ufakick

ตารางบอล 27 ก.พ. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

แมนเชสเตอร์ ซิตี้
19:30
เวสต์แฮม
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
22:00
ไบรท์ตัน
ลีดส์ยูไนเต็ด
00:30
แอสตันวิลลา
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
03:00
วูล์ฟแฮมป์ตัน

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

บอร์มัธ
19:30
วัตฟอร์ด
บาร์นสลีย์
22:00
มิลล์วอลล์
เบอร์มิงแฮมซิตี
22:00
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
22:00
โคเวนทรี ซิตี้
เบรนท์ฟอร์ด
22:00
สโตกซิตี
ลูตัน ทาวน์
22:00
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
มิดเดิลส์เบรอ
22:00
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
22:00
ฮัดเดอร์ฟิลด์
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
22:00
เรดิง
สวอนซีซิตี
22:00
บริสตอลซิตี

462 อีเอฟแอลลีกวัน

เอเอฟซี วิมเบิลดัน
22:00
ฮัลล์ซิตี
บริสตอล โรเวอร์ส
22:00
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
ชาร์ลตันแอธเลติก
22:00
แบล็กพูล
ครูว์ อเล็กซานดร้า
22:00
ซันเดอร์แลนด์
ฟลีตวู้ด ทาวน์
22:00
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
อิปสวิช ทาวน์
22:00
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
22:00
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
22:00
วีแกนแอทเลติก
พลีมัธ อาร์ไกล์
22:00
ลินคอล์น ซิตี้
พอร์ตสมัท
22:00
จิลลิ่งแฮม
โรชเดล
22:00
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
Swindon Town
22:00
Northampton Town

462 อีเอฟแอลลีกทู

ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
20:00
Exeter City
โบลตันวอนเดอเรอส์
22:00
Barrow
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
22:00
Oldham Athletic
Harrogate Town
22:00
กริมสบี้ ทาวน์
Leyton Orient
22:00
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
Mansfield Town
22:00
มอร์แคมป์
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
22:00
Stevenage
Port Vale
22:00
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
สคันธอร์ป
22:00
Cheltenham Town
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
22:00
ซอลฟอร์ด ซิตี้
Walsall
22:00
Bradford City
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
00:30
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

อูเทรชท์
22:30
เอ็มเมน
เอดีโอ เดน ฮาก
00:45
อาร์เคซี วาลไวก์
วิเทสส์
02:00
วีวีวี เวนโล
เฮราเคิล
03:00
ทเวนเต้

38 เอร์สเตอดีวีซี

FC Eindhoven
20:00
FC Volendam
FC Dordrecht
22:30
Helmond Sport

11 บุนเดิสลีกา

บาเยิร์น มิวนิค
21:30
โคโลญจน์
ดอร์ทมุนด์
21:30
Arminia Bielefeld
โวล์ฟสบวร์ก
21:30
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
สตุทท์การ์ดต
21:30
ชาลเก้ 04
แอร์เบ ไลป์ซิก
00:30
มึนเช่นกลัดบัค

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

บอร์กโดซ์
19:00
เม็ตซ์
ดิฌง
23:00
ปารีส แซงต์แชร์กแมง

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

Spezia
21:00
ปาร์มา
โบโลญญ่า
00:00
ลาซิโอ
เวโรน่า
02:45
ยูเวนตุส

32 ลาลีกา สเปน

เออิบาร์
20:00
เอสดี ฮูเอสก้า
เซบีย่า
22:15
บาร์เซโลน่า
เดปอร์ติโบ อลาเบส
00:30
โอซาซูนา
เกตาเฟ่
03:00
บาเลนเซีย

479 เจลีก

คอนซาโดเล ซัปโปโร
12:00
โยโกฮามา เอฟซี
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
12:00
เอฟซี โตเกียว
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
12:00
เวกัลตะ เซนได
โออิตะ ตรินิต้า
12:00
โตกุชิม่า วอร์ทิส
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
13:00
ชิมิสุ เอส-พัลส์
โชนัน เบลล์มาเร่
13:00
สากัน โตสู
เซเรโซ โอซาก้า
14:00
คาชิว่า เรย์โซล
วิสเซล โคเบะ
15:00
กัมบะ โอซาก้า

479 เจลีก 2

Giravanz Kitakyushu
12:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
V-วาเรน นากาซากิ
12:00
ซไวเก้น คานาซาวะ

49477 ไทยลีก

นครราชสีมา มาสด้า เอฟซี
17:00
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี
18:00
เชียงราย ยูไนเต็ด
ตราด เอฟซี
18:30
เอสซีจี เมืองทองฯ ยูไนเต็ด
โปลิศ เทโร เอฟซี
19:00
พีที ประจวบ เอฟซี

49477 ไทยลีก 2

สมุทรสาคร เอฟซี
17:00
อยุธยา ยูไนเต็ด
เชียงใหม่ เอฟซี
18:00
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด
ขอนแก่น ยูไนเต็ด
19:00
ขอนแก่น เอฟซี
ศรีสะเกษ เอฟซี
19:00
ราชนาวี เอฟซี

99474 World - Club Friendlies

Trakai
07:00
Dainava
Vitebsk
15:50
Gomelzheldortrans
Skeid
16:00
Notodden
Isloch
16:00
Smorgon
Banga
16:00
Minija
Dalum
17:00
Oure
AB
17:00
Skovshoved
Neman Grodno
17:00
Volyn
Slavoj Vyšehrad
17:00
Slavia Praha II
Ynergetyk-BDU
17:00
Sputnik
Nafta
17:00
Beltinci
Sokol Saratov
17:30
Kuban Kholding
Sokol Saratov
17:30
Urozhay
Marbella
17:30
Bodø / Glimt
Vitebsk
17:50
Dnepr Mogilev
B 93
18:00
HIK
Næstved
18:30
Frem
Norrby
19:00
Jönköpings Södra
KuPS
19:45
Haka
Varberg BoIS
20:00
Örgryte
Lisen
20:00
Třinec
Middelfart
20:00
Nykøbing
Vysočina Jihlava
20:00
Dukla Praha
Ilves
20:00
KTP
Dinamo Brest
20:30
Slavia
Oulu
21:00
JS Hercules
Ranheim
21:00
Levanger
Sydvest
21:00
Holstebro
Värnamo
21:00
Öster
Mladost Ždralovi
21:00
Zagorec
Ranheim
23:00
Strindheim
Sandnes Ulf
00:00
Viking
Fundación Lara Deportiva
03:00
UCV
Deportivo Lara
04:00
Academia Puerto Cabello

462 England - National League

Dover Athletic
22:00
Maidenhead United
Aldershot Town
22:00
Eastleigh
Boreham Wood
22:00
Solihull Moors
Bromley
22:00
Altrincham
Dover Athletic
22:00
Torquay United
King's Lynn Town
22:00
Weymouth
Maidenhead United
22:00
Notts County
Stockport County
22:00
Chesterfield
Wrexham
22:00
Wealdstone
Yeovil Town
22:00
Dagenham & Redbridge
Hartlepool United
00:20
Barnet

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

Fylde
22:00
Alfreton Town
AFC Telford United
22:00
Boston United
Bradford Park Avenue
22:00
Darlington
Curzon Ashton
22:00
Chester
Gloucester City
22:00
Gateshead
Guiseley
22:00
Kettering Town
Kidderminster Harriers
22:00
Chorley
Leamington
22:00
Farsley Celtic
Southport
22:00
Blyth Spartans
Spennymoor Town
22:00
Brackley Town
York City
22:00
Hereford

462 England - Fa Trophy

Notts County
22:00
Oxford City
Darlington
22:00
AFC Hornchurch
Woking
22:00
Torquay United
Aldershot Town
22:00
Hereford

462 England - Premier League U18

Liverpool U18
18:00
Everton U18
West Ham U18
18:00
Brighton U18
Reading U18
18:30
Tottenham U18
Manchester United U18
19:00
Derby U18
Norwich U18
19:00
Chelsea U18
Arsenal U18
19:00
West Brom U18
Fulham U18
19:00
Aston Villa U18
Leicester U18
19:00
Crystal Palace U18
Leeds United U18
20:00
Wolverhampton U18
Burnley U18
20:00
Sunderland U18
Manchester City U18
21:00
Newcastle Utd U18

462 England - Non League Div One: Southern Central

AFC Dunstable
22:00
North Leigh
Barton Rovers
22:00
Yaxley FC
Bedworth United
22:00
Bedford Town
Biggleswade
22:00
Berkhamsted
Coleshill Town
22:00
Didcot Town
Corby Town
22:00
AFC Kempston Rovers
Daventry Town
22:00
Wantage Town
Halesowen Town
22:00
Thame
St Neots Town
22:00
Aylesbury United
Welwyn Garden City
22:00
Kidlington

462 England - Non League Div One: Northern North

Brighouse Town
22:00
Marine
Clitheroe
22:00
Dunston
Colne
22:00
Trafford
Mossley
22:00
Widnes
Ossett United
22:00
Runcorn Linnets
Pontefract Collieries
22:00
Pickering Town CFC
Prescot Cables
22:00
Marske United
Tadcaster Albion
22:00
Kendal Town
Workington
22:00
Ramsbottom United

462 England - Non League Div One: Northern South

Carlton Town
22:00
Sheffield
Cleethorpes Town
22:00
Glossop North End
Frickley Athletic
22:00
Loughborough Dynamo
Ilkeston Town
22:00
Wisbech Town
Kidsgrove Athletic
22:00
Stamford
Lincoln United
22:00
Newcastle Town
Spalding United
22:00
Belper Town
Stocksbridge Park Steels
22:00
Chasetown
Sutton Coldfield Town
22:00
Market Drayton Town
Worksop Town
22:00
Leek Town

462 England - Non League Div One: Southern S & W

Cinderford Town
22:00
Bristol Manor Farm
Cirencester Town
22:00
AFC Totton
Melksham Town
22:00
Sholing
Slimbridge
22:00
Larkhall Athletic
Mangotsfield United
22:00
Highworth Town

462 England - Non League Premier: Northern

Ashton United
22:00
Matlock Town
Atherton Collieries
22:00
Nantwich Town
Basford United
22:00
Radcliffe Borough
Buxton
22:00
Stalybridge Celtic
United of Manchester
22:00
Morpeth Town
Gainsborough Trinity
22:00
Lancaster City
Grantham Town
22:00
Whitby Town
Hyde United
22:00
Stafford Rangers
Scarborough Athletic
22:00
Witton Albion
South Shields
22:00
Bamber Bridge
Warrington Town
22:00
Mickleover Sports

462 England - Non League Premier: Southern Central

Banbury United
22:00
Tamworth
Barwell
22:00
St Ives Town
Hednesford Town
22:00
Hitchin Town
Kings Langley
22:00
AFC Rushden & Diamonds
Lowestoft Town
22:00
Alvechurch
Needham Market
22:00
Biggleswade Town
Nuneaton Town
22:00
Rushall Olympic
Redditch United
22:00
Leiston
Royston Town
22:00
Peterborough Sports
Stourbridge
22:00
Coalville Town
Stratford Town
22:00
Bromsgrove Sporting

38 Netherlands - Tweede Divisie

Excelsior Maassluis
21:00
Kozakken Boys
Spakenburg
21:00
De Treffers
Scheveningen
21:30
IJsselmeervogels
Rijnsburgse Boys
21:30
ASWH
GVVV
21:30
Quick Boys
Katwijk
21:30
Noordwijk
TEC
21:30
Volendam II
Jong Sparta
21:30
HHC

11 บุนเดิสลีกา 2

ฮันโนเฟอร์ 96
19:00
Greuther Fürth
Bochum
19:00
Würzburger Kickers
Holstein Kiel
19:00
Erzgebirge Aue

11 Germany - 3. Liga

Viktoria Köln
20:00
Hansa Rostock
Dynamo Dresden
20:00
Ingolstadt
Kaiserslautern
20:00
Meppen
Hallescher FC
20:00
VfB Lübeck
Verl
20:00
Saarbrücken
Wehen Wiesbaden
20:00
Magdeburg

11 Germany - Regionalliga: Südwest

SV Steinbach
20:00
Bahlinger SC
Bayern Alzenau
20:00
Aalen
Ulm
20:00
Astoria Walldorf
Teutonia WS
20:00
FSV Frankfurt
Schott Mainz
20:00
Elversberg
Eintracht Stadtallendorf
20:00
Homburg
Pirmasens
20:00
Hessen Kassel
Hoffenheim II
20:00
Kickers Offenbach
Balingen
20:00
Sonnenhof Großaspach

11 Germany - Regionalliga: West

Bergisch Gladbach
20:00
Wegberg-Beeck
Fortuna Köln
20:00
Sportfreunde Lotte
Preußen Münster
20:00
Köln II
Borussia M'gladbach II
20:00
Alemannia Aachen
Rot-Weiß Oberhausen
20:00
Wuppertaler SV
Schalke 04 II
20:00
Homberg
Rödinghausen
20:00
SV 1919 Straelen
Rot Weiss Ahlen
20:00
Bonner SC
Lippstadt 08
20:00
Wiedenbrück

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Stuttgarter Kickers
20:00
Spfr. Dorfmerkingen
SGV Freiberg
20:00
Rielasingen-Arlen
Ilshofen
20:00
Backnang
Sandhausen II
20:00
CfR Pforzheim
Freiburger FC
20:30
Oberachern
Bruchsal
21:00
Astoria Walldorf II
Linx
21:00
Neckarsulmer SU

11 Germany - Oberliga: Bremen

BTS Neustadt
19:00
Habenhauser FV
Werder Bremen III
19:00
Hastedt
Blumenthaler SV
19:15
OSC Bremerhaven
Aumund-Vegesack
20:00
Leher TS

11 Germany - Oberliga: Hessen

Stuttgarter Kickers
20:00
Spfr. Dorfmerkingen
SGV Freiberg
20:00
Rielasingen-Arlen
Ilshofen
20:00
Backnang
Sandhausen II
20:00
CfR Pforzheim
Baunatal
20:00
Hunfelder SV
Freiburger FC
20:30
Oberachern
SV Steinbach
20:30
Viktoria Griesheim
Hessen Dreieich
20:30
SV Zeilsheim
Waldgirmes
20:30
Fernwald
Dietkirchen
20:30
Türk Gücü Friedberg
FC 1906 Erlensee
20:30
FV Bad Vilbel
Bruchsal
21:00
Astoria Walldorf II
Linx
21:00
Neckarsulmer SU

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

TSB Flensburg
20:00
Weiche Flensburg II
Husumer SV
20:00
Altenholz
Bordesholm
20:00
Inter Türkspor Kiel
Dornbreite Lubeck
20:00
Oldenburger SV

2454 Albania - Superliga

Vllaznia Shkodër
19:00
Tirana
Bylis Ballsh
19:00
Skënderbeu Korçë
Kastrioti Krujë
19:00
Apolonia Fier
Partizani Tirana
22:00
Laçi

143 Austria - Tipico Bundesliga

Rapid Vienna
23:00
Ried
แอลเอเอสเค ลินซ์
23:00
Hartberg
Admira
23:00
Wattens

143 ออสเตรียลีก1

Dornbirn
20:30
Grazer AK
Vorwärts Steyr
02:25
Amstetten

556 Belgium - Pro League

Cercle Brugge
22:15
Waasland-Beveren
KV Oostende
00:30
Mechelen
Kortrijk
02:45
Zulte-Waregem

556 Belgium - First Division B

Union Saint-Gilloise
02:45
Lommel United

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Radnik Bijeljina
21:00
Velez
Borac Banja Luka
23:00
Olimpic Sarajevo
Zrinjski
01:05
Krupa na Vrbasu

224 Bulgaria - Parva Liga

Slavia Sofia
17:15
Arda
ลูโดโกเรต์ส
20:00
CSKA Sofia
Cherno More
22:45
Beroe

224 Bulgaria - Vtora Liga

Kariana Erden
19:00
Sozopol
Dobrudzha 1919
19:00
Sportist Svoge
FK Minyor Pernik
19:00
Lokomotiv G. Oryahovitsa
Lokomotiv Sofia 1929
19:00
Neftohimik

266 Croatia - 1. HNL

Šibenik
21:00
Lokomotiva Zagreb
Rijeka
23:30
Hajduk Split

266 Croatia - 2. HNL

Cibalia
21:00
Inter Zaprešić
Rudeš
21:00
Kustošija
Solin
21:00
Opatija
Orijent 1919
21:00
Dugopolje

116 Cyprus - 1. Division

Nea Salamis
21:00
Enosis
Doxa
23:30
Ermis

116 Cyprus - 2. Division

Digenis Ypsonas
20:30
Xylotympou
PAEEK
20:30
Omonia Aradippou
Aris
20:30
Omonia Psevda
Onisilos
20:30
Ahironas
Akritas
20:30
EN THOI Lakatamia
Anagennisi Deryneia
20:30
Othellos
ASIL Lysi
20:30
Kouris Erimi
Ayia Napa
20:30
Alki Oroklini

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Opava
20:00
Jablonec
Bohemians 1905
22:00
České Budějovice
Baník Ostrava
22:00
Teplice
Zbrojovka Brno
00:30
Viktoria Plzeň

320 Denmark - First Division

Kolding IF
20:00
Skive

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

ตูลูส
21:00
อาเมียงส์
Troyes
21:00
Ajaccio
Clermont
01:00
วาล็องเซียนส์
Châteauroux
01:00
Nancy
ก็อง
01:00
Paris
Auxerre
01:00
Rodez
Dunkerque
01:00
Chambly
Grenoble Foot 38
01:00
Niort
Sochaux
01:00
แก็งก็อง
Pau
01:00
Le Havre

17 France - National

Bastia-Borgo
00:00
Stade Briochin
Bourg-en-Bresse
00:00
Le Mans
Avranches
00:00
Lyon Duchère
Villefranche
00:00
Boulogne
Orléans
00:30
Cholet
Sète
01:00
Bastia
Créteil
02:00
Annecy
Concarneau
02:00
Red Star

125 Greece - Super League

Apollon Smirnis
22:15
OFI
Asteras Tripolis
00:30
PAOK

125 Greece - Football League

Panserraikos
06:00
Apollon Pontou FC
Kavala
06:00
Olympiakos Volos
Veria
06:00
Pierikos
Thesprotos
06:00
Almopos
Triglia FC
06:00
Pontion Karagiannion
Kallithea
06:00
Niki Volos
Ialysos
06:00
Asteras Vlachioti
Rodos
06:00
Santorini 2020
Egaleo
06:00
Kalamata
Aspropyrgos Enosis
06:00
Episkopi

674 Hungary - OTP Bank Liga

Budafoki MTE
20:45
Várda SE
Puskás
23:00
Honvéd
MTK
01:30
เฟเรนซ์วารอส

1796 Iceland - League Cup

Grótta
21:00
Stjarnan
KA
00:00
HK
Thór
02:30
KR

802 Israel - Ligat ha'Al

Bnei Sakhnin
20:00
Hapoel Haifa
Hapoel Kfar Saba
20:45
Hapoel Hadera
Bnei Yehuda
23:00
Maccabi Petah Tikva
Maccabi Netanya
23:45
Hapoel Tel Aviv
Maccabi Haifa
00:50
Ironi Kiryat Shmona

251 Italy - Serie B

Pordenone
20:00
Ascoli
Cosenza
20:00
คิเอโว่
Cremonese
20:00
โฟรซิโนเน่
Pisa
20:00
Vicenza
Pescara
20:00
เลชเช่
สปาล
20:00
Reggina
Monza
22:00
Cittadella
Virtus Entella
00:00
เบรสชา

57142 Macedonia FYR - First League

Rabotnicki
20:00
Sileks

2756 Malta - Premier League

Birkirkara
20:00
Floriana
Santa Lucia
20:00
Mosta
Gzira United
00:00
Hamrun Spartans
Hibernians
00:00
Zejtun Corinthians

2756 Malta - First Division

Swieqi
20:00
San Gwann
Qormi
00:00
St. Andrews

2345 Moldova - National Division

Petrocub
19:30
Dacia-Buiucani

491 Northern Ireland - Premiership

Carrick Rangers
22:00
Cliftonville
Coleraine
22:00
Warrenpoint Town
Crusaders
22:00
Glenavon
Portadown
22:00
Ballymena United
Dungannon Swifts
00:30
Glentoran

491 Northern Ireland - Championship

Loughgall
22:00
Ballinamallard United
Knockbreda
22:00
Queen's University
H&W Welders
22:00
Ards
Dergview
22:00
Institute
Dundela
22:00
Newry City AFC
Ballyclare Comrades
22:00
Annagh United

2 Poland - Ekstraklasa

Stal Mielec
21:00
Lechia Gdańsk
Jagiellonia Białystok
23:30
Piast Gliwice
Górnik Zabrze
02:00
ลีเกีย วอร์ซอว์

2 Poland - 1. Liga

ŁKS Łódź
18:40
Odra Opole
Sandecja Nowy Sącz
19:00
Miedź Legnica
Stomil Olsztyn
19:00
Tychy 71
Zagłębie Sosnowiec
21:00
Nieciecza
Bełchatów
22:00
Górnik Łęczna

20 พรีเมียรา ลีกา

Famalicão
22:30
Farense
ซานตาคลารา
01:00
ปากอส เฟอร์ไรร่า
ปอร์โต้
03:30
สปอร์ติงลิสบอน

20 Portugal - Segunda Liga

Sporting Covilhã
18:00
Feirense
Arouca
22:00
Cova Piedade
Vilafranquense
00:00
Porto II

155 Romania - Liga 1

Gaz Metan Mediaş
17:30
UTA Arad
Academica Clinceni
20:00
Astra
Chindia Târgovişte
01:00
Universitatea Craiova

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

Khimki
18:00
Ufa
เซนิต
20:30
Rostov
โลโคโมทีฟ มอสโก
23:00
ซีเอสเคเอ มอสโก
Sochi
23:00
Arsenal Tula

227 Russia - FNL

Yenisey
17:00
Volgar Astrakhan
Orenburg
17:00
Fakel
Irtysh
18:00
Neftekhimik
Spartak Vladikavkaz
18:00
Tom' Tomsk
Veles
18:00
Akron
Olimpiyets
18:00
Krylya Sovetov
Spartak Moskva II
18:00
Dinamo Bryansk
Tekstilshchik
19:00
Chertanovo
Chayka
19:00
Shinnik
Torpedo Moskva
20:00
SKA Khabarovsk
Baltika
22:00
Krasnodar II

227 Russia - Youth League

Tambov U19
17:00
Akhmat Grozny U19
UOR №5 U20
17:00
Ural U19

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

เซลติก
22:00
Aberdeen
Hibernian
22:00
Motherwell
Kilmarnock
22:00
Dundee United
St. Mirren
22:00
Ross County

1161 Scotland - Championship

Ayr United
22:00
Arbroath
Greenock Morton
22:00
Dundee
Queen of the South
22:00
Dunfermline Athletic
Raith Rovers
22:00
Alloa Athletic

1161 Scotland - League One

Airdrieonians
22:00
Forfar Athletic
Clyde
22:00
Dumbarton
Cove Rangers
22:00
Falkirk
East Fife
22:00
Peterhead
Partick Thistle
22:00
Montrose

1161 Scotland - League Two

Annan Athletic
22:00
Brechin City
Cowdenbeath
22:00
Stirling Albion
Edinburgh City
22:00
Queen's Park
Elgin City
22:00
Albion Rovers
Stranraer
22:00
Stenhousemuir

296 Serbia - Super Liga

Radnički Niš
20:00
Spartak Subotica
Novi Pazar
20:00
Mačva Šabac
Bačka Palanka
20:00
Čukarički
Radnik Surdulica
20:00
Javor Ivanjica
Metalac GM
22:05
Bačka Topola
Zlatibor Čajetina
22:05
Voždovac
Rad Beograd
22:05
Mladost Lučani

296 Serbia - Prva Liga

Loznica
19:00
Trajal Krusevac
Radnički Kragujevac
19:00
Dubocica

401 Slovakia - Fortuna Liga

Ružomberok
20:00
Senica
Nitra
20:00
Zlaté Moravce
Pohronie
20:00
Trenčín
DAC
20:00
Zemplín Michalovce
Spartak Trnava
23:00
Žilina

401 Slovakia - 2. Liga

Petržalka akadémia
19:00
Žilina II
Slavoj Trebišov
20:00
Banska Bystrica
Dubnica
20:00
Skalica
Komárno
20:00
Poprad
Partizán Bardejov
20:00
Púchov

1638 Slovenia - 1. SNL

Celje
21:00
Tabor Sežana
Maribor
23:15
Olimpija

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

ราโย่ บาเยกาโน่
22:00
Ponferradina
อัลเมรีอา
00:15
ลูโก
Castellón
02:30
พัลมาส
UD Logroñés
03:00
มาจอร์กา

47 Sweden - Svenska Cupen

Landskrona
19:00
Mjällby
AIK
19:00
AFC Eskilstuna
Halmstad
21:00
Västerås SK
Gauthiod
21:00
Häcken
Helsingborg
21:00
Dalkurd

62 Switzerland - Super League

Servette
00:15
Zürich
St. Gallen
02:30
บาเซิ่ล

62 Switzerland - Challenge League

Grasshopper
00:15
FC Schaffhausen

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

Hatayspor
17:30
Ankaragücü
Fatih Karagümrük
17:30
Alanyaspor
Rizespor
20:00
Sivasspor
Antalyaspor
20:00
อิสตันบูล บีบี
กาลาตาซาราย
23:00
BB Erzurumspor

404 Turkey - 1. Lig

Altınordu
20:00
Ümraniyespor
Adana Demirspor
23:00
Bandırmaspor

86 Ukraine - Premier League

Mariupol
19:00
Dnipro-1
Vorskla
22:00
โอเล็กซานเดรีย
Kolos Kovalivka
00:30
Rukh Vynnyky

44 Argentina - Superliga

Argentinos Juniors
07:30
Vélez Sarsfield
Banfield
03:10
Colón
Talleres Córdoba
03:10
Newell's Old Boys
Independiente
05:20
Gimnasia La Plata

353 Colombia - Liga BetPlay

La Equidad
05:30
Boyacá Chicó

353 Colombia - Torneo Betplay

Barranquilla
08:00
Atlético Huila
Orsomarso
03:00
Real Cartagena
Llaneros
03:00
Fortaleza CEIF
Valledupar
03:00
Leones FC
Atlético
03:15
Cortuluá

1739 Costa Rica - Primera Division

Grecia
04:00
Cartaginés
ADR Jicaral
04:00
Guadalupe

459 Ecuador - Liga Pro

Deportivo Cuenca
07:00
Guayaquil City
Universidad Católica
02:00
Manta
Macará
04:30
Independiente del Valle

53128 Guatemala - Liga Nacional

Antigua GFC
00:30
Comunicaciones
Malacateco
01:00
Cotzumalguapa
Municipal
04:00
Guastatoya

53128 Guatemala - Primera Division

Comunicaciones II
22:00
Aurora
Siquinalá
00:00
Chimaltenango

458 Mexico - Liga MX

Puebla
08:30
Necaxa
Mazatlán
10:30
Querétaro
Toluca
06:00
Atlas

1190 Paraguay - Division 1

Sol de América
05:30
Guaraní

158 Uruguay - Primera Division

River Plate
03:00
Wanderers
Cerro
05:30
Nacional

614 Algeria - Ligue 1

MC Oran
20:30
Paradou AC
Aïn M'lila
20:30
Tlemcen
ES Sétif
21:00
ASO Chlef
MC Alger
22:00
JS Kabylie

614 Algeria - Ligue 2

Lakhdaria
20:30
Amal Bou Saâda
USM El Harrach
20:30
JSM Béjaïa
USM Blida
20:30
Kouba
MO Béjaïa
20:30
WA Boufarik
Msila
20:30
Ben Aknoun
RC Arbaâ
20:30
CR Béni Thour
HB Chelghoum Laïd
20:30
MSP Batna
US Chaouia
20:30
MO Constantine
Annaba
20:30
USM Khenchela
AS Khroub
20:30
DRB Tadjenanet
CA Batna
20:30
MC El Eulma
CRB Ouled Djellal
20:30
Teleghma

911 Angola - Girabola

Recreativo do Libolo
21:00
Interclube
Baixa de Kassange
21:30
Santa Rita

593 Cameroon - Elite One

Yafoot
23:00
PWD

607 Burkina Faso - Premier League

ASEC Koudougou
22:30
Rahimo
USFA
22:30
Royal
RC Bobo-Dioulasso
22:30
Salitas
Douanes
22:30
Léopards
ASFB
23:00
RC Bobo-Dioulasso
Douanes
23:00
Ouagadougou
RCK
00:45
SONABEL
SONABEL
01:15
USFA

1703 Guinea - Ligue 1

Horoya
06:00
Hafia

1179 Kenya - Premier League

Vihiga United
17:00
Western Stima
Bidco United
19:00
Tusker
Nzoia United
19:15
Gor Mahia

26 Mali - Premiere Division

Bougouni
23:00
Duguwolofila
USC Kita
23:00
CAS de Sévaré
Yeelen Olympique
23:00
Djoliba
Black Stars
01:00
Bakaridjan

1424 Morocco - Botola Pro

Hassania Agadir
21:00
CR Khemis Zemamra
Wydad Casablanca
23:15
RSB Berkane
Youssoufia Berrechid
01:30
Rapide Oued Zem

1424 Morocco - Botola 2

UTS Rabat
21:00
Stade Marocain
KAC Kénitra
21:00
Ittihad Khemisset
Chabab Atlas Khénifra
21:00
Olympique Dcheïra

200 Senegal - Ligue 1

Casa Sport
23:00
Niarry Tally
Pikine
23:00
Mbour Petite Côte

56518 Sudan - Sudan Premier League

Al Hilal Omdurman
20:45
Hay Al Wadi
Hay Al Arab
20:45
Al Khartoum

3677 Syria - Premier League

Al Jaish
19:00
Hottin
Al Ittihad
19:00
Wathba
Teshrin
19:00
Wahda
Karama
19:00
Taliya
Jabala
19:00
Al Sahel
Al-Horgelah
19:00
Foutoua

2568 Zambia - Super League

Nkana
20:00
Power Dynamos
NAPSA Stars
20:00
Lusaka Dynamos
Green Buffaloes
20:00
Indeni
Zanaco
20:00
Green Eagles
Kabwe Warriors
20:00
Nkwazi

2931 Andorra - 2. Division

Ranger's
02:30
Jenlai

21462 Kuwait - Premier League

Al Shabab
20:55
Khaitan
Kazma
23:25
Al Kuwait

74505 Qatar - Q League

Al Nasr
22:15
Lusail City
Al Mesaimeer
22:15
Al Markhiya
Al Shahaniya
22:15
Al Mu'aidar

35376 Saudi Arabia - Pro League

Al Batin
19:50
Al Wahda
Al Ittifaq
22:15
Al Taawon
Al Faisaly
00:30
Al Ahli Jeddah

1439 Tunisia - Ligue 1

Slimane
20:00
ES Tunis
Ben Guerdane
20:00
Métlaoui
Club Africain
22:00
Kairouan

2802 United Arab Emirates - Division 1

Al-Taawon
20:30
Al Thaid
Masafi
20:30
Masfut

64306 Hong Kong - Premier League

Southern District
18:00
Kitchee
Happy Valley
18:00
Eastern

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

Odisha FC
21:00
East Bengal

712 Korea Republic - K-League 1

Jeonbuk Motors
12:00
Seoul
Daegu
14:30
Suwon

2817 New Zealand - Premiership

Team Wellington
07:00
Hamilton Wanderers
Canterbury United
08:00
Wellington Phoenix Res
Auckland City
09:00
Waitakere United

462 England - Vanarama National League South

Bath City
22:00
Hampton & Richmond
Billericay Town
22:00
Maidstone United
Chippenham Town
22:00
Chelmsford City
Dorking Wanderers
22:00
Concord Rangers
Dulwich Hamlet
22:00
Hemel Hempstead Town
Eastbourne Borough
22:00
Oxford City
Havant & Waterlooville
22:00
Welling United
Hungerford Town
22:00
St Albans City
Slough Town
22:00
Dartford
Tonbridge Angels
22:00
Ebbsfleet United

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

SteDoCo
20:30
VVOG
ACV
20:30
Sparta Nijkerk
HSV Hoek
20:30
ODIN '59
Ajax Amateurs
20:30
DOVO
Lisse
20:30
Staphorst
Sportlust '46
20:30
Barendrecht
Ter Leede
21:00
Excelsior '31
DVS '33
21:00
Harkemase Boys
VVSB
00:00
GOES

556 Belgium - Division 3: ACFF

La Louvière
02:00
Jette
Tubize
02:00
Warnant
RES Durbuy
02:00
US Givry

556 Belgium - Division 3: Group A

Oudenaarde
01:30
Ninove
Dikkelvenne
01:30
Sparta Petegem
Dikkelvenne
01:30
Ninove
Ronse
02:00
Zelzate
Gent-Zeehaven
02:00
Harelbeke
Gent-Zeehaven
02:00
Sparta Petegem
RFC Wetteren
02:00
Oudenaarde
Ronse
02:00
Harelbeke

556 Belgium - Division 3: Group B

Londerzeel
01:30
Hades
Houtvenne
01:30
Pepingen-Halle
Sporting Hasselt
02:00
Bocholt
Lyra-Lierse Berlaar
02:00
Eendracht Aalst

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

Sint-Niklaas
01:30
FC Lebbeke
Sint-Niklaas
01:30
Rhodienne-De Hoek
FC Lebbeke
02:00
Bambrugge

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

Witgoor Sport
01:30
Eendracht Termien
De Kempen
01:30
Beringen
Weerstand Koersel
01:30
Diest
Zwarte Leeuw
01:30
Racing Mechelen
Turnhout
01:30
Wellen
Witgoor Sport
01:30
Esperanza Pelt
Weerstand Koersel
01:30
Betekom
De Kempen
01:30
Eendracht Termien
Sint-Lenaarts
01:30
Racing Mechelen
Zwarte Leeuw
01:30
Beringen
ลีลล์
02:00
Esperanza Pelt
Nijlen
02:00
Betekom
ลีลล์
02:00
Diest

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

Rapid Symphorinois
02:00
Tournai
Aische
02:00
Union Namur
Jeunesse Tamines
02:00
Binche

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

Rochefort
02:00
Herstal
Onhaye
02:00
Marloie Sport

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

Oppuurs
01:30
Bornem
Wezel
01:30
Vosselaar
Vorselaar
01:30
Geel

556 Belgium - Provincial-Limburg

Achel
01:30
Juve Hasselt
KFC Eksel
01:30
Bregel Sport
Zonhoven United
01:30
Herkol
Helson Helchteren
01:30
Alken

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

Saint-Hubert
02:00
Lorraine Arlon
Jeunesse Freylangeoise
02:00
Aubange
Longlier
02:00
Bastogne
Sartoise
02:00
Libramont

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

Berlare
01:30
HO Kalken
Latem
01:30
Grembergen
Eendracht Aalter
02:00
SK Denderhoutem

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

Eendracht Wervik
00:00
SC Zonnebeke
Eendracht Wervik
00:00
Meulebeke
Dadizele
01:00
Sparta Heestert
Rumbeke
01:00
Meulebeke
Oostnieuwkerke
01:00
Excelsior Zedelgem
Rumbeke
01:00
Sparta Heestert
Diksmuide
01:30
RC Lauwe
Diksmuide
01:30
SC Zonnebeke

224 Bulgaria - 3. League Northeast

Dunav 2010
19:00
Botev Novi Pazar
Svetkavitsa Targovishte
19:00
Dorostol
Septemvri Tervel
19:00
Ustrem Donchevo
Sportist General Toshevo
19:00
Inter Dobrich

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Frýdek-Místek
16:15
Slovácko II
Viktoria Otrokovice
16:15
Velké Meziříčí
Uherský Brod
20:00
Vyškov
Slovan Rosice
20:00
Vrchovina
Odra Petrkovice
20:00
Vysočina Jihlava II

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

Ždírec nad Doubravou
20:30
Havlickuv Brod

320 Denmark - 2. Division Group 1

Jammerbugt
19:00
Næsby

17 France - CFA Group A

Fleury 91
00:00
Versailles
C' Chartres
00:00
Blois
Poissy
00:00
Chateaubriant Voltigeurs
Saint-Malo
00:00
Rouen
Guingamp II
00:00
Sainte Geneviève
St-Pryvé St-Hilaire
00:00
Lorient II
Caen II
00:00
Granville
Stade Plabennec
00:30
Vannes

17 France - CFA Group B

Haguenau
21:00
Bobigny
Reims II
00:00
Beauvais
Sedan
00:00
Reims II
Bobigny
00:00
Haguenau
Schiltigheim
00:00
Gazélec Ajaccio
St Maur Lusitanos
00:00
Belfort
Auxerre II
00:00
Lens II
Olympique St Quentin
00:00
Épinal
Metz II
00:00
Entente SSG
Gobelins
00:30
Beauvais

17 France - CFA Group C

Grasse
00:00
Jura Sud Foot
Olympique Marseille II
00:00
Rumilly Vallieres
Chasselay MDA
00:00
Andrézieux
Martigues
00:00
Monaco II
Fréjus St-Raphaël
00:00
Rumilly Vallieres
Hyères
00:00
Aubagne
Jura Sud Foot
00:00
Grasse
Olympique Lyonnais II
00:00
Louhans-Cuiseaux
Saint-Priest
00:00
Toulon
Olympique Marseille II
00:00
Marignane Gignac

17 France - CFA Group D

Le Puy F.43 Auvergne
00:00
Nantes II
Bourges Foot
00:00
Canet Roussillon
Bergerac
00:00
Chamalières
Angoulême
00:00
Béziers
Colomiers US
00:00
Trélissac
Nantes II
00:00
Le Puy F.43 Auvergne
Romorantin
00:00
Bourges 18
Angers SCO II
00:00
Les Herbiers
Stade Montois
01:00
Yzeure

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

Velay
00:00
Moulins Football
Montlucon
00:00
Saint-Étienne II
Lyon Duchere II
00:00
Clermont II
Bourgoin-Jallieu
00:00
Vaulx
Thonon Évian
00:00
Hauts Lyonnais
Limonest
00:00
Aurillac Arpajon
Chambery
00:00
Ain Sud

17 France - National 3: Grand-Est

Sarre Union
23:00
RC Epernay
Raon l'Etape
23:00
Biesheim
Illkirch Graffenstaden
00:00
Thaon
Saint-Louis Neuweg
00:00
Troyes II
Amneville
00:00
Colmar
Mulhouse
00:00
Prix-lès-Mézières

674 Hungary - NB 3: Nyugati

Zalaegerszegi TE II
19:00
Érdi VSE

251 Italy - Serie C: Girone A

Pistoiese
21:00
AlbinoLeffe
Novara
21:00
Pro Sesto
Giana Erminio
21:00
Pro Vercelli
Lucchese
22:30
Olbia
Pro Patria
23:30
Como

251 Italy - Serie C: Girone B

Imolese
21:00
Mantova
Sambenedettese
21:00
Südtirol
Matelica Calcio
21:00
Virtus Verona
Gubbio
21:00
Vis Pesaro
FeralpiSalò
23:30
Legnago Salus
Perugia
23:30
Modena

251 Italy - Serie C: Girone C

Viterbese Castrense
18:30
Palermo
Virtus Francavilla
21:00
Monopoli
Cavese
21:00
Potenza Calcio
Catanzaro
21:00
Ternana
Bari 1908
21:00
Foggia
Turris
23:30
Casertana
Bisceglie
23:30
Juve Stabia
Avellino
06:00
Trapani

2 Poland - 2. Liga East

Znicz Pruszków
18:00
Wigry Suwałki
Lech Poznań II
19:00
Stal Rzeszów
Pogoń Siedlce
19:00
Bytovia Bytów
SKRA Częstochowa
19:00
Garbarnia Kraków
Olimpia Grudziądz
20:00
Motor Lublin
Olimpia Elbląg
20:00
Kalisz
Katowice
23:00
Sokół Ostróda

20 Portugal - 2. Division: Group B

Tirsense
17:45
Vitória Guimarães II
Pevidem
19:45
Felgueiras 1932

20 Portugal - 2. Division: Group E

Benfica Castelo Branco
22:00
Oliveira Hospital

20 Portugal - 2. Division: Group F

Pêro Pinheiro
22:00
Alverca

20 Portugal - 2. Division: Group G

Ideal
19:00
Oriental Dragon

20 Portugal - 2. Division: Group H

Vitória FC
22:00
Lusitano GC Evora

296 Serbia - Srpska Liga - East

SFS Borac
19:00
Kablovi Zaječar
Buducnost Popovac
19:00
Jedinstvo Paraćin
Pčinja Trgovište
19:00
Dunav Prahovo
Trstenik PPT
19:00
Sinđelić Niš

32 Spain - Segunda B - Group 1

Lealtad
22:00
นูมานเซีย

32 Spain - Segunda B - Group 2

Real Unión
21:45
Amorebieta
Barakaldo
00:00
Racing Santander

32 Spain - Segunda B - Group 3

Espanyol II
23:00
Badalona
Llagostera-Costa Brava
23:30
Cornellà
FC Andorra
00:00
Prat
L'Hospitalet
01:00
กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า

32 Spain - Segunda B - Group 4

Real Betis II
22:00
Yeclano

32 Spain - Tercera - Group 3

Torina
22:30
Solares
Cartes
22:30
Barreda
Textil Escudo
23:00
Atlético Albericia
Revilla
23:30
Cayon

32 Spain - Tercera - Group 4

Anaitasuna FT
22:00
Basconia
Tolosa
22:30
Aurrera de Ondarroa
Pasaia KE
22:30
San Ignacio
Durango
23:00
Lagun Onak
Gernika
23:30
Beasain
Sestao River
23:30
Deusto

32 Spain - Tercera - Group 5

Vilafranca
23:00
Valls
Cerdanyola del Vallès
00:00
Horta

32 Spain - Tercera - Group 6

Benicarló
22:00
Paterna
Olímpic de Xàtiva
23:00
Jove Espanol
Crevillente
23:00
Villajoyosa

32 Spain - Tercera - Group 8

Beroil Bupolsa
22:15
La Granja
Cultural Leonesa II
22:30
Salamanca II
UD Santa Marta
22:30
Atlético Tordesillas
Burgos Promesas
22:30
Real Burgos

32 Spain - Tercera - Group 9

Vélez
22:00
Juventud Torremolinos

32 Spain - Tercera - Group 10

San Roque de Lepe
23:00
Puente Genil

32 Spain - Tercera - Group 11

Santanyi
18:30
San Rafael
Constància
21:45
Soller
Felanitx
21:45
Ferriolense
PE Sant Jordi
22:30
Esporles
Manacor
22:30
Andratx

32 Spain - Tercera - Group 12

Villa Santa Brígida
00:00
Unión Viera
Panadería Pulido
00:00
UD San Fernando
Ibarra
01:00
Tenerife II

32 Spain - Tercera - Group 15

Beti Kozkor
22:30
Huarte
Txantrea
22:30
San Juan
Cortes
22:30
Baztan
Lourdes
22:30
Cantolagua
Pamplona
23:00
Burladés

32 Spain - Tercera - Group 16

Comillas
22:30
Agoncillo

32 Spain - Tercera - Group 17

Cariñena
06:00
San Juan de Mozarrifar

32 Spain - Tercera - Group 18

Villacanas
22:30
Madridejos

5 Brazil - Alagoano

Murici
02:00
CEO
CRB
03:00
ASA

5 Brazil - Amazonense

Manaus
06:00
JC
Fast Clube
06:00
Cliper
Nacional AM
06:00
São Raimundo AM
Peñarol
06:00
Iranduba
Princesa Solimões
06:00
Amazonas

5 Brazil - Brasiliense

Formosa
21:00
Taguatinga
Santa Maria
01:00
Paracatu

5 Brazil - Copa do Nordeste

Vitória
02:00
Santa Cruz
Botafogo PB
02:00
4 de Julho
Altos
04:15
Confiança

5 Brazil - Capixaba

Real Noroeste
01:00
Estrela do Norte
Rio Branco ES
01:00
São Mateus
Vitória ES
01:00
Pinheiros

5 Brazil - Catarinense 1

Juventus SC
02:00
Criciúma

5 Brazil - Gaucho 1

São Luiz
01:30
Ypiranga Erechim
Novo Hamburgo
06:00
Pelotas
Esportivo
06:00
EC São José

5 Brazil - Maranhense

Bacabal
01:30
São José MA

5 Brazil - Matogrossense

União Rondonópolis
04:00
Luverdense
Grêmio Sorriso
06:00
Sinop

5 Brazil - Mineiro 1

Uberlândia
02:30
Cruzeiro
Caldense
05:00
Tombense
América Mineiro
05:00
Boa

5 Brazil - Paranaense 1

Cianorte
03:15
Athletico PR
Londrina
05:15
Maringá
Cascavel
05:30
Paraná

5 Brazil - Paulista A1

São Bento
02:30
Mirassol
Novorizontino
05:00
Ponte Preta

5 Brazil - Paulista A2

EC São Bernardo
01:00
Oeste
Atibaia
01:00
Monte Azul
Velo Clube
02:00
Água Santa
Osasco Audax
02:00
ยูเวนตุส

5 Brazil - Pernambucano 1

Náutico
02:00
Central

5 Brazil - Sergipano

Sergipe
02:00
Lagarto

5 Brazil - Tocantinense

Interporto
02:00
Araguacema

3347 San Marino - Campionato

Faetano
21:00
Libertas
Cosmos
21:00
La Fiorita
Murata
21:00
Pennarossa
Juvenes / Dogana
22:00
Fiorentino

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

เวสต์เทิร์น ซิดนีย์
13:05
แอดิเลด ยูไนเต็ด
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์
13:05
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส
เมลเบิร์น วิคตอรี
15:10
เวสเทิร์นยูไนเต็ด
เพิร์ธ กลอรี
17:20
Macarthur
เพิร์ธ กลอรี
17:20
เวสเทิร์นยูไนเต็ด

2454 Albania - 1st Division

Veleçiku Koplik
19:30
Erzeni Shijak
Vora
19:30
Korabi Peshkopi
Oriku
19:30
Dinamo Tirana
Egnatia Rrogozhinë
19:30
Pogradeci
Besa Kavajë
19:30
Flamurtari
Tomori Berat
19:30
Lushnja
Tomori Berat
20:00
Luftëtari Gjirokastër

2454 Albania - 2nd Division

Gramshi
19:30
Tërbuni Pukë
Iliria Fushë-Krujë
19:30
Shkumbini Peqin
Shënkolli
19:30
Internacional Tirana
Sopoti Librazhd
19:30
Luzi 2008
Klosi
19:30
Valbona

712 Korea Republic - K League 2

Gyeongnam
11:30
Anyang
Ansan Greeners
14:00
Sangju Sangmu
Jeonnam Dragons
14:00
Asan Mugunghwa

146 South Africa - Nedbank Cup

Black Leopards
20:00
AmaZulu
Maritzburg United
23:00
Orlando Pirates

98 Australia - New South Wales

Sydney Olympic
12:00
Sydney United
North Shore Mariners
15:00
Sutherland Sharks
Blacktown City
15:00
APIA Leichhardt Tigers

86 Ukraine - Youth League

Shakhtar Donetsk U21
17:00
Zorya U21

556 Belgium - First Amateur Division

Thes Sport
01:30
Dender
Mandel United
02:00
Dessel Sport
Patro Eisden
02:00
SV Roeselare

11 Germany - Junioren Bundesliga

Wolfsburg U19
17:00
Hannover U19
Hallescher FC U19
17:00
St. Pauli U19
Chemnitzer FC U19
17:00
Magdeburg U19
Union Berlin U19
17:00
Bremen U19
Dresden U19
17:00
Hamburger SV U19
Viktoria Berlin U19
17:00
Energie Cottbus U19
RB Leipzig U19
17:00
Holstein Kiel U19
Osnabruck U19
17:00
Hertha U19
Freiburg U19
17:00
Astoria Walldorf U19
Hoffenheim U19
17:00
Mainz U19
Saarbrucken U19
17:00
Bayern U19
Eintracht Frankfurt U19
17:00
Greuther Fürth U19
Karlsruher U19
17:00
Kickers Offenbach U19
Darmstadt 98 U19
17:00
Heidenheim U19
Kaiserslautern U19
17:00
Ulm U19
Nurnberg U19
17:00
Augsburg U19
Ingolstadt U19
17:00
Stuttgart U19
Bochum U19
17:00
Duisburg U19
Viktoria Köln U19
17:00
Alemannia Aachen U19
Wuppertaler SV U19
17:00
Borussia Dortmund U19
Koln U19
17:00
Dusseldorf U19
Oberhausen U19
17:00
Paderborn U19
Arminia Bielefeld U19
17:00
Fortuna Koln U19
Bayer Leverkusen U19
17:00
RW Essen U19
Borussia M'gladbach U19
17:00
Preussen Munster U19

251 Italy - PrimaVera 1

Milan U19
17:00
Ascoli U19
Empoli U19
19:00
Inter U19

251 Italy - Primavera 2

Parma U19
17:30
Udinese U19
Crotone U19
17:30
Benevento U19
Frosinone U19
17:30
Pisa U19
Virtus Entella U19
18:00
Salernitana U19
Brescia U19
20:30
Venezia U19
Chievo U19
20:30
Cremonese U19
Vicenza Virtus U19
20:30
Monza U19
Pordenone U19
20:30
Cittadella U19
Reggiana U19
20:30
Verona U19
Napoli U19
20:30
Spezia U19
Pescara U19
20:30
Lecce U19
Reggina U19
20:30
Cosenza U19

245 Czech Republic - First League Women

Liberec W
16:30
Slavia Prague W
Sparta Prague W
19:00
Horní Heršpice

716 Nigeria - Npfl

Abia Warriors
20:00
Wikki Tourist

65437 Panama - Lpf

Independiente
07:00
Veraguas
Deportivo Universitario
03:00
San Francisco

122 Kosovo - Superliga

Trepça'89
19:00
Prishtina

98 Australia - Npl Victoria

Eastern Lions
11:00
Bentleigh Greens
Avondale Heights
11:15
Oakleigh Cannons
Hume City
16:00
Altona Magic

3126 Luxembourg - National Division

Swift Hesperange
22:00
Hostert

143 Austria - Regionalliga: Mitte

Spittal
19:00
Allerheiligen

143 Austria - Regionalliga: Ost

Bruck/Leitha
21:00
Mannsdorf
Stripfing
21:00
Neusiedl

360931 Mauritius - Mauritian League

Entente Boulet Rouge
19:00
Cercle de Joachim
Bolton City
21:30
ASVP

32 Spain - Primera Division Women

Eibar W
16:30
Barcelona W
Huelva W
18:00
Levante W
Valencia W
18:00
Atletico Granadilla W
Real Betis W
23:00
Athletic Club W

62 Switzerland - Nationalliga A Women

Young Boys W
22:00
Lugano W
Zurich W
22:00
St. Gallen
Basel W
01:00
Servette Chênois W
Grasshopper W
02:00
Luzern W

556 Belgium - Super League Women

Eendracht Aalst W
20:00
RSC Anderlecht W
St. Liege W
20:30
White Star Woluwé W

556 Belgium - 1st National Women

Eva's Tienen W
20:00
Anderlecht II W
Voorwaarts Zwevezele W
20:30
RFC de Liege W
Moldavo W
21:00
Famkes Merkem W
Genk II W
21:30
SG-Tertre-Hautrage W
Kontich W
21:30
Gent II W
Mechelen W
22:45
Massenhoven W
Standard Liège II W
23:00
Wuustwezel W

17 France - Division 1 Women

Bordeaux W
20:30
Le Havre W
Montpellier W
20:30
Dijon W
Paris W
20:30
Guingamp W
Fleury 91 W
20:30
Stade de Reims W
Soyaux W
21:15
Lyon W
Paris SG W
21:15
Issy W

251 Italy - Serie A Women

Bari W
18:30
AC Milan W
Napoli W
18:30
Sassuolo W
Florentia W
20:30
Fiorentina W
Inter Milano W
20:30
Verona W

458 Mexico - Liga Mx Women

Mazatlán W
23:00
Atlas W
Juárez W
01:00
Atlético San Luis W

614 Algeria - Algeria Youth League

MC Alger U21
16:00
JS Kabylie U21
MC Oran U21
16:00
Paradou AC U21
ES Sétif U21
16:00
ASO Chlef U21
Aïn M'lila U21
16:00
WA Tlemcen U21

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Boavista U23
18:00
Portimonense U23

32 Spain - Segunda Division Women

Real Sociedad II W
21:00
Arratia W
Riudoms W
21:30
Europa W
Racing Santander II W
22:00
Sporting Gijón II W
Cádiz W
22:15
Cáceres II W
Zamora Amigos Duero W
22:30
Dinamo Guadalajara W
León FF W
22:30
Torrelodones W
San Pío X
22:30
DNS de Belen W
Deportivo La Coruña II W
23:00
Atlético Arousana W
Real Oviedo II W
23:00
Oceja W
Aurrerá de Vitoria W
23:00
Tolosa W
Zaragoza II W
23:00
Igualada W
Badajoz W
23:00
Almería W
Rayo Vallecano II W
23:30
Tres Cantos W
Julio Suárez W
02:00
Las Torres W
Güímar W
02:30
Geneto del Teide W
Furia Arona W
03:00
Llamoro W
Puerto del Carmen W
06:00
Unión Viera W
Montaña Alta W
06:00
Achamán W
San Antonio Pilar W
06:00
Juventud San Sebastián W

491 Northern Ireland - Premiership Development League

Ballymena United U20
21:00
Portadown U20
Coleraine U20
21:00
Warrenpoint Town U20
Glenavon U20
21:00
Crusaders U20
Glentoran U20
21:00
Dungannon Swifts U20

32 Spain - Spain Youth League

Atlético Villacarlos U19
18:00
Barcelona U19
Victoria U19
18:00
Unión Viera U19
Rusadir U19
18:00
Granada U19
Castilleja U19
18:30
Polillas U19
Laguna U19
19:00
Marino U19
Tenerife U19
19:00
Juventud Laguna U19
Ofra U19
19:00
Sobradillo U19
San José U19
19:30
Llano del Moro U19
Arucas U19
20:00
Puertos Las Palmas U19
Rayo Vallecano U19
21:00
Los Yébenes SB U19
Atl. Madrid U19
21:30
La Cruz U19
Deportivo Alavés U19
22:00
Leioa U19
Huesca U19
22:00
Stadium Casablanca U19
Burgos CF U19
22:00
Atlético Pinto U19
Real Murcia U19
22:00
Atlético Madrileño U19
Toledo U19
22:00
Albacete U19
Hércules U19
22:00
Alboraya U19
Valencia U19
22:00
Castellón U19
Celta de Vigo U19
22:30
Calasanz U19
Sporting Gijón U19
22:30
Real Avilés U19
Roces U19
22:30
Real Oviedo U19
Unión Adarve U19
22:30
Real Madrid U19
Kelme U19
22:30
Talavera U19
Antiguoko U19
23:00
Arenas Getxo U19
Los Llanos Aceró U19
23:15
Mensajero U19
Real Sociedad U19
00:00
Aurrerá Vitoria U19
UD San Fernando U19
00:00
Huracán U19
Tiro de Pichón U19
00:00
Málaga U19
El Olivar U19
06:00
Lleida U19
Acodetti U19
06:00
Orientación Marítima U19

155 Romania - Liga 2

Unirea Slobozia
16:00
ASU Poli Timişoara
Metaloglobus
16:00
Aerostar Bacău
Mioveni
16:00
Comuna Recea
Şcolar Reşiţa
16:00
Dunărea Călăraşi
Ripensia Timişoara
16:00
Csikszereda

2507 Gambia - GFA League

Hawks
23:00
Real de Banjul

98 Australia - Queensland FFA Cup Preliminary

Across The Waves
15:00
KSS Jets
Nerang
15:00
Taringa Rovers

401 Slovakia - Youth League

Spartak Trnava U19
17:00
Zemplín Michalovce U19
Senica U19
17:00
Dukla U19
Ružomberok U19
17:00
Žilina U19
Poprad U19
17:00
DAC U19
Nitra U19
17:00
Slovan Bratislava U19
Podbrezová U19
17:00
Trenčín U19

98 Australia - Victoria NPL Youth League

Eastern Lions U21
08:30
Bentleigh Greens U21
Port Melbourne U21
11:00
Melbourne Knights U21
Hume City U21
13:30
Altona Magic U21

99474 World - Club Friendlies Women

KIF Orebro W
19:00
Älvsjö AIK W
Vittsjo W
20:00
IFK Kalmar W
Røa W
20:00
Kolbotn W
Hammarby W
20:00
Kristianstads W
Neulengbach W
20:00
Horn W
Växjö W
21:30
Borgeby W
Häcken W
22:00
Eskilstuna United W

3374 Gibraltar - Premier Division

College Cosmo
18:00
Magpies
Lynx
22:00
Mons Calpe

49477 ไทยลีก 3

เมืองเลย ยูไนเต็ด
16:00
Lamphun Warrior
Udon United
16:00
Rayong United
Phitsanulok
16:00
Cha Choeng Sao