ufakick

ตารางบอล 7 มี.ค. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
19:00
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
ลิเวอร์พูล
21:00
ฟูลัม
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
23:30
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
02:15
คริสตัล พาเลซ

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

อาแจกซ์
18:15
โกรนิงเงิน
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
20:30
พีเอสวี
เฮราเคิล
20:30
พีอีซี ซโวลล์
วิเทสส์
22:45
อัลค์มาร์

38 เอร์สเตอดีวีซี

De Graafschap
02:00
FC Eindhoven

11 บุนเดิสลีกา

โคโลญจน์
21:30
แวร์เดอร์ เบรเมน
Arminia Bielefeld
00:00
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

โรม่า
18:30
เจนัว
เวโรน่า
21:00
เอซี มิลาน
ฟิออเรนติน่า
21:00
ปาร์มา
Crotone
21:00
โตริโน่
ซามพ์โดเรีย
00:00
กายารี่
นาโปลี
02:45
โบโลญญ่า

32 ลาลีกา สเปน

เอสดี ฮูเอสก้า
20:00
เซลต้า บีโก้
แอตเลติโก มาดริด
22:15
เรอัล มาดริด
เรอัล โซเซียดาด
00:30
เลบันเต้
แอธเลติก บิลเบา
03:00
เกรนาดา

479 เจลีก

โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
11:00
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า

479 เจลีก 2

Sagamihara
11:00
ThespaKusatsu Gunma
เกียวโต แซงก้า
12:00
มัตซูโมโตะ ยามากะ
ฟาเจียโน โอคายามา
12:00
ซไวเก้น คานาซาวะ
เอฮิเมะ
12:00
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
โทชิกิ SC
12:00
Blaublitz Akita
โตเกียวเวอร์ดี้
13:00
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ

49477 ไทยลีก

บีจี ปทุม ยูไนเต็ด
17:00
เชียงราย ยูไนเต็ด
สุโขทัย เอฟซี
18:00
Samut Prakan City
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี
18:30
ชลบุรี เอฟซี
การท่าเรือ เอฟซี
19:00
แบงค็อก ยูไนเต็ด

49477 ไทยลีก 2

เชียงใหม่ เอฟซี
17:00
แพร่ ยูไนเต็ด
ลำปาง เอฟซี
18:00
ระนอง ยูไนเต็ด
ขอนแก่น ยูไนเต็ด
18:00
ศรีสะเกษ เอฟซี
ราชนาวี เอฟซี
19:00
นครปฐม ยูไนเต็ด
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
19:00
ขอนแก่น เอฟซี

99474 World - Club Friendlies

Sogndal
07:00
Hødd
Isloch
16:00
Krumkachy
AB
18:00
Roskilde

462 England - Wsl 2 Women

Blackburn Rovers W
21:00
Durham W
Charlton W
21:00
Lewes W
Coventry United
21:00
Millwall W
Crystal Palace W
21:00
Liverpool W
London Bees W
21:00
Leicester W

462 England - Women's Super League

Manchester United W
19:00
Aston Villa W
Birmingham W
21:00
Arsenal W
Brighton W
21:00
Tottenham W
Manchester City W
21:00
Everton W
West Ham W
22:00
Chelsea W

462 England - Professional Development League

Crewe U23
20:00
Sheffield Wed U23

38 Netherlands - Tweede Divisie

AFC
20:30
TEC

38 Netherlands - Eredivisie Women

PEC Zwolle W
18:15
PSV W

11 บุนเดิสลีกา 2

ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
19:30
นูเรมเบิร์ก
Eintracht Braunschweig
19:30
Sandhausen

11 Germany - 3. Liga

Unterhaching
19:00
Hallescher FC
Bayern München II
20:00
Wehen Wiesbaden

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Carl Zeiss Jena
19:30
Chemie Leipzig
Union Fürstenwalde
19:30
Energie Cottbus
Lokomotive Leipzig
19:30
FSV Optik Rathenow
BFC Dynamo
19:30
Chemnitzer FC
Hertha BSC II
19:30
Bischofswerdaer FV
BAK '07
19:30
Luckenwalde
Viktoria Berlin
19:30
ZFC Meuselwitz
Auerbach
19:30
Lichtenberg
Germania Halberstadt
19:30
Tennis Borussia
Babelsberg
19:30
Altglienicke

11 Germany - Regionalliga: West

Rot-Weiss Essen
20:00
Fortuna Köln

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Lörrach-Brombach
21:00
Rielasingen-Arlen

11 Germany - Oberliga: Hamburg

Buchholz
20:00
Meiendorfer SV

11 Germany - Oberliga: Hessen

Blau-Weiß Zorbau
20:00
Einheit Rudolstadt
Carl Zeiss Jena II
20:00
Oberlausitz Neugersdorf
Krieschow
20:00
Plauen
1. FC Merseburg
20:00
An der Fahner Höhe
Rot-Weiß Erfurt
20:00
Union Sandersdorf
FC Grimma
20:00
International Leipzig
Eilenburg
20:00
VfL Halle
Hertha Zehlendorf
20:00
Strausberg
BSC Süd 05
20:00
RSV Eintracht
SV Blau-WeiY 90 Berlin
20:00
Neustrelitz
Pampow
20:00
Rostocker FC
Hansa Rostock II
20:00
Lok Stendal
CFC Hertha
20:00
Torgelower SV Greif
Lörrach-Brombach
21:00
Rielasingen-Arlen
Erndtebrück
21:00
TuS Haltern
Meinerzhagen
21:00
Sportfreunde Siegen
Holzwickeder SC
21:00
Hammer SpVg
Sprockhövel
21:00
Schermbeck
Ennepetal
21:00
Paderborn 07 II
Vreden
21:00
ASC Dortmund
Westfalia Rhynern
21:00
Eintracht Rheine
Kaan-Marienborn
21:00
Wattenscheid 09
Gütersloh
21:00
Preußen Münster II
SV Breinig
21:00
Viktoria Arnoldsweiler
BCV Glesch / Paffendorf
21:00
Hennef 05
Düren Merzenich
21:00
VfL Vichttal
Schwarz-Weiß Essen
21:00
Kleve
1. FC M'gladbach
21:00
SF Baumberg
Velbert
21:00
SC Velbert
Jahn Dinslaken-Hiesfeld
21:00
Hilden
Meerbusch
21:00
TuRU 1880 Düsseldorf
Kray
21:00
Germania Ratingen
SV Zeilsheim
21:00
Dietkirchen
Buchonia Flieden
21:00
Hessen Dreieich
FV Bad Vilbel
21:00
Neuhof
Rot-Weiß Walldorf
21:00
Hunfelder SV
Türk Gücü Friedberg
21:00
Hanau 93
Westfalia Herne
21:15
Finnentrop / Bamenohl
Siegburger SV
21:15
Frechen
Wesseling-Urfeld
21:15
Hürth
Sterkrade-Nord
21:15
Union Nettetal
Fortuna Köln II
21:30
Alfter
Dusseldorf-West
21:30
Schonnebeck
FC Bocholt
21:30
Teutonia St.Tönis

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

Eilendorf
21:00
Borussia Freialdenhoven
SV Breinig
21:00
Viktoria Arnoldsweiler
BCV Glesch / Paffendorf
21:00
Hennef 05
Düren Merzenich
21:00
VfL Vichttal
Siegburger SV
21:15
Frechen
Wesseling-Urfeld
21:15
Hürth
FC BW Friesdorf
21:30
Pesch
Fortuna Köln II
21:30
Alfter

11 โอเบอร์ลีกา

Schwarz-Weiß Essen
21:00
Kleve
1. FC M'gladbach
21:00
SF Baumberg
Velbert
21:00
SC Velbert
Jahn Dinslaken-Hiesfeld
21:00
Hilden
Meerbusch
21:00
TuRU 1880 Düsseldorf
Kray
21:00
Germania Ratingen
TVD Velbert
21:15
SF Niederwenigern
Sterkrade-Nord
21:15
Union Nettetal
FSV Duisburg
21:30
Monheim
Dusseldorf-West
21:30
Schonnebeck
FC Bocholt
21:30
Teutonia St.Tönis

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

Hertha Zehlendorf
20:00
Strausberg
BSC Süd 05
20:00
RSV Eintracht
SV Blau-WeiY 90 Berlin
20:00
Neustrelitz
Stern
20:00
Tasmania Berlin
Victoria Seelow
20:00
Greifswalder FC
Pampow
20:00
Rostocker FC
Hansa Rostock II
20:00
Lok Stendal
CFC Hertha
20:00
Torgelower SV Greif

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

Blau-Weiß Zorbau
20:00
Einheit Rudolstadt
Carl Zeiss Jena II
20:00
Oberlausitz Neugersdorf
Krieschow
20:00
Plauen
1. FC Merseburg
20:00
An der Fahner Höhe
Rot-Weiß Erfurt
20:00
Union Sandersdorf
FC Grimma
20:00
International Leipzig
Eilenburg
20:00
VfL Halle

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

Lubeck II
19:00
Pansdorf
Weiche Flensburg II
19:30
Husumer SV
Inter Türkspor Kiel
21:00
TSB Flensburg
Preußen Reinfeld
21:00
Union Neumünster

11 Germany - Oberliga: Westfalen

Erndtebrück
21:00
TuS Haltern
Meinerzhagen
21:00
Sportfreunde Siegen
Holzwickeder SC
21:00
Hammer SpVg
Sprockhövel
21:00
Schermbeck
Ennepetal
21:00
Paderborn 07 II
Vreden
21:00
ASC Dortmund
Westfalia Rhynern
21:00
Eintracht Rheine
Kaan-Marienborn
21:00
Wattenscheid 09
Gütersloh
21:00
Preußen Münster II
Westfalia Herne
21:15
Finnentrop / Bamenohl

2454 Albania - Superliga

Bylis Ballsh
19:00
Teuta Durrës
Kastrioti Krujë
19:00
Tirana
Partizani Tirana
22:00
Skënderbeu Korçë

919 Armenia - Premier League

Shirak
17:00
Ararat-Armenia

143 Austria - Tipico Bundesliga

เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
20:30
St. Pölten
Ried
20:30
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
Austria Wien
23:00
Rapid Vienna

143 ออสเตรียลีก1

Grazer AK
16:30
Austria Wien II
Liefering
17:00
SV Horn II

556 Belgium - Pro League

Royal Excel Mouscron
19:30
Standard Liège
คลับ บรูกก์
22:00
Zulte-Waregem
Anderlecht
00:15
Mechelen
เกงค์
02:45
Cercle Brugge

556 Belgium - First Division B

RFC Seraing
22:00
Westerlo
Lommel United
02:00
Club Brugge II

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Radnik Bijeljina
23:00
Mladost Doboj Kakanj

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

Posusje
20:00
TOSK Tesanj
Vis Kosova
21:00
Buducnost Banovici
Radnik Hadžići
21:00
Travnik
GOSK Gabela
21:00
Jedinstvo Bihac

224 Bulgaria - Parva Liga

Etar
17:00
CSKA 1948 Sofia
Beroe
19:30
ลูโดโกเรต์ส
Levski Sofia
22:00
Botev Plovdiv

224 Bulgaria - Vtora Liga

Sportist Svoge
20:30
Lovech

266 Croatia - 1. HNL

Osijek
21:00
Gorica
ดีนาโมซาเกร็บ
23:30
Rijeka

266 Croatia - 2. HNL

Dinamo Zagreb II
20:00
Solin
Hajduk Split II
21:30
Croatia Zmijavci
Bijelo Brdo
21:30
Sesvete

116 Cyprus - 1. Division

Ermis
21:00
Nea Salamis
AEK Larnaca
23:30
Olympiakos

116 Cyprus - 2. Division

Omonia Psevda
20:30
Digenis Morphou

245 Czech Republic - Fortuna Liga

České Budějovice
20:00
Mladá Boleslav
Karviná
20:00
Zbrojovka Brno
เอสเค สลาเวีย ปราก
00:30
Baník Ostrava

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Viktoria Žižkov
16:15
Chrudim
Varnsdorf
20:30
Prostějov
Vlašim
20:30
Táborsko

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

Randers
18:00
Lyngby
Brøndby
20:00
โคเปนเฮเก้น
Midtjylland
22:00
AGF
Nordsjælland
00:00
Horsens
Vejle
02:00
OB

320 Denmark - First Division

Vendsyssel
21:00
FC Helsingør
Silkeborg
21:00
HB Køge

2405 Estonia - Meistriliiga

Levadia
20:00
Kuressaare

17 เฟร้นช์ คัพ ฝรั่งเศส

Gazélec Ajaccio
00:30
ลีลล์
อองเช่ร์
00:30
Club Franciscain
Romorantin
00:30
Chateaubriant Voltigeurs
Canet Roussillon
03:00
โอลิมปิก มาร์กเซย

125 Greece - Super League

โอลิมเปียกอส
20:00
Lamia
Panaitolikos
22:15
Volos NFC
PAOK
00:30
Aris

674 Hungary - OTP Bank Liga

Honvéd
22:00
Várda SE
Zalaegerszegi TE
00:00
เฟเรนซ์วารอส
Budafoki MTE
02:00
MOL Vidi

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

Siófok
20:30
Ajka
Budaörs
20:30
Pécsi MFC
Szolnoki MÁV
20:30
Vasas
Gyirmót
20:30
Szeged 2011
Szentlőrinc SE
20:30
Dorogi
Csákvári TK
20:30
Nyíregyháza Spartacus
Békéscsaba
20:30
Győri ETO
Kazincbarcika
20:30
DEAC
Szombathelyi Haladás
23:00
Soroksár SC

1796 Iceland - League Cup

Selfoss
18:00
Vestri
Grindavík
21:00
Víkingur Ólafsvík

802 Israel - Ligat ha'Al

Bnei Sakhnin
00:00
Ironi Kiryat Shmona
Hapoel Kfar Saba
01:00
Hapoel Haifa
Hapoel Be'er Sheva
01:30
Hapoel Tel Aviv

251 Italy - Serie B

เอ็มโปลี
21:00
Cittadella
Reggiana
03:00
เลชเช่

57142 Macedonia FYR - First League

Vardar
20:00
Struga
Skendija 79
20:00
Renova
Pelister
20:00
Borec
Belasica
20:00
Akademija Pandev
Shkupi
20:00
Rabotnicki

2756 Malta - Premier League

Zejtun Corinthians
20:00
Sirens
Valletta
00:00
Gudja United

2756 Malta - First Division

St. George's
17:00
Mqabba
Pembroke Athleta
20:00
Qrendi
San Gwann
21:00
Marsa
Zebbug Rangers
00:00
Qormi
St. Andrews
01:00
Swieqi

2345 Moldova - National Division

Speranţa Nisporeni
17:30
Petrocub
Zimbru
19:30
Milsami

998 Montenegro - Second League

Jedinstvo
20:30
Berane
Grbalj
20:30
Bokelj
Kom
20:30
Mornar
Arsenal Tivat
20:30
Drezga
Igalo
20:30
Ibar

2 Poland - Ekstraklasa

Piast Gliwice
18:30
Stal Mielec
Pogoń Szczecin
21:00
Lech Poznań
Śląsk Wrocław
23:30
ลีเกีย วอร์ซอว์

2 Poland - 1. Liga

Tychy 71
18:40
Zagłębie Sosnowiec
Puszcza Niepołomice
20:30
Arka Gdynia

20 พรีเมียรา ลีกา

Marítimo
00:30
Moreirense
Rio Ave
03:00
Farense

20 Portugal - Segunda Liga

Penafiel
18:15
Académica
UD Oliveirense
21:00
ชาเวช

155 Romania - Liga 1

Astra
20:00
Hermannstadt
FCSB
01:30
Gaz Metan Mediaş

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

Ural
18:00
Ufa
Dinamo Moskva
20:30
Tambov
สปาร์ตัก มอสโก
23:00
คราสโนดาร์

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

Dundee United
19:00
เซลติก

296 Serbia - Super Liga

Inđija
19:00
Radnik Surdulica
Radnički Niš
21:00
Bačka Topola
Mačva Šabac
21:00
Proleter Novi Sad
Novi Pazar
21:00
Spartak Subotica
Metalac GM
21:00
Voždovac
Vojvodina
21:00
Javor Ivanjica
Rad Beograd
23:05
Partizan
เชอร์เวนา ซเวซดา
01:15
Čukarički

296 Serbia - Prva Liga

Radnički Sr. Mitrovica
20:00
Kabel Novi Sad
Dinamo Vranje
20:00
IMT Novi Beograd

401 Slovakia - 2. Liga

Žilina II
16:30
Slovan Bratislava II

1638 Slovenia - 1. SNL

Tabor Sežana
21:00
Bravo
Olimpija
23:00
Celje

1638 Slovenia - 2. SNL

Krško
21:00
Nafta
NŠ Drava
21:00
Primorje
Brda Dobrovo
21:00
Fužinar
Triglav
21:00
Beltinci
Rudar Velenje
21:00
Krka
Radomlje
21:00
Bilje
Dekani
21:00
Smartno
Dob
21:00
Brežice

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

มาลากา
20:00
Sabadell
Ponferradina
22:00
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
มาจอร์กา
00:15
FC Cartagena
คิโรน่า
03:00
อัลเมรีอา

47 Sweden - Svenska Cupen

AFC Eskilstuna
19:00
Oskarshamns AIK
Hammarby
19:00
AIK
Dalkurd
21:00
Gauthiod
Häcken
21:00
Helsingborg
Akropolis
21:00
Landskrona
Mjällby
21:00
Östersunds FK
GIF Sundsvall
23:00
Sandviken
Norrköping
23:00
IFK Göteborg

62 Switzerland - Super League

Lausanne Sport
22:00
Sion
ลูกาโน
22:00
Zürich
Luzern
22:00
St. Gallen

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

Fatih Karagümrük
17:30
Ankaragücü
Hatayspor
20:00
Kayserispor
Gençlerbirliği
20:00
อิสตันบูล บีบี
กาลาตาซาราย
23:00
Sivasspor

404 Turkey - 1. Lig

Ümraniyespor
17:30
Giresunspor
Akhisar Belediyespor
20:00
Eskişehirspor
Boluspor
20:00
Bursaspor
Altay
23:00
Tuzlaspor

86 Ukraine - Premier League

ดินาโมเคียฟ
19:00
Minai
Zorya
22:00
Lviv
Inhulets
00:30
Kolos Kovalivka

44 Argentina - Superliga

Arsenal de Sarandi
03:10
Estudiantes
Patronato
05:20
Unión Santa Fe
Gimnasia La Plata
05:20
Defensa y Justicia

5 Brazil - Copa do Brasil

Palmeiras
04:00
Grêmio

353 Colombia - Liga BetPlay

Rionegro Águilas
08:00
Atlético Nacional
América de Cali
03:30
Deportivo Pereira
Jaguares de Córdoba
05:40
Patriotas Boyacá

353 Colombia - Torneo Betplay

Deportes Quindío
01:30
Fortaleza CEIF
Orsomarso
03:00
Bogotá
Valledupar
03:00
Cortuluá
Barranquilla
03:00
Atlético
Real San Andres
03:15
Boca Juniors de Cali

1739 Costa Rica - Primera Division

Herediano
09:30
Sporting San José
Deportivo Saprissa
05:00
Grecia

459 Ecuador - Liga Pro

Emelec
08:00
Delfin
Olmedo
01:00
Macará
Manta
03:30
Deportivo Cuenca
Guayaquil City
06:00
Barcelona Guayaquil

35008 El Salvador - Primera Division

Santa Tecla
08:00
Alianza
Sonsonate
08:00
Once Municipal
Atletico Marte
04:00
Chalatenango
FAS
04:15
Isidro Metapán

53128 Guatemala - Liga Nacional

Sacachispas
08:00
Guastatoya
Achuapa
02:00
Municipal
Xelajú
04:30
Malacateco

53128 Guatemala - Primera Division

Chimaltenango
22:00
Deportivo Petapa
Nueva Concepción
00:00
Solola
Puerto San Jose
00:00
Suchitepéquez
Sayaxché
01:00
Mictlán
Marquense
04:00
Quiché

458 Mexico - Liga MX

América
08:00
León
มอนเตอร์เรย์
08:06
Querétaro
Mazatlán
10:00
Guadalajara

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Atlante
06:00
Tepatitlán de Morelos

3990 Nicaragua - Primera Division

Real Estelí
08:00
Deportivo Ocotal
Managua
09:00
Junior Managua

1190 Paraguay - Division 1

Guaraní
05:30
Sportivo Luqueño

158 Uruguay - Primera Division

Danubio
02:30
ลิเวอร์พูล
Cerro Largo
04:45
Plaza Colonia

146 South Africa - Premier League

Black Leopards
20:30
Golden Arrows
Moroka Swallows
20:30
Tshakhuma

911 Angola - Girabola

Recreativo da Caála
21:00
Onze Bravos
Wiliete
21:00
Recreativo do Libolo
Santa Rita
21:00
1º de Agosto

593 Cameroon - Elite One

Fortuna Mfou
20:00
Eding Sport
Panthère
20:00
UMS de Loum
Feutcheu
21:00
Union Douala
Bamboutos
21:00
Avion Academy
Fovu Club
22:00
Stade Renard
Canon
22:00
Les Astres

607 Burkina Faso - Premier League

RC Bobo-Dioulasso
23:00
ASFA-Yennenga
USFA
23:00
ASFB
Royal
23:00
Rahimo
SONABEL
23:00
KOZAF
RCK
01:15
Etoile Filante
Salitas
01:15
วิเทสส์

1560 Congo - Super Ligue

Blessing
21:30
Groupe Bazano
Don Bosco
21:30
RCK

468 Ghana - Premier League

Berekum Chelsea
22:00
Medeama
Dreams
22:00
Great Olympics
Hearts of Oak
22:00
WAFA
Bechem United
22:00
Ebusua Dwarfs
Eleven Wonders
22:00
Wa All Stars

1179 Kenya - Premier League

Gor Mahia
19:00
KCB
Mathare United
19:00
Homeboyz

16175 Libya - Premier League

Al Ta'awon
20:00
Ngom Egdabya

26 Mali - Premiere Division

Douannes de Sikasso
23:00
Bougouni
USC Kita
23:00
ASOM
Stade Malien Bamako
23:00
CAS de Sévaré
Police
23:00
Duguwolofila
LC Ba
01:00
Réal Bamako

1424 Morocco - Botola Pro

Raja Casablanca
21:00
Youssoufia Berrechid

1424 Morocco - Botola 2

Riadi Salmi
21:00
Chabab Atlas Khénifra
Ittihad Khemisset
21:00
AS Salé
Kawkab Marrakech
21:00
Raja Beni Mellal

200 Senegal - Ligue 1

Niarry Tally
23:00
CNEPS Excellence
Mbour Petite Côte
23:00
Casa Sport
ASEC Ndiambour
23:00
Dakar SC
Teungueth
23:00
Gorée
Jaraaf
23:00
Pikine

56518 Sudan - Sudan Premier League

Hay Al Arab
20:45
Al Ahli Khartoum
Al-Ahly Merowe
23:45
Al Shorta
Hilal Obayed
23:45
Al Ahly Shendi

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Mtibwa Sugar
18:00
Gwambina
Polisi Tanzania
20:00
Young Africans
Coastal Union
20:00
KMC

2568 Zambia - Super League

Prison Leopards
18:00
Indeni
Power Dynamos
20:00
Red Arrows
Forest Rangers
20:00
Young Green Eagles
Lumwana Radiants
20:00
Lusaka Dynamos
Kabwe Warriors
20:00
ZESCO United

2931 Andorra - Primera División

Penya Encarnada
17:30
Sant Julià
UE Santa Coloma
17:30
Engordany
Inter Club d'Escaldes
22:30
Atlètic Club d'Escaldes
Carroi
22:30
FC Santa Coloma

2931 Andorra - 2. Division

Atlètic Amèrica
17:00
Ranger's
La Massana
20:30
Encamp
UE Santa Coloma II
00:00
Engordany II

488 Iran - Azadegan League

Baderan
18:15
Malavan
Khooshe Talaee Saveh
18:15
Khouneh Be Khouneh Babol
Navad Urmia
18:15
Kheybar Khorramabad
Mes Kerman
18:15
Esteghlal Khuzestan
Shahrdari Astara
18:15
Havadar
Esteghlal Mollasani
18:45
Shahin Bushehr
Pars Jam Bushehr
18:45
Qashqai

74505 Qatar - Premier League

Al Wakrah
21:00
Al Sailiya
Al Arabi
21:00
Qatar SC
Umm Salal
23:15
Al Sadd
Al Rayyan
23:15
Al Ahli

1439 Tunisia - Ligue 1

Stade Tunisien
20:00
Kairouan
CA Bizertin
20:00
Métlaoui
Olympique Béja
20:00
Rejiche
Etoile du Sahel
20:00
Slimane
Club Africain
22:15
CS Sfaxien

2802 United Arab Emirates - Uae League

Ajman
20:30
Al Wahda
Khorfakkan Club
20:30
Al Dhafra
Al Nasr
23:15
Al Sharjah

190321 Bahrain - Premier League

Budaiya
22:30
Muharraq
Malkiya
22:30
Busaiteen

155043 Bangladesh - Premier League

Sheikh Jamal
17:00
Mohammedan Dhaka

64306 Hong Kong - Premier League

Warriors
14:00
Happy Valley

712 Korea Republic - K-League 1

Suwon Bluewings
12:00
Seongnam
Seoul
14:30
Suwon

712 Korea Republic - Korean Cup

Cheonan City
07:00
Namdong
Yangju Citizen
12:00
Jinju Citizen
Together
12:00
Zamiks
523 FC
12:00
Jeonju
Jungnang Chorus Mustang
12:00
Gimpo
Yeoju Sejong
14:00
Goyang Citizen
Majang
14:00
Songwol

3995 Malaysia - Premier League

Selangor United
20:00
Kelantan United

3995 Malaysia - Super League

Perak
20:00
MISC

44 Argentina - Primera C

Ituzaingó
03:10
Deportivo Laferrere
San Martín Burzaco
03:10
Midland
Sportivo Italiano
03:10
Luján
El Porvenir
03:10
Deportivo Español

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

Hoogland
20:00
UNA
ADO '20
20:00
Gemert
USV Hercules
20:00
Dongen
Hollandia
20:00
OFC Oostzaan
GVV Unitas
20:30
JOS Watergraafsmeer
HSC '21
20:30
HV & CV Quick
OSS '20
20:30
Westlandia
EVV
20:30
Groene Ster
Blauw Geel '38
20:30
DEM

556 Belgium - Division 3: ACFF

US Givry
21:00
La Louvière
Jette
21:00
RES Durbuy
Warnant
21:00
Stockay-Warfusée
Acren
21:00
Verlaine
Ganshoren
21:00
Tubize

556 Belgium - Division 3: Group A

Olsa Brakel
21:00
Toekomst Menen
Merelbeke
21:00
Ronse
Zelzate
21:00
Gent-Zeehaven
Westhoek
21:00
Voorwaarts Zwevezele
Sparta Petegem
21:00
Oudenaarde
Harelbeke
21:00
Dikkelvenne
Zelzate
21:00
Ronse
Merelbeke
21:00
Toekomst Menen
Harelbeke
21:00
Gent-Zeehaven
Olsa Brakel
21:00
Gullegem
Westhoek
21:00
RFC Wetteren
Sparta Petegem
21:00
Dikkelvenne

556 Belgium - Division 3: Group B

Bocholt
21:00
Lyra-Lierse Berlaar
Pepingen-Halle
21:00
Olympia Wijgmaal
Diegem Sport
21:00
Berchem Sport
Eendracht Aalst
21:00
Cappellen

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

Bambrugge
21:00
Voorde Appelterre
Eppegem
21:00
Rhodienne-De Hoek
Anzegem
21:00
VW Hamme
Anzegem
21:00
Jong Lede
Bambrugge
21:00
Lochristi
Eppegem
21:00
VW Hamme

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

Eendracht Termien
21:00
ลีลล์
Eendracht Termien
21:00
Witgoor Sport

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

Braine
21:00
Schaerbeek-Evere
Entité Manageoise
21:00
Rapid Symphorinois
Ostiches
21:00
Aische
Stade Brainois
21:00
Stockel

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

Richelle United
21:00
Gouvy
Herstal
21:00
Mormont
Raeren-Eynatten
21:00
Stade Disonais
Habay-la-Neuve
21:00
Rochefort
Huy
21:00
Aywaille

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

Bornem
21:00
Ternesse
Vosselaar
21:00
Ranst
Rapid Leest
21:00
Wezel
Eendracht Zoersel
21:00
Vorselaar
Bevel FC
21:00
Berg en Dal
Retie
21:00
Oppuurs

556 Belgium - Provincial-Brabant

Grez-Doiceau
20:30
Sportive Brainoise
KV Tervuren-Duisburg
20:30
Hoegaarden-Outgaarden
Genappe
21:00
Sporting Bruxelles
Walhain
21:00
Stade Everois
Kosova Schaerbeek
21:00
Saint-Josse
BX Brussels
21:00
Etterbeek
Football Club Schaerbeek
21:00
Léopold
NSeth Berchem
21:00
Nivellois
Huldenberg
21:00
Veltem
Grimbergen
21:00
Borght-Humbeek
SC Aarschot
21:00
Hoegaarden-Outgaarden
Bodegem Kapelle United
21:00
Liedekerke
KV Tervuren-Duisburg
21:00
Sporting Kampenhout
Melsbroek
21:00
Bertem-Leefdaal
Grimbergen
21:00
Wambeek
SC Aarschot
21:00
Liedekerke
Melsbroek
21:00
Sporting Kampenhout
Bodegem Kapelle United
21:00
Veltem

556 Belgium - Provincial-Hainaut

Molenbaix
21:00
Snef-Tyber
RAS Monceau
21:00
Le Roeulx
Ransart
21:00
Montignies
Péruwelz
21:00
Antoing
Solre-sur-Sambre
21:00
Belœil
Gilly
21:00
Hornu
Houdeng
21:00
Soignies Sports
Excelsior Biévène
21:00
Morlanwelz

556 Belgium - Provincial-Limburg

Herk
20:30
Herderen-Millen
Zepperen-Brustem
21:00
Torpedo Hasselt
Bregel Sport
21:00
Verbroedering Maasmechelen
Groen Star Beek
21:00
Zonhoven United
Juve Hasselt
21:00
Helson Helchteren
Alken
21:00
KFC Eksel
Herkol
21:00
Bilzerse Waltwilder

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

Aubange
21:00
Longlier
Florenville
21:00
Sartoise
Lorraine Arlon
21:00
Ethe Belmont
RAC Saint-Mard
21:00
Jeunesse Freylangeoise

556 Belgium - Provincial-Namur

Nismes
21:00
ES de la Molignée
Grand-Leez
21:00
Meux II
Malonne
21:00
US Dinantaise
Spy
21:00
Beauraing
Condruzien
21:00
Loyers
Flavion-Morialmé
21:00
Chevetogne
Fernelmont-Hemptinne
21:00
Ciney
Biesme
21:00
Andennais

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

Munkzwalm
21:00
Elene-Grotenberge
Ardennen
21:00
Drongen
Lokeren Doorslaar
21:00
Berlare
SK Denderhoutem
21:00
Jong Zulte
Eendracht Zele
21:00
Eendracht Aalter
HO Kalken
21:00
Dendermonde
Grembergen
21:00
Excelsior Mariakerke

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

Racing Waregem
21:00
Diksmuide
Sparta Heestert
21:00
Wielsbeke
Sassport Boezinge
21:00
Oostnieuwkerke
Excelsior Zedelgem
21:00
Blankenberge
SC Zonnebeke
21:00
Eendracht Wervik
Sassport Boezinge
21:00
Wielsbeke
Racing Waregem
21:00
Lauwe
Excelsior Zedelgem
21:00
Oostnieuwkerke
Sparta Heestert
21:00
Dadizele
SC Zonnebeke
00:00
Rumbeke

224 Bulgaria - 3. League Northeast

Topolite
20:00
Dorostol
Chernolomets
20:00
Ustrem Donchevo
Spartak Varna
20:00
Sportist General Toshevo

116 Cyprus - 3. Division

Omonia 29is Maiou
20:30
Ethnikos Assias
Ormideia
20:30
Iraklis Yerolakkou

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Sigma Olomouc II
16:15
Viktoria Otrokovice
Slovácko II
16:15
Uničov
Velké Meziříčí
16:15
Banik Ostrava II
Vysočina Jihlava II
16:30
Frýdek-Místek
Vrchovina
20:00
Zlín II
Dolní Benešov
20:00
Uherský Brod
Hlučín
23:00
Znojmo

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

Slavičín
16:15
Hranice
Šumperk
21:00
Bzenec

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

Sokol Lanžho
20:00
Start Brno
Humpolec
20:00
Slavoj Polná

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

Saint-Étienne II
21:00
Lyon Duchere II
Hauts Lyonnais
21:00
Ain Sud

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

Sochaux II
20:30
Gueugnon

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

Chateauneuf-sur-Loire
20:30
Saint-Jean-le-Blanc
Saran Municipal
20:30
Vierzon
J3 Amilly
21:00
Tourangeau

17 France - National 3: Hauts-de-France

Vimy
20:30
Le Touquet
US Chantilly
20:30
Boulogne II
Amiens SC II
20:30
Wasquehal

17 France - National 3: Normandie

Le Havre II
20:30
Romilly-Pt St Pierre

125 Greece - Gamma Ethniki Group 1

Orfeas Xanthi
20:00
Apollon Paralimniou
Iraklis Ampelokipon
20:00
Ethnikos Sochos
Ampelokipon Drama
20:00
Elpida Sapes
Anagennisi Thalassias
20:00
Evosmou
Aetos Orfani
20:00
M. Alexandros Orfaniou
Nestos Chrisoupolis
20:00
Didymoteicho
Doxa Neo Sidirochori
20:00
Pandramaikos
Antheias-Aristinou
20:00
Aris Avato

125 Greece - Gamma Ethniki Group 4

Amvrysseas
20:00
Fokikos
Almyros
20:00
Opountios
Thiseas Agria
20:00
Diagoras Stefanovik
Iraklis Psachna
20:00
Nea Artaki
Atalanti
20:00
Dimitra Efxeinoupolis

125 Greece - Gamma Ethniki Group 3

Oikonomos
20:00
Atromitos Palamas
Ermis Amyntaio
20:00
Karitsa
Makedonikos Foufas
20:00
Sellana
Meteora
20:00
Iraklis Larissa
Aetos Makrychoriou
20:00
Ethnikos Neou Keramidiou
Kozani
20:00
Fikis
Dias Diou
20:00
Elassona

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

Ethnikos Giannitsa
20:00
PAO Koufalion
M. Alexandros Trikala
20:00
Thyella Sarakinoi
Makedonikos Neapolis
20:00
Aetos Varvaras
Agrotikos Asteras
20:00
Poseidon Nea Michaniona
Anagennisi Plagia
20:00
Nea Kallikrateia
Niki Agkathia
20:00
Thermaikos Thermis
PAOK Alexandreia
20:00
Anagennisi Giannitsa

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

Missolonghi
20:00
Thyella Katsikas
Acheron Kanalaki
20:00
Amvrakikos Loutrou
Preveza
20:00
Lefkimmi
Asteras Kalirachis
20:00
Thyella Monastirakiou
Agios Matthaios
20:00
Tilikratis
Panagriniakos
20:00
M. Alexandros Kastorias
Anagennisi Artas
20:00
Kerkyra

125 Greece - Gamma Ethniki Group 7

PAO Rouf
20:00
Nafplio 2017
Atromitos Chiliomodi
20:00
Panarkadikos
Ermionidas-Ermis
20:00
Pangytheatikos
Agios Ierotheos
20:00
Ermis Meligous
Aris Skalas
20:00
Koronida Koiladas
Molaikos
20:00
Kifisia

674 Hungary - NB 3: Nyugati

Gardony
17:00
SC Sopron
Puskás II
17:00
Bicskei
Komárom
17:30
Zalaegerszegi TE II
Veszprém
19:00
Menfocsanak
Nagyatadi FC
20:30
Papai Perutz
III. Kerületi TUE
20:30
Lipot SK
Érdi VSE
20:30
MTE 1904
BKV Előre
20:30
Videoton II
Balatonfuredi
20:30
Nagykanizsai ULE

251 Italy - Serie C: Girone A

Grosseto
21:00
Juventus U23
Giana Erminio
21:00
Livorno
Pergolettese
21:00
Olbia
Pro Patria
21:00
Piacenza
Como
21:00
Pro Sesto
Novara
23:30
Lecco
Lucchese
23:30
Pontedera
Pistoiese
23:30
Pro Vercelli
Alessandria
02:30
AlbinoLeffe
Renate
03:00
Carrarese

251 Italy - Serie C: Girone B

Sambenedettese
18:30
Arezzo
Imolese
18:30
Triestina
Fano
21:00
Fermana
Matelica Calcio
21:00
Legnago Salus
Cesena
22:00
Vis Pesaro
Calcio Padova
23:30
Perugia
Gubbio
23:30
Ravenna
FeralpiSalò
23:30
Virtus Verona
Carpi
02:30
Modena

251 Italy - Serie C: Girone C

Viterbese Castrense
18:30
Monopoli
Vibonese
21:00
Casertana
Teramo
21:00
Catanzaro
Palermo
21:00
Juve Stabia
Virtus Francavilla
21:00
Ternana
Bisceglie
21:00
Catania
Avellino
23:30
Paganese
Bari 1908
23:30
Potenza Calcio
Turris
02:30
Foggia

251 Italy - Serie D: Girone A

Bra
20:30
Casale
Borgosesia
20:30
Sanremo
Chieri
20:30
Caronnese
Castellanzese
20:30
Arconatese
Gozzano
20:30
Lavagnese
Derthona
20:30
Vado
PDHAE
20:30
Folgore Caratese
Saluzzo
20:30
Legnano
Sestri Levante
20:30
Pro Imperia
Città di Varese
21:00
Fossano

251 Italy - Serie D: Girone B

Breno
20:30
Pontisola
Brusaporto
20:30
Casatese
Desenzano Calvina
20:30
Virtus Ciserano Bergamo
Caravaggio
20:30
Vis Nova Giussano
Real Calepina
20:30
Sona
Adrense
20:30
Nibionnoggiono
Tritium
20:30
Crema
Villa d'Almè
20:30
Scanzorosciate
Seregno
20:30
Cavenago Fanfulla

251 Italy - Serie D: Girone C

Trento Calcio 1921
20:30
Belluno
Adriese
20:30
Union ArzignanoChiampo
Caldiero Terme
20:30
Virtus Bolzano
Montebelluna
20:30
Chions
Manzanese
20:30
Cartigliano
Mestre
20:30
Cjarlins Muzane
Clodiense
20:30
Ambrosiana
Union Feltre
20:30
Este
Union S. Giorgio-Sedico
20:30
Delta Calcio Rovigo

251 Italy - Serie D: Girone D

Bagnolese
20:30
Fiorenzuola
Forlì
20:30
Aglianese
Lentigione
20:30
Real Forte Querceta
Marignanese
20:30
Corticella
Mezzolara
20:30
Correggese
Pro Livorno
20:30
Progresso
Sasso Marconi Zola
20:30
Ghivizzano Borgo Mozzano
Seravezza
20:30
Rimini

251 Italy - Serie D: Girone E

Montevarchi Calcio
20:30
Montespaccato
Foligno
20:30
Grassina
Ostia Mare Lidocalcio
20:30
Scandicci
Pianese
20:30
Sangiovannese
San Donato Tavarnelle
20:30
Gavorrano
Robur Siena
20:30
Flaminia
Sinalunghese
20:30
Tiferno Lerchi
Sporting Trestina
20:30
Lornano Badesse
Trastevere
20:30
Cannara

251 Italy - Serie D: Girone F

Aprilia
20:30
Matese
Porto Sant'Elpidio
20:30
Recanatese
Atletico
20:30
San Nicolò
Castelfidardo Calcio
20:30
CynthiAlbalonga
Montegiorgio
20:30
Campobasso
Olympia Agnonese
20:30
Castelnuovo Vomano
Pineto
20:30
Vastese
Giulianova
20:30
Tolentino
FC Rieti
20:30
Vastogirardi

251 Italy - Serie D: Girone G

Afragolese
20:30
Savoia
Arzachena
20:30
Gladiator
Carbonia
20:30
Team Nuova Florida
Latina
20:30
Cassino
Nuova Monterosi
20:30
Sassari Torres
Muravera
20:30
Nola 1925
Nocerina
20:30
Lanusei
Insieme Formia
20:30
Latte Dolce
Vis Artena
20:30
SSC Giugliano

251 Italy - Serie D: Girone H

US Bitonto
20:30
Team Altamura
Brindisi
20:30
Città di Fasano
Casarano
20:30
Gravina
Lavello
20:30
Francavilla
Puteolana Internapoli
20:30
Nardò
Audace Cerignola
21:00
Molfetta Calcio

251 Italy - Serie D: Girone I

Biancavilla
20:30
Marina di Ragusa
Cittanovese
20:30
Città Di Sant’Agata
Castrovillari
20:30
San Luca
Acireale
20:30
ACR Messina
FC Messina
20:30
Santa Maria Cilento
Gelbison
20:30
Troina
Paternò
20:30
Licata
Roccella
20:30
Dattilo
Rotonda
20:30
Rende

2 Poland - 2. Liga East

SKRA Częstochowa
19:00
Śląsk Wrocław II
Pogoń Siedlce
02:15
Chojniczanka Chojnice

20 Portugal - 2. Division: Group A

Aguia FC Vimioso
22:00
Vilaverdense
Pedras Salgadas
22:00
Vidago
Merelinense
22:00
Bragança
Mirandela
22:00
Sporting Braga II

20 Portugal - 2. Division: Group B

Rio Ave II
18:30
Berço
Desportivo Aves
22:00
AR São Martinho
Mondinense
22:00
Camacha
Vitória Guimarães II
22:00
Fafe
Brito
22:00
Pevidem

20 Portugal - 2. Division: Group C

Gondomar
22:00
União Madeira
Vila Real
22:00
Trofense
Coimbrões
22:00
Pedras Rubras
Salgueiros
22:00
Paredes
Câmara de Lobos
23:00
Amarante

20 Portugal - 2. Division: Group D

Lusitania FC Lourosa
22:00
Beira-Mar
Lusitano FCV
22:00
Vila Cortez
Espinho
22:00
Castro Daire
Sao Joao Ver
22:00
Canelas 2010
Valadares Gaia
22:00
Águeda

20 Portugal - 2. Division: Group E

Oliveira Hospital
22:00
Oleiros
Vitória de Sernache
22:00
Marinhense
GRAP
22:00
Benfica Castelo Branco

20 Portugal - 2. Division: Group F

Sintrense
18:00
União Almeirim
Caldas
22:00
Pêro Pinheiro
Fátima
22:00
Lourinhanense
Loures
22:00
União Santarém

20 Portugal - 2. Division: Group G

Sporting CP II
18:00
Rabo Peixe
Belenenses II
22:00
Ideal
Olimpico do Montijo
22:00
Estrela Amadora
Oriental Dragon
22:00
Real
Praiense
23:00
Oriental Lisboa
Fontinhas
23:00
Fabril Barreiro

20 Portugal - 2. Division: Group H

Amora
22:00
Aljustrelense
Pinhalnovense
22:00
Moncarapachense
Lusitano GC Evora
22:00
Juventude Evora
Moura
22:00
Louletano
Armacenenses
22:00
Vitória FC

296 Serbia - Srpska Liga - East

Vlasina
20:00
Moravac Mrštane
Župa
20:00
Car Konstantin
Rembas
20:00
Morava Vladičin Han
Timočanin
20:00
Buducnost Popovac
Mladost Medoševac
20:00
SFS Borac
Kablovi Zaječar
20:00
Sinđelić Niš

296 Serbia - Srpska Liga - West

Sušica
20:00
Semendrija 1924
Jošanica
20:00
Budućnost Arilje

32 Spain - Segunda B - Group 1

Coruxo
18:00
Racing Ferrol
Real Oviedo II
22:00
Sporting Gijon II
นูมานเซีย
22:30
Burgos
Salamanca CF UDS
23:00
Zamora
Guijuelo
23:00
Unionistas de Salamanca
Marino de Luanco
23:00
Covadonga
เดปอร์ติโบเดลาโกรุญญา
01:00
Pontevedra

32 Spain - Segunda B - Group 2

Osasuna II
17:30
SD Logroñés
Ejea
18:00
CD Calahorra
Tudelano
18:00
Izarra
Amorebieta
22:30
Leioa
Racing Santander
23:00
Real Sociedad II
Haro
23:00
Mutilvera
Arenas de Getxo
00:00
Real Unión

32 Spain - Segunda B - Group 3

Badalona
18:00
FC Andorra
กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า
18:00
Lleida Esportiu
UD Ibiza
18:00
Orihuela
Levante II
18:00
Valencia II
La Nucia
18:00
Atzeneta
Alcoyano
18:00
Peña Deportiva
Olot
22:30
L'Hospitalet
Barcelona II
23:00
Llagostera-Costa Brava
Cornellà
00:00
Espanyol II

32 Spain - Segunda B - Group 4

Sevilla II
17:30
Real Betis II
Linense
18:00
San Fernando CD
Marbella
18:00
Las Palmas II
Granada II
18:00
Lorca Deportiva
Tamaraceite
19:00
Sanluqueño
Linares Deportivo
23:00
El Ejido
คอร์โดบา
00:00
Real Murcia

32 Spain - Tercera - Group 1

Villalbés
18:00
Viveiro
Estradense
18:00
Atios
Polvorín
22:00
Deportivo La Coruña II
Arzúa
22:30
Somozas
As Pontes
23:00
Fisterra
Pontellas
23:00
Ribadumia
Alondras
23:00
Choco
Bergantiños
00:00
Agrupación Estudiantil
Barco
00:30
Arenteiro

32 Spain - Tercera - Group 2

Real Avilés
18:00
Praviano
Ceares
18:00
Lenense
Navarro
18:00
Llanera
Real Titánico
18:00
San Martin
L'Entregu
18:00
Valdesoto
Avilés Stadium
23:00
Vallobín
Mosconia
23:00
Gijon Industrial
Urraca
23:00
Colunga
Condal
23:00
Siero
Tuilla
23:00
Llanes

32 Spain - Tercera - Group 3

Siete Villas
17:45
Racing Santander II
Cultural Guarnizo
18:00
Vimenor
Tropezón
22:00
Selaya
Cayon
22:45
Barquereño
Castro
23:00
Cartes

32 Spain - Tercera - Group 4

Basconia
17:30
Sodupe
San Ignacio
22:00
Anaitasuna FT

32 Spain - Tercera - Group 5

Castelldefels
18:00
Europa
Sant Andreu
18:00
Grama
Banyoles
18:00
Cerdanyola del Vallès
Horta
18:00
Figueres
Valls
22:30
Pobla Mafumet
Peralada
22:30
Granollers
Igualada
23:00
Santfeliuenc
Terrassa
23:00
Vilafranca
Sants
00:00
Vilassar Mar

32 Spain - Tercera - Group 6

Intercity
17:30
Crevillente
Villarreal III
18:00
Torrent
Paterna
18:00
Vilamarxant
Acero
23:00
Silla
Novelda
23:00
Elche II
Eldense
01:00
Beniganim
Saguntino
02:00
Alzira

32 Spain - Tercera - Group 7

Alcobendas Sport
16:00
Torrejón
Rayo Vallecano II
16:30
Unión Adarve
San Fernando de Henares
17:30
Villanueva del Pardillo
Villaverde-Boetticher
17:30
Atlético de Pinto
Alcorcón II
17:30
Trival Valderas
El Álamo
17:30
Móstoles
Pozuelo Alarcón
18:00
Flat Earth
Móstoles CF
18:00
Parla
Leganés II
21:45
Carabanchel
Moratalaz
22:00
Santa Ana
Complutense
01:00
RSD Alcalá

32 Spain - Tercera - Group 8

Peñaranda
18:00
Cultural Leonesa II
Numancia II
18:00
Arandina
Real Burgos
18:00
Gimnástica Segoviana
Cultural Cebrereña
23:00
Beroil Bupolsa

32 Spain - Tercera - Group 9

Mancha Real
18:00
Real Jaén
Maracena
18:00
Atlético Porcuna
Almería II
18:00
Ciudad de Torredonjimeno
Union Estepona
18:00
Alhaurín
Alhaurino
18:15
Vélez
Motril
18:30
At. Malagueño
Torreperogil
00:30
Huétor Vega
Huétor Tájar
00:30
Polideportivo Almería
El Palo
00:30
Antequera

32 Spain - Tercera - Group 10

Cabecense
18:00
Arcos
Rota
18:00
Xerez
Castilleja
18:00
Córdoba II
Gerena
18:00
La Palma
Coria CF
18:00
Sevilla III
Utrera
18:00
Lucena
Lebrijana
19:00
Ceuta
Los Barrios
23:00
Antoniano
Xerez Deportivo
00:30
Conil

32 Spain - Tercera - Group 11

Ferriolense
18:00
Constància
Formentera
18:30
Santanyi
Binissalem
18:30
PE Sant Jordi
Soller
22:00
Manacor

32 Spain - Tercera - Group 12

Arucas
18:00
Guía
Tenisca
19:00
Velke Levare
Atlético Paso
19:00
Atletico Victoria
Mensajero
19:00
Atlético Tacoronte
Tenerife II
19:00
Buzanada
UD San Fernando
19:00
Gran Tarajal

32 Spain - Tercera - Group 13

La Union Atletico
17:30
Cartagena II
Muleño
17:30
CAP Ciudad de Murcia
EDMF Churra
17:30
Atlético Pulpileño
Águilas CF
18:00
Real Murcia II
Plus Ultra
18:00
Bullense
Los Garres
18:15
Olímpico Totana
Racing Murcia
22:30
Deportiva Minera
UCAM Murcia II
22:30
Minerva
Mar Menor
23:00
Cartagena FC
Lorca
00:00
Huércal-Overa

32 Spain - Tercera - Group 14

Chinato
18:00
UP Plasencia
Calamonte
18:00
Valdivia
Aceuchal
18:00
Extremadura UD II
Montijo
18:00
Moralo
Olivenza
18:00
Miajadas
Arroyo
18:00
Llerenense
Trujillo
18:00
Fuente Cantos
Azuaga
18:00
Diocesano
Lobón
00:00
Campanario

32 Spain - Tercera - Group 15

Cantolagua
22:30
Peña Azagresa
Cirbonero
22:30
Lourdes
Subiza
00:00
Beti Onak

32 Spain - Tercera - Group 16

Berceo
18:00
Varea
Calasancio
18:00
Alberite
River Ebro
22:30
Náxara
Agoncillo
23:00
Vianés
Anguiano
23:00
Alfaro
Arnedo
23:00
CDFC La Calzada
Oyonesa
23:00
Villegas
Casalarreina
23:00
Pradejon

32 Spain - Tercera - Group 17

Huesca II
17:30
Valdefierro
Épila
17:30
Sariñena
Sabiñánigo
17:45
Borja
Belchite 97
18:00
Fraga
Calamocha
18:00
Barbastro
Cuarte Industrial
18:00
Villanueva CF
Robres
22:00
Almudévar
Illueca
22:30
Cariñena
Utebo
22:30
Brea
Binéfar
23:00
Real Zaragoza II
Teruel
23:00
CDJ Tamarite

32 Spain - Tercera - Group 18

Tarancón
17:30
Villacanas
Azuqueca
18:00
Guadalajara
Conquense
18:00
Marchamalo
Pedroñeras
18:00
Toledo
Albacete II
19:00
Huracán Balazote

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

Ankara Adliyespor
18:00
Fatsa Belediyespor
1877 Alemdağspor
18:00
Derincespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

Gölcükspor
18:00
Batman Petrolspor

5 Brazil - Alagoano

Jacyobá
02:00
Murici

5 Brazil - Amazonense

Peñarol
02:00
Iranduba
Nacional AM
02:30
São Raimundo AM

5 Brazil - Baiano 1

Bahia de Feira
02:00
Fluminense de Feira
Juazeirense
02:00
Atlético Alagoinhas
UNIRB
02:00
Atlanta
Vitória da Conquista
02:00
Bahia

5 Brazil - Brasiliense

Brasiliense
01:30
Samambaia
Brasiliense
01:30
Real FC
Ceilândia
01:30
Taguatinga
Formosa
01:30
Samambaia

5 Brazil - Copa do Nordeste

4 de Julho
01:30
Salgueiro
Santa Cruz
02:00
ABC
Confiança
06:00
CSA

5 Brazil - Capixaba

Vilavelhense
01:00
Rio Branco-VN

5 Brazil - Carioca 1

Volta Redonda
07:05
Vasco da Gama
Nova Iguaçu
01:30
Madureira
Fluminense
02:00
Portuguesa RJ
Boavista
04:00
Bangu
Botafogo
06:15
Resende

5 Brazil - Cearense 1

Barbalha
01:00
Crato
Uniclinic
01:00
Pacajus
Ferroviário
01:00
Caucaia
Icasa
01:00
Guarany de Sobral

5 Brazil - Goiano 1

Jataiense
01:30
CRAC
Jaraguá EC
01:30
Aparecidense
Iporá
01:30
Goianésia
Atlético GO
02:00
Anápolis
Itumbiara
02:00
Grêmio Anápolis
Goiás
02:00
Vila Nova

5 Brazil - Matogrossense

Luverdense
20:00
Nova Mutum EC
Acao Cuiaba
20:00
Dom Bosco

5 Brazil - Mineiro 1

URT
07:00
Cruzeiro
Coimbra
20:00
Tombense
แอธเลติก บิลเบา
01:00
Boa
Atlético Mineiro
06:30
Uberlândia

5 Brazil - Paraense

Tapajós
20:00
Águia de Marabá

5 Brazil - Paranaense 1

Paraná
02:00
Maringá
Cianorte
02:00
Cascavel CR
Operário PR
02:00
Rio Branco PR
Londrina
02:00
Azuriz
Cascavel
05:00
Athletico PR

5 Brazil - Paulista A1

Corinthians
21:00
Ponte Preta
Ituano
21:00
Mirassol
Guarani
01:00
Bragantino

5 Brazil - Paulista A2

Monte Azul
20:00
Sertãozinho
ยูเวนตุส
20:00
Rio Claro

5 Brazil - Paulista A3

Bandeirante SP
21:00
Noroeste
Barretos
01:00
Penapolense

5 Brazil - Pernambucano 1

Sete de Setembro PE
01:00
Náutico

5 Brazil - Potiguar

América RN
02:00
ASSU

5 Brazil - Sergipano

Maruinense
01:15
América de Pedrinhas
Boca Júnior
01:15
Atlético Gloriense

5 Brazil - Sul Matogrossense

Chapadão
02:00
Comercial MS
União ABC
02:00
Costa Rica - MS

5 Brazil - Tocantinense

Palmas
02:00
Araguacema
Tocantins Miracema
02:00
Interporto

44 Argentina - Primera B Metropolitana

Colegiales
03:10
JJ Urquiza

909440 Cambodia - C-League

Kirivong Sok Sen Chey
15:30
Asia Europe University
Boeung Ket
15:30
Nagacorp
Visakha
18:00
National Defense

866998 Fiji - National Football League

Lautoka
10:00
Navua
Suva
10:00
Rewa
Nadroga
10:00
Nadi

3347 San Marino - Campionato

Cailungo
21:00
Murata
Virtus
21:00
Tre Fiori
Folgore
21:00
Faetano

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

เวลลิงตัน ฟีนิกซ์
12:05
เพิร์ธ กลอรี
เวสเทิร์นยูไนเต็ด
14:10
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์

2454 Albania - 1st Division

Partizani Tirana II
19:30
Erzeni Shijak
Besëlidhja Lezhë
19:30
Korabi Peshkopi

2454 Albania - 2nd Division

Maliqi
19:30
Përmeti
Butrinti Sarandë
19:30
Labëria
Skrapari
19:30
Memaliaj
Naftëtari Kuçovë
19:30
Albpetrol Patos
Tepelena
19:30
Delvina
Gramozi Ersekë
19:30
Këlcyra
Iliria Fushë-Krujë
19:30
Tërbuni Pukë
Ada Velipojë
19:30
Luzi 2008
Shkumbini Peqin
19:30
Internacional Tirana

712 Korea Republic - K League 2

Daejeon Citizen
11:30
Busan I'Park
Jeonnam Dragons
14:00
Gyeongnam

98 Australia - Brisbane Premier League

Mt Gravatt Hawks
15:00
Bayside United
The Lakes
15:00
Acacia Ridge

98 Australia - New South Wales

Wollongong Wolves
09:00
Manly United
Blacktown City
11:00
North Shore Mariners
Rockdale City Suns
11:00
Sydney Olympic
Sydney United
12:00
Sydney II

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

Raadsan
06:00
Heegan

86 Ukraine - Youth League

Dnipro-1 U21
17:00
Oleksandriya U21

98 Australia - Npl Queensland

Moreton Bay United
13:00
Redlands United
SC Wanderers
13:15
Capalaba
Olympic
15:00
Gold Coast United
Eastern Suburbs Brisbane
15:00
Brisbane Roar II

556 Belgium - First Amateur Division

Tienen
21:00
URSL Visé
Francs Borains
21:00
Rupel Boom
Liège
21:00
Olympic Charleroi

11 Germany - Junioren Bundesliga

Magdeburg U19
17:00
Wolfsburg U19
Hannover U19
17:00
Hallescher FC U19
St. Pauli U19
17:00
Osnabruck U19
Hertha U19
17:00
RB Leipzig U19
Holstein Kiel U19
17:00
Viktoria Berlin U19
Energie Cottbus U19
17:00
Dresden U19
Hamburger SV U19
17:00
Union Berlin U19
Bremen U19
17:00
Eimsbütteler TV U19
Greuther Fürth U19
17:00
Saarbrucken U19
Bayern U19
17:00
Freiburg U19
Astoria Walldorf U19
17:00
Hoffenheim U19
Mainz U19
17:00
Ingolstadt U19
Stuttgart U19
17:00
Nurnberg U19
Augsburg U19
17:00
Kaiserslautern U19
Ulm U19
17:00
Darmstadt 98 U19
Heidenheim U19
17:00
Karlsruher U19
Kickers Offenbach U19
17:00
Eintracht Frankfurt U19
Dusseldorf U19
17:00
Wuppertaler SV U19
Borussia Dortmund U19
17:00
Bochum U19
Duisburg U19
17:00
Bayer Leverkusen U19
Schalke 04 U19
17:00
Viktoria Köln U19
Alemannia Aachen U19
17:00
Borussia M'gladbach U19
Preussen Munster U19
17:00
Arminia Bielefeld U19
Fortuna Koln U19
17:00
Oberhausen U19
Paderborn U19
17:00
Koln U19

251 Italy - PrimaVera 1

Inter U19
18:30
Lazio U19

2 Poland - Ekstraliga Women

Śląsk Wrocław
18:00
ROW Rybnik
Bydgoszcz
18:15
Akademia Piłkarska LG
Leczna W
19:00
Rolnik Biedrzychowice

245 Czech Republic - First League Women

Plzen W
21:30
Pardubice W

2 Poland - Central Youth League

Gornik Z. U18
17:00
Escola Warszawa U18
Korona Kielce U18
18:00
Jagiellonia U18
Lech Poznan U18
18:00
Gwarek Zabrze U18
Zaglebie U18
21:30
Cracovia U18

48946 Palestine - West Bank League

Taraji Wadi Al-Nes
20:00
Shabab Al Am'ari
Jabal Al Mukaber
20:00
Tubas
Hilal Al-Quds
23:00
Ahli Al-Khalil

146 South Africa - Gladafrica Championship

Cape Town Spurs
20:30
Steenberg United
Sekhukhune United
20:30
Free State Stars
Pretoria Callies
20:30
Royal AM

716 Nigeria - Npfl

Rivers United
22:00
Jigawa Golden Stars
Enyimba
22:00
Ifeanyi Uba
Plateau United
22:00
MFM
Nasarawa United
22:00
Lobi Stars
Katsina United
22:00
Sunshine Stars
Adamawa United
22:00
Akwa Starlets
Kano Pillars
22:00
Enugu Rangers
Heartland
22:00
Abia Warriors
Wikki Tourist
22:00
Kwara United

65437 Panama - Lpf

Plaza Amador
07:00
Costa del Este
Árabe Unido
04:00
Alianza
Tauro
06:00
Sporting San Miguelito

7091 Oman - Sultan Cup

Dhofar
21:45
Al Suwaiq

122 Kosovo - Superliga

KF Feronikeli
19:30
Drita

62 Switzerland - 1.Liga Classic

Vevey Sports
23:30
Lancy

3126 Luxembourg - National Division

Racing
22:00
UT Pétange
UNA Strassen
22:00
RM Hamm Benfica
Differdange 03
22:00
Fola Esch
Hostert
22:00
Victoria Rosport
Etzella Ettelbrück
22:00
Mondorf-les-Bains

360931 Mauritius - Mauritian League

Pamplemousses
19:00
ASPL 2000
Bolton City
19:00
Cercle de Joachim
Petite Rivière Noire
19:00
Grande Riviere Sud Est
ASVP
19:00
La Cure Sylvester
Savanne
21:30
Entente Boulet Rouge

2493 Mauritania - Super D1

Tidjikja
23:00
JAHE
Médine
23:00
Inter Nouakchott
Nouadhibou
23:00
Concorde
Nouakchott King's
23:00
Garde Nationale
Police
23:00
Armee
Tevragh-Zeïne
23:00
Ksar
SNIM
23:00
Kedia
Kaedi
23:00
Sahel

227 Russia - Pfl

Makhachkala
18:00
Tuapse
Essentuki
18:00
Krasnodar 3
Spartak Nal'chik
19:00
Druzhba

64306 Hong Kong - FA Cup

Happy Valley
14:00
Kitchee
Southern District
16:30
Eastern

1560 Congo - Ligue 1

Nico-Nicoye
20:00
Diables Noirs
Inter Club
20:00
Kondzo
Nathaly's
22:00
Leopards de Dolisie
Étoile du Congo
22:00
JS Talangaï

32 Spain - Primera Division Women

Real Sociedad W
17:00
Deportivo de La Coruña W
Huelva W
18:00
Atletico Granadilla W
Logroño W
18:00
Madrid CFF W
Real Madrid W
18:00
Espanyol W
Real Betis W
19:00
Atletico Madrid W
Rayo Vallecano W
19:00
Athletic Club W

320 Denmark - Elitedivisionen Women

Brondby W
20:00
AGF W
Køge
22:00
Farum BK W

251 Italy - Serie A Women

Juventus W
18:30
AC Milan W
Inter Milano W
18:30
Napoli W
Sassuolo W
20:30
Fiorentina W
Empoli W
20:30
Bari W

458 Mexico - Liga Mx Women

Atlético San Luis W
06:00
América W

98 Australia - W-League

Canberra United W
12:05
Brisbane Roar W

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Estoril U23
21:00
Sporting Braga U23
Cova da Piedade U23
22:00
Boavista U23

32 Spain - Segunda Division Women

Monte W
17:00
Racing Santander II W
Dinamo Guadalajara W
17:00
León FF W
DNS de Belen W
17:00
Rayo Vallecano II W
CFF Albacete W
17:00
Atlético de Aspe W
Elche W
17:00
Murcia Féminas W
Oiartzun W
17:30
Tolosa W
Son Sardina W
17:30
Zaragoza II W
Europa W
17:30
Pardinyes W
Getafe W
17:30
Samper W
Marítim W
17:30
Levante III W
Mislata W
17:30
Discobolo-La Torre W
Villarreal II W
17:30
SMX Athletic Murcia W
Victoria FC W
18:00
Viajes Interrías W
Mos W
18:00
Umia W
Atlético Arousana W
18:00
Sárdoma W
Oceja W
18:00
Castro W
Bizkerre W
18:00
Real Sociedad II W
Arratia W
18:00
San Ignacio W
Añorga W
18:00
Aurrerá de Vitoria W
Igualada W
18:00
Sant Gabriel W
San Miguel W
18:00
Hispalis W
Ciudad de Murcia W
18:00
Valencia III W
Tres Cantos W
19:00
Atlético Madrid III W
Geneto del Teide W
19:00
Tarsa W
Salamanca W
19:15
San Pío X
Itaroa Huarte W
22:30
UD Logroñés W
Vic Riuprimer W
22:30
Levante Las Planas W
Olímpico Madrid W
23:15
Zamora Amigos Duero W
Valladares W
23:30
Victoria CF W
Real Betis II W
00:00
Badajoz W

32 Spain - Spain Youth League

Santutxu U19
17:00
Eibar U19
Deportivo La Coruña U19
18:00
Celta de Vigo U19
Calasanz U19
18:00
Pabellón Ourense U19
Arenal U19
18:00
Bansander U19
Real Oviedo U19
18:00
Atlético Perines U19
Marina Sport U19
18:00
Roces U19
Real Avilés U19
18:00
Tropezón U19
Deportivo Alavés U19
18:00
Athletic Club U19
Leioa U19
18:00
Real Sociedad U19
Aurrerá Vitoria U19
18:00
Arenas Getxo U19
Atl. Madrid U19
18:00
Unión Adarve U19
Levante U19
18:00
Castellón U19
Santa Fe U19
18:00
Vázquez Cultural U19
Málaga U19
18:00
26 de Febrero U19
Séneca U19
18:00
Real Betis U19
Osasuna U19
22:30
Mutilvera U19
Tudelano U19
22:30
Pamplona U19
Danok Bat U19
23:00
Antiguoko U19
Móstoles U19
23:00
Getafe U19

125 Greece - Gamma Ethniki Group 6

Ilioupoli
20:00
Panionios
Ethnikos Piraeus
20:00
Moschato
Marko
20:00
Fostiras
Aittitos Spata
20:00
Ano Meras
Proodeftiki
20:00
Pannaxiakos

125 Greece - Gamma Ethniki Group 8

Asteras Varis
20:00
Aias Salamina
Pythagoras Karlovasi
20:00
Karavas
Thyella Diastavroseos
20:00
Keratsini
Aetos Loutron
20:00
Aiolikos
Panelefsiniakos
20:00
Mikrasiatiki
Pyliou
20:00
Akratitos

155 Romania - Liga 2

Dunărea Călăraşi
16:00
Ripensia Timişoara
Şirineaşa
16:00
Şcolar Reşiţa
ASU Poli Timişoara
18:00
Metaloglobus

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

Niort II
20:30
Chauvigny

17 France - National 3: Occitanie

Fabrègues
20:30
Balma
Agde
20:30
Olympique d'Alès
Stade Beaucairois
21:00
Rodez II

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

Corte
20:30
Furiani-Agliani
Côte Bleue
20:30
Consolat Marseille

2507 Gambia - GFA League

Real de Banjul
23:00
เอซี มิลาน
Armed Forces
23:00
Wallidan

98 Australia - Victoria FFA Cup Preliminary

Whitehorse United
11:00
Riversdale

401 Slovakia - Youth League

Zemplín Michalovce U19
17:00
Senica U19

98 Australia - Victoria NPL Youth League

Melbourne Knights U21
11:00
Dandenong Thunder U21

99474 World - Club Friendlies Women

Pitea W
18:30
Hammarby W
KIF Orebro W
19:00
AIK W

49477 ไทยลีก 3

Krabi
16:00
Raj Pracha
Songkhla
16:00
North Bangkok University
Muangkan United
16:00
Bangkok