ufakick

ตารางบอล 19 มี.ค. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

ฟูลัม
03:00
ลีดส์ยูไนเต็ด

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

ฮีเรนวีน
02:00
ทเวนเต้

38 เอร์สเตอดีวีซี

Go Ahead Eagles
02:00
FC Dordrecht
Almere City
02:00
FC Den Bosch
Jong Ajax
02:00
MVV Maastricht
De Graafschap
02:00
Excelsior
Helmond Sport
02:00
Jong Utrecht
Telstar
02:00
Roda JC Kerkrade
Jong PSV
02:00
Jong AZ
TOP Oss
02:00
NEC
FC Volendam
02:00
NAC Breda

11 บุนเดิสลีกา

Arminia Bielefeld
02:30
แอร์เบ ไลป์ซิก

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

แซงต์ เอเตียน
03:00
โมนาโก

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

ปาร์มา
02:45
เจนัว

32 ลาลีกา สเปน

เรอัล เบติส
03:00
เลบันเต้

99474 World - Club Friendlies

Vålerenga
19:00
KFUM
Orenburg II
20:00
Chita
Mjøndalen
22:00
Ullensaker / Kisa
Vålerenga II
22:00
Notodden
Maribor
22:30
Bravo
Aalesund
23:00
Molde
Austin
23:00
OKC Energy
IFK Göteborg
00:00
Landskrona
Alta
01:00
Skeid

462 England - Women's Super League

Arsenal W
01:30
Manchester United W

11 บุนเดิสลีกา 2

พาเดอร์บอร์น
00:30
Karlsruher SC

11 Germany - 3. Liga

Saarbrücken
01:00
Viktoria Köln

143 ออสเตรียลีก1

Liefering
00:30
Juniors OÖ
Amstetten
00:30
Blau-Weiß Linz
Kapfenberger SV
00:30
Floridsdorfer AC
Grazer AK
02:25
Lafnitz

2453 Azerbaijan - Birinci Dasta

Turan
17:00
Zaqatala
MOIK
18:00
Qaradağ Lökbatan

556 Belgium - Pro League

เกงค์
02:45
Standard Liège

556 Belgium - First Division B

Westerlo
02:00
Union Saint-Gilloise

224 Bulgaria - Parva Liga

Etar
22:30
Botev Plovdiv

224 Bulgaria - Vtora Liga

Lovech
20:00
Lokomotiv Sofia 1929
Septemvri Sofia
20:30
Yantra 1919
Strumska slava
20:30
Ludogorets II
Vitosha Bistritsa
06:00
Sportist Svoge
Kariana Erden
06:00
Neftohimik

266 Croatia - 1. HNL

Osijek
00:00
Lokomotiva Zagreb

266 Croatia - 2. HNL

Sesvete
21:30
Croatia Zmijavci
Inter Zaprešić
21:30
Hrvatski Dragovoljac
Medimurje Cakovec
21:30
Osijek II

116 Cyprus - 1. Division

Karmiotissa
21:30
Ermis
อาโปเอล
00:00
Doxa

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Pardubice
00:00
Mladá Boleslav

320 Denmark - First Division

Fredericia
01:00
Vendsyssel
Kolding IF
01:00
Viborg
Hvidovre
01:00
HB Køge
Esbjerg
01:00
Hobro
Silkeborg
01:00
Fremad Amager
Skive
01:00
FC Helsingør

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

Chambly
01:00
Ajaccio

17 France - National

Boulogne
00:00
Laval
Quevilly Rouen
00:00
Avranches
Cholet
00:00
Lyon Duchère
Villefranche
00:00
Bastia-Borgo
Bourg-en-Bresse
01:00
Sète
Annecy
01:00
Stade Briochin
Le Mans
02:00
Concarneau
Red Star
02:00
Orléans

1796 Iceland - League Cup

Thróttur Reykjavík
01:00
ÍBV
Víkingur Reykjavík
02:00
Keflavík

455 Republic of Ireland - Premier Division

Drogheda United
00:45
Waterford United
Shamrock Rovers
02:45
St Patrick's

802 Israel - Liga Leumit

Hapoel Ramat HaSharon
20:00
Maccabi Ahi Nazareth
Beitar Tel Aviv Ramla
20:00
Hapoel Iksal
Hapoel Umm al-Fahm
20:00
Kafr Qasim
Hapoel Ra'anana
20:00
Hapoel Kfar Shalem
Hapoel Nazareth Illit
20:00
Hapoel Petah Tikva

251 Italy - Serie B

Ascoli
03:00
Cremonese

748 Latvia - Virsliga

Liepāja
22:00
Riga
Valmiera / BSS
22:00
FC Daugavpils / Progress

2345 Moldova - National Division

Sfîntul Gheorghe
18:00
Dacia-Buiucani
Milsami
18:00
Dinamo-Auto
Sheriff
20:00
Petrocub

491 Northern Ireland - Premiership

Crusaders
02:45
Linfield

2 Poland - Ekstraklasa

Piast Gliwice
00:00
Cracovia Kraków
Pogoń Szczecin
02:30
Lechia Gdańsk

2 Poland - 1. Liga

Odra Opole
20:00
Sandecja Nowy Sącz
Górnik Łęczna
02:30
Korona Kielce

20 พรีเมียรา ลีกา

Gil Vicente
03:30
Nacional

155 Romania - Liga 1

Voluntari
22:30
Hermannstadt
FCSB
01:30
ซีเอฟอาร์ คลูจ์

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

Sochi
23:00
Tambov
Rubin Kazan'
23:00
Khimki

1161 Scotland - Championship

Alloa Athletic
02:45
Dundee

296 Serbia - Super Liga

Metalac GM
00:00
Napredak

296 Serbia - Prva Liga

Grafičar
21:00
Radnički Kragujevac
IMT Novi Beograd
21:00
Kabel Novi Sad

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

พัลมาส
03:00
คิโรน่า

62 Switzerland - Challenge League

Chiasso
01:00
Thun
FC Schaffhausen
01:00
Winterthur
Grasshopper
02:00
Aarau
Neuchâtel Xamax
02:00
Stade Lausanne-Ouchy

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

Fatih Karagümrük
20:00
Kayserispor
กาลาตาซาราย
23:00
Rizespor

404 Turkey - 1. Lig

Altay
23:00
Menemen Belediyespor

86 Ukraine - Second League: Group A

Dinaz Vyshhorod
18:30
Chayka

86 Ukraine - Second League: Group B

Yarud Mariupol'
17:00
Mykolaiv II
Balkany Zorya
19:00
Nikopol
Metalurh Zaporizhya
19:00
Real Pharm
Enerhiya Nova Kakhovka
20:00
Peremoga
Hirnyk
20:30
MSK Dnipro Cherkasy

44 Argentina - Superliga

Newell's Old Boys
05:00
Unión Santa Fe

44 Argentina - Primera B Nacional

Atlético Rafaela
03:10
Villa Dálmine

353 Colombia - Copa Betplay

Bogotá
07:40
Tigres

1739 Costa Rica - Primera Division

Limón
06:00
ADR Jicaral

458 Mexico - Liga MX

Pachuca
09:00
Tigres UANL

338 Peru - Primera Division

Academia Cantolao
03:00
Universitario
Sporting Cristal
06:00
Sport Boys

158 Uruguay - Primera Division

Rentistas
02:00
Cerro
Boston River
04:15
Danubio

146 South Africa - Premier League

Stellenbosch
22:00
SuperSport United

1560 Congo - Super Ligue

Groupe Bazano
21:30
TP Mazembe

1703 Guinea - Ligue 1

Horoya
06:00
Santoba

1179 Kenya - Premier League

Posta Rangers
19:00
Mathare United

26 Mali - Premiere Division

Soni
23:00
Bakaridjan
Djoliba
23:30
USFAS Bamako

1424 Morocco - Botola 2

Kawkab Marrakech
21:00
UTS Rabat
Raja Beni Mellal
21:00
AS Salé

21462 Kuwait - Premier League

Al Arabi SC
20:00
Khaitan
Kazma
22:05
Al Nasar
Al Sahel
22:50
Al Fahaheel

21462 Kuwait - Division 1

Al Sulaibikhat
21:10
Al Jahra
Burgan
21:10
Al Tadhamon

45412 Lebanon - Premier League

Al Ansar
21:05
Safa
Al Nejmeh
21:05
Al Ahed
Shabab Al Sahel
21:05
Al Akhaa Al Ahli

2802 United Arab Emirates - Division 1

Al Arabi
20:40
Al-Taawon
Al Hamriyah
20:40
Emirates
Dibba Al Fujairah
20:40
Masafi

64306 Hong Kong - Premier League

Kitchee
19:00
Eastern

3995 Malaysia - Premier League

PKNS
15:45
Kelantan United

69697 Vietnam - V-League

Binh Dinh
17:00
Da Nang
Nam Dinh
18:00
Viettel
Ho Chi Minh City
19:15
Sai Gon

69697 Vietnam - V-League 2

Can Tho
17:00
Công An Nhân Dân

44 Argentina - Primera C

Dock Sud
01:30
Claypole

11555657 South America - Copa Sudamericana

La Equidad
07:30
Deportivo Pasto
Carlos Manucci
07:30
Melgar
Cobresal
07:30
Palestino

11555657 South America - Copa Libertadores

Atlético Nacional
07:30
Guaraní

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

Chomutov
00:00
FK Brandys nad Labem

320 Denmark - Denmark Series Group 4

Silkeborg KFUM
01:00
VRI

155 Romania - 3. Liga: Series 2

Dacia Unirea Brăila
20:00
Focsani

155 Romania - 3. Liga: Series 4

FCSB II
20:00
Concordia Chiajna II
Baloteşti
20:00
Rapid Bucuresti II

155 Romania - 3. Liga: Series 5

Astra II
20:00
Corona Brasov

155 Romania - 3. Liga: Series 6

Unirea Bascov
20:00
Academica Clinceni II
Vediţa Coloneşti
20:00
Pucioasa

32 Spain - Tercera - Group 15

Pamplona
22:00
River Ega

5 Brazil - Amazonense

Iranduba
03:00
Princesa Solimões

5 Brazil - Gaucho 1

EC São José
06:00
Brasil de Pelotas
Grêmio
06:00
Aimoré

5 Brazil - Mineiro 1

Atlético Mineiro
03:30
Coimbra

5 Brazil - Sul Matogrossense

Comercial MS
02:00
Costa Rica - MS

462 England - Premier League 2 Divison Two

Norwich City U23
20:00
Newcastle Utd U23
Fulham U23
20:00
Burnley U23
Aston Villa U23
02:00
Stoke City U23

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

เวสต์เทิร์น ซิดนีย์
15:05
เพิร์ธ กลอรี

98 Australia - Brisbane Premier League

Brisbane Knights
17:30
Acacia Ridge

86 Ukraine - Youth League

Vorskla Poltava U21
17:00
Olimpik Donetsk U21
Desna U21
17:00
Dnipro-1 U21
Mariupol U21
19:00
Minai U21

98 Australia - Npl Victoria

Melbourne Knights
15:30
Hume City
Port Melbourne
15:45
South Melbourne
Green Gully
16:00
Heidelberg United
Bentleigh Greens
16:15
St. Albans Saints
Dandenong City
16:30
Avondale Heights

62 Switzerland - 1.Liga Classic

Chênois
06:00
Lausanne II

143 Austria - Regionalliga: Mitte

Kalsdorf
01:00
Gurten
Deutschlandsberger SC
01:00
Weiz
Allerheiligen
01:00
Gleisdorf 09
Ried II
01:00
Spittal
Union Vöcklamarkt
01:00
Bad Gleichenberg

143 Austria - Regionalliga: Ost

Neusiedl
01:00
Wiener Neustadt
Mannsdorf
01:30
Traiskirchen
Wiener SC
01:30
Admira II

360931 Mauritius - Mauritian League

Pamplemousses
21:30
La Cure Sylvester

2493 Mauritania - Super D1

Police
00:00
Armee
SNIM
02:40
Kedia

227 Russia - Pfl

Dinamo Stavropol'
18:00
SKA Rostov
Makhachkala
20:00
Druzhba

3039 Togo - Championnat National

ASKO de Kara
06:00
Sara Sport
Kara
06:00
Koroki Metete

1560 Congo - Ligue 1

CARA Brazzaville
20:00
Kondzo
Nico-Nicoye
20:00
Inter Club
Patronage Sainte-Anne
22:00
Racing Club Brazzavile
V.Club Mokanda
22:00
Diables Noirs
Leopards de Dolisie
22:00
Étoile du Congo

47 Sweden - Svenska Cupen Women

Alingsås W
00:30
Rosengard W

11 Germany - Dfb Pokal Women

Hoffenheim W
00:30
Bayern Munich W

458 Mexico - Liga Mx Women

Querétaro W
06:00
Atlas W

98 Australia - W-League

Perth Glory W
17:35
Melbourne City W

802 Israel - Lig Bet

Hapoel Ihud Bnei Jatt
16:30
Maccabi Neve Sha'anan
Beitar Ramat Gan
16:30
Hapoel Kfar Bara
Hapoel Ironi Safed
17:00
Ihud Bnei Shfaram
Arad
17:00
Hapoel Gedera
Hapoel Qalansawe
17:00
Beitar Kfar Saba Shlomi
Maccabi Ironi Amishav PT
17:00
Hapoel Pardesya Noam
Beitar Ir Ma'ale Adumim
17:30
Shikun HaMizrah
Beitar Ashdod
17:30
Hapoel Yeruham
Maccabi Ironi Yafia
17:45
Bnei HaGolan VeHaGalil
Bnei Eilat
17:45
Hapoel Merhavim
Beitar Ironi Kiryat Gat
18:00
Maccabi Kiryat Malachi
Maccabi Ironi Netivot
18:00
MS Be'er Sheva
Ironi Modi'in
18:15
Maccabi Ironi Sderot
Beitar Petah Tikva
18:15
Roei Heshbon Tel Aviv
Maccabi Ahi Iksal
18:30
Pardes Hanna-Karkur
Otzma Holon
18:30
Shimshon Tel Aviv
Hapoel Kiryat Ono
19:00
Hapoel Hod Hasharon
MS Tirat HaCarmel
19:00
Hapoel Beit Shean
Maccabi Nujeidat Ahmed
19:15
Hapoel Ramot Menashe
Ironi Bnei Kabul
19:30
Ahi Akko
Tzeirey Tamra
19:30
Tzeirei Sakhnin
Maccabi Ma'alot Tarshiha
19:45
Hapoel Tuba-Zangariyye
Beitar Haifa Jacob
20:00
MS Kfar Kama
Ihud Bnei Kfar Kara
20:00
Ihud Bnei Baka
Hapoel Bnei Musmus
20:00
Ahi Bir al-Maksur
Hapoel Ironi Arraba
20:00
Tzeirei Kafr Kanna

32 Spain - Segunda Division Women

Puerto del Carmen W
01:00
Unión Viera W

32 Spain - Spain Youth League

Athletic Club U19
18:00
Santutxu U19

44 Argentina - Reserve League

Newell's Old Boys Res.
20:00
Unión Santa Fe Res.
Central Córdoba SdE Res.
20:00
Estudiantes La Plata Res
Gimnasia Esgrima Res.
20:00
Atlético Tucumán Res.
Patronato Res.
20:00
Huracán Res.
Banfield Res.
20:00
Lanús Res.
Vélez Sársfield Res.
20:00
Independiente Res.
Godoy Cruz Res.
20:00
River Plate Res.
Sarmiento Res.
20:00
Defensa y Justicia Res.
Colón Res.
20:00
Rosario Central Res.
San Lorenzo Res.
20:00
Aldosivi Res.
Boca Juniors Res.
20:00
Talleres Córdoba Res.
Arsenal Res.
20:00
Platense Res.
Racing Club Res.
20:00
Argentinos Juniors Res.

2507 Gambia - GFA League

Sporting Real FC
23:00
Real de Banjul
Banjul
23:00
Wallidan

98 Australia - Victoria NPL Youth League

Bentleigh Greens U21
14:15
St. Albans Saints U21
Dandenong City U21
14:30
Avondale Heights U21

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

Lustenau
06:00
Nenzing
Fussach
06:00
Alberschwende
Admira Dornbirn
06:00
Bizau
Höchst
06:00
Lochau
Blau-Weiß Feldkirch
06:00
Schruns
FC Egg
06:00
Göfis
Bezau
06:00
Andelsbuch
Ludesch
06:00
Hard

98 Australia - Western Australia FFA Cup Preliminary

Kingsley
18:00
Subiaco
Gosnells City
18:30
Joondanna Blues

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

Brisbane Knights Res.
15:30
Acacia Ridge Res.

453172 Macao - Primeira Division

Polícia
20:00
Sporting Macau