20:00
Mainz 05 II
Schott Mainz
20:00
Aalen
Eintracht Stadtallendorf
20:00
Astoria Walldorf
Hessen Kassel
20:00
FSV Frankfurt
Homburg
20:00
TuS RW Koblenz
Pirmasens
20:00
Elversberg
SV Steinbach
20:00
Balingen
Freiburg II
20:00
Hoffenheim II
Bayern Alzenau
20:00
Kickers Offenbach
Ulm
20:00
Sonnenhof Großaspach

11 Germany - Regionalliga: West

Schalke 04 II
20:00
Sportfreunde Lotte
Rödinghausen
20:00
Köln II
Bergisch Gladbach
20:00
Alemannia Aachen
SV 1919 Straelen
20:00
Wuppertaler SV
Lippstadt 08
20:00
Rot Weiss Ahlen
Fortuna Düsseldorf II
20:00
Borussia Dortmund II
Preußen Münster
20:00
Bonner SC
Borussia M'gladbach II
20:00
Wiedenbrück
Rot-Weiß Oberhausen
20:00
Rot-Weiss Essen

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Ilshofen
20:00
Neckarsulmer SU
SGV Freiberg
20:00
Astoria Walldorf II
Stuttgarter Kickers
20:00
Villingen
Spfr. Dorfmerkingen
20:00
Rielasingen-Arlen
Sandhausen II
20:00
Göppinger SV
Freiburger FC
20:30
CfR Pforzheim
Oberachern
21:30
Backnang
Reutlingen
21:30
Linx

11 Germany - Oberliga: Bremen

Werder Bremen III
19:00
Vatan Sport
BTS Neustadt
19:00
Hastedt
Aumund-Vegesack
20:00
Hemelingen

11 Germany - Oberliga: Hessen

Baunatal
20:00
Rot-Weiß Walldorf
FC 1906 Erlensee
21:00
Viktoria Griesheim
Hunfelder SV
21:00
Rot-Weiß Hadamar
Waldgirmes
21:00
SV Steinbach
Dietkirchen
21:00
Buchonia Flieden

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

Weiche Flensburg II
20:00
Frisia 03 Risum-Lindholm
TSB Flensburg
20:00
Bordesholm
Kronshagen
20:00
Eckernforder SV
Altenholz
20:00
Inter Türkspor Kiel

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

Rudar Kakanj
21:00
Posusje
Buducnost Banovici
21:30
Jedinstvo Bihac
Bratstvo Gracanica
21:30
Zvijezda Gradačac
Slaven Zivinice
21:30
Gorazde
Capljina
21:30
Igman Konjic
Travnik
21:30
Vis Kosova

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

FK Jedinstvo Brcko
21:00
Slavija
Borac Kozarska Dubica
21:00
Ljubic Prnjavor
Leotar
21:00
Podrinje Janja
Tekstilac Derventa
21:00
Kozara Gradiska
Drina Zvornik
21:00
Sloga Doboj
Zvijezda '09 Brgule
21:00
Sloboda Novi Grad
Sutjeska Foca
21:00
Zeljeznicar Banja Luka

266 Croatia - 2. HNL

Cibalia
21:30
Dugopolje

245 Czech Republic - Czech Cup

Vlašim
20:00
Jablonec

17 France - National

Lyon Duchère
00:00
Annecy
Avranches
00:00
Red Star
Laval
00:00
Le Mans
Stade Briochin
00:00
Quevilly Rouen
Créteil
01:00
Boulogne
Concarneau
02:00
Bourg-en-Bresse

125 Greece - Football League

Niki Volos
17:00
Egaleo

455 Republic of Ireland - Premier Division

Bohemians
23:00
Longford Town
St Patrick's
23:00
Drogheda United

998 Montenegro - Second League

Drezga
18:30
Jedinstvo
Mornar
18:30
Ibar
Bokelj
18:30
Igalo
Berane
18:30
Arsenal Tivat
Grbalj
18:30
Kom

491 Northern Ireland - Premiership

Ballymena United
22:00
Dungannon Swifts
Carrick Rangers
22:00
Warrenpoint Town
Cliftonville
22:00
Coleraine
Glenavon
22:00
Larne
Glentoran
22:00
Crusaders
Portadown
00:30
Linfield

2 Poland - 1. Liga

Radomiak Radom
18:40
Górnik Łęczna
Sandecja Nowy Sącz
19:00
ŁKS Łódź
Resovia Rzeszów
21:00
Tychy 71
Chrobry Głogów
22:00
Puszcza Niepołomice
Bełchatów
22:00
Odra Opole
Zagłębie Sosnowiec
22:00
Stomil Olsztyn

20 Portugal - Segunda Liga

Arouca
18:00
Feirense

1161 Scotland - Championship

Alloa Athletic
22:00
Ayr United
Hearts
22:00
Queen of the South
Inverness CT
22:00
Arbroath
Raith Rovers
22:00
Greenock Morton
Dundee
02:20
Dunfermline Athletic

1161 Scotland - League One

Airdrieonians
22:00
Partick Thistle
Dumbarton
22:00
Peterhead
East Fife
22:00
Cove Rangers
Forfar Athletic
22:00
Falkirk
Montrose
22:00
Clyde

1161 Scotland - League Two

Albion Rovers
22:00
Annan Athletic
Brechin City
22:00
Queen's Park
Cowdenbeath
22:00
Stranraer
Edinburgh City
22:00
Stenhousemuir
Elgin City
22:00
Stirling Albion

296 Serbia - Prva Liga

IMT Novi Beograd
21:00
Žarkovo

401 Slovakia - 2. Liga

Slovan Bratislava II
16:30
Púchov
Slavoj Trebišov
20:30
Podbrezová
Banska Bystrica
20:30
Poprad
Komárno
20:30
FK Košice
Dubnica
20:30
Liptovský Mikuláš
Skalica
20:30
Žilina II

1638 Slovenia - 2. SNL

Beltinci
20:00
Radomlje
Krško
21:00
NŠ Drava
Primorje
21:00
Triglav
Krka
21:00
Dekani
Bilje
21:00
Dob

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

ราโย่ บาเยกาโน่
20:00
Mirandés
เรอัล โอเบียโด้
22:00
Ponferradina
อัลเมรีอา
00:15
เลกาเนส
FC Cartagena
02:30
มาลากา
UD Logroñés
03:00
เรอัลซาราโกซา

86 Ukraine - Second League: Group A

Bukovyna
18:00
Dinaz Vyshhorod
Chernihiv
20:00
Rubikon
Nyva Vinnytsya
21:00
Volyn Lutsk II
Chayka
22:30
Karpaty Halych

86 Ukraine - Second League: Group B

Balkany Zorya
19:00
Peremoga
Enerhiya Nova Kakhovka
20:00
Mykolaiv II
Hirnyk
20:00
Real Pharm

515 Wales - Premier League

Aberystwyth Town
21:30
Penybont
Barry Town United
21:30
Bala Town
Newtown
21:30
Haverfordwest County
Flint Town United
21:30
The New Saints
Caernarfon Town
21:45
Cardiff MU

44 Argentina - Superliga

Unión Santa Fe
07:15
Sarmiento
Platense
00:00
Colón
Aldosivi
02:15
Banfield
Argentinos Juniors
04:30
Arsenal de Sarandi

44 Argentina - Primera B Nacional

Temperley
01:30
Agropecuario
Almagro
01:30
Instituto
Deportivo Santamarina
02:30
Barracas Central
All Boys
03:10
Ferro Carril Oeste
Belgrano
05:05
Estudiantes Caseros
Almirante Brown
05:10
Atlanta

5 Brazil - Copa do Brasil

Corinthians
07:30
Retrô
Goianésia
01:30
CRB

80 Chile - Primera Division

Curicó Unido
21:00
Melipilla
เอฟเวอร์ตัน
02:00
O'Higgins
Colo-Colo
04:30
Unión La Calera

353 Colombia - Liga BetPlay

Envigado
02:00
Deportes Tolima
Once Caldas
04:00
Boyacá Chicó
Junior
06:05
Santa Fe

353 Colombia - Torneo Betplay

Atlético Huila
07:40
Orsomarso
Bogotá
02:00
Real San Andres
Valledupar
03:00
Tigres
Barranquilla
03:00
Llaneros

53128 Guatemala - Primera Division

Xinabajul
07:00
Quiché
Mixco
04:30
Mictlán

99474 World - WC Qualification Concacaf

Turks and Caicos Islands
03:30
Nicaragua
British Virgin Islands
05:00
Guatemala
Anguilla
05:00
Dominican Republic
US Virgin Islands
06:00
Antigua and Barbuda
St. Lucia
06:00
Haiti
Bahamas
06:00
St. Kitts and Nevis

41 Europe - WC Qualification Europe

มอนเตเนโกร
21:00
ยิบรอลตาร์
รัสเซีย
21:00
สโลวีเนีย
เบลารุส
00:00
เอสโตเนีย
นอร์เวย์
00:00
ตุรกี
เนเธอร์แลนด์
00:00
ลัตเวีย
โครเอเชีย
00:00
ไซปรัส
เซอร์เบีย
02:45
โปรตุเกส
ไอร์แลนด์
02:45
ลักเซมเบิร์ก
เช็กเกีย
02:45
เบลเยียม
Slovakia
02:45
มอลตา

99474 World - WC Qualification South America

อาร์เจนตินา
07:00
อุรุกวัย

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Celaya
08:05
Alebrijes de Oaxaca
Pumas Tabasco
10:05
Venados
Tapatío
05:00
Dorados

338 Peru - Primera Division

Cienciano
23:00
Alianza Atlético
Melgar
01:15
Academia Cantolao
Universitario
03:30
UTC Cajamarca
Carlos Manucci
06:00
Universidad San Martín

911 Angola - Girabola

Sporting de Cabinda
21:30
Desportivo Huíla

593 Cameroon - Elite One

Yafoot
20:00
Bamboutos
Colombe
21:00
Panthère
Dragon de Yaounde
22:00
Fovu Club

607 Burkina Faso - Premier League

Majestic
23:00
SONABEL
ASEC Koudougou
23:00
Etoile Filante
Ouagadougou
23:00
ASFB
Rahimo
23:00
Salitas
Rahimo
23:00
USFA
ASEC Koudougou
23:00
Police
Majestic
23:00
Royal
Ouagadougou
23:00
SONABEL
Léopards
23:00
ASFA-Yennenga
KOZAF
01:15
Léopards
RCK
01:15
Salitas

1560 Congo - Super Ligue

JSK
19:30
Saint Eloi Lupopo
RCK
21:00
Motema Pembe
Don Bosco
21:30
Dauphins Noirs
Vita Club
21:30
Groupe Bazano

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

San-Pedro
22:30
Bassam
ASEC Mimosas
22:30
Bouake
AFAD
01:00
ES Bafing

26 Mali - Premiere Division

CAS de Sévaré
23:00
Duguwolofila
Douannes de Sikasso
23:00
Police
Réal Bamako
23:30
ASOM
LC Ba
01:30
Bougouni

200 Senegal - Ligue 1

Diambars
00:00
Casa Sport
Douanes
00:00
Pikine
Teungueth
00:00
Generation Foot
Jaraaf
00:00
CNEPS Excellence

2931 Andorra - 2. Division

Ranger's
02:30
Engordany II

35376 Saudi Arabia - Division 1

Al Adalh
22:35
Al Hazm
Najran
22:55
Al Feiha

1439 Tunisia - Ligue 1

ES Tunis
20:00
Monastir

2802 United Arab Emirates - Division 1

Masafi
20:40
Al Arabi
Dibba Al Hisn
20:40
Al Hamriyah

64306 Hong Kong - Premier League

กลาสโกว์ เรนเจอร์
14:00
Eastern
Happy Valley
16:30
Southern District

153732 India - I-League

Gokulam
18:30
TRAU
Churchill Brothers
18:30
Minerva Punjab

712 Korea Republic - Korean Cup

Gyeongju HNP
12:00
Yangju Citizen
Anyang
12:00
Cheonan City
Bucheon 1995
12:00
Zamiks
Busan I'Park
12:00
Jeonju
Jeonnam Dragons
14:00
Daegu Cheongsol
Asan Mugunghwa
14:00
Goyang Citizen
Seoul E.
14:00
Songwol
Mokpo City
14:00
Gimpo

69697 Vietnam - V-League 2

Hue
16:00
Phu Dong
Bà Ria Vũng Tàu
17:00
Phú Thọ
Quang Nam
17:00
Pho Hien
Sanna Khanh Hoa
17:00
An Giang

462 England - Vanarama National League South

Bath City
22:00
Dartford
Chelmsford City
22:00
Eastbourne Borough
Chippenham Town
22:00
Dulwich Hamlet
Concord Rangers
22:00
Hungerford Town
Dorking Wanderers
22:00
Braintree Town
Ebbsfleet United
22:00
St Albans City
Havant & Waterlooville
22:00
Billericay Town
Hemel Hempstead Town
22:00
Maidstone United
Tonbridge Angels
22:00
Oxford City
Welling United
22:00
Slough Town

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

SteDoCo
20:30
ODIN '59
VVOG
20:30
Excelsior '31
ACV
20:30
Barendrecht
HSV Hoek
20:30
VVSB
Ajax Amateurs
20:30
GOES
Lisse
20:30
Harkemase Boys
Sportlust '46
20:30
DVS '33
Staphorst
20:30
DOVO
Ter Leede
21:00
Sparta Nijkerk

99474 World - Africa Cup of Nations Qualifications

เลโซโท
20:00
เซียร์ราลีโอน
เบนิน
23:00
ไนจีเรีย

556 Belgium - Division 3: ACFF

RES Durbuy
02:00
Rebecq
Couvin-Mariembourg
02:00
Acren
La Louvière
02:00
Ganshoren

556 Belgium - Division 3: Group A

Lokeren-Temse
02:00
Ronse

556 Belgium - Division 3: Group B

Hades
01:30
Cappellen
Heur Tongeren
01:30
Lyra-Lierse Berlaar
Houtvenne
01:30
Olympia Wijgmaal
KSC City Pirates
02:00
Londerzeel

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

Torhout
01:30
VW Hamme
Tempo Overijse
02:00
Jong Lede
Svelta Melsele
02:00
Rhodienne-De Hoek
FC Lebbeke
02:00
Wolvertem Merchtem

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

Diest
01:30
Wellen
Sint-Lenaarts
01:30
Witgoor Sport
Zwarte Leeuw
01:30
De Kempen
Esperanza Pelt
02:00
Turnhout
Beringen
02:00
Weerstand Koersel
Betekom
02:00
Berlaar-Heikant
Racing Mechelen
02:00
ลีลล์

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

Albert Quévy-Mons
02:00
Braine
Jeunesse Tamines
02:00
Tournai
Union Namur
02:00
Ostiches

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

Onhaye
02:00
Stade Disonais
Rochefort
02:00
Wanze / Bas-Oha

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

K. Kontich
02:00
Retie
Geel
02:00
Ranst

556 Belgium - Provincial-Brabant

Huldenberg
21:00
Hoegaarden-Outgaarden
Houtem-Oplinter
01:30
Veltem
Stade Bierbeek
02:00
Borght-Humbeek

556 Belgium - Provincial-Limburg

Juve Hasselt
01:00
KFC Eksel
Groen Star Beek
01:30
Torpedo Hasselt
Bregel Sport
01:30
Bilzerse Waltwilder

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

Jeunesse Freylangeoise
02:00
Vaux-Noville
Longlier
02:00
Florenville
Bastogne
02:00
Lorraine Arlon
La Roche
02:00
Saint-Hubert

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

St-Joris Sleidinge
00:30
Berlare

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

RC Lauwe
00:30
Dadizele
Meulebeke
01:00
Wielsbeke
Oostduinkerke
02:00
Eendracht Wervik

224 Bulgaria - 3. League Northeast

Septemvri Tervel
20:00
Dunav 2010
Chernomorets Balchik
20:00
Kubrat

116 Cyprus - 3. Division

Oroklini / Troulloi
20:30
ENAD
APONA Anagias
20:30
Halkanoras
Olympiada Lympion
20:30
Omonia 29is Maiou
Amathous
20:30
Elpida Astromeritis
Peyia
20:30
APEP
Elia Lythrodonta
20:30
Ethnikos Assias

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Příbram II
16:00
Rakovnik
Jablonec II
16:15
Přepeře
Motorlet Praha
16:15
Slavia Praha II
Benesov
16:15
Jiskra Domažlice
Baník Sokolov
16:15
Loko Vltavín
Baník Sokolov
16:15
Sokol Hostoun
Povltava FA
16:30
Sparta Praha II
Králův Dvůr
16:30
Viktoria Plzen II
Ústí nad Orlicí
19:30
Pardubice II
Slovan Velvary
20:30
Sokol Zápy
Sokol Zápy
21:00
Sokol Živanice
Slovan Velvary
21:00
Bohemians 1905 II
Sokol Brozany
21:00
Přepeře
Ústí nad Orlicí
21:00
Jablonec II
Pardubice II
21:00
Dukla Praha II
Jiskra Domažlice
21:00
Písek
Loko Vltavín
21:00
Slavia Praha II
Benesov
21:00
Povltava FA

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

Petřín Plzeň
16:00
Slavoj Mýto
Hořovicko
16:15
Marianske Lazne
Český lev - Union Beroun
16:15
České Budějovice II
Hořovicko
16:15
Tatran Sedlcany
Spartak Sobeslav
21:00
Rokycany
Hvězda Cheb
21:00
Klatovy
Doubravka
21:00
Otava Katovice
Petřín Plzeň
21:00
Doubravka
Marianske Lazne
21:00
Otava Katovice
Rokycany
21:00
Prestice
Hvězda Cheb
21:00
České Budějovice II
Český lev - Union Beroun
21:00
Sokol Lom
Spartak Sobeslav
21:00
Jindrichuv Hradec
Slavoj Mýto
21:00
Klatovy

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

Tatran Rakovnik
16:00
Kladno
Štětí
16:15
Olympie Brezova
Ostrov
16:15
Arsenal Česká Lípa
Kladno
16:15
Neratovice-Byškovice
Slaný
21:00
Neratovice-Byškovice
Banik Sous
21:00
Chomutov
Český Brod
21:00
Dobris
Louny
21:00
Aritma Praha
Meteor Praha
21:00
Chomutov
Dobris
21:00
Aritma Praha
Český Brod
21:00
Slaný
Tatran Rakovnik
21:00
Štětí
Ostrov
21:00
Louny
Banik Sous
21:00
Olympie Brezova
Arsenal Česká Lípa
21:00
FK Brandys nad Labem

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

Sparta Kutná Hora
16:15
Čáslav
Dvůr Králové
16:15
Kolín
Kosmonosy
16:30
Horky nad Jizerou
Vysoke Myto
21:00
Velke Hamry
Náchod
21:00
Sokol Libiš
Dvůr Králové
21:00
Trutnov
Sokol Libiš
21:00
Čáslav
Vysoke Myto
21:00
Kolín
Náchod
21:00
Polaban Nymburk
Horky nad Jizerou
21:00
Letohrad
Kosmonosy
21:00
Benatky nad Jizerou
Polaban Nymburk
22:15
Letohrad

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

Bzenec
20:00
Slavičín
FC Vsetin
20:00
Nove Sady
Viktorie Přerov
20:30
Hranice
Valašské Meziříčí
21:00
HFK Olomouc

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

Hodonín-Šardice
21:00
Břeclav

320 Denmark - 2. Division Group 1

Sydvest
19:00
Dalum
Brabrand
20:00
VSK Århus
Aarhus Fremad
20:00
Holbæk B&I
Næsby
21:00
Middelfart
B 93
21:00
Holstebro
Frem
21:00
Jammerbugt

320 Denmark - 2. Division Group 2

Roskilde
19:00
Avarta
Vanløse
19:00
FA 2000
KFUM Roskilde
19:30
Skovshoved
Brønshøj
21:00
AB Tårnby
Nykøbing
21:00
Hillerød

320 Denmark - Denmark Series Group 1

Frederikssund
19:00
Fremad Valby

320 Denmark - Denmark Series Group 2

Taastrup
21:00
Otterup

17 France - CFA Group A

Granville
00:00
Blois
Chateaubriant Voltigeurs
00:00
Guingamp II
Poissy
00:00
Fleury 91
Sainte Geneviève
00:00
Versailles
Caen II
00:00
St-Pryvé St-Hilaire
Granville
00:00
Saint-Malo
Rouen
00:00
Blois
Chateaubriant Voltigeurs
00:00
Fleury 91
Sainte Geneviève
00:00
Poissy
Versailles
00:00
Guingamp II
Stade Plabennec
00:30
Saint-Malo
Vannes
00:30
C' Chartres
Stade Plabennec
00:30
Caen II
Vannes
00:30
St-Pryvé St-Hilaire
Lorient II
01:00
Rouen
Lorient II
01:00
C' Chartres

17 France - CFA Group B

Entente SSG
00:00
Sedan
Bobigny
00:00
Olympique St Quentin
Belfort
00:00
Auxerre II
Épinal
00:00
Beauvais
Haguenau
00:00
Reims II
Lens II
00:00
Gazélec Ajaccio
St Maur Lusitanos
00:00
Schiltigheim
Metz II
00:00
Gobelins
Entente SSG
00:00
Olympique St Quentin
Belfort
00:00
Schiltigheim
Beauvais
00:00
Reims II
Épinal
00:00
Sedan
Gazélec Ajaccio
00:00
Auxerre II
Lens II
00:00
St Maur Lusitanos
Haguenau
00:00
Gobelins
Metz II
00:00
Bobigny

17 France - CFA Group C

Jura Sud Foot
22:00
Hyères
Monaco II
22:00
Olympique Marseille II
Martigues
00:00
Fréjus St-Raphaël
Aubagne
00:00
Rumilly Vallieres
Andrézieux
00:00
Saint-Priest
Chasselay MDA
00:00
Olympique Lyonnais II
Toulon
00:00
Louhans-Cuiseaux
Grasse
00:00
Marignane Gignac
Martigues
00:00
Jura Sud Foot
Aubagne
00:00
Olympique Marseille II
Andrézieux
00:00
Olympique Lyonnais II
Rumilly Vallieres
00:00
Marignane Gignac
Louhans-Cuiseaux
00:00
Saint-Priest
Toulon
00:00
Chasselay MDA
Grasse
00:00
Fréjus St-Raphaël
Monaco II
00:00
Hyères

17 France - CFA Group D

Bergerac
00:00
Nantes II
Béziers
00:00
Yzeure
Angoulême
00:00
Angers SCO II
Bourges 18
00:00
Stade Montois
Canet Roussillon
00:00
Le Puy F.43 Auvergne
Les Herbiers
00:00
Trélissac
Romorantin
00:00
Colomiers US
Béziers
00:00
Colomiers US
Le Puy F.43 Auvergne
00:00
Bourges Foot
Romorantin
00:00
Angoulême
Les Herbiers
00:00
Stade Montois
Trélissac
00:00
Yzeure
Canet Roussillon
01:00
Bergerac
Bourges 18
01:00
Angers SCO II
Chamalières
02:00
Bourges Foot
Chamalières
02:00
Nantes II

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

Moulins Football
00:00
Thonon Évian
Saint-Étienne II
00:00
Bourgoin-Jallieu
Clermont II
00:00
Limonest
Montlucon
00:00
Velay
Aurillac Arpajon
00:00
Hauts Lyonnais
Vaulx
00:00
Ain Sud
Lyon Duchere II
00:00
Chambery

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

Montceau
00:00
Saint-Apollinaire
Selongey
00:00
Morteau Montlebon
Besancon FC
00:00
Paron
Pontarlier
00:00
Gueugnon
Dijon II
00:00
Grandvillars
Jura Dolois
00:00
Valdahon Vercel

17 France - National 3: Bretagne

Guipry-Messac
00:00
TA Rennes
Dinan Léhon
00:00
Rennes II
Vitré
00:00
Stade Briochin II
Stade Pontivy
00:00
Lannion
Drapeau Fougères
00:00
Pontivy GSI
Saint-Colomban Locmine
00:00
Brest II
Plouzane
00:30
Saint-Pierre Milizac

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

Déols
00:00
Montargis
J3 Amilly
00:00
Tours
Orleans II
00:00
Avoine OCC
Montlouis
01:00
Tourangeau

17 France - National 3: Grand-Est

Biesheim
22:00
Illkirch Graffenstaden
Thaon
00:00
Mulhouse
RC Epernay
00:00
Troyes II
Colmar
00:00
Saint-Louis Neuweg

17 France - National 3: Hauts-de-France

Valenciennes II
00:00
Lille II
Saint-Omer
00:00
Le Touquet
Maubeuge
00:00
Boulogne II
Olympique Marcquois
02:00
US Chantilly

17 France - National 3: Normandie

Saint-Lo Manche
00:00
Évreux 27
Alencon
00:00
Vire
Oissel CMS
00:00
Cherbourg
Quevilly II
00:00
Romilly-Pt St Pierre
Avranches II
00:00
AG Caennaise
Dives-Cabourg
00:30
Dieppe

674 Hungary - NB 3: Nyugati

Zalaegerszegi TE II
17:00
Videoton II
Szabadkikoto
17:00
Puskás II
SC Sopron
20:00
Nagyatadi FC
Papai Perutz
21:00
Balatonfuredi
Menfocsanak
21:00
BKV Előre
Bicskei
21:00
Érdi VSE
Lipot SK
21:00
Veszprém
Nagykanizsai ULE
21:00
Komárom
III. Kerületi TUE
21:00
Tatabánya
MTE 1904
21:00
Gardony

251 Italy - Serie C: Girone A

Olbia
18:30
AlbinoLeffe
Pistoiese
21:00
Lecco
Como
21:00
Pontedera

251 Italy - Serie C: Girone B

Gubbio
21:00
Matelica Calcio
Imolese
21:00
Perugia
Fermana
23:30
Modena

251 Italy - Serie C: Girone C

Cavese
21:00
Catania
Bari 1908
23:30
Paganese
Juve Stabia
06:00
Trapani

251 Italy - Serie D: Girone A

Borgosesia
21:00
Arconatese
Chieri
21:00
Pro Imperia

251 Italy - Serie D: Girone B

Villa d'Almè
21:00
Sona

251 Italy - Serie D: Girone C

Mestre
20:30
Ambrosiana
Virtus Bolzano
20:30
Union ArzignanoChiampo

251 Italy - Serie D: Girone D

Pro Livorno
21:00
Ghivizzano Borgo Mozzano

2 Poland - 2. Liga East

Śląsk Wrocław II
19:00
Wigry Suwałki
Stargard Szczeciński
19:00
Chojniczanka Chojnice
Polkowice
19:00
Lech Poznań II
Olimpia Elbląg
20:00
Stal Rzeszów
Olimpia Grudziądz
20:00
Hutnik Krakow
Znicz Pruszków
21:30
Sokół Ostróda

20 Portugal - 2. Division: Group H

Olhanense
04:30
Lagos

155 Romania - 3. Liga: Series 1

Ceahlaul Piatra Neamt
20:00
Dante Botoşani
Ştiinţa Miroslava
20:00
Bucovina Radauti
Foresta Suceava
20:00
Şomuz Fălticeni
Paşcani
20:00
Hușana Huși
SJ Vaslui
20:00
Bradu Borca

155 Romania - 3. Liga: Series 2

CSM Bacău
20:00
Sporting Lieşti
Făurei
20:00
Dacia Unirea Brăila
Focsani
20:00
Otelul
Viitorul Ianca
20:00
Sportul Chiscani
Avantul Valea Marului
20:00
Olimpia Râmnicu Sărat

155 Romania - 3. Liga: Series 3

Agricola Borcea
20:00
Recolta Gheorghe Doja
Axiopolis
20:00
Afumaţi
Mostiştea Ulmu
20:00
Viitorul Constanţa II
Gloria Albeşti
20:00
Olteniţa

155 Romania - 3. Liga: Series 4

Metalul Buzău
20:00
Voluntari II
Tunari
20:00
Baloteşti
CSA Steaua Bucureşti
20:00
Dinamo Bucureşti II

155 Romania - 3. Liga: Series 5

SR Municipal Braşov
19:00
Astra II
Plopeni
20:00
Kids Tâmpa Braşov
Olimpic Cetate
20:00
Blejoi Vispeşti

155 Romania - 3. Liga: Series 6

Filiaşi
20:00
Unirea Bascov
Pucioasa
20:00
CS U Craiova II
Petrolul Potcoava
20:00
Academica Clinceni II

296 Serbia - Srpska Liga - East

Moravac Mrštane
21:00
Buducnost Popovac
Jedinstvo Paraćin
21:00
Pčinja Trgovište

296 Serbia - Srpska Liga - West

Gruža
21:30
Sloga Požega
Mačva 1929
21:30
Trepča
Sumadija Arandelovac
21:30
Mladi Radnik
Semendrija 1924
21:30
Sloga Petrovac na Mlavi
Takovo
21:30
Tutin

32 Spain - Tercera - Group 3

Selaya
23:00
Torina
Vimenor
23:00
Solares
Cartes
23:00
Escobedo
Castro
23:00
Tropezón
Textil Escudo
23:00
Samano
Revilla
23:00
Ribamontan al Mar
Cayon
23:00
Rinconeda Polanco
Bezana
23:00
Atlético Albericia
Barquereño
00:00
Siete Villas

32 Spain - Tercera - Group 5

Vilafranca
23:00
San Cristobal

32 Spain - Tercera - Group 11

San Rafael
22:00
Santa Catalina Atlético
Andratx
22:00
Ferriolense
Portmany
22:15
Collerense
Felanitx
22:15
Cardassar
Santanyi
22:30
Binissalem
Manacor
22:30
Génova
Alcúdia
23:00
Platges de Calvià

32 Spain - Tercera - Group 12

Panadería Pulido
23:30
La Cuadra
Villa Santa Brígida
23:30
Gran Tarajal
Las Palmas III
00:00
Arucas
Velke Levare
01:00
Vera

32 Spain - Tercera - Group 14

UP Plasencia
23:00
Arroyo

32 Spain - Tercera - Group 15

Pamplona
22:30
Beti Kozkor
Burladés
22:30
Txantrea
Valle Egüés
22:30
River Ega
Huarte
22:30
Beti Onak
San Juan
22:30
Subiza
Peña Sport
22:30
Cantolagua
Peña Azagresa
22:30
Cortes
Ardoi
22:30
Murchante
Baztan
22:30
Lourdes
Fontellas
22:30
Cirbonero

32 Spain - Tercera - Group 17

San Juan de Mozarrifar
06:00
Sariñena

32 Spain - Tercera - Group 18

Conquense
23:00
Illescas

5 Brazil - Alagoano

ASA
03:00
CSA

5 Brazil - Amazonense

Cliper
03:00
São Raimundo AM

5 Brazil - Copa do Nordeste

4 de Julho
01:45
Fortaleza
Confiança
02:00
Vitória

5 Brazil - Carioca 1

Vasco da Gama
01:30
Madureira
Bangu
01:30
Resende

5 Brazil - Catarinense 1

Hercílio Luz
02:00
Metropolitano

5 Brazil - Gaucho 1

Brasil de Pelotas
06:00
Internacional

5 Brazil - Goiano 1

Jaraguá EC
01:30
Goianésia
Anápolis
02:00
CRAC

5 Brazil - Matogrossense

Luverdense
20:00
Sinop

5 Brazil - Paranaense 1

Athletico PR
02:00
Rio Branco PR

5 Brazil - Paulista A1

Corinthians
06:00
São Bento
Ferroviária
06:00
Santo André
Guarani
06:00
Palmeiras
Inter de Limeira
06:00
Ituano
Mirassol
06:00
Botafogo SP
Novorizontino
06:00
Santos
São Caetano
06:00
Ponte Preta
São Paulo
06:00
Bragantino

5 Brazil - Pernambucano 1

Náutico
05:00
Acadêmica Vitória

5 Brazil - Sergipano

Frei Paulistano
01:15
Boca Júnior
Sergipe
02:00
Maruinense

41 ยูโร U21

Hungary U21
00:00
Romania U21
Slovenia U21
00:00
Czech Republic U21
Germany U21
03:00
Netherlands U21
Spain U21
03:00
Italy U21

44 Argentina - Primera B Metropolitana

Los Andes
23:10
Fénix
Acassuso
00:30
Comunicaciones
Sacachispas
01:30
Deportivo Armenio
Flandria
01:30
Talleres Remedios
Deportivo Merlo
01:30
San Miguel

909440 Cambodia - C-League

Kirivong Sok Sen Chey
15:30
Phnom Penh Crown

866998 Fiji - National Football League

Labasa
08:30
Nadroga

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

บริสเบน รอร์
13:05
เวสเทิร์นยูไนเต็ด
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส
15:00
เวสเทิร์นยูไนเต็ด
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส
15:10
เมลเบิร์น วิคตอรี
เพิร์ธ กลอรี
17:20
นิวคาสเซิ่ล เจตส์

2454 Albania - 1st Division

Pogradeci
19:30
Turbina Cërrik
Elbasani
19:30
Besa Kavajë
Tomori Berat
19:30
Egnatia Rrogozhinë

2454 Albania - 2nd Division

Shënkolli
19:30
Klosi
Gramshi
19:30
Sopoti Librazhd
Valbona
19:30
Tërbuni Pukë
Shkumbini Peqin
19:30
Mirdita
Ada Velipojë
19:30
Bulqiza
Iliria Fushë-Krujë
19:30
Luzi 2008

98 Australia - Brisbane Premier League

Bayside United
16:00
Acacia Ridge
Toowong
16:00
The Lakes

98 Australia - New South Wales

Sutherland Sharks
11:30
Mt Druitt Town
APIA Leichhardt Tigers
13:15
Manly United

98 Australia - Npl Western Australia

Perth
14:00
Inglewood United
ECU Joondalup
14:00
Armadale
Balcatta
14:00
Bayswater City
Sorrento
14:00
Gwelup Croatia SC
Cockburn City
14:00
Rockingham City
Perth Glory II
18:00
Floreat Athena

98 Australia - Npl Tasmania

Devonport City
10:15
South Hobart
Olympia Warriors
10:15
Riverside Olympic
Launceston City
12:30
Kingborough Lions
Glenorchy Knights
12:30
Clarence Zebras

98 Australia - Npl Queensland

Moreton Bay United
16:00
Magpies Crusaders
Redlands United
16:30
SC Wanderers
Logan Lightning
16:30
Queensland Lions

556 Belgium - First Amateur Division

Thes Sport
01:30
Olympic Charleroi
Patro Eisden
02:00
Francs Borains
Mandel United
02:00
Rupel Boom
SV Roeselare
02:00
Sint-Eloois-Winkel
Dender
02:00
La Louvière Centre

251 Italy - Primavera 2

Reggina U19
16:30
Frosinone U19
Lecce U19
17:00
Benevento U19
Spezia U19
17:00
Salernitana U19
Napoli U19
20:00
Pisa U19
Udinese U19
21:00
Brescia U19
Vicenza Virtus U19
21:00
Chievo U19
Cremonese U19
21:00
Verona U19
Cittadella U19
21:00
Parma U19
Monza U19
21:00
Venezia U19
Cosenza U19
21:00
Crotone U19
Pescara U19
21:00
Virtus Entella U19

245 Czech Republic - U19 League

Ostrava U19
16:00
FC Fastav Zlin U19
Pribram U19
16:00
Slavia Prague U19
Ostrava U19
16:00
Mlada Boleslav U19
Opava U19
16:30
Pribram U19
Ceske Budejovice U19
16:30
Sparta Praha U19
Slovacko U19
17:00
Brno U19
Mlada Boleslav U19
17:00
Plzen U19
Ceske Budejovice U19
17:00
FK Pardubice U19
Hradec Kralove U19
17:00
Sparta Praha U19
Meteor Praha U19
17:00
FK Pardubice U19
Hradec Kralove U19
17:00
Plzen U19
Opava U19
17:00
Slovacko U19
Karvina U19
17:45
Meteor Praha U19
Sigma Olomouc U19
18:30
Slavia Prague U19
Karvina U19
21:00
Sigma Olomouc U19

245 Czech Republic - First League Women

Slavia Prague W
20:00
Slovacko W
Horní Heršpice
20:00
Liberec W
Sparta Prague W
21:00
Pardubice W
Plzen W
22:30
Dukla Prague W

2 Poland - Central Youth League

Slask U18
18:00
Zaglebie U18
SMS Łódź U18
18:30
Pogon Szczecin U18
Cracovia U18
21:00
Legia U18

65437 Panama - Lpf

Alianza
03:00
Independiente
Árabe Unido
04:00
Atlético Chiriquí
San Francisco
05:00
Costa del Este
Plaza Amador
06:00
Deportivo Universitario

98 Australia - Npl Victoria

Avondale Heights
11:15
Melbourne Knights
St. Albans Saints
13:00
Eastern Lions
Altona Magic
14:30
South Melbourne
Dandenong Thunder
15:00
Port Melbourne
Hume City
15:30
Bentleigh Greens

62 Switzerland - 1.Liga Classic

Schötz
22:00
Zug
Solothurn
22:00
Baden
Höngg
22:00
Kosova
Balzers
22:00
Gossau
Muttenz
23:00
Delémont
Azzurri 90
23:00
Terre Sainte
Thalwil
23:00
Linth
Lancy
23:30
Bulle
Bassecourt
00:00
Wohlen
Luzern II
06:00
Biel-Bienne
Vevey Sports
06:00
Young Boys II
Olympique de Genève
06:00
Echallens
Martigny Sports
06:00
Naters
Lausanne II
06:00
Meyrin
La Chaux-de-Fonds
06:00
Chênois
Winterthur II
06:00
Eschen / Mauren
Tuggen
06:00
Paradiso
Red Star Zürich
06:00
St. Gallen II

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

Basel II
21:00
Black Stars
Breitenrain
22:00
Köniz
Cham
22:00
Brühl
Rapperswil-Jona
23:00
Sion II
Bavois
06:00
Étoile Carouge
Bellinzona
06:00
YF Juventus

3126 Luxembourg - National Division

Victoria Rosport
22:00
Racing
Progrès Niedercorn
23:00
RM Hamm Benfica

143 Austria - Regionalliga: Mitte

Wolfsberger AC II
21:00
Allerheiligen
Hertha
21:00
Kalsdorf

143 Austria - Regionalliga: Ost

Admira II
20:00
Traiskirchen
Team Wiener Linien
00:00
Leobendorf

98 Australia - Northern Nsw

Edgeworth Eagles
13:00
Maitland
Lake Macquarie
13:00
Broadmeadow Magic
Hamilton Olympic
14:15
Adamstown Rosebuds

360931 Mauritius - Mauritian League

Entente Boulet Rouge
19:00
Petite Rivière Noire
Grande Riviere Sud Est
19:00
ASVP
La Cure Sylvester
21:30
Bolton City

47 Sweden - Svenska Cupen Women

Växjö W
20:00
Lidköping W
Uppsala W
20:00
Morön W
Djurgarden W
20:00
Umea W
Häcken W
20:00
Linkoping W
Rosengard W
21:00
Kristianstads W
Vittsjo W
21:00
Alingsås W
KIF Orebro W
22:00
Eskilstuna United W
Hammarby W
22:00
IFK Sundsvall W

6783 Mozambique - Mocambola

Ferroviário Nacala
20:00
LD Maputo
Black Bulls Maputo
20:00
Desportivo Maputo
Textáfrica
20:00
Songo
Costa do Sol
20:00
Ferroviário Maputo
Ferroviário de Lichinga
20:00
Matchedje de Mocuba
Ferroviario Beira
20:00
ENH Vilankulo
Incomáti
20:00
Ferroviário Nampula

32 Spain - Primera Division Women

Deportivo de La Coruña W
18:00
Real Madrid W
Sevilla W
20:15
Barcelona W
Levante W
22:00
Logroño W
Eibar W
23:00
Rayo Vallecano W

62 Switzerland - Nationalliga A Women

Lugano W
22:00
Basel W
Luzern W
22:00
Zurich W
St. Gallen
23:00
Young Boys W

556 Belgium - Super League Women

Eendracht Aalst W
20:00
Charleroi
Genk W
20:00
Zulte-Waregem W
RSC Anderlecht W
20:00
White Star Woluwé W
OH Leuven W
20:00
Club Brugge W
St. Liege W
20:00
Gent W

556 Belgium - 1st National Women

Voorwaarts Zwevezele W
20:30
Moldavo W
Massenhoven W
21:00
Gent II W
OH Leuven II
21:00
Eva's Tienen W
Kontich W
21:30
SG-Tertre-Hautrage W
Chastre W
22:30
Wuustwezel W
Mechelen W
22:45
RFC de Liege W
Standard Liège II W
23:00
Genk II W
Anderlecht II W
23:00
Famkes Merkem W

17 France - Division 1 Women

Stade de Reims W
20:30
Le Havre W
Soyaux W
20:30
Guingamp W
Fleury 91 W
20:30
Bordeaux W
Issy W
20:30
Paris W
Montpellier W
00:45
Paris SG W
Dijon W
00:45
Lyon W

674 Hungary - Nb I Women

Győri ETO W
18:00
Astra Hungary W
Diósgyőri VTK W
21:45
MTK Hungaria W

251 Italy - Serie A Women

Florentia W
18:30
Sassuolo W
Verona W
20:30
Fiorentina W
Roma W
20:30
San Marino Academy W

458 Mexico - Liga Mx Women

Mazatlán W
08:00
Pumas UNAM W
Atlas W
23:00
Toluca W

119 Georgia - David Kipiani Cup

Aragvi Dusheti
14:30
Kolkheti Poti
Tbilisi 2016
15:00
Saburtalo II
Iberia
16:00
Samgurali II
Shturmi
16:00
Spaeri
Matchakhela
16:30
Guria

32 Spain - Segunda Division Women

Atlético Madrid III W
22:00
Torrelodones W
Castejón W
22:30
Arratia W
León FF W
23:00
Madrid III W
Fuensalida W
23:00
Getafe W
Tres Cantos W
23:00
Salamanca W
Real Unión Tenerife II W
23:00
Llamoro W
Atlético de Aspe W
23:00
Albacete II W
Atlético Arousana W
00:00
Llanera W
San Antonio Pilar W
02:00
Furia Arona W

32 Spain - Spain Youth League

Unión Viera U19
17:00
Las Palmas U19
Córdoba U19
18:00
Recreativo Huelva U19
Eibar U19
18:30
Aurrerá Vitoria U19
Orientación Marítima U19
19:00
UD San Fernando U19
Tenerife U19
19:00
San José U19
Sobradillo U19
19:00
Llano del Moro U19
Juventud Laguna U19
19:00
Marino U19
Arucas U19
20:00
Acodetti U19
Maspalomas U19
20:00
Huracán U19
Victoria U19
20:00
Puertos Las Palmas U19
Deportivo Alavés U19
23:00
Danok Bat U19
Antiguoko U19
00:00
Athletic Club U19
Real Sociedad U19
00:30
Arenas Getxo U19

155 Romania - Liga 2

Sporting Turnu
16:00
SCM Gloria Buzau

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

Chauvigny
00:00
Bressuire
Aviron Bayonnais
00:00
Bordeaux II
Neuville
00:30
Cognac
Libourne
01:00
Anglet Genets
Stade Bordelais
01:00
Tartas-St Yaguen
Lège-Cap-Ferret
01:00
Chatellerault

17 France - National 3: Occitanie

Agde
00:00
Blagnac
Fabrègues
00:00
Toulouse II
Castanet
00:30
Olympique d'Alès
Stade Beaucairois
01:00
Muret
Alberes Argelès
01:00
Nîmes II

17 France - National 3: Paris Île-de-France

Les Ulis
21:00
PSG II
Racing Colombes 92
21:00
Meaux Academy Football
Drancy JA
00:00
Blanc Mesnil
Ivry US
00:00
Aubervilliers
Créteil II
00:00
Linas-Montlhery
Paris II
00:00
Les Mureaux
Mantes 78
00:00
Bretigny Foot

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

Nice II
00:00
Consolat Marseille
Marseille Endoume Catalans
00:00
Rousset-Ste Victoire
Cannes
00:00
Villefranche SJB
Corte
02:00
Istres

2507 Gambia - GFA League

Banjul
23:00
Armed Forces
เอซี มิลาน
23:00
Hawks
Brikama United
23:00
Tallinding United

99474 World - Friendly International U23

Ukraine U21
21:00
อุซเบกิสถาน

98 Australia - Northern NSW FFA Cup Preliminary

Mayfield United Senior
10:30
Barnsley United
Charlestown Junior
11:00
Minmi Wanderers
Sawtell Scorpions
11:00
Boambee
Newcastle University
11:30
South Maitland

98 Australia - Victoria NPL Youth League

Avondale Heights U21
08:30
Melbourne Knights U21
St. Albans Saints U21
10:30
Eastern Lions U21
Altona Magic U21
12:30
South Melbourne U21
Hume City U21
13:00
Bentleigh Greens U21
Dandenong Thunder U21
13:00
Port Melbourne U21

479 Japan - Nadeshiko League 1

Ehime W
11:00
Angeviolet Hiroshima W

227 Russia - Premier League Women

Yenisey W
13:00
Ryazan VDV W
Krasnodar W
19:00
CSKA Moscow W
Rostov W
19:00
Lokomotiv Moscow W
Rubin Kazan W
19:00
Zvezda 2005 W
Chertanovo W
20:00
Zenit W

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

Schruns
22:00
Fussach

98 Australia - Western Australia FFA Cup Preliminary

Balga
14:00
Northern City

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

Bayside United Res.
13:45
Acacia Ridge Res.
Toowong Res.
14:00
The Lakes Res.

99474 World - Club Friendlies Women

AIK W
19:00
Bollstanäs W

453172 Macao - Primeira Division

เบนฟิกา
18:00
Lun Lok
Casa de Portugal
20:00
Sporting Macau

479 Japan - Japan Football League

Honda
11:00
TIAMO Hirakata
Suzuka Unlimited
11:00
Tokyo Musashino City
Osaka
11:00
Reinmeer Aomori
Maruyasu Okazaki
15:00
Honda Lock