ufakick

ตารางบอล 19 ก.พ. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

วูล์ฟแฮมป์ตัน
03:00
ลีดส์ยูไนเต็ด

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

วัตฟอร์ด
02:45
ดาร์บีเคาน์ตี

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

วิลเลม ทเว
02:00
อูเทรชท์

38 เอร์สเตอดีวีซี

Jong Ajax
22:30
SC Cambuur
FC Dordrecht
00:45
NAC Breda
Jong PSV
00:45
FC Den Bosch
Helmond Sport
03:00
Roda JC Kerkrade
Telstar
03:00
FC Eindhoven

11 บุนเดิสลีกา

Arminia Bielefeld
02:30
โวล์ฟสบวร์ก

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

แบรสต์
03:00
โอลิมปิก ลียง

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

ฟิออเรนติน่า
00:30
Spezia
กายารี่
02:45
โตริโน่

32 ลาลีกา สเปน

เรอัล เบติส
03:00
เกตาเฟ่

99474 World - Club Friendlies

Neftekhimik
07:00
Taraz
Filiaşi
17:00
Petrolul Potcoava
Sandecja Nowy Sącz
17:00
Wiązownica
Viktoria Žižkov
17:30
Varnsdorf
Brann
17:30
Bodø / Glimt
Chojniczanka Chojnice
18:00
Stomil Olsztyn
Miedź Legnica
18:00
Odra Opole
Brann
18:30
Sotra
Třinec
18:30
Prostějov
Vålerenga
19:00
Strømsgodset
Jastrzębie
19:00
Śląsk Wrocław II
Lillestrøm
20:00
Tromsø
Jerv
20:00
Flekkerøy
Sokół Ostróda
20:00
Bełchatów
Neftekhimik
20:30
Atyrau
Fredrikstad
21:00
Sandefjord
Vålerenga II
21:00
Strømsgodset II
Olimpiyets
21:00
Kairat
Odd
22:00
Bodø / Glimt
Stjørdals-Blink
22:30
โรเซนบอร์ก บีเค
Raufoss
23:00
Stabæk
Sandnes Ulf
00:00
Haugesund
Aalesund
00:00
Brattvåg
Jammerbugt
01:00
Brabrand

462 England - Professional Development League

Barnsley U23
20:00
Sheffield Wed U23

11 บุนเดิสลีกา 2

Erzgebirge Aue
00:30
Bochum
Eintracht Braunschweig
00:30
Jahn Regensburg

11 Germany - 3. Liga

Meppen
01:00
Hallescher FC

11 Germany - Oberliga: Hamburg

Bramfelder SV
01:00
Hamburger SV III

919 Armenia - Premier League

Artsakh
17:00
Van

143 ออสเตรียลีก1

Amstetten
00:30
SV Horn II
Vorwärts Steyr
00:30
Austria Wien II
Juniors OÖ
00:30
Wacker Innsbruck
Blau-Weiß Linz
00:30
Liefering
Austria Lustenau
02:25
Lafnitz

2453 Azerbaijan - Premier League

Sebail
19:00
Sabah
Sumqayıt
21:00
คาราบัค

556 Belgium - Pro League

Mechelen
02:45
เกนท์

556 Belgium - First Division B

RFC Seraing
02:00
Union Saint-Gilloise

224 Bulgaria - Parva Liga

Montana
22:30
CSKA 1948 Sofia

224 Bulgaria - Vtora Liga

Hebar 1918
06:00
Vitosha Bistritsa

266 Croatia - 1. HNL

Slaven Koprivnica
00:00
Šibenik

116 Cyprus - 1. Division

Nea Salamis
22:00
Karmiotissa
Olympiakos
00:00
AEK Larnaca

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Jablonec
22:00
Mladá Boleslav

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

AaB
01:00
Midtjylland

320 Denmark - First Division

Skive
01:00
HB Køge

1233 Finland - Finland Cup

Inter Turku
19:00
Haka
MuSa
00:00
EIF

17 France - National

Le Mans
00:00
Bastia-Borgo
Bastia
00:00
Villefranche
Lyon Duchère
00:00
Orléans

674 Hungary - OTP Bank Liga

MTK
02:00
Mezőkövesd-Zsóry

1796 Iceland - League Cup

Stjarnan
01:00
ÍA
Thróttur Reykjavík
01:00
Breidablik
Valur
02:00
Grindavík

802 Israel - State Cup

Agudat Sport Nordia
18:00
MS Tira
Maccabi Netanya
18:00
Hapoel Bikat Hayarden
Hapoel Katamon
19:00
Hapoel Rishon LeZion
Sektzia Nes Tziona
19:00
Maccabi Petah Tikva
Hapoel Afula
19:00
Hapoel Nazareth Illit
Hapoel Ramat Gan
19:00
Hapoel Bnei Lod
Kafr Qasim
19:00
Hapoel Kfar Saba

251 Italy - Serie B

โฟรซิโนเน่
03:00
Pescara

998 Montenegro - First League

Rudar
19:00
Mladost
Petrovac
20:00
Mladost Ljeskopolje
Jezero
20:00
Zeta
Iskra
21:00
Dečić
Budućnost
00:00
Sutjeska

2 Poland - Ekstraklasa

Stal Mielec
00:00
Cracovia Kraków
Wisła Kraków
02:30
Pogoń Szczecin

20 พรีเมียรา ลีกา

Boavista
03:30
Moreirense

155 Romania - Liga 1

Voluntari
22:30
Argeş
Universitatea Craiova
01:30
Hermannstadt

296 Serbia - Prva Liga

Trajal Krusevac
22:00
Zemun
Kolubara
22:00
Loznica

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

Ponferradina
03:00
Mirandés

62 Switzerland - Challenge League

Stade Lausanne-Ouchy
01:00
Aarau
FC Schaffhausen
02:00
Thun
Wil
02:00
Grasshopper

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

อิสตันบูล บีบี
23:00
แทร็บซอนสปอร์

404 Turkey - 1. Lig

Keçiörengücü
17:30
Ümraniyespor
Eskişehirspor
20:00
Bandırmaspor
Adana Demirspor
23:00
Altay

44 Argentina - Superliga

Gimnasia La Plata
05:15
Talleres Córdoba

44 Argentina - Copa Argentina

San Lorenzo
07:10
Liniers

353 Colombia - Liga BetPlay

América de Cali
08:05
Santa Fe

353 Colombia - Torneo Betplay

Real Cartagena
06:00
Deportes Quindío

459 Ecuador - Liga Pro

Universidad Católica
04:30
Olmedo

53128 Guatemala - Primera Division

Mictlán
01:00
Mixco

458 Mexico - Liga MX

Atlético San Luis
10:00
Santos Laguna

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Tapatío
08:00
Tampico Madero
Mineros de Zacatecas
06:00
Atlante

3990 Nicaragua - Primera Division

Real Madriz
08:00
Juventus Managua

1190 Paraguay - Division 1

River Plate
05:30
Sportivo Luqueño

158 Uruguay - Primera Division

Plaza Colonia
03:00
Boston River

614 Algeria - Ligue 1

NA Hussein Dey
20:30
USM Bel Abbès
US Biskra
20:30
USM Alger
CS Constantine
20:30
MC Oran

614 Algeria - Ligue 2

RC Arbaâ
21:00
Lakhdaria
Amal Bou Saâda
21:00
USM El Harrach
JSM Béjaïa
21:00
USM Blida
Kouba
21:00
MO Béjaïa
WA Boufarik
21:00
Msila
CR Béni Thour
21:00
Ben Aknoun

607 Burkina Faso - Premier League

SONABEL
01:45
วิเทสส์

468 Ghana - Premier League

Ashanti Gold
22:00
Aduana Stars

1703 Guinea - Ligue 1

CI Kamsar
06:00
Flamme Olympique
CO Coyah
06:00
Kaloum Star

1179 Kenya - Premier League

Bandari
19:00
Leopards
Ulinzi Stars
19:00
Sofapaka

16175 Libya - Premier League

Al-Madina
20:30
Al-Ittihad

1424 Morocco - Botola Pro

CR Khemis Zemamra
21:00
Wydad Casablanca

1424 Morocco - Botola 2

Chabab Ben Guerir
21:00
Chabab Atlas Khénifra

200 Senegal - Ligue 1

Teungueth
06:00
Dakar SC
Jaraaf
06:00
Stade de Mbour
CNEPS Excellence
06:00
Casa Sport

2568 Zambia - Super League

ZESCO United
06:00
NAPSA Stars
Nkana
06:00
Forest Rangers

488 Iran - Azadegan League

Chooka Talesh
18:00
Pars Jam Bushehr
Mes Kerman
18:15
Kheybar Khorramabad

488 Iran - Persian Gulf Pro League

Gol Gohar
19:10
Persepolis

21462 Kuwait - Premier League

Al Arabi SC
20:50
Al Salmiyah
Al Sahel
23:15
Al Nasar

2802 United Arab Emirates - Uae League

Al Wahda
20:30
Khorfakkan Club
Al Wasl
20:30
Al Ittihad Kalba
Al Ain
23:15
Al Fujairah

2802 United Arab Emirates - Division 1

Al Bataeh
20:25
Emirates
Masfut
20:25
Al-Taawon
Al Arabi
20:25
Al Urooba

190321 Bahrain - Premier League

Al Riffa
20:50
Manama
Al Ahli
20:50
Busaiteen
Muharraq
23:30
East Riffa

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

ATK Mohun Bagan
21:00
East Bengal

153732 India - I-League

Sudeva
15:30
NEROCA
Gokulam
20:30
Arrows

20 Portugal - 2. Division: Group B

Felgueiras 1932
02:45
AR São Martinho

32 Spain - Tercera - Group 12

Guía
04:00
Villa Santa Brígida
Panadería Pulido
04:00
Las Palmas III

3347 San Marino - Campionato

Libertas
06:00
Faetano
La Fiorita
06:00
Cosmos
Fiorentino
06:00
Juvenes / Dogana
Pennarossa
06:00
Murata
Cailungo
06:00
Domagnano
Tre Fiori
06:00
San Giovanni
Tre Penne
06:00
Folgore

462 England - Premier League 2 Divison Two

Fulham U23
20:00
Sunderland U23
Norwich City U23
20:00
Leeds U23
Reading U23
20:00
Stoke City U23

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

แอดิเลด ยูไนเต็ด
15:05
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส

99474 World - Friendly International Women

Austria W
21:00
สวีเดน W
Guatemala W
00:00
Panama W

41 Europe - Euro Women

Cyprus W
20:00
สกอตแลนด์ W
Finland W
23:15
Portugal W

86 Ukraine - Youth League

Oleksandriya U21
18:00
Minai U21
Lviv U21
18:00
Kolos Kovalivka U21
Mariupol U21
18:00
Zorya U21

886 Egypt - Egypt Cup

Al Ahly
19:30
Nasr

41 Europe - Euro U19 Women

Netherlands U19 W
06:00
Israel U19 W
Slovenia U19 W
06:00
Lithuania U19 W

146 South Africa - Gladafrica Championship

Cape Umoya United
20:30
Cape Town All Stars

65437 Panama - Lpf

San Francisco
06:00
Atlético Chiriquí

122 Kosovo - Superliga

Arbëria
19:00
Prishtina

99474 World - Shebelieves Cup Women

สหรัฐอเมริกา W
07:00
แคนาดา W

3126 Luxembourg - National Division

Rodange
02:00
UT Pétange

143 Austria - Regionalliga: Ost

Mannsdorf
01:00
Mauerwerk
Neusiedl
01:00
Traiskirchen

147 - Africa Cup Of Nations U20

Tanzania U20
23:00
Gambia U20
Morocco U20
02:00
Ghana U20

614 Algeria - Algeria Youth League

NA Hussein Dey U21
16:00
USM Bel Abbès U21
US Biskra U21
16:00
USM Alger U21
CS Constantine U21
16:00
MC Oran U21

802 Israel - Lig Bet

Ironi Bnei Kabul
06:00
Ihud Bnei Shfaram
Elnahada Nazareth
06:00
Maccabi Ironi Yafia
Bnei Eilat
06:00
Maccabi Kiryat Malachi
Ironi Modi'in
06:00
Beitar Yavne
Maccabi Ironi Netivot
06:00
Moadon Tzeirey Rahat
Maccabi Nujeidat Ahmed
06:00
MS Kfar Kama
Ihud Bnei Kfar Kara
06:00
Maccabi Neve Sha'anan
Shimshon Bnei Taibe
06:00
Hapoel Kiryat Ono
Tzeirey Tamra
06:00
Tzeirei Kafr Kanna
Bnei Bir al-Maksur
06:00
Hapoel Ironi Karmiel
Tzeirei Sakhnin
06:00
Hapoel Tuba-Zangariyye
Hapoel Bnei Musmus
06:00
Hapoel Ein as-Sahla
Hapoel Kafr Qasim Shouaa
06:00
Otzma Holon
Maccabi Ironi Amishav PT
06:00
Shimshon Tel Aviv
Sporting Tel Aviv
06:00
Hapoel Mahane Yehuda

32 Spain - Spain Youth League

Santa Fe U19
00:00
Vázquez Cultural U19
Málaga U19
00:00
26 de Febrero U19
Dos Hermanas SA U19
00:00
Maracena U19

98 Australia - Queensland FFA Cup Preliminary

Centenary Stormers
16:30
Pine Rivers United
Kangaroo Point Rovers
17:00
Palm Beach