ufakick

ตารางบอล 14 มี.ค. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

เซาแธมป์ตัน
19:00
ไบรท์ตัน
เลสเตอร์ ซิตี้
21:00
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
อาร์เซน่อล
23:30
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
02:15
เวสต์แฮม

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
19:15
นอริชซิตี

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

วีวีวี เวนโล
18:15
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
อูเทรชท์
20:30
วิเทสส์
พีเอสวี
20:30
เฟเยนูร์ด
พีอีซี ซโวลล์
22:45
อาแจกซ์

11 บุนเดิสลีกา

เลเวอร์คูเซ่น
19:30
Arminia Bielefeld
แอร์เบ ไลป์ซิก
21:30
แฟร้งค์เฟิร์ต
สตุทท์การ์ดต
00:00
ฮอฟเฟ่นไฮม์

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

นีมส์
19:00
มงต์เปลลิเย่ร์
ลอริยองต์
21:00
นีซ
Lens
21:00
เม็ตซ์
ดิฌง
21:00
บอร์กโดซ์
แรนส์
21:00
สตราส์บูร์ก
โมนาโก
23:05
ลีลล์
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
03:00
น็องต์

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

โบโลญญ่า
18:30
ซามพ์โดเรีย
โตริโน่
21:00
อินเตอร์ มิลาน
ปาร์มา
21:00
โรม่า
กายารี่
00:00
ยูเวนตุส
เอซี มิลาน
02:45
นาโปลี

32 ลาลีกา สเปน

เซลต้า บีโก้
20:00
แอธเลติก บิลเบา
เกรนาดา
22:15
เรอัล โซเซียดาด
เออิบาร์
00:30
บียาร์เรอัล
เซบีย่า
03:00
เรอัล เบติส

479 เจลีก

โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
11:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
ชิมิสุ เอส-พัลส์
12:00
สากัน โตสู
โออิตะ ตรินิต้า
13:00
เอฟซี โตเกียว

479 เจลีก 2

เวนท์ฟอเรท โกฟุ
12:00
โทชิกิ SC
มัตซูโมโตะ ยามากะ
12:00
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
ซไวเก้น คานาซาวะ
12:00
Giravanz Kitakyushu
ThespaKusatsu Gunma
12:00
FC เรียวเคียว
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
12:00
Blaublitz Akita
มาชิดา เซลเวีย
12:00
โตเกียวเวอร์ดี้
ฟาเจียโน โอคายามา
12:00
Sagamihara

49477 ไทยลีก

Samut Prakan City
17:00
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี
18:00
สุพรรณบุรี เอฟซี
การท่าเรือ เอฟซี
18:30
ชลบุรี เอฟซี
บีจี ปทุม ยูไนเต็ด
19:00
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซี

49477 ไทยลีก 2

อุทัยธานี เอฟซี
17:00
เชียงใหม่ เอฟซี
ราชนาวี เอฟซี
18:00
ขอนแก่น เอฟซี
ขอนแก่น ยูไนเต็ด
18:00
นครปฐม ยูไนเต็ด
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
19:00
แพร่ ยูไนเต็ด
ศรีสะเกษ เอฟซี
19:00
หนองบัว พิชญ เอฟซี

99474 World - Club Friendlies

Moss
07:00
Sarpsborg 08
SJK
18:00
Mariehamn
Vasalund
20:00
Akropolis
AIK
20:00
Brommapojkarna
Bethlehem Steel
02:00
FC Motown

462 อีเอฟเอล โทรฟี

ซันเดอร์แลนด์
22:00
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส

462 England - Wsl 2 Women

Blackburn Rovers W
19:00
Lewes W
Durham W
19:00
Leicester W
Liverpool W
21:00
Coventry United
Sheffield Utd W
21:00
Charlton W

462 England - Women's Super League

Reading W
19:30
Tottenham W

38 Netherlands - Eredivisie Women

Ajax W
18:15
PEC Zwolle W

11 บุนเดิสลีกา 2

ฮันโนเฟอร์ 96
19:30
Würzburger Kickers
Karlsruher SC
19:30
Eintracht Braunschweig
นูเรมเบิร์ก
19:30
Osnabrück

11 Germany - 3. Liga

Verl
19:00
Unterhaching
Waldhof Mannheim
20:00
Meppen

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Energie Cottbus
19:30
Lokomotive Leipzig
Altglienicke
19:30
Union Fürstenwalde
Tennis Borussia
19:30
Babelsberg
Lichtenberg
19:30
Germania Halberstadt
ZFC Meuselwitz
19:30
Auerbach
Chemie Leipzig
19:30
Viktoria Berlin
Luckenwalde
19:30
Carl Zeiss Jena
Bischofswerdaer FV
19:30
BAK '07
Chemnitzer FC
19:30
Hertha BSC II
FSV Optik Rathenow
19:30
BFC Dynamo

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Freiburg II
20:00
Sonnenhof Großaspach

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Rielasingen-Arlen
21:00
Stuttgarter Kickers

11 Germany - Oberliga: Bremen

Geestemünde
17:00
Leher TS
Brinkumer SV
20:00
Hemelingen
Union Bremen
21:00
Hastedt
Habenhauser FV
21:30
Bremer SV
SFL Bremerhaven
21:30
Schwachhausen

11 Germany - Oberliga: Hamburg

HEBC
16:45
Dassendorf
Paloma
16:45
Hamburger SV III
Barmbek-Uhlenhorst
20:00
Buchholz
Niendorfer TSV
20:00
Wandsbeker TSV Concordia
Union Tornesch
21:00
Lohbrugge
TSV Sasel
21:00
Hamm United

11 Germany - Oberliga: Hessen

Plauen
20:00
1. FC Merseburg
Oberlausitz Neugersdorf
20:00
Krieschow
Martinroda
20:00
Eilenburg
Einheit Rudolstadt
20:00
Ludwigsfelder FC
International Leipzig
20:00
Blau-Weiß Zorbau
Union Sandersdorf
20:00
FC Grimma
An der Fahner Höhe
20:00
Rot-Weiß Erfurt
Neustrelitz
20:00
Stern
RSV Eintracht
20:00
SV Blau-WeiY 90 Berlin
Torgelower SV Greif
20:00
Staaken
Lok Stendal
20:00
CFC Hertha
Strausberg
20:00
Hansa Rostock II
Rostocker FC
20:00
Hertha Zehlendorf
Greifswalder FC
20:00
Pampow
Eintracht Rheine
21:00
Kaan-Marienborn
ASC Dortmund
21:00
Westfalia Rhynern
Paderborn 07 II
21:00
Vreden
Schermbeck
21:00
Ennepetal
Hammer SpVg
21:00
Sprockhövel
Sportfreunde Siegen
21:00
Holzwickeder SC
TuS Haltern
21:00
Meinerzhagen
Victoria Clarholz
21:00
Erndtebrück
Preußen Münster II
21:00
Finnentrop / Bamenohl
Wattenscheid 09
21:00
Gütersloh
Borussia Freialdenhoven
21:00
Deutz
BCV Glesch / Paffendorf
21:00
VfL Vichttal
SV Breinig
21:00
Frechen
SC Velbert
21:00
Monheim
SF Baumberg
21:00
Velbert
Kleve
21:00
1. FC M'gladbach
Germania Ratingen
21:00
FC Bocholt
SF Niederwenigern
21:00
Sterkrade-Nord
Ginsheim
21:00
SV Zeilsheim
Hanau 93
21:00
Fernwald
Neuhof
21:00
Rot-Weiß Walldorf
Eddersheim
21:00
Buchonia Flieden
Wesseling-Urfeld
21:15
Alfter
Union Nettetal
21:15
Jahn Dinslaken-Hiesfeld
FC BW Friesdorf
21:30
Hürth
Fortuna Köln II
21:30
Hennef 05
Teutonia St.Tönis
21:30
Schwarz-Weiß Essen
TuRU 1880 Düsseldorf
21:30
Kray
Hilden
21:30
Dusseldorf-West

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

Borussia Freialdenhoven
21:00
Deutz
BCV Glesch / Paffendorf
21:00
VfL Vichttal
SV Breinig
21:00
Frechen
Eilendorf
21:00
Viktoria Arnoldsweiler
Wesseling-Urfeld
21:15
Alfter
Siegburger SV
21:15
Pesch
FC BW Friesdorf
21:30
Hürth
Fortuna Köln II
21:30
Hennef 05

11 โอเบอร์ลีกา

SC Velbert
21:00
Monheim
SF Baumberg
21:00
Velbert
Kleve
21:00
1. FC M'gladbach
Germania Ratingen
21:00
FC Bocholt
Schonnebeck
21:00
Cronenberger SC
SF Niederwenigern
21:00
Sterkrade-Nord
Union Nettetal
21:15
Jahn Dinslaken-Hiesfeld
FSV Duisburg
21:30
TVD Velbert
Teutonia St.Tönis
21:30
Schwarz-Weiß Essen
TuRU 1880 Düsseldorf
21:30
Kray
Hilden
21:30
Dusseldorf-West

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

Neustrelitz
20:00
Stern
RSV Eintracht
20:00
SV Blau-WeiY 90 Berlin
Torgelower SV Greif
20:00
Staaken
Lok Stendal
20:00
CFC Hertha
Strausberg
20:00
Hansa Rostock II
Rostocker FC
20:00
Hertha Zehlendorf
Greifswalder FC
20:00
Pampow
Tasmania Berlin
20:00
Victoria Seelow

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

Plauen
20:00
1. FC Merseburg
Oberlausitz Neugersdorf
20:00
Krieschow
VfL Halle
20:00
Wacker Nordhausen
Martinroda
20:00
Eilenburg
Einheit Rudolstadt
20:00
Ludwigsfelder FC
International Leipzig
20:00
Blau-Weiß Zorbau
Union Sandersdorf
20:00
FC Grimma
An der Fahner Höhe
20:00
Rot-Weiß Erfurt

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

Eichede
20:00
Oldenburger SV
Eckernforder SV
21:00
Weiche Flensburg II
Preußen Reinfeld
21:00
Lubeck II

11 Germany - Oberliga: Westfalen

Eintracht Rheine
21:00
Kaan-Marienborn
ASC Dortmund
21:00
Westfalia Rhynern
Paderborn 07 II
21:00
Vreden
Schermbeck
21:00
Ennepetal
Hammer SpVg
21:00
Sprockhövel
Sportfreunde Siegen
21:00
Holzwickeder SC
TuS Haltern
21:00
Meinerzhagen
Victoria Clarholz
21:00
Erndtebrück
Preußen Münster II
21:00
Finnentrop / Bamenohl
Wattenscheid 09
21:00
Gütersloh

143 Austria - Tipico Bundesliga

Rapid Vienna
23:00
Hartberg
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
23:00
Wattens
Sturm Graz
23:00
Austria Wien
St. Pölten
23:00
Rheindorf Altach
Ried
23:00
แอลเอเอสเค ลินซ์

143 ออสเตรียลีก1

Wacker Innsbruck
16:30
Liefering

2453 Azerbaijan - Premier League

Qabala
18:00
Zira
Neftçi
20:15
Sebail

556 Belgium - First Division B

Lommel United
22:00
Westerlo
Club Brugge II
02:00
RFC Seraing

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Zrinjski
23:00
Sloga
Siroki Brijeg
01:00
Sarajevo

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

TOSK Tesanj
21:00
Vis Kosova

224 Bulgaria - Parva Liga

CSKA Sofia
22:00
Etar

224 Bulgaria - Vtora Liga

Sportist Svoge
17:00
OFK Pirin
Lokomotiv Sofia 1929
19:30
Dobrudzha 1919
Sozopol
20:30
Strumska slava
Yantra 1919
20:30
Hebar 1918

266 Croatia - 1. HNL

Varaždin
21:00
ดีนาโมซาเกร็บ
Šibenik
23:05
Osijek

266 Croatia - 2. HNL

Cibalia
18:55
Opatija
Croatia Zmijavci
21:30
Junak

116 Cyprus - 1. Division

Enosis
21:00
Ermis
Olympiakos
23:30
Anorthosis

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Bohemians 1905
20:00
Karviná
Zbrojovka Brno
22:00
Jablonec
Mladá Boleslav
00:30
เอสเค สลาเวีย ปราก

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

SønderjyskE
20:00
Horsens
Vejle
20:00
AaB
OB
22:00
Brøndby
โคเปนเฮเก้น
00:00
Midtjylland

320 Denmark - First Division

Fremad Amager
19:00
Fredericia
Vendsyssel
21:00
Skive

2405 Estonia - Meistriliiga

Paide
18:00
Trans
Tammeka
20:00
Flora

1233 Finland - Finland Cup

RoPS
22:30
HIFK

125 Greece - Super League

Larissa
00:00
โอลิมเปียกอส
Apollon Smirnis
00:00
Panaitolikos
Aris
00:00
OFI
Asteras Tripolis
00:00
PAS Giannina
Volos NFC
00:00
AEK Athens
Panathinaikos
00:00
PAOK
Lamia
00:00
Atromitos

674 Hungary - OTP Bank Liga

Mezőkövesd-Zsóry
20:05
Budafoki MTE
เฟเรนซ์วารอส
23:00
Paksi SE
Puskás
01:15
MOL Vidi

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

Pécsi MFC
18:45
Debrecen
DEAC
20:30
Szeged 2011
Soroksár SC
20:30
Budaörs
Nyíregyháza Spartacus
20:30
Szentlőrinc SE
Dorogi
20:30
Szombathelyi Haladás
Kazincbarcika
20:30
Békéscsaba
Kaposvári Rákóczi
23:00
Siófok
Ajka
23:00
Szolnoki MÁV
Vasas
23:00
Gyirmót
Győri ETO
23:00
Csákvári TK

1796 Iceland - League Cup

Grótta
19:00
Vestri

802 Israel - Ligat ha'Al

Maccabi Petah Tikva
01:00
Hapoel Be'er Sheva
Beitar Jerusalem
01:15
Hapoel Kfar Saba
Bnei Yehuda
01:45
Maccabi Haifa

748 Latvia - Virsliga

Rīgas FS
20:00
Valmiera / BSS

57142 Macedonia FYR - First League

Skendija 79
21:00
Pelister
Shkupi
21:00
Vardar
Makedonija
21:00
Sileks
Struga
21:00
Renova
Borec
21:00
Belasica

2756 Malta - Premier League

Zejtun Corinthians
20:00
Hamrun Spartans
Senglea Athletic
00:00
Balzan

2756 Malta - First Division

Qrendi
17:00
Vittoriosa Stars
Swieqi
20:00
Zebbug Rangers
Fgura United
21:00
St. George's
Marsa
00:00
St. Andrews
Marsaxlokk
01:00
Pietà Hotspurs

2345 Moldova - National Division

Dacia-Buiucani
20:00
Speranţa Nisporeni

998 Montenegro - First League

Budućnost
19:00
Iskra
Petrovac
20:00
Jezero
Sutjeska
21:00
Rudar
Mladost
22:00
Zeta
Mladost Ljeskopolje
23:00
Dečić

2 Poland - Ekstraklasa

Górnik Zabrze
21:00
Zagłębie Lubin
Lech Poznań
23:30
Piast Gliwice

2 Poland - 1. Liga

Widzew Lodz
18:40
Chrobry Głogów

20 พรีเมียรา ลีกา

Moreirense
22:00
Rio Ave
Vitória SC
00:30
Gil Vicente
ปอร์โต้
03:00
ปากอส เฟอร์ไรร่า

20 Portugal - Segunda Liga

Estoril
18:15
Varzim
ชาเวช
21:00
Porto II

155 Romania - Liga 1

Chindia Târgovişte
23:00
Astra
ซีเอฟอาร์ คลูจ์
01:30
CSM Iaşi

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

Ufa
18:00
Rubin Kazan'
Tambov
20:30
คราสโนดาร์
โลโคโมทีฟ มอสโก
23:00
Sochi

227 Russia - FNL

Volgar Astrakhan
18:00
Tom' Tomsk
Krylya Sovetov
18:00
Irtysh
Shinnik
18:00
Olimpiyets
Krasnodar II
18:00
Chayka
Torpedo Moskva
18:00
Yenisey
Veles
18:00
Spartak Moskva II
Tekstilshchik
19:00
Dinamo Bryansk
Spartak Vladikavkaz
19:00
Neftekhimik
Fakel
19:00
Chertanovo
Akron
19:00
Orenburg
Baltika
22:00
SKA Khabarovsk

296 Serbia - Super Liga

Javor Ivanjica
19:00
Rad Beograd
Inđija
19:00
Novi Pazar
Napredak
19:00
Bačka Palanka
Mladost Lučani
19:00
Metalac GM

296 Serbia - Prva Liga

Kabel Novi Sad
21:00
Grafičar
Radnički Pirot
21:00
IMT Novi Beograd

401 Slovakia - Fortuna Liga

Trenčín
22:00
สโลวาน บราติสลาวา

401 Slovakia - 2. Liga

Petržalka akadémia
16:30
Liptovský Mikuláš
Slovan Bratislava II
19:00
Poprad

1638 Slovenia - 1. SNL

Mura
20:45
Maribor
Koper
01:30
Celje

1638 Slovenia - 2. SNL

Krško
21:00
Primorje
Nafta
21:00
Fužinar
NŠ Drava
21:00
Beltinci
Brda Dobrovo
21:00
Krka
Triglav
21:00
Bilje
Rudar Velenje
21:00
Smartno
Radomlje
21:00
Brežice
Dekani
21:00
Dob

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

UD Logroñés
20:00
มาลากา
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
22:00
มาจอร์กา
เตเนริเฟ
00:15
อัลบาเซเต้
เรอัล โอเบียโด้
02:30
เลกาเนส

47 Sweden - Svenska Cupen

Djurgården
19:00
Östersunds FK
Degerfors
22:00
Västerås SK

62 Switzerland - Super League

Sion
22:00
Servette
St. Gallen
22:00
ยังบอยส์
Vaduz
22:00
ลูกาโน

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

Ankaragücü
17:30
Göztepe
BB Erzurumspor
20:00
แทร็บซอนสปอร์
Gazişehir Gaziantep
20:00
Denizlispor
Fenerbahçe
23:00
Gençlerbirliği

404 Turkey - 1. Lig

Tuzlaspor
17:30
Ümraniyespor
Menemen Belediyespor
20:00
Adanaspor
Balıkesirspor
20:00
Altay
Bursaspor
23:00
Osmanlıspor

86 Ukraine - Premier League

Mariupol
19:00
Kolos Kovalivka
Zorya
22:00
ดินาโมเคียฟ
ชัคตาร์
22:00
Desna
โอเล็กซานเดรีย
00:30
Olimpik Donetsk

86 Ukraine - Second League: Group B

Nikopol
19:00
Enerhiya Nova Kakhovka

44 Argentina - Superliga

Estudiantes
07:30
Colón
Boca Juniors
04:00
River Plate

44 Argentina - Primera B Nacional

Belgrano
07:15
Tigre
Brown de Adrogué
03:10
Guillermo Brown
Estudiantes Río Cuarto
04:00
Deportivo Maipú
San Martín Tucumán
05:00
Alvarado
Club Atlético Güemes
06:00
Ferro Carril Oeste

353 Colombia - Liga BetPlay

Patriotas Boyacá
08:00
Millonarios
Rionegro Águilas
05:35
Independiente Medellín

353 Colombia - Torneo Betplay

Fortaleza CEIF
01:30
Orsomarso
Leones FC
03:00
Deportes Quindío
Real San Andres
03:15
Real Cartagena
Atlético Huila
03:30
Unión Magdalena
Cortuluá
04:00
Llaneros

1739 Costa Rica - Primera Division

Alajuelense
08:00
Limón
ADR Jicaral
04:00
Deportivo Saprissa
Pérez Zeledón
05:00
Santos de Guápiles

459 Ecuador - Liga Pro

Aucas
08:00
Independiente del Valle
Mushuc Runa
01:00
Manta
9 de Octubre
03:30
Olmedo
Barcelona Guayaquil
06:00
Orense

35008 El Salvador - Primera Division

Isidro Metapán
08:15
Sonsonate
Atletico Marte
04:00
Alianza
Municipal Limeño
04:00
Jocoro
FAS
04:15
Once Municipal
Chalatenango
05:00
Santa Tecla

53128 Guatemala - Liga Nacional

Deportivo Sanarate
00:00
Guastatoya
Malacateco
02:00
Iztapa
Antigua GFC
04:00
Cotzumalguapa

53128 Guatemala - Primera Division

Mictlán
22:00
Zacapa Tellioz
Suchitepéquez
00:00
Solola
Puerto San Jose
00:00
Deportivo Reu
Sayaxché
01:00
Carchá
Marquense
04:00
Plataneros

458 Mexico - Liga MX

Tigres UANL
08:00
Mazatlán
Cruz Azul
10:00
มอนเตอร์เรย์
Tijuana
10:06
Santos Laguna
Toluca
01:00
Pachuca

3990 Nicaragua - Primera Division

Real Madriz
07:00
Diriangén
Junior Managua
08:00
Jalapa
Real Estelí
08:00
Chinandega
Juventus Managua
04:00
Walter Ferreti

1190 Paraguay - Division 1

Guaraní
03:45
Guaireña
Sportivo Luqueño
06:00
Olimpia

158 Uruguay - Primera Division

ลิเวอร์พูล
02:30
River Plate
Cerro Largo
04:45
Progreso

911 Angola - Girabola

Cubango
21:00
Sporting de Cabinda
Ferroviário do Huambo
21:00
1º de Agosto
Santa Rita
21:00
Interclube
Desportivo Huíla
21:30
Académica do Lobito
Baixa de Kassange
21:30
Wiliete

593 Cameroon - Elite One

APEJES Academy
20:00
Canon
Les Astres
20:00
New Star
PWD
21:00
Fortuna Mfou
Stade Renard
21:00
Feutcheu
Eding Sport
22:00
Bamboutos
Union Douala
22:00
Fovu Club

607 Burkina Faso - Premier League

ASFB
23:00
Rahimo
Etoile Filante
23:00
Majestic
Ouagadougou
23:00
ASFB
Rahimo
23:00
Salitas
Salitas
01:15
USFA
KOZAF
01:15
Léopards

1560 Congo - Super Ligue

Simba
16:00
RCK
AC Rangers
21:30
Sanga Balende

886 Egypt - Premier League

Al Mokawloon
20:00
Ghazl El Mehalla

1703 Guinea - Ligue 1

CI Kamsar
06:00
Fello Star
Ashanti GB
06:00
Hafia

26 Mali - Premiere Division

Soni
23:00
USFAS Bamako
Douannes de Sikasso
23:00
USC Kita
Nianan
23:00
Onze Créateurs
Police
23:30
Bougouni
Stade Malien Bamako
23:30
ASOM
Yeelen Olympique
01:30
Black Stars

1424 Morocco - Botola Pro

Mouloudia Oujda
21:00
Difaâ El Jadida
Chabab Mohammédia
23:15
Ittihad Tanger
Rapide Oued Zem
01:30
Maghreb Fès

1424 Morocco - Botola 2

Chabab Atlas Khénifra
21:00
Stade Marocain
Racing de Casablanca
21:00
Olympique Dcheïra
Chabab Ben Guerir
21:00
Ittihad Khemisset

200 Senegal - Ligue 1

Niarry Tally
00:00
CNEPS Excellence
Mbour Petite Côte
00:00
Casa Sport
ASEC Ndiambour
00:00
Dakar SC

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Tanzania Prisons
20:00
JKT Tanzania

2931 Andorra - Primera División

FC Santa Coloma
17:30
Inter Club d'Escaldes
Sant Julià
17:30
UE Santa Coloma
Engordany
22:30
Carroi
Penya Encarnada
22:30
Atlètic Club d'Escaldes

488 Iran - Azadegan League

Shahrdari Astara
18:30
Shahin Bushehr
Baderan
18:30
Esteghlal Khuzestan

21462 Kuwait - Premier League

Al Fahaheel
20:00
Al Shabab
Khaitan
22:05
Al Salmiyah

74505 Qatar - Q League

Al Nasr
22:30
Al Mesaimeer

1439 Tunisia - Ligue 1

CA Bizertin
20:00
Monastir
Olympique Béja
20:00
Tataouine
Kairouan
20:00
Rejiche
Métlaoui
20:00
Slimane
Club Africain
22:15
Ben Guerdane

15326 Bermuda - Premier League

North Village Rams
01:00
Somerset Trojans
St. George's Colts
01:00
PHC Zebras
Devonshire Colts
01:00
SBRC
Dandy Town Hornets
01:00
Robin Hood

64306 Hong Kong - Premier League

Happy Valley
14:00
Tai Chung
กลาสโกว์ เรนเจอร์
16:30
Kitchee

712 Korea Republic - K-League 1

Suwon
12:00
Seongnam
Suwon Bluewings
14:30
Gangwon

712 Korea Republic - National League

Yangju Citizen
12:00
Daejeon Korail
Gangneung City
13:00
Paju Citizen
Cheongju
13:00
Cheonan City

3995 Malaysia - Super League

Perak
20:00
Terengganu

2817 New Zealand - Premiership

Auckland City
08:00
Eastern Suburbs

69697 Vietnam - V-League

Hoang Anh Gia Lai
17:00
Binh Dinh
Than Quang Ninh
18:00
Ho Chi Minh City
Viettel
19:15
Binh Duong

44 Argentina - Primera C

Midland
03:10
Central Córdoba
Atlas
03:10
Excursionistas
Victoriano Arenas
03:10
Berazategui
Real Pilar
03:10
Argentino Merlo

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

HV & CV Quick
20:00
USV Hercules
Gemert
20:00
Hoogland
Westlandia
20:00
HSC '21
DEM
20:00
EVV
Dongen
20:00
GVV Unitas
JOS Watergraafsmeer
20:00
Blauw Geel '38
OFC Oostzaan
20:30
OSS '20
UNA
20:30
ADO '20
Groene Ster
20:30
Hollandia

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Always Ready
02:00
San José
The Strongest
04:15
Oriente Petrolero
Blooming
06:30
Independiente Petrolero

556 Belgium - Division 3: ACFF

Hamoir
21:00
Ganshoren
Solières Sport
21:00
Warnant
Stockay-Warfusée
21:00
Acren
Verlaine
21:00
Excelsior Virton
Waremme
21:00
US Givry

556 Belgium - Division 3: Group A

RFC Wetteren
21:00
Zelzate
Merelbeke
21:00
Harelbeke
Toekomst Menen
21:00
Ronse
Olsa Brakel
21:00
Sparta Petegem
Voorwaarts Zwevezele
21:00
Dikkelvenne
Gullegem
21:00
Gent-Zeehaven
Westhoek
21:00
Oudenaarde
Toekomst Menen
21:00
Olsa Brakel
Voorwaarts Zwevezele
21:00
Westhoek
Gullegem
21:00
Lokeren-Temse

556 Belgium - Division 3: Group B

Pepingen-Halle
21:00
Hoogstraten
Spouwen-Mopertingen
21:00
Bocholt
Olympia Wijgmaal
21:00
Lyra-Lierse Berlaar

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

Wolvertem Merchtem
21:00
Avanti
Bambrugge
21:00
Oostkamp
Lochristi
21:00
VW Hamme
Voorde Appelterre
21:00
Jong Lede
Avanti
21:00
Torhout
Jong Lede
21:00
Svelta Melsele
Wolvertem Merchtem
21:00
Tempo Overijse
Lochristi
21:00
FC Lebbeke
VW Hamme
21:00
Anzegem
Rhodienne-De Hoek
21:00
Eppegem
Voorde Appelterre
21:00
Bambrugge

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

Eendracht Termien
21:00
Diest
Berlaar-Heikant
21:00
Esperanza Pelt
Berlaar-Heikant
21:00
Wellen
Nijlen
21:00
Diest

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

SG-Tertre-Hautrage
21:00
Ostiches
Schaerbeek-Evere
21:00
Union Namur
Binche
21:00
Albert Quévy-Mons
Gosselies Sports
21:00
Tournai
Stockel
21:00
PAC Buzet

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

Wanze / Bas-Oha
21:00
Raeren-Eynatten
Aywaille
21:00
Herstal
Jodoigne
21:00
Habay-la-Neuve
Stade Disonais
21:00
Oppagne-Wéris
Gouvy
21:00
Marloie Sport
Mormont
21:00
Sprimont-Comblain

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

Oppuurs
21:00
Vosselaar
Vorselaar
21:00
Ranst
Antonia
21:00
Wezel
Geel
21:00
Bevel FC
Ternesse
21:00
Kalmthout
Bornem
21:00
Berg en Dal
Eendracht Zoersel
21:00
Retie
Rapid Leest
21:00
K. Kontich

556 Belgium - Provincial-Brabant

Sporting Kampenhout
21:00
Huldenberg
Grimbergen
21:00
Bodegem Kapelle United
Wambeek
21:00
Borght-Humbeek
Melsbroek
21:00
Hoegaarden-Outgaarden
Bertem-Leefdaal
21:00
Liedekerke
Linden
21:00
Veltem
Wambeek
21:00
Houtem-Oplinter
Veltem
21:00
Huldenberg
Borght-Humbeek
21:00
Grimbergen
Sporting Kampenhout
21:00
KV Tervuren-Duisburg
Bertem-Leefdaal
21:00
Melsbroek
Liedekerke
21:00
Bodegem Kapelle United
Linden
21:00
Stade Bierbeek
Hoegaarden-Outgaarden
21:00
SC Aarschot

556 Belgium - Provincial-Hainaut

Antoing
21:00
Gilly
Soignies Sports
21:00
Molenbaix
Belœil
21:00
Ransart
Montignies
21:00
Péruwelz
Morlanwelz
21:00
Le Roeulx
Hornu
21:00
Excelsior Biévène
Snef-Tyber
21:00
Solre-sur-Sambre

556 Belgium - Provincial-Liege

Etoile de Faimes
21:00
FC Du Geer
Ster-Francorchamps
21:00
Elsautoise
Weywertz
21:00
Rechain
La Calamine
21:00
Jehaytois
Pontisse Cite
21:00
UCE Liège
Malmundaria
21:00
Beaufays
Aubel
21:00
JS Fizoise
Mélen-Micheroux
21:00
Sprimont-Comblain II

556 Belgium - Provincial-Limburg

Groen Star Beek
21:00
Alken
Bregel Sport
21:00
Helson Helchteren
KFC Eksel
21:00
Herk
Herkol
21:00
Juve Hasselt
Zepperen-Brustem
21:00
Schoonbeek-Beverst
Bilzerse Waltwilder
21:00
Torpedo Hasselt
Zonhoven United
21:00
Herderen-Millen
Verbroedering Maasmechelen
21:00
Achel

556 Belgium - Provincial-Namur

Meux II
21:00
ES de la Molignée
Chevetogne
21:00
Malonne
Beauraing
21:00
Condruzien
US Dinantaise
21:00
Spy
Biesme
21:00
Nismes
Ciney
21:00
Flavion-Morialmé
Andennais
21:00
Fernelmont-Hemptinne
Loyers
21:00
Grand-Leez

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

Grembergen
21:00
Munkzwalm
Jong Zulte
21:00
Drongen
Lokeren Doorslaar
21:00
Ardennen
SK Denderhoutem
21:00
Elene-Grotenberge
Excelsior Mariakerke
21:00
Berlare

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

Sassport Boezinge
21:00
Dadizele
Wielsbeke
21:00
RC Lauwe
Racing Waregem
21:00
SC Zonnebeke
Excelsior Zedelgem
21:00
Sparta Heestert
Blankenberge
21:00
Eendracht Wervik
Lauwe
21:00
Diksmuide
Oostnieuwkerke
21:00
Rumbeke
Oostnieuwkerke
21:00
Sassport Boezinge
Lauwe
21:00
Oostduinkerke
Wielsbeke
21:00
Sparta Heestert
Blankenberge
21:00
Excelsior Zedelgem

224 Bulgaria - 3. League Northeast

Spartak Varna
20:00
Dunav 2010
Ustrem Donchevo
20:00
Topolite
Dorostol
20:00
Ludogorets III
Inter Dobrich
20:30
Svetkavitsa Targovishte

116 Cyprus - 3. Division

Iraklis Yerolakkou
20:30
APONA Anagias

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Vyškov
16:15
Odra Petrkovice
Slovácko II
16:15
Viktoria Otrokovice
Vysočina Jihlava II
16:30
Sigma Olomouc II
Zlín II
16:30
Uherský Brod
Dolní Benešov
20:30
Banik Ostrava II
Slovan Rosice
20:30
Znojmo
Vrchovina
20:30
Frýdek-Místek
Hanácká
21:00
Velké Meziříčí
Hlučín
23:00
Uničov

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

Brumov
16:15
FC Vsetin
Skaštice
20:30
Hranice
Strani
20:30
Nove Sady
Kozlovice
21:30
HFK Olomouc

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

Zbrojovka Brno II
16:15
Havlickuv Brod
Humpolec
20:30
Sokol Tasovice
Stara Rise
20:30
Břeclav

320 Denmark - 2. Division Group 2

Næstved
19:00
Slagelse B&I

17 France - CFA Group D

Le Puy F.43 Auvergne
21:00
Yzeure
Romorantin
21:00
Angers SCO II

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

Saint-Apollinaire
20:30
Pontarlier
Valdahon Vercel
20:30
Sochaux II
Paron
20:30
Selongey

17 France - National 3: Bretagne

Saint-Pierre Milizac
21:00
Saint-Colomban Locmine

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

C' Chartres II
20:30
J3 Amilly
Saint-Jean-le-Blanc
21:00
Déols
Chateauroux II
21:00
Orleans II

17 France - National 3: Grand-Est

Nancy II
20:30
Mulhouse
Prix-lès-Mézières
20:30
Amneville

17 France - National 3: Hauts-de-France

US Chantilly
20:30
Amiens SC II

17 France - National 3: Normandie

Romilly-Pt St Pierre
20:30
Dives-Cabourg

674 Hungary - NB 3: Nyugati

Gardony
17:00
Zalaegerszegi TE II
Videoton II
17:00
Érdi VSE
Szabadkikoto
17:00
Nagyatadi FC
SC Sopron
20:00
III. Kerületi TUE
Menfocsanak
20:30
Puskás II
Bicskei
20:30
Balatonfuredi
Nagykanizsai ULE
20:30
BKV Előre
Papai Perutz
20:30
Veszprém
MTE 1904
20:30
Komárom
Lipot SK
20:30
Tatabánya

251 Italy - Serie C: Girone A

Juventus U23
18:30
Pergolettese
Pro Vercelli
21:00
Como
AlbinoLeffe
21:00
Pro Patria
Lucchese
21:00
Pro Sesto
Piacenza
23:30
Alessandria

251 Italy - Serie C: Girone B

Modena
18:30
Mantova
Legnago Salus
21:00
Fano
Perugia
21:00
Carpi
Ravenna
21:00
Cesena
Südtirol
21:00
Imolese
Matelica Calcio
21:00
Calcio Padova
Vis Pesaro
23:30
Sambenedettese

251 Italy - Serie C: Girone C

Juve Stabia
21:00
Turris
Casertana
21:00
Bisceglie
Foggia
21:00
Cavese

251 Italy - Serie D: Girone A

PDHAE
21:00
Legnano

251 Italy - Serie D: Girone B

Cavenago Fanfulla
20:30
Real Calepina
Vis Nova Giussano
20:30
Breno

251 Italy - Serie D: Girone C

Union ArzignanoChiampo
20:30
Campodarsego
Delta Calcio Rovigo
20:30
Cartigliano
Caldiero Terme
20:30
Clodiense

251 Italy - Serie D: Girone D

Aglianese
20:30
Mezzolara
Real Forte Querceta
20:30
Correggese
Sasso Marconi Zola
20:30
Sammaurese
Fiorenzuola
20:30
Marignanese

251 Italy - Serie D: Girone E

Sinalunghese
20:30
San Donato Tavarnelle
Montespaccato
20:30
Lornano Badesse

251 Italy - Serie D: Girone F

Campobasso
20:30
Recanatese
Porto Sant'Elpidio
20:30
Montegiorgio

251 Italy - Serie D: Girone G

Vis Artena
20:30
Muravera
Latina
20:30
Nuova Monterosi
SSC Giugliano
20:30
Latte Dolce

251 Italy - Serie D: Girone H

Portici
20:30
Taranto
Casarano
20:30
Sorrento
Team Altamura
20:30
Molfetta Calcio
Gravina
20:30
Brindisi

251 Italy - Serie D: Girone I

Cittanovese
20:30
Castrovillari
FC Messina
20:30
Licata
Roccella
20:30
Rotonda
Biancavilla
20:30
Dattilo

2 Poland - 2. Liga East

Hutnik Krakow
19:15
Lech Poznań II

20 Portugal - 2. Division: Group A

Pedras Salgadas
22:00
Merelinense
Maria da Fonte
22:00
Aguia FC Vimioso
Vianense
22:00
Montalegre
Sporting Braga II
22:00
Cerveira
Vilaverdense
22:00
Bragança

20 Portugal - 2. Division: Group B

Rio Ave II
18:30
Mondinense
Fafe
19:45
Felgueiras 1932
AR São Martinho
22:00
Camacha
Tirsense
22:00
Brito
Pevidem
22:00
Desportivo Aves

20 Portugal - 2. Division: Group C

Pedras Rubras
22:00
Marítimo II
Gondomar
22:00
Câmara de Lobos
Leca
22:00
Salgueiros
Paredes
22:00
Vila Real
Trofense
22:00
Amarante
União Madeira
23:00
Coimbrões

20 Portugal - 2. Division: Group D

Espinho
17:45
São João Ver
Anadia
22:00
Vila Cortez
Castro Daire
22:00
Lusitania FC Lourosa
Sanjoanense
22:00
Valadares Gaia
Beira-Mar
22:00
Lusitano FCV

20 Portugal - 2. Division: Group E

Marinhense
22:00
Sertanense
Alcains
22:00
Oliveira Hospital
Benfica Castelo Branco
22:00
Carapinheirense
Vitória de Sernache
22:00
Condeixa
Oleiros
22:00
GRAP

20 Portugal - 2. Division: Group F

União Almeirim
18:00
Sacavenense
Pêro Pinheiro
22:00
Torreense
1º Dezembro
22:00
Loures
Lourinhanense
22:00
Sintrense
União Santarém
22:00
Fátima

20 Portugal - 2. Division: Group G

Ideal
19:00
Olimpico do Montijo
Praiense
23:00
Fontinhas

20 Portugal - 2. Division: Group H

Moura
22:00
Olhanense
Juventude Evora
22:00
Armacenenses
Moncarapachense
22:00
Lusitano GC Evora
Aljustrelense
22:00
Louletano
Vitória FC
22:00
Amora
Lagos
02:00
Pinhalnovense

296 Serbia - Srpska Liga - East

Radnički Svilajnac
17:00
Mladost Medoševac
SFS Borac
17:00
Timočanin
Car Konstantin
17:00
Moravac Mrštane
Buducnost Popovac
20:00
Radan

296 Serbia - Srpska Liga - West

Budućnost Arilje
20:30
Sloga Požega
Železničar Lajkovac
20:30
Sušica
Bane Raska
20:30
Sloboda Užice

401 Slovakia - 3. Liga - West

Zlaté Moravce-Vrablé II
20:30
Veľké Ludince
Imeľ
20:30
Beluša
Nové Mesto nad Váhom
20:30
Spartak Myjava
Povazska Bystrica
20:30
Kalna n. Hronom
Nitra II
20:30
Lednické Rovne
Slovan Duslo Šaľa
20:30
Marcelová
Nové Zámky
20:30
Castkovce
OFK Malzenice
20:30
Galanta

32 Spain - Segunda B - Group 1

Celta de Vigo II
17:30
เดปอร์ติโบเดลาโกรุญญา
Covadonga
18:00
Cultural Leonesa
Real Valladolid II
18:00
Real Oviedo II
Salamanca CF UDS
23:00
Unionistas de Salamanca
Pontevedra
23:00
Coruxo
Racing Ferrol
23:00
Guijuelo
Marino de Luanco
23:00
Sporting Gijon II
Burgos
23:00
Lealtad
Zamora
23:30
Compostela

32 Spain - Segunda B - Group 2

CD Calahorra
22:30
Osasuna II
Arenas de Getxo
23:00
Amorebieta
SD Logroñés
23:00
Tudelano
Izarra
23:00
Haro
Mutilvera
23:00
Ebro
Barakaldo
00:00
Athletic Club II
Real Sociedad II
00:30
Portugalete

32 Spain - Segunda B - Group 3

Espanyol II
18:00
Barcelona II
UD Ibiza
18:00
Peña Deportiva
Hércules
18:00
Levante II
Atzeneta
18:00
Alcoyano
Orihuela
22:30
Villarreal II
Cornellà
00:00
Badalona
L'Hospitalet
00:30
Prat

32 Spain - Segunda B - Group 4

Recreativo Huelva
18:00
Tamaraceite
Las Palmas II
18:30
Marino
Linense
22:30
Algeciras
San Fernando CD
23:00
Marbella
UCAM Murcia
23:00
Real Murcia
Yeclano
23:00
Granada II
Lorca Deportiva
23:00
Sevilla II
Real Betis II
23:00
Linares Deportivo
El Ejido
23:00
คอร์โดบา
Sanluqueño
23:30
Cadiz II

32 Spain - Tercera - Group 1

Silva
18:00
Polvorín
Estradense
18:00
Arosa
Ourense CF
22:30
Barco
Agrupación Estudiantil
23:00
Deportivo La Coruña II
Fisterra
23:00
Bergantiños
Somozas
23:00
Villalbés
Paiosaco
23:00
Arzúa
Ribadumia
23:00
Rápido Bouzas
Arenteiro
23:00
Pontellas
Choco
23:00
UD Ourense
Atios
23:00
Alondras

32 Spain - Tercera - Group 2

Lenense
18:00
Avilés Stadium
Vallobín
18:00
Navarro
Gijon Industrial
18:00
Caudal
Real Titánico
18:00
Valdesoto
San Martin
18:00
Urraca
Colunga
18:00
Condal
Siero
18:00
Tuilla
Llanes
18:00
L'Entregu
Praviano
23:00
Ceares

32 Spain - Tercera - Group 3

Racing Santander II
18:00
Ribamontan al Mar
Textil Escudo
23:00
Siete Villas
Barquereño
23:00
Atlético Albericia
Gimnástica Torrelavega
23:00
Solares
Selaya
23:00
Escobedo
Vimenor
23:00
Tropezón

32 Spain - Tercera - Group 4

Santutxu
17:00
Balmaseda
Ariznabarra
18:00
Santurtzi
Real Sociedad III
18:30
Deusto
CD Vitoria
22:00
Lagun Onak

32 Spain - Tercera - Group 5

Grama
17:45
Girona II
Europa
18:00
Igualada
Pobla Mafumet
18:00
Terrassa
Montañesa
18:00
Valls
Granollers
18:00
Sant Andreu
Cerdanyola del Vallès
18:00
Peralada
Figueres
18:00
Banyoles
Vilassar Mar
18:00
Horta

32 Spain - Tercera - Group 6

Elche II
17:30
Olímpic de Xàtiva
Villajoyosa
17:45
Eldense
Torrent
18:00
Roda
Novelda
18:00
Crevillente
Hércules II
22:00
Jove Espanol
Silla
23:00
Villarreal III
Alzira
23:00
Paterna

32 Spain - Tercera - Group 7

Torrejón
17:30
Villanueva del Pardillo
Atlético de Pinto
17:30
Real Aranjuez
Parla
17:30
Villaverde-Boetticher
Trival Valderas
17:30
Móstoles CF
Carabanchel
17:30
El Álamo
Santa Ana
18:00
Alcobendas Sport
RSD Alcalá
18:00
Moratalaz
Móstoles
18:00
Alcorcón II
Rayo Vallecano II
18:30
San Fernando de Henares
Unión Adarve
19:00
Pozuelo Alarcón
Flat Earth
23:00
Complutense

32 Spain - Tercera - Group 8

Numancia II
18:00
Almazán
UD Santa Marta
22:30
Atlético Astorga
Bembibre
22:30
Salamanca II
Cristo Atlético
23:00
La Virgen del Camino
La Bañeza
23:00
Peñaranda
Gimnástica Segoviana
23:00
Colegios Diocesanos
Arandina
23:00
Real Burgos
Real Ávila
23:00
Cultural Cebrereña

32 Spain - Tercera - Group 9

Real Jaén
17:30
Maracena
Polideportivo Almería
18:00
Torreperogil
Huétor Vega
18:00
Mancha Real
Loja
18:00
Huétor Tájar
At. Malagueño
18:00
El Palo
Alhaurino
18:15
Union Estepona
Vélez
22:00
Motril
Juventud Torremolinos
23:00
Alhaurín

32 Spain - Tercera - Group 10

La Palma
18:00
Castilleja
San Roque de Lepe
18:00
Coria CF
Ceuta
18:30
Arcos
Conil
18:30
Rota
Sevilla III
19:00
Utrera
Antoniano
23:00
Xerez Deportivo
Los Barrios
23:00
Cabecense
Lucena
23:00
Pozoblanco
Xerez
23:30
Lebrijana
Puente Genil
23:30
Gerena

32 Spain - Tercera - Group 11

Mallorca II
18:00
Formentera
Cardassar
22:00
Ibiza Islas Pitiusas
Llosetense
22:15
Binissalem

32 Spain - Tercera - Group 12

Velke Levare
19:00
Atlético Paso
Atletico Victoria
19:00
Mensajero
Atlético Tacoronte
19:00
Tenerife II
La Cuadra
19:00
UD San Fernando

32 Spain - Tercera - Group 13

Minerva
17:30
El Palmar
Deportiva Minera
18:00
Mazarrón FC
Atlético Pulpileño
18:00
Los Garres
Real Murcia II
18:00
UCAM Murcia II
CAP Ciudad de Murcia
22:00
Racing Murcia
Cartagena FC
22:00
Lorca
Bullense
22:30
EDMF Churra
Cartagena II
23:00
Mar Menor
Olímpico Totana
23:00
Águilas CF
Huércal-Overa
23:30
Muleño

32 Spain - Tercera - Group 14

UP Plasencia
18:00
Calamonte
Miajadas
18:00
Arroyo
Fuente Cantos
18:00
Azuaga
Cacereño
18:00
RCP Valverdeno
Campanario
18:15
Chinato
Diocesano
18:30
Jerez
Extremadura UD II
22:30
Montijo
Lobón
23:00
Moralo
CD Coria
23:00
Aceuchal
Llerenense
23:00
Trujillo

32 Spain - Tercera - Group 15

River Ega
22:30
Huarte
Murchante
22:30
Bidezarra
Cirbonero
22:30
Cantolagua
Corellano
23:00
Pamplona
Peña Sport
23:00
Peña Azagresa

32 Spain - Tercera - Group 16

Calahorra II
17:00
River Ebro
Vianés
18:00
Comillas
Varea
18:00
Anguiano
Villegas
18:00
Arnedo
Alfaro
22:30
Agoncillo
CDFC La Calzada
23:00
Berceo
Alberite
23:00
Tedeón
Pradejon
23:00
Calasancio
Náxara
23:00
Yague

32 Spain - Tercera - Group 17

San Juan de Mozarrifar
22:00
Belchite 97
Atletico Monzon
22:30
Cariñena
Fraga
22:30
Binéfar
Real Zaragoza II
22:30
Teruel
CDJ Tamarite
22:30
Huesca II
Valdefierro
22:30
Illueca
Utebo
22:30
Épila
Brea
22:30
Sabiñánigo
Borja
22:30
Calamocha
Barbastro
22:30
Robres
Almudévar
22:30
Cuarte Industrial
Villanueva CF
22:30
Sariñena

32 Spain - Tercera - Group 18

Illescas
17:30
Tarancón
Guadalajara
18:00
Torrijos
Huracán Balazote
22:00
Quintanar del Rey
La Solana
22:30
Albacete II
Manzanares
23:00
Calvo Sotelo
Ciudad Real
23:00
Atletico Ibanes
La Roda
23:00
Almagro Spain
Marchamalo
23:00
Azuqueca
Toledo
23:00
Madridejos

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

Zonguldak Kömürspor
17:00
Hekimoğlu Trabzon
İnegölspor
18:00
Niğde Belediyespor
Kocaelispor
18:00
Ankara Demirspor
Gümüşhanespor
18:00
24 Erzincanspor
Hacettepe
18:00
Şanlıurfaspor
Manisa BBSK
18:00
Amed SK
Çorum Belediyespor
18:00
Sancaktepe Belediye
Afjet Afyonspor
18:00
Ergene Velimeşespor
Sarıyer
18:00
Kahramanmaraşspor

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

Karabükspor
18:00
Kastamonuspor
Elazığspor
18:00
Tarsus İdman Yurdu
Turgutluspor
18:00
Etimesgut Belediyespor
Bayburt İÖİ
18:00
Eyüpspor
Pendikspor
18:00
Kırklarelispor
Serik Belediyespor
18:00
1922 Konyaspor Kulübü
Bugsaşspor
18:00
Van BB
Kırşehir Belediyespor
18:00
Pazarspor
Bodrumspor
18:00
Sakaryaspor
Sivas Belediyespor
18:00
Karacabey Birlikspor

5 Brazil - Alagoano

Aliança AL
02:00
Jacyobá

5 Brazil - Amazonense

Princesa Solimões
02:30
Peñarol

5 Brazil - Baiano 1

Atlético Alagoinhas
02:00
Atlanta
Jacuipense
02:00
Vitória da Conquista
Juazeirense
02:00
Bahia de Feira

5 Brazil - Brasiliense

Taguatinga
20:30
Brasiliense
Real FC
01:30
Santa Maria
Gama
01:30
Brasiliense
Gama
01:30
Formosa
Luziânia
01:30
Ceilândia
Paracatu
01:30
Capital

5 Brazil - Copa do Nordeste

CSA
04:00
CRB

5 Brazil - Carioca 1

Bangu
07:05
Botafogo
Portuguesa RJ
01:30
Volta Redonda
ฟลาเมงโก
04:00
Fluminense

5 Brazil - Catarinense 1

Criciúma
02:00
Chapecoense

5 Brazil - Gaucho 1

São Luiz
06:00
Novo Hamburgo
Aimoré
06:00
EC São José
Internacional
06:00
Ypiranga Erechim

5 Brazil - Goiano 1

Aparecidense
02:00
Goiás
Goianésia
02:00
Jaraguá EC

5 Brazil - Maranhense

Juventude MA
01:30
Bacabal

5 Brazil - Matogrossense

União Rondonópolis
20:00
Poconé

5 Brazil - Mineiro 1

América Mineiro
07:00
Caldense
Cruzeiro
02:00
แอธเลติก บิลเบา

5 Brazil - Paraense

Bragantino PA
19:30
Águia de Marabá
Paragominas
20:00
Tapajós
Carajás
20:30
Paysandu
Gaviao
02:00
Independente PA

5 Brazil - Paranaense 1

Athletico PR
02:00
Cascavel CR
Coritiba
02:00
Azuriz
Maringá
02:00
Rio Branco PR
Londrina
02:00
Cianorte
Cascavel
02:00
Operário PR
Cascavel
03:15
Paraná

5 Brazil - Paulista A1

Bragantino
19:30
Santo André
Mirassol
21:00
Inter de Limeira
Palmeiras
02:00
Ferroviária
São Caetano
05:00
Corinthians

5 Brazil - Paulista A2

Monte Azul
20:00
Oeste
Portuguesa Santista
01:00
ยูเวนตุส
Água Santa
01:00
Sertãozinho
São Bernardo
01:00
EC São Bernardo

5 Brazil - Paulista A3

CA Linense
20:00
Batatais
Bandeirante SP
21:00
Capivariano
Barretos
01:00
Primavera SP

5 Brazil - Pernambucano 1

Central
01:00
Sete de Setembro PE
Santa Cruz
02:00
Sport Recife

5 Brazil - Piauiense

4 de Julho
19:00
Parnahyba

5 Brazil - Potiguar

ASSU
01:30
Santa Cruz de Natal RN
Globo
02:00
América RN

5 Brazil - Sul Matogrossense

Costa Rica - MS
02:00
Chapadão
Dourados Atlético
02:00
Operário MS

5 Brazil - Tocantinense

Araguacema
02:00
Tocantinópolis

44 Argentina - Primera B Metropolitana

Flandria
03:10
Comunicaciones

909440 Cambodia - C-League

Cambodia Tiger
15:30
Kirivong Sok Sen Chey

866998 Fiji - National Football League

Ba
09:00
Nadi
Nadroga
10:00
Suva
Navua
10:00
Labasa
Lautoka
11:00
Rewa

3347 San Marino - Campionato

San Giovanni
21:00
Fiorentino
Faetano
21:00
Cailungo
Domagnano
21:00
Pennarossa

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส
12:35
เพิร์ธ กลอรี
เวสเทิร์นยูไนเต็ด
14:40
บริสเบน รอร์

2454 Albania - 1st Division

Pogradeci
19:00
Lushnja

2454 Albania - 2nd Division

Naftëtari Kuçovë
19:30
Memaliaj
Maliqi
19:30
Delvina
Gramozi Ersekë
19:30
Përmeti
Tepelena
19:30
Devolli
Butrinti Sarandë
19:30
Albpetrol Patos
Skrapari
19:30
Këlcyra
Bulqiza
19:30
Sopoti Librazhd
Internacional Tirana
21:00
Spartaku Tiranë

712 Korea Republic - K League 2

Seoul E.
11:30
Jeonnam Dragons
Bucheon 1995
14:00
Anyang
Daejeon Citizen
16:30
Sangju Sangmu

146 South Africa - Nedbank Cup

Cape Town All Stars
20:00
Pretoria Callies
Black Leopards
23:00
Tshakhuma

98 Australia - Brisbane Premier League

Bayside United
15:00
The Lakes
St George Willawong
15:00
Mt Gravatt Hawks

98 Australia - New South Wales

Wollongong Wolves
10:30
Mt Druitt Town
Sydney II
14:30
North Shore Mariners

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

Heegan
06:00
Geeska Afrika

98 Australia - Npl Queensland

Brisbane Roar II
13:15
SC Wanderers
Brisbane Strikers
15:00
Gold Coast Knights

556 Belgium - First Amateur Division

URSL Visé
21:00
Dender
Knokke
21:00
Sint-Eloois-Winkel
Rupel Boom
21:00
La Louvière Centre

11 Germany - Junioren Bundesliga

Wolfsburg U19
17:00
Hallescher FC U19
Chemnitzer FC U19
17:00
Bremen U19
Eimsbütteler TV U19
17:00
Hamburger SV U19
Union Berlin U19
17:00
Energie Cottbus U19
Dresden U19
17:00
Holstein Kiel U19
Viktoria Berlin U19
17:00
Hertha U19
RB Leipzig U19
17:00
St. Pauli U19
Osnabruck U19
17:00
Hannover U19
Freiburg U19
17:00
Hoffenheim U19
Bayern U19
17:00
Greuther Fürth U19
Saarbrucken U19
17:00
Kickers Offenbach U19
Eintracht Frankfurt U19
17:00
Heidenheim U19
Karlsruher U19
17:00
Ulm U19
Darmstadt 98 U19
17:00
Augsburg U19
Kaiserslautern U19
17:00
Stuttgart U19
Nurnberg U19
17:00
Mainz U19
Ingolstadt U19
17:00
Astoria Walldorf U19
Bochum U19
17:00
Bayer Leverkusen U19
Borussia Dortmund U19
17:00
Dusseldorf U19
Wuppertaler SV U19
17:00
Paderborn U19
Koln U19
17:00
Fortuna Koln U19
Oberhausen U19
17:00
Preussen Munster U19
Arminia Bielefeld U19
17:00
Alemannia Aachen U19
Borussia M'gladbach U19
17:00
Schalke 04 U19
Viktoria Köln U19
17:00
RW Essen U19

251 Italy - PrimaVera 1

Fiorentina U19
18:30
Sassuolo U19
Genoa U19
21:00
Milan U19

251 Italy - Primavera 2

Cittadella U19
20:30
Monza U19

2 Poland - Central Youth League

Arka Gdynia U18
17:00
Gornik Z. U18
Lechia Gdańsk U18
17:00
Hutnik Kraków U18
Gwarek Zabrze U18
18:00
Korona Kielce U18
Jagiellonia U18
18:00
Zaglebie U18

146 South Africa - Gladafrica Championship

TS Sporting
20:30
Polokwane City
Bizana Pondo Chiefs
20:30
JDR Stars

716 Nigeria - Npfl

Jigawa Golden Stars
22:00
Akwa United
Ifeanyi Uba
22:00
Rivers United
MFM
22:00
Enyimba
Lobi Stars
22:00
Plateau United
Akwa Starlets
22:00
Katsina United
Enugu Rangers
22:00
Adamawa United
Abia Warriors
22:00
Kano Pillars
Kwara United
22:00
Heartland
Wikki Tourist
22:00
Warri Wolves

65437 Panama - Lpf

Alianza
07:00
Tauro
Azuero
06:00
San Francisco

122 Kosovo - Superliga

Drenica
19:00
Arbëria
Gjilani
19:00
Trepça'89
KF Ballkani
19:30
Drita

98 Australia - Npl Victoria

St. Albans Saints
13:00
Melbourne Knights

62 Switzerland - 1.Liga Classic

Kosova
21:00
Linth

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

Münsingen
20:30
Étoile Carouge

3126 Luxembourg - National Division

Progrès Niedercorn
22:00
UNA Strassen
UT Pétange
22:00
F91 Dudelange
RM Hamm Benfica
22:00
Wiltz
Fola Esch
22:00
Racing
Swift Hesperange
22:00
Jeunesse d'Esch
Mondorf-les-Bains
22:00
Rodange
Victoria Rosport
22:00
Differdange 03
Etzella Ettelbrück
22:00
Hostert

143 Austria - Regionalliga: Mitte

Spittal
20:00
Kalsdorf

5 Brazil - Copa Do Brasil U20

União ABC U20
02:00
Corinthians U20

2493 Mauritania - Super D1

Nouakchott King's
00:00
JAHE
Concorde
02:40
Médine

227 Russia - Pfl

SKA Rostov
20:00
Anzhi

1560 Congo - Ligue 1

Cheminots
22:00
CARA Brazzaville
Kondzo
22:00
V.Club Mokanda

47 Sweden - Svenska Cupen Women

Rosengard W
21:00
Vittsjo W
IFK Sundsvall W
21:00
Eskilstuna United W

32 Spain - Primera Division Women

Madrid CFF W
17:00
Eibar W
Athletic Club W
17:30
Huelva W
Atletico Granadilla W
17:30
Real Sociedad W
Atletico Madrid W
19:30
Real Madrid W
Sevilla W
22:15
Logroño W
Barcelona W
23:30
Valencia W

556 Belgium - Super League Women

OH Leuven W
00:00
Zulte-Waregem W

556 Belgium - 1st National Women

OH Leuven II
21:00
Massenhoven W

458 Mexico - Liga Mx Women

Juárez W
22:00
Cruz Azul W
Mazatlán W
23:00
Puebla W
Atlas W
23:00
Guadalajara W
Monterrey W
23:30
Toluca W

98 Australia - W-League

Melbourne City W
12:05
Newcastle Jets W

462 England - League Cup Women

Bristol City W
21:30
Chelsea W

32 Spain - Segunda Division Women

León FF W
17:00
Olímpico Madrid W
Levante III W
17:00
CFF Albacete W
Mulier W
17:30
Pradejón W
Sevilla II W
17:30
Badajoz W
Zamora Amigos Duero W
17:30
Getafe W
Atlético Madrid III W
17:30
DNS de Belen W
Sárdoma W
18:00
Deportivo La Coruña II W
Logroño II W
18:00
Itaroa Huarte W
Zaragoza II W
18:00
Balears W
Sant Gabriel W
18:00
Son Sardina W
Pardinyes W
18:00
Huesca W
Hispalis W
18:00
Castuera W
Samper W
18:00
Madrid III W
San Pío X
18:00
Torrelodones W
Plaza Argel W
18:00
Albacete II W
Valencia III W
18:00
Lorca W
Discobolo-La Torre W
18:00
Marítim W
SMX Athletic Murcia W
18:00
Elche W
Terrassa W
18:30
Igualada W
Málaga II W
18:30
Cáceres II W
San Miguel W
18:30
La Rambla W
Murcia Féminas W
18:30
Mislata W
Julio Suárez W
19:00
Achamán W
Puerto del Carmen W
19:00
Las Majoreras W
Llamoro W
19:00
Tarsa W
UD Logroñés W
21:30
Osasuna II W
Riudoms W
22:00
Collerense II W
Levante Las Planas W
22:00
Europa W
Sporting de Huelva II W
22:00
Cádiz W
Victoria CF W
23:00
Atlético Arousana W
Pallejà W
23:00
Girona W
Fuensalida W
23:00
Dinamo Guadalajara W
Umia W
23:30
Valladares W
Almería W
00:00
Santa Teresa II W

32 Spain - Spain Youth League

Athletic Club U19
17:00
Arenas Getxo U19
Choco U19
18:00
Deportivo La Coruña U19
Txantrea U19
18:00
AD San Juan U19
UD Logroñés U19
18:00
Oyonesa U19
Osasuna U19
18:00
Numancia U19
Tudelano U19
18:00
Valvanera U19
Pamplona U19
18:00
Mutilvera U19
El Olivar U19
18:00
Lleida U19
Ebro U19
18:00
Jàbac i Terrassa U19
Aravaca U19
18:00
Atl. Madrid U19
Huracán U19
18:00
Las Palmas U19
Kelme U19
18:00
Talavera U19
Alzira U19
18:00
Hércules U19
Castellón U19
18:00
Patacona U19
Maracena U19
18:00
Vázquez Cultural U19
Recreativo Huelva U19
18:00
Real Betis U19
Calavera U19
18:00
Séneca U19
Deportivo Alavés U19
22:00
Santutxu U19
Barcelona U19
22:00
Penya Arrabal U19
Torre Levante U19
22:00
Villarreal U19
Levante U19
00:00
Valencia U19

251 Italy - Coppa Italia Women

Inter Milano W
18:30
AC Milan W

155 Romania - Liga 2

Csikszereda
16:30
Dunărea Călăraşi
Unirea Slobozia
18:45
Rapid Bucuresti

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

Tartas-St Yaguen
20:30
Lège-Cap-Ferret
Bressuire
21:00
Aviron Bayonnais

17 France - National 3: Occitanie

Toulouse II
20:30
Agde
Montpellier II
21:00
Alberes Argelès

17 France - National 3: Paris Île-de-France

Bretigny Foot
21:00
Les Ulis
Les Mureaux
21:00
Ivry US

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

Ajaccio II
20:30
Marseille Endoume Catalans
Furiani-Agliani
20:30
Côte Bleue
Consolat Marseille
21:00
Mandelieu LN

2507 Gambia - GFA League

Waa Banjul Football
23:00
Banjul
Real de Banjul
23:00
Wallidan

98 Australia - Victoria FFA Cup Preliminary

Whittlesea United
10:00
North Caulfield

401 Slovakia - Youth League

Zemplín Michalovce U19
17:00
Dukla U19

98 Australia - Victoria NPL Youth League

Avondale Heights U21
09:30
Green Gully U21
St. Albans Saints U21
10:30
Melbourne Knights U21

227 Russia - Premier League Women

Lokomotiv Moscow W
18:00
Krasnodar W
Chertanovo W
20:00
Rubin Kazan W
Zenit W
20:00
Ryazan VDV W

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

Bayside United Res.
13:00
The Lakes Res.
St. George Willawong Res
13:00
Mt Gravatt Res.

453172 Macao - Primeira Division

Sporting Macau
18:00
CPK
Cheng Fung
20:00
Monte Carlo

479 Japan - Japan Football League

Verspah Oita
11:00
Kochi United
Honda
11:00
Sony Sendai
Suzuka Unlimited
11:00
Honda Lock
Iwaki
11:00
Veertien Mie
Osaka
11:00
Kariya
Biwako Shiga
11:00
Nara Club
Tokyo Musashino City
11:00
Reinmeer Aomori
Maruyasu Okazaki
11:00
TIAMO Hirakata

49477 ไทยลีก 3

Lamphun Warrior
18:00
Muangkan United