ufakick

ตารางบอล 2 ก.พ. 2564

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
01:00
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
วูล์ฟแฮมป์ตัน
01:00
อาร์เซน่อล
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
03:15
เซาแธมป์ตัน
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
03:15
คริสตัล พาเลซ

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

มิลล์วอลล์
01:00
นอริชซิตี
บอร์มัธ
02:00
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
โคเวนทรี ซิตี้
02:00
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
02:00
เบอร์มิงแฮมซิตี

462 อีเอฟแอลลีกวัน

Swindon Town
01:00
วีแกนแอทเลติก
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
02:00
บริสตอล โรเวอร์ส
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
02:00
ครูว์ อเล็กซานดร้า
แบล็กพูล
02:00
Northampton Town
ชาร์ลตันแอธเลติก
02:00
พอร์ตสมัท

462 อีเอฟแอลลีกทู

คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
01:00
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
Stevenage
02:00
Exeter City
Cheltenham Town
02:00
Barrow
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
02:00
Leyton Orient

38 เอร์สเตอดีวีซี

Go Ahead Eagles
00:45
FC Volendam

11 เดเอฟเบ โพคาล เยอรมัน

Rot-Weiss Essen
00:30
เลเวอร์คูเซ่น
Holstein Kiel
00:30
Darmstadt 98
ดอร์ทมุนด์
02:45
พาเดอร์บอร์น
แวร์เดอร์ เบรเมน
02:45
Greuther Fürth

99474 World - Club Friendlies

Minai
07:00
Aktobe
Slavoj Vyšehrad
17:00
Sparta Praha II
Nykøbing
18:00
HB Køge
Stal Mielec
18:00
Radomiak Radom
Rubin Kazan'
19:00
Khimki
Dinamo Moskva
19:00
Rudar
Rotor Volgograd
19:00
Aktobe
Banska Bystrica
20:00
Zemplín Michalovce
Inhulets
20:00
Arda
CSKA Sofia
20:00
Botev Vratsa
Sarajevo
20:30
Levski Sofia
Rapid Wien II
21:00
SV Horn II
Zorya
21:00
Valmiera / BSS
Volgar Astrakhan
21:00
Tyumen
Minai
21:30
Drita
Kolos Kovalivka
21:30
Atyrau
Degerfors
23:00
IF Karlstad Fotboll
Degerfors
23:00
Örebro Syrianska
Mjällby
00:00
Österlen

462 England - National League

Eastleigh
02:00
Wrexham
Stockport County
02:00
Sutton United
Chesterfield
02:00
King's Lynn Town
Halifax Town
02:00
Hartlepool United
Aldershot Town
02:00
Barnet
Torquay United
02:00
Altrincham
Boreham Wood
02:45
Weymouth
Wealdstone
02:45
Maidenhead United
Notts County
02:45
Bromley

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

Leamington
02:45
Darlington
AFC Telford United
02:45
Hereford
Kettering Town
02:45
Brackley Town
York City
02:45
Bradford Park Avenue
Gateshead
02:45
Boston United
Kidderminster Harriers
02:45
Spennymoor Town

462 อีเอฟเอล โทรฟี

มิลตัน คีนส์ ดอนส์
01:30
ซันเดอร์แลนด์
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
02:00
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
02:00
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
ฮัลล์ซิตี
02:45
ลินคอล์น ซิตี้

462 England - Professional Development League

Bristol City U23
20:00
Watford U23
Cardiff U23
20:00
Ipswich U23

462 England - Non League Div One: Southern Central

AFC Kempston Rovers
02:30
Corby Town
North Leigh
02:30
AFC Dunstable
Bedford Town
02:45
Bedworth United
Berkhamsted
02:45
Biggleswade
Didcot Town
02:45
Coleshill Town
Thame
02:45
Halesowen Town
Wantage Town
02:45
Daventry Town

462 England - Non League Div One: Southern S & W

Basingstoke Town
02:30
Thatcham Town
Mangotsfield United
02:30
Bideford
Moneyfields
02:30
Winchester City
Barnstaple Town
02:45
Frome Town

462 England - Non League Premier: Southern Central

Alvechurch
02:30
Rushall Olympic
Leiston
02:30
Royston Town
Nuneaton Town
02:30
Hednesford Town
Peterborough Sports
02:30
Coalville Town
Barwell
02:45
Stratford Town
Biggleswade Town
02:45
Kings Langley
Lowestoft Town
02:45
Hitchin Town
Redditch United
02:45
Bromsgrove Sporting
St Ives Town
02:45
Banbury United
Tamworth
02:45
Stourbridge

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Freiburg II
20:00
Hessen Kassel
Teutonia WS
21:00
Stuttgart II
Balingen
23:30
Elversberg
Mainz 05 II
01:00
Pirmasens
Ulm
01:00
Schott Mainz
Bayern Alzenau
01:00
Eintracht Stadtallendorf
Hoffenheim II
01:00
TuS RW Koblenz

2453 Azerbaijan - Azerbaidjan Cup

Keşlə FK
19:00
Kapaz
Neftçi
21:00
Zira

266 Croatia - 1. HNL

Osijek
22:00
Slaven Koprivnica
ดีนาโมซาเกร็บ
00:05
Lokomotiva Zagreb

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Mladá Boleslav
21:00
Sigma Olomouc

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

Randers
00:00
Horsens
Vejle
02:00
AGF

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

Clermont
02:00
Troyes
Châteauroux
02:00
Chambly
ก็อง
02:00
วาล็องเซียนส์
Auxerre
02:00
ตูลูส
Dunkerque
02:00
Rodez
Grenoble Foot 38
02:00
แก็งก็อง
Pau
02:00
อาเมียงส์
Paris
02:00
Niort
Le Havre
02:00
Nancy
Sochaux
02:00
Ajaccio

674 Hungary - OTP Bank Liga

Várda SE
23:30
MTK
MOL Vidi
02:00
Mezőkövesd-Zsóry

251 Italy - Serie B

Pisa
20:00
โฟรซิโนเน่

251 โกปปาอีตาเลีย

อินเตอร์ มิลาน
02:45
ยูเวนตุส

491 Northern Ireland - Premiership

Glenavon
02:30
Larne
Ballymena United
02:45
Dungannon Swifts
Coleraine
02:45
Cliftonville
Crusaders
02:45
Glentoran
Linfield
02:45
Portadown

20 พรีเมียรา ลีกา

Gil Vicente
03:15
ปากอส เฟอร์ไรร่า

20 Portugal - Segunda Liga

Mafra
00:00
Cova Piedade
Arouca
01:00
Estoril

155 Romania - Liga 1

CSM Iaşi
01:00
Universitatea Craiova

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

Aberdeen
01:00
Livingston
St. Mirren
01:00
Hibernian
Kilmarnock
02:45
เซลติก

32 Spain - Copa Del Rey

อัลเมรีอา
03:00
เซบีย่า

62 Switzerland - Challenge League

Aarau
01:00
FC Schaffhausen
Chiasso
01:00
Stade Lausanne-Ouchy
Thun
01:00
Kriens
Wil
02:00
Neuchâtel Xamax

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

Hatayspor
20:00
Fenerbahçe
กาลาตาซาราย
23:00
อิสตันบูล บีบี
Rizespor
23:00
Kasımpaşa

5 Brazil - Serie A

Palmeiras
02:00
Botafogo

80 Chile - Primera Division

Deportes Iquique
07:00
Coquimbo Unido

353 Colombia - Liga BetPlay

Envigado
04:00
Jaguares de Córdoba
Boyacá Chicó
06:00
Deportivo Cali

353 Colombia - Torneo Betplay

Real San Andres
07:40
Atlético

1739 Costa Rica - Primera Division

Sporting San José
06:00
Limón

458 Mexico - Liga MX

León
10:00
Atlético San Luis

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Tlaxcala
06:00
Alebrijes de Oaxaca

158 Uruguay - Primera Division

Progreso
03:00
Fénix
Cerro Largo
05:15
Deportivo Maldonado
ลิเวอร์พูล
06:00
Cerro Largo
Wanderers
06:00
Rentistas
Peñarol
06:00
Deportivo Maldonado
River Plate
06:00
Boston River
Torque
06:00
Nacional
Plaza Colonia
06:00
Danubio
Progreso
06:00
Defensor Sporting
Fénix
06:00
Cerro

146 South Africa - Premier League

AmaZulu
20:00
Bloemfontein Celtic
Golden Arrows
22:00
Orlando Pirates

886 Egypt - Premier League

Aswan
19:30
Ceramica Cleopatra
El Gounah
19:30
El Entag El Harby
Ghazl El Mehalla
22:00
Zamalek
Al Masry
00:30
National Bank of Egypt

468 Ghana - Premier League

Great Olympics
22:00
King Faisal

56518 Sudan - Sudan Premier League

Al Hilal Omdurman
20:00
Al Khartoum
Hay Al Wadi
00:30
Tuti
Al Ahli Khartoum
00:30
Al Shorta
Merreikh El-Fasher
00:30
Alamal Atbara

21462 Kuwait - Division 1

Al Tadhamon
21:55
Al Jahra
Burgan
21:55
Yarmouk

74505 Qatar - Q League

Al Shahaniya
21:45
Al Nasr
Al Shamal
21:45
Al Mesaimeer

35376 Saudi Arabia - Division 1

Al Khaleej
19:20
Al-Thuqbah
Al Jeel
19:25
Al Draih
Al Hazm
19:50
Al Feiha
Ohod
20:10
Najran

155043 Bangladesh - Premier League

Saif
17:00
Sheikh Jamal

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

East Bengal
21:00
Bengaluru

69697 Vietnam - V-League

Da Nang
17:00
Hong Linh Ha Tinh
Hai Phong
18:00
Ha Noi
Than Quang Ninh
18:00
Ho Chi Minh City
Viettel
19:15
Binh Duong

462 England - Vanarama National League South

Welling United
02:45
Havant & Waterlooville
Braintree Town
02:45
Chelmsford City
Concord Rangers
02:45
Billericay Town
Bath City
02:45
Chippenham Town
Maidstone United
02:45
Tonbridge Angels
Slough Town
02:45
Oxford City

251 Italy - Serie C: Girone A

Pontedera
23:30
Carrarese

251 Italy - Serie C: Girone B

Modena
23:30
Triestina

251 Italy - Serie C: Girone C

Foggia
23:30
Teramo
Monopoli
06:00
Trapani

32 Spain - Tercera - Group 6

Alzira
01:00
Torrent

5 Brazil - Copa Verde

Vila Nova
02:00
Palmas

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

Midnimo
06:00
Gaadiidka

2756 Malta - Fa Trophy

Sirens
02:30
Fgura United

251 Italy - Primavera 2

Vicenza Virtus U19
20:30
Reggiana U19
Lecce U19
20:30
Salernitana U19

48946 Palestine - West Bank League

Shabab Al Am'ari
20:00
Ahli Al-Khalil
Jabal Al Mukaber
23:00
Hilal Al-Quds

201580 Maldives - Male League

Club Valencia
18:05
TC Sports Club
Maziya
23:00
Da Grande

2493 Mauritania - Super D1

Tidjikja
23:30
Concorde

1560 Congo - Ligue 1

JS Talangaï
06:00
Kondzo
Cheminots
06:00
Leopards de Dolisie

32 Spain - Primera Division Women

Santa Teresa W
06:00
Huelva W

458 Mexico - Liga Mx Women

Santos Laguna W
08:00
Tigres UANL W

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Rio Ave U23
18:00
Portimonense U23
Vitória Guimarães U23
21:00
Académica U23
Sporting CP U23
23:00
Boavista U23

32 Spain - Segunda Division Women

Geneto del Teide W
18:00
Real Unión Tenerife II W

80 Chile - Segunda División

Concepcion
04:00
Lautaro de Buin

99474 World - Club Friendlies Women

Vålerenga W
19:00
Stabæk W
Prądniczanka Kraków W
00:30
Resovia Rzeszów W

49477 ไทยลีก 3

Muangkan United
16:00
Samut Songkhram