ufakick

ตารางบอล 3 มี.ค. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

เบิร์นลีย์
01:00
เลสเตอร์ ซิตี้
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
01:00
แอสตันวิลลา
คริสตัล พาเลซ
03:15
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

นอริชซิตี
00:30
เบรนท์ฟอร์ด
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
02:00
บาร์นสลีย์
วัตฟอร์ด
02:00
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
บริสตอลซิตี
02:45
บอร์มัธ
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
02:45
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
สโตกซิตี
03:15
สวอนซีซิตี

38 เอร์สเตอดีวีซี

Almere City
00:45
FC Volendam

11 เดเอฟเบ โพคาล เยอรมัน

Rot-Weiss Essen
00:30
Holstein Kiel
แอร์เบ ไลป์ซิก
02:45
โวล์ฟสบวร์ก

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

โอลิมปิก ลียง
01:00
แรนส์
แบรสต์
01:00
ดิฌง
เม็ตซ์
01:00
อองเช่ร์
แซงต์ เอเตียน
01:00
Lens
นีซ
01:00
นีมส์
ลีลล์
03:00
โอลิมปิก มาร์กเซย
บอร์กโดซ์
03:00
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
มงต์เปลลิเย่ร์
03:00
ลอริยองต์
น็องต์
03:00
แร็งส์
สตราส์บูร์ก
03:00
โมนาโก

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

ซัสเซาโล่
00:30
นาโปลี
กายารี่
02:45
โบโลญญ่า
อตาลันต้า
02:45
Crotone
ฟิออเรนติน่า
02:45
โรม่า
เจนัว
02:45
ซามพ์โดเรีย
เอซี มิลาน
02:45
อูดิเนเซ่
Benevento
02:45
เวโรน่า

479 เจลีก

คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
16:00
เซเรโซ โอซาก้า
นาโกย่า แกรมปัส
17:00
กัมบะ โอซาก้า

479 Japan - Ybc Levain Cup

อวิสปา ฟูกูโอกะ
16:00
คอนซาโดเล ซัปโปโร
เอฟซี โตเกียว
16:00
โตกุชิม่า วอร์ทิส
คาชิว่า เรย์โซล
16:00
โยโกฮามา เอฟซี
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
16:00
เวกัลตะ เซนได
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
17:00
สากัน โตสู
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
17:00
ชิมิสุ เอส-พัลส์

49477 ไทยลีก

สุพรรณบุรี เอฟซี
18:00
Samut Prakan City
ระยอง เอฟซี
18:00
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี
แบงค็อก ยูไนเต็ด
18:30
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซี
พีที ประจวบ เอฟซี
19:00
การท่าเรือ เอฟซี

49477 ไทยลีก 2

หนองบัว พิชญ เอฟซี
17:00
เชียงใหม่ เอฟซี
นครปฐม ยูไนเต็ด
18:00
ลำปาง เอฟซี
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
18:00
แพร่ ยูไนเต็ด
ชัยนาท ฮอร์นบิล
18:00
สมุทรสาคร เอฟซี
ศรีสะเกษ เอฟซี
18:00
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
ขอนแก่น เอฟซี
19:00
อุทัยธานี เอฟซี
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด
19:00
อยุธยา ยูไนเต็ด
อุดรธานี เอฟซี
19:00
ขอนแก่น ยูไนเต็ด
ระนอง ยูไนเต็ด
19:00
ราชนาวี เอฟซี

99474 World - Club Friendlies

Kuban Kholding
18:00
Luki-Energiya
Galway United
21:00
Sligo Rovers
Lund
23:00
Varberg BoIS
Raufoss
01:00
Skeid
Shamrock Rovers
02:30
Cabinteely

462 England - Premier League U18

Leeds United U18
20:00
Sunderland U18
Chelsea U18
20:00
Brighton U18

462 England - Professional Development League

Wigan U23
20:00
Crewe U23
Sheffield Utd U23
20:00
Sheffield Wed U23

462 England - Non League Div One: Southern Central

Kidlington
02:30
Bedford Town
Corby Town
02:45
St Neots Town

38 Netherlands - KNVB Beker

ฮีเรนวีน
03:00
อาแจกซ์

11 Germany - 3. Liga

VfB Lübeck
23:00
Hansa Rostock
Uerdingen
23:00
Ingolstadt
Saarbrücken
23:00
MSV Duisburg

11 Germany - Regionalliga: Südwest

FSV Frankfurt
01:00
Freiburg II
Ulm
01:00
TuS RW Koblenz

11 Germany - Regionalliga: West

Wuppertaler SV
00:00
Fortuna Köln
Lippstadt 08
00:00
Sportfreunde Lotte
Alemannia Aachen
00:00
Preußen Münster

11 Germany - Oberliga: Hessen

SF Niederwenigern
01:00
Monheim
SC Velbert
01:30
1. FC M'gladbach
SF Baumberg
01:30
Schwarz-Weiß Essen
Kleve
01:30
FC Bocholt
Germania Ratingen
01:30
Meerbusch
Schonnebeck
01:30
Jahn Dinslaken-Hiesfeld

11 โอเบอร์ลีกา

SF Niederwenigern
01:00
Monheim
SC Velbert
01:30
1. FC M'gladbach
SF Baumberg
01:30
Schwarz-Weiß Essen
Kleve
01:30
FC Bocholt
Germania Ratingen
01:30
Meerbusch
Cronenberger SC
01:30
Dusseldorf-West
Schonnebeck
01:30
Jahn Dinslaken-Hiesfeld

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

TSB Flensburg
01:00
Husumer SV
Pansdorf
01:00
Preußen Reinfeld
Frisia 03 Risum-Lindholm
01:30
Weiche Flensburg II

2454 Albania - Superliga

Tirana
19:00
Bylis Ballsh
Apolonia Fier
19:00
Partizani Tirana
Skënderbeu Korçë
19:00
Kastrioti Krujë
Teuta Durrës
22:00
Vllaznia Shkodër
Kukësi
22:00
Laçi

143 Austria - Austrian Cup

โวล์ฟสเบอร์เกอร์
01:00
แอลเอเอสเค ลินซ์
Sturm Graz
03:05
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก

2453 Azerbaijan - Premier League

Sumqayıt
19:00
Zira
Neftçi
21:15
Sabah

556 Belgium - First Division B

Club Brugge II
00:30
Westerlo
RWDM
00:30
RFC Seraing

224 Bulgaria - Bulgarian Cup

Botev Plovdiv
17:00
CSKA 1948 Sofia
Tsarsko selo
20:00
ลูโดโกเรต์ส
Levski Sofia
23:00
Beroe

266 Croatia - Croatia Cup

Osijek
20:30
Rijeka
ดีนาโมซาเกร็บ
23:00
Slaven Koprivnica

116 Cyprus - 2. Division

Akritas
20:30
Omonia Psevda
Xylotympou
20:30
ASIL Lysi

116 Cyprus - Cyprus Cup

AEL
22:00
Nea Salamis
Ethnikos Achna
00:00
Olympiakos

245 Czech Republic - Czech Cup

Teplice
20:00
Zbrojovka Brno
Slovan Liberec
23:00
České Budějovice
เอสเค สลาเวีย ปราก
01:00
Karlovy Vary

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

AGF
00:00
Nordsjælland
Horsens
00:00
AaB
โคเปนเฮเก้น
02:00
Vejle

1233 Finland - Finland Cup

MP
23:30
JIPPO

125 Greece - Greek Cup

Lamia
23:00
PAOK
Panathinaikos
01:00
PAS Giannina

674 Hungary - OTP Bank Liga

Mezőkövesd-Zsóry
21:15
Zalaegerszegi TE
Újpest
23:30
Budafoki MTE
MOL Vidi
02:00
Paksi SE

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

DEAC
20:30
Gyirmót
Pécsi MFC
20:30
Szombathelyi Haladás
Nyíregyháza Spartacus
20:30
Békéscsaba
Dorogi
20:30
Csákvári TK
Soroksár SC
20:30
Szentlőrinc SE
Győri ETO
20:30
Kazincbarcika
Ajka
00:00
Debrecen
Vasas
00:00
Siófok
Szeged 2011
00:00
Szolnoki MÁV
Kaposvári Rákóczi
00:00
Budaörs

802 Israel - Ligat ha'Al

Maccabi Petah Tikva
00:50
Maccabi Netanya
Ironi Kiryat Shmona
01:00
Hapoel Be'er Sheva
Hapoel Tel Aviv
01:45
Maccabi Haifa

57142 Macedonia FYR - First League

Sileks
20:00
Shkupi
Rabotnicki
20:00
Skendija 79
Akademija Pandev
20:00
Makedonija
Borec
20:00
Belasica
Struga
20:00
Pelister
Renova
20:00
Vardar

2 Poland - Polish Cup

Chojniczanka Chojnice
23:30
Cracovia Kraków
ลีเกีย วอร์ซอว์
02:30
Piast Gliwice

20 Portugal - Segunda Liga

Sporting Covilhã
22:00
Academico Viseu
Penafiel
00:00
UD Oliveirense

20 Portugal - Taça De Portugal

ปอร์โต้
03:15
บราก้า

155 Romania - Romania Cup

Universitatea Cluj
22:30
Şirineaşa
Petrolul 52
01:30
Astra

227 Russia - Russian Cup

Ufa
16:00
Ural

227 Russia - Youth League

Zenit U19
16:00
CSKA Moscow U19
Akademiya Konoplev U20
16:00
Rubin Kazan U19
Akhmat Grozny U19
17:00
Dinamo Moskva U19
Khimki U20
17:00
Lokomotiv Moskva U19
Spartak Moskva U19
18:00
Rotor Volgograd U20
Rostov U19
18:00
Arsenal Tula U19
Krasnodar U19
18:00
Sochi U19
Tambov U19
21:00
Chertanovo U20

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

Hamilton Academical
01:00
St. Johnstone
Livingston
01:00
กลาสโกว์ เรนเจอร์

296 Serbia - Super Liga

Napredak
20:00
Rad Beograd
Radnik Surdulica
20:00
Novi Pazar
Mladost Lučani
20:00
Zlatibor Čajetina
Voždovac
20:00
Bačka Palanka
Čukarički
20:00
Metalac GM
Javor Ivanjica
22:05
Inđija
Proleter Novi Sad
22:05
Radnički Niš
Bačka Topola
22:05
เชอร์เวนา ซเวซดา
Spartak Subotica
22:05
Mačva Šabac

32 Spain - Copa Del Rey

บาร์เซโลน่า
03:00
เซบีย่า

47 Sweden - Svenska Cupen

Östersunds FK
00:30
Akropolis

62 Switzerland - Super League

St. Gallen
00:15
Servette
บาเซิ่ล
02:30
ยังบอยส์
Vaduz
02:30
Lausanne Sport

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

BB Erzurumspor
17:30
Fatih Karagümrük
Sivasspor
20:00
Hatayspor
อิสตันบูล บีบี
20:00
คอนยาสปอร์
Ankaragücü
23:00
กาลาตาซาราย
Kayserispor
23:00
Rizespor

86 Ukraine - Ukrainian Cup

Veres
19:00
Zorya
ดินาโมเคียฟ
22:00
Kolos Kovalivka
Dnipro-1
00:00
โอเล็กซานเดรีย
Ahrobiznes Volochysk
00:00
ชัคตาร์

44 Argentina - Copa Argentina

Defensa y Justicia
08:15
Estudiantes Caseros

353 Colombia - Liga BetPlay

Atlético Nacional
08:00
Alianza Petrolera

353 Colombia - Torneo Betplay

Atlético
03:00
Tigres
Leones FC
03:00
Llaneros
Real Cartagena
03:00
Boca Juniors de Cali
Fortaleza CEIF
04:00
Unión Magdalena
Atlético Huila
06:00
Valledupar
Real San Andres
06:30
Orsomarso

1739 Costa Rica - Primera Division

Cartaginés
09:00
ADR Jicaral
Limón
04:00
Herediano
Sporting San José
06:00
Pérez Zeledón

53128 Guatemala - Liga Nacional

Iztapa
01:00
Comunicaciones
Malacateco
01:00
Antigua GFC
Cobán Imperial
04:00
Sacachispas
Municipal
04:00
Deportivo Sanarate
Guastatoya
04:00
Achuapa
Cotzumalguapa
04:00
Xelajú

458 Mexico - Liga MX

Tigres UANL
08:00
Toluca
León
10:00
Puebla

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Venados
08:05
Tampico Madero
Mineros de Zacatecas
06:00
Cancún

146 South Africa - Premier League

Chippa United
20:00
Cape Town City
Golden Arrows
22:00
Baroka

1560 Congo - Super Ligue

Renaissance
21:30
Dauphins Noirs
JSK
21:30
Blessing

1179 Kenya - Premier League

Homeboyz
19:00
Gor Mahia

16175 Libya - Premier League

Al-Akhdar
20:00
Al-Tahaddi
Olympic Azzaweya
20:30
Asswehly

26 Mali - Premiere Division

Bougouni
22:45
ASOM
Nianan
22:45
Soni
Djoliba
23:00
COB
Bakaridjan
23:00
Onze Créateurs
Black Stars
01:00
ASKO

200 Senegal - Ligue 1

Gorée
23:00
Jaraaf
CNEPS Excellence
23:00
Casa Sport

56518 Sudan - Sudan Premier League

Al Khartoum
20:45
Al-Ahly Merowe
Al Ahly Shendi
20:45
Alamal Atbara
Al Shorta
23:45
Hay Al Arab

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Mwadui
18:00
Namungo
Ihefu
18:00
Gwambina
Kagera Sugar
20:00
Azam
Ruvu Shooting
20:00
Dodoma Jiji

2568 Zambia - Super League

Nkwazi
18:00
Zanaco
Lumwana Radiants
20:00
Nkana
Lusaka Dynamos
20:00
Forest Rangers
Buildcon
20:00
Power Dynamos
Indeni
20:00
Kitwe United
Green Eagles
20:00
Green Buffaloes
Nkana
20:00
Kabwe Warriors

35376 Saudi Arabia - Division 1

Al Jeel
19:40
Jeddah
Al Shoalah
19:50
Al Feiha
Al Bukayriyah
20:05
Hajer
Al Hazm
20:05
Al Draih
Ohod
20:20
Arar
Al Sahel
22:20
Al Nahdha
Al-Thuqbah
22:20
Najran

1439 Tunisia - Ligue 1

Rejiche
20:00
Club Africain
Kairouan
20:00
Olympique Béja
Métlaoui
20:00
Etoile du Sahel

190321 Bahrain - Premier League

Al-Hidd
22:10
East Riffa

11555657 South America - Copa Libertadores

Universidad Católica
07:30
ลิเวอร์พูล
Caracas
05:15
César Vallejo

224 Bulgaria - 3. League Northeast

Sportist General Toshevo
20:00
Dunav 2010
Inter Dobrich
20:00
Spartak Varna
Shumen 2007
20:00
Septemvri Tervel
Ustrem Donchevo
20:00
Svetkavitsa Targovishte
Dorostol
20:00
Chernolomets
Kubrat
20:00
Ludogorets III

251 Italy - Serie C: Girone A

Olbia
18:30
Como
Piacenza
21:00
Giana Erminio
AlbinoLeffe
21:00
Lucchese
Pro Vercelli
21:00
Pergolettese
Lecco
21:00
Renate
Juventus U23
00:00
Novara
Pontedera
00:30
Pistoiese

251 Italy - Serie C: Girone B

Legnago Salus
21:00
Carpi
Fermana
21:00
Cesena
Vis Pesaro
21:00
FeralpiSalò
Triestina
21:00
Gubbio
Arezzo
21:00
Mantova
Südtirol
23:30
Fano
Modena
23:30
Imolese
Ravenna
23:30
Matelica Calcio
Virtus Verona
02:30
Calcio Padova

251 Italy - Serie C: Girone C

Ternana
21:00
Cavese
Casertana
21:00
Virtus Francavilla
Paganese
21:00
Viterbese Castrense
Foggia
21:00
Vibonese
Catanzaro
23:30
Avellino
Juve Stabia
23:30
Bari 1908
Catania
02:30
Palermo
Monopoli
02:30
Bisceglie

251 Italy - Serie D: Girone D

Forlì
20:30
Real Forte Querceta
Rimini
20:30
Sammaurese

251 Italy - Serie D: Girone E

Foligno
20:30
San Donato Tavarnelle
Montevarchi Calcio
21:00
Scandicci

251 Italy - Serie D: Girone F

Olympia Agnonese
20:30
Giulianova
Recanatese
20:30
Aprilia
Matese
20:30
Porto Sant'Elpidio
San Nicolò
20:30
Tolentino

251 Italy - Serie D: Girone G

Muravera
20:30
Latina
Nuova Monterosi
20:30
Vis Artena

251 Italy - Serie D: Girone I

Dattilo
20:30
Marina di Ragusa
Biancavilla
20:30
Roccella
Cittanovese
20:30
Paternò

20 Portugal - 2. Division: Group D

Vila Cortez
02:30
Castro Daire

20 Portugal - 2. Division: Group F

Alverca
22:00
União Almeirim

20 Portugal - 2. Division: Group G

Sporting CP II
03:30
Olimpico do Montijo

20 Portugal - 2. Division: Group H

Amora
22:00
Lagos
Pinhalnovense
22:00
Louletano

296 Serbia - Srpska Liga - East

Jedinstvo Paraćin
19:00
SFS Borac

32 Spain - Segunda B - Group 1

นูมานเซีย
22:30
Real Oviedo II

32 Spain - Segunda B - Group 2

Barakaldo
23:00
Amorebieta
Leioa
00:30
Arenas de Getxo

32 Spain - Segunda B - Group 4

Las Palmas II
19:00
Recreativo Huelva
Yeclano
02:00
Lorca Deportiva

32 Spain - Tercera - Group 1

Pontellas
02:30
Alondras

32 Spain - Tercera - Group 3

Siete Villas
01:15
Samano

32 Spain - Tercera - Group 4

Durango
01:45
CD Vitoria

32 Spain - Tercera - Group 5

Montañesa
01:00
Europa
Cerdanyola del Vallès
01:00
Vilassar Mar
Santfeliuenc
02:00
Castelldefels

32 Spain - Tercera - Group 6

Paterna
00:00
Silla
Villarreal III
00:00
Saguntino
Novelda
00:00
Intercity
Jove Espanol
00:00
Crevillente

32 Spain - Tercera - Group 7

Unión Adarve
02:00
Flat Earth
Trival Valderas
02:00
Villaverde-Boetticher
Móstoles CF
02:00
Leganés II

32 Spain - Tercera - Group 11

San Rafael
22:30
PE Sant Jordi

32 Spain - Tercera - Group 12

Ibarra
23:00
Tenisca
Atletico Victoria
23:30
Atlético Paso
Vera
03:00
Velke Levare

32 Spain - Tercera - Group 17

Real Zaragoza II
01:00
Illueca

32 Spain - Tercera - Group 18

Manzanares
02:00
La Roda

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

Tire 1922
17:00
Payasspor
Ankara Adliyespor
18:00
Kemerspor 2003
Artvin Hopaspor
18:00
Arnavutköy Belediyespor
Kızılcabölükspor
18:00
Yeni Diyarbekirspor
Yeşilyurt Belediyespor
18:00
Ofspor
Nevşehirspor
18:00
Derincespor
Fatsa Belediyespor
18:00
Edirnespor
1877 Alemdağspor
18:00
Manisaspor

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

Cengelkoyspor
17:00
Tokatspor
Tekirdağspor
18:00
Mardin BB
Nazilli Belediyespor
18:00
Halide Edip Adıvar
Karaman Belediyespor
18:00
Kahta 02 Spor
Yomraspor
18:00
Fethiyespor
Darıca Gençlerbırlığı
18:00
Kütahyaspor
Tepecikspor
18:00
Ceyhanspor
Yozgatspor
18:00
Erzin Belediyespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

Osmaniyespor
17:00
Erokspor
Batman Petrolspor
18:00
Cizrespor
Şile Yıldızspor
18:00
Elaziz Belediyespor
Somaspor
18:00
Arhavispor
Yeni Altındağ BS
18:00
Gölcükspor
Karşıyaka
18:00
Çatalcaspor
Erbaaspor
18:00
Isparta Davrazspor
İçelspor
18:00
Yalovaspor

5 Brazil - Alagoano

CSA
06:00
CEO

5 Brazil - Baiano 1

Vitória da Conquista
02:00
Atlanta
Atlético Alagoinhas
02:00
Bahia de Feira
Vitória
02:00
Jacuipense
Bahia
04:00
UNIRB

5 Brazil - Brasiliense

Luziânia
01:30
Brasiliense
Real FC
01:30
Santa Maria
Gama
01:30
Brasiliense
Luziânia
01:30
Formosa

5 Brazil - Copa do Nordeste

Fortaleza
05:30
CRB

5 Brazil - Carioca 1

ฟลาเมงโก
07:35
Nova Iguaçu
Macaé
01:00
Bangu
Volta Redonda
03:00
Madureira
Botafogo
04:00
Boavista

5 Brazil - Catarinense 1

Metropolitano
02:00
Joinville
Juventus SC
02:00
Hercílio Luz
Concórdia Atlético Clube
03:00
Brusque
Marcílio Dias
06:00
Prospera Criciuma
Avaí
06:30
Figueirense

5 Brazil - Gaucho 1

Grêmio
06:00
Brasil de Pelotas
Ypiranga Erechim
06:00
Novo Hamburgo
Aimoré
06:00
Esportivo

5 Brazil - Goiano 1

Jaraguá EC
01:30
Iporá
Jataiense
02:00
Grêmio Anápolis
Anápolis
06:30
Itumbiara
Goiás
06:30
Goianésia

5 Brazil - Maranhense

Juventude MA
01:30
Sampaio Corrêa

5 Brazil - Mineiro 1

Boa
05:00
Pouso Alegre
Coimbra
05:00
CAP Patrocinense
แอธเลติก บิลเบา
05:15
América Mineiro
URT
06:00
Uberlândia

5 Brazil - Paranaense 1

Paraná
07:30
Londrina
Rio Branco PR
02:00
Cianorte
Azuriz
02:00
Cascavel
Maringá
05:15
Coritiba
Cascavel CR
05:15
Toledo Brazil

5 Brazil - Paulista A1

Inter de Limeira
03:00
São Paulo
Santos
03:00
Ferroviária
Corinthians
05:00
Palmeiras
São Caetano
05:00
Bragantino

5 Brazil - Pernambucano 1

Central
02:00
Santa Cruz
Afogados
02:00
Retrô
Sport Recife
04:00
Salgueiro

5 Brazil - Piauiense

Ríver
02:00
4 de Julho
Parnahyba
02:00
Altos

5 Brazil - Sergipano

América de Pedrinhas
01:30
Confiança
Frei Paulistano
02:00
Maruinense
Itabaiana
06:15
Boca Júnior

5 Brazil - Tocantinense

Araguacema
02:00
Nova Conquista
Tocantins Miracema
02:00
Capital
Tocantinópolis
06:15
Interporto
Gurupi
06:15
Palmas

41 Europe - UEFA Youth League

Zenit U19
16:00
Stade Rennes U19
Shakhtar Donetsk U19
17:00
Porto U19
Lokomotiv Moskva U19
18:00
Ferencváros U19
Dinamo Minsk U19
19:00
Ludogorets U19
Olympiakos Piraeus U19
20:00
Manchester City U19
Midtjylland U19
20:00
Atl. Madrid U19
Chelsea U19
20:00
Salzburg U19
APOEL U19
20:00
Viitorul U19
Dinamo Zagreb U19
21:00
Rosenborg U19
Genk U19
21:00
Žilina U19
Inter U19
22:00
Bayern U19
Sevilla U19
22:00
Paris SG U19
Olimpija U19
23:00
Celta de Vigo U19
Gornik Z. U19
01:00
PAOK U19
Hammarby U19
01:00
Waterford U19

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

เวลลิงตัน ฟีนิกซ์
15:00
เวสเทิร์นยูไนเต็ด

2454 Albania - 1st Division

Dinamo Tirana
19:30
Veleçiku Koplik
Erzeni Shijak
19:30
Vora
Turbina Cërrik
19:30
Besa Kavajë
Lushnja
19:30
Elbasani
Flamurtari
19:30
Egnatia Rrogozhinë
Pogradeci
19:30
Tomori Berat
Luftëtari Gjirokastër
20:00
Egnatia Rrogozhinë

2454 Albania - 2nd Division

Klosi
19:00
Sopoti Librazhd
Labëria
19:30
Naftëtari Kuçovë
Përmeti
19:30
Tepelena
Albpetrol Patos
19:30
Skrapari
Memaliaj
19:30
Gramozi Ersekë
Delvina
19:30
Devolli
Këlcyra
19:30
Maliqi
Tërbuni Pukë
19:30
Shënkolli
Valbona
19:30
Shkumbini Peqin

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

Banadir
06:00
Midnimo

41 Europe - Champions League Women

Barcelona W
22:45
Fortuna Hjorring W
Manchester City W
23:45
Fiorentina W
Rosengard W
00:00
St. Polten W
Wolfsburg W
00:15
LSK Kvinner W
Chelsea W
02:00
Atletico Madrid W

1424 Morocco - Coupe Du Trone

Kawkab Marrakech
20:30
Hassania Agadir
Raja Casablanca
23:00
Sidi Kacem
Ittihad Tanger
01:30
FAR Rabat

2756 Malta - Fa Trophy

Pembroke Athleta
23:00
Hibernians
Santa Lucia
00:30
Mosta
Xaghra United
00:30
Hamrun Spartans
Senglea Athletic
00:30
Valletta

48946 Palestine - West Bank League

Tubas
20:00
Taraji Wadi Al-Nes
Thagafi Tulkarm
23:00
Hilal Al-Quds

716 Nigeria - Npfl

Plateau United
22:00
Rivers United
Warri Wolves
22:00
Enyimba
Akwa Starlets
22:00
Wikki Tourist

3126 Luxembourg - National Division

Progrès Niedercorn
01:30
Mondorf-les-Bains
Fola Esch
01:30
Victoria Rosport
Wiltz
01:30
Swift Hesperange
UT Pétange
01:30
Etzella Ettelbrück
RM Hamm Benfica
01:30
Hostert
UNA Strassen
01:30
Differdange 03
F91 Dudelange
01:30
Rodange
Racing
01:30
Jeunesse d'Esch

360931 Mauritius - Mauritian League

Savanne
21:30
Bolton City

1560 Congo - Ligue 1

Diables Noirs
22:00
Étoile du Congo

32 Spain - Primera Division Women

Real Madrid W
22:00
Logroño W
Deportivo de La Coruña W
00:30
Huelva W

32 Spain - Segunda Division Women

Madrid III W
01:30
Atlético Madrid III W
Torrelodones W
02:00
Dinamo Guadalajara W
Villarreal II W
02:00
Valencia III W
Samper W
02:30
Tres Cantos W
Güímar W
03:00
San Antonio Pilar W

491 Northern Ireland - Premiership Development League

Cliftonville U20
02:45
Carrick Rangers U20
Larne U20
03:00
Linfield U20

32 Spain - Spain Youth League

Real Valladolid U19
22:00
Alcorcón U19
Valencia U19
22:00
Torre Levante U19
Trival Valderas U19
22:30
Burgos CF U19
Málaga U19
23:00
Almería U19
Choco U19
00:00
Celta de Vigo U19
Ural U19
00:00
Calasanz U19
Rayo Majadahonda U19
00:00
Rayo Vallecano U19
Leganés U19
00:00
Móstoles U19
Castellón U19
00:00
Alboraya U19
Maracena U19
00:00
Santa Fe U19
Cádiz U19
00:00
Real Betis U19
Séneca U19
00:00
Castilleja U19
Athletic Club U19
00:30
Aurrerá Vitoria U19
Eibar U19
01:00
Deportivo Alavés U19
Real Sociedad U19
01:00
Santutxu U19
Antiguoko U19
01:00
Leioa U19
Arenas Getxo U19
01:30
Danok Bat U19
Ofra U19
02:30
Llano del Moro U19

2507 Gambia - GFA League

Armed Forces
23:00
เอซี มิลาน

99474 World - Club Friendlies Women

Eskilstuna United W
23:00
Djurgarden W

3374 Gibraltar - Premier Division

Lions FC
01:30
Lynx