ufakick

ตารางบอล 10 มี.ค. 2564

41 ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก

ลิเวอร์พูล
03:00
แอร์เบ ไลป์ซิก
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
03:00
บาร์เซโลน่า

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

แมนเชสเตอร์ ซิตี้
01:00
เซาแธมป์ตัน

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

บาร์นสลีย์
02:00
ดาร์บีเคาน์ตี

11 บุนเดิสลีกา

Arminia Bielefeld
00:30
แวร์เดอร์ เบรเมน

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

โอลิมปิก มาร์กเซย
01:00
แรนส์

32 ลาลีกา สเปน

แอตเลติโก มาดริด
01:00
แอธเลติก บิลเบา

479 เจลีก

อวิสปา ฟูกูโอกะ
16:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
คาชิว่า เรย์โซล
16:00
นาโกย่า แกรมปัส
เอฟซี โตเกียว
16:00
วิสเซล โคเบะ
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
16:00
โยโกฮามา เอฟซี
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
17:00
โชนัน เบลล์มาเร่
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
17:00
โตกุชิม่า วอร์ทิส
กัมบะ โอซาก้า
17:00
โออิตะ ตรินิต้า
เซเรโซ โอซาก้า
17:00
ชิมิสุ เอส-พัลส์
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
17:00
คอนซาโดเล ซัปโปโร
สากัน โตสู
17:00
เวกัลตะ เซนได

49477 ไทยลีก

แบงค็อก ยูไนเต็ด
18:00
ตราด เอฟซี
เชียงราย ยูไนเต็ด
18:00
โปลิศ เทโร เอฟซี
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
18:30
สุโขทัย เอฟซี
สุพรรณบุรี เอฟซี
19:00
การท่าเรือ เอฟซี

49477 ไทยลีก 2

ระนอง ยูไนเต็ด
17:00
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
อุดรธานี เอฟซี
18:00
สมุทรสาคร เอฟซี
ขอนแก่น เอฟซี
18:00
เชียงใหม่ เอฟซี
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
18:00
ขอนแก่น ยูไนเต็ด
อยุธยา ยูไนเต็ด
18:00
อุทัยธานี เอฟซี
หนองบัว พิชญ เอฟซี
18:00
ลำปาง เอฟซี
แพร่ ยูไนเต็ด
19:00
ราชนาวี เอฟซี
นครปฐม ยูไนเต็ด
19:00
ศรีสะเกษ เอฟซี
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด
19:00
ชัยนาท ฮอร์นบิล

99474 World - Club Friendlies

Fram
07:00
Ørn Horten
Vard
07:00
Ranheim
Union Fürstenwalde
21:00
FSV Optik Rathenow
Bodø / Glimt
22:30
Linense
Raufoss
01:00
Nybergsund

462 England - Non League Premier: Isthmian

Cray Wanderers
02:45
Carshalton Athletic
Kingstonian
02:45
Leatherhead

462 England - Non League Div One: Isthmian North

Cambridge City
02:45
Canvey Island

462 England - Non League Div One: Isthmian South

Bracknell Town
02:45
Bedfont Sports

11 Germany - 3. Liga

Saarbrücken
01:00
Zwickau
Bayern München II
01:00
Verl

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Freiburg II
20:00
Astoria Walldorf

11 Germany - Regionalliga: West

Borussia M'gladbach II
20:00
Schalke 04 II
Fortuna Düsseldorf II
00:00
Köln II
Rödinghausen
01:30
Wegberg-Beeck

507 Bosnia and Herzegovina - Bosnia Cup

Sloga
20:00
Zeljeznicar
Klis Buturović Polje
20:00
Zvijezda '09 Brgule
Siroki Brijeg
22:00
Borac Banja Luka
Sarajevo
00:30
Zrinjski

224 Bulgaria - Vtora Liga

Septemvri Sofia
20:30
Hebar 1918
Strumska slava
20:30
Septemvri Simitli
OFK Pirin
20:30
Ludogorets II
Kariana Erden
20:30
Sportist Svoge
Dobrudzha 1919
20:30
Neftohimik

266 Croatia - 1. HNL

Istra 1961
23:00
Lokomotiva Zagreb

116 Cyprus - 2. Division

Akritas
20:30
Onisilos
Xylotympou
20:30
Ayia Napa

116 Cyprus - Cyprus Cup

Omonia Nicosia
21:00
อาโปเอล
Anorthosis
23:00
Karmiotissa

320 Denmark - Landspokal Cup

Midtjylland
22:30
OB
Randers
00:00
Vejle

125 Greece - Super League

Lamia
22:15
Larissa

674 Hungary - Hungarian Cup

MOL Vidi
20:30
Budafoki MTE
Várda SE
21:00
Zalaegerszegi TE
Debrecen
23:30
MTK

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

Szentlőrinc SE
20:30
Ajka
Kazincbarcika
20:30
Soroksár SC

802 Israel - Ligat ha'Al

Ironi Kiryat Shmona
00:00
Maccabi Petah Tikva

2756 Malta - Premier League

Balzan
23:00
Zejtun Corinthians

998 Montenegro - First League

Rudar
19:00
Budućnost
Jezero
20:00
Mladost
Iskra
21:00
Petrovac
Dečić
22:00
Sutjeska
Zeta
23:00
Mladost Ljeskopolje

2 Poland - 1. Liga

Odra Opole
23:40
Widzew Lodz

227 Russia - FNL

SKA Khabarovsk
15:30
Krasnodar II
Veles
18:00
Baltika
Olimpiyets
18:00
Fakel
Spartak Moskva II
18:00
Neftekhimik
Tom' Tomsk
18:30
Krylya Sovetov
Yenisey
19:00
Shinnik
Irtysh
20:00
Tekstilshchik
Orenburg
20:00
Torpedo Moskva
Dinamo Bryansk
21:00
Spartak Vladikavkaz
Chayka
21:00
Akron
Chertanovo
22:00
Volgar Astrakhan

227 Russia - Youth League

Ural U19
15:00
Ufa U19
Chertanovo U20
16:00
Krasnodar U19
Akademiya Konoplev U20
16:00
Strogino U20
Dinamo Moskva U19
17:00
Sochi U19
Khimki U20
17:00
Zenit U19
Rubin Kazan U19
17:00
UOR №5 U20
Arsenal Tula U19
20:00
Tambov U19

401 Slovakia - 2. Liga

Komárno
20:00
Podbrezová

1638 Slovenia - 1. SNL

Bravo
21:00
Aluminij
Domžale
23:00
Mura

1638 Slovenia - 2. SNL

Dob
21:00
Krško
Brežice
21:00
Dekani
Smartno
21:00
Radomlje
Bilje
21:00
Rudar Velenje
Triglav
21:00
Krka
Beltinci
21:00
Brda Dobrovo
Fužinar
21:00
NŠ Drava
Primorje
21:00
Nafta

62 Switzerland - Swiss Cup

Chiasso
23:30
Luzern

44 Argentina - Superliga

Platense
03:10
Sarmiento

44 Argentina - Copa Argentina

Banfield
03:10
Club Atlético Güemes
Atlético Tucumán
05:20
Comunicaciones

5 Brazil - Copa do Brasil

Campinense
07:30
Bahia
Gama
01:30
Ponte Preta
Madureira
01:30
Paysandu
4 de Julho
02:00
Confiança
Rio Branco ES
04:00
Sampaio Corrêa
Cianorte
04:00
Paraná
Juazeirense
05:15
Sport Recife

353 Colombia - Liga BetPlay

Alianza Petrolera
08:00
Millonarios

353 Colombia - Copa Betplay

Atlético
03:00
Llaneros
Orsomarso
04:00
Valledupar
Tigres
06:00
Bogotá

35008 El Salvador - Primera Division

Firpo
04:30
Municipal Limeño
Jocoro
04:30
Águila

53128 Guatemala - Liga Nacional

Malacateco
01:00
Comunicaciones
Deportivo Sanarate
02:00
Achuapa
Municipal
04:00
Sacachispas
Antigua GFC
04:00
Xelajú
Guastatoya
04:00
Cobán Imperial
Cotzumalguapa
04:00
Iztapa

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Tlaxcala
08:05
Tapatío
Dorados
10:05
Pumas Tabasco
Tepatitlán de Morelos
06:00
Correcaminos UAT

1190 Paraguay - Division 1

Olimpia
04:30
Nacional Asunción
Sportivo Luqueño
06:45
Sol de América

146 South Africa - Premier League

Moroka Swallows
20:00
Mamelodi Sundowns
Chippa United
22:00
AmaZulu
Baroka
22:00
Stellenbosch
TS Galaxy
22:00
Black Leopards
Tshakhuma
22:00
Golden Arrows
Maritzburg United
23:00
Kaizer Chiefs

911 Angola - Girabola

Petro de Luanda
22:30
Desportivo Huíla

886 Egypt - Premier League

Ismaily
00:30
Al Ahly

468 Ghana - Premier League

King Faisal
22:00
Asante Kotoko

1703 Guinea - Ligue 1

Fello Star
06:00
Horoya

1179 Kenya - Premier League

Zoo Kericho
19:00
Western Stima
Gor Mahia
19:00
Posta Rangers

16175 Libya - Premier League

Al-Tahaddi
20:00
Shabaab Al Jabal
Al-Anwar
20:00
Al-Nasr
Al-Ittihad
20:30
Al-Wehda

26 Mali - Premiere Division

ASOM
23:30
Police
Djoliba
23:30
Nianan
ASKO
01:30
Yeelen Olympique

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Simba
23:00
Tanzania Prisons

2568 Zambia - Super League

Power Dynamos
20:00
Prison Leopards

21462 Kuwait - Premier League

Al Salmiyah
20:00
Al Sahel
Al Arabi SC
22:05
Al Fahaheel

74505 Qatar - Q League

Al Markhiya
22:15
Al Shamal
Al Bidda
22:15
Al Shahaniya

35376 Saudi Arabia - Pro League

Al Batin
19:50
Al Fateh
Al Quadisiya
22:25
Al-Ain
Al Taawon
22:50
Abha
Al Faisaly
00:15
Al Raed
Al Ittihad
00:45
Al Shabab

35376 Saudi Arabia - Division 1

Al Najoom
19:45
Al Sahel
Al Hazm
20:05
Al Nahdha
Najran
20:05
Arar
Al Jabalain
20:15
Al Feiha
Hajer
22:25
Al Jeel

1439 Tunisia - Ligue 1

Slimane
20:00
CA Bizertin
Rejiche
20:00
Stade Tunisien
Kairouan
20:00
Métlaoui
Tataouine
20:00
Club Africain
ES Tunis
20:00
Ben Guerdane

64306 Hong Kong - Premier League

Eastern
19:00
Kitchee

153732 India - I-League

Minerva Punjab
15:30
Mohammedan
Real Kashmir
17:35
TRAU
Churchill Brothers
20:30
Gokulam

712 Korea Republic - K-League 1

Daegu
17:00
Gwangju
Seongnam
17:00
Seoul
Suwon
17:30
Suwon Bluewings

3995 Malaysia - Premier League

PKNP
15:45
Selangor United
Kelantan United
15:45
PDRM
PBDKT T-Team
20:00
Kuching FA

3995 Malaysia - Super League

MISC
20:00
Melaka United
Pahang
20:00
Perak
Kuala Lumpur
20:00
UiTM

2817 New Zealand - Premiership

Hawke's Bay United
10:15
Eastern Suburbs

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Blooming
07:30
Guabirá
San José
02:00
Municipal Vinto
Independiente Petrolero
05:15
Oriente Petrolero

99474 World - CAF Confederations Cup

Enyimba
20:00
Al Ahli Benghazi
CS Sfaxien
20:00
Salitas
Pyramids FC
23:00
Nkana
Etoile du Sahel
23:00
Jaraaf
Raja Casablanca
23:00
Namungo
ES Sétif
02:00
Orlando Pirates
RSB Berkane
02:00
NAPSA Stars
JS Kabylie
02:00
Cotonsport

11555657 South America - Copa Libertadores

Unión Española
07:30
Independiente del Valle
Universidad Católica
05:15
Libertad

116 Cyprus - 3. Division

MEAP Nisou
20:30
APEP
Elia Lythrodonta
20:30
APONA Anagias
Oroklini / Troulloi
20:30
Elpida Astromeritis
O Kormakitis
20:30
Olympiada Lympion

17 France - CFA Group B

Sedan
00:00
Épinal

17 France - CFA Group C

Louhans-Cuiseaux
00:00
Jura Sud Foot

17 France - CFA Group D

Romorantin
00:00
Bergerac
Bourges Foot
00:00
Le Puy F.43 Auvergne

251 Italy - Serie C: Girone A

Pro Sesto
21:00
Pergolettese

251 Italy - Serie C: Girone B

Cesena
21:00
Perugia
Imolese
21:00
Fano

251 Italy - Serie D: Girone C

Campodarsego
20:30
Delta Calcio Rovigo

251 Italy - Serie D: Girone D

Mezzolara
20:30
Forlì
Sammaurese
20:30
Real Forte Querceta

251 Italy - Serie D: Girone E

San Donato Tavarnelle
20:30
Trastevere
Montespaccato
20:30
Grassina

251 Italy - Serie D: Girone F

FC Rieti
20:30
Montegiorgio

251 Italy - Serie D: Girone G

SSC Giugliano
20:30
Arzachena

251 Italy - Serie D: Girone H

Taranto
20:30
Fidelis Andria
Sorrento
20:30
Puteolana Internapoli
Gravina
20:30
Picerno

251 Italy - Serie D: Girone I

San Luca
20:30
Biancavilla
Rotonda
20:30
Castrovillari

2 Poland - 2. Liga East

Hutnik Krakow
20:00
Stal Rzeszów

20 Portugal - 2. Division: Group A

Vianense
21:00
Maria da Fonte

20 Portugal - 2. Division: Group C

Marítimo II
19:00
Gondomar

20 Portugal - 2. Division: Group D

Anadia
02:30
Castro Daire

20 Portugal - 2. Division: Group E

Mortágua
22:00
Sertanense
Oleiros
22:00
Condeixa

20 Portugal - 2. Division: Group F

Torreense
23:00
Alverca

20 Portugal - 2. Division: Group G

Belenenses II
22:00
Olimpico do Montijo
Rabo Peixe
23:00
Ideal

20 Portugal - 2. Division: Group H

Moura
22:00
Lusitano GC Evora

296 Serbia - Srpska Liga - East

Radan
20:00
FK Toplicanin Prokuplje

32 Spain - Segunda B - Group 2

Leioa
00:30
Portugalete

32 Spain - Segunda B - Group 4

Algeciras
18:00
Las Palmas II

32 Spain - Tercera - Group 1

Fisterra
02:30
Silva

32 Spain - Tercera - Group 3

Selaya
01:30
Cultural Guarnizo

32 Spain - Tercera - Group 4

CD Vitoria
01:30
Ariznabarra

32 Spain - Tercera - Group 6

Silla
00:00
Benicarló
Saguntino
00:00
Roda

32 Spain - Tercera - Group 7

Alcobendas Sport
18:30
Unión Adarve
Parla
23:00
Leganés II
Torrejón
02:00
Moratalaz
Atlético de Pinto
02:00
Trival Valderas

32 Spain - Tercera - Group 11

Platges de Calvià
22:45
San Rafael

32 Spain - Tercera - Group 12

Velke Levare
23:15
Mensajero
Lanzarote
00:00
La Cuadra
Buzanada
03:00
Vera
Tenisca
03:00
Atlético Paso
Atletico Victoria
03:00
Tenerife II
Atlético Tacoronte
03:00
Santa Úrsula

32 Spain - Tercera - Group 16

Casalarreina
01:00
Calahorra II

32 Spain - Tercera - Group 18

La Solana
03:00
La Roda

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

Ankara Demirspor
18:00
Çorum Belediyespor
Kahramanmaraşspor
18:00
Gümüşhanespor
Şanlıurfaspor
18:00
Utaş Uşakspor
Sancaktepe Belediye
18:00
Manisa BBSK
24 Erzincanspor
18:00
Zonguldak Kömürspor
Hekimoğlu Trabzon
18:00
Hacettepe
Amed SK
18:00
Sarıyer
Niğde Belediyespor
18:00
Afjet Afyonspor
Ergene Velimeşespor
18:00
Kocaelispor

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

Pazarspor
16:00
Bodrumspor
Kırklarelispor
18:00
Bugsaşspor
Turgutluspor
18:00
Sivas Belediyespor
Tarsus İdman Yurdu
18:00
Pendikspor
Van BB
18:00
Kırşehir Belediyespor
Sakaryaspor
18:00
Karacabey Birlikspor
Eyüpspor
18:00
Elazığspor
Etimesgut Belediyespor
18:00
Karabükspor
Kastamonuspor
18:00
Serik Belediyespor
1922 Konyaspor Kulübü
18:00
Bayburt İÖİ

5 Brazil - Alagoano

CRB
06:00
Aliança AL

5 Brazil - Amazonense

São Raimundo AM
06:30
Fast Clube

5 Brazil - Cearense 1

Crato
01:00
Icasa
Uniclinic
01:00
Fortaleza
Pacajus
01:00
Caucaia
Ferroviário
01:00
Ceará

5 Brazil - Goiano 1

Atlético GO
06:30
Jataiense
Goianésia
06:30
Aparecidense

5 Brazil - Maranhense

Sampaio Corrêa
05:30
Pinheiro

5 Brazil - Paraense

Castanhal
20:00
Tuna Luso

5 Brazil - Paulista A2

ยูเวนตุส
01:00
Monte Azul
EC São Bernardo
01:00
XV de Piracicaba
Rio Claro
01:00
Portuguesa Santista
Atibaia
01:00
São Bernardo
Sertãozinho
01:00
Velo Clube
Osasco Audax
02:00
RB Brasil
Portuguesa
05:00
Água Santa
Oeste
05:00
Taubaté

5 Brazil - Paulista A3

Batatais
01:00
Primavera SP
Votuporanguense
01:00
Marília
Capivariano
01:00
São José EC
Nacional SP
01:00
Desportivo Brasil
CA Linense
02:00
Bandeirante SP
Penapolense
02:00
Rio Preto
Comercial
02:00
Olímpia
Noroeste
02:00
Barretos

5 Brazil - Potiguar

Palmeira
01:00
ABC
Potiguar Mossoró
01:30
Globo

5 Brazil - Sergipano

Sergipe
01:15
Boca Júnior

5 Brazil - Tocantinense

Tocantinópolis
02:00
Gurupi
Interporto
02:00
Capital
Araguacema
02:00
Tocantins Miracema
Nova Conquista
06:15
Palmas

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

บริสเบน รอร์
15:00
เพิร์ธ กลอรี
ซิดนี่ย์ เอฟซี
15:05
เวสเทิร์นยูไนเต็ด

2405 Estonia - Estonian Cup

Trans
22:00
Tallinna Kalev
Levadia
01:00
Maardu

146 South Africa - Nedbank Cup

Mamelodi Sundowns
20:00
Polokwane City

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

Gaadiidka
06:00
Jeenyo

41 Europe - Champions League Women

Atletico Madrid W
19:30
Chelsea W
Brondby W
19:55
Lyon W
LSK Kvinner W
20:00
Wolfsburg W
Fortuna Hjorring W
21:55
Barcelona W
Bayern Munich W
00:15
BIIK Kazygurt
St. Polten W
02:30
Rosengard W

251 Italy - PrimaVera 1

Empoli U19
16:00
Cagliari U19
Lazio U19
17:00
Genoa U19
Atalanta U19
18:00
Ascoli U19
Bologna U19
19:00
Inter U19
Milan U19
21:00
Roma U19
Sassuolo U19
23:00
Spal U19

251 Italy - Primavera 2

Reggiana U19
20:30
Cittadella U19
Vicenza Virtus U19
20:30
Monza U19

2 Poland - Central Youth League

Arka Gdynia U18
18:00
Jagiellonia U18

122 Kosovo - Superliga

KF Llapi
19:00
Drenica
Prishtina
19:00
Besa Pejë
Trepça'89
19:00
KF Feronikeli

3126 Luxembourg - National Division

Differdange 03
01:30
F91 Dudelange
Jeunesse d'Esch
01:30
UNA Strassen
Racing
01:30
Wiltz
Rodange
01:30
RM Hamm Benfica
Hostert
01:30
UT Pétange
Mondorf-les-Bains
01:30
Fola Esch
Etzella Ettelbrück
01:30
Progrès Niedercorn
Victoria Rosport
01:30
Swift Hesperange

143 Austria - Regionalliga: Mitte

Spittal
00:30
Deutschlandsberger SC

5 Brazil - Copa Do Brasil U20

Vasco U20
01:00
Planaltina DF U20
Botafogo U20
01:00
Castelo TO U20
Nacional AM U20
02:00
São José PA U20
São Raimundo RR U20
03:00
Atlético GO U20

99474 World - Friendly International U19

Romania U19
17:00
Serbia U19

62 Switzerland - Nationalliga A Women

Young Boys W
00:30
Zurich W

458 Mexico - Liga Mx Women

Puebla W
01:00
Atlético San Luis W
Cruz Azul W
04:45
Pachuca W

32 Spain - Segunda Division Women

Sporting de Huelva II W
23:00
Málaga II W
Puerto del Carmen W
00:00
La Garita W
Plaza Argel W
01:00
Villarreal II W
Las Torres W
02:00
Las Majoreras W
Unión Viera W
05:00
Achamán W

32 Spain - Spain Youth League

El Olivar U19
22:15
Ebro U19
Mensajero U19
00:00
Los Llanos Aceró U19
Sobradillo U19
00:00
Ofra U19
Deportivo Alavés U19
01:00
Arenas Getxo U19
Acodetti U19
01:00
Orientación Marítima U19
Llano del Moro U19
03:00
San José U19
Juventud Laguna U19
03:00
Tenerife U19

3374 Gibraltar - Premier Division

Europa FC
01:30
Lincoln Red Imps