ufakick

ตารางบอล 25 มี.ค. 2564

99474 ฟุตบอลโลกรอบคัดเลือก โซนเอเชีย

ทาจิกิสถาน
20:00
มองโกเลีย

99474 World - Friendly International

ญี่ปุ่น
17:20
เกาหลีใต้
โอมาน
20:45
อินเดีย
สหรัฐอเมริกา
00:20
Jamaica
ซาอุดีอาระเบีย
00:30
คูเวต

99474 World - Club Friendlies

ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์
07:00
Tacoma Defiance
Austin
07:00
Louisville City
Nordsjælland
19:00
Brøndby
Ried
19:00
Amstetten
Vasalund
19:30
Västerås SK
ไมนซ์
20:00
นูเรมเบิร์ก
Chemnitzer FC
20:00
Hallescher FC
Dynamo Dresden
20:00
Carl Zeiss Jena
Wil
20:00
Vaduz
Esbjerg
20:30
Kolding IF
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
21:00
Eintracht Braunschweig
สตุทท์การ์ดต
21:00
Würzburger Kickers
แฟร้งค์เฟิร์ต
21:00
Wehen Wiesbaden
Ried
21:30
SV Horn II
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
23:00
Vorwärts Steyr
Austria Lustenau
01:30
Brühl
Aarau
01:30
YF Juventus
North Texas
03:00
Tulsa Roughnecks

462 England - Premier League U18

Sunderland U18
18:00
Wolverhampton U18

462 England - Wsl 2 Women

Crystal Palace W
03:00
Charlton W

462 England - Professional Development League

Coventry U23
21:00
Wigan U23
Hull City U23
02:00
Nottingham U23

462 England - Non League Premier: Isthmian

Bowers & Pitsea
02:45
Corinthian-Casuals
Enfield Town
02:45
Cheshunt
Folkestone Invicta
02:45
Bognor Regis Town
Horsham
02:45
Merstham
Kingstonian
02:45
East Thurrock United
Leatherhead
02:45
AFC Hornchurch
Lewes
02:45
Cray Wanderers
Margate
02:45
Bishop's Stortford
Potters Bar Town
02:45
Haringey Borough
Wingate & Finchley
02:45
Carshalton Athletic
Worthing
02:45
Brightlingsea Regent

462 England - Non League Div One: Isthmian North

AFC Sudbury
02:45
Basildon United
Aveley
02:45
Histon
Cambridge City
02:45
Coggeshall Town
Canvey Island
02:45
Brentwood Town
Dereham Town
02:45
Bury Town
Felixstowe & Walton United
02:45
Maldon & Tiptree
Great Wakering Rovers
02:45
Witham Town
Heybridge Swifts
02:45
Soham Town Rangers
Romford
02:45
Grays Athletic
Tilbury
02:45
Hullbridge Sports

462 England - Non League Div One: Isthmian South

Bedfont Sports
02:45
Chipstead
Chalfont St Peter
02:45
Bracknell Town
Chertsey Town
02:45
Northwood
FC Romania
02:45
Barking
Harlow Town
02:45
Hertford Town
South Park
02:45
Ashford Town (Middlesex)
Staines Town
02:45
Hanwell Town
Uxbridge
02:45
Ware
Waltham Abbey
02:45
Tooting & Mitcham United
Westfield
02:45
Marlow

296 Serbia - Prva Liga

Trajal Krusevac
21:00
Jagodina
Budućnost Dobanovci
21:00
Dinamo Vranje
Loznica
21:00
Dubocica
Zemun
21:00
Sloga Kraljevo
Borac Čačak
21:00
Radnički Sr. Mitrovica
Kabel Novi Sad
21:00
Radnički Pirot
Kolubara
23:00
Železničar Pančevo

86 Ukraine - Second League: Group A

Podillya Khmelnytskyi
20:00
Karpaty

44 Argentina - Copa Argentina

San Lorenzo
05:10
Defensa y Justicia

5 Brazil - Copa do Brasil

Porto Velho
01:30
Ferroviário
Palmas
01:30
Avaí

353 Colombia - Liga BetPlay

Atlético Nacional
08:00
Jaguares de Córdoba
Deportivo Pasto
02:00
Patriotas Boyacá
La Equidad
04:00
Alianza Petrolera
Atlético Bucaramanga
06:05
Deportivo Cali

353 Colombia - Copa Betplay

Unión Magdalena
04:00
Boca Juniors de Cali

99474 World - WC Qualification Concacaf

Guatemala
07:00
Cuba
Haiti
04:00
Belize
กือราเซา
05:00
St. Vincent / Grenadines
Trinidad and Tobago
06:00
Guyana

41 Europe - WC Qualification Europe

บัลแกเรีย
00:00
สวิตเซอร์แลนด์
อิสราเอล
00:00
เดนมาร์ก
สเปน
02:45
กรีซ
สวีเดน
02:45
จอร์เจีย
อิตาลี
02:45
ไอร์แลนด์เหนือ
มอลโดวา
02:45
หมู่เกาะแฟโร
สกอตแลนด์
02:45
ออสเตรีย
อันดอร์รา
02:45
แอลเบเนีย
อังกฤษ
02:45
ซานมารีโน
ฮังการี
02:45
โปแลนด์
เยอรมนี
02:45
ไอซ์แลนด์
ลิกเตนสไตน์
02:45
อาร์เมเนีย
โรมาเนีย
02:45
มาซิโดเนียเหนือ

99474 World - WC Qualification South America

โบลิเวีย
04:00
เปรู
เวเนซุเอลา
05:00
เอกวาดอร์

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Tampico Madero
08:00
Cimarrones de Sonora
Dorados
10:05
Atlante

158 Uruguay - Primera Division

Nacional
07:15
Boston River
Fénix
20:00
Wanderers
Progreso
02:00
Peñarol
Defensor Sporting
04:15
Rentistas

614 Algeria - Ligue 2

Msila
20:30
Lakhdaria
MO Béjaïa
20:30
USM El Harrach
USM Blida
20:30
CR Béni Thour
Ben Aknoun
20:30
RC Arbaâ
WA Boufarik
20:30
Amal Bou Saâda
Kouba
20:30
JSM Béjaïa
CA Batna
20:30
HB Chelghoum Laïd
AS Khroub
20:30
US Chaouia
Annaba
20:30
Teleghma
MC El Eulma
20:30
CRB Ouled Djellal
DRB Tadjenanet
20:30
MSP Batna
USM Khenchela
20:30
MO Constantine
ASM Oran
20:30
MCB Oued Sly
SC Aïn Defla
20:30
Temouchent
CRB Ain Ouessara
20:30
Arzew
Remchi
20:30
MC Saïda
JSM Tiaret
20:30
IRB El Kerma
RC Oued Rhiou
20:30
SKAF Khémis Mélina

911 Angola - Girabola

Sagrada Esperança
21:30
Petro de Luanda

1560 Congo - Super Ligue

RCK
19:30
Blessing

35376 Saudi Arabia - Division 1

Al Shoalah
19:55
Hajer
Ohod
20:10
Al Khaleej
Al Najoom
22:35
Al Bukayriyah
Jeddah
23:15
Al-Thuqbah

153732 India - I-League

NEROCA
15:30
Chennai City
Aizawl
17:35
Sudeva
Real Kashmir
20:30
Mohammedan

99474 World - Africa Cup of Nations Qualifications

คอโมโรส
20:00
โตโก
แอฟริกาใต้
23:00
กานา
Gabon
23:00
คองโก
เคนย่า
23:00
อียิปต์
บอตสวานา
23:00
ซิมบับเว
แกมเบีย
23:00
แองโกลา
แซมเบีย
02:00
แอลจีเรีย
Libya
02:00
ตูนิเซีย
อิเควทอเรียลกินี
02:00
แทนซาเนีย

251 Italy - Serie C: Girone A

Juventus U23
21:00
Pergolettese

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

Tekirdağspor
18:00
Tokatspor
Fethiyespor
18:00
Mardin BB
Karaman Belediyespor
18:00
Halide Edip Adıvar
Yomraspor
18:00
Erzin Belediyespor
Darıca Gençlerbırlığı
18:00
Cengelkoyspor
Ceyhanspor
18:00
Kahta 02 Spor
Tepecikspor
18:00
Kütahyaspor
Yozgatspor
18:00
Ağrı 1970

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

Batman Petrolspor
18:00
Somaspor
Şile Yıldızspor
18:00
Arhavispor
Erokspor
18:00
Gölcükspor
Isparta Davrazspor
18:00
Elaziz Belediyespor
Osmaniyespor
18:00
Cizrespor
Yeni Altındağ BS
18:00
Çatalcaspor
Erbaaspor
18:00
Yalovaspor
İçelspor
18:00
Çarşambaspor

5 Brazil - Amazonense

São Raimundo AM
07:30
Princesa Solimões
Iranduba
02:30
Manaus
Amazonas
05:30
Peñarol

5 Brazil - Carioca 1

Botafogo
07:35
ฟลาเมงโก
Nova Iguaçu
01:30
Portuguesa RJ

5 Brazil - Catarinense 1

Juventus SC
02:00
Figueirense
Criciúma
05:00
Brusque

5 Brazil - Gaucho 1

Internacional
08:00
Caxias
São Luiz
06:00
Esportivo
Ypiranga Erechim
06:00
EC São José

5 Brazil - Goiano 1

Vila Nova
07:30
Goianésia

5 Brazil - Paraense

Remo
03:00
Independente PA

5 Brazil - Paulista A1

São Bento
08:00
Palmeiras

41 ยูโร U21

England U21
21:00
Switzerland U21
Russia U21
00:00
Iceland U21
France U21
03:00
Denmark U21
Portugal U21
03:00
Croatia U21

2454 Albania - 1st Division

Dinamo Tirana
19:00
Burreli
Oriku
19:30
Besëlidhja Lezhë
Veleçiku Koplik
19:30
Partizani Tirana II
Erzeni Shijak
19:30
Korabi Peshkopi

2454 Albania - 2nd Division

Devolli
19:30
Maliqi

2405 Estonia - Estonian Cup

Nõmme Kalju
00:00
Tulevik

716 Nigeria - Npfl

MFM
22:00
Enyimba

227 Russia - Pfl

Krasnodar 3
18:00
Anzhi

98 Australia - W-League

Melbourne City W
15:05
Perth Glory W

802 Israel - Lig Bet

Shimshon Bnei Taibe
20:30
Roei Heshbon Tel Aviv
MS Tirat HaCarmel
20:30
Ahi Bir al-Maksur
Hapoel Kiryat Ono
21:00
Hapoel Qalansawe
Hapoel Beit Shean
00:30
Hapoel Bnei Musmus

32 Spain - Segunda Division Women

Furia Arona W
02:00
Real Unión Tenerife II W

3374 Gibraltar - Premier Division

Europa Point
02:30
Magpies