ufakick

ตารางบอล 17 ก.พ. 2564

41 ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก

ปอร์โต้
03:00
ยูเวนตุส
เซบีย่า
03:00
ดอร์ทมุนด์

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

เบิร์นลีย์
01:00
ฟูลัม
เอฟเวอร์ตัน
03:15
แมนเชสเตอร์ ซิตี้

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

โคเวนทรี ซิตี้
02:00
นอริชซิตี
มิลล์วอลล์
02:00
เบอร์มิงแฮมซิตี
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
02:00
เบรนท์ฟอร์ด
สวอนซีซิตี
02:00
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
บาร์นสลีย์
02:45
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
บอร์มัธ
03:15
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด

462 อีเอฟแอลลีกวัน

วีแกนแอทเลติก
00:30
ฮัลล์ซิตี
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
02:00
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์

462 อีเอฟแอลลีกทู

Mansfield Town
00:00
โบลตันวอนเดอเรอส์

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

โอลิมปิก มาร์กเซย
03:00
นีซ

32 ลาลีกา สเปน

เลบันเต้
01:00
แอตเลติโก มาดริด

49477 ไทยลีก

Samut Prakan City
18:00
เอสซีจี เมืองทองฯ ยูไนเต็ด
สุพรรณบุรี เอฟซี
18:00
แบงค็อก ยูไนเต็ด
บีจี ปทุม ยูไนเต็ด
18:30
การท่าเรือ เอฟซี
สุโขทัย เอฟซี
19:00
ตราด เอฟซี

49477 ไทยลีก 2

เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
17:00
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
สมุทรสาคร เอฟซี
17:00
ศรีสะเกษ เอฟซี
ขอนแก่น เอฟซี
18:00
ระนอง ยูไนเต็ด
อยุธยา ยูไนเต็ด
18:00
หนองบัว พิชญ เอฟซี
อุทัยธานี เอฟซี
18:00
ขอนแก่น ยูไนเต็ด
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด
18:00
อุดรธานี เอฟซี
ชัยนาท ฮอร์นบิล
19:00
นครปฐม ยูไนเต็ด
ราชนาวี เอฟซี
19:00
เชียงใหม่ เอฟซี
ลำปาง เอฟซี
19:00
แพร่ ยูไนเต็ด

99474 World - Club Friendlies

Chayka
07:00
Tekstilshchik
Zenit Izhevsk
13:30
Zvezda Perm
Minsk
14:30
Smorgon
Baltika
15:00
แอสตาน่า
Isloch
15:00
อาร์เซน่อล
Tekstilshchik
15:30
Krasnyy-SGAFKST
Akron
15:30
Kyzyl-Zhar
Dinamo Bryansk
16:00
Spartak Nal'chik
Ural 2
16:00
Kaluga
Slavoj Vyšehrad
17:00
Vlašim
Hradec Králové
17:00
Sparta Praha II
Pandurii Târgu Jiu
17:00
Viitorul Dăești
Isloch
17:15
Belshina
Volgar Astrakhan
18:00
Fakel
ซีเอสเคเอ มอสโก
18:00
FC Cartagena
Riga
19:00
Rodina Moskva
Spartaks Jūrmala
19:00
FC Daugavpils / Progress
แอสตาน่า
20:00
Torpedo Moskva
Baltika
20:00
SKA Rostov
Chertanovo
20:30
Shukura
VPK-Ahro Shevchenkivka
20:30
Ruh Brest
Chayka
21:00
Kairat
Veles
21:00
Chelyabinsk
Tekstilshchik
21:30
Orenburg
Real Murcia
22:00
ซีเอสเคเอ มอสโก
Legia Warszawa II
22:00
Radomiak Radom
Astrio
00:00
Varberg BoIS
Raufoss
01:00
Moss
Orenburg
06:00
Shukura
Shinnik
06:00
Okzhetpes

462 อีเอฟเอล โทรฟี

ซันเดอร์แลนด์
01:00
ลินคอล์น ซิตี้

462 England - Premier League U18

Sunderland U18
20:00
Derby U18
Fulham U18
20:00
Tottenham U18

462 England - Non League Div One: Isthmian North

AFC Sudbury
02:45
Bury Town

462 England - Non League Div One: Southern Central

Corby Town
02:44
Didcot Town

462 England - Non League Div One: Isthmian South

Bracknell Town
02:45
Westfield

462 England - Non League Div One: Southern S & W

Willand Rovers
01:30
Barnstaple Town
Paulton Rovers
02:30
Frome Town
Slimbridge
02:30
Winchester City

38 Netherlands - KNVB Beker

NEC
22:30
วีวีวี เวนโล
ฮีเรนวีน
00:45
เฟเยนูร์ด

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Homburg
20:00
Freiburg II
Stuttgart II
20:00
SV Steinbach

2453 Azerbaijan - Birinci Dasta

Qarabağ II
17:00
Sabah II
MOIK
17:00
Zaqatala
Turan
17:00
Sumqayıt II

556 Belgium - Pro League

Waasland-Beveren
23:00
AS Eupen
KV Oostende
01:00
เกงค์

266 Croatia - 1. HNL

Gorica
23:00
Rijeka

266 Croatia - 2. HNL

Medimurje Cakovec
21:00
Sesvete

116 Cyprus - 2. Division

ASIL Lysi
20:00
Akritas
Digenis Ypsonas
20:00
Ayia Napa
Alki Oroklini
20:00
AE Zakakiou

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Slovan Liberec
20:00
Zlín

17 เฟร้นช์ คัพ ฝรั่งเศส

Sablé
19:30
Saumur

1796 Iceland - League Cup

Fylkir
01:00
ÍBV

2756 Malta - Premier League

Senglea Athletic
23:00
Lija Athletic
Birkirkara
00:30
Valletta
Gudja United
03:00
Mosta

20 พรีเมียรา ลีกา

Vitória SC
04:45
Farense

20 Portugal - Segunda Liga

Cova Piedade
22:00
Vilafranquense

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

เซลติก
01:00
Aberdeen
St. Mirren
01:00
Hamilton Academical

1161 Scotland - Championship

Inverness CT
01:30
Queen of the South

296 Serbia - Super Liga

Inđija
19:00
Mladost Lučani
Javor Ivanjica
19:00
Partizan
Bačka Palanka
22:00
Proleter Novi Sad
Novi Pazar
22:00
Radnički Niš
Radnik Surdulica
22:00
Napredak
Vojvodina
22:00
Voždovac
Metalac GM
00:00
Spartak Subotica

1638 Slovenia - 1. SNL

Aluminij
21:00
Celje

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

เลกาเนส
01:00
อัลเมรีอา

62 Switzerland - Super League

ลูกาโน
00:15
Servette
St. Gallen
00:15
Luzern

62 Switzerland - Swiss Cup

Winterthur
23:30
บาเซิ่ล

5 Brazil - Serie A

Santos
05:00
Corinthians
Coritiba
05:30
Palmeiras

80 Chile - Primera Division

Colo-Colo
04:00
Univ. Concepción

353 Colombia - Liga BetPlay

Once Caldas
08:00
Atlético Nacional
Atlético Bucaramanga
02:00
Deportivo Pereira
Rionegro Águilas
04:00
Envigado
Independiente Medellín
06:05
Boyacá Chicó

353 Colombia - Torneo Betplay

Real San Andres
06:30
Atlético Huila

35008 El Salvador - Primera Division

Atletico Marte
04:00
Santa Tecla
FAS
04:15
Sonsonate
Municipal Limeño
04:30
Firpo
Águila
04:30
Jocoro

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Pumas Tabasco
08:05
Cimarrones de Sonora
Correcaminos UAT
10:05
Universidad Guadalajara
Celaya
06:00
Cancún

3990 Nicaragua - Primera Division

Junior Managua
06:00
Real Estelí

158 Uruguay - Primera Division

River Plate
20:00
Rentistas
ลิเวอร์พูล
03:00
Wanderers
Cerro Largo
05:30
Peñarol

146 South Africa - Premier League

Kaizer Chiefs
20:00
AmaZulu
Mamelodi Sundowns
22:00
Baroka

911 Angola - Girabola

Ferroviário do Huambo
21:00
Progresso
Cubango
21:00
Recreativo da Caála
Recreativo do Libolo
21:00
Baixa de Kassange
Sporting de Cabinda
21:30
Petro de Luanda
Desportivo Huíla
21:30
Wiliete
Interclube
21:30
Sagrada Esperança
1º de Agosto
23:00
Académica do Lobito

1560 Congo - Super Ligue

Vita Club
21:30
JSK
Sanga Balende
21:30
RCK
Dauphins Noirs
21:30
Maniema Union
Lubumbashi Sport
21:30
TP Mazembe

886 Egypt - Premier League

Al Mokawloon
19:30
Aswan
El Entag El Harby
22:00
Ghazl El Mehalla
Ceramica Cleopatra
22:00
Al Ittihad
Zamalek
00:30
Ismaily

1703 Guinea - Ligue 1

Loubha Télimélé
06:00
Wakirya

1424 Morocco - Botola Pro

FAR Rabat
01:30
Raja Casablanca

56518 Sudan - Sudan Premier League

Al Hilal Port Sudan
21:30
Al Hilal Omdurman
Hilal El-Fasher
21:30
Al Shorta
Merreikh El-Fasher
00:00
Al Khartoum
Hay Al Wadi
00:00
Al Ahli Khartoum

3677 Syria - Premier League

Al Ittihad
19:00
Horriya
Al Jaish
19:00
Karama
Wathba
19:00
Wahda
Al-Horgelah
19:00
Taliya
Teshrin
19:00
Foutoua
Jabala
19:00
Hottin

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Dodoma Jiji
18:00
Coastal Union
Mtibwa Sugar
20:00
Ihefu
Young Africans
23:00
Kagera Sugar

2568 Zambia - Super League

ZESCO United
20:00
Power Dynamos

21462 Kuwait - Premier League

Al Kuwait
22:05
Al Shabab

35376 Saudi Arabia - Pro League

Al Raed
19:55
Al Wahda
Abha
20:05
Al Batin
Al Shabab
22:25
Al Fateh
Al Ahli Jeddah
00:20
Al-Ain

35376 Saudi Arabia - Division 1

Al Draih
19:45
Al Sahel
Al Feiha
19:50
Al-Kawkab
Najran
20:00
Al Shoalah
Al Jabalain
20:00
Jeddah
Al Khaleej
22:10
Al Najoom

1439 Tunisia - Ligue 1

Kairouan
20:00
ES Tunis

155043 Bangladesh - Premier League

Mohammedan Dhaka
16:00
Rahmatgonj MFS
Muktijoddha SKC
16:30
Bangladesh Police
Abahani Chittagong
19:00
Brothers Union

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

Goa
21:00
Odisha FC

556 Belgium - Division 3: Group B

Sporting Hasselt
02:00
Berchem Sport
Hades
02:00
KSC City Pirates

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

Eendracht Zoersel
02:00
Rapid Leest

556 Belgium - Provincial-Brabant

Grimbergen
02:00
Houtem-Oplinter

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

Thyella Katsikas
20:00
Asteras Kalirachis
Preveza
20:00
Agios Matthaios
Acheron Kanalaki
20:00
Panagriniakos
Missolonghi
20:00
Anagennisi Artas
Lefkimmi
20:00
M. Alexandros Kastorias
Thyella Monastirakiou
20:00
Tilikratis
Amvrakikos Loutrou
20:00
Kerkyra

251 Italy - Serie C: Girone A

Novara
18:30
Livorno
Olbia
18:30
Piacenza
Renate
21:00
AlbinoLeffe
Grosseto
21:00
Alessandria
Lucchese
21:00
Pro Patria
Giana Erminio
21:00
Pro Sesto
Pistoiese
23:30
Carrarese
Pergolettese
23:30
Como
Lecco
23:30
Pontedera

251 Italy - Serie C: Girone B

Fano
21:00
Cesena
Sambenedettese
21:00
Imolese
Perugia
21:00
Legnago Salus
Virtus Verona
21:00
Ravenna
Calcio Padova
23:30
Arezzo
Carpi
23:30
Südtirol
Triestina
23:30
Vis Pesaro

251 Italy - Serie C: Girone C

Ternana
21:00
Catania
Virtus Francavilla
21:00
Paganese
Turris
21:00
Palermo
Teramo
21:00
Potenza Calcio
Bisceglie
21:00
Viterbese Castrense
Catanzaro
23:30
Casertana
Bari 1908
02:30
Monopoli
Avellino
02:30
Foggia

251 Italy - Serie D: Girone A

Castellanzese
20:30
Saluzzo
Legnano
20:30
Città di Varese
Fossano
21:00
Sanremo

251 Italy - Serie D: Girone C

Virtus Bolzano
20:30
Delta Calcio Rovigo
Trento Calcio 1921
20:30
Montebelluna
Luparense
20:30
Clodiense

251 Italy - Serie D: Girone D

Forlì
20:30
Correggese

251 Italy - Serie D: Girone E

San Donato Tavarnelle
20:30
Sporting Trestina
Cannara
20:30
Montespaccato
Grassina
20:30
Gavorrano

251 Italy - Serie D: Girone F

Montegiorgio
20:30
Recanatese
Tolentino
20:30
Campobasso
Vastogirardi
20:30
Matese

251 Italy - Serie D: Girone G

Latina
20:30
Arzachena
Carbonia
20:30
Insieme Formia
Nuova Monterosi
20:30
Afragolese

251 Italy - Serie D: Girone H

Brindisi
20:30
Sorrento
Aversa Normanna
20:30
US Bitonto

251 Italy - Serie D: Girone I

Santa Maria Cilento
20:30
Troina
Marina di Ragusa
20:30
Castrovillari
Acireale
20:30
FC Messina

20 Portugal - 2. Division: Group C

Marítimo II
17:45
Paredes
Leca
22:00
Vila Real

20 Portugal - 2. Division: Group D

Valadares Gaia
22:00
Beira-Mar

20 Portugal - 2. Division: Group E

Vitória de Sernache
02:00
GRAP

20 Portugal - 2. Division: Group G

Ideal
23:00
Rabo Peixe

20 Portugal - 2. Division: Group H

Pinhalnovense
22:00
Moura
Aljustrelense
03:00
Amora
Louletano
03:30
Moncarapachense

32 Spain - Segunda B - Group 1

Celta de Vigo II
22:00
Guijuelo

32 Spain - Segunda B - Group 2

Barakaldo
23:00
Laredo
Leioa
01:00
Arenas de Getxo

32 Spain - Segunda B - Group 3

FC Andorra
00:00
Cornellà
Prat
00:45
Barcelona II

32 Spain - Segunda B - Group 4

Recreativo Huelva
23:00
Cadiz II

32 Spain - Tercera - Group 1

As Pontes
02:00
Villalbés
Bergantiños
02:00
Arzúa
Barco
02:00
UD Ourense
Ribadumia
02:00
Atios
Fisterra
02:30
Polvorín
Pontellas
02:30
Alondras

32 Spain - Tercera - Group 2

Praviano
22:30
Caudal
Siero
01:15
Llanes

32 Spain - Tercera - Group 5

Igualada
01:30
Montañesa
Girona II
01:30
Sants

32 Spain - Tercera - Group 6

Saguntino
00:00
Acero
Roda
00:00
Villarreal III
Hércules II
00:00
Intercity
Novelda
00:00
Jove Espanol
Olímpic de Xàtiva
00:00
Crevillente
Villajoyosa
01:00
Beniganim

32 Spain - Tercera - Group 7

Alcorcón II
22:15
El Álamo
Atlético de Pinto
00:00
Trival Valderas
Pozuelo Alarcón
01:45
Moratalaz
Torrejón
02:00
RSD Alcalá
Carabanchel
02:00
Parla
Real Aranjuez
02:15
Móstoles
Villanueva del Pardillo
02:30
Flat Earth

32 Spain - Tercera - Group 8

Numancia II
22:15
Colegios Diocesanos
Peñaranda
23:30
Cristo Atlético
Atlético Astorga
23:30
La Virgen del Camino
Atlético Tordesillas
23:30
Cultural Leonesa II
Arandina
00:00
La Granja

32 Spain - Tercera - Group 10

Lucena
00:00
San Roque de Lepe
Cabecense
01:30
Rota

32 Spain - Tercera - Group 12

Velke Levare
23:00
Tenisca
Atlético Tacoronte
00:00
Mensajero
Buzanada
01:30
Tenerife II
Ibarra
01:30
Santa Úrsula

32 Spain - Tercera - Group 13

Mar Menor
23:00
Muleño
Real Murcia II
23:00
Atlético Pulpileño
EDMF Churra
01:30
Águilas CF

32 Spain - Tercera - Group 14

Calamonte
03:00
Chinato
Fuente Cantos
03:00
RCP Valverdeno

32 Spain - Tercera - Group 16

Casalarreina
01:00
Logroñés II

32 Spain - Tercera - Group 17

Robres
22:00
Cuarte Industrial
Illueca
01:30
Fraga
Real Zaragoza II
01:30
CDJ Tamarite
Barbastro
01:30
Sariñena

32 Spain - Tercera - Group 18

Huracán Balazote
23:00
Almansa
Calvo Sotelo
01:00
La Roda

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

Manisaspor
16:00
Payasspor
Artvin Hopaspor
17:00
Yeni Diyarbekirspor
Kızılcabölükspor
17:00
Kemerspor 2003
Tire 1922
17:00
Arnavutköy Belediyespor
Yeşilyurt Belediyespor
17:00
Edirnespor
Nevşehirspor
18:30
Ofspor

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

Fethiyespor
17:00
Tekirdağspor
Kütahyaspor
17:00
Ağrı 1970
Yomraspor
17:00
Karaman Belediyespor
Ceyhanspor
17:00
Yozgatspor
Erzin Belediyespor
17:00
Cengelkoyspor
Kahta 02 Spor
17:00
Darıca Gençlerbırlığı
Mardin BB
17:00
Nazilli Belediyespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

Isparta Davrazspor
17:00
Şile Yıldızspor
Yalovaspor
17:00
Somaspor
Erbaaspor
17:00
Yeni Altındağ BS
Çatalcaspor
17:00
Arhavispor
Cizrespor
17:00
Çarşambaspor
Elaziz Belediyespor
17:00
Karşıyaka
Erokspor
20:30
İçelspor

5 Brazil - Baiano 1

UNIRB
05:30
Vitória

5 Brazil - Carioca 1

América RJ
01:30
Friburguense
Cabofriense
01:30
Sampaio Corrêa RJ
Americano
01:30
Nova Iguaçu

5 Brazil - Cearense 1

Barbalha
01:30
Icasa
Caucaia
01:30
Uniclinic
Crato
01:30
Guarany de Sobral
Pacajus
01:30
Ferroviário

5 Brazil - Goiano 1

Atlético GO
02:10
Aparecidense

99474 World - Friendly International Women

Serbia W
19:00
India W
Equatorial Guinea W
21:00
Uzbekistan W

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

Jeenyo
06:00
Raadsan

886 Egypt - Egypt Cup

Pyramids FC
19:30
El Obour Sporting

251 Italy - PrimaVera 1

Fiorentina U19
19:00
Atalanta U19
Cagliari U19
21:00
Roma U19
Genoa U19
21:00
Torino U19
Milan U19
21:00
Inter U19
Juventus U19
23:00
Bologna U19
Sassuolo U19
23:00
Sampdoria U19

251 Italy - Primavera 2

Salernitana U19
17:00
Spezia U19
Pisa U19
20:30
Napoli U19

146 South Africa - Gladafrica Championship

Jomo Cosmos
20:30
JDR Stars
Steenberg United
20:30
University of Pretoria
TS Sporting
20:30
Free State Stars
Uthongathi
20:30
Polokwane City
Royal AM
20:30
Bizana Pondo Chiefs

3126 Luxembourg - National Division

RM Hamm Benfica
02:00
F91 Dudelange
Progrès Niedercorn
02:00
Swift Hesperange

147 - Africa Cup Of Nations U20

Cameroon U20
23:00
Uganda U20
Mozambique U20
02:00
Mauritania U20

1560 Congo - Ligue 1

V.Club Mokanda
20:00
Nathaly's
Patronage Sainte-Anne
22:00
Diables Noirs
Leopards de Dolisie
22:00
Kondzo
Nico-Nicoye
22:00
Otôho d'Oyo
Étoile du Congo
06:00
Cheminots

32 Spain - Segunda Division Women

Dinamo Guadalajara W
22:00
Salamanca W
Elche W
01:00
Lorca W
Levante III W
01:15
SMX Athletic Murcia W
Valencia III W
01:30
Atlético de Aspe W
Getafe W
02:00
Tres Cantos W

491 Northern Ireland - Premiership Development League

Carrick Rangers U20
02:45
Crusaders U20
Cliftonville U20
02:45
Portadown U20
Glenavon U20
02:45
Warrenpoint Town U20
Linfield U20
02:45
Ballymena United U20
Larne U20
03:00
Dungannon Swifts U20

32 Spain - Spain Youth League

Rayo Vallecano U19
22:00
Real Madrid U19
Kelme U19
22:00
Albacete U19
Roda U19
22:00
Valencia U19
Sevilla U19
22:00
Cádiz U19
Atlético Villacarlos U19
22:15
Girona U19
Calavera U19
22:45
Córdoba U19
Bansander U19
23:00
Real Oviedo U19
Gimnàstic Tarragona U19
23:00
Cerdanyola d. Vallès U19
Atl. Madrid U19
23:00
Unión Adarve U19
Málaga U19
23:00
Santa Fe U19
Almería U19
23:00
San Félix U19
Choco U19
00:00
Celta de Vigo U19
Conxo Santiago U19
00:00
Ural U19
Arenal U19
00:00
Marina Sport U19
Valvanera U19
00:00
Mutilvera U19
AD San Juan U19
00:00
UD Logroñés U19
Txantrea U19
00:00
Osasuna U19
Santutxu U19
00:00
Antiguoko U19
Leioa U19
00:00
Arenas Getxo U19
Tiro de Pichón U19
00:00
Maracena U19
Séneca U19
00:00
Real Betis U19
Ofra U19
00:30
San José U19
Eibar U19
01:00
Athletic Club U19
Deportivo Alavés U19
01:00
Real Sociedad U19
Extremadura UD U19
01:00
Rayo Majadahonda U19
Numancia U19
01:15
Tudelano U19
Danok Bat U19
02:00
Aurrerá Vitoria U19